x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[10] Yokohama SCC
0 - 2
Tegevajaro Miyazaki [3]
+1 0 - 1
- 11:00 FT
[15] FC Imabari
1 - 1
Kamatamare San. [13]
-1/2 1 - 1
- 11:00 FT
[4] Grulla Morioka
0 - 2
FC Gifu [1]
+0 0 - 2
NHATJFL 11:00 FT
[15] Nara Club
1 - 2
Veertien Mie [13]
0 - 2
- 11:00 FT
[10] MIO Biwako
3 - 2
Suzuka Point Getters [7]
1 - 1
- 11:00 FT
[3] Verspah Oita
4 - 0
Tokyo Musashino [16]
3 - 0
- 11:00 FT
[11] Matsue City
1 - 2
Reinmeer Aomori [9]
1 - 2
- 11:00 FT
[8] Kochi United SC
1 - 0
TIAMO Hirakata [6]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[4] Nippatsu Yokohama Nữ
1 - 3
Iga Kunoichi Nữ [1]
1 - 1
- 11:00 FT
[12] Yamato Sylphid Nữ
1 - 2
Angeviolet Hiroshima Nữ [11]
1 - 0
AUSNSW 11:30 FT
[9] Wollongong Wolves
1 - 1
Rockdale City [4]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[2] Sydney Utd
3 - 1
Sydney Olympic [5]
-1/4 0 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[12] St Albans Saints
0 - 3
Oakleigh Cannons [6]
+1 1/4 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[21] Omiya Ardija
0 - 0
Okayama [16]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[8] Montedio Yama.
1 - 0
Ehime FC [20]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[2] Kyoto Sanga
1 - 0
Mito Hollyhock [11]
-1/2 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[6] Fukushima Utd
2 - 0
Vanraure Hachinohe [8]
+0 2 - 0
- 12:00 FT
[5] Roas. Kumamoto
2 - 0
Nagano Parceiro [11]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[2] Kataller Toyama
3 - 0
Azul Claro Numazu [9]
-1/2 2 - 0
NHATW 12:00 FT
[3] Setagaya Sfida Nữ
3 - 3
Sperenza Osaka Nữ [10]
1 - 2
HQA 12:00 FT
[6] Jeju Utd
1 - 2
Daegu [4]
+0 0 - 1
AUSNSW 13:00 FT
[6] APIA Tigers
0 - 1
Blacktown City [1]
+3/4 0 - 1
NHATA 13:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
2 - 0
Consa. Sapporo [11]
-1 1/4 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[10] Tokyo Verdy
2 - 0
Giravanz Kita. [18]
-3/4 0 - 0
- 13:00 FT
[6] Machida Zelvia
2 - 1
Alb. Niigata (JPN) [1]
+1/4 2 - 0
HQ3 13:00 FT
[8] Changwon City 1
1 - 2
Gimhae City [7]
+0 1 - 1
- 13:00 FT
[2] Gyeongju KHNP
2 - 2
Ulsan Citizen [5]
1 - 0
AUSA 13:05 FT
[1] Melbourne City
2 - 2
Wellington Phoenix [7]
-1 1/4 0 - 1
AUSQSL 13:15 FT
  Sunshine Coast
3 - 1
Eastern Suburbs  
+0 1 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[9] Acacia Ridge 1
1 - 4
The Gap [12]
0 - 2
HKGA 14:00 FT
[6] Southern District
2 - 1
Happy Valley [8]
2 - 0
HQA 14:30 FT
[1] Ulsan Hyundai
1 - 1
Suwon Bluewings [3]
-1/2 0 - 1
TQB 14:30 FT
[C-2] Heil. Lava Spring (T)
1 - 0
Shenyang Urban [C-4]
-1/2 0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Queensland Lion
0 - 1
Peninsula Power  
+1/4 0 - 1
- 15:00 FT
  Brisbane Strikers
1 - 4
Moreton Bay Utd  
1 - 1
NHATA 15:00 FT
[16] Gamba Osaka
0 - 3
Urawa Red [7]
+0 0 - 3
AUSA 15:10 FT
[5] Adelaide Utd
1 - 0
Brisbane Roar [4]
-1/4 1 - 0
AUSBPL 15:10 FT
[1] Albany Creek
5 - 1
Centenary Stormers [10]
-4 1 - 0
- 15:15 FT
[3] St George Willawong
5 - 1
UQ FC [6]
-2 3 - 1
AUSQSL 15:15 FT
  Brisbane Roar U21
5 - 1
Redlands Utd  
-2 1 - 1
AUSNSW 15:30 FT
[11] Sydney FC U21
3 - 3
Marconi Stallions [8]
+1/4 1 - 1
TBN3 16:00 FT
[D2-8] Ejido
1 - 3
Las Palmas Atl. [D1-7]
+0 0 - 2
- 16:30 FT
[D2-9] Yeclano Dep.
4 - 2
CD Marino [D1-10]
-1 1/4 1 - 1
- 16:30 FT
[D2-6] Granada II
1 - 0
Recreativo Huelva [D1-6]
-1 0 - 0
- 16:30 FT
[C2-9] Orihuela 1
1 - 3
UE Olot [C1-11]
+0 0 - 0
HQB 16:30 FT
[2] Anyang
0 - 1
Gyeongnam [4]
-1/4 0 - 0
HKGA 16:30 FT
[7] Resources Capital
0 - 6
HK Ranger [5]
0 - 3
SINA 16:30 FT
[6] Geylang Intl
2 - 5
Hougang Utd [3]
0 - 2
- 16:30 FT
[2] Lion City Sailors
3 - 1
Tanjong Pagar [7]
0 - 0
TBN3 17:00 FT
[B2-8] Ejea
1 - 2
Portugalete [B1-6]
-1/2 1 - 2
- 17:00 FT
[E2-10] CP Villarrobledo
1 - 2
UD Poblense [E1-9]
1 - 2
- 17:00 FT
[D2-1] UCAM Murcia (T)
2 - 2
Barcelona B [C1-1]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[C2-8] Pena Deportiva
1 - 3
Espanyol B [C1-10]
+3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A2-8] CD Lealtad
2 - 2
Pontevedra [A1-6]
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[E2-9] Socuellamos
3 - 0
Getafe B [E1-10]
1 - 0
- 17:00 FT
[B2-3] Ebro
1 - 0
Real Union [B1-7]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[D2-10] Lorca Deportiva 2
2 - 3
Marbella [D1-9]
+1 1/4 0 - 2
- 17:00 FT
[B2-5] SD Tarazona
2 - 1
CD Laredo [B1-8]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[C2-1] Ibiza-Eivissa (T)
0 - 0
Real Madrid B [E1-3]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A2-10] Covadonga
1 - 2
CF Salmantino [A1-9]
+1 1 - 1
TQA 17:00 FT
[B-1] Shanghai Port (T)
3 - 0
Dalian Yifang [B-7]
-1 1/2 2 - 0
BDNB 17:15 FT
[13] SC Covilha
3 - 2
Estoril [1]
-1/4 1 - 2
AUSA 17:15 FT
[9] Perth Glory
5 - 1
WS Wanderers [8]
+0 2 - 0
ITAA 17:30 FT
[13] Fiorentina 1 5
0 - 2
Napoli [5] 1
+1 1/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[10] Widzew Lodz
1 - 1
Nieciecza [2]
+1/4 1 - 0
ANHA 18:00 FT
[14] Crystal Palace 3
3 - 2
Aston Villa [11] 2
+1/4 1 - 2
DUC3 18:00 FT
[9] Hallescher 1
4 - 0
Wehen [6]
+0 2 - 0
SCOA 18:00 FT
[5] St. Mirren
0 - 0
Dundee Utd [9]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[12] Hamilton
0 - 2
Kilmarnock [11]
+1 1/4 0 - 2
- 18:00 FT
[8] Motherwell
1 - 2
Ross County [10]
+0 1 - 0
NGA 18:00 FT
[4] Rubin Kazan
1 - 1
Rotor Volgograd [15]
-1 0 - 0
- 18:00 FT
[7] Din. Moscow
3 - 2
CSKA Moscow [6]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[16] FK Tambov
1 - 5
Zenit [1]
1 - 1
- 18:00 FT
[8] Khimki
0 - 0
PFC Sochi [5]
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[11] Akhmat Groznyi
2 - 2
Spartak Moscow [2]
+1/2 2 - 0
- 18:00 FT
[3] Lok. Moscow
1 - 0
Ural S.r. [12]
-1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[9] Rostov
1 - 3
Krasnodar [10]
+1/4 0 - 1
RMNA 18:00 FT
[10] UTA Arad
1 - 0
Gaz Metan Medias [11]
-1/4 0 - 0
TDB 18:00 FT
[10] Eskilstuna City
1 - 0
Jonkopings [3]
+1/4 0 - 0
DENA 18:00 FT
[2] Midtjylland
1 - 1
Randers [9]
-1 3/4 0 - 1
BIA 18:30 FT
[5] Oostende 1
0 - 4
Gent [6]
+1/2 0 - 2
TQB 18:35 FT
[B-2] Nantong Zhiyun (T)
1 - 2
Chengdu Better City [B-1]
+1/4 1 - 1
- 18:35 FT
[C-1] Wuhan Three T.
1 - 1
Suzhou Dongwu [C-5]
-1 0 - 0
TBNB 19:00 FT
[19] Sabadell
0 - 2
Tenerife [14]
+0 0 - 1
DUC3 19:00 FT
[4] Munchen 1860
2 - 2
Bayern Munich II [18]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[1] Dynamo Dresden
4 - 0
Turkgucu-Ataspor [13]
-1 1/4 2 - 0
DUC4N 19:00 FT
[2] Freiburg II
5 - 1
Stadtallendorf [22]
2 - 1
- 19:00 FT
[11] Mainz II
3 - 1
Aalen [12]
1 - 1
DUC4T 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
2 - 2
FC Koln II  
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
2 - 2
Oberhausen  
+1/4 1 - 0
ESTA 19:00 FT
[4] Nomme Kalju
0 - 0
Paide Linname. [3]
0 - 0
GEOA 19:00 FT
[7] Torpedo Kut.
1 - 0
Dila Gori [5]
0 - 0
- 19:00 FT
[6] Samgurali Tskh.
1 - 0
Shukura [8]
1 - 0
LITA 19:00 FT
[2] Suduva
4 - 0
Banga [9]
-1 1/2 2 - 0
CZEB 19:00 FT
[6] Sellier&Bellot Vlasim
1 - 0
MFK Chrudim [10]
0 - 0
DENA 19:00 FT
[5] Aalborg BK
1 - 1
AC Horsens [12]
-1 1/4 0 - 1
DENB 19:00 FT
[12] Skive IK
1 - 0
Fremad Amager [7]
-1/2 0 - 0
HLA 19:30 FT
[17] VVV Venlo
0 - 4
Emmen [16]
+1 0 - 1
- 19:30 FT
[13] Zwolle
1 - 0
Groningen [7]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[3] AZ Alkmaar
5 - 0
Heracles Almelo [9]
-1 1 - 0
- 19:30 FT
[5] Feyenoord
3 - 0
RKC Waalwijk [15]
-1 3/4 2 - 0
- 19:30 FT
[12] Heerenveen
1 - 2
Sparta Rotterdam [8]
+1/4 0 - 2
- 19:30 FT
[10] Twente
3 - 2
ADO Den Haag [18]
-1 1/4 2 - 2
- 19:30 FT
[6] Utrecht
1 - 1
PSV Eindhoven [2]
+1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[4] Vitesse Arnhem
1 - 3
Ajax [1]
+1 1/2 1 - 2
- 19:30 FT
[14] Willem II
2 - 1
Fortuna Sittard [11]
-1 1 - 0
AUTB 19:30 FT
[3] Austria Klagenfurt
4 - 0
Horn [15]
-1 3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[12] SKU Amstetten
2 - 3
Rapid Wien II [14]
+1/2 2 - 1
- 19:30 FT
[1] Blau Weiss Linz
4 - 0
Austria Wien II [11]
-1 1/2 2 - 0
- 19:30 FT
[16] Vorwarts Steyr
1 - 3
Wacker Innsbruck [4]
+1 1/2 1 - 1
- 19:30 FT
[9] Floridsdorfer AC
2 - 2
Grazer AK [6]
-1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[8] LASK Juniors (T)
1 - 3
SV Lafnitz [5]
+1/4 0 - 2
- 19:30 FT
[10] Kapfenberg
0 - 1
Dornbirn [7]
+0 0 - 1
- 19:30 FT
[13] Aust Lustenau
2 - 4
Liefering [2]
+1 1/4 0 - 1
ITAA 20:00 FT
[18] Benevento 2
1 - 1
Crotone [19] 1 2
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Udinese 3
0 - 1
Sampdoria [9] 1
-1/4 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[7] Penafiel 1
1 - 2
Vizela [2]
+1/2 0 - 0
NGA 20:00 FT
[13] Ufa
2 - 1
Arsenal-Tula [14]
-1/2 2 - 1
CROA 20:00 FT
[10] NK Varazdin
2 - 3
HNK Rijeka [3]
+3/4 1 - 0
MDVA 20:00 FT
[7] FC Floresti
0 - 4
Sfintul Gheorghe [4]
0 - 2
NORA 20:00 FT
[5] Valerenga
1 - 2
Kristiansund [3]
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Sarpsborg
0 - 0
Haugesund [10]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Viking
0 - 1
Tromso [12]
-1/2 0 - 0
CZEA 20:00 FT
[7] Pardubice
3 - 0
Vik.Plzen [5]
+1 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Teplice
2 - 0
C. Budejovice [13]
-1/2 0 - 0
DENB 20:00 FT
[4] Helsingor
2 - 1
Fredericia [5]
+0 1 - 0
ANHA 20:05 FT
[7] Tottenham 1
2 - 0
Wolves [13]
-1 1 - 0
DUB 20:30 FT
[7] Darmstadt
5 - 1
Heidenheim [8]
-1/4 2 - 1
- 20:30 FT
[15] Sandhausen
2 - 0
Jahn Regensburg [14]
-1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[5] Fort.Dusseldorf
3 - 0
Erzgebirge Aue [12]
-1 1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[17] Ein.Braunschweig 1
1 - 2
Wurzburger [18]
-3/4 0 - 2
- 20:30 FT
[6] Karlsruher
3 - 2
Holstein Kiel [3]
+1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Nurnberg
1 - 1
Bochum [1]
+1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[16] Osnabruck
3 - 2
Hamburger [4]
+1 1 - 1
- 20:30 FT
[9] Paderborn 07
2 - 4
Greuther Furth [2]
+1/2 2 - 2
- 20:30 FT
[10] St. Pauli 1
1 - 2
Hannover 96 [13]
-1/4 0 - 1
BLRA 20:30 FT
[12] FK Slutsk
2 - 2
FK Minsk [8]
-1/4 0 - 1
RMNA 20:30 FT
[8] Arges Pitesti
1 - 2
Dinamo Bucuresti [13]
+0 0 - 1
IRNA 20:50 FT
[1] Sepahan
5 - 1
Mes Rafsanjan [10]
4 - 1
TBNB 21:00 FT
[11] Fuenlabrada 2
1 - 2
Rayo Vallecano [6]
+1/4 0 - 2
BDNA 21:00 FT
[9] Famalicao
3 - 0
Nacional Madeira [18]
-3/4 1 - 0
BDNB 21:00 FT
[16] Porto B
4 - 2
Feirense [5]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[9] Casa Pia AC
3 - 0
Varzim [15]
+0 0 - 0
MKDA 21:00 FT
[11] Vardar
0 - 2
Makedonija [4]
0 - 0
- 21:00 FT
[9] Sileks Kratovo
0 - 1
FC Struga [3]
0 - 0
- 21:00 FT
[7] Academy Pandev
3 - 1
Borec Veles [8]
2 - 1
- 21:00 FT
[10] Renova
1 - 1
Rabotnicki [5]
1 - 0
- 21:00 FT
[6] Pelister
2 - 0
Belasica Strumica [12]
1 - 0
- 21:00 FT
[1] Shkendija
1 - 1
Shkupi [2]
1 - 0
BIA 21:00 FT
[8] KV Mechelen
3 - 1
Standard Liege [7]
-1/4 1 - 0
GEOA 21:00 FT
[1] Dinamo Batumi
4 - 1
Saburtalo [4]
1 - 1
- 21:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi
1 - 0
FC Telavi [10]
0 - 0
- 21:00 FT
[3] Lokomotiv T
3 - 1
Samtredia [9]
1 - 0
LUXA 21:00 FT
[16] Etzella Ettelbruc
4 - 0
Victoria Rosport [11]
1 - 0
- 21:00 FT
[4] Racing Union
3 - 0
RM Hamm Benfica [13]
1 - 0
- 21:00 FT
[12] Mondorf-les.
0 - 3
Wiltz [8]
0 - 2
- 21:00 FT
[9] Hostert
0 - 3
Swift Hesperange [3]
0 - 1
- 21:00 FT
[10] UNA Strassen
2 - 6
Dudelange [2]
1 - 3
- 21:00 FT
[14] Rodange 91
2 - 1
Fola Esch [1]
0 - 0
- 21:00 FT
[7] Differdange
0 - 3
Progres Niedercorn [5]
0 - 0
FINB 21:00 FT
[4] RoPS Rovaniemi
2 - 0
PK-35 [7]
+0 1 - 0
DENA 21:00 FT
[3] Kobenhavn
2 - 1
Brondby [1]
-1/2 1 - 1
BRARJ 21:05 FT
[6] Botafogo/RJ
0 - 1
Vasco DG/RJ [5]
0 - 0
IRNA 21:55 FT
[11] Naft M. Soleyman
1 - 0
Machine Sazi [16]
0 - 0
- 21:55 FT
[13] SaiPa Karadj
1 - 2
Peykan [8]
0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-9] Sporting Gijon B
3 - 1
Guijuelo [A1-10]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[B2-9] Haro Deportivo
1 - 1
Barakaldo [B1-10]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[A2-7] Real Oviedo B
1 - 1
Coruxo [A1-8]
-1/4 1 - 1
BIHA 22:00 FT
[5] Zrinjski
3 - 1
FK Krupa [10]
2 - 1
- 22:00 FT
[7] Zeljeznicar
1 - 2
Borac Banja Luka [1]
0 - 0
- 22:00 FT
[12] Radnik Bijeljina
1 - 0
Olimpik Sarajevo [11]
1 - 0
- 22:00 FT
[8] Sloboda Tuzla
1 - 1
Siroki Brijeg [4]
1 - 1
- 22:00 FT
[9] Mladost D. Kakanj 1
0 - 0
Sarajevo [2]
0 - 0
- 22:00 FT
[6] FK Tuzla City
1 - 1
Velez Mostar [3]
0 - 1
MDVA 22:00 FT
[2] Petrocub
3 - 0
Speranta [9]
CZEA 22:00 FT
[11] Mlada Boleslav
4 - 5
Sparta Praha [2]
+1 2 - 2
CZEB 22:00 FT
[12] Varnsdorf
1 - 1
Hradec Kralove [1]
1 - 1
CYPA 22:00 FT
[10] Nea Salamina
1 - 2
Pafos FC [7]
1 - 0
AUTA 22:00 FT
[4] Lask
2 - 5
RB Salzburg [1]
+1/4 1 - 3
- 22:00 FT
[3] Sturm Graz
4 - 1
Rapid Wien [2]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Wattens
2 - 2
Wolfsberger AC [6]
+1/4 1 - 0
JORA 22:00 FT
[1] S.Al.Ordon
1 - 1
Ma'an SC [9]
0 - 1
ARGA 22:00 FT
[B-1] Velez Sarsfield
0 - 0
Racing Club [A-4]
-1/4 0 - 0
ARGB 22:00 FT
[B-18] Villa Dalmine
0 - 1
Almagro [B-13]
-1/4 0 - 1
ALGA 22:00 FT
[12] RC Relizane
2 - 2
ES Setif [1]
0 - 1
CROA 22:05 FT
[6] Sibenik
0 - 2
Hajduk Split [4]
+3/4 0 - 0
SLOA 22:15 FT
[7] CM Celje
4 - 0
O.Ljubljana [3]
+3/4 2 - 0
ANHA 22:30 FT
[19] West Brom
1 - 2
Liverpool [3]
+2 1 - 1
ITA3 22:30 FT
[B-6] Triestina
0 - 1
Virtus Verona [B-11]
0 - 0
BDNB 22:30 FT
[4] Academica Coim
1 - 0
Benfica B [8]
-1/2 0 - 0
POLA 22:30 FT
[1] Legia Wars.
1 - 0
Podbeskidzie [16]
-1 1 - 0
- 22:30 FT
[13] Wisla Plock
4 - 0
Zaglebie Lubin [8]
+0 2 - 0
- 22:30 FT
[10] Jagiellonia
2 - 1
Lechia GD [7]
+3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[9] Cracovia Krakow
0 - 1
Warta Poznan [5]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[11] Lech Poznan
1 - 1
Gornik Zabrze [12]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[4] Slask Wroclaw
1 - 1
Stal Mielec [15]
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[6] Piast Gliwice
2 - 3
Wisla Krakow [14]
-1 1 - 3
- 22:30 FT
[3] Pogon Szczecin
1 - 3
Rakow Czestochowa [2]
-1/2 0 - 1
FINB 22:30 FT
[12] Gnistan
1 - 1
MuSa Pori [6] 1
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[1] EIF Ekenas
3 - 0
JIPPO [5]
-1 1 - 0
TDA 22:30 FT
[8] Hammarby
2 - 2
Djurgardens [2]
+1/4 0 - 1
KSB 22:55 FT
[14] Al Jeel
3 - 3
Al Khaleej(KSA) [6]
1 - 1
ITAA 22:59 FT
[20] Parma 1
1 - 3
Sassuolo [8]
+1 1/4 1 - 1
DUA 22:59 FT
[12] Mainz
1 - 3
B.Dortmund [3]
+1 1/4 0 - 2
BDNA 22:59 FT
[10] Belenenses
0 - 2
Santa Clara [6]
+1/4 0 - 1
LUXA 22:59 FT
[6] Jeunesse Esch
4 - 0
UT Petange [15]
2 - 0
NORA 22:59 FT
[14] Sandefjord
0 - 3
Mjondalen [7]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[13] Stromsgodset
3 - 1
Lillestrom [15]
+0 2 - 0
- 22:59 FT
[2] Bodo Glimt
2 - 2
Rosenborg [1]
-1/2 1 - 1
SVKA 22:59 FT
[4] Spartak Trnava
1 - 1
MSK Zilina [3]
-3/4 1 - 0
DENA 22:59 FT
[4] Aarhus AGF
3 - 1
Nordsjaelland [8]
-1 2 - 1
PERA 22:59 FT
[A-5] Carlos A. Mannucci (T)
2 - 1
Melgar [A-9]
+0 1 - 1
ALGA 22:59 FT
[10] CS Constantine
0 - 1
Paradou AC [7]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[6] USM Alger
2 - 0
JS Saoura [2]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[15] USM Bel Abbes
1 - 1
CA BB Arreridj [19]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[17] WA Tlemcen
2 - 3
ASO Chlef [13]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[16] Hussein Dey
1 - 1
US Biskra [14]
-3/4 1 - 0
KSB 23:05 FT
[9] Al Shoalah
5 - 1
Sahel (KSA) [13]
2 - 0
- 23:10 FT
[15] Najran
0 - 1
Hajer [5]
0 - 0
- 23:20 FT
[1] Hazm
2 - 1
Al Bukiryah [17]
0 - 0
TBNA 23:30 FT
[16] Alaves 2
4 - 2
Granada [9] 4
-1/2 2 - 1
- 23:30 FT
[1] Atletico Madrid 2
2 - 1
Osasuna [11] 2
-1 3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[3] Barcelona 1 3
1 - 2
Celta Vigo [8] 2
-2 1 - 1
- 23:30 FT
[6] Real Betis 1
1 - 0
Huesca [18] 1 5
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[10] Athletic Bilbao 1 3
0 - 1
Real Madrid [2] 1
+1 0 - 0
- 23:30 FT
[12] Cadiz 3
1 - 3
Elche [17] 4
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[15] Getafe 1 5
2 - 1
Levante [14]
-3/4 1 - 1
- 23:30 FT
[5] Real Sociedad 2
4 - 1
Valladolid [19] 4
-1 4 - 0
- 23:30 FT
[13] Valencia
4 - 1
Eibar [20]
-1/4 3 - 1
- 23:30 FT
[7] Villarreal
4 - 0
Sevilla [4] 1 3
-1/4 1 - 0
TBN3 23:30 FT
[C2-7] La Nucía 1
0 - 1
UE Llagostera [C1-8]
-1/4 0 - 1
BIA 23:30 FT
[1] Club Brugge
2 - 1
Antwerpen [2]
-1 1/4 0 - 0
GREA 23:30 FT
[3] AEK Athens
0 - 0
Aris Salonica [2]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[5] Panathinaikos 1
1 - 4
Olympiakos [1]
+3/4 0 - 3
- 23:30 FT
[4] PAOK
0 - 1
Asteras Tripolis [6]
-1 1/4 0 - 1
KSB 23:40 FT
[19] Arar FC
0 - 0
Al Adalah [12]
0 - 0
CYPA 00:00 FT
[11] EN Paralimni
1 - 1
Ethnikos Achnas [13]
+1/4 0 - 0
POLB 00:10 FT
[1] Radomiak Radom
3 - 0
Sandecja [9]
-3/4 1 - 0
CROA 00:10 FT
[5] HNK Gorica
0 - 3
Dinamo Zagreb [1]
+1/4 0 - 2
BULA 00:15 FT
[6] Beroe
3 - 3
CSKA 1948 Sofia [5]
-3/4 0 - 1
POLB 00:30 FT
[13] Puszcza Nie.
2 - 3
LKS Lodz [4]
+1/2 1 - 0
BLRA 00:30 FT
[7] Dinamo Brest
1 - 0
Gomel [3]
+1/4 0 - 0
CZEA 00:30 FT
[1] Slavia Praha
1 - 1
MFk Karvina [12]
-2 1/4 1 - 0
JORA 00:30 FT
[11] Sahab
0 - 2
Ramtha [2]
0 - 1
ANHA 01:00 FT
[10] Everton 1
0 - 1
Sheffield Utd [20] 3
-1 1/4 0 - 1
TBN3 01:00 FT
[E2-6] Melilla CD
3 - 0
Atletico Madrid B [E1-8]
+1/2 1 - 0
NORA 01:00 FT
[4] Molde
4 - 0
Brann [16]
-1 3/4 3 - 0
SLOA 01:00 FT
[4] Domzale
3 - 1
Koper [9]
-3/4 1 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-17] Guillermo
3 - 1
Ferro Carril Oeste [B-5]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[A-9] Ate Brown 1
0 - 2
Gim.Mendoza [A-2]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[B-8] Brown de Adrogue
0 - 1
Deportivo Moron [B-9]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[B-12] San Telmo
2 - 2
Ramon Santamarina [B-7]
-1/2 1 - 2
URUA 01:00 FT
[13] CA Rentistas
0 - 3
CA Fenix [5]
0 - 1
USAA 01:00 FT
[Tay-2] Sporting Kansas
3 - 0
Vancouver WC [Tay-9]
-1 1/4 2 - 0
TBN3 01:15 FT
[B1-2] Athletic Bilbao B
2 - 1
Celta Vigo II [A1-2]
+0 0 - 0
- 01:15 FT
[E2-1] Badajoz (T)
2 - 0
Zamora CF [A1-3]
-3/4 2 - 0
DUA 01:30 FT
[2] Leipzig 3
2 - 2
Wolfsburg [4] 3
-1/2 0 - 2
TBNB 01:45 FT
[2] Mallorca
2 - 0
Alcorcon [17]
-3/4 1 - 0
ITAA 01:45 FT
[2] AC Milan 2
0 - 0
Cagliari [16] 2
-1 1/4 0 - 0
C1W 02:00 FT
  Chelsea Nữ
0 - 4
Barcelona Nữ  
+3/4 0 - 4
PHA 02:00 FT
[19] Nimes
2 - 5
Lyon [4]
+1 3/4 1 - 3
- 02:00 FT
[12] Bordeaux 2
3 - 0
Lens [7] 2
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[20] Dijon 2
0 - 4
Nantes [18] 1
+1 1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[1] Lille 1
0 - 0
Saint Etienne [11] 2
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[16] Lorient 1
2 - 1
Metz [10] 4
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[5] Marseille 3
3 - 2
Angers [13] 2
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[3] Monaco 2
2 - 1
Rennes [6] 2
-3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[8] Montpellier 1
0 - 0
Stade Brestois [17] 3
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Nice 2
0 - 2
Strasbourg [15] 1
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[2] PSG
4 - 0
Stade Reims [14] 1
-2 1/2 2 - 0
BDNA 02:00 FT
[15] Maritimo
0 - 0
Vitoria Guimaraes [8]
+1/4 0 - 0
RMNA 02:00 FT
[4] Sepsi OSK
2 - 2
Steaua Bucuresti [2]
+1/4 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[B-14] San Martin SJ
1 - 2
CA Guemes [B-1]
-1/4 0 - 1
BRAMG 02:00 FT
[2] America/MG
0 - 0
Atl. Mineiro/MG [1]
+3/4 0 - 0
BRARS 02:00 FT
[1] Internacional/RS
1 - 2
Gremio/RS [2]
-1/4 1 - 0
BRASP 02:00 FT
[A-1] Corinthians/SP
0 - 2
Palmeiras/SP [C-2]
0 - 1
ECUA 02:00 FT
[11] Manta FC
1 - 1
Macara [4]
+0 0 - 1
USB 02:00 FT
[D-4] Tacoma Defiance
1 - 0
Orange C. Blues [D-3]
+0 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[7] Leiknir Rey.
3 - 0
Fylkir [8]
+1/2 1 - 0
- 02:15 FT
[2] Vikingur Rey.
3 - 0
Breidablik [6]
+1/2 1 - 0
TBNB 02:30 FT
[3] Leganes
3 - 0
UD Logrones [20]
-3/4 1 - 0
VENA 03:00 FT
[A-6] Aragua 1
0 - 0
Puerto Cabello [A-7]
+0 0 - 0
URUA 03:15 FT
[11] Dep. Maldonado
2 - 4
Liverpool P. (URU) [1]
0 - 4
ARGA 03:30 FT
[B-2] Boca Juniors
1 - 1
River Plate [A-3]