x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 15:00 FT
  Rostov U21
1 - 1
CSKA Mos. U21  
+1/4 0 - 1
ACL 16:00 FT
[I-2] Kawasaki Fro. (T)
1 - 1
Ulsan Hyundai [I-3]
-1/4 0 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Zlin U19
5 - 2
Pribram U19  
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
  MFk Karvina U19
3 - 2
Brno U19  
-1/2 0 - 2
AUSA 16:45 FT
[7] Macarthur FC
2 - 1
Brisbane Roar [11]
+0 1 - 0
BDNB 17:00 FT
[3] Chaves
1 - 0
SC Covilha [16]
-1 1 - 0
NGB 17:00 FT
[15] Olim. Dolgiye Prudy
0 - 2
Baltika [7]
+1/2 0 - 2
NGAU21 17:00 FT
  Arsenal Tula U21 1
1 - 3
Ufa U21  
1 - 2
- 17:00 FT
  Khimki U21
4 - 3
Akademiya Konoplev U21  
3 - 2
CZEU19 17:00 FT
  Banik Ostrava U19
2 - 0
Pardubice U19  
-1/2 2 - 0
AUSNSW 17:00 FT
[11] Mt Druitt Town
4 - 2
North Shore Mariners [12]
-3/4 4 - 2
NGAU21 17:15 FT
  Chertanovo U21
4 - 1
Spartak Mos. U21  
+1/4 0 - 1
AUSVPL 17:30 FT
[6] Bentleigh Greens
2 - 0
Dandenong Th. [7]
-1/4 0 - 0
ACL 18:00 FT
[G-1] BG Pathum United
1 - 1
Melbourne City [G-2]
+1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[F-4] Shandong Taishan (T)
0 - 7
Daegu [F-1]
+3 0 - 3
NGAU21 18:00 FT
  Zenit U21 1
2 - 0
Kryliya Sov. U21  
-1 1/2 1 - 0
ARMA 18:00 FT
[1] Ararat-Armenia 1
3 - 1
Ararat Y [3]
-1 1 - 1
LATA 18:00 FT
[6] BFC Daugava
2 - 0
Spartaks Jurmala [8]
+1/4 0 - 0
ANHB 18:30 FT
[6] Luton Town 1 8
1 - 0
Nottingham Forest [4] 4
+0 1 - 0
TNKB 18:30 FT
[12] Keciorengucu
0 - 1
Denizlispor [11]
-3/4 0 - 0
DENB 18:30 FT
[7] HB Koge
1 - 1
Fremad Amager [11]
-1/2 0 - 1
AUSFWP 18:30 FT
[5] Perth Glory U21
1 - 1
Armadale SC [10]
-1 1 - 1
ANHL2 19:00 FT
[2] Exeter City
2 - 0
Colchester Utd [15]
-1 1 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-8] Leicester City U23
2 - 1
Derby County U23 [1-14]
-1 1 - 1
NGAU21 19:00 FT
  Krasnodar U21
4 - 0
Nizhny Nov U21  
-1 1/2 2 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-12] Middlesbrough U23
0 - 3
Wolves U23 [2-2]
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[1-10] Brighton U23
1 - 0
Leeds Utd U23 [1-13]
-1/4 1 - 0
BDNB 20:00 FT
[17] Varzim
1 - 0
Casa Pia AC [2]
+1/4 0 - 0
NGAU21 20:00 FT
  Akhmat Gr. U21
0 - 1
Strogino Moscow U21  
0 - 1
- 20:00 FT
  FK Sochi U21
1 - 0
Rubin Kazan U21  
1 - 0
AZEA 20:00 FT
[3] Gabala FC
1 - 1
Sumqayit [6]
-3/4 0 - 1
LATA 20:00 FT
[2] Valmiera / BSS
3 - 0
Tukums/Salaspils [9]
-2 1 - 0
TDA 20:00 FT
[1] Hammarby
2 - 0
Mjallby AIF [8]
-1 0 - 0
NGAU21 20:30 FT
  ORS 5 U21 1
3 - 3
Ural U21  
0 - 1
WALA 20:30 FT
[1] The New Saints
7 - 0
Flint Town Utd [4]
-1 3/4 2 - 0
- 20:30 FT
[5] Connah's QN
2 - 0
Cardiff Metropolitan [8]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[9] Aberystwyth
6 - 0
Cefn Druids AFC [12]
-2 1/4 3 - 0
- 20:30 FT
[11] Haverfordwest
2 - 0
Barry Town [10]
-1/2 1 - 0
ACL 21:00 FT
[I-1] Darul Takzim (T)
5 - 0
Guangzhou FC [I-4]
-3 3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[G-4] Ceres FC (T)
0 - 1
Jeonnam Dragons [G-3]
+1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[F-3] Lion City Sailors (T)
1 - 4
Urawa Red [F-2]
+2 1 - 3
ANHB 21:00 FT
[15] Swansea City 1
1 - 1
Barnsley [24] 3
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Peterborough Utd 1
2 - 1
Blackburn Rovers [8] 1 3
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Bournemouth 1
0 - 0
Middlesbrough [7] 2
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Birmingham 4
2 - 4
Coventry [12]
+1/2 2 - 2
- 21:00 FT
[20] Hull City
2 - 1
Cardiff City [19] 3
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[13] Preston North End
1 - 1
Millwall [9] 1
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Sheffield Utd 4
1 - 2
Reading [22] 4
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Stoke City 2
0 - 1
Bristol City [18] 4
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] West Brom
2 - 1
Blackpool [16] 1
-1/2 1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[20] Fleetwood Town
2 - 3
Oxford Utd [8]
+3/4 1 - 3
- 21:00 FT
[12] Accrington
0 - 0
Burton Albion [16]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Wycombe
2 - 0
Plymouth Argyle [7]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[24] Crewe Alexandra
3 - 1
Wimbledon [23]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Charlton Athletic
2 - 3
Morecambe [19]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[15] Cheltenham
2 - 2
Gillingham [21]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[22] Doncaster Rovers
1 - 2
Bolton [9]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Portsmouth
3 - 2
Lincoln [17]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Sunderland
3 - 2
Shrewsbury [18]
-3/4 2 - 0
ANHL2 21:00 FT
[17] Hartlepool
0 - 1
Port Vale [5]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Harrogate Town
1 - 4
Swindon [6]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[3] Bristol Rovers
1 - 0
Salford City [10]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Newport
1 - 2
Crawley Town [12]
-3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[22] Barrow
4 - 0
Forest Green [1]
+1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[14] Bradford City 1
1 - 1
Tranmere Rovers [9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Leyton Orient
3 - 0
Scunthorpe Utd [24]
-1 1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[7] Mansfield
2 - 3
Sutton Utd [8]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[23] Oldham 1
0 - 2
Northampton [4]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[21] Stevenage
1 - 0
Rochdale [18]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Walsall
1 - 0
Carlisle [20]
-1/2 1 - 0
NGAU21 21:00 FT
  Lok. Moscow U21
2 - 1
Din. Moscow U21  
0 - 1
ARMA 21:00 FT
[2] Pyunik
3 - 0
Alashkert [4]
-1/2 1 - 0
BIHA 21:00 FT
[11] Rudar Prijedor
0 - 0
Zeljeznicar [6]
0 - 0
TNKB 21:00 FT
[10] Tuzlaspor
4 - 0
Genclerbirligi [13]
+0 4 - 0
WALA 21:00 FT
[6] Bala Town
1 - 0
Newtown AFC [3]
-1/2 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[15] Arouca
1 - 1
Santa Clara [7]
-1/4 0 - 0
BLRA 21:30 FT
[8] FK Slutsk
2 - 4
FK Minsk [4]
-1/2 1 - 2
BULA 21:30 FT
[7] Lok. Plovdiv
0 - 0
Arda Kardzhali [10]
-1/4 0 - 0
RMNA 21:30 FT
[11] Chindia Targoviste
1 - 2
Botosani [3]
-1/4 1 - 1
SRBA 21:30 FT
[5] Radnik Surdulica
1 - 1
FK Radnicki 1923 [14]
-1/4 1 - 0
LATA 22:00 FT
[1] Rigas Futbola Skola
2 - 0
Supernova Riga [10]
-3 2 - 0
LITA 22:00 FT
[8] Banga 1
3 - 1
Kauno Zalgiris [6]
+1 1/4 1 - 1
FINA 22:00 FT
[2] KuPS
2 - 0
Seinajoen JK [8]
-3/4 1 - 0
SVKA 22:00 FT
[3] Ruzomberok 1
0 - 0
Slo. Bratislava [1]
+1/4 0 - 0
AZEA 22:30 FT
[1] Karabakh Agdam
8 - 0
Keşla FK [7]
-2 1/4 7 - 0
CHIB 22:45 FT
[7] San.Morning 1
1 - 1
CCDA Fernandez Vial [11]
1 - 0
BIHA 22:59 FT
[12] Radnik Bijeljina
0 - 0
Velez Mostar [5]
0 - 0
CROA 22:59 FT
[1] Dinamo Zagreb
3 - 0
Istra 1961 [9]
-1 3/4 2 - 0
DENA 22:59 FT
[9] Nordsjaelland
2 - 0
Sonderjyske [12]
-1/2 1 - 0
AUTB 23:10 FT
[5] SKU Amstetten
2 - 1
St.Polten [8]
+1/4 0 - 0
ANHB 23:30 FT
[3] Huddersfield
2 - 2
QPR [11]
-1/2 1 - 1
TBNB 23:30 FT
[2] Eibar
2 - 2
Las Palmas [6]
+0 1 - 2
NGA 23:30 FT
[3] Din. Moscow
2 - 0
Akhmat Groznyi [7]
-3/4 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[13] Horn
2 - 1
Blau Weiss Linz [3]
+3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[16] Dornbirn
1 - 4
Liefering [6]
+3/4 0 - 1
- 23:30 FT
[4] SV Lafnitz
1 - 0
Austria Wien II [14]
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[10] Vorwarts Steyr
3 - 1
Kapfenberg [12]
-3/4 0 - 1
- 23:30 FT
[15] LASK Juniors
0 - 1
Aust Lustenau [1]
+1 1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[9] Wacker Innsbruck
1 - 1
Grazer AK [7]
-3/4 0 - 1
ITA 00:00 FT
[16] Spezia 2
1 - 3
Inter Milan [2]
+1 1/2 0 - 1
PH3 00:00 FT
[13] SO Cholet
0 - 3
Stade Briochin [7]
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[2] Annecy FC
1 - 0
Creteil [18]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Orleans
1 - 2
Chateauroux [5]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[15] FC Bastia-Borgo
1 - 2
Avranches [12]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Villefranche
1 - 0
Le Mans [10]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[16] Chambly 1
2 - 1
Bourg Peronnas [6]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Red Star 93
0 - 3
Sete [14]
-3/4
- 00:00 FT
[17] Boulogne
1 - 1
Sedan [8]
-1/2 0 - 1
BDNA 00:00 FT
[8] Famalicao
2 - 2
Gil Vicente [5]
-1/4 2 - 1
BULA 00:00 FT
[8] Beroe
1 - 0
CSKA 1948 Sofia [9]
-1/4 1 - 0
SRBA 00:00 FT
[4] Radnicki Nis
0 - 0
FK Vozdovac [6]
-1/4 0 - 0
ACL 00:15 FT
[A-3] Al Sharjah (T)
1 - 1
Al Rayyan [A-2]
-1/4 1 - 0
- 00:15 FT
[E-3] Al Sadd (T)
5 - 2
Wehdat Amman [E-4]
-2 1 - 2
RMNA 00:30 FT
[12] Mioveni
2 - 0
Dinamo Bucuresti [15]
-1/4 0 - 0
TNKA 00:30 FT
[14] Kayserispor
1 - 1
Rizespor [17]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[1] Trabzonspor
1 - 1
Fatih Karagumruk [8]
-1 1/4 0 - 1
TNKB 00:30 FT
[4] Istanbulspor AS
3 - 1
Bursaspor [17]
+0 1 - 1
ANHU23 01:00 FT
[1-11] Everton U23
2 - 0
Chelsea U23 [1-12]
+0 2 - 0
- 01:00 FT
[2-6] Burnley U23
3 - 2
West Brom U23 [2-9]
-1/4 3 - 0
HLB 01:00 FT
[17] Dordrecht 90
0 - 1
Emmen [1]
+1 3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[13] AZ Alkmaar U21
0 - 1
ADO Den Haag [3]
+1/2
- 01:00 FT
[9] De Graafschap
1 - 2
TOP Oss [15]
-1 1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[10] VVV Venlo
3 - 2
Telstar [19]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[16] MVV Maastricht
1 - 1
SBV Excelsior [6]
+1 1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[4] Eindhoven
1 - 3
PSV Eindhoven U21 [12]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Roda JC
5 - 3
Helmond Sport [20]
-1 3/4 3 - 1
HUNA 01:00 FT
[7] Debreceni
3 - 1
Gyirmot SE [12]
-1/4
PERA 01:00 FT
[2] Alianza Atletico
2 - 0
Binacional [8]
-1/2 0 - 0
CROA 01:05 FT
[2] Hajduk Split
1 - 0
HNK Gorica [6]
-1 1/2
SLOA 01:15 FT
[1] Maribor
0 - 0
NK Radomlje [6]
-1 0 - 0
AUTB 01:25 FT
[11] Rapid Wien II
0 - 4
Floridsdorfer AC [2]
+1/2 0 - 2
BHRA 01:30 FT
[10] Al Najma (BHR)
2 - 3
Al Hala [5]
+1/4 1 - 2
KUWA 01:30 FT
[7] Fahaheel
0 - 2
Al Qadsia [5]
0 - 1
- 01:30 FT
[10] Al Shabab (KUW)
1 - 4
Al Arabi (KUW) [4]
0 - 0
SCOB 01:45 FT
[3] Inverness C.T.
2 - 1
Kilmarnock [1]
+1/4 0 - 0
NIRA 01:45 FT
[1] Linfield
1 - 1
Glentoran [3]
-1/2 1 - 1
IREA 01:45 FT
[2] Derry City
1 - 2
Shelbourne [7]
-1 1 - 0
- 01:45 FT
[5] Bohemians
2 - 2
Finn Harps [9]
-3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[10] UC Dublin
0 - 2
Drogheda Utd [8]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Dundalk
2 - 1
Sligo Rovers [6]
-1/4 2 - 0
IREB 01:45 FT
[2] Cork City
0 - 0
Bray Wanderers [7]
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Athlone
1 - 1
Treaty United [5]
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Waterford Utd
0 - 1
Galway [1]
-1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[6] Wexford Youths
4 - 2
Cobh Ramblers [8]
-1/2 2 - 1
BHRA 01:45 FT
[6] East Riffa
2 - 2
AL Riffa [1]
+1 0 - 2
ANHB 02:00 FT
[17] Derby County 4
2 - 1
Fulham [1] 1
+3/4 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[6] Real Sociedad 1 4
0 - 0
Real Betis [5] 4
-1/2 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[20] Amorebieta
1 - 0
Mirandes [15]
+0 0 - 0
TBN3 02:00 FT
[A2-20] UE Costa Brava
0 - 1
Algeciras [A2-10]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[A2-4] Sabadell 1
1 - 0
Sevilla B [A2-7]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[A1-4] Racing Ferrol
1 - 3
Zamora CF [A1-17]
-1 0 - 2
ITA 02:00 FT
[1] AC Milan 1
2 - 0
Genoa [19] 2
-1 1/4 1 - 0
ITA3 02:00 FT
[B-19] US Fermana
1 - 3
US Olbia [B-9]
0 - 0
PHA 02:00 FT
[4] Rennes 1
2 - 3
Monaco [3] 3
-1/4 1 - 1
IREA 02:00 FT
[1] Shamrock Rovers
1 - 0
St. Patrick's [4]
-3/4 0 - 0
URUA 02:00 FT
[9] Danubio 2
0 - 0
Boston River [6]
-1/2 0 - 0
BDNA 02:30 FT
[6] Vitoria Guimaraes
4 - 0
Pacos Ferreira [13]
-3/4 2 - 0
JORA 02:30 FT
[5] S.Al.Ordon
3 - 2
Jazeera Amman [11]
+1/4 1 - 0
ARGLC 02:30 FT
  Tigre 1
2 - 1
CA Huracan  
-1/2 1 - 0
EGYA 02:30 FT
[10] Ghazl Al Mahalla
2 - 1
El Gouna [16]
-1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[9] Ceramica Cleopatra 1
0 - 3
Future FC [5]
+1/2 0 - 2
COLB 03:00 FT
[11] Atletico
1 - 3
Llaneros FC [7]
+0 0 - 1
ACL 03:15 FT
[A-1] Al Hilal (T)
1 - 0
Istiklol Dushanbe [A-4]
-2 1/4 0 - 0
- 03:15 FT
[E-2] Nasaf Qarshi (T)
0 - 1
Al Faisaly (KSA) [E-1]
+0 0 - 1
CHIA 03:30 FT
[16] La Serena
1 - 2
U. Espanola [3]
+1/4 1 - 1
PERA 03:30 FT
[14] UTC Cajamarca
2 - 2
Academia Cantolao [19]
-1 1/4 0 - 1
CAFCL 04:00 FT
[Bang B-2] ES Setif
0 - 0
Esperanse ST [Bang C-1]
+1/4 0 - 0
BHRA 04:15 FT
[8] Budaiya (BHR)
3 - 2
Al Hadd [9]
+1/4 1 - 1
VENA 04:15 FT
[9] Aragua
1 - 1
Carabobo [4]
-1/4 1 - 1
ARGLC 05:00 FT
  Aldosivi
1 - 0
Rosario Central  
+0 1 - 0
- 05:00 FT
  C. Cordoba SdE
3 - 3
Arsenal Sarandi  
-1/2 1 - 2
BRB 05:00 FT
[6] Gremio/RS
0 - 1
Chapecoense [9]
-1 1/4 0 - 0
BLVA 05:00 FT
[B-8] Real Tomayapo 1
0 - 1
Univ de Vinto [B-5]
-1/2 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[12] CD Tapatio 1
1 - 2
Raya2 [15]
-1/2 0 - 2
COLB 05:15 FT
[2] Fortaleza
1 - 2
Tigres(COL) [5]
0 - 0
CHIB 06:00 FT
[15] Deportes Recoleta
3 - 1
Dep. Copiapo [5]
+0 2 - 0
- 06:00 FT
[16] U.Concepcion 1
1 - 3
U. San Felipe [2]
-1/4 1 - 1
USB 06:00 FT
[A-13] New York RB II
0 - 1
Rio Grande Valley [B-8]
+0 0 - 0
- 06:00 FT
[A-3] Detroit City FC
1 - 0
Birmingham Legion [A-8]
+0 0 - 0
URUA 06:15 FT
[8] Defensor SC
2 - 1
CA Fenix [7]
+0 2 - 1
BLVA 07:00 FT
[A-8] Univ. De Sucre
2 - 3
Real Santa Cruz [A-6]
-1 1/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[9] Gualaceo SC
3 - 2
Mushuc Runa [11]
-1/4 3 - 1
MEXA 07:00 FT
[9] Necaxa 1
4 - 2
San Luis [10]
-1/4 3 - 1
ARGLC 07:30 FT
  Newells Old Boys
1 - 0
Patronato Parana  
-1/2 0 - 0
BRB 07:30 FT
[17] Nautico/PE 1
0 - 1
Bahia/BA [2] 1
+1/4 0 - 1
COLA 07:30 FT
[10] Santa Fe 2
0 - 1
Alianza Petrolera [8]
-1 0 - 1
MEXA 09:00 FT
[18] Juarez
1 - 2
Pachuca [1]
+1/2 1 - 1
- 09:06 FT
[17] Club Tijuana
1 - 3
Club America [4]
+1/4 1 - 2
WALA 20:30 Hoãn
[7] Caernarfon Town
-
Penybont [2]
-
 
« 15 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo