x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[19] Sagamihara
2 - 3
Okayama [10]
+1/4 1 - 1
NHAT3 11:00 FT
[10] Fujieda MYFC
2 - 0
Vanraure Hachinohe [12]
0 - 0
- 11:00 FT
[13] Azul Claro Numazu
2 - 1
Gainare Tottori [14]
-1/4 2 - 0
- 11:00 FT
[5] Fukushima Utd
1 - 1
Nagano Parceiro [9]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[1] Tegevajaro Miyazaki
4 - 3
FC Gifu [6]
-1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[7] Kagoshima
0 - 3
FC Imabari [11]
-1/4 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[12] MIO Biwako
2 - 3
Sony Sendai [4]
1 - 2
- 11:00 FT
[14] Maruyasu Okazaki
0 - 1
Nara Club [10]
0 - 0
- 11:00 FT
[8] Matsue City
0 - 1
Verspah Oita [3]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] Reinmeer Aomori
3 - 2
FC Kariya [17]
0 - 1
- 11:00 FT
[1] Iwaki FC
1 - 0
TIAMO Hirakata [6]
0 - 0
NHATB 11:05 FT
[3] Ventforet Kofu
3 - 2
Matsumoto Yama. [22]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[7] Montedio Yama.
2 - 2
Omiya Ardija [18]
-1/4 1 - 2
- 12:00 FT
[2] Kyoto Sanga
3 - 1
Blaublitz Akita [13]
-3/4 3 - 1
- 12:00 FT
[11] Mito Hollyhock
1 - 3
Jubilo Iwata [1]
+1/2 0 - 2
- 12:00 FT
[5] Machida Zelvia
1 - 1
Thespa Kusatsu [16]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[17] Zweigen Kan.
0 - 4
Tokyo Verdy [12]
-1/2 0 - 2
NHAT3 12:00 FT
[8] Yokohama SCC
1 - 3
Grulla Morioka [2]
+1/2 1 - 2
- 12:00 FT
[3] Roas. Kumamoto
2 - 2
Kataller Toyama [4]
-1/4 2 - 0
GHCLB 17:00 FT
  CSKA Moscow
3 - 1
Ufa  
0 - 0
- 17:30 FT
  Khimki
0 - 4
Krylya Sovetov  
0 - 1
TBN3 18:00 FT
[A1-9] S.S. Reyes
3 - 2
Zamora CF [A1-20]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[A1-13] Celta Vigo II
3 - 0
Valladolid II [A1-17]
-1/2 2 - 0
- 18:00 FT
[A2-7] Sevilla B
1 - 1
Andorra FC [A2-5]
+1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[A2-3] Real Madrid B
2 - 0
Algeciras [A2-14]
-1/4 1 - 0
ESTC 18:00 FT
  Levadia T.
3 - 0
Tallinna Kalev  
1 - 0
THAA 18:00 FT
[11] Ratchaburi
3 - 2
Nakhon Ratch. [10]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[6] Muang Thong Utd
2 - 0
Chiangmai [16]
-1 1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[12] Khonkaen Utd
0 - 1
Bangkok Utd [2]
+1 1/4 0 - 0
POLB 18:40 FT
[17] GKS Jastrzebie
0 - 1
Skra Czestochowa [8]
+0 0 - 1
THAA 19:00 FT
[7] Chiangrai Utd
0 - 4
Port FC [4]
-1/4 0 - 2
URUA 19:45 FT
[10] IA Sud America 1
1 - 2
Boston River [13]
+1/4 0 - 0
WP 20:00 FT
[J-4] Madagascar 1
1 - 1
Tanzania [J-3]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[J-1] CHDC Congo
2 - 0
Benin [J-2]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[G-4] Zimbabwe
1 - 1
Ethiopia [G-3]
-1/4 1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Kayserispor
1 - 1
Sivasspor  
1 - 0
TBNB 20:00 FT
[21] Amorebieta
1 - 3
Lugo [17]
-1/4 1 - 2
DUC4B 20:00 FT
[A-11] Altona 93
0 - 4
Ein. Norderstedt [A-8]
+1 1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[A-5] St. Pauli II
1 - 1
Heider SV [A-10]
-1 3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[B-3] VfV 06 Hildesheim
2 - 0
Rehden [B-6]
+1/4 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[1] Offenbach
3 - 1
Stuttgart II [13]
-1 1/4 1 - 0
CZEB 20:00 FT
[3] SK Lisen 1
1 - 0
Varnsdorf [6]
-3/4 1 - 0
ITA3 20:30 FT
[A-3] AC Renate
4 - 1
Aurora Pro Patria [A-16]
-1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[A-11] Pro Vercelli 1
0 - 1
Legnano [A-18]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[C-13] Latina
4 - 1
Campobasso [C-14]
-
- 20:30 FT
[A-4] Feralpisalo
1 - 1
Virtus Verona [A-9]
-3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[A-20] Giana Erminio
1 - 1
Pergolettese [A-14]
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[A-12] US Seregno 1
1 - 2
Alto Adige [A-1]
+1/2 1 - 1
- 20:30 FT
[B-15] US Fermana
1 - 0
Pistoiese [B-18]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[A-15] Lecco
2 - 3
Albinoleffe [A-6]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[A-13] Fiorenzuola 1
1 - 1
Piacenza [A-8]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[B-2] Reggiana
0 - 0
Cesena [B-3]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[B-1] Modena
2 - 1
Pesaro [B-11]
-1/2 1 - 1
- 20:30 FT
[C-2] Palermo
2 - 0
Potenza SC [C-18]
-
- 20:30 FT
[A-5] Triestina 1
1 - 1
AC Trento [A-10]
-1/4 0 - 0
HLB 20:30 FT
[6] De Graafschap 1
1 - 1
Telstar [16]
-1 1/2 0 - 0
WEU 21:00 FT
[H-1] Croatia 2
1 - 0
Nga [H-2] 2
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[H-6] Malta 2 6
0 - 6
Slovakia [H-3]
+1 1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[H-4] Slovenia 2
2 - 1
Síp [H-5] 3
-1 1/4 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[C-12] Catania
1 - 2
Foggia [C-3]
-
DUC4B 21:00 FT
[A-4] Drochtersen/Assel
1 - 0
Phonix Lubeck [A-9]
-3/4 1 - 0
POLB 21:00 FT
[5] Sandecja (T) 1
3 - 1
Arka Gdynia [9]
+1/4 2 - 1
GHU18 21:30 FT
  Ireland U18 (T)
0 - 1
Thụy Điển U18  
0 - 1
TBNB 22:00 FT
[12] Ibiza-Eivissa
0 - 1
Almeria [1]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Girona
2 - 0
Cartagena [9]
-3/4 1 - 0
CHIA 22:30 FT
[3] Audax Italiano
0 - 0
Antofagasta [6]
-1/2 0 - 0
HLB 22:45 FT
[3] ADO Den Haag
2 - 0
VVV Venlo [14]
-3/4 1 - 0
WP 22:59 FT
[E-1] Mali (T)
1 - 0
Uganda [E-2]
-1/2 1 - 0
EUW17VL 22:59 FT
[11-2] Israel U17 Nữ
0 - 6
Slovakia U17 Nữ [11-1]
0 - 4
TBN3 22:59 FT
[A1-1] CD Calahorra
3 - 0
Tudelano [A1-18]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[A1-6] Talavera
1 - 2
Racing Ferrol [A1-8]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A1-15] Badajoz
1 - 2
UD Logrones [A1-7]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A2-17] Sabadell
2 - 3
San Fernando [A2-1]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[A2-18] Gimnastic T.
2 - 2
UCAM Murcia [A2-12]
-1/4 1 - 2
ITA3 23:30 FT
[B-4] Virtus Entella
1 - 0
Grosseto [B-19]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[C-10] Juve Stabia
1 - 1
Monterosi FC [C-16]
-
- 23:30 FT
[C-15] Paganese
0 - 1
Fidelis Andria [C-17]
-
- 23:30 FT
[C-5] SS Monopoli
2 - 0
Taranto [C-9]
-
- 23:30 FT
[C-11] AZ Picerno 1
0 - 1
Virtus Francavilla [C-8]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[B-13] Montevarchi
4 - 1
Imolese Calcio [B-14]
+0 2 - 0
- 23:30 FT
[C-1] Bari
2 - 0
Vibonese [C-20]
-
- 23:30 FT
[C-19] Messina
0 - 1
Avellino [C-6]
+1/4 0 - 1
WEU 00:00 FT
[J-4] Armenia 1
1 - 4
Đức [J-1] 2
+2 1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[J-6] Liechtenstein 3
0 - 2
Romania [J-3]
+2 3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[J-2] North Macedonia 5
3 - 1
Iceland [J-5] 1 5
-3/4 1 - 0
EUW17VL 00:00 FT
[4-4] Bosnia & Herz U17 Nữ
0 - 2
B.D.Nha U17 Nữ [4-2]
0 - 1
- 00:00 FT
[4-3] Phần Lan U17 Nữ (T)
0 - 5
Đức U17 Nữ [4-1]
0 - 3
GHQG 00:00 FT
  Azerbaijan
2 - 2
Qatar  
+1/4 1 - 1
TBNB 00:15 FT
[15] Burgos CF
1 - 0
SD Ponferradina [4]
+0 1 - 0
- 00:15 FT
[16] Leganes
0 - 0
Real Oviedo [8]
-1/4 0 - 0
MEXB 01:00 FT
[5] Leones Negros UdeG
3 - 2
Sonora [8]
-1/4 3 - 2
WP 02:00 FT
[H-1] Senegal
2 - 0
Congo [H-4]
-1 1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[G-1] Ghana
1 - 0
Nam Phi [G-2]
-1/2 1 - 0
HLB 02:00 FT
[2] SBV Excelsior
4 - 4
Almere City [19]
-3/4 2 - 1
BRAA 02:00 FT
[12] Sao Paulo/SP 1
0 - 4
Flamengo/RJ [2]
+0 0 - 3
CHIA 02:00 FT
[8] Palestino
2 - 1
Cobresal [13]
-1/2 0 - 0
COLA 02:00 FT
  Dep.Quindio 1
0 - 3
Patriotas [17]
-1/2 0 - 2
VENA 02:00 FT
[B-3] Estu.Merida
1 - 2
Dep.Tachira [B-1]
+1/4 0 - 0
URUA 02:30 FT
[5] CA River Plate (URU)
1 - 1
CA Penarol [3]
+3/4 1 - 0
WEU 02:45 FT
[A-4] Luxembourg 4
0 - 3
Ireland [A-3] 4
+3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[B-3] Hy Lạp
1 - 1
Kosovo [B-5] 2
-3/4 1 - 0
- 02:45 FT
[A-2] B.D.Nha 3
1 - 2
Serbia [A-1] 5
-1 1 - 1
- 02:45 FT
[B-1] T.B.Nha 1
1 - 0
Thụy Điển [B-2] 2
-1 1/2 0 - 0
COLB 03:00 FT
[12] Llaneros FC
2 - 0
Bogota FC [14]
-1/4 1 - 0
USW 03:00 FT
[2] OL Reign Nữ
1 - 2
Wash. Spirit Nữ [3]
-1/2 1 - 1
COLA 04:00 FT
[9] Inde.Medellin
0 - 0
Atl. Nacional [1]
+0 0 - 0
BRAA 04:15 FT
[7] Fluminense/RJ
2 - 1
Palmeiras/SP [3]
+1/4 0 - 1
BRB 04:15 FT
[3] Coritiba/PR
2 - 1
Brasil Pelotas/RS [20]
-2 0 - 0
CHIA 04:30 FT
[14] Curico Unido
0 - 0
Colo Colo [2]
+1/2 0 - 0
VENA 04:30 FT
[C-2] Monagas
1 - 0
Dep.Guaira [A-1]
-1/4 0 - 0
URUA 04:45 FT
[1] Plaza Colonia
1 - 1
CA Fenix [7]
-1/2 1 - 0
BRAA 05:00 FT
[8] Ceara/CE
2 - 1
SC Recife/PE [19]
-3/4 1 - 0
- 05:00 FT
[20] Chapecoense
0 - 2
Juventude/RS [15]
+1/4 0 - 2
BRB 05:00 FT
[18] Vitoria/BA
3 - 0
Cruzeiro/MG [12]
+0 3 - 0
USW 05:30 FT
[1] Portland Tho. Nữ
0 - 2
Chicago RS Nữ [4]
-1/2 0 - 1
COLA 06:05 FT
[3] Millonarios
1 - 1
Alianza Petrolera [19]
-1 0 - 0
VENA 06:30 FT
[A-4] Dep.Lara
0 - 0
Caracas [C-1]
+0 0 - 0
COLA 08:10 FT
  Atletico Huila
0 - 2
Pereira [14]
+1/4 0 - 1
TBN3 18:00 Hoãn
[A1-5] Deportivo
-
Extremadura UD [A1-19]
-
- 23:00 Hoãn
[A2-8] Linares Deportivo
-
Villarreal B [A2-15]
-
 
« 14 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo