x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGB 11:00 FT
[6] SKA-Khabarovsk
1 - 0
Kamaz [11]
-3/4 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[5] FC Osaka
2 - 0
Honda Lock [16]
-3/4 1 - 0
- 11:00 FT
[15] Tokyo Musashino
2 - 0
Kochi United SC [13]
+0 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[15] Renofa Yamaguchi
0 - 1
Giravanz Kita. [20]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[6] Alb. Niigata (JPN)
2 - 0
Ehime FC [21]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[4] V-Varen Nagasaki
3 - 0
Tochigi SC [14]
-1/2 2 - 0
HQ3 12:00 FT
[9] Daejeon Korail
1 - 0
Cheongju FC [11]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[8] Changwon City
2 - 2
Hwaseong FC [12]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[14] Gangneung City
1 - 2
Cheonan City [1]
+1 1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[3] Mokpo City
2 - 0
Pyeongtaek FC [13]
-1 1/2 2 - 0
- 12:00 FT
[4] Gyeongju KHNP
1 - 0
Yangju FC [15]
1 - 0
- 12:00 FT
[5] Gimhae City
1 - 1
GimPo Citizen [2]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[6] Busan Transp.
1 - 2
Paju Citizen [10]
-1/4 0 - 1
AUSC 13:00 FT
  Blacktown City (T)
0 - 1
Central Coast  
+1 1/4 0 - 0
- 14:00 FT
  Newcastle Olympic
0 - 3
Macarthur FC  
0 - 2
NHATB 14:00 FT
[9] Ryukyu
2 - 2
JEF United Chiba [8]
+1/2 1 - 1
NGB 15:00 FT
[14] Tom Tomsk
1 - 0
Veles Moscow [12]
-1/4 1 - 0
AUSC 15:45 FT
  Western United
2 - 1
Newcastle Jets  
-1/4 1 - 0
NHATJFL 16:00 FT
[7] Suzuka Point Getters
1 - 0
Veertien Mie [11]
+0 1 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Gaz Metan Medias
2 - 2
Hermannstadt  
2 - 0
EU19VL 17:00 FT
[4-1] Hà Lan U19 (T)
5 - 0
Síp U19 [4-3]
-2 1/4 3 - 0
- 17:00 FT
[9-2] Romania U19 (T)
5 - 0
San Marino U19 [9-4]
2 - 0
- 17:00 FT
[11-3] Scotland U19 (T)
3 - 0
Gibraltar U19 [11-4]
-5 1/2
GHCLB 17:00 FT
  Zaglebie Sosno
1 - 1
GKS Tychy  
1 - 0
GHU18 17:00 FT
  Áo U18
3 - 2
Séc U18  
2 - 1
- 17:00 FT
  Italia U18
2 - 1
Pháp U18  
GHQG 17:30 FT
  Bangladesh (T)
2 - 1
Maldives  
1 - 1
EU19VL 18:00 FT
[7-1] Pháp U19 (T)
2 - 0
North Macedonia U19 [7-4]
-2 1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[11-1] Croatia U19
2 - 0
Armenia U19 [11-2]
-2 1/4 2 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Galatasaray
5 - 2
Bursaspor  
4 - 2
BDNB 18:00 FT
[16] SC Farense
2 - 0
Trofense [13]
-1 0 - 0
NGB 18:00 FT
[13] Spartak Moscow B
0 - 0
Kuban [16]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[15] Olim. Dolgiye Prudy
0 - 1
Krasnodar B [10]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[18] Volgar Astrakhan
2 - 0
Rotor Volgograd [17]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[20] Tekstilshchik Ivanov
1 - 1
Torpedo Moscow [3]
+3/4 0 - 1
THAA 18:00 FT
[8] Nong Bua Pitchaya
1 - 0
Prachuap FC [15]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[9] Police Tero FC
1 - 0
Suphanburi [14]
-1/2 1 - 0
GHCLB 18:30 FT
  Rakow Czestochowa
0 - 1
Wisla Plock  
0 - 0
EU19VL 19:00 FT
[2-2] Đức U19 (T)
1 - 3
Nga U19 [2-1]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[1-1] Anh U19 (T)
0 - 0
Thụy Sỹ U19 [1-3]
-1 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Tabor Sezana
1 - 1
Venezia  
1 - 1
- 19:00 FT
  Levski Sofia
0 - 1
Pirin Blagoevgrad  
0 - 0
GHU18 19:00 FT
  Hà Lan U18 (T)
1 - 1
B.D.Nha U18  
1 - 0
ANHL2 19:00 FT
[5] Port Vale
1 - 1
Bradford City [12]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[20] Auerbach
3 - 3
Optik Rathenow [17]
-1/4 3 - 0
NGB 19:00 FT
[19] Metallurg Lipetsk
1 - 2
Neftekhimik Nizh [5]
+1 1 - 2
THAA 19:00 FT
[5] BG Pathum United
1 - 0
Samut Prakan City [13]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[3] Chonburi
2 - 0
Buriram Utd [1]
+1/2 0 - 0
EU19VL 19:30 FT
[6-4] Bulgaria U19
0 - 1
Montenegro U19 [6-3]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[6-2] Ireland U19 (T)
1 - 1
Bosnia & Herz U19 [6-1]
-3/4 1 - 1
URUA 19:45 FT
[4] Liverpool P. (URU)
1 - 3
CA Torque [6]
-1/4 0 - 1
WP 20:00 FT
[D-4] Malawi (T) 1
0 - 4
Cameroon [D-1]
+1 1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[B-3] Zambia
4 - 0
Mauritania [B-4]
-3/4 3 - 0
EU19VL 20:00 FT
[2-3] Hy Lạp U19
0 - 0
Đảo Faroe U19 [2-4]
-2 0 - 0
- 20:00 FT
[7-2] Serbia U19
2 - 2
Albania U19 [7-3]
-1 1/4 1 - 0
ANHL2 20:00 FT
[22] Carlisle
0 - 0
Barrow [20]
+0 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[B-5] Atlas Delmenhorst
1 - 1
Hansa Luneburg [B-10]
-1/4 0 - 0
DUC4BA 20:00 FT
[12] Memmingen
2 - 2
VfB Eichstatt [10]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[6] Buchbach
0 - 1
Illertissen [4]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] V. Aschaffenburg
3 - 0
TSV 1896 Rain [18]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Schalding Hein.
0 - 1
Augsburg II [9]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[1] SpVgg Bayreuth
2 - 0
TSV Aubstadt [5]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[13] FC Pipinsried
3 - 2
Heimstetten [17]
+1/4 2 - 2
DUC4N 20:00 FT
[12] Hoffenheim II
1 - 2
Giessen [16]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Koblenz 1
1 - 2
TSV Steinbach [6]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[19] TSV Schott Mainz
0 - 1
Pirmasens [17]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[10] Hessen Kassel
1 - 2
Aalen [8]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[4] Elversberg
4 - 2
FSV Frankfurt [18]
-1 1/4 2 - 2
DUC4T 20:00 FT
  Rodinghausen
1 - 0
Bonner SC  
-1 1 - 0
- 20:00 FT
  Schalke 04 II
2 - 1
Lippstadt  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Essen
3 - 1
Sportfreunde Lotte  
-2 1/2 2 - 0
- 20:00 FT
  Wuppertaler
5 - 0
A.Aachen  
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
  Preussen Munster
3 - 1
Oberhausen  
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
  SV Straelen
1 - 0
M.gladbach II  
+0 1 - 0
- 20:00 FT
  Homberg 1
1 - 1
Uerdingen  
0 - 1
- 20:00 FT
  RW Ahlen 1
1 - 1
Wegberg-Beeck  
-1 0 - 0
NGB 20:00 FT
[4] Alania Vla (T)
1 - 2
Yenisey [9]
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Fakel
1 - 0
FK Orenburg [1]
-1/4 1 - 0
CROC 20:00 FT
  Oriolik Oriovac
0 - 6
HNK Rijeka  
+3 3/4 0 - 1
ITA3 20:30 FT
[B-20] Viterbese Calcio
2 - 3
Pontedera [B-9]
-1/4 2 - 2
- 20:30 FT
[A-17] Mantova
1 - 0
Pro Sesto [A-19]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[B-6] Siena
3 - 2
US Olbia [B-16]
-1 0 - 0
WEU 21:00 FT
[D-4] Bosnia & Herz 2
1 - 3
Phần Lan [D-3] 1
-1/2 0 - 1
EU19VL 21:00 FT
[9-1] T.N.Kỳ U19
2 - 1
Latvia U19 [9-3]
0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Empoli
1 - 1
Perugia  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Udinese
2 - 2
Koper  
1 - 2
ITA3 21:00 FT
[B-12] Carrarese
1 - 1
Ancona [B-7]
+0 0 - 0
DUC4B 21:00 FT
[B-4] SSV Jeddeloh
0 - 0
Oldenburg 1897 [B-1]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[B-8] Oberneuland
1 - 3
Wer.Bremen II [B-2]
+2 0 - 2
GHU19 22:00 FT
  Georgia U19 (T)
3 - 0
Đan Mạch U19  
2 - 0
- 22:00 FT
  Slovakia U19 (T) 1
1 - 1
Na Uy U19   1
0 - 1
ANHL1 22:00 FT
[14] Accrington
1 - 4
Plymouth Argyle [4]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[3] Wycombe
0 - 1
Portsmouth [9]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Milton Keynes Dons
4 - 1
Cambridge Utd [16]
-3/4 3 - 0
- 22:00 FT
[10] Burton Albion 1
0 - 1
Charlton Athletic [15]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[13] Ipswich
0 - 0
Oxford Utd [7]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Sheffield Wed.
1 - 1
Gillingham [21]
-3/4 0 - 1
ANHL2 22:00 FT
[10] Tranmere Rovers
0 - 1
Sutton Utd [6]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Rochdale
2 - 2
Leyton Orient [8]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[16] Bristol Rovers 1
2 - 1
Northampton [2]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Exeter City
2 - 1
Oldham [23]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[24] Scunthorpe Utd
1 - 1
Salford City [11]
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[21] Stevenage
1 - 2
Mansfield [15]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Walsall
1 - 3
Harrogate Town [7]
-1/4 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[5] Valladolid
3 - 0
Fuenlabrada [19]
-3/4 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-9] Linense 1
4 - 1
Albacete [A2-6]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[A1-12] Inter de Madrid
2 - 4
Rayo Majada. [A1-10]
+1/4 1 - 0
SCOB 22:00 FT
[9] Greenock Morton
0 - 2
Kilmarnock [2]
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[8] Hamilton
0 - 3
Raith Rovers [1]
+0 0 - 3
- 22:00 FT
[5] Arbroath
1 - 1
Queen of South [10]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Ayr Utd
0 - 4
Partick Thistle [4]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[3] Inverness C.T.
1 - 2
Dunfermline [6]
-3/4 1 - 0
SCO2 22:00 FT
[1] Cove Rangers
3 - 0
Peterhead [8]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[10] East Fife 1
0 - 1
Airdrieonians [3]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Queen's Park
0 - 0
Clyde [9]
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Dumbarton
0 - 3
Falkirk [5]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Alloa Athletic
2 - 2
Montrose [2]
+0 0 - 0
HLB 22:00 FT
[7] Eindhoven
5 - 1
Dordrecht 90 [20]
-1 1/4 4 - 0
NGB 22:00 FT
[7] Baltika
2 - 0
Akron Togliatti [8]
-3/4 1 - 0
NIRA 22:00 FT
[11] Portadown FC
2 - 2
Carrick Rangers [8]
+1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Glentoran
4 - 0
Ballymena Utd [7]
-1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[6] Coleraine
2 - 0
Dungannon Swi. [10]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Warrenpoint Town
2 - 4
Cliftonville [1]
+1 2 - 2
- 22:00 FT
[4] Larne
3 - 2
Glenavon [9]
-1 3 - 1
- 22:00 FT
[5] Crusaders Belfast
2 - 1
Linfield [2]
-1/4 0 - 1
GHQG 22:30 FT
  Sri Lanka
0 - 1
Seychelles  
0 - 0
CHIA 22:30 FT
[7] Nublense
6 - 1
U. Espanola [5]
-1/2 3 - 0
WP 22:59 FT
[C-2] Cape Verde
2 - 1
CH Trung Phi [C-4]
-1 0 - 1
- 22:59 FT
[C-3] Liberia (T)
0 - 2
Nigeria [C-1]
+1 1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[B-2] Equatorial Guinea
1 - 0
Tunisia [B-1]
+1/2 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[A1-2] Real Union
1 - 1
Salamanca [A1-14]
+0 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[B-10] Gubbio
0 - 0
Luchese [B-5]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[B-8] Pescara
1 - 1
Teramo [B-17]
-3/4 1 - 0
WEU 00:00 FT
[G-3] Na Uy 2
0 - 0
Latvia [G-5] 2
-2 0 - 0
- 00:00 FT
[G-2] T.N.Kỳ 1
6 - 0
Gibraltar [G-6] 1 2
-4 1/2 3 - 0
EU17VL 00:00 FT
  B.D.Nha U17
2 - 0
Wales U17  
1 - 0
- 00:00 FT
  Ukraina U17 (T)
3 - 0
Kazakhstan U17  
2 - 0
EU19VL 00:00 FT
[8-1] Bỉ U19
5 - 1
Luxembourg U19 [8-4]
-2 1/2 3 - 0
- 00:00 FT
[8-2] T.B.Nha U19 (T)
6 - 0
Azerbaijan U19 [8-3]
-3 1/2 2 - 0
POLB 00:00 FT
[7] LKS Lodz
1 - 0
Katowice [14]
-1/2 0 - 0
TBNB 00:15 FT
[18] Mirandes
0 - 1
Huesca [14]
+0 0 - 0
- 00:15 FT
[2] Eibar
2 - 1
Alcorcon [22]
-1 2 - 1
EU19VL 00:30 FT
[1-2] Thụy Điển U19
2 - 0
Andorra U19 [1-4]
-4 1 - 0
GHU18 00:30 FT
  Bỉ U18 (T)
0 - 0
Anh U18  
0 - 0
EU19VL 00:40 FT
[4-2] Israel U19
6 - 0
Moldova U19 [4-4]
-1 1/2 2 - 0
TBN3 01:00 FT
[A2-13] Atl. Sanluqueno 1
0 - 2
Barcelona B [A2-10]
+0 0 - 1
CHIA 01:30 FT
[10] La Serena
0 - 2
Univ. Catolica [1]
+1/4 0 - 1
CHIB 01:30 FT
[13] Cobreloa
4 - 1
Rangers Talca [11]
-1/4 2 - 1
WP 02:00 FT
[D-2] B.B.Ngà (T)
3 - 0
Mozambique [D-3]
-1 3/4 1 - 0
BRB 02:00 FT
[6] Guarani/SP
4 - 0
Avai/SC [4]
-1/4 2 - 0
COLB 02:00 FT
[7] Fortaleza
0 - 0
Union Magdalena [2]
-3/4 0 - 0
TBNB 02:30 FT
[6] Las Palmas
2 - 3
Zaragoza [11]
-1/4 1 - 1
POLB 02:30 FT
[3] Podbeskidzie
4 - 0
Widzew Lodz [2]
-1/4 0 - 0
IREA 02:30 FT
[10] Longford Town
1 - 1
Waterford Utd [9]
+3/4 0 - 0
URUA 02:30 FT
[14] Dep. Maldonado
1 - 0
Nacional Montevideo [2]
+3/4 0 - 0
WEU 02:45 FT
[G-4] Montenegro 2
2 - 2
Hà Lan [G-1] 1
+2 1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[E-1] Bỉ
3 - 1
Estonia [E-4] 1
-3 1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[D-1] Pháp 1
8 - 0
Kazakhstan [D-5] 2
-4 3 - 0
- 02:45 FT
[E-2] Wales 1
5 - 1
Belarus [E-5] 3
-1 1/2 2 - 0
VENA 02:45 FT
[A-3] Aragua
0 - 2
Metropolitano [C-4]
+1/4 0 - 0
TBN3 03:00 FT
[A2-20] Real Betis B
1 - 3
Cornella [A2-16]
-1/4 1 - 1
- 03:00 FT
[A2-4] Alcoyano
0 - 0
Atl. Baleares [A2-2]
+0 0 - 0
BRAA 03:00 FT
[13] Atletico/GO
0 - 0
Santos/SP [11]
-1/2 0 - 0
CHIB 04:00 FT
[8] San Marcos A.
0 - 0
Deportes Santa Cruz [6]
0 - 0
- 04:00 FT
[2] Dep. Copiapo
2 - 0
U.Concepcion [14]
-3/4 1 - 0
- 04:00 FT
[12] CCDA Fernandez Vial
1 - 2
Coquimbo Unido [1]
+1/2 1 - 0
- 04:00 FT
[4] San.Morning
0 - 1
Temuco [3]
+0 0 - 1
- 04:00 FT
[9] Iquique
4 - 2
Puerto Montt [5]
+0 2 - 1
- 04:00 FT
[15] U. San Felipe 1
0 - 0
CD Magallanes [7]
+0 0 - 0
COLB 04:00 FT
[9] Real Cartagena
3 - 3
Leones FC [4]
+0 1 - 2
GHU20 04:30 FT
  Mỹ U20 (T)
1 - 1
Colombia U20   1
0 - 1
BRAA 04:30 FT
[10] America/MG
3 - 1
Gremio/RS [18]
-1/4 2 - 0
URUA 04:45 FT
[9] Sportivo Cerrito
1 - 0
Villa Espanola [16]
-3/4 1 - 0
BRAA 05:00 FT
[5] Bragantino/SP
3 - 0
Fortaleza/CE [6]
-1/2 2 - 0
- 05:00 FT
[9] Internacional/RS
2 - 1
Atletico/PR [16]
-1/4 1 - 1
COLA 06:05 FT
[8] America Cali
3 - 0
Deportivo Pasto [12]
-3/4 0 - 0
GHQG 07:00 FT
  Nicaragua
2 - 0
Cuba  
-3/4 1 - 0
GHU20 07:00 FT
  Mexico U20
2 - 1
Brazil U18  
1 - 0
BRAA 07:00 FT
[4] Corinthians/SP
3 - 2
Cuiaba/MT [14]
-1 1 - 1
CHIA 07:00 FT
[9] Everton CD
1 - 2
U. La Calera [4]
-1/4 1 - 1
USB 07:00 FT
[A-1] Tampa Bay Rowdies
1 - 0
Birmingham Legion [B-2]
-1 0 - 0
VENA 07:30 FT
[B-4] Hermanos Colmenares (T)
3 - 1
Portuguesa [B-3]
+0 2 - 0
USB 07:30 FT
[B-1] Louisville City
1 - 0
Ch.Independence [A-2]
-1/2 0 - 0
COLA 08:10 FT
[18] Rionegro Aguilas
1 - 1
Envigado [16]
-1/4 0 - 0
USB 09:00 FT
[C-2] SA Scorpions
3 - 1
Rio Grande Valley [C-4]
-1/2 1 - 0
- 10:00 FT
[D-2] Orange C. Blues
0 - 0
Oakland Roots [D-4]
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 6-5
DUC4B 20:00 Hoãn
[A-6] Lubeck
-
Holstein Kiel II [A-2]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  Fortuna Koln
-
FC Koln II  
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[19] Shrewsbury
-
Rotherham Utd [1]
-
- 22:00 Hoãn
[20] Morecambe
-
Wigan [2]
-
- 22:00 Hoãn
[17] Wimbledon
-
Cheltenham [11]
-
- 22:00 Hoãn
[23] Doncaster Rovers
-
Fleetwood Town [22]
-
- 22:00 Hoãn
[8] Sunderland
-
Lincoln [18]
-
ANHL2 22:00 Hoãn
[4] Swindon
-
Crawley Town [19]
-
- 22:00 Hoãn
[1] Forest Green
-
Colchester Utd [18]
-
TBN3 01:00 Hoãn
[A2-11] Castellon
-
UE Costa Brava [A2-19]
-
 
« 13 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo