x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQW 16:00 FT
[1] Red Angels Nữ
3 - 1
Suwon Nữ [3]
-1 3/4 3 - 1
- 16:00 FT
[4] Hwacheon KSPO Nữ
1 - 1
Seoul Amaz Nữ [7]
-1 0 - 0
- 16:00 FT
[8] Boeun Sangmu Nữ
0 - 3
Changnyeong Nữ [5]
+1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[2] Gyeongju Nữ
2 - 1
Daejeon Sportstoto Nữ [6]
-2 0 - 0
TQA 17:00 FT
[A-8] Henan Jianye (T)
1 - 3
Shenzhen FC [A-5]
+1 0 - 3
HQB 17:30 FT
[2] Suwon FC
1 - 0
Bucheon 1995 [8]
-3/4 0 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-6] West Brom U23 (T)
3 - 1
Aston Villa U23 [2-8]
-1/4 1 - 0
TQA 19:00 FT
[A-7] Dalian Yifang
1 - 1
Sh. Shenhua [A-4]
-1/2 1 - 0
ANHU23 20:10 FT
[1-5] Chelsea U23
1 - 0
West Ham U23 [1-12]
-3/4 0 - 0
EGYA 20:30 FT
[16] Haras Al Hodoud (T)
1 - 2
Al Masry [14]
+0 1 - 0
JORA 21:00 FT
[10] S.Al.Ordon
1 - 3
Wihdat [1]
+1 1/4 0 - 1
ACL 22:00 FT
[B-3] Al Shabab (UAE) (T)
1 - 0
Shahr Khodrou [B-4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[A-1] Al Ahli (KSA) (T)
1 - 0
Al Shorta (IRQ) [A-3]
-1 0 - 0
NORB 22:00 FT
[10] Strommen
3 - 0
HamKam [14]
-1/4 1 - 0
FINA 22:00 FT
[11] TPS Turku
1 - 1
IFK Mariehamn [9]
-1/4 0 - 0
NGA 22:30 FT
[1] Zenit
3 - 1
Arsenal-Tula [12]
-1 1/2 2 - 0
FINA 22:30 FT
[8] Lahti
1 - 2
KuPS [2]
+3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[6] HIFK
0 - 0
Inter Turku [3]
+1/2 0 - 0
BHRA 22:30 FT
[8] Al Shabab (BHR) (T)
3 - 1
Manama [6]
+0 0 - 1
- 22:30 FT
[2] AL Riffa (T)
2 - 1
Muharraq [3]
+0 0 - 0
POLA 22:59 FT
[2] Rakow Czestochowa
2 - 1
Zaglebie Lubin [3]
-1/2 1 - 0
ISRB 22:59 FT
[15] Kafr Qasim
1 - 1
Ahi Nazareth [8] 1
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[4] Hapoel Nof HaGalil
1 - 0
HR Letzion [11]
-3/4 0 - 0
NORB 22:59 FT
[7] Raufoss IL
2 - 2
Grorud IL [9]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[13] FK Jerv
0 - 3
Sogndal [2]
+1 0 - 1
- 22:59 FT
[6] Stjordals Blink
5 - 4
Sandnes Ulf [8]
-1/2 2 - 3
- 22:59 FT
[15] Oygarden FK
3 - 1
KFUM Oslo [11]
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[16] Kongsvinger
2 - 4
Asane Fotball [5]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[3] Ranheim IL
2 - 3
Ullensaker/Kisa [12]
-1 3/4 1 - 2
CYPA 22:59 FT
[10] Ethnikos Achnas
0 - 2
Ermis Aradippou [12]
-1/2 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[9] Akhisar Bld.
0 - 0
Tuzlaspor [2]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[13] Balikesirspor
3 - 1
Giresunspor [11]
-1/2 1 - 0
PERA 22:59 FT
[19] Uni.San Martin (T) 1
1 - 2
Cusco FC [12]
+1/4 0 - 2
EGYA 22:59 FT
[9] Aswan FC (T)
4 - 0
Tanta FC [18]
-1/2 2 - 0
DUCC 23:30 FT
  Essen
1 - 0
A.Bielefeld  
+1 1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Wurzburger
2 - 3
Hannover 96  
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
  Dynamo Dresden
4 - 1
Hamburger  
+3/4 2 - 0
BULA 23:30 FT
[13] Slavia Sofia
0 - 2
Beroe [3]
+1/4 0 - 1
JORA 23:30 FT
[11] Al Aqaba SC (T)
0 - 0
Ramtha [4]
+3/4 0 - 0
CHIB 23:30 FT
[1] Nublense
2 - 2
Deportes Santa Cruz [13]
2 - 1
HLB 23:45 FT
[10] Ajax U21
1 - 2
PSV Eindhoven U21 [12] 1
-1 1/2 1 - 2
ISRB 23:45 FT
[9] Hapoel Raanana
1 - 1
Hapoel Afula [14]
-3/4 1 - 0
ANHA 00:00 FT
[19] Sheffield Utd
0 - 2
Wolves [16]
+0 0 - 2
TNKA 00:00 FT
[5] Hatayspor
2 - 0
Istanbul BB [21]
+3/4 1 - 0
TDA 00:00 FT
[15] Kalmar
0 - 2
Norrkoping [2]
+1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[4] Hacken
1 - 1
Sirius [6]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Ostersunds
0 - 0
Orebro [11]
-1/4 0 - 0
DENA 00:00 FT
[2] Aarhus AGF
4 - 2
Vejle [7]
-3/4 2 - 0
NGA 00:30 FT
[9] Rostov
0 - 0
Lok. Moscow [5]
-1/4 0 - 0
ACL 01:00 FT
[B-2] Al Hilal (T)
2 - 1
Pakhtakor [B-1]
-1/2 1 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-3] Norwich City U23
3 - 0
Reading U23 [2-11]
-3/4 2 - 0
- 01:00 FT
[2-9] Stoke City U23
4 - 0
Leeds Utd U23 [2-7]
2 - 0
- 01:00 FT
[1-13] Man Utd U23
0 - 2
Leicester City U23 [1-9]
+1/4 0 - 0
HLB 01:00 FT
[1] NAC Breda
2 - 1
Den Bosch [14]
-1 1/4 0 - 1
RMNA 01:00 FT
[14] Viitorul C. 1
1 - 4
FC Uni.Craiova [1]
+0 1 - 1
PERA 01:15 FT
[7] Ayacucho FC (T)
1 - 2
Dep. Municipal [13]
-1/4 1 - 1
EGYA 01:30 FT
[8] Ittihad Alexandria (T)
0 - 0
Ahly Cairo [1]
+1 1/2 0 - 0
DUCC 01:45 FT
  Duisburg 1
0 - 5
B.Dortmund  
+3 0 - 3
PHB 01:45 FT
[14] Toulouse
0 - 0
Sochaux [4]
-1/4 0 - 0
BDNB 01:45 FT
[7] Penafiel
1 - 0
SC Covilha [15]
-1/4 0 - 0
BIA 01:45 FT
[2] Beerschot-Wilrijk
5 - 2
Genk [11]
+1/4 1 - 1
HLB 02:00 FT
[19] Utrecht U21 1
1 - 2
AZ Alkmaar U21 [13]
-1/2 1 - 1
CHIA 02:00 FT
[4] Univ. de Chile (T)
2 - 1
Cobresal [9]
-3/4 1 - 0
ANHA 02:15 FT
[12] Brighton 1
1 - 3
Chelsea [9]
+3/4 0 - 1
ICEA 02:15 FT
[11] Grotta
2 - 2
Fjolnir [12]
+0 0 - 1
ECUA 03:30 FT
[15] Orense SC
1 - 2
Macara [6]
+0 0 - 2
PERA 03:30 FT
[9] Carlos A. Mannucci (T)
0 - 2
Atletico Grau [17]
-1/2 0 - 1
CHIB 04:30 FT
[14] Barnechea (T)
3 - 3
Deportes Valdivia [6]
-1/4 0 - 2
BRB 06:00 FT
[5] Juventude/RS
1 - 1
Vitoria/BA [7]
1 - 0
- 06:00 FT
[2] Parana/PR
2 - 0
CRB/AL [9]
-1/4 1 - 0
PERA 06:00 FT
[5] Cienciano (T) 1
0 - 0
Sporting Cristal [3]
+1 1/4 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[6] Pachuca 1
1 - 1
Monterrey [8]
-1/4 0 - 1
GHQG 22:00 Hoãn
  Iraq
-
Palestine  
-
ISRA 00:30 Hoãn
[7] Beitar Jerusalem
-
Hapoel Hadera [12]
-
ACL 01:00 Hoãn
[A-4] Al Wehda (UAE) (T)
-
Esteghlal Tehran [A-2]
-
ANHU23 01:00 Hoãn
[2-2] Fulham U23
-
Crystal Palace U23 [2-12]
-
BRB 05:15 Hoãn
[9] CRB/AL
-
Chapecoense [4]
-
 
« 14 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo