x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
  Sagamihara
1 - 2
Blaublitz Akita  
-1/4 1 - 2
- 11:00 FT
[5] Grulla Morioka
1 - 2
Kataller Toyama [2]
-1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[15] Gainare Tottori
1 - 2
Fujieda MYFC [10]
-1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[14] Kamatamare San.
0 - 1
Nagano Parceiro [8]
-1/2 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[13] Nara Club
0 - 1
Ryutsu Keizai  
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
  Biwako Seikei
0 - 3
Veertien Kuwana  
-1/2 0 - 1
- 11:00 FT
[8] FC Osaka
3 - 0
Reinmeer Aomori [6]
-1/4 1 - 0
- 11:00 FT
  Tegevajaro Miyazaki
0 - 2
FC Imabari  
+1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[3] Sony Sendai
2 - 1
Tokyo Musashino [16]
-1/2 1 - 0
- 11:00 FT
[7] Suzuka Point Getters
3 - 1
Matsue City [9]
-1/2 1 - 0
HQB 11:00 FT
[9] Seoul E-Land
4 - 1
Anyang [2]
+1/4 1 - 1
AUSNSW 12:00 FT
[7] Wollongong Wolves
1 - 1
Mt Druitt Town [6]
-1 1/4 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[7] Sagan Tosu
0 - 1
Kawasaki Fro. [1]
+3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[8] FC Tokyo
3 - 1
Kashima Antlers [6]
-1/4 3 - 0
NHATB 12:00 FT
[20] Omiya Ardija
2 - 1
Yokohama FC  
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[4] Ventforet Kofu
1 - 2
Mito Hollyhock [9]
-1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[1] Kyoto Sanga
2 - 1
Zweigen Kan. [19]
+1/2 1 - 0
- 12:00 FT
  FC Gifu 1
0 - 4
V-Varen Nagasaki [6]
+0 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
  Cerezo Osaka U23
3 - 2
Thespa Kusatsu  
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[1] Fukushima Utd
0 - 3
Yokohama SCC [11]
-1/2 0 - 1
HQA 12:00 FT
[5] Suwon Bluewings
0 - 0
Daegu [3]
+0 0 - 0
AUSSL 13:00 FT
[9] Adelaide Utd U21
3 - 2
Metro Stars [4]
1 - 1
AUSVPL 13:00 FT
[9] South Melbourne
0 - 2
Hume City [4]
-1/4 0 - 1
NHATA 13:00 FT
  Jubilo Iwata
1 - 2
Shimizu S-Pulse [15]
+0 0 - 1
NHATB 13:00 FT
  Kashiwa Reysol
0 - 0
Tochigi SC [14]
-1 1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[10] JEF United Chiba
0 - 0
Okayama [13]
+0 0 - 0
HQB 13:00 FT
  Gwangju
0 - 0
Daejeon Hana Citizen [3]
-1/4 0 - 0
AUSNSW 13:30 FT
[3] Rockdale City
2 - 1
Sydney Olympic [5]
+1 0 - 0
AUSA 14:00 FT
[12] Melb. Victory 2
2 - 1
Central Coast [3]
-1 1/2 1 - 0
AUSNSW 14:00 FT
  Hakoah Sydney
0 - 0
APIA Tigers [8]
+1 0 - 0
NHATA 14:00 FT
[4] Vissel Kobe
2 - 4
Sanf Hiroshima [10]
+0 2 - 1
- 14:00 FT
[19] Oita Trinita
2 - 0
Vegalta Sendai [18]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[14] Gamba Osaka
0 - 1
Urawa Red [5]
+0 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[15] Renofa Yamaguchi
1 - 0
Kagoshima  
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
  Tokushima Vortis
1 - 1
Ehime FC [22]
-1/2 0 - 0
HQA 14:00 FT
[12] Gangwon
1 - 2
FC Seoul [10]
+1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[7] Incheon Utd 1
0 - 3
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 0 - 1
TQA 14:30 FT
  Beijing Renhe
2 - 1
Guangzhou FC [A-2]
+1 1/2 1 - 1
KAZA 15:00 FT
[11] Aktobe
2 - 0
Atyrau [8]
-1/4 2 - 0
NHATA 15:00 FT
[16] Shonan Bellmare
1 - 1
Matsumoto Yama.  
+0 0 - 0
AUTB 15:30 FT
[16] Vorwarts Steyr 1
3 - 4
Wacker Innsbruck II  
+1/4 1 - 3
VNB 15:30 FT
[13] An Giang
3 - 0
ĐT Long An [3] 1
0 - 0
- 15:30 FT
[5] Đăk Lăk
1 - 2
Phố Hiến [12]
-1/2 0 - 1
KAZA 16:00 FT
[10] Shakhter Kar. (T)
4 - 0
Irtysh Pavlodar  
+0 3 - 0
- 16:00 FT
  Okzhetpes
1 - 2
Tobol Kostanay [2]
+1/2 0 - 1
CZEU21 16:00 FT
  S. Olomouc U21
7 - 0
Hra. Kralove U21  
-1 1/4 6 - 0
AUSA 16:00 FT
[9] Perth Glory 1
1 - 0
Newcastle Jets [11] 2
-1 1/4 0 - 0
TBN3 16:30 FT
[D2-3] Sevilla B
0 - 0
UD Melilla  
+0 0 - 0
- 16:30 FT
[D1-6] Recreativo Huelva
1 - 0
Talavera [E2-5]
-1/2 0 - 0
TQA 16:30 FT
[A-1] Shandong Taishan
0 - 1
Dalian Yifang [B-8]
-3/4 0 - 1
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions
0 - 1
Geylang Intl [7]
0 - 0
TBNA 17:00 FT
  Valladolid 4
2 - 2
Getafe [19] 2
+1/4 1 - 1
TBNB 17:00 FT
  Albacete
1 - 1
Elche  
-1/2 0 - 0
TBN3 17:00 FT
  Peralada
1 - 2
Badalona [C1-6]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[B2-4] Tudelano
1 - 0
SCD Durango  
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
  Fuenlabrada
2 - 0
Valladolid II [A2-4]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[E1-5] Atl. Baleares
2 - 0
Cornella [C1-5]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[E1-1] S.S. Reyes
0 - 2
Las Palmas Atl. [D1-7]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A1-2] Celta Vigo II
5 - 0
Inter de Madrid [E1-4]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[C2-1] Ibiza-Eivissa
1 - 0
Cartagena  
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A2-7] Real Oviedo B 1
2 - 1
Real Sociedad B [B1-4]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[E2-1] Badajoz
1 - 0
Jumilla  
-1 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[8] Kuressaare
0 - 1
Paide Linname. [3]
+1 1/2 0 - 0
KAZA 17:00 FT
[9] FK Taraz
1 - 2
Kaisar Kyzylorda [13]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[14] Zhetysu Taldykorgan
3 - 0
Kairat Almaty [3]
+1/4 1 - 0
DENA 17:00 FT
  Hobro I.K.
1 - 2
Randers [4]
+0 0 - 1
VNA 17:00 FT
[12] Hải Phòng 1
1 - 1
SHB Đà Nẵng [9]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[14] SL Nghệ An 1
1 - 0
Thanh Hóa [5]
-3/4 1 - 0
VNB 17:00 FT
[8] Cần Thơ
0 - 0
Bình Định  
-1 1/4 0 - 0
BDNB 17:15 FT
[17] SC Farense
3 - 1
Estoril  
+1/4 0 - 0
HLA 17:15 FT
[3] PSV Eindhoven
2 - 1
De Graafschap  
-2 1/2 0 - 1
ITA 17:30 FT
[10] Torino 1 2
1 - 1
Cagliari [19] 3
-3/4 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[10] Kayserispor
0 - 2
Ankaragucu  
-3/4 0 - 0
ANHB 18:00 FT
  Wigan 2
1 - 1
Norwich   2
+3/4 1 - 0
DUC3 18:00 FT
  Unterhaching
0 - 1
Zwickau [17]
-1/4 0 - 0
NGA 18:00 FT
[3] Din. Moscow
1 - 1
Krasnodar [6]
+1/4 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[9] Alashkert
0 - 1
Lori Vanadzor  
-1/2 0 - 1
AZEA 18:00 FT
[8] Keşla FK
1 - 2
Gabala FC [1]
+0 0 - 0
LATA 18:00 FT
[7] METTA/LU Riga
3 - 0
Spartaks Jurmala [5]
+3/4 2 - 0
CZEU21 18:00 FT
  Teplice U21
1 - 1
Jihlava U21  
+1/4 0 - 0
TNKB 18:00 FT
  Karabukspor
0 - 0
Giresunspor  
0 - 0
UKRA 18:00 FT
[4] Desna Chernigiv
2 - 1
Karpaty Lviv  
-1/4 1 - 1
UZBA 18:15 FT
[13] Surkhon Termiz
0 - 0
Pakhtakor [1]
+1 0 - 0
DUA 18:30 FT
[10] Hoffenheim 1
2 - 0
Hertha Berlin [9]
-1 3/4 1 - 0
DUB 18:30 FT
[17] Ingolstadt
1 - 1
Holstein Kiel [15]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
  Bochum 3
3 - 2
Greuther Furth  
-1/2 1 - 2
- 18:30 FT
[3] St. Pauli 3
1 - 1
A.Bielefeld   3
-1/4 0 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[18] Meuselwitz
1 - 2
RW Erfurt  
-1/4 0 - 2
- 18:30 FT
  BFC Viktoria 1889
1 - 2
BFC Dynamo  
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
  Oberlausitz
0 - 2
Auerbach [20]
-1/4 0 - 2
TQB 18:30 FT
[A-1] Meizhou Hakka 1
1 - 1
Changchun Yatai  
+1/4 0 - 0
TQA 18:35 FT
[B-1] Shanghai Port
2 - 1
Wuhan Zall [B-6]
-1 3/4 0 - 0
- 18:35 FT
[B-3] Beijing Guoan 1
2 - 1
Luoyang Longmen [A-5]
-2 0 - 0
DENB 18:45 FT
[1] Helsingor
0 - 0
Fredericia [4]
+0 0 - 0
- 18:45 FT
  Thisted
0 - 4
Viborg  
+1 0 - 0
- 18:45 FT
[6] Nykobing
0 - 5
Roskilde  
+0 0 - 3
- 18:45 FT
[3] Lyngby
1 - 0
Hvidovre IF [2]
-1/2 0 - 0
- 18:45 FT
[9] HB Koge
1 - 1
Fremad Amager [10]
-1/4 1 - 1
UZBA 18:45 FT
[8] Lok. Tashkent
2 - 1
FK AGMK [4]
-1 2 - 1
ANHU23 19:00 FT
[1-9] Leicester City U23
0 - 6
Liverpool U23 [1-10]
+0 0 - 3
TBNA 19:00 FT
[6] Athletic Bilbao 1
3 - 2
Rayo Vallecano [4] 1
-1 1 - 1
DUC3 19:00 FT
  Uerdingen
1 - 3
Osnabruck [3]
0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[A-5] St. Pauli II
1 - 0
Holstein Kiel II [A-1]
-1/2 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[11] Stuttgart II
0 - 0
Hoffenheim II [8]
0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Lippstadt
3 - 0
A.Aachen  
+1/2 1 - 0
ARMA 19:00 FT
  Gandzasar
1 - 0
Ararat Y [1]
-1/2 1 - 0
BLRA 19:00 FT
[1] Bate Borisov 1
0 - 1
Dinamo Brest [7]
-1/4 0 - 0
ESTA 19:00 FT
[4] Nomme Kalju
2 - 0
Tammeka Tartu [9]
1 - 0
LITA 19:00 FT
  Atlantas
2 - 1
FK Panevezys [5]
-1/4 1 - 0
DENA 19:00 FT
[5] Nordsjaelland
1 - 2
Esbjerg FB  
-1 1 - 1
UZBA 19:00 FT
[9] Kokand-1912
1 - 3
Buxoro  
-1/2 0 - 2
VNA 19:00 FT
[13] Sài Gòn FC
1 - 1
Quảng Nam  
-1/4 0 - 0
ITA3 19:30 FT
  Trapani
2 - 1
Potenza SC [C-15]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
  Cavese
0 - 1
Reggina  
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
  Casertana
2 - 1
Siracusa  
-1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[B-19] Viterbese Calcio 1
2 - 2
Catanzaro [C-4]
+0 0 - 1
- 19:30 FT
  FC Rieti
1 - 1
Rende  
1 - 1
- 19:30 FT
[A-16] Triestina
3 - 0
US Fermana [B-21]
-3/4 2 - 0
HLA 19:30 FT
[4] Heerenveen
1 - 1
Groningen [13]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[2] Willem II
2 - 0
Zwolle [18]
-1/2 1 - 0
HLB 19:30 FT
  Sparta Rotterdam
1 - 4
TOP Oss [12]
-1 3/4 1 - 1
SLOA 19:30 FT
[8] CM Celje
0 - 2
Mura [6]
-
CZEU21 19:30 FT
  C. Budejovice U21
3 - 1
MFk Karvina U21  
-1/2 1 - 0
AUTA 19:30 FT
[10] Lask
0 - 0
St.Polten  
-1 3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[7] Wolfsberger AC
1 - 1
Austria Wien [9]
-1/4 1 - 1
ITA 20:00 FT
[12] Sassuolo 3
0 - 0
Parma   2
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Fiorentina 2
0 - 0
Bologna [7] 3
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Sampdoria 2
2 - 0
Genoa [13] 5
-1/4 1 - 0
ITB 20:00 FT
  Spezia 2
3 - 2
Ascoli [2]
-3/4 0 - 2
- 20:00 FT
  Padova
0 - 0
Cosenza [12]
-1/4 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
  USI Lupo-Martini
0 - 5
Wolfsburg II  
+1 1/2 0 - 4
- 20:00 FT
  Germania Egestorf
0 - 1
Wer.Bremen II [B-2]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[B-1] Oldenburg 1897
0 - 1
Hamburger II [A-10]
-1/4 0 - 1
PHA 20:00 FT
[8] Montpellier 2
2 - 1
Toulouse   1
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Rennes 2
0 - 0
Nice [4] 1
-1/2 0 - 0
SCOC 20:00 FT
  Aberdeen (T) 2
0 - 3
Celtic  
+1 0 - 1
KAZA 20:00 FT
[1] Astana
2 - 1
Ordabasy [5]
-1 1/4 1 - 1
LATA 20:00 FT
[3] Valmiera / BSS
1 - 0
FK Liepaja [4]
1 - 0
- 20:00 FT
[2] Riga FC 1
2 - 0
Ventspils [9]
1 - 0
NORB 20:00 FT
  Nest-Sotra
2 - 0
HamKam [1]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Skeid Fotball
0 - 0
FK Jerv [2]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Kongsvinger
0 - 0
KFUM Oslo [6]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Strommen
0 - 0
Sandnes Ulf [13]
-3/4 0 - 0
FINA 20:00 FT
  Ilves II (T)
0 - 0
VPS Vaasa  
-3/4 0 - 0
SVKA 20:00 FT
[3] MSK Zilina
0 - 3
Slo. Bratislava [1]
+1/2 0 - 2
TNKA 20:00 FT
[17] Antalyaspor 1
1 - 0
Kasimpasa [16]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Malatyaspor 1
1 - 1
Alanyaspor [8]
+0 1 - 1
TDA 20:00 FT
[1] AIK Solna
2 - 1
Sirius [9]
-1 1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Elfsborg
3 - 1
GIF Sundsvall  
-1/4 1 - 1
TDB 20:00 FT
  Brommapojkarna
1 - 2
GAIS [11]
-1/2 0 - 1
MASL 20:00 FT
  PKNS FC
1 - 2
Pahang [10]
+1/4 1 - 1
URUA 20:00 FT
[5] CA River Plate (URU)
2 - 2
CA Fenix [7]
2 - 2
NPA 20:00 FT
  Blo. Celtic
0 - 3
Cape Town City [9]
- 20:00 FT
[8] Golden Arrows
1 - 1
Amazulu [14]
1 - 1
ANHA 20:05 FT
[14] Crystal Palace
1 - 3
Man City [5]
+1 1/2 0 - 1
DUA 20:30 FT
  Fort.Dusseldorf 1
1 - 4
Bayern Munich [1]
+2 1/2 0 - 2
NGA 20:30 FT
[1] Zenit
5 - 0
Anzhi  
-3 2 - 0
BULA 20:30 FT
[7] Botev Vratsa
5 - 0
Vereya  
2 - 0
CZEA 20:30 FT
[9] Jablonec
2 - 1
Dukla Praha  
-1 1/2 1 - 1
CZEB 20:30 FT
[7] Taborsko
1 - 2
Brno [1]
+1/2 0 - 2
TNKB 20:30 FT
[17] Genclerbirligi 1
1 - 0
Balikesirspor [14]
-3/4 0 - 0
ALBA 20:45 FT
[1] Kukesi
1 - 2
Flamurtari Vlore  
0 - 1
- 20:45 FT
  Luftetari Gjiro.
1 - 0
KF Laci [7]
0 - 0
TBNB 21:00 FT
  Numancia
1 - 1
Mallorca  
+0 1 - 0
BDNA 21:00 FT
[11] Maritimo 4
2 - 0
Feirense   4
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Rio Ave 1 2
2 - 1
Vitoria Guimaraes [10] 3
+1/4 1 - 0
AZEA 21:00 FT
[5] Səbail FK
2 - 2
Neftchi Baku [3]
+3/4 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[9] Isloch
1 - 0
Neman Grodno [8]
+0 0 - 0
MKDA 21:00 FT
  Vardar
0 - 0
Shkendija [6]
0 - 0
- 21:00 FT
[8] Makedonija
1 - 1
Academy Pandev [4]
0 - 1
- 21:00 FT
[1] Shkupi
2 - 1
Sileks Kratovo  
2 - 0
- 21:00 FT
  Belasica Strumica
1 - 1
Pobeda  
0 - 0
- 21:00 FT
[2] Renova
1 - 2
Rabotnicki [3]
0 - 0
LITA 21:00 FT
[1] Suduva
3 - 0
Palanga  
-2 1 - 0
LUXA 21:00 FT
[3] Dudelange
2 - 0
**RFCU Luxemburg  
1 - 0
- 21:00 FT
[16] RM Hamm Benfica 1
1 - 3
Victoria Rosport [13]
0 - 0
- 21:00 FT
[2] Mondorf-les.
1 - 0
Progres Niedercorn [1]
0 - 0
- 21:00 FT
[10] Hostert
2 - 3
Jeunesse Esch [11]
0 - 1
- 21:00 FT
[6] UNA Strassen
2 - 1
UT Petange [7]
1 - 0
- 21:00 FT
[5] Differdange
2 - 0
Etzella Ettelbruc [12]
1 - 0
- 21:00 FT
[8] Fola Esch
7 - 0
US Rumelange  
0 - 0
MLTA 21:00 FT
[10] Hamrun Spartans
1 - 1
Balzan [5]
0 - 0
CYPA 21:00 FT
[3] AEL Limassol 1
2 - 3
AEK Larnaka [2]
+1/2 1 - 1
TSA 21:00 FT
[6] Lugano
1 - 1
Sion [5]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Thun
0 - 0
St. Gallen [8]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Zurich
0 - 1
Young Boys [4]
+3/4 0 - 0
TSB 21:00 FT
[3] Vaduz
3 - 2
Kriens  
+0 1 - 1
- 21:00 FT
  Servette
3 - 2
Chiasso  
-1 3/4 1 - 2
UKRA 21:00 FT
  Arsenal Kiev
1 - 0
Vorskla [5]
+0 0 - 0
DENA 21:00 FT
[10] Brondby
1 - 2
Kobenhavn [2]
+1/4 1 - 2
TBNA 21:15 FT
[5] Real Sociedad 2
1 - 1
Eibar   2
-1/4 1 - 0
ITA3 21:30 FT
  Monza
3 - 0
Rimini  
-3/4 2 - 0
- 21:30 FT
  Pordenone
4 - 0
Teramo [B-18]
-3/4 4 - 0
- 21:30 FT
  Sambenedettese
3 - 0
Albinoleffe [A-1]
+0 1 - 0
- 21:30 FT
[C-6] Virtus Francavilla
1 - 0
Catania [C-16]
+0 0 - 0
- 21:30 FT
  Sicula Leonzio
2 - 3
Juve Stabia [C-5]
+1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[B-15] Pesaro
1 - 0
Fano  
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
  Vicenza 1
2 - 2
Gubbio [B-5]
-1/2 2 - 2
- 21:30 FT
  Ternana 1
1 - 1
Alto Adige [A-5]
-1/4 0 - 0
BIHA 21:30 FT
  GOSK Gabela
3 - 2
Sloboda Tuzla [3]
1 - 0
CROA 21:30 FT
[5] HNK Gorica
4 - 3
Slaven Belupo [9]
-1/2 3 - 1
CZEB 21:30 FT
[5] Varnsdorf
2 - 2
MFK Chrudim [15]
-1/2 1 - 0
HLA 21:45 FT
[6] Utrecht
0 - 0
Vitesse Arnhem [11]
-1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[C1-11] UE Olot
0 - 1
Espanyol B [C1-10]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[A2-1] Burgos CF
2 - 2
Cultural Leonesa [A2-2]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  **Gim. Torrelavega 1
0 - 0
Racing Santander [B1-3]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[B2-1] CD Calahorra
1 - 3
Sporting Gijon B [A2-9]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Deportivo B
0 - 2
Atletico Madrid B [E1-8]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Sabadell
1 - 0
Lleida Esportiu [C1-3]
+0 1 - 0
PHA 22:00 FT
[19] Saint Etienne 2
3 - 0
Bordeaux [17]
-1 0 - 0
BDNB 22:00 FT
  Arouca
1 - 1
SC Covilha [8]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Leixoes
1 - 0
CD Mafra [5]
-1/2 0 - 0
POLB 22:00 FT
  Rakow Czestochowa
3 - 0
Warta Poznan  
-3/4 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[7] Voluntari
1 - 2
Gaz Metan Medias [14]
+1/4 1 - 1
SLOA 22:00 FT
[4] O.Ljubljana
2 - 0
Aluminij [9]
-
CYPA 22:00 FT
[9] Omonia Nicosia 1
0 - 2
Apollon Limassol [1]
+3/4 0 - 1
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
3 - 1
Sturm Graz [2]
-1 3/4 0 - 1
TBN3 22:15 FT
[C2-2] Alcoyano
1 - 1
Castellon  
+0 1 - 0
ANHA 22:30 FT
[2] Liverpool
2 - 0
Chelsea [1] 1
-3/4 0 - 0
TBN3 22:30 FT
  CD Vitoria (ESP)
0 - 2
UD Logrones  
+1/4 0 - 2
TDA 22:30 FT
[4] Malmo
2 - 0
Ostersunds [16]
-1 1 - 0
TDB 22:30 FT
  Syrianska
1 - 5
Varbergs BoIS  
+1/2 0 - 2
EGYA 22:30 FT
[5] Al Masry (T)
1 - 1
Ismaily SC [9]
-1/4 0 - 0
BLRA 22:45 FT
[6] Vitebsk
1 - 1
Torpedo Minsk  
-3/4 1 - 0
TBNB 22:59 FT
  Cordoba
0 - 4
Lugo [18]
-1/4 0 - 1
TBN3 22:59 FT
[A1-8] Coruxo
0 - 1
Pontevedra [A1-6]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[A1-10] Guijuelo 1
2 - 1
Real Madrid B [E1-3]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[E2-3] Villanovense
2 - 1
Almeria B  
-3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[D2-8] Ejido 1
0 - 1
Don Benito [E2-4]
-1/4 0 - 1
ITA 22:59 FT
  Chievo
1 - 3
Napoli [2]
+1 1/2 0 - 1
DUA 22:59 FT
[15] Ein.Frankfurt 1 1
1 - 3
Augsburg [11] 1
-1 1/4 1 - 2
NGA 22:59 FT
[14] Rostov
2 - 1
Spartak Moscow [9]
+0 1 - 1
POLB 22:59 FT
[14] Puszcza Nie. 1
1 - 2
Katowice [16]
+0 1 - 2
BULA 22:59 FT
[10] Levski Sofia (T) 1
0 - 2
Ludogorets [3]
+1 0 - 1
BIA 22:59 FT
[3] Genk
3 - 1
Club Brugge [1]
+0 1 - 1
GREA 22:59 FT
  Larissa
1 - 1
PAOK [7]
+1 0 - 0
- 22:59 FT
[13] Lamia FC
2 - 2
AEK Athens [3]
+1/2 1 - 1
- 22:59 FT
  Apollon Smyrni(Không sử dụng)
0 - 1
Panetolikos [5]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
  Levadiakos
1 - 2
Panionios  
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[2] Pas Giannina
0 - 0
Asteras Tripolis [12]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[4] Olympiakos
4 - 0
Xanthi  
-2 1/2 3 - 0
- 22:59 FT
[6] Panathinaikos
1 - 3
OFI Creta [9]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[11] Aris Salonica
0 - 2
Atromitos [10]
-1/2 0 - 2
ISRA 22:59 FT
[10] Hapoel Hadera
2 - 3
Bnei Yehuda  
+1/2 0 - 2
MLTA 22:59 FT
  St. Andrews 1
0 - 4
Valletta [6]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[16] Stabaek
3 - 1
Rosenborg [4]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[11] Odd Grenland
2 - 0
Kristiansund [3]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[1] Bodo Glimt
3 - 2
Molde [2]
+1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[12] Sarpsborg
1 - 0
Lillestrom [5]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
  Ranheim IL
0 - 2
Haugesund [7]
+0 0 - 0
NORB 22:59 FT
[10] Start Kristiansand
2 - 1
Raufoss IL [8]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Sogndal
4 - 1
Notodden FK  
-1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Tromsdalen
0 - 8
Ullensaker/Kisa [11]
+1/2 0 - 3
CZEA 22:59 FT
[2] Slavia Praha
1 - 1
Sparta Praha [3]
-3/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[7] Fenerbahce 1
1 - 1
Galatasaray [9]
-1/4 0 - 0
DENA 22:59 FT
[1] Midtjylland
2 - 0
Odense BK [7]
-3/4 1 - 0
CHIA 22:59 FT
[2] Univ. Catolica 1
4 - 0
Univ. de Chile [5] 3
-1/2 0 - 0
TBNA 23:30 FT
  Girona 2
0 - 1
Villarreal [14] 5
+0 0 - 1
ITA3 23:30 FT
[C-18] Vibonese
1 - 2
SS Monopoli [B-1]
-1/4 0 - 0
BDNA 23:30 FT
[5] Braga 2
3 - 0
Tondela [16] 2
-1 1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[8] Boavista 1
1 - 0
Nacional Madeira   1
-1/2 1 - 0
TNKB 23:30 FT
  Gaziantep B.B
4 - 1
Adanaspor [13]
-1 2 - 0
UKRA 23:30 FT
[14] Chernomorets
1 - 1
Olimpik Donetsk  
+0 0 - 1
ALBA 23:45 FT
[8] Skenderbeu
4 - 0
Kastrioti Kruje [10]
1 - 0
- 23:45 FT
[5] Teuta Durres
1 - 3
KF Tirana [3]
0 - 1
BDNB 00:00 FT
[6] Penafiel
2 - 0
Varzim [14]
-1/2 2 - 0
CROA 00:00 FT
[6] Lok. Zagreb
0 - 1
Hajduk Split [4]
+0 0 - 0
SLOA 00:00 FT
  Gorica
1 - 2
NK Krsko  
-
ECUA 00:00 FT
  Nacional Quito 1
2 - 2
LDU Quito [3]
+3/4 1 - 1
MEXA 00:00 FT
[16] Pumas UNAM 2
1 - 0
Club Tijuana [18] 4
-1/4 0 - 0
BIHA 00:30 FT
[4] Sarajevo
0 - 0
Siroki Brijeg [8]
0 - 0
ISRA 00:30 FT
[7] Maccabi Haifa
2 - 1
Maccabi Netanya [11]
-1/2 2 - 1
BLRA 00:45 FT
[2] Dinamo Minsk
1 - 0
FK Gorodeya  
-3/4 1 - 0
TBNB 01:00 FT
[13] Las Palmas
0 - 3
Cadiz  
-1/4 0 - 0
BIA 01:00 FT
[6] Charleroi
2 - 0
Westerlo  
-1/2 0 - 0
BIB 01:00 FT
  OH Leuven
3 - 0
Roeselare  
-1/2 2 - 0
NORA 01:00 FT
[8] Valerenga
4 - 1
Tromso [13]
-1 2 - 0
RMNA 01:00 FT
[1] CFR Cluj
0 - 0
Steaua Bucuresti [6]
-1/4 0 - 0
TBNB 01:30 FT
[19] Zaragoza
0 - 2
Alcorcon [22]
-1/2 0 - 1
ITA 01:30 FT
  Frosinone 3
1 - 3
Inter Milan [1] 1
+1 1/4 0 - 2
ITA3 01:30 FT
[A-7] AC Renate 1
0 - 2
Giana Erminio [A-10]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[A-19] Virtus Verona
1 - 2
Ravenna  
-1/4 0 - 1
ARGB 01:30 FT
  CA Platense
2 - 1
Instituto [B-14]
-3/4 1 - 0
PERA 01:30 FT