x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 17:00 FT
  LASK Juniors (T)
4 - 4
Lask  
+2 1/4 1 - 2
KSB 19:10 FT
[12] Al Jeel
1 - 2
Al Nojoom [19]
-1/4 0 - 1
- 19:10 FT
[17] Al Thuqbah
3 - 2
Al Jabalain [3]
2 - 2
- 19:20 FT
[11] Al Kawkab
1 - 2
Al Shoalah [13]
-1/4 0 - 2
- 19:35 FT
[1] Hazm
5 - 0
Jeddah Club [10]
4 - 0
TNKC 19:45 FT
[1] Konyaspor
2 - 1
Gaziantep B.B [7]
-1/4 2 - 0
OMAA 19:55 FT
[10] Oman Club
0 - 0
Al Nahda (OMA) [8]
+1/4 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Ujpest
0 - 3
Gyori ETO  
0 - 1
- 20:00 FT
  Nyiregyhaza
4 - 3
Paksi  
1 - 2
- 20:00 FT
  NK Varazdin
4 - 0
Rudes Zagreb  
1 - 0
CYPA 20:00 FT
[3] Apollon Limassol
0 - 0
Omonia Nicosia [1]
-
NPA 20:00 FT
[5] Amazulu
0 - 1
Kaizer Chiefs [10]
+1/4 0 - 1
QATA 20:15 FT
[9] Umm salal
0 - 0
Al Wakra [10]
+1/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Istra 1961
1 - 0
Lok. Zagreb  
+0 1 - 0
- 20:45 FT
  HNK Rijeka
3 - 0
HNK Gorica  
2 - 0
- 21:00 FT
  Hartberg
3 - 0
SKU Amstetten  
-1 3 - 0
- 21:00 FT
  Stal Mielec (T)
0 - 0
Cska Sofia  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Aarau
0 - 5
Basel  
0 - 2
ITC 21:00 FT
  Fiorentina
1 - 1
Inter Milan  
+3/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
CYPA 21:00 FT
[8] Apoel FC 1
1 - 1
AEK Larnaka [5]
+0 0 - 0
OMAA 21:00 FT
[5] Al Suwaiq (T)
2 - 0
Nizwa Club [12]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[6] Bahla Club
2 - 2
Mussanah Club [3]
1 - 0
KSB 21:45 FT
[5] Al Khaleej(KSA)
1 - 0
Al Nahda (KSA) [15]
-1/2 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[8] Chindia Targoviste
1 - 1
CSMS Politehnica Iasi [16]
-1/4 1 - 0
NPA 22:00 FT
[2] SuperSport Utd
2 - 1
Blo. Celtic [11]
-3/4 2 - 1
- 22:00 FT
[15] Tshakhuma TM
0 - 3
Orlando Pirates [4]
+1/2 0 - 2
BDNC 22:30 FT
  Braga
5 - 0
Uniao Torreense  
-2
OMAA 22:30 FT
[4] Nasr Salalah
1 - 3
Dhofar [1]
+3/4
TNKC 22:45 FT
[5] Tuzlaspor (T)
1 - 5
Istanbul BB [13]
+1
QATA 22:45 FT
[6] Ahli Doha
1 - 2
Al Khor [11]
-1/2 0 - 2
- 22:45 FT
[5] Al Garrafa (T)
1 - 1
Al Arabi (QAT) [7]
+0 0 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Cracovia Krakow (T)
3 - 1
Puszcza Nie.  
-3/4 1 - 1
TBN3 22:59 FT
[C1-2] Andorra FC
1 - 1
Badalona [C1-5]
-1/2 0 - 1
ITC 23:45 FT
  Napoli
3 - 2
Empoli  
-2 2 - 1
RMNA 00:00 FT
[14] Hermannstadt
0 - 2
Dinamo Bucuresti [13]
+0 0 - 2
BIA 00:30 FT
[7] Beerschot-Wilrijk
1 - 1
Cercle Brugge [16]
+0 1 - 0
GREA 00:30 FT
[2] PAOK
1 - 1
Olympiakos [1]
+1/4 0 - 0
HLA 00:45 FT
[2] PSV Eindhoven
1 - 3
AZ Alkmaar [3]
-1/2 0 - 2
TNKC 00:45 FT
[15] Besiktas
1 - 0
Rizespor [2]
-1 1/2 0 - 0
ANHA 01:00 FT
[1] Man City
1 - 0
Brighton [16]
-2 1 - 0
DUC3 01:00 FT
[13] Zwickau
0 - 2
Ingolstadt [4]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[20] Lubeck
0 - 1
Waldhof Man. [10]
+0 0 - 1
ANHFLT 02:00 FT
[N.D-2] Tranmere Rovers
4 - 2
Leicester City U21 [N.H-2]
-1/2 3 - 1
HLA 02:00 FT
[9] Fortuna Sittard
0 - 1
Sparta Rotterdam [13]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[16] ADO Den Haag
1 - 4
VVV Venlo [15]
+0 0 - 1
ANHL2 02:45 FT
[15] Oldham
2 - 3
Mansfield [17]
+1/4 1 - 2
ITC 02:45 FT
  Juventus
2 - 2
Genoa  
-1 1/2 2 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-0
DUCC 02:45 FT
  Holstein Kiel 1
2 - 2
Bayern Munich   1
+2 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 6-5
TBNSC 03:00 FT
  Real Sociedad (T) 1
1 - 1
Barcelona   2
+1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-3
PHASC 03:00 FT
  PSG (T) 1
2 - 1
Marseille   4
-1 1/4 1 - 0
HLA 03:00 FT
[5] Feyenoord
1 - 0
Zwolle [12]
-1 1/4 0 - 0
ANHA 03:15 FT
[9] Tottenham 1
1 - 1
Fulham [18] 2
-3/4 1 - 0
MLTA 04:00 FT
[13] Tarxien Rainbows (T)
2 - 2
Floriana [10]
+1 1/4 1 - 2
URUA 04:00 FT
[9] Defensor SC
1 - 1
Boston River [8]
-1/4 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[A-3] Municipal Grecia
0 - 0
Dep. Saprissa [B-1]
+1 0 - 0
- 04:00 FT
[B-2] Jicaral Sercoba
1 - 1
San Carlos [B-3]
+0 1 - 1
BRB 05:00 FT
[9] Avai/SC
2 - 2
Vitoria/BA [13]
-1/4 1 - 0
LIB 05:15 FT
  Santos/SP
3 - 0
Boca Juniors  
+0 1 - 0
CHIB 05:15 FT
[1] Nublense
2 - 3
U. San Felipe [3]
+1/2 1 - 1
COLC 05:30 FT
[1] Dep.Quindio
2 - 0
Alianza Petrolera [11]
+0 1 - 0
MEXB 06:00 FT
[13] Mineros de Zac. 1
1 - 1
Dorados [15]
-3/4 0 - 0
URUA 06:15 FT
[2] CA Torque
2 - 1
CA Rentistas [15]
+0 1 - 0
SUD 07:30 FT
  Lanus
3 - 0
Velez Sarsfield  
+1/4 1 - 0
BRA 07:30 FT
[12] Corinthians/SP
5 - 0
Fluminense/RJ [5]
-1/2 1 - 0
BRB 07:30 FT
[11] Cruzeiro/MG
0 - 1
Oeste/SP [20]
-1 0 - 1
COLC 08:00 FT
[31] Inde.Medellin
2 - 1
Junior Barranquilla [32]
+1/4 0 - 1
MEXB 08:05 FT
[10] Correcaminos
3 - 0
Cancun FC [14]
+0 1 - 0
CRCA 09:00 FT
[A-1] Alajuelense
2 - 0
Perez Zeledon [A-6]
-1 2 - 0
MEXB 10:05 FT
[3] Sonora 1
1 - 1
Atlante [4]
0 - 1
AUSA 15:00 Hoãn
[3] Macarthur FC
-
Melbourne City [10]
-
GHCLB 16:00 Hoãn
  MTK Budapest
-
Vasas Budapest  
-
- 17:00 Hoãn
  Budapest Honved
-
Nitra  
-
- 18:59 Hoãn
  Servette
-
Neuchatel Xamax  
-
- 19:00 Hoãn
  Sered
-
MFK Dubnica  
-
- 20:00 Hoãn
  Grasshoppers
-
Luzern  
-
SCOC 02:30 Hoãn
  Nairn County
-
Montrose  
-
 
« 13 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo