x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATC 14:00 FT
  Fukuyama City
1 - 0
Baleine Shimonoseki  
1 - 0
TQB 14:00 FT
[C-6] Xinjiang Tianshan (T)
1 - 2
Nantong Zhiyun [C-2]
+1/2 0 - 2
- 14:00 FT
[A-5] Nei Mongol (T)
2 - 2
Beijing BG [A-4]
+1/4 1 - 1
- 14:00 FT
[C-4] Heil. Lava Spring (T)
1 - 1
Changchun Yatai [C-3]
+1 1 - 0
HKGA 14:00 FT
[5] Southern District (T)
1 - 1
Happy Valley [7]
-1 3/4 0 - 1
TQB 14:30 FT
[B-5] Shenyang Urban (T)
2 - 2
Meizhou Hakka [B-1]
+1 1/2 1 - 1
VNB 15:30 FT
[9] Đăk Lăk
0 - 1
Bà Rịa Vũng Tàu [1]
0 - 0
- 15:30 FT
[10] Cần Thơ
2 - 1
An Giang [6]
-3/4 1 - 0
- 15:30 FT
[4] Phố Hiến
0 - 1
Bình Định [3]
-1 0 - 0
- 15:30 FT
[7] Thừa Thiên Huế
0 - 1
Bình Phước [5]
0 - 0
- 15:30 FT
[2] Khánh Hòa
3 - 0
Đồng Tháp [12]
-3/4 1 - 0
- 15:30 FT
[8] XM Fico Tây Ninh
2 - 1
ĐT Long An [11]
-1/4 0 - 1
CZEU19 17:00 FT
  Hradec Kralove U19
3 - 0
Brno U19  
+3/4 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[10] Vissel Kobe
1 - 0
Nagoya Grampus [5]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Yokohama FM
1 - 1
Sagan Tosu [14]
-1 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[19] Renofa Yamaguchi
3 - 0
Jubilo Iwata [12]
+3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[14] JEF United Chiba
0 - 0
Kyoto Sanga [6]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[10] Omiya Ardija
2 - 1
Mito Hollyhock [13]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[5] Ventforet Kofu
0 - 0
Tokyo Verdy [9]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[3] Avispa Fukuoka
1 - 0
Tochigi SC [8]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[22] Thespa Kusatsu
1 - 4
Montedio Yama. [16]
+1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[17] Okayama
0 - 1
Ehime FC [20]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[15] Machida Zelvia
1 - 1
Giravanz Kita. [2]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[18] Ryukyu
0 - 1
Alb. Niigata (JPN) [7]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[4] V-Varen Nagasaki
0 - 1
Tokushima Vortis [1]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[21] Matsumoto Yama.
0 - 1
Zweigen Kan. [11]
+1/4 0 - 0
GHCLB 17:30 FT
  Regar-TadAZ
1 - 2
FK Khujand  
0 - 0
- 17:30 FT
  CSKA Pamir Dushanbe
3 - 1
FK Dushanbe 83  
-1/2 2 - 0
- 17:30 FT
  FC Kuktosh
1 - 1
Istiklol Dushanbe  
+1 3/4 0 - 1
- 17:30 FT
  FK Khatlon
0 - 0
Lokomotiv Pamir  
-1 0 - 0
NHATA 17:30 FT
[9] Urawa Red
0 - 1
FC Tokyo [3]
+1/4 0 - 1
CZEU19 18:00 FT
  C. Budejovice U19
1 - 2
Mlada Boleslav U19  
-3/4 1 - 0
- 18:15 FT
  Banik Ostrava U19
4 - 1
Slavia Praha U19  
+0 0 - 1
TQB 18:35 FT
[A-3] Beijing Renhe (T)
3 - 2
Chengdu Better City [A-1]
+1/4 2 - 2
- 18:35 FT
[B-2] Zhejiang Greentown (T)
2 - 1
Guizhou Zhicheng [B-3]
+1/4 1 - 0
ITC 19:00 FT
  Reggina
1 - 0
Teramo  
-1 1 - 0
UZBA 19:00 FT
[4] Metallurg Bekabad
1 - 1
Andijan [13]
-1 1 - 0
ITC 20:00 FT
  Cosenza
0 - 0
Alessandria  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-1
- 20:00 FT
  Frosinone
1 - 3
Padova  
-1 1 - 3
- 20:00 FT
  Pisa
2 - 0
Juve Stabia  
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Cittadella
3 - 1
Novara  
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Cremonese
4 - 0
Arezzo  
-1 1/4 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[12] Mainz II
1 - 1
SSV Ulm [6]
+3/4 0 - 1
CZEC 20:00 FT
  Sparta Praha
2 - 0
FK Blansko  
-3 0 - 0
ITC 20:30 FT
  Pescara
1 - 1
San Nicolo Calcio  
-2 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 8-7
MNEA 20:30 FT
[10] OFK Petrovac
0 - 1
FK Jerezo [5]
0 - 1
CZEC 20:30 FT
  Taborsko
0 - 3
Bohemians 1905  
+1 1/2 0 - 0
- 20:30 FT
  FK Chlumec
1 - 3
Teplice  
+1 1/4 0 - 3
- 20:30 FT
  MFk Karvina
1 - 3
Sellier&Bellot Vlasim  
0 - 2
ACL 20:40 FT
[D-1] Al Nasr (KSA) (T)
2 - 0
Al Ahli (KSA) [A-1]
-3/4 1 - 0
ITC 21:00 FT
  Virtus Entella 1
2 - 1
Albinoleffe  
-3/4 2 - 0
POLB 21:00 FT
[18] Sandecja
1 - 4
Stomil Olsztyn [11]
-1/4 0 - 2
MNEA 21:00 FT
[4] Sutjeska
2 - 0
Rudar [8]
0 - 0
JORA 21:00 FT
[12] Ahli Amman
0 - 4
Al Aqaba SC [11]
+1/2 0 - 2
CHIB 21:00 FT
[11] Dep. Copiapo
1 - 1
Rangers Talca [2]
1 - 1
- 21:00 FT
[5] San Luis Qui.
2 - 0
Puerto Montt [7]
+0 2 - 0
ITC 22:00 FT
  Ascoli
1 - 4
Perugia  
-1/2 0 - 3
- 22:00 FT
  Empoli
2 - 1
AC Renate  
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Vicenza
1 - 1
Aurora Pro Patria   1
-1 1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-1
MNEA 22:00 FT
[9] OFK Titograd
1 - 0
Zeta [7]
0 - 0
CHIB 22:00 FT
[12] San Marcos A. (T) 1
1 - 1
Deportes Valdivia [6]
-1/4 0 - 1
FINB 22:30 FT
[12] Mypa
0 - 3
KTP Kotka [1]
+1 1/2 0 - 2
- 22:30 FT
[11] SJK Akatemia
2 - 0
KPV Kokkola [8]
+1 1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[3] AC Oulu
1 - 1
AC Kajaani [10]
-1 1 - 1
- 22:30 FT
[7] VPS Vaasa
1 - 3
Jaro [2]
+1/2 0 - 2
- 22:30 FT
[6] EIF Ekenas
1 - 1
MuSa Pori [4]
-1 1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[5] MP Mikkeli
3 - 1
Gnistan [9]
+1/4 2 - 1
ITA 22:59 FT
[12] Benevento 1
2 - 5
Inter Milan [3]
+1 1/2 1 - 4
- 22:59 FT
[17] Udinese
0 - 2
Spezia [11] 1 5
-1/2 0 - 1
ITC 22:59 FT
  Venezia
2 - 0
Carrarese  
-1 0 - 0
- 22:59 FT
  Salernitana
3 - 0
Alto Adige   1
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Pordenone
3 - 0
Casarano  
-2 1/4 2 - 0
- 22:59 FT
  Reggiana
1 - 1
SS Monopoli  
-1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 4-3
- 22:59 FT
  Chievo
1 - 1
Catanzaro   1
-1 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 6-7
- 22:59 FT
  Lecce
2 - 0
Feralpisalo  
-1 3/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[9] Chrobry Glogow
1 - 1
Gornik Leczna [4]
-1/4 1 - 0
ESTA 22:59 FT
[3] Nomme Kalju 1
0 - 0
Tulevik Viljandi [5]
-1 3/4 0 - 0
ICEW 22:59 FT
[3] UMF Selfoss Nữ
2 - 1
KR Reykjavik Nữ [10]
-1 1/4 0 - 1
MNEA 22:59 FT
[1] FK Podgorica
1 - 1
Decic Tuzi [2]
0 - 0
DENB 22:59 FT
[1] Viborg
3 - 1
Vendsyssel FF [9]
-1 2 - 1
POLB 23:10 FT
[13] Korona Kielce
0 - 3
Nieciecza [2]
+1/2 0 - 2
ANHLC 23:30 FT
  Newport
1 - 1
Newcastle  
+1 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-5
DUC4N 23:30 FT
[19] Sonnenhof 1
0 - 5
Freiburg II [4]
+0 0 - 2
POLB 23:30 FT
[3] Odra Opole
1 - 0
Resovia [16]
+0 1 - 0
AUTB 23:30 FT
[9] Dornbirn
1 - 2
Rapid Wien II [12]
-1/2 0 - 2
- 23:30 FT
[4] Floridsdorfer AC
4 - 0
Kapfenberg [14]
-1/2 4 - 0
JORA 23:30 FT
[8] Al Salt (T)
0 - 2
Faisaly (JOR) [6]
+1/2 0 - 1
CHIB 23:30 FT
[10] Cobreloa
1 - 0
Temuco [9]
1 - 0
TBNA 00:00 FT
[16] Huesca 1
0 - 0
Atletico Madrid [12]
+1 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Villarreal
3 - 1
Alaves [20] 2
-1 2 - 1
PHB 00:00 FT
[19] Ajaccio
1 - 0
Dunkerque [10]
-1/2 0 - 0
POLB 00:00 FT
[10] Puszcza Nie.
2 - 1
GKS Jastrzebie [17]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Radomiak Radom
0 - 2
Miedz Legnica [7]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[15] GKS Belchatow
1 - 3
LKS Lodz [1]
+1 1/4 1 - 3
MNEA 00:00 FT
[3] Buducnost
1 - 0
Iskra Danilo [6]
0 - 0
DENB 00:00 FT
[6] Helsingor
0 - 2
HB Koge [8]
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[11] Kolding IF
0 - 4
Silkeborg IF [7]
+3/4 0 - 2
ACL 00:45 FT
[C-1] Persepolis (T)
2 - 0
Pakhtakor [B-1]
+0 0 - 0
ANHLC 01:00 FT
  Burnley
0 - 3
Man City   2
+2 0 - 1
ANHFLT 01:00 FT
[S.G-4] Charlton Athletic
1 - 1
Brighton U21 [S.G-3]
0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-1
ITC 01:00 FT
  Brescia
3 - 0
Trapani  
SLOA 01:00 FT
[4] O.Ljubljana
1 - 0
Gorica [10]
-3/4 1 - 0
PERA 01:00 FT
[9] Carlos A. Mannucci (T)
3 - 3
Sporting Cristal [3]
+3/4 1 - 1
EGYC 01:00 FT
  Ahly Cairo
2 - 1
Tersana Giza  
-3 2 - 1
AUTB 01:25 FT
[10] Vorwarts Steyr
2 - 2
Austria Klagenfurt [3]
+1 0 - 2
DUCSC 01:30 FT
  Bayern Munich
3 - 2
B.Dortmund   1
-1 2 - 1
ANHLC 01:45 FT
  Brighton 2
0 - 3
Man Utd   1
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
  Everton
4 - 1
West Ham Utd  
-1 1 - 0
ITA 01:45 FT
[10] Lazio
1 - 4
Atalanta [2]
+0 0 - 3
WALA 01:45 FT
[4] Bala Town
2 - 2
The New Saints [1]
+1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[2] Connah's QN
2 - 0
Aberystwyth [7]
-1 1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[3] Barry Town
2 - 1
Haverfordwest [11]
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[8] Cardiff Metropolitan
0 - 1
Penybont [9]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Caernarfon Town
2 - 1
Flint Town Utd [10]
-1/4 0 - 0
C1 02:00 FT
  RB Salzburg 3
3 - 1
Maccabi TA   1 2
-2 2 - 1
- 02:00 FT
  Midtjylland 2
4 - 1
Slavia Praha   2
+0 0 - 1
- 02:00 FT
  PAOK 3
1 - 2
Krasnodar   2
-1/4 0 - 0
ITC 02:00 FT
  SPAL 1907
0 - 0
Bari  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-2
TBNA 02:30 FT
[19] Eibar 2
0 - 1
Elche [17] 2
-3/4 0 - 1
- 02:30 FT
[3] Real Madrid 2
1 - 0
Valladolid [18] 1
-1 3/4 0 - 0
BRB 02:30 FT
[15] Confianca/SE
1 - 1
Brasil Pelotas/RS [12]
-1/4 0 - 1
CRCA 03:00 FT
[B-6] Jicaral Sercoba
0 - 1
Dep. Saprissa [B-2]
+0 0 - 0
PERA 03:30 FT
[13] Dep. Municipal (T)
0 - 5
Universitario [1]
+1/2 0 - 3
USB 04:00 FT
[F-3] New York RB II
0 - 3
North Carolina [G-3]
0 - 3
ECUA 05:00 FT
[11] Guayaquil City
2 - 1
Nacional Quito [14]
-1/4 2 - 0
MEXB 05:00 FT
[12] CD Tapatio
0 - 1
Tepatitlan FC [6]
0 - 0
LIB 05:15 FT
[F-2] Nacional Montevideo
1 - 2
Racing Club [F-1]
+1/4 0 - 1
- 05:15 FT
[H-2] Caracas 3
0 - 2
Inde.Medellin [H-4]
-3/4 0 - 0
- 05:15 FT
[B-1] Palmeiras/SP
5 - 0
Bolivar [B-3]
-1 1/2 1 - 0
BRB 05:15 FT
[10] Cruzeiro/MG
3 - 0
Ponte Preta/SP [3]
-1/4 2 - 0
COLC 06:00 FT
[2] Tigres(COL)
1 - 1
Real Cartagena [4]
-1/2 1 - 0
USB 06:00 FT
[E-2] Indy Eleven
1 - 2
Sporting Kansas II [E-4]
-1 1/2 0 - 1
- 06:30 FT
[F-4] Philadelphia Union II
2 - 3
Hartford Athletic [F-1]
+3/4 1 - 2
- 06:30 FT
[H-3] Miami Fusion
4 - 3
Ch. Battery [H-2]
+1/4 0 - 2
- 07:00 FT
[D-2] Tulsa Roughnecks
3 - 2
OKC Energy [D-4]
-1 1/4 1 - 1
MEXA 07:06 FT
[13] Club Tijuana
2 - 1
Juarez [12]
-1/4 1 - 1
MEXB 07:15 FT
[14] Pumas Tabasco
0 - 4
Atlante [2]
+0 0 - 2
LIB 07:30 FT
[F-4] Alianza Lima
2 - 2
Estu.Merida [F-3]
-1/4 1 - 1
- 07:30 FT
[A-3] Junior Barranquilla
0 - 2
Barcelona SC [A-4]
-1 1/4 0 - 1
- 07:30 FT
[A-1] Flamengo/RJ
4 - 0
Independiente JT [A-2]
-3/4 2 - 0
- 07:30 FT
[D-2] River Plate (T)
2 - 1
Sao Paulo/SP [D-3]
-1 2 - 1
USB 08:00 FT
[C-3] Colorado Springs
0 - 0
El Paso Locomotive [C-1]
+1/4 0 - 0
- 08:00 FT
[D-5] Rio Grande Valley
2 - 0
Austin Bold [D-3]
+1/2 1 - 0
COLA 08:10 FT
[8] Atl. Nacional
1 - 2
Deportes Tolima [1]
-1/2 0 - 1
USB 08:30 FT
[C-4] Real Monarchs
0 - 1
New Mexico United [C-2]
+1/4 0 - 0
GHQG 09:00 FT
  Mexico
3 - 0
Guatemala  
-1 3/4 3 - 0
USB 09:00 FT
[B-3] LA Galaxy II
3 - 1
Orange C. Blues [B-4]
+3/4 1 - 1
- 09:00 FT
[A-3] Tacoma Defiance
1 - 0
Sacramento [A-2]
+3/4 0 - 0
- 09:00 FT
[B-2] San Diego Loyal 1
3 - 1
Phoenix FC [B-1]
+1/4 3 - 1
MEXB 09:05 FT
[10] Morelia
1 - 1
Dorados [8]
1 - 0
USB 10:00 FT
[A-1] Reno 1868
2 - 2
Las Vegas Lights [B-5]
-1 3/4 2 - 2
BLRA 18:00 Hoãn
[9] Energetik-BGU (T)
-
FK Slutsk [14]
-
ARMA 19:15 Hoãn
[10] Shirak
-
Lori Vanadzor [6]
-
ALBA 20:00 Hoãn
[4] KF Tirana
-
Bylis Ballsh [2]
-
- 20:00 Hoãn
[8] Skenderbeu
-
Kastrioti Kruje [5]
-
- 20:00 Hoãn
[6] Kukesi
-
KF Laci [3]
-
- 20:00 Hoãn
[1] Apolonia Fier
-
Partizani Tirana [7]
-
- 20:00 Hoãn
[9] Teuta Durres
-
Vllaznia Shkoder [10]
-
USB 06:00 Hoãn
[F-5] Loudoun United
-
New York RB II [F-3]
-
 
« 11 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo