x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 15:00 FT
[3] Ural U21 (T)
2 - 1
Strogino Moscow U21 [18]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[19] Ufa U21
1 - 3
Lok. Moscow U21 [1]
1 - 1
- 17:00 FT
[8] Chertanovo U21
1 - 1
Rostov U21 [11] 1
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[17] Rubin Kazan U21
1 - 2
Zenit U21 [4]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[5] FK Tambov U21
2 - 2
Rotor Volgograd U21 [6]
1 - 1
- 19:00 FT
[16] Akhmat Gr. U21
1 - 2
PFC Sochi U21 [2]
- 19:00 FT
[10] Krasnodar U21
1 - 1
Spartak Mos. U21 [12]
1 - 1
- 20:00 FT
[9] Din. Moscow U21
1 - 1
Arsenal Tula U21 [7]
-1/2
EGYA 20:00 FT
[4] Arab Contractors
6 - 0
FC Masr [17]
-1 5 - 0
JORA 21:00 FT
[7] Ma'an SC (T)
2 - 0
Sareeh [3]
+0 1 - 0
ICEB 22:30 FT
[6] Thor Akureyri
1 - 1
Afturelding [8]
-1/4 0 - 0
BHRA 22:30 FT
[1] Al Hadd (T)
2 - 1
Al Hala [10]
-1 1/4 1 - 1
EGYA 22:30 FT
[5] ENPPI Cairo
1 - 0
Masr lel Maqassah [7]
+1/4 0 - 0
ICEB 22:45 FT
[7] Vestri
1 - 2
Fram Rey. [3]
+1/2 0 - 0
- 22:45 FT
[1] Keflavik 1
3 - 1
Vestmannaeyjar [5]
-3/4 1 - 1
- 22:45 FT
[4] UMF Grindavik 1
3 - 0
Vik. Olafsvik [9]
-1 3 - 0
DUC4N 22:59 FT
[5] Elversberg
1 - 1
Hessen Kassel [15]
-1 1/2 0 - 0
DENB 22:59 FT
[4] Hobro I.K.
2 - 1
Skive IK [10]
-1/2 2 - 0
PERA 22:59 FT
[14] Academia Cantolao
2 - 2
Carlos Stein [16]
-1/2 1 - 0
POLB 23:10 FT
[12] Widzew Lodz 1
1 - 1
Zaglebie Sosno [14]
-1/2 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[2] Blau Weiss Linz
2 - 0
SKU Amstetten [13]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[5] SV Lafnitz
0 - 1
Grazer AK [6]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[16] Austria Wien II 1
1 - 2
Horn [11]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[7] LASK Juniors
1 - 1
Liefering [1]
+1 3/4 0 - 1
JORA 23:30 FT
[5] Sheikh Hussein
0 - 1
S.Al.Ordon [10]
+0 0 - 1
PH3 23:45 FT
[7] Quevilly
2 - 0
Sete [16]
+0 0 - 0
HLB 23:45 FT
[7] Eindhoven
3 - 3
Roda JC [4]
+1/2 2 - 3
TBNA 00:00 FT
[10] Real Sociedad 1
0 - 1
Valencia [2] 5
-1 0 - 0
DUC4N 00:00 FT
[18] Hoffenheim II 1
2 - 2
TSG Balingen [7]
-1 1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Homburg
2 - 3
Pirmasens [8]
-1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[20] Astoria Walldorf
0 - 1
Stuttgart II [11]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[3] Offenbach 1
1 - 1
TSV Steinbach [1]
-1/4 1 - 0
ICEB 00:00 FT
[12] Leiknir Faskr.
0 - 7
Leiknir Rey. [2]
+2 0 - 5
NORB 00:00 FT
[12] Ullensaker/Kisa
0 - 7
Tromso [1]
+3/4 0 - 4
DENB 00:00 FT
[5] Fremad Amager 1
2 - 3
Esbjerg FB [3]
+1/4 1 - 2
DUC4N 00:30 FT
[9] FSV Frankfurt
3 - 0
TSV Schott Mainz [13]
-1/4 0 - 0
ANHFLT 01:00 FT
[N.D-1] Tranmere Rovers
3 - 2
Liverpool U21 [N.D-4]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[N.C-1] Crewe Alexandra
1 - 0
Newcastle U21 [N.C-4]
-1 1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[S.A-4] Colchester Utd
0 - 1
West Ham U21 [S.A-1]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[N.E-3] Scunthorpe Utd
0 - 4
Man City U21 [N.E-1]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[S.D-2] Walsall
1 - 1
Chelsea U21 [S.D-4]
-1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-5
PH3 01:00 FT
[15] Bourg Peronnas
1 - 0
Annecy FC [18]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[10] Orleans
3 - 1
Avranches [6]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[8] Concarneau 1
0 - 1
SO Cholet [3]
+0 0 - 1
ICEB 01:00 FT
[10] Trottur Rey. 1
0 - 1
Magni Grenivik [11]
-3/4 0 - 1
EGYA 01:00 FT
[3] Pyramids FC
1 - 0
Ittihad Alexandria [8]
-1 1/4 0 - 0
PERA 01:15 FT
[5] Cienciano
0 - 0
Sport Huancayo [2]
+0 0 - 0
AUTB 01:25 FT
[8] Wacker Innsbruck
0 - 0
Aust Lustenau [15]
-1 0 - 0
POLB 01:40 FT
[5] Arka Gdynia
0 - 2
GKS Tychy [6]
-1 0 - 1
ANHLC 01:45 FT
  Tottenham 2
1 - 1
Chelsea   2
+3/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 5-4
ANHFLT 01:45 FT
[N.B-2] Rochdale
0 - 0
Man Utd U21 [N.B-1]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
- 01:45 FT
[N.B-3] Salford City
2 - 0
Morecambe [N.B-4]
-1/4 1 - 0
ITC 01:45 FT
  Monza
3 - 0
Triestina  
-1 1/2 1 - 0
IREA 01:45 FT
[4] Sligo Rovers
1 - 0
Derry City [7]
+1/4 0 - 0
WALA 01:45 FT
[6] Newtown AFC
4 - 1
Cefn Druids AFC [12]
1 - 1
C1 02:00 FT
  Omonia Nicosia 3
0 - 0
Olympiakos   4
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
  Dinamo Kiev
3 - 0
Gent   3
-1/2 2 - 0
- 02:00 FT
  Ferencvaros 1
0 - 0
Molde   3
-1/4 0 - 0
BDNB 02:00 FT
[11] Academica Coim
0 - 1
Feirense [2]
+1/2 0 - 1
TBNA 02:30 FT
[1] Getafe 4
3 - 0
Real Betis [7] 1 4
-1/4 3 - 0
PERA 03:30 FT
[19] Uni.San Martin
0 - 1
Cesar Vallejo [4]
+1/2 0 - 1
LIB 05:15 FT
[C-3] CA Penarol
3 - 0
Colo Colo [C-4]
-3/4 1 - 0
- 05:15 FT
[E-1] Gremio/RS
2 - 0
Univ. Catolica [E-4]
-3/4 0 - 0
BRB 05:15 FT
[7] Vitoria/BA
0 - 1
CSA/AL [14]
-1/2 0 - 1
- 05:15 FT
[11] Avai/SC
1 - 0
Figueirense/SC [17]
-1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[5] Juventude/RS
1 - 0
Operario/PR [8]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[20] Oeste/SP 1
0 - 1
Botafogo/SP [16]
+1/4 0 - 0
MEXB 07:05 FT
[5] Cancun FC
1 - 2
Venados [11]
-1/2 1 - 1
LIB 07:30 FT
[C-1] Atl. Paranaense/PR
0 - 0
Jorge Wilstermann [C-2]
-1 0 - 0
- 07:30 FT
[H-1] Boca Juniors
0 - 0
Libertad [H-3]
-1 1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[E-3] America Cali
0 - 0
Internacional/RS [E-2]
+1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[D-1] LDU Quito
4 - 0
Binacional [D-4]
-3 2 - 0
BRB 07:30 FT
[18] Guarani/SP 1
1 - 1
Sampaio Correa/MA [19]
-1/2 1 - 0
- 07:30 FT
[2] Parana/PR
1 - 1
Chapecoense [4]
+0 0 - 0
COLA 07:40 FT
[14] Rionegro Aguilas
1 - 1
Deportivo Pasto [3]
-1/4 1 - 0
BRB 08:30 FT
[1] Cuiaba/MT
1 - 0
Nautico/PE [13]
-3/4 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[3] Sonora 1
2 - 3
Mineros de Zac. [4]
0 - 1
NGAU21 16:00 Hoãn
[13] Akademiya Konoplev U21
-
Khimki U21 [15]
-
ARMA 18:00 Hoãn
[3] Alashkert
-
Gandzasar [2]
-
- 21:30 Hoãn
[5] Ararat Y
-
Urartu [7]
-
MEXB 05:00 Hoãn
[15] Tlaxcala FC
-
Correcaminos [9]
-
 
« 10 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo