x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Rayo Vallecano
0 - 1
Eibar  
0 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[8] APIA Tigers
0 - 0
North Shore Mariners [10]
-3/4 0 - 0
- 16:30 FT
[7] Blacktown City
0 - 3
Marconi Stallions [1]
+1/4 0 - 2
HQ3 17:00 FT
[5] Busan Transp.
1 - 1
Cheonan City [10]
0 - 1
AUSBPL 17:30 FT
[7] Centenary Stormers
0 - 2
Toowong FC [4]
+3/4 0 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Midtjylland 1
5 - 1
Fredericia  
4 - 0
- 18:00 FT
  Nordsjaelland
5 - 4
HB Koge  
-1 1/2 3 - 2
- 18:00 FT
  Schalke 04
1 - 0
Aris Salonica  
0 - 0
- 19:00 FT
  Zurich
1 - 0
Wil 1900  
0 - 0
MAPL 19:15 FT
[12] Kuching FA
1 - 4
Selangor II [6]
0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Kaiserslautern
3 - 1
Homburg  
1 - 1
BLRC 20:00 FT
  Arsenal Dzyarzhynsk
1 - 1
FC Smolevichi  
-1/4 1 - 1
MASL 20:00 FT
[9] Felda United
0 - 1
UiTM FC [7]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[4] Perak FA
0 - 1
Melaka FA [3]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Pahang
2 - 3
Darul Takzim [1]
+1 2 - 3
MAPL 20:00 FT
[8] Negeri Sembilan
1 - 0
Terengganu II [3]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Kuala Lumpur FA
2 - 1
UKM FC [10]
-3/4 1 - 0
GHCLB 20:30 FT
  B.Dortmund (T)
1 - 1
Paderborn 07  
1 - 0
UZBA 20:30 FT
[7] Navbahor (T)
0 - 1
Kokand-1912 [6]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[4] Bunyodkor (T)
1 - 1
Qyzylqum [11]
-1 1/2 1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Fenerbahce (T)
1 - 1
Alanyaspor  
1 - 1
- 21:00 FT
  Galatasaray
1 - 0
Istanbulspor AS  
1 - 0
- 21:00 FT
  Hamburger (T)
1 - 0
Feyenoord  
+1/4 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[10] Sogdiana Jizzakh (T)
2 - 0
Surkhon Termiz [12]
-1/2 2 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Tottenham
4 - 1
Reading  
-1 3/4 3 - 0
POLB 22:00 FT
[17] GKS Jastrzebie (T)
0 - 4
Arka Gdynia [1]
+1/2 0 - 3
BLRC 22:00 FT
  FK Orsha
1 - 6
Energetik-BGU  
+2 1/2 0 - 3
RMNA 22:00 FT
[6] Gaz Metan Medias
2 - 0
Arges Pitesti [14]
-1/2 1 - 0
SRBA 22:00 FT
[11] Indija
3 - 2
Javor Ivanjica [8]
+0 1 - 0
CYPA 22:30 FT
[13] Pafos FC
0 - 1
Anorthosis [3]
+1/2 0 - 0
QATA 22:30 FT
[10] Al Khor (T)
0 - 0
Markhiya SC [13]
-1/2 0 - 0
POLB 22:40 FT
[7] Odra Opole
0 - 4
LKS Lodz [2]
+1/4 0 - 2
BULA 22:45 FT
[5] Tsarsko Selo
0 - 0
CSKA 1948 Sofia [10]
+0 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  B.Dortmund (T)
1 - 3
Bochum  
-1 1/2 0 - 2
- 22:59 FT
  Vitesse Arnhem
2 - 2
Fort.Dusseldorf  
1 - 2
POLA 22:59 FT
[5] Zaglebie Lubin
1 - 0
Warta Poznan [15]
-3/4 0 - 0
CZEA 22:59 FT
[13] Banik Ostrava
2 - 2
C. Budejovice [17]
-3/4 1 - 2
NPA 22:59 FT
[10] Stellenbosch FC (T)
1 - 1
Chippa Utd [11]
+0 1 - 0
HLB 23:45 FT
[15] Utrecht U21
1 - 2
Eindhoven [4]
+0 0 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Granada (T)
0 - 3
Valladolid  
-1/4 0 - 0
BLRC 00:00 FT
  Dnepr Mogilev
1 - 2
Isloch  
+1 1/2 1 - 0
BIHA 00:00 FT
[8] Velez Mostar
1 - 1
FK Tuzla City [3]
1 - 0
SRBA 00:00 FT
[13] FK Metalac GM
0 - 0
Cukaricki [7]
+3/4 0 - 0
ICEW 00:15 FT
[9] Thor Akureyri Nữ
0 - 2
Valur Nữ [1]
+2 0 - 0
CYPA 00:30 FT
[5] AEL Limassol
2 - 1
Nea Salamina [9]
-1/2 1 - 1
GHCLB 01:00 FT
  Valencia (T)
2 - 1
Villarreal  
+3/4 0 - 1
PH3 01:00 FT
[6] Concarneau
0 - 0
Stade Briochin [14]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Villefranche
0 - 0
SO Cholet [7]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Boulogne (T)
1 - 1
Red Star 93 [18]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[2] Creteil
1 - 0
Orleans [12] 1
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Stade Lavallois
1 - 3
Avranches [5]
-1/2 0 - 2
- 01:00 FT
[10] Le Mans
2 - 2
Quevilly [9]
-1/2 0 - 2
- 01:00 FT
[13] Sete
3 - 1
Lyon Duchere [15] 1
+1/4 0 - 1
BIHA 01:00 FT
[6] Sloboda Tuzla
3 - 0
Siroki Brijeg [5]
+1/4 2 - 0
BULA 01:00 FT
[2] Beroe
6 - 0
Botev Vratsa [9]
-1 3 - 0
BIB 01:00 FT
[2] RFC Seraing
3 - 2
Deinze [6]
+1/4 0 - 2
CROA 01:00 FT
[2] HNK Gorica
3 - 2
Sibenik [7]
-1 1 - 0
HUNA 01:00 FT
[8] Diosgyori
1 - 1
MTK Budapest [7]
+0 1 - 0
ICEB 01:00 FT
[3] Leiknir Rey.
5 - 1
Keflavik [2]
-1/4 3 - 1
RMNA 01:00 FT
[9] UTA Arad
0 - 0
Voluntari [4]
-1/4 0 - 0
POLA 01:30 FT
[12] Stal Mielec
0 - 2
Gornik Zabrze [1]
+1/4 0 - 1
BIA 01:45 FT
[12] Oostende
2 - 2
Anderlecht [6]
+3/4 2 - 1
FAIC 01:45 FT
  Athlone 1
3 - 3
Wexford Youths  
+1/4 0 - 2
TS 90': 3-3; HP: 2-0
- 01:45 FT
  Galway
2 - 5
Shelbourne  
+1 0 - 1
PHA 02:00 FT
[10] Lyon 3
4 - 1
Dijon [19] 3
-1 1/2 3 - 1
HLB 02:00 FT
[5] Cambuur
2 - 0
NEC Nijmegen [8]
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 02:30 FT
  Portimonense
1 - 2
Sporting Lisbon  
+3/4 0 - 0
BRB 05:15 FT
[18] Oeste/SP
0 - 2
Avai/SC [13]
+1/4 0 - 1
USB 06:00 FT
[F-2] Hartford Athletic
0 - 3
Pittsburgh R. [F-1]
+1/2 0 - 2
BRB 06:30 FT
[2] Cuiaba/MT 1
2 - 1
Chapecoense [3]
-1/2 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[7] SD Aucas
1 - 0
Macara [6]
-1/4 1 - 0
USA 07:00 FT
[Dong-5] Montreal Impact 2
0 - 1
Toronto [Dong-3] 1
+1/2 0 - 0
USB 07:00 FT
[D-5] Rio Grande Valley
1 - 3
SA Scorpions [D-1]
+1/2 1 - 2
BRB 07:30 FT
[16] Guarani/SP
1 - 2
Nautico/PE [9]
-3/4 1 - 0
MEXA 07:30 FT
[9] Puebla
4 - 1
Toluca [11]
+0 2 - 1
- 09:30 FT
[14] Mazatlan FC
1 - 1
Tigres UANL [8]
+1/2 0 - 0
GHCLB 17:00 Hoãn
  Rio Ave
-
Real Sociedad  
-
PH3 01:00 Hoãn
[17] Bourg Peronnas
-
Annecy FC [16]
-
BRA 05:00 Hoãn
[2] Atl. Mineiro/MG
-
Atletico/PR [14]
-
 
« 11 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo