Đang tải...
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 12:00 FT
  Gamba Osaka
4 - 0
Okinawa SV  
2 - 0
AUSA 13:00 FT
[7] Brisbane Roar
1 - 0
Wellington Phoenix [4]
+1/4 0 - 0
AUSW 13:00 FT
[1] Melbourne City Nữ
2 - 0
Newcastle Jets Nữ [7]
-2 1 - 0
HKGA 13:30 FT
[1] Guangzhou R&F U19
5 - 0
HK Ranger [9]
2 - 0
- 13:30 FT
[6] Tai Po
2 - 4
Southern District [2]
+1 1/4 1 - 3
GHCLB 15:00 FT
  Đồng Tháp
0 - 2
Cần Thơ  
0 - 1
AUSA 15:30 FT
[2] Melbourne City
2 - 0
Newcastle Jets [11]
-1 1 - 0
AUSW 15:30 FT
[9] Adelaide Utd Nữ
0 - 3
Melb. Victory Nữ [5]
+1/2 0 - 1
GHCLB 16:30 FT
  Mlada Boleslav
3 - 1
Varnsdorf  
2 - 0
- 16:30 FT
  Bohemians 1905 (T)
4 - 0
Pribram  
1 - 0
HKGA 16:30 FT
[4] Eastern AA
2 - 1
Lee Man FC [5]
2 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Vik.Plzen (T)
4 - 1
Usti & Labem  
3 - 0
Đang tải...
- 17:00 FT
  Piast Gliwice (T)
2 - 1
GKS Jastrzebie  
2 - 1
- 17:00 FT
  Sparta Praha (T)
1 - 0
C. Budejovice  
-1 1/4 1 - 0
ASI23 17:15 FT
[A-2] Thái Lan U23
0 - 1
Arập Xêut U23 [B-1]
+1/4 0 - 0
GHCLB 17:45 FT
  Gornik Zabrze (T)
1 - 1
Diosgyori  
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
  Spartak Trnava (T)
2 - 0
Sigma Olomouc  
+0 1 - 0
GHQG 18:00 FT
  Burundi (T)
3 - 1
Seychelles  
-1 1/2 0 - 1
BDNB 18:00 FT
[7] Estoril
1 - 0
Academica Coim [8]
-1/4 0 - 0
TNKA 18:00 FT
[3] Alanyaspor
5 - 1
Kayserispor [18]
-2 1/4 1 - 0
TNKB 18:00 FT
[4] Umraniyespor
1 - 0
Altay [11]
-1/2 0 - 0
GHCLB 18:45 FT
  KuPS
4 - 0
Zenit  
4 - 0
Đang tải...
- 19:00 FT
  Young Boys
2 - 2
Schaffhausen  
-1 1/4 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[11] Levante
0 - 1
Alaves [14]
-1/4 0 - 0
PHC 19:00 FT
  Epinal
0 - 0
Saint-Pierroise   1
0 - 0
- 19:00 FT
  AS Prix Les Mezieres
0 - 1
FC Limonest  
0 - 0
- 19:00 FT
  Red Star 93
2 - 1
Nice  
-1 1/4 2 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Inter Turku
0 - 1
Flora Tallinn  
0 - 0
- 19:30 FT
  E.Cottbus
2 - 1
Chemnitzer  
+0 1 - 0
ANHA 19:30 FT
[16] Watford
0 - 0
Tottenham [7]
+1/4 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[13] QPR
1 - 0
Leeds Utd [2]
+1 1 - 0
EGYA 19:30 FT
[5] ENPPI Cairo
2 - 1
FC Masr [15]
-1/2 1 - 0
KSACC 19:55 FT
  Abha
1 - 1
Al Fateh  
-1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 5-3
GHCLB 20:00 FT
  CZ Jena
2 - 1
Lok.Leipzig  
0 - 1
- 20:00 FT
  Selangor FA
3 - 0
Persib Bandung  
3 - 0
- 20:00 FT
  Ujpest (T)
0 - 2
Ufa  
0 - 2
- 20:00 FT
  SCR Altach (T)
1 - 0
Zurich  
0 - 0
- 20:00 FT
  Waldhof Man. (T)
5 - 2
Mainz II  
2 - 1
- 20:00 FT
  Lugano
1 - 0
Kriens  
-1 0 - 0
- 20:00 FT
  Galway (T)
3 - 3
Sligo Rovers  
+1 1/4 1 - 0
ISRA 20:00 FT
[9] Ashdod
1 - 0
HIK Shmona [11]
+0 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[14] Tarxien Rainbows
0 - 4
Hibernians [2]
0 - 3
- 20:00 FT
[10] Gudja United
1 - 1
Hamrun Spartans [9]
0 - 1
ASI23 20:15 FT
[A-1] Australia U23 (T)
0 - 0
Syria U23 [B-2]
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 1-0
KUWA 20:25 FT
[6] Al Arabi (KUW)
1 - 0
Salmiya [2]
0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Videoton (T)
1 - 3
Stuttgart  
0 - 2
- 20:30 FT
  Voluntari
3 - 1
Dinamo Tbilisi  
2 - 1
ITA3 20:30 FT
  AZ Picerno
0 - 1
Viterbese Calcio  
-1/4 0 - 0
TNKB 20:30 FT
[18] Adanaspor
0 - 0
Akhisar Bld. [6]
+3/4 0 - 0
NPA 20:30 FT
[14] Black Leopards
1 - 1
Kaizer Chiefs [1]
1 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Wurzburger
2 - 2
Jahn Regensburg  
1 - 1
- 21:00 FT
  Dinamo Zagreb (T)
2 - 1
Slovacko  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  RB Salzburg (T) 1
0 - 6
Al Arabi (QAT)  
0 - 2
- 21:00 FT
  Banik Ostrava
0 - 2
MSK Zilina  
0 - 0
- 21:00 FT
  Aca. Clinceni
2 - 2
Karabakh Agdam  
1 - 1
- 21:00 FT
  FK Orenburg
0 - 1
Slo. Bratislava  
0 - 1
- 21:00 FT
  Sturm Graz
1 - 3
Osnabruck  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Servette (T)
1 - 1
Stade L. Ouchy  
0 - 1
- 21:00 FT
  Heidenheim (T)
5 - 2
Beijing Guoan  
2 - 0
- 21:00 FT
  St. Pauli
4 - 3
A.Bielefeld  
1 - 2
- 21:00 FT
  Steaua Bucuresti (T)
1 - 0
Karlsruher  
0 - 0
ITA 21:00 FT
[3] Lazio
5 - 1
Sampdoria [16]
-1 1/4 3 - 0
ITB 21:00 FT
[19] Trapani 1
3 - 1
Ascoli [7]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Juve Stabia
1 - 0
Empoli [16]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Cremonese 1
0 - 0
Venezia [15]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Livorno
4 - 4
Virtus Entella [4]
+0 3 - 1
ITA3 21:00 FT
  AC Renate
1 - 0
Alessandria  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Sambenedettese 1
0 - 1
Pesaro  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Imolese Calcio
1 - 2
Reggiana  
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Gozzano
1 - 1
Pistoiese  
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  US Pianese
1 - 2
Giana Erminio  
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Albinoleffe
2 - 0
Pro Vercelli  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Cesena
3 - 3
Virtus Verona  
-1/4 0 - 1
PHC 21:00 FT
  Belfort
3 - 1
Nancy  
+3/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Gonfreville
0 - 2
Lille  
0 - 0
TNKA 21:00 FT
[2] Istanbul BB
4 - 1
Malatyaspor [8]
-1 4 - 0
DUA 21:30 FT
[10] Augsburg
3 - 5
B.Dortmund [4]
+1 1 - 0
- 21:30 FT
[8] Hoffenheim
1 - 2
Ein.Frankfurt [11]
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[17] Fort.Dusseldorf
0 - 1
Wer.Bremen [16]
+0 0 - 0
- 21:30 FT
[13] FC Koln
3 - 1
Wolfsburg [9]
+1/4 2 - 0
- 21:30 FT
[15] Mainz
1 - 2
Freiburg [6]
-1/4 0 - 2
GHCLB 22:00 FT
  PFK Aleksandriya
4 - 0
Botev Plovdiv  
1 - 0
- 22:00 FT
  Botosani
1 - 2
Beroe  
1 - 1
- 12:00 Hoãn
  Kashima Antlers
-
Tegevajaro Miyazaki  
-
- 16:30 Hoãn
  Verl
-
Preussen Munster  
-
- 18:59 Hoãn
  Səbail FK
-
Olimpik Donetsk  
-
- 18:59 Hoãn
  Paksi
-
Ludogorets  
-
- 19:00 Hoãn
  Wolfsburg II
-
ADO Den Haag U21  
-
ANHL1 22:00 Hoãn
  Bury
-
Burton Albion [6]
-
BDNB 22:00 Hoãn
[14] UD Oliveirense
-
Feirense [13]
-
CYPA 00:00 Hoãn
[2] Omonia Nicosia
-
Anorthosis [1]
-
- 00:00 Hoãn
[3] Apollon Limassol
-
Ethnikos Achnas [9]
-
- 00:00 Hoãn
[6] Nea Salamina
-
EN Paralimni [11]
-
- 00:00 Hoãn
[12] Doxa Katokopia
-
Apoel FC [4]
-
- 00:00 Hoãn
[10] Pafos FC
-
Olympiakos Nic. [8]
-
 
« 10 tháng 10 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi: