x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 12:05 FT
[8] Melbourne City Nữ
0 - 6
Melb. Victory Nữ [4]
+1/4 0 - 2
VN19 14:00 FT
  HA Gia Lai U19
0 - 0
Bình Định U19  
-
- 14:00 FT
  Nam Định U19
0 - 2
Hà Nội T&T U19  
-
- 14:00 FT
  Viettel U19
0 - 1
Thanh Hóa U19  
-
- 14:00 FT
  Khánh Hòa U19
2 - 3
Bình Dương U19  
-
- 14:00 FT
  Đà Nẵng U19
0 - 2
SL Nghệ An U19  
-
- 14:00 FT
  PVF Việt Nam U19
4 - 0
CA Nhân Dân U19  
-
- 14:00 FT
  Long An U19
2 - 1
Cần Thơ U19  
-
- 14:00 FT
  Hồ Chí Minh U19
0 - 3
Quảng Nam U19  
-
- 14:00 FT
  Đồng Nai U19
3 - 1
Bến Tre U19  
-
- 14:00 FT
  Phú Yên U19
0 - 1
Đăk Lăk U19  
-
- 14:00 FT
  Bình Phước U19
0 - 0
Đồng Tháp U19  
-
- 14:00 FT
  Kon Tum U19
0 - 0
Huế U19  
-
- 14:00 FT
  Tiền Giang U19
2 - 0
An Giang U19  
-
TBN3 17:30 FT
[B1-9] Portugalete
0 - 1
Arenas de Guecho [B1-5]
0 - 0
TNKA 17:30 FT
[8] Fatih Karagumruk
2 - 1
Konyaspor [12]
+0 0 - 0
TBN3 18:00 FT
[D1-4] San Fernando
2 - 3
CD Marino [D1-10]
-1 0 - 1
- 18:00 FT
[D1-5] Atl. Sanluqueno
2 - 0
Algeciras [D1-1]
-1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[C1-6] AE Prat
0 - 1
UE Llagostera [C1-7]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[A1-2] Celta Vigo II
1 - 0
Coruxo [A1-8]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[D2-10] Lorca Deportiva
0 - 3
Linares Deportivo [D2-1]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[C2-1] Ibiza-Eivissa
2 - 0
Villarreal B [C2-5]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[C2-4] Atzeneta
1 - 1
Pena Deportiva [C2-9]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[E2-6] Talavera
1 - 0
Villanovense [E2-4]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[E2-1] Badajoz
2 - 0
Melilla CD [E2-2]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[C2-2] Hercules CF
3 - 1
La Nucía [C2-6]
-3/4 3 - 1
- 18:00 FT
[C1-1] Gimnastic T.
2 - 2
Cornella [C1-8]
-1/4 1 - 2
BDNB 18:15 FT
[9] Penafiel
1 - 2
Varzim [18]
-3/4 0 - 0
HLA 18:15 FT
[13] Sparta Rotterdam
0 - 2
Feyenoord [5]
+1/2 0 - 1
TBN3 18:30 FT
[C2-10] Valencia B 1
1 - 2
Alcoyano [C2-3]
-1/4 1 - 0
ITA 18:30 FT
[4] Roma 3
2 - 2
Inter Milan [1] 3
+0 1 - 0
ITA3 18:30 FT
[A-2] AC Renate
2 - 0
Pro Sesto [A-13]
2 - 0
- 18:30 FT
[C-10] Casertana
3 - 2
Catania [C-5]
1 - 1
IRNA 18:30 FT
[15] Nassaji Mazandaran
0 - 1
Sanat Naft [4]
0 - 1
- 18:30 FT
[8] Mes Rafsanjan
1 - 0
Machine Sazi [16]
0 - 0
- 18:30 FT
[2] Sepahan
1 - 1
Foolad Khozestan [5]
1 - 1
- 18:30 FT
[6] Aluminium Arak
2 - 2
Zobahan [14]
1 - 0
TBN3 19:00 FT
[D1-9] Las Palmas Atl.
1 - 1
UD Tamaraceite [D1-2]
-1/4 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[4] Ingolstadt
2 - 1
Duisburg [17]
-1 2 - 1
DUB 19:30 FT
[14] Darmstadt
1 - 2
Hannover 96 [7]
+0 0 - 1
- 19:30 FT
[11] Jahn Regensburg
0 - 2
Bochum [1]
+1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[10] Paderborn 07
2 - 1
Erzgebirge Aue [9]
-1/2 1 - 1
BIA 19:30 FT
[8] KV Mechelen
3 - 0
Antwerpen [2]
+0 0 - 0
TBNA 20:00 FT
[8] Levante 2
2 - 1
Eibar [16]
-1/4 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[13] Zwickau
2 - 1
Lubeck [20]
+0 0 - 1
SCOC 20:00 FT
  Airdrieonians
0 - 1
Edinburgh City  
-3/4 0 - 0
GREA 20:00 FT
[2] PAOK
3 - 1
Volos NFC [7]
-1 3/4 1 - 1
MLTA 20:00 FT
[10] Floriana (T)
0 - 0
Zejtun [12]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Santa Lucia FC (T)
0 - 0
Birkirkara [4]
+1/2 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[21] Ankaragucu
1 - 2
Istanbul BB [17]
+3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[15] Rizespor
1 - 1
Denizlispor [19]
-1/4 0 - 1
FA 20:30 FT
  Crawley Town
3 - 0
Leeds Utd  
+2 0 - 0
- 20:30 FT
  Barnsley
2 - 0
Tranmere Rovers  
-1 1/2 0 - 0
- 20:30 FT
  Bristol City
2 - 1
Portsmouth  
+0 1 - 1
- 20:30 FT
  Chelsea
4 - 0
Morecambe   1
-3 3/4 2 - 0
- 20:30 FT
  Cheltenham
1 - 1
Mansfield  
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 20:30 FT
  Man City 1
3 - 0
Birmingham   2
-3 1/4 3 - 0
HLA 20:30 FT
[15] VVV Venlo
2 - 1
Willem II [17]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[10] Heerenveen
1 - 3
Fortuna Sittard [9]
-3/4 0 - 3
CHIA 20:30 FT
[1] Univ. Catolica
1 - 1
Curico Unido [7]
-3/4 0 - 1
NPA 20:30 FT
[11] Blo. Celtic
1 - 1
Amazulu [5]
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Orlando Pirates
1 - 1
Moroka Swallows [3]
-1/2 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  MOL Fehervar FC (T)
1 - 3
Sturm Graz  
+1/4 0 - 2
ITA 21:00 FT
[19] Parma 4
0 - 2
Lazio [6] 1
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Udinese 3
1 - 2
Napoli [7] 1
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Verona
2 - 1
Crotone [20]
-3/4 2 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-12] Novara
1 - 1
US Olbia [A-16]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[A-8] Pontedera
1 - 2
Albinoleffe [A-10]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[B-11] Matelica
1 - 3
Perugia [B-3]
+1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[A-19] Giana Erminio
2 - 0
Pergolettese [A-14]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[C-16] Vibonese
1 - 1
AS Bisceglie [C-18]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[C-17] Potenza SC
1 - 0
Paganese [C-15]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[B-17] Pesaro 1
1 - 4
Mantova [B-10]
+0 1 - 3
- 21:00 FT
[A-6] Lecco
2 - 2
Luchese [A-20]
-1 2 - 1
- 21:00 FT
[B-12] Gubbio
2 - 1
Imolese Calcio [B-15]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[C-2] Bari
1 - 1
Turris Neapolis [C-12]
-1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[A-18] Livorno
0 - 2
Aurora Pro Patria [A-4]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[A-15] Piacenza
1 - 1
Pro Vercelli [A-3]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[B-5] Triestina
0 - 1
Fano [B-16]
-3/4 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[14] Karmiotissa Pol.
1 - 1
Doxa Katokopia [9]
-1/4 1 - 0
JORA 21:00 FT
[1] Wihdat (T)
3 - 0
Sareeh [11]
-1 1/4 3 - 0
DUA 21:30 FT
[13] Augsburg 1 3
1 - 4
Stuttgart [9] 2
+1/2 0 - 2
TBN3 21:45 FT
[D2-5] Real Betis B
0 - 0
Cordoba [D2-4]
-1/4 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[1] Mallorca
0 - 1
Las Palmas [10]
-3/4 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[A2-1] Burgos CF
4 - 0
Real Oviedo B [A2-7]
-1 4 - 0
SCOA 22:00 FT
[4] Aberdeen 1
1 - 2
Rangers [1]
+1 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Livingston
3 - 1
Ross County [10]
-3/4 1 - 1
BDNA 22:00 FT
[13] SC Farense 1
3 - 1
Gil Vicente [15]
+0 2 - 1
BDNB 22:00 FT
[13] SC Covilha
1 - 1
Benfica B [7]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[14] UD Oliveirense
1 - 0
Feirense [1]
+1/2 1 - 0
BIA 22:00 FT
[7] Beerschot-Wilrijk
1 - 1
Gent [12]
+3/4 1 - 1
TBNA 22:15 FT
[15] Cadiz 1
3 - 1
Alaves [17] 1 4
+0 1 - 1
GREA 22:15 FT
[9] Apollon Smirnis
0 - 1
Asteras Tripolis [5]
+1/4 0 - 1
- 22:15 FT
[8] Atromitos
0 - 0
OFI Creta [11]
+0 0 - 0
TBN3 22:30 FT
[A2-3] Union Langreo
0 - 0
CD Lealtad [A2-4]
-1/4 0 - 0
HLA 22:45 FT
[1] Ajax
2 - 2
PSV Eindhoven [2]
-1 1 - 2
TBN3 22:59 FT
[D2-9] Yeclano Dep.
3 - 1
Sevilla B [D2-3]
+0 2 - 0
- 22:59 FT
[E2-5] Extremadura UD
2 - 0
Socuellamos [E2-9]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[E2-3] Don Benito
3 - 1
Villarrubia CF [E2-7]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[D2-7] Ejido
1 - 1
Murcia [D2-6]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[B1-3] Racing Santander
0 - 1
Amorebieta [B1-1]
0 - 1
TNKA 22:59 FT
[5] Hatayspor
2 - 2
Besiktas [2]
+1/4 2 - 2
TBN3 23:30 FT
[A1-1] Zamora CF
1 - 0
Deportivo [A1-5]
+0 1 - 0
ITA3 23:30 FT
[A-11] Grosseto
0 - 2
Pistoiese [A-17]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[B-18] Legnano 2
0 - 1
Modena [B-2]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[B-19] Ravenna
1 - 1
Arezzo [B-20]
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[C-1] Ternana
2 - 1
SS Monopoli [C-14]
-1 1/4 1 - 1
CYPA 23:30 FT
[5] AEK Larnaka
1 - 2
EN Paralimni [11]
-1 1/4 0 - 1
JORA 23:30 FT
[3] Ramtha
0 - 1
Jazeera Amman [2]
+0 0 - 1
FA 00:00 FT
  Marine 1
0 - 5
Tottenham  
+4 1/4 0 - 4
TBN3 00:00 FT
[B1-2] Athletic Bilbao B
0 - 0
Real Union [B1-4]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[C1-4] Barcelona B
4 - 0
Badalona [C1-5]
-1/2 1 - 0
ITA 00:00 FT
[13] Fiorentina 1
1 - 0
Cagliari [18] 3
-3/4 0 - 0
DUA 00:00 FT
[16] A.Bielefeld 1
1 - 0
Hertha Berlin [15] 1
+1/2 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[10] Casa Pia AC
1 - 1
Arouca [5]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Vizela
2 - 1
Cova Piedade [12]
-1 1 - 1
MLTA 00:00 FT
[1] Hamrun Spartans (T) 1
3 - 1
Mosta [6]
-1/2 1 - 1
RMNA 00:00 FT
[11] Viitorul C.
2 - 1
Hermannstadt [14]
-3/4 1 - 1
TBNB 00:15 FT
[14] Tenerife
3 - 0
Cartagena [17]
-1/2 1 - 0
BIA 00:15 FT
[9] OH Leuven
1 - 0
Anderlecht [6]
+3/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[6] Panathinaikos
2 - 0
Larissa [14]
-3/4 1 - 0
MEXA 01:00 FT
[3] Toluca
3 - 1
Queretaro [10]
-1/4 2 - 1
BRA 02:00 FT
[1] Flamengo/RJ
0 - 2
Ceara/CE [11]
-1 1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[4] Sao Paulo/SP
0 - 1
Santos/SP [8]
-1 1/4 0 - 0
HLB 02:15 FT
[5] Go Ahead Eagles
1 - 0
TOP Oss [14]
-1/4 0 - 0
FA 02:45 FT
  Newport
1 - 1
Brighton  
+1 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-4
ITA 02:45 FT
[3] Juventus 4
3 - 1
Sassuolo [8] 1 1
-1 1/4 0 - 0
BIA 02:45 FT
[15] Sint Truiden 1
1 - 2
Club Brugge [1]
+1 1/4 0 - 2
TBNA 03:00 FT
[18] Valladolid 2
0 - 1
Valencia [13] 3
+0 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[2] Espanyol
2 - 0
Castellon [20]
-1 2 - 0
BDNA 03:00 FT
[10] Belenenses
0 - 2
Pacos Ferreira [5]
+0 0 - 1
ARGB 03:10 FT
[A-7] Ferro Carril Oeste
1 - 2
Estudiantes BsAs [A-3]
-1/4 0 - 0
- 03:10 FT
[A1-6] Guillermo
0 - 1
San Martin SJ [A1-1]
+1/2 0 - 0
- 03:10 FT
[A1-8] Ind.Rivadavia
0 - 1
CA Mitre Salta [A1-5]
-1/4 0 - 1
- 03:10 FT
[A-6] Deportivo Moron
1 - 2
Atletico Atlanta [A-5]
-1/4 1 - 0
- 03:10 FT
[A1-3] Belgrano
2 - 2
Alvarado MDP [A1-4]
-1 1/2 1 - 0
- 03:10 FT
[A-2] CA Platense
2 - 1
Temperley [A-8]
-1/2 2 - 0
- 03:10 FT
[A-1] Estudiantes Rio Cuarto
4 - 0
Agropecuario AAC [A-4]
-1/2 0 - 0
- 03:10 FT
[A1-2] Barracas Central
0 - 1
Nueva Chicago [A1-7]
-1/4 0 - 0
BRA 04:15 FT
[13] Atletico/GO
1 - 1
Bahia/BA [14]
-1/4 1 - 0
- 04:15 FT
[2] Internacional/RS
1 - 0
Goias/GO [18]
-1 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[16] Colo Colo
1 - 0
Everton CD [8]
+0 1 - 0
ARGB 05:15 FT
[B-8] San Martin Tucuman
2 - 2
Gim.Mendoza [B-6]
-1/2 1 - 1
- 05:15 FT
[B-7] Villa Dalmine
1 - 2
Def.Belgrano [B-1]
+1/4 0 - 1
- 05:15 FT
[B-3] Atletico Rafaela
0 - 0
Sarmiento Junin [B-2]
-1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[B-4] Tigre
1 - 2
Deportivo Riestra [B-5]
-1/2 1 - 0
ARGA 05:20 FT
[A-13] Arsenal Sarandi
1 - 0
CA Huracan [B-10]
+1/4 1 - 0
BRA 06:30 FT
[17] Vasco DG/RJ
3 - 0
Botafogo/RJ [20]
-1/4 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[2] U. La Calera 1
1 - 2
U.Concepcion [10]
-1 0 - 1
ARGA 07:40 FT
[A-4] Banfield
4 - 1
San Lorenzo [A-10]
-1 1 - 0
- 07:40 FT
[A-1] Colon
1 - 2
Talleres Cordoba [B-7]
+0 0 - 1
- 07:40 FT
[B-5] Gimnasia LP
0 - 1
Atletico Tucuman [B-9]
-1 0 - 0
MEXA 08:06 FT
[6] Santos Laguna
1 - 0
Cruz Azul [2]
+0 0 - 0
AUSA 12:00 Hoãn
[2] Brisbane Roar
-
Sydney FC [8]
-
- 14:00 Hoãn
[1] Central Coast
-
Melb. Victory [11]
-
TBN3 18:00 Hoãn
[E2-10] CP Villarrobledo
-
Merida [E2-8]
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Sparta Praha
-
C. Budejovice  
-
TBN3 22:00 Hoãn
[A1-9] CF Salmantino
-
Compostela [A1-4]
-
- 22:30 Hoãn
[C1-11] UE Olot
-
Espanyol B [C1-10]
-
- 22:30 Hoãn
[B2-1] CD Calahorra
-
Tudelano [B2-4]
-
- 23:00 Hoãn
[B1-11] Leioa
-
Barakaldo [B1-10]
-
- 23:00 Hoãn
[C1-2] Andorra FC
-
Lleida Esportiu [C1-3]
-
- 23:00 Hoãn
[B1-7] Alaves B
-
Real Sociedad B [B1-6]
-
- 23:00 Hoãn
[A1-6] Racing Ferrol
-
Salamanca [A1-3]
-
 
« 10 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo