x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 13:05 FT
[2] Macarthur FC
1 - 1
Wellington Phoenix [12] 1
+0 0 - 1
AUSW 15:05 FT
[3] Adelaide Utd Nữ
1 - 0
Perth Glory Nữ [9]
-1/2 0 - 0
GHCLB 15:30 FT
  TP.HCM (T)
1 - 0
An Giang  
-2 1/4 0 - 0
- 15:30 FT
  Nam Định
1 - 0
HL Hà Tĩnh  
+0
- 17:00 FT
  Jablonec (T)
1 - 3
Dukla Praha  
1 - 2
- 17:00 FT
  Basel (T)
2 - 2
Thun  
2 - 2
VNSC 17:00 FT
  Viettel
0 - 1
Hà Nội FC  
+1/4 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[11] Sivasspor
2 - 1
Gaziantep B.B [7]
-1/4 1 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Sonderjyske (T)
6 - 0
Aarhus Fremad  
-1 1/2 3 - 0
- 18:30 FT
  Lugano
3 - 0
Chiasso  
1 - 0
- 19:00 FT
  St.Polten (T)
2 - 1
Vorwarts Steyr  
-1 1/4 0 - 0
FA 19:00 FT
  Boreham Wood
0 - 2
Millwall  
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Nottingham Forest
1 - 0
Cardiff City  
+0 1 - 0
- 19:00 FT
  Everton
1 - 1
Rotherham Utd   1
-1 3/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 19:00 FT
  Luton Town
1 - 0
Reading  
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Norwich
2 - 0
Coventry  
-1/2 2 - 0
DUB 19:00 FT
[13] Nurnberg
1 - 1
Hamburger [4]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[15] Osnabruck
2 - 3
Wurzburger [18]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[12] St. Pauli
1 - 1
Holstein Kiel [2]
+3/4 0 - 0
FA 19:15 FT
  Chorley
2 - 0
Derby County  
-3/4 1 - 0
ANHL1 19:30 FT
[3] Lincoln
1 - 1
Peterborough Utd [1]
+0 0 - 1
ALBA 19:30 FT
[8] Bylis Ballsh
0 - 0
KF Tirana [6]
0 - 0
- 19:30 FT
[7] Kastrioti Kruje
2 - 2
Skenderbeu [10]
1 - 0
- 19:30 FT
[3] KF Laci 1
3 - 2
Kukesi [5]
-1/2 2 - 0
KSAA 19:30 FT
[5] Al Taawon (KSA)
0 - 0
Al Raed [14]
-1/2 0 - 0
EGYA 19:30 FT
[2] Masr lel Maqassah (T)
1 - 0
Aswan FC [11]
-3/4 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Diosgyori
1 - 0
Debreceni  
1 - 0
- 20:00 FT
  Spartak Trnava
1 - 0
Brno  
1 - 0
- 20:00 FT
  Vaduz
2 - 3
Winterthur  
1 - 0
- 20:00 FT
  Mlada Boleslav
0 - 1
Bohemians 1905  
-1/4
- 20:00 FT
  FC Mariupol
1 - 3
Slovan Liberec  
1 - 3
- 20:00 FT
  MFk Karvina
0 - 0
Fotbal Trinec  
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Zurich
3 - 1
Luzern  
1 - 0
TBNA 20:00 FT
[4] Sevilla
3 - 2
Real Sociedad [5] 3
-1/2 2 - 2
ITB 20:00 FT
[15] Reggiana 1
0 - 2
Cittadella [5]
+3/4 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[12] Bayern Munich II
0 - 2
Munchen 1860 [5]
0 - 1
- 20:00 FT
[19] Magdeburg
1 - 1
Uerdingen [14]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Meppen
1 - 0
Saarbrucken [6]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Wehen
1 - 1
Hallescher [9]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Kaiserslautern
0 - 0
Vik.Koln [15]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Hansa Rostock
1 - 0
Unterhaching [18]
-1/2 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[9] Stuttgart II
2 - 3
TSG Balingen [10]
-3/4 0 - 3
- 20:00 FT
[5] SSV Ulm
2 - 0
Freiburg II [3]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[12] Koblenz
0 - 1
Aalen [11]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Homburg
0 - 1
Bahlinger [8]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[22] Stadtallendorf
1 - 4
Offenbach [4]
+1 1/2 1 - 2
- 20:00 FT
[20] TSV Schott Mainz
2 - 2
Hoffenheim II [16]
+1 1 - 0
- 20:00 FT
[19] Giessen 1
2 - 1
TSV Steinbach [1]
+1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[18] Hessen Kassel
0 - 2
Sonnenhof [14]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Elversberg
1 - 1
Mainz II [15]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] FSV Frankfurt 1
2 - 0
Astoria Walldorf [17]
-1 1 - 0
DUC4T 20:00 FT
  SV Straelen
0 - 0
A.Aachen  
+1/4 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[6] Chaves
0 - 2
Estoril [2]
-1/4 0 - 0
HLB 20:00 FT
[12] Ajax U21
2 - 2
Helmond Sport [11]
-1/2 2 - 2
MLTA 20:00 FT
[2] Hibernians
3 - 0
Senglea Athletic [16]
-2 1/4 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[16] Kayserispor
1 - 0
Malatyaspor [13]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Goztepe
0 - 1
Antalyaspor [9]
+0 0 - 0
ALGA 20:00 FT
  O Medea 1
2 - 1
WA Tlemcen  
-3/4 1 - 1
NPA 20:00 FT
[8] Baroka FC 1
0 - 2
Mamelodi Sun. [1]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[9] TS Galaxy
0 - 3
SuperSport Utd [2]
+1/4 0 - 2
GHCLB 20:30 FT
  NK Osijek
2 - 3
Sturm Graz  
0 - 2
ITA3 20:30 FT
[C-19] Cavese 1
0 - 1
Palermo [C-9]
+1/4 0 - 0
BHRA 20:30 FT
[3] East Riffa (T)
1 - 2
AL Riffa [1]
+1/4 1 - 1
ALGA 20:30 FT
  CA BB Arreridj
1 - 5
ES Setif  
+1/2 0 - 3
- 20:30 FT
  RC Relizane
2 - 0
US Biskra  
-1/2 0 - 0
NPA 20:30 FT
[13] Chippa Utd
1 - 0
Golden Arrows [7]
0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Lask
3 - 1
Austria Wien  
1 - 0
- 21:00 FT
  Budafoki MTE
1 - 1
Slovacko  
0 - 1
- 21:00 FT
  Wil 1900
1 - 4
St. Gallen  
+1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Vik.Plzen
5 - 2
Hradec Kralove  
3 - 0
ANHL1 21:00 FT
[15] Gillingham
0 - 1
Burton Albion [21]
-1/4 0 - 1
ITA 21:00 FT
[15] Benevento 3
1 - 4
Atalanta [5] 2
+1 1/2 0 - 1
ITA3 21:00 FT
[A-9] Carrarese
0 - 1
Juventus U23 [A-5]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[B-8] Virtus Verona
1 - 1
US Fermana [B-13]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[B-6] Cesena
0 - 0
Alto Adige [B-4]
+1/4 0 - 0
PHB 21:00 FT
[4] Grenoble
2 - 2
Auxerre [5]
+0 0 - 1
CYPA 21:00 FT
[2] AEL Limassol
1 - 1
Omonia Nicosia [1]
+0 0 - 1
JORA 21:00 FT
[10] Sahab (T)
1 - 0
S.Al.Ordon [9]
-1/4 0 - 0
ALGA 21:00 FT
  USM Bel Abbes
1 - 0
NC Magra  
+0 1 - 0
DUA 21:30 FT
[7] Union Berlin 3
2 - 2
Wolfsburg [3] 1 1
+1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[10] Freiburg
5 - 0
FC Koln [14]
-1/4 2 - 0
- 21:30 FT
[6] B.Leverkusen 2
1 - 1
Wer.Bremen [12] 2
-1 0 - 0
- 21:30 FT
[17] Mainz 2
0 - 2
Ein.Frankfurt [4] 1
+1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[18] Schalke 04 2
4 - 0
Hoffenheim [11] 4
+3/4 1 - 0
KSAA 21:55 FT
[1] Al Shabab (KSA)
1 - 0
Al Ettifaq [6]
-1/4 1 - 0
FA 22:00 FT
  Blackpool
2 - 2
West Brom  
+1/2 1 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 3-2
- 22:00 FT
  Bristol Rovers
2 - 3
Sheffield Utd  
+1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Wycombe
4 - 1
Preston North End  
+0 3 - 1
- 22:00 FT
  Exeter City
0 - 2
Sheffield Wed.  
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Blackburn Rovers
0 - 1
Doncaster Rovers  
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Burnley
1 - 1
Milton Keynes Dons  
-1 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
- 22:00 FT
  Oldham
1 - 4
Bournemouth  
+1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  QPR
0 - 0
Fulham  
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-2
- 22:00 FT
  Stevenage
0 - 2
Swansea City  
+1 0 - 1
- 22:00 FT
  Stoke City
0 - 4
Leicester City  
+1 0 - 1
ANHL1 22:00 FT
[20] Rochdale
3 - 3
Crewe Alexandra [11]
+3/4 0 - 3
ANHL2 22:00 FT
[22] Southend 1
1 - 0
Barrow [23]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Cambridge Utd
2 - 1
Harrogate Town [12]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[20] Port Vale
3 - 0
Grimsby [24]
-1/4 2 - 0
SCOA 22:00 FT
[6] St. Mirren
1 - 1
Motherwell [9]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[11] Kilmarnock
2 - 0
Hamilton [12]
-1 1/4 1 - 0
SCOC 22:00 FT
  Forfar Athletic
1 - 1
Linlithgow Rose  
1 - 1
- 22:00 FT
  Fraserburgh FC
2 - 1
Banks O Dee  
0 - 0
- 22:00 FT
  East Fife
5 - 1
Tranent Juniors  
2 - 1
- 22:00 FT
  Alloa Athletic
2 - 3
Cove Rangers  
+1/4 2 - 1
NIRA 22:00 FT
[4] Cliftonville
2 - 2
Crusaders Belfast [5]
+1/4 1 - 1
EGYA 22:00 FT
[12] Ghazl Al Mahalla
0 - 0
El Gouna [6]
-1/4 0 - 0
NPA 22:00 FT
[15] Tshakhuma TM
2 - 2
Cape Town City [6]
+1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[10] Kaizer Chiefs
0 - 2
Maritzburg Utd [16]
-3/4 0 - 0
BIA 22:15 FT
[5] Zulte-Waregem
1 - 0
RE Mouscron Peruwelz [17]
-1/4 1 - 0
HLA 22:30 FT
[14] RKC Waalwijk
0 - 1
ADO Den Haag [16]
-1/2 0 - 1
ALBA 22:45 FT
[2] Partizani Tirana
1 - 1
Apolonia Fier [9]
0 - 0
TBN3 22:59 FT
[D2-2] UCAM Murcia
2 - 1
Granada II [D2-8]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[A2-6] Marino de Luanco 1
0 - 2
Cultural Leonesa [A2-2]
+1/2 0 - 1
CYPA 22:59 FT
[13] Ethnikos Achnas
1 - 4
Apollon Limassol [3]
+1 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[1] Galatasaray
6 - 0
Genclerbirligi [20]
-1 1/2 4 - 0
BHRA 22:59 FT
[5] Muharraq
2 - 0
Al Hadd [4]
-1/2 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[C-7] Teramo
1 - 1
Avellino [C-3]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[B-7] Feralpisalo
1 - 2
Sambenedettese [B-9]
-1/4 0 - 1
ITA 00:00 FT
[12] Genoa 2
2 - 0
Bologna [11]
+0 1 - 0
BDNA 00:00 FT
[8] Moreirense
2 - 2
Vitoria Guimaraes [6]
+1/2 1 - 1
BDNB 00:00 FT
[15] Vilafranquense
1 - 1
Academico Viseu [16]
-1/4 0 - 1
MLTA 00:00 FT
[14] Balzan
1 - 0
Sirens [9]
+0 0 - 0
TBNB 00:15 FT
[11] Malaga 1
1 - 1
Real Oviedo [15]
+0 1 - 0
FA 00:30 FT
  Arsenal 2
0 - 0
Newcastle   4
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-0
ANHL1 00:30 FT
[7] Ipswich
2 - 3
Swindon [18]
-1/2 0 - 1
TBNA 00:30 FT
[10] Granada 1 2
0 - 4
Barcelona [2] 3
+1 1/2 0 - 3
DUA 00:30 FT
[2] Leipzig
1 - 3
B.Dortmund [5] 2
+0 0 - 0
BIA 00:30 FT
[16] Cercle Brugge
1 - 2
Eupen [14]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[13] Kortrijk
2 - 1
Genk [4]
+1/4 1 - 1
GREA 00:30 FT
[13] Panetolikos
1 - 2
Olympiakos [1]
+1 3/4 0 - 1
EGYA 00:30 FT
[1] Zamalek SC
3 - 0
Tala'ea Al Jaish [14]
-3/4 1 - 0
KSAA 00:40 FT
[4] Al Ittihad (KSA)
1 - 0
Dhamak [15]
-3/4
TBN3 00:45 FT
[B2-10] Izarra
3 - 0
Ebro [B2-3]
2 - 0
HLA 00:45 FT
[18] Emmen
1 - 4
Twente [7]
+1/4 0 - 3
FA 01:00 FT
  Brentford
2 - 1
Middlesbrough  
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
  Huddersfield
2 - 3
Plymouth Argyle  
+1/4 2 - 2
SCOC 01:00 FT
  Kelty Hearts
2 - 3
Stranraer  
2 - 0
CYPA 01:00 FT
[8] Apoel FC
3 - 0
Ermis Aradippou [12]
-1 1/4 1 - 0
HLA 02:00 FT
[12] Zwolle
1 - 1
AZ Alkmaar [3]
+3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[11] Heracles Almelo
0 - 2
Vitesse Arnhem [4]
+1/4 0 - 1
ANHL1 02:45 FT
[5] Sunderland
1 - 1
Hull City [2]
-1/4 1 - 1
ITA 02:45 FT
[2] AC Milan 6
2 - 0
Torino [17] 2
-3/4 2 - 0
SCOC 02:45 FT
  Dundee
1 - 1
Bonnyrigg Rose  
-2 1/2 0 - 1
BIA 02:45 FT
[3] Oostende
3 - 2
Charleroi [11]
+0 1 - 1
FA 03:00 FT
  Man Utd 2
1 - 0
Watford   1
-1 1/2 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[12] Osasuna
0 - 0
Real Madrid [3]
+1 1/4 0 - 0
PHA 03:00 FT
[17] Nimes
0 - 1
Lille [1] 3
+1 0 - 1
- 03:00 FT
[11] Bordeaux 2
2 - 1
Lorient [19]
-1/4 2 - 1
- 03:00 FT
[20] Dijon 3
0 - 0
Marseille [7] 2
+1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[6] Lens 1
0 - 1
Strasbourg [16] 1
-1/4 0 - 1
- 03:00 FT
[5] Metz 2
1 - 1
Nice [12] 2
+0 0 - 1
- 03:00 FT
[4] Monaco 2
3 - 0
Angers [10]
-3/4 1 - 0
- 03:00 FT
[9] Montpellier 5
1 - 1
Nantes [18]
-1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[2] PSG 1
3 - 0
Stade Brestois [13] 1
-2 1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[14] Stade Reims 2
3 - 1
Saint Etienne [15] 4
+0 2 - 0
- 03:00 FT
[8] Rennes 1
2 - 2
Lyon [3] 2
+1/2 1 - 0
HLA 03:00 FT
[8] Utrecht
2 - 2
Groningen [6]
-3/4 1 - 2
ARGA 03:10 FT
[B-2] Lanus
2 - 0
Rosario Central [A-9]
+0 2 - 0
- 03:10 FT
[B-8] Union Santa Fe
1 - 2
Patronato Parana [B-13]
-3/4 1 - 2
BDNA 03:30 FT
[17] Boavista
1 - 1
Santa Clara [7]
-1/4 1 - 1
BRA 05:00 FT
[15] SC Recife/PE
0 - 1
Palmeiras/SP [7]
+1/2 0 - 1
- 05:00 FT
[19] Coritiba/PR
0 - 0
Atletico/PR [10]
+1/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[2] America/MG
4 - 0
Vitoria/BA [13]
-1 2 - 0
ARGA 05:20 FT
[A-11] Racing Club
3 - 1
Newells Old Boys [B-11]
+0 2 - 1
- 05:20 FT
[B-1] Velez Sarsfield 1
3 - 2
Godoy Cruz [A-8]
-1 2 - 1
MEXA 06:00 FT
[16] Atlas 1
0 - 2
Monterrey [7]
+1/2 0 - 2
BRA 07:00 FT
[16] Fortaleza/CE
0 - 0
Gremio/RS [6]
+1/4 0 - 0
BRB 07:00 FT
[19] Botafogo/SP
3 - 0
Chapecoense [1]
+1/4 2 - 0
ARGA 07:30 FT
[A-12] Argentinos Jun. 1
2 - 2
Boca Juniors [B-6]
+1/2 1 - 1
- 07:30 FT
[A-6] River Plate (T)
0 - 2
Independiente [B-4]
-1 1/4 0 - 2
NZLA 08:00 FT
[3] Wanderers SC
1 - 1
Team Wellington [2]
+0 1 - 1
MEXA 08:00 FT
[9] Tigres UANL
2 - 0
Club Leon [14]
-1/2 1 - 0
NZLA 09:00 FT
[6] Eastern Suburbs (NZL)
1 - 2
Hawke's Bay [7]
-1 1/2 0 - 0
- 10:00 FT
[4] Waitakare Utd
0 - 3
Auckland City [1]
0 - 2
MEXA 10:00 FT
[1] Club America
2 - 1
San Luis [8]
-3/4 1 - 0
GHCLB 20:00 Hoãn
  RB Salzburg
-
Gornik Zabrze  
-
- 21:00 Hoãn
  Servette
-
Grasshoppers  
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[9] Oxford Utd
-
Shrewsbury [17]
-
SCOC 22:00 Hoãn
  Peterhead
-
Stenhousemuir  
-
TBNA 22:15 Hoãn
[1] Atletico Madrid
-
Athletic Bilbao [9]
-
 
« 09 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo