x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 15:00 FT
[4] Sichuan Jiuniu (T)
1 - 0
Guangxi Pingguo [15]
-3/4 0 - 0
- 15:00 FT
[11] Nanjing City (T)
2 - 0
Beijing Sport Univ [14]
-1 1 - 0
- 15:00 FT
[6] Shijiazhuang Gongfu (T)
2 - 1
Jiangxi Liansheng [10]
-1 1/4 0 - 1
GHU19 16:00 FT
  Malaysia U19
2 - 0
Myanmar U19  
-1 1 - 0
AUSBPL 16:30 FT
[5] Holland Park Hawks
0 - 1
Grange Thistle [10]
-1 1/4 0 - 0
- 16:30 FT
[9] Magic United
2 - 2
Coomera Colts [11]
1 - 2
- 16:45 FT
[8] North Star
0 - 3
Surfers Paradise [1]
+2 1/2 0 - 2
- 17:10 FT
[7] Taringa Rovers
1 - 2
Souths Utd [6]
+1/4 0 - 1
AFCC 18:00 FT
[H-1] PSM Makassar 2
2 - 1
Kedah FA [G-1]
1 - 0
CZEU19 18:00 FT
[10] MFk Karvina U19
3 - 3
Slavia Praha U19 [6]
0 - 2
TDU21 18:00 FT
  Elfsborg U21
4 - 1
Jonkopings U21  
3 - 0
GHU19 18:30 FT
  Việt Nam U19
1 - 0
Thái Lan U19  
-1/4 1 - 0
TQB 18:30 FT
[7] Heilongjiang Ice City (T)
3 - 1
Beijing BIT [18]
-1 3/4 1 - 0
MASL 19:15 FT
[2] Sabah FA
1 - 0
Sarawak [10]
-1 0 - 0
MAPL 19:15 FT
[4] Kuching FA
0 - 0
Johor Darul Takzim II [2]
+1/2 0 - 0
MASL 20:00 FT
[3] Negeri Sembilan
3 - 2
Penang FA [12]
-1 1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[11] Petaling Jaya City
0 - 3
Pahang [5]
-1/2 0 - 2
MAPL 20:00 FT
[5] PDRM FA
1 - 0
Selangor II [9]
-1/4 0 - 0
NPA 20:00 FT
[4] Richards Bay
0 - 0
Marumo Gallants FC [9]
+0 0 - 0
TDU21 21:00 FT
  Helsingborg U21
0 - 2
Halmstads U21  
0 - 1
QATA 21:30 FT
[9] Umm salal 1
1 - 1
Al Sadd [8]
+1/2 1 - 0
GHCLB 21:35 FT
  Union Berlin
1 - 1
Hannover 96  
-1 0 - 0
TDU21 22:00 FT
  Mjallby U21
2 - 0
Varnamo U21  
0 - 0
- 22:00 FT
  Orgryte IS U21
1 - 4
Varbergs BoIS U21  
0 - 0
NPA 22:00 FT
[8] Moroka Swallows
3 - 2
Cape Town City [16]
+0 2 - 1
GHCLB 22:45 FT
  Asteras Tripolis
2 - 2
Pas Giannina  
-1/4 1 - 1
C1 22:59 FT
  Zalgiris 1 4
1 - 1
Bodo Glimt  
+1/4 1 - 0
C3 22:59 FT
  Gzira Utd 2
0 - 4
Wolfsberger AC  
+1 1/4 0 - 2
GHCLB 22:59 FT
  Karmiotissa Pol.
2 - 1
Doxa Katokopia  
2 - 0
GHW 22:59 FT
  Bosnia & Herz U19 Nữ 1
3 - 0
Romania U19 Nữ  
+3/4 3 - 0
POLB 22:59 FT
[15] Odra Opole
4 - 2
Sandecja [13]
+0 2 - 1
FIN3 22:59 FT
  Atlantis
1 - 0
KuPS Akatemia  
-3/4 0 - 0
DUC3 23:30 FT
[18] Oldenburg 1897
2 - 3
Elversberg [4]
+1/2 0 - 1
EGYA 23:30 FT
[14] Ghazl Al Mahalla
0 - 2
Pyramids FC [2]
+1 1/4 0 - 1
QATA 23:40 FT
[11] Qatar SC
1 - 1
Markhiya SC [3] 1
+1/4 1 - 0
C1 00:00 FT
  Apollon Limassol (T) 5
2 - 0
Maccabi Haifa   4
+1/2 2 - 0
- 00:00 FT
  Pyunik 2
0 - 2
Crvena Zvezda   3
+1 1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Vik.Plzen 2
2 - 1
Sheriff Tiraspol   1 4
-1 1/4 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[7] Freiburg II
2 - 0
Hallescher [14] 2
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[20] Essen
1 - 4
Vik.Koln [5]
-1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[16] Zwickau
0 - 1
Duisburg [10]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[1] Munchen 1860
4 - 0
Meppen [11]
-1/2 1 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[19] Illertissen
4 - 3
Schweinfurt [8]
+1 1 - 2
TDB 00:00 FT
[8] Utsiktens BK
0 - 0
Trelleborgs [6]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Skovde
0 - 0
Osters [4]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Norrby
2 - 2
Brage [2]
-1/4 1 - 1
TD3 00:00 FT
  Atvidabergs
2 - 0
Oskarshamns AIK  
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Ljungskile SK
2 - 0
Lindome GIF  
-1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Angelholms
1 - 1
Falkenbergs  
0 - 0
- 00:00 FT
  Karlstad BK
0 - 1
Forward  
-1 1/2 0 - 1
ICEW 00:30 FT
[5] Vestmannaeyjar Nữ
3 - 1
KR Reykjavik Nữ [10]
-1 3/4 0 - 1
- 00:30 FT
[8] Thor Akureyri Nữ
0 - 1
Afturelding Nữ [9]
-3/4 0 - 1
NPA 00:30 FT
[10] Kaizer Chiefs
3 - 0
Maritzburg Utd [12]
-1/2 2 - 0
C1 00:45 FT
  Midtjylland (T) 1
1 - 3
Benfica   2
+3/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Dinamo Zagreb 4
4 - 2
Ludogorets   3 5
-3/4 3 - 1
- 01:00 FT
  Ferencvaros 3
1 - 3
Karabakh Agdam   5
-1/4 0 - 1
C3 01:00 FT
  B36 Torshavn
1 - 2
Viborg  
+1 1/2 0 - 0
C1 01:30 FT
  Sturm Graz 1 7
1 - 0
Dinamo Kiev   6
+0 1 - 0
TS 90': 1-0; TONG TS: 1-1; HP: 0-2
- 01:30 FT
  PSV Eindhoven 4
2 - 2
Monaco   5
-1/4 1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 1-0
ANHLC 01:30 FT
  Shrewsbury
3 - 2
Carlisle  
-1/2 1 - 1
POLB 01:30 FT
[1] Wisla Krakow
2 - 1
Katowice [9]
-3/4 0 - 1
C1 01:45 FT
  Rangers 6
3 - 0
Union Saint-Gilloise   1 6
-3/4 1 - 0
ANHLC 01:45 FT
  Rochdale
2 - 0
Burton Albion  
+0 0 - 0
- 01:45 FT
  Harrogate Town
0 - 1
Stockport  
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Fleetwood Town
1 - 0
Wigan  
+0 1 - 0
- 01:45 FT
  Accrington
2 - 2
Tranmere Rovers  
-3/4 2 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 11-12
- 01:45 FT
  Blackpool
0 - 0
Barrow  
-1 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
- 01:45 FT
  Morecambe 1
0 - 0
Stoke City  
+3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-4
- 01:45 FT
  Milton Keynes Dons
1 - 0
Sutton Utd  
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
  Forest Green
2 - 0
Leyton Orient  
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Wimbledon
0 - 2
Gillingham  
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Crawley Town
1 - 0
Bristol Rovers  
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Bolton 1
5 - 1
Salford City  
-1/2 2 - 1
- 01:45 FT
  Bradford City
2 - 1
Hull City  
+0 2 - 1
- 01:45 FT
  Cardiff City 1
0 - 3
Portsmouth  
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Charlton Athletic
1 - 1
QPR  
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 5-3
- 01:45 FT
  Cheltenham
0 - 7
Exeter City  
+1/2 0 - 5
- 01:45 FT
  Doncaster Rovers
0 - 3
Lincoln  
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
  Grimsby
4 - 0
Crewe Alexandra  
-1/4 2 - 0
- 01:45 FT
  Huddersfield
1 - 4
Preston North End  
+1/4 0 - 3
- 01:45 FT
  Ipswich
0 - 1
Colchester Utd  
-1 0 - 1
- 01:45 FT
  Luton Town
2 - 3
Newport  
-3/4 1 - 1
- 01:45 FT
  Mansfield 1
1 - 2
Derby County  
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Northampton
1 - 2
Wycombe  
-1/4 0 - 2
- 01:45 FT
  Norwich
2 - 2
Birmingham  
-1 2 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 4-2
- 01:45 FT
  Oxford Utd
2 - 2
Swansea City  
+0 0 - 2
TS 90': 2-2; Pen: 5-3
- 01:45 FT
  Walsall
2 - 0
Swindon   1
-1/2 0 - 0
C2 02:00 FT
  Shkupi
1 - 2
Shamrock Rovers  
-1/4 0 - 0
ANHLC 02:00 FT
  Reading
1 - 2
Stevenage  
+0 0 - 1
EGYA 02:00 FT
[1] Zamalek SC
5 - 0
Masr lel Maqassah [18]
-2 2 - 0
- 02:00 FT
[7] NBE SC
0 - 1
Pharco FC [8]
+0 0 - 1
ARGC 02:10 FT
  Gimnasia LP
1 - 2
Patronato Parana  
1 - 1
ICEW 02:15 FT
[7] Keflavik IF Nữ
0 - 5
Valur Nữ [1]
+2 3/4 0 - 2
- 03:00 FT
[3] Stjarnan Nữ
2 - 2
Breidablik Nữ [2]
+3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[4] Trottur Rey. Nữ
3 - 0
UMF Selfoss Nữ [6]
-1/4 2 - 0
COLB 04:00 FT
[16] Cucuta 1
1 - 2
Boyaca Chico [6]
+0 1 - 1
BRB 05:00 FT
[10] Ituano/SP
4 - 1
SC Recife/PE [5]
-1/4 2 - 1
- 05:00 FT
[2] Gremio/RS
5 - 1
Operario/PR [16]
-1 1/4 1 - 0
BLVA 05:00 FT
[B-8] Real Tomayapo
1 - 0
Inde. Petrolero [B-7]
-1/2 1 - 0
MEXB 05:05 FT
[2] Celaya
1 - 0
Tepatitlan FC [11]
-1/2 0 - 0
SUD 05:15 FT
[F-1] Atletico/GO
3 - 0
Nacional(URU) [Play off-5]
2 - 0
BRB 06:30 FT
[17] CSA/AL 1
1 - 0
Brusque FC/SC [13]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[12] Ponte Preta/SP
3 - 1
Vasco DG/RJ [4]
-1/4 1 - 1
USB 06:40 FT
[A-14] New York RB II 1
2 - 1
Atlanta United II [A-13]
-1/2 0 - 0
BRB 07:00 FT
[6] Londrina/PR
1 - 2
Cruzeiro/MG [1]
+0 0 - 0
CHIB 07:00 FT
[11] Melipilla
1 - 0
U. San Felipe [3]
+0 1 - 0
MEXB 07:05 FT
[16] Pumas Tabasco 1
2 - 1
Ala. Durango [13]
+0 2 - 0
ARGB 07:10 FT
[22] Almirante Brown
2 - 0
Ind.Rivadavia [13]
+0 0 - 0
BLVA 07:15 FT
[B-6] Jorge Wilstermann 1
0 - 1
Oriente Petrolero [A-4]
-3/4 0 - 0
LIB 07:30 FT
[H-1] Flamengo/RJ
1 - 0
Corinthians/SP [E-2]
-1 0 - 0
SUD 07:30 FT
[Play off-3] Independiente JT (T)
4 - 1
Dep.Tachira [Play off-4]
-1 1/2 2 - 1
BRB 07:30 FT
[11] Tombense FC/MG
0 - 0
Vila Nova/GO [19]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[7] Sampaio Correa/MA
2 - 0
Bahia/BA [3]
+1/4 1 - 0
COLA 07:30 FT
[14] America Cali
2 - 0
Rionegro Aguilas [17]
-1/4 2 - 0
CRCA 09:00 FT
[A-4] Sporting (CRC)
2 - 2
Alajuelense [A-3]
+1/4 1 - 0
- 09:00 FT
[A-1] Herediano 1
1 - 1
Santos Guapiles [B-3]
-1 1/2 0 - 1
MEXB 09:05 FT
[18] Atletico La Paz
2 - 2
Tlaxcala FC [17]
-3/4 1 - 1
TDU21 23:00 Hoãn
  Brommapojkarna U21
-
Orebro SK U21  
-
- 23:00 Hoãn
  Norrkoping U21
-
AFC Eskilstuna U21  
-
- 23:00 Hoãn
  Malmo U21
-
Trelleborgs U21  
-
- 23:00 Hoãn
  Dalkurd FF U21
-
Djurgardens U21  
-
BLVA 02:00 Hoãn
[B-4] Royal Pari
-
Always Ready [B-3]
-
 
« 09 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo