x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[5] Reinmeer Aomori
1 - 0
Maruyasu Okazaki [11]
0 - 0
WA 13:00 FT
  Turkmenistan (T)
3 - 2
Lebanon [A-4]
+3/4 0 - 0
TQB 14:00 FT
[B-4] Nanjing Fengfan (T)
0 - 0
Beijing Sport Univ [B-5]
-1/2 0 - 0
GREU20 15:00 FT
  Larissa U20
1 - 4
Aris Salonica U20  
0 - 2
HQ3 15:00 FT
[13] Yangju FC
1 - 2
Gimhae City [4]
+1/2 0 - 1
NHATC 16:00 FT
  Kawasaki Fro.
1 - 1
Nagano Parceiro  
-2 1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-3
- 16:00 FT
  Nagoya Grampus (T)
5 - 0
Mitsubishi Mizushima  
-2 1/2 2 - 0
- 16:00 FT
  Kashiwa Reysol
3 - 0
Tochigi City  
-2 2 - 0
- 16:00 FT
  Yokohama FM
1 - 1
Honda FC  
-1 1/2 0 - 1
- 16:00 FT
  JEF United Chiba
1 - 0
Omiya Ardija  
+0 0 - 0
- 16:00 FT
  Consa. Sapporo
5 - 3
Sony Sendai  
-1 1/4 4 - 2
- 16:00 FT
  Avispa Fukuoka
6 - 0
Kagoshima  
-1 1/4 1 - 0
- 16:00 FT
  Cerezo Osaka
2 - 0
Gainare Tottori  
2 - 0
- 16:00 FT
  Kyoto Sanga
3 - 1
FC Imabari  
-1 1 - 0
- 16:00 FT
  Giravanz Kita.
0 - 1
Sagamihara  
0 - 1
- 16:00 FT
  FC Tokyo
1 - 1
Juntendo University  
1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
AUSQSL 16:45 FT
  Sunshine Coast
3 - 1
Logan Light.  
-1/4 1 - 0
AUSC 17:00 FT
  Adelaide Olympic
2 - 0
Croydon Kings  
-1/4 0 - 0
NHATC 17:00 FT
  Urawa Red
1 - 0
Kataller Toyama  
-1 0 - 0
- 17:00 FT
  Tochigi SC
2 - 0
Machida Zelvia  
+1/4 2 - 0
- 17:00 FT
  Shimizu S-Pulse
1 - 0
Fukuyama City  
0 - 0
- 17:00 FT
  Jubilo Iwata
3 - 0
Hokkaido Tokachi  
0 - 0
- 17:00 FT
  Oita Trinita
2 - 2
Honda Lock  
-1 3/4 0 - 0
TS 90': 2-2; HP: 1-0
- 17:00 FT
  Alb. Niigata (JPN)
4 - 1
Zweigen Kan.  
+0 3 - 0
- 17:00 FT
  Ventforet Kofu
1 - 2
Fukui United  
-1 1/2 1 - 0
- 17:00 FT
  Montedio Yama.
1 - 2
Verspah Oita  
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
  Sagan Tosu
1 - 0
Roas. Kumamoto  
-1 1/4 1 - 0
- 17:00 FT
  Shonan Bellmare
0 - 0
FC Osaka  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-3
- 17:00 FT
  Tokushima Vortis
2 - 1
Kochi United SC  
-1 1/4 2 - 0
- 17:00 FT
  Mito Hollyhock
0 - 3
Thespa Kusatsu  
0 - 2
- 17:00 FT
  Vegalta Sendai
0 - 1
Grulla Morioka  
0 - 1
- 17:00 FT
  V-Varen Nagasaki
2 - 0
Okinawa SV  
-1 3/4 1 - 0
- 17:00 FT
  Matsumoto Yama.
1 - 0
Ryukyu  
-1/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[8] Daejeon Korail
5 - 1
Busan Transp. [7]
+0 4 - 0
- 17:00 FT
[2] GimPo Citizen
3 - 0
Pyeongtaek FC [14]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[10] Hwaseong FC
1 - 0
Ulsan Citizen [6]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[12] Cheongju FC
1 - 2
Mokpo City [5]
+1/4 0 - 2
- 17:00 FT
[15] Gangneung City
2 - 1
Gyeongju KHNP [3]
1 - 1
- 17:00 FT
[1] Cheonan City
0 - 1
Changwon City [11]
+0 0 - 0
WA 18:00 FT
  Sri Lanka 1
0 - 5
Hàn Quốc [A-1]
+6 1/2 0 - 3
TQB 18:35 FT
[C-5] Shenyang Urban (T)
1 - 2
Heil. Lava Spring [C-2]
+1/4 0 - 0
- 18:35 FT
[B-1] Chengdu Better City (T)
1 - 0
Nantong Zhiyun [B-2]
-1/4 1 - 0
- 18:35 FT
[A-4] Sichuan Jiuniu
0 - 0
Meizhou Hakka [A-1]
+3/4 0 - 0
GEOA 21:45 FT
[2] Dinamo Tbilisi
1 - 1
Shukura [7]
-2 0 - 0
TDU21 22:00 FT
[AN-5] Norrby IF U21 1
1 - 4
GAIS U21 [AN-3]
1 - 2
ITA3 22:30 FT
[C-3] Avellino
0 - 1
Padova [B-2]
+0 0 - 1
GEOA 22:45 FT
[4] Saburtalo
3 - 0
Dila Gori [5]
+0 3 - 0
FIN3 22:59 FT
  JaPS 1
3 - 0
NJS Nurmijarvi  
-1 1/4 3 - 0
GEOA 23:45 FT
[8] Torpedo Kut.
1 - 1
Samtredia [10]
-1/4 0 - 1
GHQG 00:00 FT
  Niger
0 - 1
Congo  
0 - 1
DUC4N 00:00 FT
[14] TSG Balingen
0 - 1
Astoria Walldorf [18]
-1/4 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-9] Tristan Suarez
1 - 0
Guillermo [B-18]
-1/2 1 - 0
ITA3 01:30 FT
[A-2] Alessandria
1 - 2
Albinoleffe [A-7]
-1/2 0 - 1
TS 90': 1-2; TONG TS: 3-3; HP: 1-0
ARGB 01:30 FT
[B-13] Instituto
0 - 0
Ind.Rivadavia [B-8]
-1/2 0 - 0
GHQG 01:45 FT
  B.D.Nha
4 - 0
Israel   1
-2 2 - 0
ARGB 02:00 FT
[B-1] CA Guemes
0 - 0
Villa Dalmine [B-17]
-3/4 0 - 0
BRC 02:30 FT
  Abc/RN
3 - 0
Chapecoense  
+1/4 2 - 0
- 02:30 FT
  Vasco DG/RJ
1 - 1
Boavista/RJ  
-1 0 - 1
VENA 04:00 FT
[C-2] Monagas
3 - 1
Metropolitano [C-6]
-3/4 2 - 0
BRC 05:00 FT
  Atletico/PR
1 - 0
Avai/SC  
-3/4 1 - 0
- 05:00 FT
  Juazeirense/BA
1 - 0
Cruzeiro/MG  
+1/2 0 - 0
TS 90': 1-0; TONG TS: 1-1; Pen: 3-2
- 05:00 FT
  Bahia/BA
1 - 0
Vila Nova/GO  
-1 0 - 0
- 05:00 FT
  Palmeiras/SP
0 - 1
CRB/AL  
-1 3/4 0 - 1
TS 90': 0-1; TONG TS: 1-1; Pen: 3-4
GHQG 06:00 FT
  Mỹ 1
4 - 0
Costa Rica   1
-3/4 2 - 0
USB 06:30 FT
[B-5] Atlanta United II
2 - 2
Sporting Kansas II [B-8]
-1/2 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[A-5] Gim.Mendoza
0 - 0
San Martin Tucuman [A-4]
-1/4 0 - 0
BRC 07:30 FT
  Criciuma/SC
2 - 2
America/MG  
+1/2 1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 3-2
- 07:30 FT
  Atletico/GO
0 - 0
Corinthians/SP  
+0 0 - 0
- 07:30 FT
  Bragantino/SP
2 - 1
Fluminense/RJ  
-1/4 0 - 0
USB 08:00 FT
[C-1] El Paso Locomotive
2 - 0
Indy Eleven [B-7]
-1/4 1 - 0
- 09:00 FT
[D-2] Orange C. Blues
1 - 1
San Diego Loyal [D-3]
-1/4 0 - 1
- 09:00 FT
[C-7] Real Monarchs
2 - 0
Sacramento [D-5]
2 - 0
 
« 09 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo