x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATSC 11:35 FT
  Yokohama FM (T)
3 - 3
Vissel Kobe  
-1/4 1 - 2
TS 90': 3-3; Pen: 2-3
AUSA 15:30 FT
[6] Brisbane Roar
2 - 1
Adelaide Utd [5]
+1/4 0 - 0
AUSQSL 17:00 FT
[2] Peninsula Power
8 - 1
Magpies Crusaders [12] 1
2 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Spartak Moscow
3 - 2
Partizan  
-1/4 1 - 2
BDNB 18:00 FT
[3] CD Mafra
1 - 1
Nacional Madeira [1]
+1/4 1 - 0
FINC 18:00 FT
[A-2] Honka
2 - 1
IFK Mariehamn [A-5]
-1 0 - 0
TNKA 18:00 FT
[15] Konyaspor
0 - 0
Denizlispor [13]
-1/4 0 - 0
FINC 18:30 FT
[A-1] Helsinki
1 - 0
Inter Turku [A-3]
-3/4 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[10] Levante 2
2 - 0
Leganes [19] 3
+0 2 - 0
DUB 19:00 FT
[3] Hamburger
2 - 0
Karlsruher [16]
-1 3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[10] Osnabruck
0 - 1
Nurnberg [15]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[2] Stuttgart
3 - 0
Erzgebirge Aue [9]
-1 1/2 2 - 0
FINC 19:00 FT
[B-5] Seinajoen JK (T)
2 - 3
Lahti [A-4]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[D-1] KTP Kotka
0 - 0
Gnistan [A-7]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[D-5] EIF Ekenas
2 - 0
Mypa [C-6]
-1/4 2 - 0
ANHA 19:30 FT
[11] Everton
3 - 1
Crystal Palace [13] 1
-3/4 1 - 0
ANHB 19:30 FT
[22] Wigan
1 - 2
Preston North End [5]
+0 0 - 1
DUC4DB 19:30 FT
[7] Berliner FC Dynamo
0 - 0
Ger.Halberstadt [15]
-1 1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[13] C. Leipzig
0 - 0
Bischofswerdaer [18]
-1 0 - 0
SCOC 19:30 FT
  Hamilton
1 - 4
Rangers  
+2 1 - 1
FINC 19:30 FT
[B-1] Ilves Tampere (T)
1 - 1
KuPS [B-4]
-1/4 1 - 0
EGYA 19:30 FT
[6] Ittihad Alexandria
0 - 1
Aswan FC [13]
-1/2 0 - 0
Đang tải...
GHCLB 20:00 FT
  Kristiansund
1 - 1
Molde  
1 - 0
- 20:00 FT
  Botev Plovdiv 1
2 - 1
CSKA 1948 Sofia  
1 - 0
DUC3 20:00 FT
[17] Vik.Koln
2 - 4
Bayern Munich II [11]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Magdeburg
0 - 2
Meppen [5]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Munchen 1860
1 - 1
Waldhof Man. [3]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Uerdingen
2 - 1
Sonnenhof [19]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Kaiserslautern 1
1 - 1
Preussen Munster [18]
-1 1 - 1
- 20:00 FT
[7] Hansa Rostock
1 - 1
Unterhaching [2]
-1/2 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[17] Hannoverscher SC
2 - 0
Hamburger II [13]
+1/4 2 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Rodinghausen 1
1 - 0
Sportfreunde Lotte  
-1 0 - 0
- 20:00 FT
  Schalke 04 II
1 - 1
Fort.Dusseldorf II  
+0 1 - 0
- 20:00 FT
  Bonner SC 1
0 - 3
Verl  
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Lippstadt
0 - 2
M.gladbach II  
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Oberhausen
2 - 1
Bergisch Gladbach  
-1 3/4 0 - 0
ALBA 20:00 FT
[7] Skenderbeu
1 - 1
Bylis Ballsh [5]
0 - 0
- 20:00 FT
[2] Kukesi
3 - 1
KF Laci [4]
1 - 1
ISRA 20:00 FT
[6] Hapoel Tel Aviv
2 - 0
HIK Shmona [12]
0 - 0
MLTA 20:00 FT
[11] Gudja United
1 - 0
Sliema Wanderers [12]
0 - 0
- 20:00 FT
[1] Valletta (T)
3 - 1
Balzan [7]
1 - 1
FINC 20:15 FT
[C-5] Jaro (T)
0 - 2
KPV Kokkola [B-2]
0 - 2
OMAA 20:20 FT
[8] Al Nahda (OMA)
1 - 3
Sohar Club (OMA) [5]
0 - 3
- 20:20 FT
[6] Bahla Club
0 - 2
Al Seeb [1]
0 - 1
GHCLB 20:30 FT
  Bohemians 1905
2 - 1
Mlada Boleslav  
0 - 1
- 20:30 FT
  MFk Karvina
0 - 0
Sigma Olomouc  
0 - 0
ANHB 20:30 FT
[24] Barnsley
1 - 1
Sheffield Wed. [13]
+0 1 - 1
AZEA 20:30 FT
[4] Sumqayit
2 - 1
Zire IK [5]
1 - 1
TNKB 20:30 FT
[14] Eskisehirspor
3 - 0
Altinordu SK [15]
+1/4 1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  O.Ljubljana
1 - 3
Shakhtar Donetsk  
1 - 0
ITA 21:00 FT
[13] Fiorentina 2
1 - 2
Atalanta [4] 2
+1/2 1 - 0
ITB 21:00 FT
[15] Venezia
0 - 1
Frosinone [2]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Pordenone
2 - 2
Livorno [20]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Cittadella
1 - 2
Empoli [9]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Crotone
1 - 0
Cremonese [17]
-3/4 0 - 0
ITA3 21:00 FT
  Pro Vercelli
3 - 1
Pontedera  
+0 1 - 1
- 21:00 FT
  FC Rieti
1 - 4
Catanzaro  
0 - 2
DUC4T 21:00 FT
  B.Dortmund II
4 - 0
TuS Haltern  
-1 1/4 3 - 0
PHB 21:00 FT
[6] Guingamp
2 - 1
Lorient [1]
+1/4 1 - 1
POLA 21:00 FT
[15] Korona Kielce
0 - 0
Gornik Zabrze [12]
+0 0 - 0
CROA 21:00 FT
[4] NK Osijek 1
1 - 1
Inter Zapresic [8]
-1 3/4 1 - 1
TNKA 21:00 FT
[10] Genclerbirligi
0 - 2
Trabzonspor [2]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Besiktas
3 - 0
Gaziantep B.B [9]
-1 1/4 0 - 0
AUTC 21:00 FT
  Aust Lustenau
1 - 1
Wattens  
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 5-4
ALGA 21:00 FT
  CA BB Arreridj
2 - 0
USM Bel Abbes  
0 - 0
- 21:00 FT
  Hussein Dey
0 - 3
ASO Chlef  
0 - 1
DUA 21:30 FT
[17] Wer.Bremen 4
0 - 2
Union Berlin [10] 3
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[9] Freiburg 3
1 - 0
Hoffenheim [8] 3
+0 1 - 0
- 21:30 FT
[14] Hertha Berlin 1
1 - 3
Mainz [15]
-1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[6] Schalke 04 2
1 - 1
Paderborn 07 [18] 3
-1 0 - 0
- 21:30 FT
[7] Wolfsburg 1
1 - 1
Fort.Dusseldorf [16] 1
-1 0 - 1
WALA 21:30 FT
[4] Barry Town 1
0 - 1
Connah's QN [2]
0 - 1
- 21:30 FT
[7] Cardiff Metropolitan
3 - 1
Aberystwyth [9]
1 - 1
TBN3 21:45 FT
[A-13] Real Oviedo B
1 - 1
S.S. Reyes [A-20]
1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Astana (T) 1
1 - 2
Hacken  
+0 0 - 1
ANHB 22:00 FT
[9] Swansea City
2 - 3
Derby County [14]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Blackburn Rovers
0 - 1
Fulham [6]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Brentford
3 - 2
Middlesbrough [21]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[19] Huddersfield
2 - 0
QPR [12]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Luton Town
0 - 1
Cardiff City [10]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Reading
1 - 1
Hull City [17]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[20] Stoke City
3 - 1
Charlton Athletic [18]
-3/4 1 - 1
ANHL1 22:00 FT
[21] Tranmere Rovers
0 - 2
Portsmouth [5]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Shrewsbury
1 - 1
Milton Keynes Dons [18]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Peterborough Utd 1
4 - 0
Oxford Utd [8]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Blackpool
2 - 1
Southend [23]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Wycombe
3 - 1
Bristol Rovers [13]
-3/4 3 - 1
- 22:00 FT
[20] Wimbledon
1 - 2
Fleetwood Town [7]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Burton Albion 1
0 - 0
Gillingham [10]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Coventry
2 - 1
Bolton [22]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[11] Doncaster Rovers
1 - 1
Rochdale [19]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Sunderland
1 - 0
Ipswich [9]
-1/2 0 - 0
ANHL2 22:00 FT
[21] Carlisle
1 - 1
Swindon [1]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[23] Morecambe
1 - 1
Mansfield [22]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Salford City
0 - 0
Crawley Town [12]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Newport
0 - 1
Cambridge Utd [11]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Forest Green
1 - 2
Walsall [15]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Crewe Alexandra
2 - 1
Oldham [19]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Exeter City
2 - 1
Stevenage [24]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Bradford City
1 - 1
Grimsby [14]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Colchester Utd
3 - 0
Plymouth Argyle [4]
-1/4 3 - 0
- 22:00 FT
[18] Leyton Orient
1 - 1
Macclesfield [20]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Northampton
0 - 1
Port Vale [8]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Scunthorpe Utd
1 - 0
Cheltenham [5]
-1/4 1 - 0
TBNA 22:00 FT
[5] Getafe 4
3 - 0
Valencia [7] 1 4
-1/2 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[20] Extremadura UD 1
2 - 4
Tenerife [16]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[5] Girona
1 - 0
Huesca [4]
-1/2 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[B-11] Leioa
0 - 2
Real Sociedad B [B-5]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[C-6] Andorra FC 1
1 - 2
AE Prat [C-19]
-1/2 0 - 0
DUC4DB 22:00 FT
[3] E.Cottbus
2 - 2
Lok.Leipzig [2]
+0 0 - 2
SCOB 22:00 FT
[6] Greenock Morton
2 - 2
Queen of South [9]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Dundee
2 - 0
Partick Thistle [10]
-1/4 2 - 0
SCOC 22:00 FT
  St. Mirren
1 - 1
Motherwell  
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Ayr Utd 1
1 - 2
St. Johnstone  
+1/4 1 - 2
- 22:00 FT
  Aberdeen
0 - 0
Kilmarnock  
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Inverness C.T.
1 - 0
Livingston  
+1/2 0 - 0
SCO2 22:00 FT
[10] Stranraer
1 - 1
Raith Rovers [1]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Dumbarton
0 - 0
Airdrieonians [3]
+1/4 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[17] Cova Piedade
2 - 2
Penafiel [13]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[9] Leixoes
1 - 0
Varzim [5]
-1/2 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[5] Cliftonville
1 - 1
Dungannon Swi. [10]
-1 1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[3] Glentoran
0 - 1
Coleraine [2]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Glenavon
2 - 1
Crusaders Belfast [4]
+1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Institute
0 - 4
Larne [6]
+1 3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Warrenpoint Town
1 - 2
Linfield [1]
+1 1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Ballymena Utd
0 - 2
Carrick Rangers [8]
-1/2 0 - 1
MLTA 22:00 FT
[5] Gzira Utd
2 - 2
Floriana [2]
0 - 1
CYPA 22:00 FT
[9] Olympiakos Nic.
2 - 1
Anorthosis [1]
+1/2 1 - 0
CHIA 22:00 FT
[11] Huachipato
1 - 1
U.Concepcion [14] 1
-1/2 0 - 1
VENA 22:00 FT
[1] Caracas
1 - 0
Dep.Guaira [7]
-1/2 0 - 0
ALGA 22:00 FT
  USM Alger
1 - 3
CS Constantine  
-1/2 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[6] Birkirkara
2 - 1
Mosta [8]
2 - 0
TBN3 22:30 FT
[B-6] Amorebieta
0 - 0
Arenas de Guecho [B-17]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-16] Salamanca
2 - 2
CD Calahorra [B-13]
-1/4 1 - 1
ITA3 22:30 FT
  Fano
1 - 2
Feralpisalo  
+1/4 1 - 1
BDNA 22:30 FT
[6] Famalicao 1
0 - 7
Vitoria Guimaraes [7]
+1/2 0 - 2
- 22:30 FT
[15] Belenenses
0 - 2
Santa Clara [11]
-1/4 0 - 2
ISRA 22:30 FT
[14] Hapoel Raanana 1
1 - 2
Maccabi Netanya [9]
+1/4 1 - 0
OMAA 22:50 FT
[10] Fanja
3 - 1
Nasr Salalah [4]
2 - 0
ALBA 22:59 FT
[3] Partizani Tirana
2 - 0
Flamurtari Vlore [10]
0 - 0
- 22:59 FT
[6] Teuta Durres
1 - 1
Luftetari Gjiro. [9]
-1 1/2 1 - 0
AZEA 22:59 FT
[1] Karabakh Agdam
0 - 0
Neftchi Baku [2]
-1/2 0 - 0
BIB 22:59 FT
[3] OH Leuven
3 - 0
Lommel [6]
-3/4 2 - 0
HUNA 22:59 FT
[8] Diosgyori
1 - 2
Debreceni [7]
+0 1 - 2
- 22:59 FT
[3] Videoton
2 - 1
Mezokovesd-Zsory [2]
-1/2 2 - 1
- 22:59 FT
[10] Varda SE
5 - 3
Kaposvar [12]
-1 1 - 1
- 22:59 FT
[4] Budapest Honved
2 - 0
Zalaegerzseg [11]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[9] Paksi 2
0 - 2
Puskas Akademia [5]
+1/4 0 - 1
FINC 22:59 FT
[B-3] VPS Vaasa (T)
2 - 2
AC Oulu [C-1]
+0 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[4] Adana Demirspor
4 - 1
Adanaspor [17]
-1 2 - 0
TSB 22:59 FT
[9] Schaffhausen
1 - 0
Winterthur [5]
+1/4 0 - 0
ALGA 22:59 FT
  JS Saoura
2 - 1
Ain M'lila  
-1 0 - 0
PHA 23:30 FT
[2] Marseille 1
1 - 0
Toulouse [20] 2
-1 1/2 0 - 0
POLA 23:30 FT
[5] Lech Poznan
3 - 0
Rakow Czestochowa [11]
-1/2 0 - 0
CROA 23:30 FT
[2] Hajduk Split 1
1 - 0
Lok. Zagreb [5]
-1 1 - 0
ISRA 23:30 FT
[7] Hapoel Hadera
2 - 0
Hapoel Kfar Saba [11]
-1/4 1 - 0
TSB 23:30 FT
[4] SC Kriens
2 - 0
Wil 1900 [6]
-1/2 2 - 0
OMAA 23:45 FT
[13] Al Oruba (OMA)
1 - 1
Saham Club [3]
0 - 1
ALGA 23:45 FT
  MC Oran
1 - 1
ES Setif  
-1/4 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[B-3] Athletic Bilbao B 1
1 - 0
Tudelano [B-20]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[D-12] Villarrubia CF
0 - 0
CP Villarrobledo [D-20]
-1/2 0 - 0
ITA 00:00 FT
[14] Torino 1 3
1 - 3
Sampdoria [17] 5
-1/4 0 - 0
ITB 00:00 FT
[11] Perugia
0 - 3
Spezia [3]
-1/4 0 - 1
BIA 00:00 FT
[3] Charleroi
4 - 0
Zulte-Waregem [9]
-1 1 - 0
FINC 00:00 FT
[D-2] AC Kajaani (T)
1 - 0
SJK Akatemia  
-1 1 - 0
CYPA 00:00 FT
[5] AEK Larnaka
1 - 0
Apoel FC [3]
+1/2 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[6] Fenerbahce
1 - 1
Alanyaspor [5]
-3/4 0 - 1
AUTC 00:00 FT
  Lask
2 - 0
Sturm Graz  
-1 0 - 0
TBNB 00:15 FT
[13] Las Palmas
1 - 2
Cadiz [1]
+0 0 - 1
ANHA 00:30 FT
[15] Brighton 2
1 - 1
Watford [19] 2
-1/4 0 - 1
ANHB 00:30 FT
[3] Nottingham Forest
2 - 0
Leeds Utd [2]
+1/2 1 - 0
TBNA 00:30 FT
[15] Valladolid 3
1 - 1
Villarreal [8] 3
+1/4 1 - 0
TBN3 00:30 FT
[C-20] Orihuela
0 - 0
Hercules CF [C-15]
+1/4
DUA 00:30 FT
[5] B.Leverkusen 2
4 - 3
B.Dortmund [3] 1
+1/2 2 - 2
HLA 00:30 FT
[8] Groningen
1 - 0
Vitesse Arnhem [7]
-1/4 1 - 0
GREA 00:30 FT
[14] Panionios
0 - 0
Xanthi [9]
-1/4 0 - 0
EGYA 00:30 FT
[16] Masr lel Maqassah
1 - 1
Al Intagh Al Harbi [7]
-1/2 0 - 1
ISRA 00:50 FT
[5] Hapoel Haifa
1 - 1
Maccabi TA [1]
+1 0 - 1
TBN3 01:00 FT
[B-18] Izarra
1 - 0
Alaves B [B-12]
+0 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[3] Braga 1
2 - 2
Gil Vicente [10]
-1 1/4 2 - 0
GREA 01:00 FT
[10] Lamia FC
0 - 0
Larissa [11]
-1/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[5] Gaz Metan Medias
0 - 0
CFR Cluj [1]
+1/2 0 - 0
TSA 01:00 FT
[2] Young Boys
1 - 0
Sion [8]
-1 3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[5] Zurich
0 - 4
Basel [3]
+1/2 0 - 2
BRASP 01:00 FT
[A-2] Agua Santa/SP
1 - 0
Ferroviaria/SP [D-3]
+0 0 - 0
ICELC 01:15 FT
[C-4] Thor Akureyri
1 - 2
Grotta [C-3]
-
PERA 01:15 FT
[19] Atletico Grau
1 - 1
Cesar Vallejo [12]
1 - 1
HLA 01:45 FT
[10] Heerenveen
1 - 1
VVV Venlo [14]
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[4] PSV Eindhoven
3 - 0
Willem II [5]
-3/4 1 - 0
PHA 02:00 FT
[17] Dijon 2
3 - 3
Nantes [11] 2
+0 2 - 2
- 02:00 FT
[16] Metz 1
1 - 2
Bordeaux [12]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[19] Amiens 1
1 - 2
Monaco [5] 3
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[10] Nice 1 2
1 - 3
Nimes [18] 4
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[3] Rennes 2
0 - 0
Stade Brestois [13] 4
-1 0 - 0
POLA 02:00 FT
[13] Wisla Krakow
3 - 0
Jagiellonia [9]
+0 1 - 0
BIA 02:00 FT
[15] Cercle Brugge
3 - 2
KV Mechelen [7]
-1/4 2 - 1
- 02:00 FT
[11] Sint Truiden 1
5 - 2
Eupen [13]
-1/2 3 - 2
BRAMG 02:00 FT
[2] Tombense FC/MG
2 - 0
Patrocinense/MG [7]
-3/4 2 - 0
BRARS 02:00 FT
[A-10] Brasil Pelotas/RS
1 - 0
Sao Jose PoA/RS [A-7]
+0 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[11] Aurora
0 - 0
CA Palmaflor [8]
-1/4 0 - 0
COLB 02:00 FT
[6] Dep.Quindio
3 - 0
Llaneros FC [7]
-1/4 3 - 0
SCOC 02:20 FT
  Falkirk
0 - 1
Hearts  
+3/4 0 - 0
BIA 02:30 FT
[10] Mouscron Peruwelz
3 - 1
Oostende [14]
-1/4 0 - 1
BIB 02:30 FT
[2] Excelsior Virton
0 - 0
Union Saint-Gilloise [4]
+0 0 - 0
VENA 02:30 FT
[18] Gran Valencia
0 - 0
Yaracuyanos [17]
0 - 0
ITA 02:45 FT
[8] Verona 2
2 - 1
Juventus [1] 3
+3/4 0 - 0
HLA 02:45 FT
[18] RKC Waalwijk
0 - 0
Zwolle [16]
+0 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[3] Atletico Madrid 4
1 - 0
Granada [9] 6
-1 1 - 0
TBNB 03:00 FT
[2] Zaragoza
0 - 0
Fuenlabrada [8]
-1/2 0 - 0
BRAPR 03:00 FT
[3] Coritiba/PR
6 - 1
Uniao/PR [11]
-1 1/4 2 - 1
BRARS 03:00 FT
[A-2] Internacional/RS
2 - 0
Novo Hamburgo/RS [A-12]
-3/4 1 - 0
- 03:00 FT
[A-8] Juventude/RS
0 - 0
Ypiranga/RS [A-4]
-1/4 0 - 0
PERA 03:00 FT
[2] Binacional
2 - 4
Melgar [8]
-1/2 0 - 1
ARGB 03:05 FT
[B-16] All Boys
1 - 1
Chacarita Jrs [B-14]
-1/4 1 - 1
BDNA 03:30 FT
[2] Porto
3 - 2
Benfica [1]
-1/4 3 - 1
ARGB 03:30 FT
[A-3] Estudiantes BsAs
3 - 2
CA Mitre Salta [A-15]
-1/2 1 - 0
COLB 03:30 FT
[8] Fortaleza 1
2 - 2
Leones FC [3]
1 - 1
ARGA 03:35 FT
[9] Defensa YJ
0 - 0
Colon [22]
-3/4 0 - 0
- 03:35 FT
[20] Gimnasia LP
1 - 1
Patronato Parana [21]
-1/2 1 - 0
CHIA 04:00 FT
[1] Univ. de Chile 1
3 - 0
U. La Calera [3] 1
-1/2 1 - 0
PARA 04:00 FT
[9] CS San Lorenzo
1 - 1
Nacional [6]
+1/4 0 - 0
COLA 04:05 FT
[20] Cucuta
0 - 2
Alianza Petrolera [3] 1
+0 0 - 1
BLVA 04:15 FT
[7] Nacional Potosi
0 - 0
Royal Pari [1]
-1 0 - 0
VENA 05:00 FT
[8] Aragua
1 - 0
Dep.Tachira [9]
+0 1 - 0
ARGB 05:05 FT
[A-4] CA Platense
0 - 3
Ferro Carril Oeste [A-8]
-3/4 0 - 2
BRASP 05:30 FT
[A-3] Ponte Preta/SP 1
0 - 1
Palmeiras/SP [B-2]
+3/4 0 - 1
ARGA 05:40 FT
[16] Banfield
1 - 1
Rosario Central [8]
-1/4 0 - 0
- 05:40 FT
[6] Newells Old Boys
0 - 0
Estudiantes LP [13]
-1/4 0 - 0
NZLA 06:00 FT
[7] Wanderers SC
1 - 1
Southern Utd [5]
0 - 0
ARGB 06:00 FT
[A-7] San Martin SJ
0 - 1
Belgrano [A-11]
-
MEXA 06:00 FT
[4] Cruz Azul 1
3 - 1
Pachuca [9]
-1/4 0 - 0
MEXB 06:00 FT
[10] Oaxaca
1 - 1
Dorados [11]
-1/2 0 - 1
COLA 06:10 FT
[7] Deportivo Cali
2 - 1
America Cali [5] 2
+0 1 - 0
PARA 06:15 FT
[4] Guarani CA
4 - 2
Olimpia Asuncion [3]
+1/2 1 - 1
BLVA 06:30 FT
[12] The Strongest 1
0 - 1
Jorge Wilstermann [4]
-3/4 0 - 1
CHIA 06:30 FT
[4] Curico Unido
1 - 0
Iquique [16]
-1/2 0 - 0
NZLA 07:00 FT
[8] Hawke's Bay
2 - 1
Canterbury [10]
1 - 0
ARGA 07:45 FT
[2] Boca Juniors
2 - 0
Atletico Tucuman [14]
-1 1/4 1 - 0
NZLA 08:00 FT
[2] Team Wellington
3 - 1
Tasman United [6]
3 - 1
- 08:00 FT
[1] Auckland City
3 - 2
Wellington Phoenix (R) [9]
2 - 0
PERA 08:00 FT
[4] Universitario
2 - 1
Sport Huancayo [13] 1
-1 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[17] Tigres UANL
3 - 0
Chivas Guad. [10]
-1/2 0 - 0
MEXB 08:00 FT
[14] Tapachula
1 - 3
Leones Negros UdeG [3]
-1/4 0 - 1
COLA 08:15 FT
[4] Santa Fe
3 - 1
Junior Barranquilla [8]
-1/2 2 - 0
MEXA 10:00 FT
[2] Club Leon
3 - 1
Monterrey [18]
-1/4 1 - 1
MEXB 10:00 FT
[5] Sonora
2 - 1
Zacatepec [8]
+0 1 - 0
AUSA 13:00 Hoãn
[1] Sydney FC
-
WS Wanderers [8]
-
AUSQSL 13:00 Hoãn
[13] Sunshine Coast
-
Brisbane Roar U21 [8]
-
- 15:45 Hoãn
[9] Capalaba
-
Eastern Suburbs [11]
-
- 16:00 Hoãn
[14] Redlands Utd
-
Brisbane City [6]
-
TNKB 18:00 Hoãn
[12] Giresunspor
-
Istanbulspor AS [13]
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Spartak Trnava
-
Banik Ostrava  
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  Wattenscheid
-
Essen  
-
ANHL1 22:00 Hoãn
  Bury
-
Accrington [16]
-
BDNB 22:00 Hoãn
[8] Academico Viseu
-
Feirense [14]
-
GHCLB 22:59 Hoãn
  Cska Moscow
-
Odd Grenland  
-
HUNA 01:30 Hoãn
[6] Ujpest
-
Ferencvaros [1]
-
CRCA 05:00 Hoãn
[9] Guadalupe FC
-
Municipal Grecia [10]
-
 
« 08 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo