x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 13:05 FT
[9] Canberra Utd Nữ
1 - 3
Adelaide Utd Nữ [4]
+0 0 - 2
- 13:05 FT
[1] Sydney FC Nữ
4 - 0
Perth Glory Nữ [6]
3 - 0
TQA 14:30 FT
[A-9] Chengdu Better City (T)
1 - 1
Dalian Pro [B-8]
+1/4 0 - 1
- 14:30 FT
[A-8] Qingdao FC (T)
0 - 1
Zhejiang Greentown [A-10]
+1/4 0 - 1
AUSA 15:45 FT
[1] Melb. Victory
1 - 1
Adelaide Utd [7]
+0 0 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Mlada Boleslav
7 - 0
Taborsko  
-1 1/4 3 - 0
- 16:30 FT
  Bohemians 1905 (T)
2 - 0
Sparta Praha B  
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
  Zlin
2 - 2
SK Lisen  
-1 1 - 1
- 17:00 FT
  Slovan Liberec
0 - 1
MFK Chrudim  
-1 3/4 0 - 0
IDNA 17:00 FT
  PSM Makassar
1 - 0
Madura United FC  
+1/4 1 - 0
TNKA 17:30 FT
[10] Gaziantep B.B
3 - 1
Fatih Karagumruk [12]
-1/4 2 - 0
TNKB 17:30 FT
[5] Bandirmaspor
3 - 4
Denizlispor [18]
-1 3/4 3 - 0
- 17:30 FT
[1] Umraniyespor
1 - 0
Kocaelispor [13]
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Viborg
2 - 0
Hobro I.K.  
-1 1/4 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[10] CD Mafra
0 - 0
Varzim [18]
-1 0 - 0
- 18:00 FT
[7] Penafiel
0 - 0
Academico Viseu [13]
-3/4 0 - 0
THAA 18:00 FT
[14] Samut Prakan City
2 - 2
Nong Bua Pitchaya [8]
-1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[12] Ratchaburi
1 - 1
BG Pathum United [5]
+1/4 0 - 1
IRNA 18:30 FT
[9] Peykan
1 - 1
Aluminium Arak [5]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[14] Fajr Sepasi
1 - 1
Tractor SC [13]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[3] Gol Gohar
1 - 0
Havadar SC [12]
-3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[8] Nassaji Mazandaran
1 - 0
Zobahan [11]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[16] Padideh Khorasan 1
1 - 1
Persepolis [2]
+1 1/4 1 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Holstein Kiel
1 - 2
Osnabruck  
1 - 1
- 19:00 FT
  Pardubice
2 - 4
Banik Ostrava  
-1/4 1 - 2
- 19:00 FT
  Jablonec (T)
2 - 3
Dukla Praha  
-1 1 - 3
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf
2 - 1
Freiburg II  
0 - 0
- 19:00 FT
  Young Boys
6 - 1
Thun  
-1 2 - 0
- 19:00 FT
  Teplice (T)
2 - 0
Varnsdorf  
-3/4 1 - 0
ICERT 19:00 FT
[A-1] Valur Rey.
8 - 1
Fjolnir [A-4]
3 - 1
FA 19:15 FT
  Mansfield
2 - 3
Middlesbrough  
+1/4 0 - 2
GHCLB 19:30 FT
  Darmstadt
4 - 2
Jahn Regensburg  
3 - 1
- 19:30 FT
  M.gladbach
2 - 3
Vik.Koln  
-1 1 - 1
- 19:30 FT
  Nurnberg
5 - 1
Hallescher  
FA 19:30 FT
  Hartlepool
2 - 1
Blackpool  
+1/2 0 - 1
- 19:30 FT
  Bristol City
0 - 0
Fulham  
+3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
- 19:30 FT
  Burnley
1 - 2
Huddersfield  
-1 1 - 0
- 19:30 FT
  Coventry
1 - 0
Derby County  
-1/4 1 - 0
ANHL1 19:30 FT
[1] Wycombe
3 - 3
Sunderland [4]
+0 2 - 2
ANHU23 19:30 FT
[1-11] Chelsea U23
5 - 0
Leicester City U23 [1-10]
-3/4 1 - 0
FA 19:45 FT
  Millwall 1
1 - 2
Crystal Palace   2
+3/4 1 - 0
KSAA 19:50 FT
[5] Dhamak
0 - 2
Al Nasr (KSA) [3]
+3/4 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Oberhausen
6 - 1
Uerdingen  
1 - 1
- 20:00 FT
  Eupen
1 - 2
Kaiserslautern  
0 - 1
- 20:00 FT
  Paderborn 07
2 - 0
Verl  
1 - 0
TBNA 20:00 FT
[20] Levante
2 - 0
Mallorca [17]
-1/4 0 - 0
ISRA 20:00 FT
[9] Hapoel Haifa
0 - 2
Hapoel Tel Aviv [4]
-1/2 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[4] Alanyaspor 1
1 - 1
Istanbul BB [7]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[13] Kasimpasa
3 - 1
Hatayspor [6]
-1/2 2 - 0
TNKB 20:00 FT
[7] Adanaspor
3 - 1
Bursaspor [17]
+1/4 0 - 0
IDNA 20:00 FT
  Borneo FC 1
1 - 1
Persik Kediri  
-1/2 0 - 1
UAEA 20:00 FT
[8] Ittihad Kalba
1 - 3
Baniyas [7]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[9] Ajman
0 - 1
Emirates Club [14]
-1/2 0 - 1
QATA 20:15 FT
[2] Al Duhail SC
2 - 0
Al Arabi (QAT) [5]
-1 3/4 1 - 0
NIRC 20:30 FT
  Knockbreda
0 - 2
Dungannon Swi.  
0 - 1
- 20:30 FT
  Queen's Univ Belfast
2 - 0
Newington YC  
0 - 0
IRNA 20:30 FT
[10] Sanat Naft 1
2 - 0
Naft M. Soleyman [15]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[1] Esteghlal Tehran
3 - 2
Mes Rafsanjan [6]
-1/2 1 - 1
- 20:30 FT
[4] Sepahan
2 - 1
Foolad Khozestan [7]
-3/4 1 - 0
ALGA 20:30 FT
[18] WA Tlemcen
0 - 3
USM Alger [9]
+1/2 0 - 2
- 20:30 FT
[12] O Medea
1 - 2
Hussein Dey [10]
-3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[16] NC Magra
2 - 0
HB Chelghoum Laid [13]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[17] RC Relizane
0 - 1
ES Setif [4]
+1/4 0 - 1
PHB 21:00 FT
[6] Le Havre
0 - 1
Sochaux [3]
+0 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Heidenheim
3 - 1
OH Leuven  
2 - 0
DUA 21:30 FT
[7] Leipzig
4 - 1
Mainz [10] 1 2
-3/4 1 - 0
- 21:30 FT
[4] Hoffenheim 1
3 - 1
Augsburg [15]
-1 2 - 1
- 21:30 FT
[18] Greuther Furth
0 - 0
Stuttgart [17] 1
+1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[6] Freiburg 2
2 - 2
A.Bielefeld [16] 1
-3/4 1 - 0
- 21:30 FT
[3] B.Leverkusen 1
2 - 2
Union Berlin [5] 2
-3/4 1 - 1
TBN3 21:45 FT
[A1-8] Inter de Madrid
0 - 0
Racing Ferrol [A1-3]
+0 0 - 0
KSAA 21:45 FT
[9] Al Fateh 1
2 - 3
Al Raed [7]
+0 0 - 1
FA 22:00 FT
  Boreham Wood
2 - 0
Wimbledon  
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Kidderminster
2 - 1
Reading  
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Peterborough Utd
2 - 1
Bristol Rovers  
-1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Barnsley
4 - 4
Barrow  
-1/2 2 - 0
TS 90': 4-4; HP: 1-0
- 22:00 FT
  Leicester City 1
4 - 1
Watford  
-3/4 2 - 1
- 22:00 FT
  Newcastle
0 - 1
Cambridge Utd   2
-2 0 - 0
- 22:00 FT
  Port Vale
1 - 4
Brentford  
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
  QPR
0 - 0
Rotherham Utd  
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 8-7
- 22:00 FT
  West Brom 1
1 - 1
Brighton  
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 22:00 FT
  Wigan
3 - 2
Blackburn Rovers  
+0 0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[18] Lincoln
2 - 0
Oxford Utd [7]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Accrington 1
1 - 1
Milton Keynes Dons [5]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[14] Cheltenham
1 - 1
Burton Albion [11]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[24] Doncaster Rovers
0 - 1
Fleetwood Town [19]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Gillingham 1
0 - 4
Ipswich [13]
+3/4 0 - 3
ANHL2 22:00 FT
[2] Tranmere Rovers
4 - 0
Scunthorpe Utd [23]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[19] Carlisle
2 - 0
Bradford City [11]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Newport
0 - 2
Salford City [10]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Northampton
0 - 1
Crawley Town [12]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[20] Stevenage
3 - 1
Walsall [15]
+0 2 - 0
TBNB 22:00 FT
[9] Cartagena
0 - 3
Huesca [12]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Ibiza-Eivissa
6 - 2
Alcorcon [22]
-1/2 2 - 2
SCOB 22:00 FT
[8] Greenock Morton
5 - 0
Dunfermline [10]
+0 3 - 0
- 22:00 FT
[6] Hamilton
2 - 2
Partick Thistle [5]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Ayr Utd
1 - 0
Arbroath [1]
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Queen of South
0 - 2
Kilmarnock [3]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Inverness C.T.
1 - 1
Raith Rovers [4]
-1/2 0 - 1
SCO2 22:00 FT
[2] Airdrieonians
3 - 0
East Fife [10]
-3/4 3 - 0
- 22:00 FT
[6] Clyde
0 - 1
Cove Rangers [1]
+1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Montrose
1 - 1
Alloa Athletic [8]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Falkirk
6 - 2
Dumbarton [9]
-3/4 3 - 0
NIRC 22:00 FT
  Cliftonville
5 - 0
Islandmagee FC  
3 - 0
- 22:00 FT
  Portadown FC
2 - 0
Limavady Utd  
0 - 0
- 22:00 FT
  Linfield
4 - 0
Oxford Sunnyside  
1 - 0
- 22:00 FT
  Coleraine
6 - 0
Windmill Stars FC  
3 - 0
- 22:00 FT
  Ballinamallard
0 - 0
Ards Rangers  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-0
- 22:00 FT
  Dergview
2 - 3
Glentoran  
0 - 2
- 22:00 FT
  Institute
0 - 1
Portstewart FC  
0 - 0
- 22:00 FT
  Bangor
0 - 5
Larne  
0 - 3
- 22:00 FT
  Ards
2 - 3
Dundela  
0 - 2
- 22:00 FT
  Warrenpoint Town
1 - 2
Newry City  
0 - 1
- 22:00 FT
  Ballyclare Cm.
0 - 2
Carrick Rangers  
0 - 2
- 22:00 FT
  H&W Welders
1 - 2
Annagh United  
0 - 1
- 22:00 FT
  Ballymena Utd
2 - 0
Loughgall  
1 - 0
CYPA 22:00 FT
[1] Aris Limassol
2 - 1
Ethnikos Achnas [12]
-3/4 1 - 0
KSAA 22:00 FT
[2] Al Shabab (KSA)
1 - 1
Abha [6]
-1 1/4 0 - 1
BHRA 22:00 FT
[6] Al Hala 1
1 - 2
Muharraq [5]
+3/4 1 - 2
TBNA 22:15 FT
[5] Real Sociedad
1 - 0
Celta Vigo [12]
-1/2 1 - 0
GREA 22:15 FT
[7] OFI Creta
1 - 1
Pas Giannina [6]
-1/4 0 - 0
QATA 22:25 FT
[11] Al Khor (T)
1 - 1
Umm salal [6]
+1/2 0 - 0
BDNA 22:30 FT
[16] Vizela
0 - 1
Moreirense [14]
-1/4 0 - 0
ISRA 22:30 FT
[13] Hapoel Nof HaGalil 1
2 - 6
HIK Shmona [6]
+0 1 - 3
UAEA 22:30 FT
[4] Al Sharjah
2 - 0
Al Ain [1]
+1/2 2 - 0
ISRA 22:45 FT
[14] Maccabi P.Tikva 1
0 - 4
Maccabi Haifa [1]
+1 1/2 0 - 2
TBN3 22:59 FT
[A1-17] Badajoz
1 - 2
Valladolid II [A1-15]
-1 0 - 2
- 22:59 FT
[A2-3] Real Madrid B
3 - 1
Andorra FC [A2-2]
-1/4 2 - 0
TNKA 22:59 FT
[14] Galatasaray
0 - 1
Giresunspor [15]
-1/2 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[2] Ankaragucu
1 - 0
Tuzlaspor [9]
-3/4 0 - 0
INDA 22:59 FT
  FC Goa
1 - 0
Chennaiyin FC  
+0 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[2] AEK Larnaka
2 - 1
Apollon Limassol [3]
-1/4 0 - 0
TBNB 00:15 FT
[2] Valladolid
1 - 0
Burgos CF [14]
-1 1/4 0 - 0
FA 00:30 FT
  Swansea City 4
1 - 1
Southampton   1 2
+1 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-2
- 00:30 FT
  Birmingham
0 - 0
Plymouth Argyle  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
- 00:30 FT
  Chelsea 1
5 - 1
Chesterfield   1
-3 1/2 4 - 0
- 00:30 FT
  Hull City 1
2 - 2
Everton   2
+3/4 1 - 2
TS 90': 2-2; HP: 0-1
TBNA 00:30 FT
[14] Granada 2
1 - 1
Barcelona [6] 1 5
+3/4 0 - 0
TBN3 00:30 FT
[A2-10] Sabadell
3 - 1
Linares Deportivo [A2-6]
-1/2 2 - 1
DUA 00:30 FT
[8] Ein.Frankfurt 3
2 - 3
B.Dortmund [2] 2
+3/4 2 - 0
FA 00:45 FT
  Yeovil Town
1 - 3
Bournemouth  
+1 1/4 0 - 2
HLB 00:45 FT
[12] Den Bosch
0 - 2
Emmen [5]
+1 0 - 1
TBN3 01:00 FT
[A1-16] UD Logrones
0 - 0
Cultural Leonesa [A1-10]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[A1-2] Real Union
0 - 1
Extremadura UD [A1-13]
-1 0 - 0
PHB 01:00 FT
[8] Pau FC
4 - 0
Rodez [9]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[14] SC Bastia
3 - 0
Quevilly [13]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[11] Dijon
1 - 2
Nimes [10]
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[16] Grenoble
0 - 1
Auxerre [5]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[17] Valenciennes
1 - 1
Guingamp [12]
+0 1 - 0
BDNA 01:00 FT
[6] Estoril
2 - 3
Porto [1]
+1 1/2 2 - 0
ISRA 01:00 FT
[3] Maccabi TA
1 - 0
Hap. Beer Sheva [2]
-1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[1] Real Madrid 3
4 - 1
Valencia [9] 3
-1 1/2 1 - 0
TBNB 03:00 FT
[17] Leganes
1 - 1
Real Sociedad B [21]
-3/4 0 - 0
PHA 03:00 FT
[7] Lens 1
1 - 0
Rennes [5] 1
+0 0 - 0
HLB 03:00 FT
[10] NAC Breda
0 - 0
Eindhoven [8]
-1/2 0 - 0
BDNA 03:30 FT
[10] Boavista
1 - 1
Tondela [12]
-1/4 0 - 0
MEXB 08:00 FT
[8] Venados
1 - 0
Atlante [12]
+0 0 - 0
MEXA 08:06 FT
[4] Monterrey
0 - 0
Queretaro [15]
-1 0 - 0
- 10:00 FT
[3] Cruz Azul
2 - 0
Club Tijuana [14]
-3/4 1 - 0
AUSA 13:05 Hoãn
[12] Wellington Phoenix
-
Newcastle Jets [9]
-
- 15:45 Hoãn
[8] WS Wanderers
-
Perth Glory [11]
-
THAA 17:30 Hoãn
[16] Chiangmai United
-
Suphanburi [13]
-
GHCLB 18:00 Hoãn
  St. Pauli
-
Genk  
-
- 18:30 Hoãn
  Feyenoord
-
Club Brugge  
-
- 19:00 Hoãn
  Genk
-
Lierse  
-
THAA 19:00 Hoãn
[1] Buriram Utd
-
Police Tero FC [11]
-
GHCLB 20:00 Hoãn
  Dynamo Dresden
-
Erzgebirge Aue  
1 - 0
- 20:30 Hoãn
  Hansa Rostock
-
Samsunspor  
-
- 21:00 Hoãn
  Union Saint-Gilloise
-
Cercle Brugge  
-
INDA 21:00 Hoãn
  ATK
-
Odisha  
-
GHCLB 22:00 Hoãn
  Fort.Dusseldorf
-
Standard Liege  
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[9] Portsmouth
-
Wigan [2]
-
ANHL2 22:00 Hoãn
[22] Colchester Utd
-
Rochdale [18]
-
- 22:00 Hoãn
[24] Oldham
-
Sutton Utd [3]
-
SCO2 22:00 Hoãn
[4] Queen's Park
-
Peterhead [7]
-
QATA 22:25 Hoãn
[9] Al Rayyan
-
Al Wakra [3]
-
TBN3 22:59 Hoãn
[A2-15] Alcoyano
-
Castellon [A2-14]
-
- 23:00 Hoãn
[A2-4] San Fernando
-
UE Costa Brava [A2-19]
-
PHB 01:00 Hoãn
[19] Dunkerque
-
Paris FC [4]
-
- 01:00 Hoãn
[15] Caen
-
Niort [7]
-
IREA 01:45 Hoãn
[2] St. Patrick's
-
Bohemians [5]
-
 
« 08 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo