x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[4] Honda FC
0 - 1
Verspah Oita [1]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[2] INAC Leonessa Nữ
2 - 1
Nojima Stella nữ [8]
1 - 1
- 12:00 FT
[6] JEF United Nữ
1 - 1
Vegalta Sendai Nữ [7]
-1/4 0 - 1
HQB 13:00 FT
[9] Anyang
1 - 2
Suwon FC [2]
+1/2 0 - 1
- 13:00 FT
[10] Chungnam Asan
0 - 1
Jeju Utd [1]
+1 0 - 0
- 13:00 FT
[7] Ansan Greeners
2 - 0
Bucheon 1995 [8]
+0 1 - 0
AUSBPL 14:00 FT
  Taringa Rovers
3 - 1
Centenary Stormers  
-1/2 2 - 0
NHATB 14:00 FT
[8] Tokyo Verdy
1 - 2
Tokushima Vortis [1]
+1/2 1 - 1
NHAT3 14:00 FT
[9] Kagoshima
4 - 1
Roas. Kumamoto [5]
+1/4 2 - 0
TQA 14:30 FT
[B-5] Wuhan Zall (T)
0 - 0
Shijiazhuang YJ [B-6]
0 - 0
NGB 15:00 FT
[21] Tom Tomsk
0 - 1
FK Orenburg [4]
+1 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
  Bayside Utd 1
1 - 2
Acacia Ridge  
-3/4 0 - 2
- 15:00 FT
  Caboolture Sports
2 - 1
The Gap  
+0 0 - 1
AUSQSL 15:15 FT
  Moreton Bay Utd
2 - 1
Brisbane City  
+0 1 - 0
- 15:30 FT
  Gold Coast Knights
2 - 0
Sunshine Coast  
-1 3/4 0 - 0
- 15:30 FT
  Gold Coast Utd (T)
1 - 2
Brisbane Strikers  
-1/4 1 - 1
KAZA 16:00 FT
[7] Kaisar Kyzylorda (T)
2 - 2
Kairat Almaty [1]
+1 0 - 1
AUSBPL 16:00 FT
  North Star
1 - 2
Brisbane Knights  
+1/2 0 - 1
- 16:00 FT
  Grange Thistle
2 - 3
Albany Creek  
+1/2 1 - 1
- 16:00 FT
  Toowong FC
3 - 4
St George Saints  
+1/4 1 - 2
AUSQSL 16:00 FT
  Queensland Lion
0 - 3
Olympic FC QLD  
+0 0 - 2
SINA 16:30 FT
[5] Balestier Kh.
1 - 7
Lion City Sailors [3]
0 - 5
- 16:30 FT
[4] Geylang Intl 1
1 - 1
Tampines Rovers [2]
1 - 1
AZEA 17:00 FT
[5] Keşla FK
3 - 1
Gabala FC [7]
-1/4 1 - 1
BLRA 17:00 FT
[16] FC Smolevichi
1 - 4
Neman Grodno [3]
0 - 3
UKRU21 17:00 FT
[8] Zorya U21
4 - 2
Vorskla U21 [10]
3 - 0
VNA 17:00 FT
[A-7] HA Gia Lai 1
3 - 0
HL Hà Tĩnh [A-8]
-1/4 3 - 0
TNKA 17:30 FT
[10] Kasimpasa
2 - 2
Antalyaspor [16]
-3/4 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[14] Bandirmaspor
0 - 1
Giresunspor [7]
-1/4 0 - 1
- 17:30 FT
[13] Umraniyespor
1 - 1
Tuzlaspor [4]
+1/4 1 - 1
NGA 18:00 FT
[11] Ural S.r.
2 - 2
Spartak Moscow [3]
+1/2 1 - 2
NGB 18:00 FT
[10] Spartak Moscow B
0 - 4
Nizhny Nov [1]
+1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[6] Veles Moscow
3 - 1
Neftekhimik Nizh [8]
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[18] Irtysh Omsk
2 - 2
Chayka FK Pesch [12]
+1/4 0 - 1
ESTA 18:00 FT
[9] Kuressaare
1 - 1
Nomme Kalju [4]
+1 3/4 1 - 0
LATA 18:00 FT
[9] METTA/LU Riga
0 - 3
Rigas Futbola Skola [2]
+2 0 - 0
- 18:00 FT
[10] Tukums/Salaspils
0 - 2
Riga FC [1]
+2 1/4 0 - 2
UKRU21 18:00 FT
[1] Dinamo Kiev U21
3 - 1
Shakhtar Donetsk U21 [2]
2 - 0
- 18:00 FT
[4] Rukh Vynnyky U21
4 - 0
Inhulets Petrove U21 [13]
1 - 0
TQA 18:35 FT
[B-1] Shanghai SIPG (T)
1 - 2
Beijing Guoan [B-2]
+1/4 0 - 1
POLB 18:40 FT
[1] Nieciecza 1
2 - 1
Gornik Leczna [3]
-1 0 - 0
- 18:40 FT
[5] Odra Opole 1
0 - 2
GKS Jastrzebie [17]
-1/2 0 - 1
- 18:40 FT
[2] LKS Lodz
4 - 0
Chrobry Glogow [13]
-1 1/4 0 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-11] Southampton U23
5 - 2
Man City U23 [1-5]
2 - 0
DUB 19:00 FT
[5] Bochum
0 - 2
Greuther Furth [3]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[12] Hannover 96
0 - 0
Erzgebirge Aue [7]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Nurnberg
1 - 1
Fort.Dusseldorf [9]
+0 1 - 1
NGB 19:00 FT
[3] Krylya Sovetov
3 - 0
Akron Togliatti [19]
-2 1/4 3 - 0
- 19:00 FT
[20] Chertanovo 1
1 - 2
Yenisey [11]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[13] Volgar Astrakhan
3 - 2
Torpedo Moscow [2]
+1/4 2 - 1
AZEA 19:00 FT
[6] Səbail FK
2 - 1
Sumqayit [4]
+1/4 1 - 0
BLRA 19:00 FT
[14] FK Slutsk
0 - 1
FK Gorodeya [13]
-1/4 0 - 1
BIHA 19:00 FT
[12] Olimpik Sarajevo
1 - 1
FK Krupa [11]
0 - 0
- 19:00 FT
[9] Mladost D. Kakanj
2 - 0
Sloboda Tuzla [8]
1 - 0
TDB 19:00 FT
[7] Brage
0 - 3
Vasteras [8]
+0 0 - 3
UKRA 19:00 FT
[4] Olimpik Donetsk
3 - 3
FC Mariupol [5]
-1/2 1 - 2
VNA 19:15 FT
[A-5] TP.HCM
1 - 1
BCM Bình Dương [A-6]
-3/4 0 - 0
IRNA 19:20 FT
[6] Shahr Khodrou
3 - 0
Machine Sazi [14]
2 - 0
ANHA 19:30 FT
[6] Everton 4
1 - 3
Man Utd [10] 2
+1/4 1 - 2
ANHB 19:30 FT
[6] Reading
0 - 3
Stoke City [8]
+1/4 0 - 2
FA 19:30 FT
  Tonbridge Angels
0 - 7
Bradford City  
0 - 3
MKDA 19:30 FT
[8] Rabotnicki
2 - 2
Shkupi [3]
1 - 1
- 19:30 FT
[10] Academy Pandev
1 - 2
Belasica Strumica [12]
1 - 1
- 19:30 FT
[4] FC Struga
2 - 2
Vardar [6]
2 - 1
- 19:30 FT
[5] Borec Veles
3 - 0
Pelister [9]
1 - 0
- 19:30 FT
[11] Renova
1 - 3
Shkendija [1]
0 - 2
RMNA 19:30 FT
[10] Voluntari
4 - 0
CSMS Politehnica Iasi [13]
-1/2 2 - 0
KSAA 19:35 FT
[13] Al Ain (KSA)
3 - 4
Al Ahli (KSA) [5]
3 - 3
IRNA 19:50 FT
[1] Gol Gohar
3 - 1
Sepahan [11]
1 - 1
FA 20:00 FT
  Exeter City
2 - 1
AFC Fylde  
-3/4 2 - 1
TBNA 20:00 FT
[19] Huesca 2
1 - 1
Eibar [16]
-1/4 0 - 1
ITB 20:00 FT
[9] Monza
2 - 0
Frosinone [7]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Cosenza
1 - 2
Brescia [10]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[11] Pordenone
1 - 1
Chievo [6]
+0 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[15] Zwickau
1 - 2
Kaiserslautern [14]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[19] Magdeburg
2 - 1
Bayern Munich II [16]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Munchen 1860
6 - 1
Hallescher [12]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[1] Saarbrucken
2 - 1
Dynamo Dresden [3]
-1/4 1 - 1
DUC4T 20:00 FT
  Schalke 04 II
2 - 1
Bonner SC  
-3/4 2 - 1
- 20:00 FT
  Fortuna Koln
2 - 2
Lippstadt  
0 - 2
- 20:00 FT
  Bergisch Gladbach
0 - 2
Essen  
0 - 0
- 20:00 FT
  Fort.Dusseldorf II 1
0 - 0
Wegberg-Beeck  
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Preussen Munster
1 - 0
RW Ahlen  
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  SV Straelen
2 - 1
Sportfreunde Lotte  
1 - 0
- 20:00 FT
  Homberg
0 - 0
FC Koln II  
+3/4 0 - 0
HLB 20:00 FT
[4] De Graafschap
2 - 5
Volendam [6]
-1/2 2 - 2
NGB 20:00 FT
[17] Dinamo Bryansk
2 - 5
SKA-Khabarovsk [7]
+1/4 2 - 1
ISRA 20:00 FT
[4] Maccabi Netanya
2 - 1
Hapoel Haifa [10]
-1/4 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[12] Sirens
2 - 2
Tarxien Rainbows [13]
2 - 1
SRBA 20:00 FT
[14] Novi Pazar
1 - 2
Zlatibor Cajetina [18]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[6] Proleter NS
1 - 0
Napredak [16]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[20] OFK Backa
0 - 1
FK Rad [17]
-
SLOA 20:00 FT
[5] Tabor Sezana 1
0 - 0
Mura [4]
+1/2 0 - 0
CZEA 20:00 FT
[5] Pardubice
1 - 0
Opava [17]
-1/2 0 - 0
CZEB 20:00 FT
[10] Fotbal Trinec
1 - 2
Hradec Kralove [1]
+3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[5] SK Prostejov
3 - 0
Slavoj Vysehrad [14]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[3] SK Lisen
1 - 0
MFK Chrudim [6]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[4] Usti & Labem
2 - 1
Vik.Zizkov [2]
+1/2 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[1] Alanyaspor
1 - 1
Trabzonspor [15]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Erzurum BB 1
1 - 1
Goztepe [12]
-1/4 0 - 1
DENB 20:00 FT
[12] Skive IK
2 - 3
Hvidovre IF [9]
+0 1 - 1
IRNA 20:00 FT
[2] Esteghlal Tehran
2 - 0
Mes Rafsanjan [16]
0 - 0
NGA 20:30 FT
[13] Arsenal-Tula
1 - 1
Rotor Volgograd [15]
-1/2 1 - 0
BULA 20:45 FT
[9] Botev Plovdiv
0 - 0
Cherno More [5]
+1/2 0 - 0
HUNA 20:45 FT
[5] Paksi
6 - 2
Puskas Akademia [6]
+0 3 - 1
ITA 21:00 FT
[11] Cagliari
2 - 0
Sampdoria [10] 1 2
+0 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-13] Grosseto
0 - 1
Carrarese [A-3]
0 - 1
- 21:00 FT
[B-19] Fano 1
1 - 1
Alto Adige [B-3]
0 - 0
- 21:00 FT
[B-8] Cesena
1 - 1
US Fermana [B-18]
0 - 0
- 21:00 FT
[B-9] Carpi
0 - 0
Legnano [B-13]
0 - 0
PHB 21:00 FT
[6] Clermont
0 - 0
Guingamp [13]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Grenoble
2 - 1
Le Havre [10]
-1/4 1 - 0
NGB 21:00 FT
[5] Alania Vla
5 - 0
Baltika [9]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Fakel
2 - 0
Shinnik Yaroslavl [22]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Tekstilshchik Ivanov
0 - 0
Krasnodar B [15]
+0 0 - 0
POLA 21:00 FT
[16] Stal Mielec
0 - 1
Warta Poznan [10]
+0 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[5] Dinamo Brest
2 - 3
Torpedo Zhodino [4]
-1/2 1 - 0
CROA 21:00 FT
[8] NK Varazdin
1 - 3
Sibenik [7]
+0 0 - 2
CYPA 21:00 FT
[7] Pafos FC 1
1 - 0
AEL Limassol [4]
+0 1 - 0
TDA 21:00 FT
[4] Hacken
2 - 1
Ostersunds [12]
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Falkenbergs
1 - 3
Elfsborg [2]
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[7] Mjallby AIF
2 - 0
Norrkoping [5]
+3/4 1 - 0
TDB 21:00 FT
[1] Halmstads
4 - 0
Dalkurd FF [14]
-1 2 - 0
DENB 21:00 FT
[6] Fremad Amager
0 - 0
Kolding IF [10]
-3/4 0 - 0
JORA 21:00 FT
[8] S.Al.Ordon
4 - 1
Sareeh [7]
0 - 0
UAEA 21:00 FT
[13] Ajman
0 - 0
Baniyas [8]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Al Ain
4 - 1
Al Dhafra [9]
-1 3/4 1 - 1
KUWA 21:25 FT
[2] Salmiya
0 - 1
Al Nasr (KUW) [1]
0 - 0
- 21:25 FT
[4] Kazma
2 - 1
Tadamon (KUW) [12]
DUA 21:30 FT
[4] Leipzig 2
3 - 0
Freiburg [14] 3
-1 1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[10] Augsburg 3
0 - 3
Hertha Berlin [13]
+1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[5] Union Berlin
5 - 0
A.Bielefeld [16] 1
-3/4 3 - 0
- 21:30 FT
[15] Mainz
2 - 2
Schalke 04 [18]
-1/4 2 - 1
- 21:30 FT
[8] Stuttgart 2
2 - 2
Ein.Frankfurt [11] 4
+0 2 - 0
NORB 21:30 FT
[6] Raufoss IL
0 - 0
Ranheim IL [4]
+0 0 - 0
- 21:30 FT
[9] HamKam
3 - 1
Ullensaker/Kisa [11]
-1 1 - 0
- 21:30 FT
[15] Oygarden FK (T)
1 - 1
Tromso [1]
+1 1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[3] Sogndal
3 - 0
KFUM Oslo [8]
-1 1 - 0
KSAA 21:35 FT
[3] Al Fateh 1
1 - 3
Al Shabab (KSA) [1]
+1/2 1 - 0
TBN3 21:45 FT
[B1-3] Alaves B
1 - 0
Portugalete [B1-9]
-1/2 1 - 0
ANHA 22:00 FT
[11] Crystal Palace
4 - 1
Leeds Utd [14] 2
+0 3 - 1
ANHB 22:00 FT
[20] Rotherham Utd
2 - 1
Preston North End [15]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Nottingham Forest
2 - 0
Wycombe [23]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[17] Birmingham
1 - 3
Bournemouth [2]
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[12] Blackburn Rovers
3 - 1
QPR [13]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Brentford
0 - 0
Middlesbrough [7]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[24] Derby County
0 - 2
Barnsley [14]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[16] Huddersfield
1 - 1
Luton Town [11]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Norwich
1 - 0
Swansea City [4]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Sheffield Wed.
0 - 0
Millwall [10]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Watford
3 - 2
Coventry [22]
-3/4 0 - 0
FA 22:00 FT
  Boreham Wood
2 - 2
Southend  
1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 4-3
- 22:00 FT
  Bromley 1
0 - 0
Yeovil Town  
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
- 22:00 FT
  Tranmere Rovers
2 - 1
Accrington  
+0 1 - 1
- 22:00 FT
  Rochdale
1 - 2
Stockport  
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
  Lincoln
6 - 2
Forest Green  
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
  Swindon
1 - 2
Darlington  
-1 3/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Brackley Town
3 - 3
Bishop's  
2 - 0
TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 3-2
- 22:00 FT
  Salford City
0 - 0
Hartlepool  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-0
- 22:00 FT
  Dag & Red
3 - 1
Grimsby  
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Banbury United
1 - 2
Canvey Island  
0 - 1
- 22:00 FT
  Cambridge Utd
0 - 2
Shrewsbury  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
  Bolton
2 - 3
Crewe Alexandra  
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
  Charlton Athletic
0 - 1
Plymouth Argyle  
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Cheltenham
3 - 1
South Shields  
1 - 1
- 22:00 FT
  Colchester Utd
1 - 1
Marine  
0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-5
- 22:00 FT
  Gillingham
3 - 2
Woking  
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Hull City
2 - 0
Fleetwood Town  
+0 1 - 0
- 22:00 FT
  Ipswich
2 - 2
Portsmouth  
+1/4 1 - 2
TS 90': 2-2; HP: 0-1
- 22:00 FT
  Leyton Orient
1 - 2
Newport  
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Oxford Utd
1 - 2
Peterborough Utd  
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Port Vale
0 - 1
Kings Lynn  
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Stevenage
1 - 1
Concord Rangers  
-1 1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 5-4
- 22:00 FT
  Sunderland
0 - 1
Mansfield  
-1 0 - 0
- 22:00 FT
  Walsall
1 - 2
Bristol Rovers  
+0 0 - 2
TBNB 22:00 FT
[16] Cartagena
0 - 1
UD Logrones [7]
-1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[B2-7] Osasuna B
0 - 0
Ebro [B2-4]
-1/4 0 - 0
ITB 22:00 FT
[1] Empoli
3 - 0
Reggina [13]
-1/4 0 - 0
ITA3 22:00 FT
[C-19] Cavese
0 - 5
Ternana [C-1]
0 - 1
SCOB 22:00 FT
[9] Arbroath
1 - 1
Queen of South [8]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Raith Rovers
5 - 0
Greenock Morton [6] 1
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[4] Ayr Utd
0 - 0
Dunfermline [1]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Hearts
2 - 1
Inverness C.T. [5]
-1 1/2 0 - 0
SCO2 22:00 FT
[1] Cove Rangers
3 - 0
Forfar Athletic [10]
-2 2 - 0
- 22:00 FT
[9] East Fife
2 - 1
Dumbarton [5]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Partick Thistle
2 - 2
Falkirk [2]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Airdrieonians
5 - 0
Clyde [8]
-1/4 3 - 0
- 22:00 FT
[6] Montrose
3 - 2
Peterhead [7]
-1/2 1 - 1
BDNA 22:00 FT
[12] Tondela
2 - 0
Santa Clara [6]
+1/4 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[16] Porto B
1 - 2
CD Mafra [2]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[10] Casa Pia AC
0 - 1
SC Covilha [8]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Varzim
1 - 1
Academico Viseu [17]
+1/4 1 - 1
NIRA 22:00 FT
[4] Cliftonville
3 - 0
Warrenpoint Town [8]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Portadown FC 1
1 - 2
Linfield [1]
+1 3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Glenavon
4 - 4
Coleraine [6]
+3/4 2 - 3
- 22:00 FT
[11] Carrick Rangers
0 - 0
Dungannon Swi. [9]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Ballymena Utd
1 - 4
Crusaders Belfast [3]
+1/2 1 - 0
MDVA 22:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
0 - 0
CSCT Buiucani [6]
0 - 0
RMNA 22:00 FT
[4] Sepsi OSK
1 - 1
Hermannstadt [12]
-3/4 0 - 0
SRBA 22:00 FT
[4] Cukaricki
3 - 2
FK Vozdovac [7]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[10] Radnicki Nis
0 - 1
Radnik Surdulica [11]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Backa Topola
5 - 0
Mladost Lucani [8]
-1 3 - 0
- 22:00 FT
[19] Macva Sabac
1 - 0
Javor Ivanjica [12]
+3/4 0 - 0
SLOA 22:00 FT
[2] O.Ljubljana
1 - 2
Koper [3]
-1/2 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[12] C. Budejovice
1 - 2
Zlin [8]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Slovacko
0 - 0
Sigma Olomouc [3]
-1/4 0 - 0
UKRA 22:00 FT
[7] PFK Aleksandriya
1 - 0
FC Lviv [13]
-1 1/4 0 - 0
OMC 22:00 FT
  Al Oruba (OMA)
1 - 0
Ibri Club  
0 - 0
TBNA 22:15 FT
[13] Barcelona 2
5 - 2
Real Betis [12] 1 2
-1 1/4 1 - 1
BIA 22:15 FT
[11] Kortrijk
5 - 5
Beerschot-Wilrijk [2]
+0 2 - 1
GREA 22:15 FT
[8] Pas Giannina
0 - 0
Panetolikos [13]
-3/4 0 - 0
GHQG 22:30 FT
  Bahrain (T)
1 - 0
Tajikistan  
1 - 0
TBN3 22:30 FT
[C2-10] Levante B
0 - 1
La Nucía [C2-7]
+0 0 - 0
HLA 22:30 FT
[16] ADO Den Haag
2 - 4
Twente [5]
+3/4 0 - 1
HLB 22:30 FT
[1] Cambuur
2 - 3
Ajax U21 [8]
-1 1/2 2 - 1
PHA 22:59 FT
[12] Bordeaux 2
0 - 2
Montpellier [5] 1
+0 0 - 0
NGA 22:59 FT
[14] FK Tambov
0 - 1
Akhmat Groznyi [7]
+3/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[11] GKS Belchatow
3 - 0
Resovia [16]
+0 2 - 0
- 22:59 FT
[15] Zaglebie Sosno
1 - 3
Korona Kielce [9]
-1/2 0 - 2
BLRA 22:59 FT
[2] Shakhter Soligo.
1 - 1
Bate Borisov [1]
+0 0 - 1
SVKA 22:59 FT
[7] Ruzomberok
0 - 1
Spartak Trnava [4]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Dunajska Stred
0 - 0
FK Pohronie [11]
-1 3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Zemplin Michalovce
0 - 2
Slo. Bratislava [1]
+1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[5] Zlate Moravce
5 - 0
Trencin [12]
+0 2 - 0
CYPA 22:59 FT
[10] Ermis Aradippou
1 - 1
EN Paralimni [14]
+1/4 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[2] Fenerbahce
0 - 2
Konyaspor [8]
-1 1/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[17] Osmanlispor
1 - 1
Bursaspor [8]
+1/2 1 - 1
AUTA 22:59 FT
[9] SV Ried
2 - 0
Hartberg [10]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[11] SCR Altach
0 - 0
Austria Wien [8]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[5] St.Polten
0 - 1
Wattens [6]
-1/4 0 - 1
PERA 22:59 FT
[17] Alianza Huanuco (T)
3 - 2
Carlos Stein [13]
-1/2 2 - 0
CROA 23:05 FT
[4] Hajduk Split
1 - 1
NK Osijek [2]
+1/4 0 - 1
POLA 23:30 FT
[4] Cracovia Krakow
3 - 1
Jagiellonia [9]
-1/4 1 - 1
TSB 23:30 FT
[7] SC Kriens
0 - 0
Chiasso [10]
-1/2 0 - 0
TDB 23:30 FT
[10] Orgryte
0 - 1
Akropolis IF [5]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[2] Degerfors IF
2 - 1
GAIS [11]
-1 3/4 2 - 1
- 23:30 FT
[3] Jonkopings
1 - 0
Norrby [12]
-1 0 - 0
JORA 23:30 FT
[3] Ramtha
3 - 1
Faisaly (JOR) [6]
1 - 0
KUWA 23:40 FT
[10] Burgan SC
1 - 1
Sulaibikhat [14]
- 23:40 FT
[5] Al Arabi (KUW)
3 - 2
Yarmouk (KUW) [15]
2 - 0
ISRA 23:45 FT
[5] Maccabi Haifa
2 - 1
Ashdod [3]
-1 1 - 0
KSAA 23:45 FT
[15] Al Nasr (KSA)
2 - 0
Al Qadisiya [10]
+0 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[B1-1] Athletic Bilbao B
2 - 1
Amorebieta [B1-2]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[A1-6] Compostela
3 - 0
Guijuelo [A1-8]
-1/4 1 - 0
ITA 00:00 FT
[14] Benevento 3
0 - 3
Spezia [13] 3
-1/4 0 - 1
NORA 00:00 FT
[15] Mjondalen
3 - 0
Stromsgodset [14]
+1/4 1 - 0
SRBA 00:00 FT
[5] Spartak Subotica
1 - 2
Partizan [2]
+3/4 0 - 1
SLOA 00:00 FT
[1] Maribor
4 - 3
Domzale [7]
-1 1/4 0 - 1
UAEA 00:00 FT
[3] Al Jazira
0 - 1
Al Sharjah [1]
0 - 1
TBNB 00:15 FT
[8] Mirandes
1 - 0
Sporting Gijon [4]
+1/4 1 - 0
CZEA 00:15 FT
[18] Pribram 1
0 - 4
Banik Ostrava [13]
+1/2 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[3] Chelsea
4 - 1
Sheffield Utd [20] 2
-1 1/4 2 - 1
FA 00:30 FT
  United of Manchester
1 - 5
Doncaster Rovers  
+1 3/4 1 - 4
TBNA 00:30 FT
[7] Sevilla 2
1 - 0
Osasuna [14] 3
-1 0 - 0
TBN3 00:30 FT
[C1-2] L'Hospitalet
2 - 1
Espanyol B [C1-10]
-1/4 1 - 0
ITA3 00:30 FT
[A-2] AC Renate 1
2 - 0
Lecco [A-4]
1 - 0
DUA 00:30 FT
[2] B.Dortmund 2
2 - 3
Bayern Munich [1] 2
+1/4 1 - 1
BDNB 00:30 FT
[9] Vizela
2 - 1
Leixoes [12]
+0 1 - 0
NIRA 00:30 FT
[12] Glentoran
0 - 0
Larne [2]
+0 0 - 0
BIA 00:30 FT
[13] Eupen
1 - 1
Waasland-Beveren [17]
-3/4 0 - 1
GREA 00:30 FT
[9] Panathinaikos
0 - 1
Atromitos [7]
-3/4 0 - 0
UKRA 00:30 FT
[8] Desna Chernigiv
1 - 0
FC Mynai [10]
-1 0 - 0
HLA 00:45 FT
[14] VVV Venlo
3 - 2
Heracles Almelo [13]
+1/2 0 - 1
TBN3 01:00 FT
[C1-4] Andorra FC
1 - 0
Barcelona B [C1-9]
-1/4 1 - 0
ITB 01:00 FT
[20] Cremonese
0 - 1
Vicenza [16]
-1/4 0 - 0
PHB 01:00 FT
[18] Rodez
0 - 1
Ajaccio [17]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[9] Dunkerque
0 - 1
Paris FC [1]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[4] Auxerre
2 - 1
Amiens [14]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Caen 1
2 - 1
Nancy [15]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[16] Chateauroux 1
0 - 3
Pau FC [19]
+0 0 - 3
- 01:00 FT
[12] Sochaux
3 - 4
Niort [7]
-1/4 1 - 2
- 01:00 FT
[8] Toulouse
4 - 5
Valenciennes [11]
-1/2 2 - 2
- 01:00 FT
[5] Troyes
2 - 2
Chambly [20]
-3/4 2 - 1
BDNA 01:00 FT
[9] Famalicao
2 - 1
Maritimo [14]
-1/4 2 - 1
CYPA 01:00 FT
[13] Ethnikos Achnas
0 - 0
Apoel FC [9]
+1 1/4 0 - 0
TSA 01:00 FT
[6] Lausanne Sports
0 - 1
Lugano [2]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[4] Zurich 1
2 - 0
Luzern [9]
+0 2 - 0
PERA 01:15 FT
[10] Cienciano (T)
1 - 1
Binacional [7]
-1/4 1 - 1
HUNA 01:30 FT
[4] MTK Budapest
3 - 1
MOL Fehervar FC [2]
1 - 0
ISRA 01:30 FT
[6] Bnei Yehuda
1 - 0
Beitar Jerusalem [9]
+1/4 1 - 0
POLA 02:00 FT
[8] Slask Wroclaw
0 - 0
Gornik Zabrze [3]
0 - 0
SLOA 02:00 FT
[9] Gorica
0 - 0
NK Bravo [8]
+1/4 0 - 0
ARGA 02:00 FT
[C-1] Banfield
1 - 0
Godoy Cruz [C-4]
-
BRB 02:00 FT
[13] Brasil Pelotas/RS
3 - 0
Cuiaba/MT [5]
+1/4 2 - 0
COLB