x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:30 FT
  Znojmo (T)
2 - 2
Taborsko  
0 - 1
- 16:00 FT
  Sellier&Bellot Vlasim
3 - 2
Teplice  
1 - 0
- 16:00 FT
  Zaglebie Sosno (T)
1 - 3
MFk Karvina  
1 - 0
NHATC 16:00 FT
  Kashiwa Reysol
1 - 2
Kyoto Sanga  
-1 1 - 1
- 16:00 FT
  Vissel Kobe
1 - 0
Tokushima Vortis  
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
  Consa. Sapporo
1 - 2
V-Varen Nagasaki  
-1/2 0 - 2
- 16:30 FT
  Shimizu S-Pulse
2 - 1
Grulla Morioka  
-1 0 - 1
- 16:30 FT
  Jubilo Iwata
4 - 1
Honda FC  
+3/4 3 - 0
ACL 17:00 FT
[G-2] Pohang Steelers (T)
1 - 1
Nagoya Grampus [G-1]
+0 0 - 0
CAFCOS 17:00 FT
[B-2] Mozambique
0 - 0
Zimbabwe [B-5]
0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Wisla Plock (T)
0 - 2
Widzew Lodz  
-3/4 0 - 0
NHATC 17:00 FT
  Urawa Red
1 - 0
Sagamihara  
-1 1/2 0 - 0
- 17:00 FT
  Vanraure Hachinohe
1 - 1
Shonan Bellmare  
+1 1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 17:00 FT
  Tochigi SC
0 - 3
Kashima Antlers  
-1 1/2 0 - 0
- 17:00 FT
  Juntendo University
2 - 2
Thespa Kusatsu  
1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-1
- 17:00 FT
  Ococias Kyoto
1 - 3
Verspah Oita  
0 - 2
- 17:00 FT
  Fukui United
0 - 2
Oita Trinita  
+2 1/2 0 - 2
- 17:00 FT
  Sagan Tosu
1 - 0
Avispa Fukuoka  
-1/2 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Brondby (T)
1 - 1
Odense BK  
-1/2 0 - 0
- 18:30 FT
  Augsburg (T)
2 - 2
Hamburger  
-1/4 2 - 2
- 19:00 FT
  Genk
2 - 0
Eupen  
-1 0 - 0
CAFCOS 20:00 FT
[B-1] Senegal (T)
1 - 2
Namibia [B-3]
1 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Puszcza Nie.
2 - 3
Wisla Krakow  
1 - 2
TDU21 20:00 FT
[SN-3] Kalmar U21
0 - 1
Trelleborgs U21 [SN-7]
+0 0 - 0
ACL 21:00 FT
[G-3] Darul Takzim (T)
0 - 0
Ratchaburi [G-4]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[H-2] Gamba Osaka (T)
8 - 1
Tampines Rovers [H-4]
-3 3 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Luzern
3 - 3
Dinamo Kiev  
+1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Budapest Honved
1 - 1
Sered  
-1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Lech Poznan
3 - 2
Midtjylland  
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Wattens
3 - 3
Rakow Czestochowa  
2 - 0
- 22:20 FT
  Kolos Kovalivka
2 - 0
PFK Aleksandriya  
1 - 0
- 22:30 FT
  Cukaricki Belgrade
1 - 1
Ashdod  
1 - 0
- 22:30 FT
  Arda Kardzhali
1 - 0
CSKA 1948 Sofia  
0 - 0
C1 22:59 FT
  Dinamo Tbilisi
1 - 2
Neftchi Baku  
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
  Bodo Glimt 1
2 - 3
Legia Wars.  
-1/4 1 - 2
ACL 22:59 FT
[H-3] Chiangrai Utd (T)
1 - 3
Jeonbuk H.Motor [H-1]
+1 1/2 0 - 3
GHCLB 22:59 FT
  Quevilly
0 - 1
Le Havre  
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Wer.Bremen
2 - 2
Zenit  
+1/4 2 - 0
- 22:59 FT
  Club Brugge (T)
2 - 1
Zulte-Waregem  
-1 1/2 0 - 1
C1 23:30 FT
  Slo. Bratislava
2 - 0
Shamrock Rovers  
-1 1 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Sion
1 - 3
Lausanne Sports  
0 - 2
- 23:30 FT
  AZ Alkmaar
3 - 0
TOP Oss  
-2 1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Stade Lavallois
1 - 2
Ajaccio  
+3/4 1 - 0
- 23:59 FT
  Sint Truiden
1 - 0
RWD Molenbeek  
-1 1/4 1 - 0
C1 00:00 FT
  Ludogorets
1 - 0
Shakhter Soligo.  
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Dinamo Zagreb
3 - 2
Valur Rey.  
-2 2 - 0
- 00:00 FT
  Maccabi Haifa
1 - 1
Kairat Almaty  
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Malmo
1 - 0
Riga FC  
-2 0 - 0
- 00:00 FT
  Teuta Durres
0 - 4
Sheriff Tiraspol  
+1/2 0 - 2
GHCLB 00:00 FT
  CM Celje
3 - 0
Hajduk Split  
+1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Aris Salonica (T)
2 - 1
Lok. Moscow  
+1/2 0 - 1
TD3 00:00 FT
  Tvaakers IF
1 - 0
Lindome GIF  
-
JORA 00:30 FT
[1] Wihdat 1
1 - 2
Ramtha [4]
-3/4 1 - 0
C1 01:00 FT
  Connah's QN (T)
2 - 2
Alashkert  
+0 1 - 2
EURO 02:00 FT
[D-1] Anh 1
1 - 1
Đan Mạch [B-2] 1
-3/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-0
USB 03:00 FT
[A-5] Ch. Battery
1 - 1
Pittsburgh R. [A-1]
+0 1 - 0
BRAA 04:00 FT
[12] Bahia/BA
1 - 0
Juventude/RS [13]
-3/4 0 - 0
- 04:00 FT
[4] Bragantino/SP
1 - 1
Cuiaba/MT [16]
-3/4 1 - 0
- 04:00 FT
[3] Fortaleza/CE
4 - 0
America/MG [18]
-1/2 1 - 0
- 05:00 FT
[2] Atl. Mineiro/MG
2 - 1
Flamengo/RJ [5]
+1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[1] Palmeiras/SP
2 - 0
Gremio/RS [19]
-1/2 2 - 0
- 05:15 FT
[9] Atletico/GO
1 - 1
SC Recife/PE [15]
-1/2 0 - 0
USB 06:00 FT
[A-6] Ch.Independence
2 - 3
New York RB II [A-7]
-3/4 2 - 1
USAA 06:30 FT
[Dong-7] Montreal Impact (T)
2 - 1
New York City [Dong-4]
+3/4 1 - 1
USB 06:30 FT
[B-5] Atlanta United II
1 - 1
Indy Eleven [B-7]
+1/4 0 - 0
USAA 07:00 FT
[Dong-13] Chicago Fire
3 - 1
Orlando City [Dong-2]
-1/4 1 - 1
BRAA 07:30 FT
[11] Fluminense/RJ (T)
0 - 0
Ceara/CE [7]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[14] Internacional/RS
0 - 2
Sao Paulo/SP [17]
+0 0 - 1
USB 07:35 FT
[A-3] Miami Fusion
2 - 1
Tampa Bay Rowdies [A-2]
+1/4 1 - 0
USAA 08:00 FT
[Tay-4] Colorado Rapids
2 - 0
Minnesota Utd [Tay-6]
-1/2 1 - 0
- 08:00 FT
[Tay-13] Austin FC
0 - 2
Los Angeles FC [Tay-5]
+1/4 0 - 1
- 08:00 FT
[Tay-1] Seattle Sounders
2 - 0
Houston Dynamo [Tay-9]
-1/2 0 - 0
USB 08:00 FT
[C-6] Austin Bold
1 - 1
Rio Grande Valley [C-2]
+0 0 - 0
USAA 08:25 FT
[Dong-1] New England
2 - 3
Toronto [Dong-11]
-1 1/4 0 - 3
- 09:00 FT
[Tay-12] Vancouver WC
0 - 4
Real Salt Lake [Tay-7]
+1/2 0 - 1
- 09:30 FT
[Tay-3] LA Galaxy
3 - 1
Dallas [Tay-10]
-1/2 2 - 0
USB 10:00 FT
[D-5] Sacramento
0 - 0
Oakland Roots [D-8]
-1/2 0 - 0
GHU20 22:00 Hoãn
  Arập Xêut U20 (T)
-
Algeria U20  
-
GHCLB 22:59 Hoãn
  Hartberg
-
Kapfenberg  
-
- 22:59 Hoãn
  Hap. Beer Sheva
-
Omonia Nicosia  
-
 
« 07 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo