x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 16:00 FT
  Mlada Boleslav
4 - 0
Usti & Labem  
-1 1/4 1 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Eastern Suburbs
1 - 2
Logan Light.  
-1/2 1 - 1
ACL 17:00 FT
[F-4] Kaya (T) 2
0 - 1
BG Pathum United [F-2] 1
+2 3/4 0 - 0
CAFCOS 17:00 FT
[A-4] Zambia (T)
1 - 2
Lesotho [A-5]
-1 1 - 0
HQB 17:30 FT
[5] Busan I'Park
0 - 0
Chungnam Asan [8]
+0 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Zwolle
0 - 2
Volendam  
-1/4 0 - 1
CAFCOS 20:00 FT
[A-1] Nam Phi
1 - 0
Eswatini [A-2]
-1 3/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Magdeburg
1 - 1
VSG Altglienicke  
0 - 1
C3 21:00 FT
  Sileks Kratovo
1 - 1
Petrocub  
+1 1 - 1
- 21:00 FT
  FK Liepaja
1 - 1
FC Struga  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  FC Noah
1 - 0
KuPS  
+1/2 0 - 0
ACL 21:00 FT
[I-4] Beijing Guoan (T) 1
2 - 3
Ceres FC [I-3] 1
+3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[F-1] Ulsan Hyundai (T)
3 - 0
Viettel [F-3] 2
-2 1/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Zwickau
2 - 1
CZ Jena  
1 - 0
- 22:00 FT
  Vik.Plzen
1 - 1
Sepsi OSK  
1 - 0
C3 22:30 FT
  Inter Turku
1 - 1
Puskas Akademia  
+1/4 0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Sturm Graz
0 - 1
Cracovia Krakow  
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Zorya
2 - 1
Proleter NS  
1 - 1
C3 22:59 FT
  Suduva
2 - 1
Valmiera / BSS  
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
  Rigas Futbola Skola
2 - 3
KI Klaksvik  
-3/4 0 - 2
- 22:59 FT
  Honka
0 - 0
NSI Runavik  
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Sant Julia
0 - 0
Gzira Utd  
+3/4 0 - 0
ACL 22:59 FT
[I-2] Daegu (T) 1
1 - 3
Kawasaki Fro. [I-1] 1
+1 1 - 1
GHCLB 22:59 FT
  AEL Limassol
2 - 2
Fort.Dusseldorf  
1 - 2
- 22:59 FT
  Arges Pitesti
2 - 2
Kisvarda FC  
1 - 1
C3 23:30 FT
  Levadia T. 1
3 - 1
St Joseph's (GIB)  
-1 1/2 2 - 0
- 23:45 FT
  MSK Zilina
5 - 1
Dila Gori  
-1 3/4 2 - 0
- 23:45 FT
  Dundalk
4 - 0
Newtown AFC  
-1 3/4 2 - 0
ALGA 23:45 FT
[14] NC Magra
1 - 0
CS Constantine [8]
1 - 0
C3 00:00 FT
  Racing Union
2 - 3
Breidablik  
+1/2 2 - 1
- 00:00 FT
  Milsami
0 - 0
Sarajevo  
+1 1/2 0 - 0
TD3 00:00 FT
  IFK Malmo
1 - 2
Torns IF  
-1 -
EGYA 00:00 FT
[18] Al Intagh Al Harbi
2 - 2
Pyramids FC [4]
+3/4 1 - 1
ALGA 00:00 FT
[3] JS Saoura
1 - 1
MC Oran [5]
1 - 0
- 00:00 FT
[17] Hussein Dey
3 - 0
CA BB Arreridj [19]
0 - 0
C3 00:45 FT
  Glentoran
1 - 1
The New Saints  
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Paide Linname.
1 - 2
Slask Wroclaw  
+1 0 - 0
- 01:00 FT
  MOL Fehervar FC
1 - 1
Ararat Y  
-1 1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Birkirkara
1 - 0
SP La Fiorita  
-2 1 - 0
- 01:00 FT
  Bala Town
0 - 1
Larne  
+0 0 - 1
- 01:00 FT
  Partizani Tirana
5 - 2
Sfintul Gheorghe  
2 - 1
- 01:00 FT
  Europa FC
0 - 0
Kauno Zalgiris  
+1 0 - 0
- 01:00 FT
  Shkupi
2 - 0
KF Llapi  
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
  KF Drita
2 - 1
Decic Tuzi  
1 - 1
- 01:00 FT
  Hafnarfjordur
1 - 0
Sligo Rovers  
+0 0 - 0
- 01:00 FT
  Domzale
1 - 0
Swift Hesperange  
-1 3/4 0 - 0
- 01:30 FT
  Velez Mostar
2 - 1
Coleraine  
1 - 1
- 01:30 FT
  Sutjeska
1 - 0
Gagra Tbilisi  
1 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Sturm Graz
1 - 1
Crvena Zvezda  
0 - 1
C3 01:45 FT
  Maribor
1 - 0
Urartu  
0 - 0
- 01:45 FT
  Tre Penne
0 - 4
Dinamo Batumi  
0 - 3
- 02:00 FT
  Siroki Brijeg
3 - 1
Vllaznia Shkoder  
1 - 0
CHIC 02:00 FT
[2] Palestino
2 - 3
Colo Colo [28]
+1/4 0 - 1
ALGA 02:30 FT
[16] ASO Chlef
1 - 0
O Medea [10]
0 - 0
- 02:30 FT
[15] WA Tlemcen
0 - 1
RC Relizane [11]
0 - 0
- 02:30 FT
[12] Ain M'lila
2 - 1
Paradou AC [7]
1 - 1
- 02:30 FT
[13] US Biskra
2 - 1
MC Alger [6]
0 - 0
C3 02:45 FT
  Stjarnan
1 - 1
Bohemians  
1 - 0
VENA 03:00 FT
[C-5] UCV FC 1
0 - 0
Metropolitano [C-6]
0 - 0
ALGA 03:00 FT
[2] ES Setif
0 - 0
CR Belouizdad [1]
0 - 0
- 03:00 FT
[4] USM Alger
3 - 1
USM Bel Abbes [18]
2 - 1
VENA 05:15 FT
[C-7] LALA FC (T)
1 - 2
Mineros Guayana [C-4]
0 - 1
BRAA 07:00 FT
[20] Chapecoense
0 - 1
Corinthians/SP [10]
+1/2 0 - 0
BRB 07:00 FT
[12] Remo/PA
0 - 1
Vila Nova/GO [13]
+0 0 - 0
CHIB 07:00 FT
[10] San Marcos A.
0 - 1
Dep. Copiapo [6]
0 - 1
CHIC 07:30 FT
[4] Everton CD
1 - 0
Nublense [8]
+0 1 - 0
VENA 07:30 FT
[A-4] Puerto Cabello (T)
0 - 0
Carabobo [A-3]
-1/2 0 - 0
USAA 07:30 FT
[Dong-9] New York RB
1 - 1
Philadelphia Union [Dong-5]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[Dong-3] Nashville FC
2 - 2
Atlanta United [Dong-10]
-1 1 - 1
GHCLB 15:00 Hoãn
  Moreirense
-
Braga  
-
- 18:59 Hoãn
  Santa Clara
-
Famalicao  
-
- 23:45 Hoãn
  Radnicki Nis
-
FC U Craiova 1948  
-
 
« 08 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo