x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQ3 13:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
0 - 0
Gangneung [1]
0 - 0
ASI19VL 15:00 FT
[H-1] Australia U19 (T) 1
2 - 2
Lào U19 [H-2]
-3/4 0 - 2
- 15:30 FT
[K-2] Triều Tiên U19 (T)
1 - 1
Hồng Kông U19 [K-3]
-3 0 - 1
- 15:30 FT
[I-3] Myanmar U19
0 - 2
Trung Quốc U19 [I-2]
+3/4 0 - 1
- 15:30 FT
[G-3] Thái Lan U19 (T)
21 - 0
N. Mariana U19 [G-5]
9 - 0
IDNA 15:30 FT
[10] PSM Makassar
2 - 1
Kalteng Putra [17]
-1 1/4 1 - 1
- 15:30 FT
[5] PSS Sleman
0 - 0
Bali United Pusam [1]
+1/4 0 - 0
ASI19VL 16:00 FT
[J-1] Nhật Bản U19 (T)
10 - 0
Đảo Guam U19 [J-4]
3 - 0
ASIW19 16:00 FT
[A-1] Triều Tiên U19 Nữ (T)
3 - 1
Hàn Quốc U19 Nữ [B-2]
-1 1/4 2 - 0
NHATB 17:00 FT
[3] Omiya Ardija
3 - 0
Avispa Fukuoka [18]
-3/4 0 - 0
HQFA 17:00 FT
  Daejeon Korail
0 - 0
Suwon Bluewings  
+3/4 0 - 0
ASI19VL 18:00 FT
[H-3] Đài Loan U19
8 - 0
Ma Cao U19 [H-4]
-2 1/4 3 - 0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
BULA 18:00 FT
[10] Dunav Ruse
1 - 2
Botev Plovdiv [11]
+1/2 0 - 1
ASI19VL 18:15 FT
[D-3] UAE U19 (T)
4 - 0
Nepal U19 [D-4]
-3 1/4 2 - 0
- 18:30 FT
[G-1] Malaysia U19
11 - 0
Brunei U19 [G-4]
7 - 0
- 18:30 FT
[I-1] Hàn Quốc U19 (T)
11 - 0
Singapore U19 [I-4]
-5 6 - 0
IDNA 18:30 FT
[9] Persib Bandung
2 - 1
PSIS Semarang [12]
-3/4 1 - 0
C1U19 19:00 FT
[D-3] Lok. Moscow U19
0 - 1
Juventus U19 [D-1]
-1/2 0 - 1
ASI19VL 19:00 FT
[K-1] Indonesia U19
3 - 1
Đông Timo U19 [K-4] 1
-3 1 - 0
- 19:00 FT
[J-2] Việt Nam U19
3 - 0
Mông Cổ U19 [J-3]
0 - 0
- 19:05 FT
[F-2] Uzbekistan U19 (T)
2 - 0
Ấn Độ U19 [F-4]
-1 1/4 0 - 0
MNEC 19:30 FT
  Jedinstvo
0 - 1
Buducnost  
0 - 0
Đang tải...
EURWVL 20:00 FT
[I-4] Montenegro Nữ
0 - 4
Hy Lạp Nữ [I-3]
+1 1/4 0 - 1
C1U19 20:00 FT
[D-4] B.Leverkusen U19
0 - 2
Atletico Madrid U19 [D-2]
+1 0 - 0
- 20:00 FT
[B-1] Bayern Munich U19
6 - 0
Olympiakos U19 [B-4]
-2 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[C-2] Atalanta U19
1 - 0
Man City U19 [C-3]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[C-1] Dinamo Zagreb U19
1 - 0
Shakhtar Donetsk U19 [C-4]
-1 3/4 0 - 0
ASIW19 20:00 FT
[B-1] Nhật Bản U19 Nữ (T)
7 - 0
Australia U19 Nữ [A-2]
-2 2 - 0
ASI19VL 20:15 FT
[E-2] Jordan U19 (T)
3 - 0
Bhutan U19 [E-3]
-4 2 - 0
ITC2 20:30 FT
  Piacenza
0 - 0
Imolese Calcio  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 3-1
BULA 20:30 FT
[3] Levski Sofia
3 - 0
Etar [9]
-1 3/4 1 - 0
C1U19 21:00 FT
[A-3] PSG U19
0 - 4
Club Brugge U19 [A-1]
+1/4 0 - 1
ITC2 21:00 FT
  Pro Vercelli
1 - 0
Carpi  
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Catanzaro
2 - 0
SS Monopoli  
-1/2 0 - 0
ASI19VL 21:10 FT
[B-2] Yemen U19 (T)
2 - 1
Turkmenistan U19 [B-3] 1
-1 1/4 2 - 0
- 21:15 FT
[D-1] Iran U19
3 - 0
Kyrgyzstan U19 [D-2]
-2 1/4 0 - 0
KUWA 21:30 FT
[6] Al Sahel
1 - 1
Yarmouk (KUW) [9]
+0 1 - 0
C1U19 22:00 FT
[A-2] Real Madrid U19
2 - 4
Galatasaray U19 [A-4]
-2 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[B-2] Crvena Zvezda U19
2 - 0
Tottenham U19 [B-3]
+1 1/4 0 - 0
KSAA 22:00 FT
[10] Al Raed
0 - 3
Al Taawon (KSA) [5]
+1/2 0 - 2
C2 22:50 FT
[F-4] Vitoria Guimaraes 1
1 - 1
Arsenal [F-1] 2
+1/4 0 - 0
ASI19VL 22:59 FT
[E-1] Bahrain U19
3 - 0
Bangladesh U19 [E-4]
-1 3/4 1 - 0
CZEC 22:59 FT
  Slovacko
1 - 1
Vik.Zizkov  
-1 1/4 0 - 0
ASI19VL 23:05 FT
[F-1] Arập Xêut U19
1 - 0
Afghanistan U19 [F-3]
-3 0 - 0
- 23:20 FT
[B-1] Qatar U19
5 - 1
Sri Lanka U19 [B-4]
3 - 1
ITC2 23:30 FT
  Monza
2 - 2
Aurora Pro Patria  
-1 1/2 2 - 2
KUWA 23:45 FT
[7] Tadamon (KUW)
0 - 1
Al Shabab (KUW) [4]
+0 0 - 0
DENC 00:00 FT
  AB Gladsaxe
1 - 2
Esbjerg FB  
+1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Fremad Amager
0 - 3
AC Horsens  
+1/4 0 - 1
ITC2 00:30 FT
  Viterbese Calcio
0 - 1
Teramo  
-1/4 0 - 1
DENB 00:30 FT
[1] Fredericia
2 - 0
Roskilde [12]
-1/2 1 - 0
NPA 00:30 FT
[15] Amazulu
2 - 0
Stellenbosch FC [14]
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[16] Chippa Utd
0 - 2
Kaizer Chiefs [1]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[12] Baroka FC 1
0 - 0
Mamelodi Sun. [2]
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[13] Cape Town City
5 - 3
Polokwane [10]
-3/4 3 - 1
C1 00:55 FT
[D-3] Lok. Moscow 1
1 - 2
Juventus [D-1] 2
+1 1 - 1
- 00:55 FT
[B-1] Bayern Munich
2 - 0
Olympiakos [B-4]
-2 1/4 0 - 0
URUA 02:00 FT
[12] Cerro Montevideo
1 - 3
CA Penarol [2]
-
- 02:00 FT
[4] Plaza Colonia
4 - 1
Defensor SC [7]
-
- 02:00 FT
[10] Boston River
2 - 1
CA Juventud [14]
-
- 02:00 FT
[13] Danubio
1 - 1
Rampla Juniors [16]
-
- 02:00 FT
[9] CA River Plate (URU)
1 - 2
CA Progreso [3]
-
WC17 02:30 FT
[E-1] T.B.Nha U17 (T)
2 - 1
Senegal U17 [D-2]
-1/2 1 - 0
- 02:30 FT
[D-1] Nhật Bản U17 (T)
0 - 2
Mexico U17 [F-3]
-1/2 0 - 0
ITC2 02:30 FT
  Casertana
2 - 1
AS Bisceglie  
-1 1 - 0
- 02:30 FT
  Juventus U23
1 - 0
Alessandria  
-1/4 1 - 0
- 02:30 FT
  Padova
1 - 4
Vicenza  
-1/4 0 - 3
- 02:30 FT
  Avellino
2 - 1
Cavese  
-1/4 1 - 1
- 02:30 FT
  Ravenna 2
2 - 4
Cesena  
+0 0 - 2
- 02:30 FT
  Reggina
2 - 3
Potenza SC  
-1/2 0 - 1
- 02:30 FT
  Siena
2 - 0
Arezzo  
+0 1 - 0
- 02:30 FT
  Ternana
4 - 1
US Fermana  
-1 1/2 1 - 1
ANHFLT 02:45 FT
[S.C-2] Leyton Orient
1 - 1
Brighton U21 [S.C-1]
+0 0 - 1
C1 03:00 FT
[C-3] Dinamo Zagreb 1 5
3 - 3
Shakhtar Donetsk [C-2] 2
-1/4 1 - 1
- 03:00 FT
[C-4] Atalanta (T) 4
1 - 1
Man City [C-1] 1 3
+1 1/4 0 - 1
- 03:00 FT
[B-3] Crvena Zvezda 1
0 - 4
Tottenham [B-2] 2
+3/4 0 - 1
- 03:00 FT
[D-4] B.Leverkusen 1 3
2 - 1
Atletico Madrid [D-2] 2
+0 1 - 0
- 03:00 FT
[A-1] PSG 2
1 - 0
Club Brugge [A-3] 1
-2 1 - 0
- 03:00 FT
[A-2] Real Madrid 1
6 - 0
Galatasaray [A-4] 2
-2 1/4 4 - 0
BRAA 05:30 FT
[7] Corinthians/SP
3 - 2
Fortaleza/CE [12]
-3/4 1 - 1
WC17 06:00 FT
[A-1] Brazil U17
3 - 2
Chile U17 [C-3]
-1 3/4 2 - 2
- 06:00 FT
[C-1] Pháp U17 (T)
4 - 0
Australia U17 [B-3]
-2 1/4 1 - 0
BRAA 06:00 FT
[13] Atl. Mineiro/MG
2 - 0
Goias/GO [11]
-1 1/4 0 - 0
- 07:00 FT
[20] Avai/SC 1
1 - 2
Santos/SP [3]
+1 1 - 2
- 07:30 FT
[5] Atletico/PR
0 - 0
Cruzeiro/MG [15]
-3/4 0 - 0
- 07:30 FT
[9] Bahia/BA
1 - 1
Chapecoense [19]
-1 0 - 1
- 07:30 FT
[10] Vasco DG/RJ 1
1 - 2
Palmeiras/SP [2]
+0 1 - 1
COLC 07:30 FT
[A-7] Inde.Medellin
2 - 1
Deportivo Cali [A-8]
-1/2 2 - 0
MEXC 08:00 FT
[F-2] Celaya
1 - 0
Necaxa [F-3]
+1/2 0 - 0
- 08:00 FT
[I-1] Pachuca
1 - 1
Atlas [I-2]
-3/4 0 - 1
- 10:00 FT
[G-2] Santos Laguna
2 - 0
Chivas Guad. [G-1]
-1/4 0 - 0
MNEC 19:30 Hoãn
  FK Podgorica
-
Iskra Danilo  
-
- 19:30 Hoãn
  Zeta
-
Sutjeska  
-
- 20:00 Hoãn
  OFK Titograd
-
OFK Petrovac  
-
ANHU23 02:00 Hoãn
[2-2] Man Utd U23
-
West Brom U23 [2-4]
-
 
« 06 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo