x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VN19 14:30 FT
  Viettel U19
2 - 0
SL Nghệ An U19  
-
VNB 15:30 FT
[7] Phù Đổng
1 - 5
Phố Hiến [4] 1
-1/4 0 - 3
KAZA 17:00 FT
[13] Akzhayik Oral 1
0 - 0
Kairat Almaty [7]
+3/4 0 - 0
VN19 17:00 FT
  HV Nutifood U19
1 - 3
Hà Nội T&T U19  
-
ANHU23 19:00 FT
[2-4] Nottingham Forest U23 1
2 - 0
Stoke City U23 [2-3]
-1/2 1 - 0
MDVA 19:00 FT
[4] Sfintul Gheorghe
2 - 0
Milsami [3]
0 - 0
VNA 19:15 FT
[2] Viettel
0 - 1
Hà Nội FC [4]
+1/4 0 - 0
KAZA 20:00 FT
[5] Tobol Kostanay
3 - 0
Turan (KAZ) [11]
-1 1/2 1 - 0
CYPA 21:00 FT
[7] Omonia Nicosia 1
4 - 2
PAEEK Kyrenia [11]
-1 3/4 1 - 1
SRBA 21:15 FT
[6] FK Vozdovac
4 - 0
Radnik Surdulica [5]
-1/2 1 - 0
BULA 21:30 FT
[4] Cherno More
5 - 0
Botev Vratsa [13]
-1 1/2 4 - 0
MLTA 22:00 FT
[4] Hamrun Spartans
2 - 1
Hibernians Paola [1]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Sliema Wanderers
1 - 0
Mosta [9]
+0 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[9] Sepsi OSK
6 - 0
Aca. Clinceni [16]
-2 3 - 0
NORB 22:30 FT
[16] Skeid Fotball
2 - 3
Stabaek [3]
+1/2 1 - 1
ALBA 22:45 FT
[3] Partizani Tirana
2 - 1
KF Laci [2]
-1/4 1 - 0
- 22:45 FT
[4] Vllaznia Shkoder
1 - 2
Kastrioti Kruje [7]
-3/4 0 - 0
POLA 22:59 FT
[7] Wisla Plock
3 - 2
Gornik Zabrze [8]
+0 2 - 0
CROA 22:59 FT
[5] Lok. Zagreb
3 - 1
Slaven Belupo [7]
-1/2 0 - 1
ISRB 22:59 FT
[15] Hapoel Raanana
2 - 1
Hapoel R. Gan [10]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[6] Hapoel Kfar Saba 1
2 - 1
H. Petah Tikva [5]
+1/4 1 - 0
NORB 22:59 FT
[5] Fredrikstad
2 - 2
Stjordals Blink [15]
-1 2 - 1
- 22:59 FT
[1] Mjondalen
1 - 0
Kongsvinger [10]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[6] Sogndal
2 - 0
Raufoss IL [11]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[12] Asane Fotball
1 - 5
Start Kristiansand [4]
+1/4 0 - 2
CYPA 22:59 FT
[5] Pafos FC
2 - 0
AEK Larnaka [2]
+1/4 1 - 0
IRNA 23:15 FT
[9] Havadar SC (T)
0 - 0
Persepolis [2]
+1 0 - 0
ITA 23:30 FT
[9] Verona 4
1 - 0
Genoa [19] 3
-3/4 1 - 0
SRBA 23:30 FT
[16] Proleter NS
1 - 1
Cukaricki Belgrade [3]
+1/2 0 - 1
PH3 23:45 FT
[1] Stade Lavallois
3 - 0
Sedan [8]
-1 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[17] Viktoria Berlin
2 - 1
Magdeburg [1]
+1 3/4 1 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[2] Bayern Munich II
5 - 1
Schweinfurt [5]
-3/4 4 - 0
BDNB 00:00 FT
[17] Varzim
2 - 1
Porto B [10]
+0 1 - 1
BULA 00:00 FT
[12] Lok. Sofia
2 - 1
Tsarsko Selo [14]
-1/4 1 - 0
TDA 00:00 FT
[7] Elfsborg
0 - 2
Mjallby AIF [8]
-1 0 - 0
TDB 00:00 FT
[11] Landskrona
1 - 3
Osters [3]
+1/4 0 - 1
DENA 00:00 FT
[2] Midtjylland
3 - 2
Silkeborg IF [3]
-1/2 0 - 1
TDA 00:10 FT
[4] Djurgardens
3 - 1
Degerfors IF [14]
-1 1/4 1 - 0
IRNA 00:15 FT
[1] Esteghlal Tehran 1
0 - 0
Peykan [11]
-1
ISRA 00:30 FT
[1] Maccabi Haifa
2 - 0
Hap. Beer Sheva [2]
-3/4 0 - 0
ISRB 00:30 FT
[1] Maccabi Bnei Raina
1 - 0
Kafr Qasim [3]
+0 0 - 0
TNKA 00:30 FT
[12] Hatayspor 1
0 - 0
Adana Demirspor [9]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[4] Istanbul BB
1 - 0
Malatyaspor [20]
-1 1/2 1 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-11] Everton U23
0 - 2
Blackburn U23 [1-9]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[1-8] Leicester City U23
3 - 2
Man Utd U23 [1-6]
+1/2 3 - 0
- 01:00 FT
[1-2] West Ham U23
3 - 1
Tottenham U23 [1-7]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1-10] Brighton U23
5 - 1
Derby County U23 [1-14]
-3/4 3 - 1
- 01:00 FT
[1-3] Arsenal U23
3 - 3
Man City U23 [1-1]
+1 1 - 1
- 01:00 FT
[1-13] Leeds Utd U23
4 - 0
Crystal Palace U23 [1-5]
-1/2 1 - 0
HLB 01:00 FT
[7] Ajax U21
4 - 1
TOP Oss [15]
-1 1/2 3 - 0
- 01:00 FT
[12] PSV Eindhoven U21
2 - 2
Volendam [2]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[13] AZ Alkmaar U21
0 - 1
Roda JC [5]
+1 0 - 0
- 01:00 FT
[18] Utrecht U21
1 - 0
NAC Breda [8]
-1/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[1] CFR Cluj 1
2 - 0
Arges Pitesti [7]
-1 1/4 1 - 0
UAEA 01:00 FT
[12] Al Dhafra
3 - 0
Ajman [8]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[13] Al Oruba (UAE)
0 - 1
Ittihad Kalba [11]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Emirates Club
2 - 4
Al Wahda(UAE) [3]
+1 3/4 1 - 2
MLTA 01:15 FT
[3] Birkirkara 1
3 - 0
Gudja United [6]
-3/4 2 - 0
- 01:15 FT
[10] Balzan
0 - 3
Santa Lucia FC [11]
-1/2 0 - 1
KSB 01:20 FT
[7] Al Qadisiya
0 - 2
Al Adalah [2]
-1/4 0 - 0
KUWC 01:30 FT
  Al Sahel
1 - 2
Salmiya  
1 - 1
- 01:30 FT
  Al Quadisiya
0 - 1
Kazma  
0 - 0
KSB 01:40 FT
[11] Al Akhdood (T)
0 - 1
Al Khaleej(KSA) [1]
+1/4 0 - 0
ARGB 01:40 FT
[19] Deportivo Riestra
1 - 0
CA Guemes [33]
-1/4 0 - 0
ITA 01:45 FT
[1] AC Milan
0 - 0
Bologna [13] 2
-1 1/2 0 - 0
PHB 01:45 FT
[20] Nancy 1
0 - 2
Ajaccio [2]
+1/4 0 - 0
IREA 01:45 FT
[10] UC Dublin
0 - 2
Derry City [2]
+1 1/2 0 - 0
IREB 01:45 FT
[5] Treaty United
2 - 0
Athlone [9]
-1 1 - 0
ANHA 02:00 FT
[12] Crystal Palace
3 - 0
Arsenal [5] 2
+1/2 2 - 0
TBNA 02:00 FT
[6] Real Sociedad 2
1 - 0
Espanyol [14] 4
-1 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[12] Leganes
3 - 2
Fuenlabrada [21]
-1/2 1 - 2
ITA3 02:00 FT
[C-4] Avellino
1 - 0
Turris Neapolis [C-8]
-1 1/4 0 - 0
IREA 02:00 FT
[9] Finn Harps
2 - 2
Drogheda Utd [8]
-1/4 2 - 1
TDB 02:00 FT
[2] Brage
3 - 0
Orebro [9]
-1/4 3 - 0
KSB 02:00 FT
[6] Ohud Medina
1 - 1
Al Jabalain [4]
+1/4 0 - 1
KSACC 02:00 FT
  Al Feiha
1 - 0
Al Ittihad (KSA)  
+3/4 1 - 0
BDNA 02:15 FT
[1] Porto
3 - 0
Santa Clara [7]
-2 2 - 0
CHIB 02:45 FT
[10] Barnechea
0 - 1
U. San Felipe [2]
+0 0 - 0
COLA 04:00 FT
[18] Cortulua
0 - 1
Deportivo Pasto [16]
-1/2 0 - 1
CHIB 05:00 FT
[16] U.Concepcion
2 - 2
CCDA Fernandez Vial [11]
-1/4 1 - 2
ARGB 05:05 FT
[30] CA Mitre Salta
1 - 1
Instituto [10]
+1/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[14] Macara
0 - 0
Cumbaya FC [13]
-1/2 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[15] Quilmes
2 - 2
San Martin Tucuman [2]
+0 0 - 1
CHIA 07:30 FT
[4] Curico Unido
0 - 0
Palestino [7]
-1/4 0 - 0
COLA 08:00 FT
[11] Once Caldas
0 - 1
Atl. Bucaramanga [9]
-1/2 0 - 0
PERA 08:00 FT
[7] Universitario
2 - 1
AD Tarma [13]
-1 0 - 1
 
« 04 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo