x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSBPL 12:00 FT
[7] North Star
0 - 2
Coomera Colts [11]
0 - 2
AUSSL 12:00 FT
[5] Adelaide Utd U21
2 - 1
Cumberland Utd [11]
-1/2 1 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[11] St Albans Saints 1
0 - 0
Heidelberg Utd [6]
+3/4 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[14] Kagura Shimane
2 - 2
MIO Biwako [15]
+0 2 - 0
- 13:00 FT
[5] Veertien Mie
0 - 0
Criacao Shinjuku [16]
-1 0 - 0
- 13:00 FT
[8] Kochi United SC
3 - 5
Maruyasu Okazaki [7]
+0 0 - 4
NHATW 13:00 FT
[10] Ehime FC Nữ
2 - 3
Nittaidai FIELDS (W) [7]
-1/4 2 - 2
- 13:00 FT
[4] Orca Kamogawa Nữ
2 - 0
Sperenza Osaka Nữ [11]
-3/4 1 - 0
AUSNSW 13:30 FT
[7] Sydney FC U21
2 - 2
Blacktown City [3]
+1 1 - 1
NHAT3 14:00 FT
[15] Kamatamare San.
1 - 0
Yokohama SCC [18]
-1/4 0 - 0
AFF19 15:00 FT
[B-3] Đông Timo U19
0 - 2
Lào U19 [B-1]
-1/4 0 - 2
NHATW 15:00 FT
[1] Iga Kunoichi Nữ
4 - 0
Angeviolet Hiroshima Nữ [12]
-1 1/2 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[7] Pocheon Citizen
1 - 1
Ulsan Citizen [10]
-1/4 0 - 0
TQB 15:00 FT
[8] Qingdao Y.Island (T)
2 - 1
Suzhou Dongwu [9]
-1 1 - 0
- 15:00 FT
[14] Guangxi Pingguo (T)
2 - 2
Nantong Zhiyun [2]
+1 1 - 0
TQA 15:30 FT
[6] Meizhou Hakka (T)
1 - 0
Shenzhen FC [9]
-1 1/4 0 - 0
VNB 15:30 FT
[1] CA Nhân Dân
2 - 0
Bình Phước [11]
-1 1/4 1 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Universitatea Craiova
1 - 0
Heidenheim  
+1/4 1 - 0
- 16:00 FT
  Radomiak Radom
3 - 2
Arka Gdynia  
3 - 0
NHATB 16:00 FT
[11] Tokyo Verdy
2 - 1
Ryukyu [22]
-3/4 1 - 1
HQB 16:00 FT
[5] Chungnam Asan
0 - 2
Busan I'Park [11]
-1/2 0 - 0
TQA 16:30 FT
[14] Dalian Professional (T)
2 - 2
Changchun Yatai [13]
+1/2 1 - 0
- 16:30 FT
[11] Tianjin Tigers (T)
1 - 2
Beijing Guoan [8]
+0 0 - 0
SINA 16:30 FT
[3] Tanjong Pagar
0 - 6
Lion City Sailors [1]
0 - 3
NHAT3 17:00 FT
[9] FC Gifu
0 - 5
FC Imabari [8]
-1/4 0 - 2
HQA 17:00 FT
[9] Daegu
0 - 0
Suwon FC [6]
-1/2 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[4] Hwaseong FC
1 - 1
Busan Transp. [9]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[16] Dangjin Citizen
3 - 2
Gangneung City [11]
+0 1 - 1
VNA 17:00 FT
[5] SHB Đà Nẵng
2 - 1
Hà Nội FC [1]
+1/2 2 - 0
VNB 17:00 FT
[8] ĐT Long An
3 - 1
Thừa Thiên Huế [6]
-1/4 2 - 0
HQA 17:30 FT
[11] Suwon Bluewings
0 - 0
Incheon Utd [4]
-1/2 0 - 0
TDB 18:00 FT
[11] Vasteras
1 - 3
Brage [2]
-1/4 0 - 1
HQB 18:00 FT
[8] Seoul E-Land 1
1 - 1
Jeonnam Dragons [10]
+0 1 - 0
VNA 18:00 FT
[11] Nam Định
0 - 1
BCM Bình Dương [9]
-1/4 0 - 0
VNB 18:00 FT
[3] Phố Hiến
1 - 0
Quảng Nam [5]
+1/2 0 - 0
TQA 18:30 FT
[2] Shandong Taishan (T)
2 - 0
Guangzhou City [18]
-2 1/2 2 - 0
- 18:30 FT
[1] Wuhan Three T. (T)
4 - 2
Sh. Shenhua [4]
-3/4 1 - 0
AFF19 19:00 FT
[B-5] Singapore U19
0 - 1
Campuchia U19 [B-4]
+3/4 0 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Twente
1 - 0
Nordsjaelland  
-1/2 1 - 0
GHU17 19:00 FT
  Latvia U17
4 - 0
Lithuania U17  
2 - 0
- 19:00 FT
  Phần Lan U17
6 - 0
Estonia U17  
4 - 0
TQA 19:00 FT
[5] Zhejiang Professional (T)
0 - 1
Henan Songshan [3]
+1/4 0 - 0
MASL 19:15 FT
[3] Negeri Sembilan
0 - 1
Sabah FA [2]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  WSG Swarovski Tirol
2 - 0
Nurnberg  
+3/4 2 - 0
BLRA 20:00 FT
[14] Vitebsk
0 - 1
Dinamo Brest [16]
-1/2 0 - 0
KAZA 20:00 FT
[2] Astana
4 - 0
FK Maktaaral [14]
-2 0 - 0
NORB 20:00 FT
[5] KFUM Oslo
3 - 2
Sogndal [7]
-1/2 3 - 1
- 20:00 FT
[14] Skeid Fotball
3 - 2
Grorud IL [16]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[8] Mjondalen
2 - 4
Stabaek [3]
+1/2 1 - 2
FIN3 20:00 FT
  FC LaPa
1 - 2
PK Keski Uusimaa  
+2 0 - 2
TDA 20:00 FT
[12] Varbergs BoIS
3 - 0
Varnamo [13]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Djurgardens
1 - 0
Hammarby [2]
-1/4 0 - 0
TDB 20:00 FT
[7] Eskilstuna City
3 - 1
Brommapojkarna [3]
+1/2 2 - 0
MASL 20:00 FT
[4] Terengganu
2 - 1
Pahang [9]
-1 1 - 0
MAPL 20:00 FT
[6] PDRM FA
2 - 0
Perak FA [8]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Karlsruher
1 - 2
Wer.Bremen  
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
  Lok. Moscow
4 - 2
Fakel  
2 - 0
BRA 21:00 FT
[16] Avai/SC
1 - 2
Cuiaba/MT [18]
-1/4 1 - 0
BRB 21:00 FT
[13] Ponte Preta/SP
0 - 0
Tombense FC/MG [8]
-1/2 0 - 0
BRAU20 21:00 FT
  Cruzeiro/MG U20
0 - 0
Bahia/BA U20  
-3/4 0 - 0
ESTA 21:15 FT
[3] Nomme Kalju
3 - 1
Kuressaare [5]
-1 1/4 0 - 1
LITA 21:55 FT
[7] Siauliai
3 - 2
Dziugas FC [9]
-1/2 2 - 1
CAFW 22:00 FT
[A-2] Senegal Nữ
2 - 0
Uganda Nữ [A-4]
1 - 0
BLRA 22:00 FT
[1] Bate Borisov
1 - 1
Energetik-BGU [2]
-1 1 - 0
KAZA 22:00 FT
[6] Kairat Almaty
2 - 0
Akzhayik Oral [13]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[10] FK Aksu
1 - 0
FK Kyzylzhar [12]
+1/4 0 - 0
LATA 22:00 FT
[7] Tukums/Salaspils
2 - 0
METTA/LU Riga [10]
+1/4 1 - 0
EUW19 22:30 FT
[A-4] Séc U19 Nữ
0 - 4
Italia U19 Nữ [A-3]
0 - 2
- 22:30 FT
[A-2] Pháp U19 Nữ (T)
1 - 1
T.B.Nha U19 Nữ [A-1]
+3/4 1 - 1
FIN3 22:30 FT
  Grankulla IFK
2 - 1
VJS  
-1/4 1 - 1
- 22:30 FT
  KuPS Akatemia
0 - 1
KaPa  
+0 0 - 1
TDA 22:30 FT
[3] Hacken
1 - 1
Elfsborg [10]
+0 1 - 1
- 22:30 FT
[11] Norrkoping
0 - 1
Sirius [9]
-1 0 - 0
NORA 22:59 FT
[13] HamKam
0 - 0
Molde [1]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[16] Kristiansund
1 - 3
Lillestrom [2]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[9] Aalesund
1 - 0
Stromsgodset [7]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Sarpsborg 1
4 - 3
Sandefjord [8]
-1 1/2 2 - 2
ARGA 22:59 FT
[3] Union Santa Fe
3 - 0
Lanus [28]
-1/2 1 - 0
GHCLB 23:30 FT
  NK Radomlje
1 - 2
Slask Wroclaw  
-1/4 0 - 1
CHIB 23:30 FT
[6] Puerto Montt
1 - 0
CD Magallanes [1]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[11] San.Morning 1
1 - 1
Barnechea [7]
-1/4 0 - 1
CAFW 00:00 FT
[B-2] Cameroon Nữ
0 - 0
Zambia Nữ [B-1]
0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Zenit
2 - 1
Crvena Zvezda  
0 - 0
BLRA 00:00 FT
[7] Gomel
0 - 0
Neman Grodno [9]
+1/4 0 - 0
PERA 00:00 FT
[12] Carlos A. Mannucci
1 - 3
Sporting Cristal [3]
+3/4 0 - 1
MEXA 00:00 FT
[10] Pumas UNAM
1 - 1
Club Tijuana [8]
-1/2 0 - 1
ARGB 00:45 FT
[3] Gim.Mendoza
2 - 0
Ind.Rivadavia [11]
-1/4 1 - 0
EUW19 01:00 FT
[B-2] Na Uy U19 Nữ (T)
1 - 0
Thụy Điển U19 Nữ [B-1]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[B-3] Đức U19 Nữ (T)
3 - 0
Anh U19 Nữ [B-4]
-1/2 1 - 0
NORA 01:00 FT
[5] Viking 1
1 - 1
Rosenborg [4]
-1/2 0 - 1
ARGA 01:00 FT
[19] Barracas Central
2 - 1
San Lorenzo [12]
+1/4 2 - 1
ARGB 01:00 FT
[18] Guillermo
0 - 3
Def.Belgrano [9]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[27] San Telmo
2 - 0
Ferro Carril Oeste [23]
+1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[34] Flandria
0 - 0
Deportivo Moron [21]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[13] San Martin SJ
5 - 0
Sacachispas [37]
-1 2 - 0
- 02:00 FT
[36] Ramon Santamarina 1
0 - 0
Tristan Suarez [35]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[19] CA Guemes 1
2 - 1
Deportivo Maipu [12]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[6] Chaco For Ever
1 - 0
CA Mitre Salta [20]
-1/4 0 - 0
BRA 02:00 FT
[19] Atletico/GO
1 - 2
Sao Paulo/SP [11]
+0 1 - 1
BRB 02:00 FT
[3] Bahia/BA
0 - 0
Gremio/RS [2]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[4] Vasco DG/RJ
0 - 0
SC Recife/PE [6]
-1/4 0 - 0
BRAU20 02:00 FT
  Corinthians/SP U20
1 - 0
Fluminense/RJ U20  
+1/2 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[A-3] Nacional Potosi
3 - 1
Aurora [A-7]
-1 3 - 0
CHIA 02:00 FT
[13] La Serena 1
1 - 0
O Higgins [8]
+1/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[7] Keflavik
3 - 1
Fram Rey. [8]
-1/2 2 - 0
CAFW 03:00 FT
[B-3] Tunisia Nữ
4 - 1
Togo Nữ [B-4]
2 - 1
ARGB 03:00 FT
[28] Atletico Atlanta
0 - 0
Instituto [4]
+0 0 - 0
PARA 03:00 FT
[12] 12 de Octubre
1 - 3
General Caballero [9]
+3/4 0 - 3
PERA 03:00 FT
[13] Sport Boys 1
2 - 3
Sport Huancayo [2]
+1/2 1 - 1
- 03:00 FT
[15] AD Tarma
1 - 1
Alianza Lima [4]
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[8] Alianza Atletico 1
0 - 0
Melgar [1]
+1/2 0 - 0
GHU17 04:00 FT
  Paraguay U17
5 - 4
Dominican U17  
3 - 0
ARGA 04:00 FT
[14] Sarmiento Junin
1 - 1
Racing Club [4]
+1/2 0 - 0
BRA 04:00 FT
[10] America/MG
1 - 0
Goias/GO [13]
-1/2 0 - 0
VENA 04:00 FT
[7] Dep.Guaira
3 - 2
Carabobo [5]
-1/4 2 - 1
USA 04:00 FT
[Dong-2] New York City
2 - 2
Atlanta United [Dong-12]
-1 1 - 0
USW 04:00 FT
[2] San Diego Wave Nữ
2 - 1
Wash. Spirit Nữ [10]
2 - 0
BLVA 04:15 FT
[A-5] CD Guabira
0 - 1
Always Ready [B-3]
-1/4 0 - 0
ARGB 04:30 FT
[32] Atletico Rafaela
1 - 1
San Martin Tucuman [2]
+1/4 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[10] Univ. Catolica(CHL)
2 - 0
Coquimbo Unido [16]
-1 0 - 0
BRA 04:45 FT
[15] Coritiba/PR 1
2 - 1
Fortaleza/CE [17]
-1/4 1 - 0
MEXA 05:00 FT
[15] San Luis
1 - 2
Club Leon [9]
+0 0 - 1
PARA 05:15 FT
[4] Guarani CA
0 - 2
Olimpia Asuncion [3]
-1/4 0 - 1
VENA 06:15 FT
[6] Puerto Cabello
0 - 0
Zamora Barinas [1]
+0 0 - 0
BLVA 06:30 FT
[B-2] Blooming 1
2 - 1
Bolivar [B-1]
0 - 1
USB 06:35 FT
[A-10] Loudoun United
2 - 2
FC Tulsa [A-8]
+0 1 - 0
USA 06:37 FT
[Dong-5] Columbus Crew
0 - 0
Philadelphia Union [Dong-1]
-1/4 0 - 0
- 06:37 FT
[Dong-7] New England
2 - 2
Cincinnati [Dong-6]
-3/4 1 - 1
CCF20 07:00 FT
[A-1] Mỹ U20 (T)
6 - 0
Dominican U20 [E-2]
3 - 0
GHU17 07:00 FT
  Colombia U17
0 - 1
Bolivia U17  
0 - 0
ARGA 07:00 FT
[6] CA Huracan
3 - 2
River Plate [7]
+1/4 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[6] Cobresal
2 - 1
Antofagasta [15]
-1 1/2 1 - 1
USW 07:05 FT
[8] Orlando Pride Nữ
2 - 2
Racing Louisville Nữ [9]
0 - 1
MEXA 07:05 FT
[6] Santos Laguna
4 - 3
Monterrey [2]
+1/4 2 - 2
USA 07:07 FT
[Tay-4] Minnesota Utd
3 - 2
Real Salt Lake [Tay-5]
-1/2 2 - 0
- 07:07 FT
[Tay-14] Sporting Kansas
0 - 1
New York RB [Dong-3]
+1/4 0 - 0
- 07:37 FT
[Tay-7] Nashville FC
2 - 2
Portland Timbers [Tay-6]
-3/4 1 - 0
- 07:37 FT
[Tay-12] Houston Dynamo
1 - 2
Charlotte FC [Dong-11]
-1/2 0 - 1
PERA 08:00 FT
[9] Universitario
1 - 0
UTC Cajamarca [11]
-3/4 0 - 0
USA 08:07 FT
[Tay-13] San Jose EQ
2 - 1
Chicago Fire [Dong-8]
-1/4 0 - 0
GHCLB 23:00 Hoãn
  Krasnodar
-
Forte Taganrog  
-
 
« 03 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo