x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[10] Verspah Oita
2 - 1
Tokyo Musashino [6]
1 - 1
AUSSL 12:00 FT
[12] West Torrens
0 - 1
Croydon Kings [7]
+0 0 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[14] Eastern Lions
0 - 4
South Melbourne [1]
+1 3/4 0 - 2
- 12:00 FT
[7] Avondale Heights
0 - 1
Dandenong Th. [8]
-1 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[17] Blaublitz Akita
0 - 1
Renofa Yamaguchi [18]
+0 0 - 1
NHATJFL 12:00 FT
[1] FC Osaka
0 - 0
Reinmeer Aomori [4]
-1/4 0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[2] Adelaide Comets
1 - 0
Metro Stars [4]
+0 1 - 0
- 12:30 FT
[6] White City W.
1 - 1
Adelaide City [3]
+3/4 1 - 0
- 12:30 FT
[9] SA Panthers
3 - 3
Adelaide Olympic [10]
+1/2 3 - 1
- 12:30 FT
[8] Sturt Lions
0 - 1
Campbelltown City [1]
+3/4 0 - 0
NHATJFL 12:30 FT
[11] TIAMO Hirakata
2 - 3
Sony Sendai [12]
+1/4 1 - 0
NHAT3 13:00 FT
[11] Azul Claro Numazu
3 - 0
Gainare Tottori [17]
-1/4 1 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[9] Suzuka Point Getters
0 - 4
Nara Club [3]
+1/4 0 - 3
NHATW 13:00 FT
[3] Cerezo Osaka Nữ
3 - 0
Nippatsu Yokohama Nữ [9]
2 - 0
- 13:00 FT
[8] Gunma W. Star Nữ
2 - 1
NGU Loverledge Nữ [5]
0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[1] Surfers Paradise
10 - 1
Samford Rang. [4]
4 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[5] Sorrento
1 - 1
Perth SC [8]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[2] Perth RedStar 1
2 - 3
Floreat Athena [1]
-1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[10] Cockburn City
1 - 2
Inglewood Utd [6]
+0 1 - 2
- 14:00 FT
[12] Balcatta
1 - 3
Armadale SC [9]
+3/4 1 - 2
- 14:00 FT
[11] Gwelup Croatia 1
2 - 3
Bayswater City [4]
+1 1 - 2
NHATW 14:00 FT
[2] Setagaya Sfida Nữ
1 - 2
AS Harima Albion Nữ [6]
-1 1/4 1 - 1
NHAT3 14:30 FT
[1] Iwaki FC
2 - 0
Tegevajaro Miyazaki [13]
-1/2 0 - 0
AFF19 15:00 FT
[A-4] Myanmar U19
7 - 0
Brunei U19 [A-6]
3 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Nieciecza
0 - 0
Banik Ostrava  
+1 0 - 0
- 15:00 FT
  Farul Constanta
2 - 3
Chindia Targoviste  
2 - 2
- 15:00 FT
  Chrobry Glogow
1 - 2
Gornik Polkowice  
1 - 1
AUSVPL 15:00 FT
[10] Altona City
1 - 4
Port Melbourne [3]
+1/2 0 - 3
NHAT3 15:00 FT
[2] Fujieda MYFC
2 - 0
Ehime FC [6]
-1/2 2 - 0
- 15:00 FT
[10] Fukushima Utd
1 - 1
Kataller Toyama [5]
+1/4 0 - 1
HQ3 15:00 FT
[5] Gyeongju KHNP
0 - 1
Siheung Citizen [2]
-1/2 0 - 0
GHCLB 15:30 FT
  Hajduk Split
1 - 1
Kisvarda FC  
+0 0 - 1
- 15:30 FT
  Zaglebie Sosno
2 - 1
Odra Opole  
1 - 0
- 15:30 FT
  Pribram
0 - 3
Sellier&Bellot Vlasim  
0 - 1
VNB 15:30 FT
[9] Phù Đổng
0 - 1
Cần Thơ [7]
0 - 1
GHCLB 16:00 FT
  Warta Poznan
1 - 0
Miedz Legnica  
0 - 0
- 16:00 FT
  GKS Tychy
4 - 1
Skra Czestochowa  
- 16:00 FT
  Hradec Kralove
3 - 1
Varnsdorf  
-1 1/4 1 - 0
- 16:00 FT
  Mlada Boleslav
3 - 2
Teplice  
-1 2 - 2
- 16:00 FT
  C. Budejovice
3 - 1
Dukla Praha  
1 - 1
- 16:00 FT
  Winterthur
3 - 0
Schaffhausen  
2 - 0
- 16:00 FT
  Jagiellonia
2 - 0
Chojniczanka  
- 16:00 FT
  Sigma Olomouc
0 - 0
SK Prostejov  
0 - 0
- 16:00 FT
  Piast Gliwice
2 - 0
Stal Rzeszow  
1 - 0
- 16:00 FT
  MFk Karvina
0 - 2
Zlin  
0 - 0
- 16:00 FT
  Slovan Liberec
8 - 1
Usti & Labem  
5 - 1
AUSVPL 16:00 FT
[12] Hume City
3 - 1
Melb. Knights [9]
-1/4 2 - 0
NHATA 16:00 FT
[7] FC Tokyo
2 - 2
Avispa Fukuoka [12]
-1/4 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[19] Grulla Morioka
1 - 0
Omiya Ardija [20]
-1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[13] Ventforet Kofu
0 - 1
V-Varen Nagasaki [5]
+0 0 - 1
- 16:00 FT
[12] Mito Hollyhock
1 - 2
Yokohama FC [1]
+0 1 - 1
- 16:00 FT
[7] Machida Zelvia
2 - 3
Vegalta Sendai [3]
-1/4 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[14] Sagamihara
1 - 2
Nagano Parceiro [7]
+0 0 - 2
- 16:00 FT
[12] Giravanz Kita.
1 - 2
Kagoshima [3]
+1/2 1 - 0
NHATJFL 16:00 FT
[2] Honda FC
3 - 1
Honda Lock [13]
1 - 1
HQA 16:00 FT
[5] Jeju Utd
2 - 2
FC Seoul [7]
-1/4 2 - 1
HQB 16:00 FT
[3] Bucheon 1995
2 - 0
Daejeon Hana Citizen [2]
+1/4 2 - 0
- 16:00 FT
[9] Ansan Greeners
1 - 4
Anyang [4]
+3/4 1 - 2
GHCLB 16:30 FT
  Wisla Krakow
3 - 0
Resovia  
0 - 0
NHATA 16:30 FT
[2] Kashiwa Reysol
1 - 2
Kashima Antlers [5]
+1/4 0 - 1
- 16:30 FT
[6] Sanf Hiroshima
3 - 0
Jubilo Iwata [17]
-1 1/4 1 - 0
- 16:30 FT
[13] Kyoto Sanga
2 - 1
Consa. Sapporo [11]
+1/4 1 - 0
SINA 16:30 FT
[7] Balestier Kh.
0 - 2
Geylang Intl [6]
0 - 0
AFF19 17:00 FT
[A-2] Thái Lan U19 1
1 - 0
Philippines U19 [A-5]
-3 1/4 1 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Sonderjyske
1 - 1
Esbjerg FB  
0 - 0
NHATA 17:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse (T)
3 - 5
Yokohama FM [1]
+1 1 - 2
- 17:00 FT
[3] Cerezo Osaka
2 - 1
Kawasaki Fro. [4]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[14] Shonan Bellmare
0 - 0
Nagoya Grampus [10]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[16] Gamba Osaka
1 - 1
Urawa Red [9]
+1/2 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[9] Oita Trinita
3 - 2
JEF United Chiba [10]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[8] Montedio Yama.
0 - 2
Tochigi SC [15]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[4] Okayama
0 - 2
Roas. Kumamoto [6]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[16] Zweigen Kan.
0 - 1
Tokushima Vortis [14]
+0 0 - 1
NHAT3 17:00 FT
[16] Vanraure Hachinohe
0 - 1
Matsumoto Yama. [4]
+1 0 - 0
HQA 17:00 FT
[3] Pohang Steelers
2 - 0
Ulsan Hyundai [1]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[10] Gimcheon Sangmu
1 - 2
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/4 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[1] Paju Citizen
2 - 0
Changwon City [3]
+0 2 - 0
- 17:00 FT
[15] Cheonan City
4 - 0
Cheongju FC [12]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[8] Gimhae City
3 - 1
Mokpo City [14]
-1/2 1 - 0
NHATA 17:30 FT
[8] Sagan Tosu
0 - 2
Vissel Kobe [18]
-1/4 0 - 0
NHATB 17:30 FT
[21] Thespa Kusatsu
0 - 2
Alb. Niigata (JPN) [2]
+3/4 0 - 2
GHCLB 18:00 FT
  Odense BK
1 - 3
AC Horsens  
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
  Fremad Amager
3 - 0
Hvidovre IF  
+1/4 2 - 0
- 18:00 FT
  Lyngby
2 - 0
Nykobing  
-1 1 - 0
- 18:00 FT
  Ajax
2 - 5
Paderborn 07  
-1/4 2 - 1
HQA 18:00 FT
[12] Seongnam Ilhwa Ch.
0 - 2
Gangwon [8]
+1/4 0 - 0
HQB 18:00 FT
[7] GimPo Citizen
0 - 0
Gwangju [1]
+1/2 0 - 0
VNA 18:00 FT
[6] Bình Định 1
1 - 1
HA Gia Lai [2]
-1/4 1 - 0
VNB 18:00 FT
[4] Bà Rịa Vũng Tàu
0 - 0
Đăk Lăk [10]
-1/2 0 - 0
VNA 18:10 FT
[4] Hải Phòng
3 - 1
Sài Gòn FC [13]
-3/4 2 - 0
GHCLB 18:30 FT
  Standard Liege
1 - 2
RWD Molenbeek  
1 - 2
- 19:00 FT
  Dordrecht 90
4 - 2
Kortrijk  
+1 3 - 1
- 19:00 FT
  Wil 1900
1 - 3
Dornbirn  
0 - 1
- 19:00 FT
  Bishop Auckland
0 - 5
Middlesbrough  
0 - 2
- 19:00 FT
  Wormatia Worms
0 - 4
Mainz  
0 - 0
- 19:00 FT
  Fortuna Sittard
2 - 3
Vik.Koln  
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Deinze
0 - 1
Union Saint-Gilloise  
+1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  Crystal Palace
1 - 1
Accrington  
1 - 0
- 19:00 FT
  Feyenoord
0 - 7
Kobenhavn  
+0 0 - 5
- 19:00 FT
  Osnabruck
3 - 1
Wolfsburg  
3 - 1
- 19:00 FT
  Reading
2 - 0
Colchester Utd  
2 - 0
- 19:00 FT
  Watford
1 - 3
Cambridge Utd  
0 - 1
KAZA 19:00 FT
[9] Shakhter Kar.
2 - 3
Aktobe [1]
-1/4 2 - 0
FINA 19:00 FT
[3] Honka
1 - 1
IFK Mariehamn [10]
-1 1/4 1 - 0
FIN3 19:00 FT
  Narpes Kraft
0 - 1
VIFK Vaasa  
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  JIPPO
1 - 0
PeKa  
-2 1 - 0
VNA 19:15 FT
[12] TP.HCM
1 - 0
Thanh Hóa [8]
-1/4 0 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Brondby
1 - 2
Aarhus AGF  
- 19:30 FT
  RKC Waalwijk
5 - 3
TOP Oss  
3 - 2
- 20:00 FT
  Sturm Graz
0 - 0
Liefering  
-1 3/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Montrose
1 - 1
Arbroath  
1 - 0
- 20:00 FT
  Eupen
4 - 1
A.Aachen  
2 - 1
- 20:00 FT
  Wolfsberger AC
0 - 1
Holstein Kiel  
0 - 0
- 20:00 FT
  Peterhead
0 - 4
Dundee  
+1 3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Greuther Furth (T)
1 - 0
Pardubice  
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Freiburg
0 - 0
Elversberg  
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  PSV Eindhoven
2 - 2
Cercle Brugge  
-1 1/4 1 - 0
LITA 20:00 FT
[10] FK Jonava
0 - 4
Suduva [5]
+2 1/2 0 - 0
TDA 20:00 FT
[4] AIK Solna
0 - 1
Mjallby AIF [8]
-1 0 - 1
TDB 20:00 FT
[13] Dalkurd FF
0 - 1
Landskrona [10]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Ostersunds 1
0 - 3
Utsiktens BK [8]
+1/4 0 - 0
MASL 20:00 FT
[7] Melaka FA
1 - 1
Darul Takzim [1]
+1 3/4 1 - 1
BRAU20 20:00 FT
  Atletico/PR U20
4 - 1
Chapecoense U20  
-1 1/4 1 - 0
AFF19 20:30 FT
[A-1] Việt Nam U19
0 - 0
Indonesia U19 [A-3]
+1/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  RB Salzburg
3 - 1
Olympiakos  
-3/4 2 - 1
- 20:30 FT
  TuS BW Lohne
0 - 7
Schalke 04  
0 - 6
- 20:30 FT
  Club Brugge
2 - 1
Beerschot-Wilrijk  
-1 1/2 0 - 0
- 20:30 FT
  Groningen (T)
2 - 1
PAOK  
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Spartak Moscow
3 - 0
Yenisey  
1 - 0
- 21:00 FT
  Antwerpen
4 - 0
KV Mechelen  
1 - 0
- 21:00 FT
  Luzern
4 - 1
Vaduz  
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Babelsberg
0 - 1
Hertha Berlin  
0 - 1
- 21:00 FT
  MFK Chrudim
2 - 1
Jihlava  
1 - 1
- 21:00 FT
  Aust Lustenau
0 - 4
St. Gallen  
+1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Sigma Olomouc
1 - 3
MSK Zilina  
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  AZ Alkmaar
3 - 1
Zwolle  
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Lens
0 - 0
Paris FC  
0 - 0
- 21:00 FT
  Livingston
0 - 3
Greenock Morton  
-1 0 - 1
BLRA 21:00 FT
[12] Belshina Bobruisk
1 - 0
Arsenal Dzyarzhynsk [13]
-3/4 1 - 0
ESTA 21:00 FT
[6] Trans Narva 1
1 - 1
Paide Linname. [4]
+1 0 - 0
GEOA 21:00 FT
[8] Sioni Bolnisi
0 - 0
FC Telavi [6]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Samgurali Tskh.
4 - 1
Lokomotiv T [10]
1 - 1
KAZA 21:00 FT
[8] Atyrau 1
0 - 0
FK Taraz [5]
-1/4 0 - 0
NORA 21:00 FT
[15] FK Jerv
1 - 0
Haugesund [12]
+1/4 0 - 0
FINA 21:00 FT
[2] Helsinki
1 - 1
KuPS [1]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[4] AC Oulu 1
0 - 6
VPS Vaasa [8]
+1/2 0 - 2
FINB 21:00 FT
[12] PEPO
2 - 2
EIF Ekenas [7]
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] SJK Akatemia
1 - 3
Jaro [3]
+1/4 1 - 3
- 21:00 FT
[11] PIF Parainen
3 - 2
PK-35 [9]
+1/2 1 - 0
FIN3 21:00 FT
  Hameenlinna
3 - 2
SalPa Salo  
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  KaaPo Kaarina
0 - 5
Jazz  
+1 1/4 0 - 2
- 21:00 FT
  RoPS Rovaniemi
2 - 2
Jyvaskyla JK  
+1 0 - 1
- 21:00 FT
  Atlantis
2 - 0
PPJ  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Futura
0 - 3
NJS Nurmijarvi  
-1/4 0 - 1
BRB 21:00 FT
[5] Londrina/PR
0 - 0
CSA/AL [17]
-1/4 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Magdeburg
1 - 4
Union Berlin  
+1/2 1 - 2
- 21:30 FT
  Radnicki Nis (T)
1 - 3
Slask Wroclaw  
0 - 1
- 21:30 FT
  Osnabruck
1 - 1
Hannover 96  
1 - 1
- 21:30 FT
  Rapid Wien
2 - 3
AEK Larnaka  
-3/4 0 - 1
- 21:30 FT
  Thun
2 - 1
Stade L. Ouchy  
1 - 0
- 22:00 FT
  Gornik Leczna
2 - 1
Voluntari  
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Lask
2 - 0
Rapid Bucuresti  
2 - 0
- 22:00 FT
  Maritsa Plovdiv
0 - 1
Sibenik  
0 - 1
- 22:00 FT
  Brno
2 - 2
Slo. Bratislava  
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
  Auxerre
1 - 2
Grenoble  
-1/4 0 - 1
LATA 22:00 FT
[9] Supernova Riga
1 - 2
FK Auda [5]
+1 1/2 1 - 1
LITA 22:00 FT
[8] Banga
1 - 2
FK Panevezys [3]
+1 1/4 1 - 1
FINA 22:00 FT
[11] Lahti
2 - 1
Inter Turku [6]
+1/2 1 - 1
FIN3 22:00 FT
  Ilves-Kissat
3 - 2
Espoo  
-1 3 - 1
TDB 22:00 FT
[4] Osters 1
2 - 3
Skovde [5]
-3/4 1 - 2
GHCLB 22:30 FT
  Astoria Walldorf
0 - 4
Hoffenheim  
+3 1/4 0 - 2
- 22:30 FT
  Sturm Graz
1 - 1
Blau Weiss Linz  
-1 0 - 0
- 22:30 FT
  OH Leuven
3 - 1
Charleroi  
+1/4 1 - 0
TDA 22:30 FT
[15] Helsingborg
1 - 1
Kalmar [7]
+1/2 0 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Bohemians 1905
2 - 1
Cracovia Krakow  
1 - 1
- 22:59 FT
  CSKA 1948 Sofia
0 - 0
Apoel FC  
0 - 0
- 22:59 FT
  Toulouse
2 - 0
Nimes  
-1 1/4 1 - 0
GHW 22:59 FT
  Hà Lan Nữ
2 - 0
Phần Lan Nữ  
-2 1/2 1 - 0
BLRA 22:59 FT
[4] Dinamo Minsk
1 - 2
Isloch [3]
-3/4 0 - 0
ICEA 22:59 FT
[9] Vestmannaeyjar
0 - 0
Breidablik [1]
+1 0 - 0
NORA 22:59 FT
[10] Odd Grenland 1
3 - 2
Bodo Glimt [3]
+3/4 1 - 1
JORA 22:59 FT
[8] Al Salt
1 - 1
Sheikh Hussein [3]
+1/2 0 - 1
GHCLB 23:30 FT
  Slaven Belupo
1 - 2
Zalaegerzseg  
-1/2 0 - 1
- 23:30 FT
  Erzgebirge Aue
4 - 0
Lok.Leipzig  
1 - 0
- 23:30 FT
  Fenerbahce
1 - 0
FK Partizan  
1 - 0
GHU18 23:30 FT
  Pháp U18
2 - 0
T.N.Kỳ U18  
1 - 0
ESTA 23:30 FT
[9] TJK Legion
0 - 1
Flora Tallinn [1]
+2 1/4 0 - 0
CHIB 23:30 FT
[5] Rangers Talca
1 - 3
CCDA Fernandez Vial [16]
+0 0 - 2
- 23:30 FT
[12] Temuco
1 - 1
Deportes Santa Cruz [9]
-1/2 0 - 1
GHCLB 23:45 FT
  Servette
5 - 1
Neuchatel Xamax  
0 - 1
- 00:00 FT
  Sion
0 - 1
Dinamo Kiev  
0 - 1
- 00:00 FT
  Go Ahead Eagles
2 - 0
Lok. Zagreb  
2 - 0
ESTA 00:00 FT
[10] Vaprus Parnu
1 - 1
Tammeka Tartu [7]
+1 1/4 0 - 1
LITA 00:00 FT
[4] FK Riteriai
1 - 1
Kauno Zalgiris [6]
-1/4 0 - 0
ARGB 00:10 FT
[16] Deportivo Riestra
3 - 0
Nueva Chicago [33]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[26] Almirante Brown
2 - 2
Estudiantes Rio Cuarto [8]
-1/4 2 - 2
BRAU20 01:00 FT
  Santos/SP U20
3 - 0
Internacional/RS U20  
1 - 0
- 01:00 FT
  Atl. Mineiro/MG U20 1
0 - 1
Palmeiras/SP U20  
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  RB Bragantino/SP U20 2
2 - 3
Atletico/GO U20  
1 - 2
PERA 01:00 FT
[10] Dep. Municipal 1
1 - 4
Cesar Vallejo [7]
-1/4 0 - 2
JORA 01:30 FT
[7] Al Aqaba SC
0 - 2
Faisaly (JOR) [2]
+3/4 0 - 1
ARGA 01:30 FT
[21] Tigre
1 - 1
Talleres Cordoba [23]
-1/2 1 - 0
IREA 01:45 FT
[5] Sligo Rovers
3 - 1
Shelbourne [7]
-1/4 2 - 1
BRB 02:00 FT
[11] Ituano/SP
1 - 2
Criciuma/SC [7]
-1/4 0 - 0
BRAU20 02:00 FT
  Sao Paulo/SP U20
1 - 0
Botafogo/RJ U20  
-3/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[B-6] Jorge Wilstermann
2 - 1
CA Palmaflor [A-1]
-1/4 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[4] Palestino 1
1 - 0
U. Espanola [5]
+0 1 - 0
BRA 02:30 FT
[3] Fluminense/RJ
4 - 0
Corinthians/SP [2]
-3/4 2 - 0
- 02:30 FT
[20] Juventude/RS
1 - 2
Atl. Mineiro/MG [7]
+1/2 0 - 1
PERA 03:15 FT
[5] Cienciano
5 - 3
Uni.San Martin [17]
-2 2 - 2
CAFW 03:30 FT
[A-1] Ma Rốc Nữ
1 - 0
Burkina Faso Nữ [A-3]
1 - 0
GHU17 04:00 FT
  Dominican U17
1 - 5
Bolivia U17  
1 - 3
GHU18 04:00 FT
  Italia U18
2 - 1
Ma Rốc U18  
0 - 0
ARGA 04:00 FT
[9] Godoy Cruz
1 - 0
Colon [18]
-1 1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[26] Velez Sarsfield
0 - 1
Atletico Tucuman [1]
-1/4 0 - 1
PARA 04:00 FT
[2] Cerro Porteno
1 - 0
Tacuary FBC [10]
-1/2 0 - 0
VENA 04:00 FT
[4] Dep.Tachira
1 - 0
Mineros Guayana [13]
-1 1 - 0
ARGB 04:05 FT
[10] Estudiantes BsAs
2 - 0
Agropecuario AAC [22]
-1/4 1 - 0
BLVA 04:15 FT
[B-8] Real Tomayapo
2 - 1
Royal Pari [B-4]
-1/4 2 - 0
BRB 04:30 FT
[20] Nautico/PE
3 - 1
Novorizontino/SP [12]
+0 3 - 0
CHIA 04:30 FT
[12] Univ. de Chile 1
2 - 1
U. La Calera [14]
+0 0 - 0
BRA 05:00 FT
[12] Ceara/CE
1 - 1
Internacional/RS [6]
-1/2 1 - 1
- 05:00 FT
[9] Santos/SP
1 - 2
Flamengo/RJ [5]
+0 0 - 1
MEXA 05:00 FT
[17] Chivas Guad.
0 - 0
Juarez [12]
-1/2 0 - 0
- 05:00 FT
[5] Necaxa
1 - 3
Toluca [1]
-1/2 1 - 2
ARGB 05:10 FT
[5] All Boys
3 - 1
Quilmes [25]
+0 1 - 0
PERA 06:00 FT
[6] Binacional
3 - 0
Carlos Stein [18]
-1 3/4 3 - 0
USW 06:05 FT
[11] NJ/NY Gotham Nữ
0 - 3
Chicago RS Nữ [4]
0 - 2
ARGB 06:10 FT
[17] Chacarita Jrs
2 - 1
Brown de Adrogue [14]
-1/4 0 - 0
PARA 06:15 FT
[5] Resistencia SC 1
0 - 4
Libertad [1]
+3/4 0 - 3
VENA 06:15 FT
[8] Caracas
3 - 1
Zulia FC [10]
-3/4 1 - 0
ARGA 06:30 FT
[2] Gimnasia LP
1 - 0
Defensa YJ [17]
-1/4 0 - 0
BRB 06:30 FT
[10] CRB/AL
1 - 1
Guarani/SP [19]
-1/4 1 - 0
BLVA 06:30 FT
[A-4] Oriente Petrolero 1
3 - 0
The Strongest [A-2] 1
-1/4 1 - 0
USB 06:35 FT
[A-9] Indy Eleven 1
0 - 1
Miami FC [A-7]
+0 0 - 0
- 06:35 FT
[A-2] Tampa Bay Rowdies
2 - 0
Memphis 901 [A-3]
-3/4 2 - 0
USA 06:37 FT
[Dong-13] Toronto
0 - 2
Seattle Sounders [Tay-8]
-1/4 0 - 1
GHU17 07:00 FT
  Colombia U17
0 - 1
Paraguay U17  
0 - 0
BRA 07:00 FT
[1] Palmeiras/SP 1
0 - 2
Athletico/PR [4]
-1 1/2 0 - 1
CHIA 07:00 FT
[11] Huachipato 1
2 - 2
Curico Unido [3]
-1/4 1 - 0
USB 07:00 FT
[A-1] Louisville City
2 - 1
Birmingham Legion [A-5]
-1/2 1 - 0
MEXA 07:05 FT
[3] Tigres UANL
2 - 3
Cruz Azul [11]
-1/2 0 - 1
USB 08:00 FT
[B-1] SA Scorpions
2 - 0
Ch. Battery [A-13]
-1 1/4 1 - 0
- 08:00 FT
[A-12] Atlanta United II
2 - 2
El Paso Locomotive [B-6]
+1 2 - 1
- 09:00 FT
[B-12] Monterey Bay FC
1 - 1
New Mexico United [B-5]
+1/4 1 - 1
USA 09:07 FT
[Tay-11] Vancouver WC
1 - 0
Los Angeles FC [Tay-1]
+1/4 0 - 0
MEXA 09:15 FT
[14] Club America
0 - 0
Atlas [13]
-1/2 0 - 0
USB 09:35 FT
[B-10] Phoenix Rising
2 - 2
Orange County SC [B-13]
-3/4 1 - 1
- 09:35 FT
[B-7] Las Vegas Lights
0 - 1
Detroit City FC [A-6]
-1/4 0 - 0
AUSQSL 14:30 Hoãn
  Brisbane City
-
Gold Coast Knights  
-
GHCLB 15:00 Hoãn
  Nice
-
Lausanne Sports  
-
- 19:00 Hoãn
  Koblenz
-
Fort.Dusseldorf  
-
- 21:30 Hoãn
  Koblenz
-
Fort.Dusseldorf II  
-
 
« 02 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo