x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[16] Maruyasu Okazaki
0 - 4
Tegevajaro Miyazaki [2]
0 - 0
- 11:00 FT
[10] Matsue City
0 - 0
Honda FC [4]
0 - 0
- 11:00 FT
[5] Suzuka Unlimited
2 - 2
Verspah Oita [1]
0 - 1
NHATW 11:00 FT
[9] Iga Kunoichi Nữ
0 - 2
Vegalta Sendai Nữ [7]
0 - 0
- 11:00 FT
[1] Urawa RD Ladies Nữ
1 - 1
Nojima Stella nữ [8]
0 - 0
- 11:00 FT
[2] INAC Leonessa Nữ
2 - 0
Alb. Niigata Nữ [5]
1 - 0
- 11:00 FT
[3] NTV Beleza Nữ
2 - 2
Ehime FC Nữ [10]
0 - 0
- 11:00 FT
[6] JEF United Nữ
3 - 3
Cerezo Osaka Nữ [4]
2 - 0
NGB 12:00 FT
[10] SKA-Khabarovsk
0 - 1
Krylya Sovetov [4]
+1/2 0 - 1
NHATA 12:00 FT
[11] Oita Trinita
1 - 0
Kawasaki Fro. [1]
+1 1 - 0
- 12:00 FT
[13] Consa. Sapporo
5 - 1
Shimizu S-Pulse [17]
-1/2 3 - 1
NHATB 12:00 FT
[14] JEF United Chiba
0 - 1
V-Varen Nagasaki [3]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[13] Omiya Ardija
0 - 0
Machida Zelvia [18]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Ventforet Kofu
1 - 1
Jubilo Iwata [9]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[2] Avispa Fukuoka
1 - 1
Montedio Yama. [7]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[21] Ehime FC
0 - 1
Thespa Kusatsu [20]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[10] Kyoto Sanga
2 - 0
Tokushima Vortis [1]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[16] Zweigen Kan.
1 - 2
Alb. Niigata (JPN) [6]
-1/4 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[10] Kashiwa Reysol
1 - 2
Sagan Tosu [15]
-1/2 0 - 0
- 13:00 FT
[18] Vegalta Sendai
1 - 3
Kashima Antlers [4]
+1 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[17] Matsumoto Yama.
1 - 0
Okayama [15]
+0 1 - 0
NHAT3 13:00 FT
[4] FC Gifu
2 - 1
Fujieda MYFC [10]
-1/4 1 - 0
HQB 13:00 FT
[3] Seoul E-Land
1 - 1
Jeonnam Dragons [6]
-1/4 1 - 1
- 13:00 FT
[4] Gyeongnam
1 - 0
Daejeon Hana Citizen [5]
-1/4 1 - 0
NGAU21 14:00 FT
[11] Akademiya Konoplev U21
0 - 0
Ural U21 [7]
0 - 0
NHATA 14:00 FT
[6] Cerezo Osaka
0 - 1
Sanf Hiroshima [8]
+1/4 0 - 1
NHATB 14:00 FT
[19] Ryukyu
1 - 1
Giravanz Kita. [4]
+0 1 - 1
HKGA 14:00 FT
[1] Eastern AA
5 - 0
Resources Capital [8]
2 - 0
TQB 14:30 FT
[A-2] Beijing Renhe (T)
1 - 1
Jiangxi Liansheng [B-6]
-3/4 1 - 1
NGAU21 15:00 FT
[19] Ufa U21 1
1 - 5
CSKA Mos. U21 [8]
+3/4 1 - 2
NHATA 15:00 FT
[3] Nagoya Grampus
3 - 1
Shonan Bellmare [16]
-1 1 - 1
NGAU21 16:00 FT
[1] Zenit U21
1 - 0
Rubin Kazan U21 [18]
-3/4 1 - 0
GEOA 16:00 FT
[4] Saburtalo
1 - 0
Torpedo Kut. [8]
-1 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[12] Tochigi SC
1 - 3
Mito Hollyhock [11]
+1/4 1 - 1
HKGA 16:30 FT
[7] Pegasus
0 - 4
Southern District [2]
-1/4 0 - 0
SINA 16:30 FT
[5] Balestier Kh. 1
1 - 2
Young Lions [7]
0 - 1
- 16:30 FT
[4] Geylang Intl
2 - 0
Hougang Utd [6]
1 - 0
ACL 17:00 FT
[E-2] FC Seoul (T)
1 - 2
Beijing Guoan [E-1]
+3/4 0 - 1
NGB 17:00 FT
[9] Yenisey
1 - 0
Neftekhimik Nizh [7]
+0 0 - 0
NGAU21 17:00 FT
[17] FK Tambov U21
0 - 3
Spartak Mos. U21 [2]
0 - 2
- 17:00 FT
[10] Khimki U21
1 - 1
Strogino Moscow U21 [13]
1 - 1
UKRU21 17:00 FT
[9] Vorskla U21
2 - 3
Kolos Kovalivka U21 [5]
1 - 1
BULA 17:15 FT
[13] Slavia Sofia
0 - 0
Etar [14]
-3/4 0 - 0
ARMA 17:30 FT
[4] Alashkert
1 - 2
Ararat Y [3]
-1/4 0 - 1
TNKA 17:30 FT
[5] Fatih Karagumruk
1 - 1
Sivasspor [14]
+0 0 - 1
TNKB 17:30 FT
[15] Boluspor
2 - 0
Osmanlispor [17]
0 - 0
- 17:30 FT
[1] Altinordu SK
1 - 0
Istanbulspor AS [5]
+1/4 1 - 0
TBN3 18:00 FT
[B2-4] Ebro
2 - 1
Tudelano [B2-5]
-1/4 1 - 1
NGA 18:00 FT
[9] Krasnodar 1
1 - 0
FK Tambov [14]
-1 1/4 1 - 0
NGB 18:00 FT
[8] Spartak Moscow B 1
1 - 2
Tom Tomsk [21]
-1/2 0 - 2
- 18:00 FT
[19] Akron Togliatti
0 - 1
Torpedo Moscow [3]
+1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[6] Veles Moscow
1 - 0
Volgar Astrakhan [13]
+0 1 - 0
POLB 18:00 FT
[16] Resovia
1 - 2
Arka Gdynia [4]
+1/2 0 - 1
ESTA 18:00 FT
[10] Tallinna Kalev (T)
0 - 2
TJK Legion [7]
0 - 2
GEOA 18:00 FT
[6] FC Telavi
1 - 1
Lokomotiv T [5]
0 - 1
MDVA 18:00 FT
[10] Codru Lozova FC
0 - 0
Sfintul Gheorghe [4]
0 - 0
RMNA 18:00 FT
[5] Aca. Clinceni 1
1 - 0
Viitorul C. [7]
+1/2 1 - 0
UKRU21 18:00 FT
[10] Desna U21
3 - 4
FC Lviv U21 [8]
1 - 2
- 18:00 FT
[12] FC Mynai U21
1 - 1
Dnipro-1 U21 [6]
0 - 0
THA 18:00 FT
[12] Prachuap FC
1 - 1
Rayong FC [16]
-1 0 - 1
- 18:00 FT
[1] BG Pathum United
2 - 1
Chonburi [7]
-1 2 - 0
ESTA 18:15 FT
[9] Kuressaare
0 - 3
Trans Narva [8]
0 - 2
THA 18:30 FT
[15] Trat FC 1
2 - 3
Bangkok Utd [6]
+1/2 0 - 2
POLB 18:40 FT
[14] Stomil Olsztyn
0 - 1
GKS Jastrzebie [17]
-1/4 0 - 1
DUB 19:00 FT
[5] Holstein Kiel 1
2 - 2
Heidenheim [12]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[8] Fort.Dusseldorf
1 - 0
Sandhausen [15]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Ein.Braunschweig
1 - 3
Karlsruher [9]
+1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[3] Paderborn 07
2 - 0
St. Pauli [17]
-3/4 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Schalke 04 II
1 - 5
B.Dortmund II  
+3/4 1 - 2
NGB 19:00 FT
[12] Chayka FK Pesch
1 - 3
Tekstilshchik Ivanov [14]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[5] Alania Vla
2 - 1
FK Orenburg [2]
-1/4 0 - 0
AZEA 19:00 FT
[1] Karabakh Agdam
6 - 1
Sumqayit [4]
-1 1/2 3 - 0
BIHA 19:00 FT
[5] FK Tuzla City
1 - 0
Mladost D. Kakanj [9]
1 - 0
MKDA 19:00 FT
[5] Borec Veles
0 - 2
Vardar [6]
0 - 0
MNEA 19:00 FT
[8] Rudar
0 - 3
Decic Tuzi [2]
0 - 0
NORB 19:00 FT
[10] Strommen
3 - 1
Ullensaker/Kisa [11]
-1/2 2 - 1
UKRA 19:00 FT
[12] Inhulets Petrove
0 - 2
Dinamo Kiev [1]
+1 1/4 0 - 1
DENB 19:00 FT
[2] Silkeborg IF
3 - 3
Helsingor [6]
-1 2 - 1
- 19:00 FT
[9] Hvidovre IF
2 - 0
Vendsyssel FF [11]
-1/4 0 - 0
ANHA 19:30 FT
[15] Newcastle 2
0 - 2
Chelsea [3]
+1 1/4 0 - 1
ANHB 19:30 FT
[2] Bournemouth
4 - 2
Reading [6]
-3/4 0 - 2
CZEB 19:30 FT
[14] Slavoj Vysehrad
0 - 2
Fotbal Trinec [10]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[1] Hradec Kralove
5 - 1
Usti & Labem [4]
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[13] Taborsko
1 - 2
Varnsdorf [11]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[6] MFK Chrudim
1 - 2
SK Prostejov [5]
-1/2 0 - 1
ALBA 19:45 FT
[8] Bylis Ballsh
0 - 2
Skenderbeu [6]
0 - 0
- 19:45 FT
[2] Kastrioti Kruje
1 - 1
Apolonia Fier [9]
0 - 0
SLOA 19:45 FT
[8] NK Bravo
1 - 2
Maribor [2]
+3/4 1 - 2
IRNA 19:50 FT
[6] Persepolis
1 - 0
Sanat Naft [8]
1 - 0
ACL 20:00 FT
[F-1] Ulsan Hyundai (T)
3 - 1
Sh. Shenhua [F-2]
-1 1/4 2 - 0
ANHL1 20:00 FT
[13] Gillingham
1 - 1
Charlton Athletic [6]
+1/2 0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[1-1] Liverpool U23
0 - 0
Southampton U23 [1-11]
0 - 0
TBNA 20:00 FT
[18] Levante
1 - 1
Elche [10]
-1 1/4 1 - 0
TBNB 20:00 FT
[6] Malaga
1 - 2
Leganes [3]
+1/4 0 - 1
ITB 20:00 FT
[11] Pordenone
1 - 1
Monza [9]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3] SPAL 1907
2 - 0
Pescara [19]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Brescia
2 - 2
Venezia [4]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Cittadella
2 - 2
Empoli [1]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Lecce
7 - 1
Reggiana [15]
-1 1/4 3 - 0
DUC3 20:00 FT
[15] Zwickau
0 - 0
Waldhof Man. [10]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Munchen 1860 1
0 - 0
Uerdingen [11]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Hallescher
1 - 1
Kaiserslautern [16]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Hansa Rostock
1 - 3
Dynamo Dresden [5]
-1/2 1 - 3
- 20:00 FT
[1] Saarbrucken
3 - 3
Wehen [4]
-1/4 2 - 2
DUC4T 20:00 FT
  Fortuna Koln
2 - 2
Wegberg-Beeck  
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  M.gladbach II
0 - 0
Lippstadt  
-1 0 - 0
- 20:00 FT
  Bergisch Gladbach
2 - 0
Bonner SC  
0 - 0
- 20:00 FT
  Wuppertaler
2 - 0
Sportfreunde Lotte  
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
  Preussen Munster
2 - 1
Fort.Dusseldorf II  
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
  SV Straelen
0 - 4
Wiedenbruck  
+0 0 - 2
- 20:00 FT
  Homberg
0 - 4
Essen  
+1 3/4 0 - 3
- 20:00 FT
  Oberhausen
1 - 1
RW Ahlen  
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  A.Aachen
0 - 0
FC Koln II  
-1/4 0 - 0
HLB 20:00 FT
[11] Eindhoven
2 - 4
NAC Breda [3]
+1/4 1 - 2
NGB 20:00 FT
[1] Nizhny Nov
3 - 0
Dinamo Bryansk [17]
-1 1/2 1 - 0
GREA 20:00 FT
[14] Lamia FC
2 - 2
Asteras Tripolis [7]
+1/4 0 - 1
ISRA 20:00 FT
[12] Hapoel Tel Aviv 1
0 - 0
Maccabi P.Tikva [3]
+0 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[2] Gzira Utd
3 - 2
Sliema Wanderers [3]
1 - 0
- 20:00 FT
[5] Gudja United
0 - 0
Valletta [6]
0 - 0
MNEA 20:00 FT
[6] FK Jerezo
0 - 0
FK Podgorica [3]
0 - 0
SRBA 20:00 FT
[16] Napredak
2 - 1
Backa Topola [9]
+3/4 2 - 1
- 20:00 FT
[7] FK Vozdovac
1 - 1
Novi Pazar [14]
-1 1/4 1 - 0
SVKA 20:00 FT
[8] Sered
0 - 0
Ruzomberok [7]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] FK Pohronie
3 - 3
Spartak Trnava [4]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Zemplin Michalovce
0 - 1
Senica [9]
-1/2 0 - 1
CZEA 20:00 FT
[13] Mlada Boleslav
4 - 1
Pardubice [7]
-1 3 - 0
TNKA 20:00 FT
[20] Denizlispor
0 - 1
Gaziantep B.B [4]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[19] Genclerbirligi
1 - 5
Fenerbahce [2]
+1 1 - 2
TNKB 20:00 FT
[8] Bursaspor
1 - 0
Adanaspor [12]
-1/2 0 - 0
CHIB 20:00 FT
[9] Cobreloa
2 - 0
Barnechea [11]
0 - 0
ANHL2 20:30 FT
[14] Crawley Town 1
0 - 3
Carlisle [7]
+1/4 0 - 1
NGA 20:30 FT
[7] Akhmat Groznyi
2 - 2
Zenit [2]
+1/2 1 - 1
AUTB 20:30 FT
[10] LASK Juniors
0 - 2
Dornbirn [8]
-1/2 0 - 0
NPA 20:30 FT
[14] Black Leopards
1 - 0
Maritzburg Utd [16]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Golden Arrows
2 - 2
Kaizer Chiefs [10]
+1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[9] Stellenbosch FC
2 - 0
Chippa Utd [13]
-1/4 1 - 0
HUNA 20:45 FT
[6] Puskas Akademia
3 - 0
Budafoki MTE [7]
-1 1 - 0
ITA 21:00 FT
[20] Crotone
0 - 2
Lazio [8]
+3/4 0 - 1
ITA3 21:00 FT
[A-2] AC Renate
2 - 1
Alessandria [A-11]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[C-5] Juve Stabia
2 - 0
Viterbese Calcio [C-17]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[B-6] Perugia
0 - 0
Gubbio [B-18]
-1 1/4 0 - 0
PHB 21:00 FT
[10] Le Havre
1 - 2
Caen [3]
+0 1 - 0
NGB 21:00 FT
[20] Chertanovo 1
0 - 1
Irtysh Omsk [18]
+0 0 - 1
ARMA 21:00 FT
[8] Pyunik
0 - 0
Van Yerevan [7]
+0 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[2] Zeljeznicar
2 - 2
Sloboda Tuzla [8]
1 - 1
CROA 21:00 FT
[2] NK Osijek
2 - 0
Dinamo Zagreb [1]
+0 0 - 0
GEOA 21:00 FT
[2] Dinamo Batumi 1
1 - 0
Dila Gori [3]
0 - 0
MDVA 21:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
3 - 0
Speranta [7]
1 - 0
MNEA 21:00 FT
[7] Iskra Danilo
1 - 1
OFK Titograd [9]
1 - 0
- 21:00 FT
[5] Zeta
0 - 1
Sutjeska [4]
0 - 1
SVKA 21:00 FT
[3] MSK Zilina
2 - 0
Trencin [12]
-3/4 1 - 0
CYPA 21:00 FT
[8] Doxa Katokopia
0 - 0
Ermis Aradippou [9]
-3/4 0 - 0
TDB 21:00 FT
[13] Eskilstuna City
2 - 0
Degerfors IF [2]
+1 2 - 0
- 21:00 FT
[12] Norrby
6 - 0
Umea [15]
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[11] GAIS
0 - 1
Osters [4]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Dalkurd FF
0 - 1
Trelleborgs [9]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] GIF Sundsvall
0 - 6
Halmstads [1]
+3/4 0 - 3
JORA 21:00 FT
[6] Faisaly (JOR)
1 - 3
S.Al.Ordon [7]
1 - 2
UAEA 21:00 FT
[7] Al Dhafra
2 - 0
Khorfakkan [13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Al Wahda(UAE)
3 - 0
Ajman [12]
-1 1/4 2 - 0
TBN3 21:30 FT
[A2-8] Valladolid II
1 - 1
Cultural Leonesa [A2-5]
+1/4 0 - 1
DUA 21:30 FT
[12] Hoffenheim
3 - 3
Stuttgart [8]
-1/4 1 - 2
- 21:30 FT
[16] A.Bielefeld
1 - 2
B.Leverkusen [3]
+1 0 - 1
- 21:30 FT
[7] M.gladbach
1 - 1
Augsburg [10]
-1 1 - 0
- 21:30 FT
[1] Bayern Munich
1 - 1
Wer.Bremen [9]
-2 1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[18] Schalke 04
0 - 2
Wolfsburg [6]
+1/2 0 - 2
NORB 21:30 FT
[15] Oygarden FK
2 - 1
Sandnes Ulf [7]
+1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[3] Sogndal
2 - 1
Grorud IL [14]
-1 3/4 1 - 1
- 21:30 FT
[16] Kongsvinger
3 - 2
Stjordals Blink [12]
-1/2 1 - 1
- 21:30 FT
[4] Ranheim IL
1 - 1
HamKam [9]
-3/4 1 - 0
WALA 21:30 FT
[4] Barry Town
0 - 0
Newtown AFC [8]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[10] Haverfordwest 2
0 - 3
Flint Town Utd [11]
-1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[9] Cardiff Metropolitan
0 - 1
The New Saints [1]
+2 0 - 0
QATA 21:30 FT
[12] Umm salal
0 - 2
Ahli Doha [1]
+1/4 0 - 2
TBN3 21:45 FT
[A2-7] Sporting Gijon B 1
2 - 2
CD Lealtad [A2-4]
+0 1 - 1
- 21:45 FT
[A2-6] Real Oviedo B
0 - 0
Numancia [A2-3]
+1/4 0 - 0
ISRA 21:45 FT
[1] HIK Shmona 1
2 - 0
Bnei Yehuda [5]
+0 2 - 0
ANHA 22:00 FT
[7] Aston Villa
1 - 2
Brighton [16]
-1/4 0 - 1
ANHB 22:00 FT
[4] Swansea City
1 - 0
Rotherham Utd [19]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[23] Wycombe
0 - 0
Brentford [8]
+1 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Barnsley
2 - 0
Nottingham Forest [21]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Bristol City
1 - 0
Derby County [24]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Luton Town
1 - 1
Blackburn Rovers [10]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Middlesbrough
0 - 1
Norwich [1]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Millwall
1 - 1
Cardiff City [18]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Preston North End
1 - 0
Sheffield Wed. [20]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[13] QPR
1 - 1
Watford [5]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Stoke City
4 - 3
Huddersfield [16]
-1/2 3 - 2
ANHL1 22:00 FT
[20] Rochdale
0 - 1
Wimbledon [12]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Fleetwood Town
5 - 1
Plymouth Argyle [11]
-1/4 3 - 0
- 22:00 FT
[2] Peterborough Utd
1 - 2
Blackpool [15]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Accrington 1
0 - 0
Lincoln [3]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Swindon
1 - 0
Bristol Rovers [21]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Milton Keynes Dons
1 - 3
Hull City [1]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[22] Burton Albion
1 - 3
Northampton [16]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Doncaster Rovers
1 - 1
Sunderland [8]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Ipswich
2 - 1
Shrewsbury [23]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Portsmouth
4 - 1
Crewe Alexandra [14]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[24] Wigan
1 - 2
Oxford Utd [18]
+1/2 0 - 0
ANHL2 22:00 FT
[9] Tranmere Rovers
5 - 0
Grimsby [19]
-1/4 4 - 0
- 22:00 FT
[6] Salford City
3 - 0
Bradford City [18]
-1/4 3 - 0
- 22:00 FT
[1] Newport
1 - 0
Port Vale [15]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[20] Barrow
2 - 2
Forest Green [5]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Exeter City
1 - 2
Oldham [17]
-3/4 1 - 2
- 22:00 FT
[2] Cheltenham
3 - 0
Walsall [16]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Leyton Orient
3 - 0
Harrogate Town [10]
+1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[22] Scunthorpe Utd
1 - 1
Morecambe [13]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Stevenage
1 - 2
Bolton [12]
+0 1 - 2
TBNB 22:00 FT
[12] Mirandes
4 - 1
Cartagena [16]
-1/4 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[D2-9] Real Betis B
1 - 1
UCAM Murcia [D2-1]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[D2-2] Cordoba
1 - 2
Sevilla B [D2-6]
-3/4 0 - 1
SCOA 22:00 FT
[7] St. Johnstone
1 - 1
Motherwell [8]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[5] Dundee Utd
2 - 1
Hamilton [12]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Hibernian
2 - 2
Celtic [2]
+1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Kilmarnock 1
3 - 1
Ross County [9]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[10] Livingston
0 - 1
St. Mirren [11]
-1/2 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[9] Arbroath
0 - 0
Greenock Morton [6]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Ayr Utd
2 - 0
Dundee [7]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[8] Queen of South
2 - 0
Alloa Athletic [10]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Inverness C.T.
2 - 0
Raith Rovers [3]
-1/4 1 - 0
SCO2 22:00 FT
[10] Forfar Athletic
1 - 3
Airdrieonians [3]
+1/2 1 - 3
- 22:00 FT
[4] Partick Thistle
2 - 0
East Fife [9]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Clyde
3 - 2
Montrose [6]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[7] Peterhead
1 - 0
Dumbarton [5]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Falkirk
1 - 0
Cove Rangers [1]
-1/4 0 - 0
NGB 22:00 FT
[11] Baltika
0 - 0
Fakel [16]
-1/4 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[1] Linfield
2 - 0
Glenavon [7]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Larne
1 - 0
Cliftonville [4]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Ballymena Utd
2 - 0
Warrenpoint Town [8]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Crusaders Belfast
3 - 1
Dungannon Swi. [9]
-1 3/4 1 - 1
MNEA 22:00 FT
[1] Buducnost
2 - 1
OFK Petrovac [10]
0 - 1
NORA 22:00 FT
[9] Stabaek
0 - 3
Molde [2]
+1/2 0 - 1
SRBA 22:00 FT
[2] Partizan
1 - 0
Proleter NS [6]
-1 3/4 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[11] Bohemians 1905
2 - 0
Teplice [15]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Sigma Olomouc
3 - 0
MFk Karvina [9]
-1/2 1 - 0
UKRA 22:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk 1
1 - 1
PFK Aleksandriya [6]
-1 1/2 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[3] Villarreal
1 - 1
Real Madrid [4]
+0 0 - 1
BIA 22:15 FT
[4] Standard Liege 1
2 - 2
Eupen [13]
-1/2 1 - 1
GREA 22:15 FT
[6] Atromitos
2 - 2
Apollon Smirnis [12]
-1/2 1 - 1
TBN3 22:30 FT
[C2-9] Atzeneta
1 - 1
Villarreal B [C2-6]
+1/2 0 - 0
HLB 22:30 FT
[1] Almere City
3 - 0
Go Ahead Eagles [10]
-1/4 1 - 0
ALBA 22:45 FT
[3] Partizani Tirana
0 - 0
KF Laci [7]
0 - 0
- 22:45 FT
[1] Vllaznia Shkoder
3 - 2
KF Tirana [5]
1 - 0
- 22:45 FT
[4] Teuta Durres
0 - 0
Kukesi [10]
0 - 0
BULA 22:45 FT
[1] Ludogorets
0 - 0
Botev Plovdiv [9]
-
TBN3 22:59 FT
[C1-6] Lleida Esportiu
2 - 3
Cornella [C1-1]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[C1-3] Andorra FC
1 - 0
UE Olot [C1-11]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[B2-6] UD Mutilvera
3 - 3
Osasuna B [B2-7]
-1/4 0 - 3
- 22:59 FT
[A1-4] Racing Ferrol 1
1 - 1
Compostela [A1-6]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[D2-5] Murcia
3 - 0
Linares Deportivo [D2-7]
-1/4 0 - 0
PHA 22:59 FT
[13] Stade Brestois
4 - 1
Saint Etienne [16]
-1/4 4 - 1
NGA 22:59 FT
[3] Spartak Moscow
1 - 1
Din. Moscow [4]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[8] Lok. Moscow 1
1 - 0
Arsenal-Tula [13]
-3/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[7] GKS Tychy
0 - 2
Miedz Legnica [9]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[11] GKS Belchatow
0 - 1
Korona Kielce [8]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Zaglebie Sosno
1 - 2
Chrobry Glogow [13]
-1/2 1 - 1
BIHA 22:59 FT
[3] Zrinjski
2 - 1
Borac Banja Luka [4]
2 - 1
HUNA 22:59 FT
[12] Mezokovesdi SE
0 - 1
MTK Budapest [4]
+1/4 0 - 1
SVKA 22:59 FT
[6] Nitra
0 - 1
Dunajska Stred [2]
+1 1/4 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[7] Besiktas
3 - 2
Istanbul BB [6]
+1/4 2 - 0
TNKB 22:59 FT
[7] Giresunspor
0 - 0
Samsunspor [6]
+1/4 0 - 0
TDB 22:59 FT
[16] Ljungskile SK
0 - 1
Jonkopings [3]
+1 0 - 1
AUTA 22:59 FT
[10] Hartberg
1 - 1
Lask [2]
+1 3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[1] RB Salzburg
1 - 3
Sturm Graz [4]
-1 3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[11] SCR Altach
0 - 2
Wolfsberger AC [7]
+1/4 0 - 0
PERA 22:59 FT
[12] Carlos Stein (T)
1 - 3
Binacional [6]
+1/4 1 - 0
NPA 22:59 FT
[3] Orlando Pirates
2 - 1
SuperSport Utd [8]
-1/4 0 - 1
CROA 23:05 FT
[7] Slaven Belupo
0 - 2
Hajduk Split [4]
+1/4 0 - 1
SLOA 23:15 FT
[3] Mura
0 - 1
O.Ljubljana [4]
-1/4 0 - 1
POLA 23:30 FT
[6] Zaglebie Lubin
2 - 2
Stal Mielec [16]
-1 2 - 1
CYPA 23:30 FT
[11] Apoel FC
0 - 1
Olympiakos Nic. [4]
-1 0 - 1
JORA 23:30 FT
[5] Al Salt
0 - 0
Wihdat [1]
0 - 0
ISRA 23:45 FT
[8] Ashdod
2 - 0
Hap. Beer Sheva [11]
+1/4 2 - 0
QATA 23:45 FT
[11] Al Khor
0 - 0
Sailiya [6]
+3/4 0 - 0
- 23:45 FT
[8] Qatar SC
1 - 0
Al Wakra [7]
-1/4 1 - 0
TBN3 00:00 FT
[A2-2] Burgos CF
2 - 0
Marino de Luanco [A2-9]
-1 1 - 0
ITA 00:00 FT
[13] Spezia (T)
0 - 0
Atalanta [7]
+1 1/2 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[6] Hapoel Kfar Saba
0 - 1
Bnei Sakhnin [13]
-1/4 0 - 1
NORA 00:00 FT
[16] Aalesund
1 - 1
Valerenga [3]
+1 1/2 1 - 0
UAEA 00:00 FT
[8] Al Shabab (UAE)
3 - 5
Al Jazira [4]
1 - 3
USA 00:00 FT
[Dong-3] Orlando City 1
1 - 1
New York City [Dong-5]
+0 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 6-5
TBNB 00:15 FT
[8] Rayo Vallecano
2 - 1
Castellon [19]
-3/4 2 - 0
MLTA 00:15 FT
[1] Hibernians 1
2 - 2
Hamrun Spartans [4]
1 - 2
TSA 00:15 FT
[9] Luzern 1
1 - 1
Vaduz [10]
-1