x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[17] Yokohama SCC
0 - 1
Kamatamare San. [16]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[7] FC Imabari
1 - 2
Fukushima Utd [11]
-1/2 0 - 1
- 11:00 FT
[12] Azul Claro Numazu
1 - 0
Nagano Parceiro [4]
+1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[6] Gainare Tottori 1
1 - 2
Vanraure Hachinohe [15]
-1/2 0 - 1
- 11:00 FT
[9] Kagoshima
0 - 1
Sagamihara [2]
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[1] Blaublitz Akita
0 - 1
Kataller Toyama [8]
-1/2 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[9] MIO Biwako
3 - 2
Tokyo Musashino [12]
2 - 1
- 11:00 FT
[8] FC Osaka 1
2 - 1
Nara Club [13]
1 - 1
- 11:00 FT
[6] Iwaki FC
1 - 1
Veertien Mie [7]
0 - 1
- 11:00 FT
[14] Kochi United SC
1 - 1
Reinmeer Aomori [15]
1 - 0
NHATB 12:00 FT
[8] Tokyo Verdy
2 - 1
Renofa Yamaguchi [22]
-1 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[14] Gamba Osaka U23
0 - 1
Grulla Morioka [13]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[18] Cerezo Osaka U23
1 - 1
Roas. Kumamoto [5]
+1/2 0 - 1
NHATA 14:00 FT
[9] Urawa Red
1 - 2
Gamba Osaka [2]
-1/4 0 - 0
HKGA 14:00 FT
[4] HK Ranger
2 - 2
Happy Valley [6]
+1/4 1 - 1
CZEB 16:15 FT
[3] Vik.Zizkov
3 - 1
SK Lisen [2]
-3/4 1 - 0
AUTB 16:30 FT
[16] Rapid Wien II
1 - 2
Grazer AK [7]
+1/2 0 - 1
HKGA 16:30 FT
[5] Kitchee
2 - 2
Lee Man FC [7]
-1/2 2 - 1
ACL 17:00 FT
[G-4] Suwon Bluewings (T)
0 - 0
Guangzhou Ever. [G-2]
+1/2 0 - 0
TBN3 17:00 FT
[D1-2] Cadiz B
3 - 1
Marino [D1-10]
-3/4 0 - 0
AZEA 17:00 FT
[7] Gabala FC
1 - 4
Neftchi Baku [2]
+1/4 0 - 1
ESTA 17:00 FT
[5] Tammeka Tartu (T)
3 - 3
Tulevik Viljandi [6]
-1/2 2 - 1
GEOA 17:00 FT
[10] Merani Tbilisi (T)
1 - 2
Chikhura Sach. [9]
1 - 0
SINA 17:00 FT
[3] Lion City Sailors
2 - 3
Alb. Niigata (SIN) [1]
2 - 2
THA 17:00 FT
[4] Ratchaburi
3 - 1
Samut Prakan City [11]
-1/2 1 - 1
ARMA 17:30 FT
[9] Shirak
0 - 3
Urartu [4]
0 - 2
BULA 17:30 FT
[5] Cherno More
2 - 1
Botev Vratsa [8]
-1 1 - 1
TNKA 17:30 FT
[12] Hatayspor
2 - 2
Rizespor [9]
-1/4 1 - 1
TNKB 17:30 FT
[4] Keciorengucu
6 - 0
Akhisar Bld. [11]
-1/2 3 - 0
TBN3 18:00 FT
[D1-3] Atl. Sanluqueno
2 - 1
Marbella [D1-7]
+1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[E1-6] Atl. Baleares
0 - 1
S.S. Reyes [E1-3]
-1 0 - 0
- 18:00 FT
[C1-8] AE Prat
0 - 1
Badalona [C1-5]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[C1-7] UE Llagostera
2 - 0
Espanyol B [C1-10]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[B1-5] Real Sociedad B
0 - 1
Real Union [B1-4]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[C2-8] Valencia B
0 - 4
Ibiza-Eivissa [C2-1]
0 - 3
- 18:00 FT
[E2-8] Villarrubia CF
1 - 1
Melilla CD [E2-2]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[A1-7] Celta Vigo II
2 - 0
Zamora CF [A1-5]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[D1-9] Las Palmas Atl.
2 - 1
San Fernando [D1-8]
+0 2 - 1
- 18:00 FT
[D1-1] Algeciras
2 - 1
UD Tamaraceite [D1-6]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[C2-4] Pena Deportiva
0 - 0
La Nucía [C2-7]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E2-9] Socuellamos 1
1 - 2
Merida [E2-5]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[E1-1] Rayo Majada.
2 - 1
UD Poblense [E1-10]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[B2-2] SD Tarazona
1 - 0
Haro Deportivo [B2-9]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-8] Las Rozas CF
2 - 1
Atletico Madrid B [E1-9]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[E2-1] Badajoz
5 - 3
CP Villarrobledo [E2-10]
-1 1/2 3 - 2
- 18:00 FT
[C2-2] Hercules CF
2 - 0
Orihuela [C2-3]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[D1-5] Recreativo Huelva
2 - 0
Linense [D1-4]
-1/4 1 - 0
NGA 18:00 FT
[2] CSKA Moscow
1 - 1
PFC Sochi [6]
-3/4 1 - 1
BLRA 18:00 FT
[5] Neman Grodno
1 - 0
FK Slutsk [14]
-1 1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[2] Bate Borisov
5 - 0
Belshina Bobruisk [15]
-2 3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[13] FK Gorodeya
1 - 4
Dinamo Brest [4]
+1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[11] FK Minsk 1
2 - 2
Vitebsk [12]
-1/2 2 - 1
- 18:00 FT
[16] FC Smolevichi
0 - 3
Slavia Mozyr [9]
+1 1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[10] Energetik-BGU
2 - 3
Dinamo Minsk [6]
+1 1 - 3
- 18:00 FT
[8] Rukh Brest
1 - 2
Shakhter Soligo. [1]
+1 3/4 1 - 2
- 18:00 FT
[3] Torpedo Zhodino
2 - 0
Isloch [7]
-1 1 - 0
ESTA 18:00 FT
[4] Nomme Kalju
0 - 3
Flora Tallinn [1]
+1/4 0 - 2
THA 18:00 FT
[9] Muang Thong Utd
1 - 1
Nakhon Ratch. [14]
-1 1 - 0
HLA 18:15 FT
[1] Ajax
5 - 0
Heracles Almelo [14]
-2 1/4 3 - 0
SINA 18:20 FT
[8] Tanjong Pagar
2 - 2
Tampines Rovers [2]
0 - 1
ITA 18:30 FT
[15] Fiorentina
0 - 1
Benevento [14]
-1 1/4 0 - 0
ITA3 18:30 FT
[A-10] Pontedera
0 - 1
Aurora Pro Patria [A-8]
-1/4 0 - 1
POLA 18:30 FT
[11] Lech Poznan
3 - 3
Rakow Czestochowa [2]
-1/2 1 - 2
THA 18:30 FT
[5] Sukhothai 1
0 - 3
Buriram Utd [8]
+1/2 0 - 1
TQA 18:35 FT
[B-5] Wuhan Zall (T)
1 - 0
Zhejiang Greentown [A-9]
-3/4 1 - 0
POLB 18:40 FT
[18] Sandecja
1 - 1
Radomiak Radom [6]
+1/4 1 - 1
- 18:40 FT
[5] Odra Opole
1 - 1
Gornik Leczna [3]
-1/4 0 - 1
- 18:40 FT
[2] LKS Lodz 1
4 - 4
Puszcza Nie. [10]
-1 3 - 1
ANHA 19:00 FT
[18] Fulham 2
2 - 3
Everton [6]
+1/2 1 - 3
DUC3 19:00 FT
[13] Lubeck
3 - 0
Bayern Munich II [15]
+0 0 - 0
PHA 19:00 FT
[14] Nantes
1 - 1
Metz [10]
-1/4 1 - 1
SCOA 19:00 FT
[1] Rangers
4 - 0
Aberdeen [3]
-1 3/4 2 - 0
AZEA 19:00 FT
[3] Zire IK
3 - 1
Keşla FK [5]
+1/4 1 - 0
BIHA 19:00 FT
[1] Sarajevo
2 - 0
Olimpik Sarajevo [11]
-
- 19:00 FT
[5] Siroki Brijeg
5 - 0
Radnik Bijeljina [10]
-
- 19:00 FT
[12] FK Krupa
1 - 1
Velez Mostar [6]
-
MKDA 19:00 FT
[8] Rabotnicki 1
1 - 3
Makedonija [2]
1 - 2
- 19:00 FT
[7] Sileks Kratovo
0 - 1
Belasica Strumica [12]
0 - 0
- 19:00 FT
[10] Academy Pandev
3 - 2
Pelister [9]
2 - 1
- 19:00 FT
[4] FC Struga
1 - 0
Renova [11]
1 - 0
- 19:00 FT
[1] Shkendija
1 - 1
Shkupi [3]
1 - 0
UKRA 19:00 FT
[10] FC Mynai
3 - 2
SK Dnipro-1 [11]
+1/2 1 - 1
DENB 19:00 FT
[6] Fremad Amager
0 - 1
HB Koge [8]
-1/2 0 - 0
DUB 19:30 FT
[18] Wurzburger
2 - 1
Hannover 96 [13]
+3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[4] Erzgebirge Aue
3 - 0
Darmstadt [10]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[3] Greuther Furth
3 - 1
Jahn Regensburg [9]
-3/4 1 - 1
- 19:30 FT
[1] Hamburger
1 - 3
Bochum [6]
-3/4 0 - 1
BIA 19:30 FT
[2] Beerschot-Wilrijk
2 - 1
Anderlecht [7]
+1/4 1 - 0
CZEB 19:30 FT
[7] Sellier&Bellot Vlasim
1 - 0
Dukla Praha [8]
1 - 0
ACL 20:00 FT
[H-3] Jeonbuk H.Motor (T)
1 - 2
Shanghai SIPG [H-2]
-3/4 1 - 1
ANHU23 20:00 FT
[1-4] Man City U23
2 - 2
Chelsea U23 [1-5]
2 - 0
TBNA 20:00 FT
[16] Eibar 1
0 - 0
Getafe [11]
+1/4 0 - 0
TBNB 20:00 FT
[21] Sabadell
3 - 1
Las Palmas [15]
+0 2 - 0
ITA3 20:00 FT
[B-5] Triestina
3 - 1
US Fermana [B-18]
-3/4 2 - 0
DUC3 20:00 FT
[18] Unterhaching
2 - 2
Vik.Koln [7]
-1/2 1 - 2
ESTA 20:00 FT
[3] Levadia T. (T)
2 - 2
Paide Linname. [2]
+1/4 1 - 2
GREA 20:00 FT
[4] AEK Athens
4 - 1
Larissa [12]
-1 1/4 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[10] Balzan
0 - 0
Floriana [7]
0 - 0
CZEA 20:00 FT
[16] Brno
1 - 1
Pribram [18]
-3/4 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[14] Goztepe
3 - 1
Ankaragucu [21]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Konyaspor
2 - 1
Kasimpasa [10]
-1/4 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[5] Tuzlaspor (T) 1
0 - 6
Bandirmaspor [15]
-3/4 0 - 2
DENA 20:00 FT
[9] Odense BK
1 - 1
Sonderjyske [2]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Aalborg BK
1 - 1
Nordsjaelland [7]
-1 0 - 1
ITA3 20:30 FT
[C-8] Foggia
1 - 1
Virtus Francavilla [C-14]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[C-9] Catania
0 - 0
Turris Neapolis [C-6]
-1/2 0 - 0
HLA 20:30 FT
[18] Fortuna Sittard
1 - 3
Feyenoord [3]
+1 1 - 2
- 20:30 FT
[10] Sparta Rotterdam
6 - 0
ADO Den Haag [16]
-1 1 - 0
NGA 20:30 FT
[15] Rotor Volgograd
0 - 0
Ural S.r. [12]
+0 0 - 0
TDA 20:30 FT
[14] Kalmar
0 - 3
Djurgardens [3]
+1/2 0 - 3
- 20:30 FT
[9] AIK Solna
0 - 2
Orebro [8]
-1 0 - 1
- 20:30 FT
[2] Elfsborg
2 - 1
Helsingborg [16]
-1 0 - 0
TDB 20:30 FT
[7] Vasteras
0 - 3
Orgryte [11]
-1/4 0 - 2
AUTA 20:30 FT
[8] Austria Wien 1
1 - 1
St.Polten [5]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[6] Wattens
3 - 0
Admira [12]
-3/4 2 - 0
CHIA 20:30 FT
[15] Palestino
1 - 3
La Serena [18]
-3/4 1 - 1
NPA 20:30 FT
[1] Mamelodi Sun.
4 - 3
Amazulu [12]
-1 3 - 1
- 20:30 FT
[7] Cape Town City
4 - 2
Blo. Celtic [14]
-1/4 3 - 1
- 20:30 FT
[11] Tshakhuma TM
1 - 0
Baroka FC [5]
+0 0 - 0
ANHA 21:00 FT
[20] Sheffield Utd
0 - 1
West Ham Utd [9]
+1/4 0 - 0
ITA 21:00 FT
[2] Inter Milan
4 - 2
Torino [18]
-1 3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Roma
3 - 0
Parma [17]
-1 1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[10] Sampdoria
1 - 2
Bologna [12]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Verona
0 - 2
Sassuolo [3]
+1/2 0 - 1
ITB 21:00 FT
[17] Ascoli 2
1 - 1
Virtus Entella [18]
-1/4 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-1] Pro Vercelli
0 - 2
Pro Sesto [A-6]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-4] Catanzaro
2 - 1
Cavese [C-19]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[C-13] Paganese
1 - 1
AS Bisceglie [C-15]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[B-10] Matelica
2 - 2
Cesena [B-8]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[C-18] Casertana 1
0 - 2
Bari [C-2]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[C-11] SS Monopoli
2 - 0
Vibonese [C-10]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[A-7] Juventus U23
3 - 2
Pistoiese [A-18]
-1/2 3 - 1
- 21:00 FT
[A-4] Lecco
3 - 2
Pergolettese [A-15]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[A-9] Albinoleffe 1
1 - 2
Como [A-5]
0 - 1
- 21:00 FT
[A-20] Luchese
0 - 1
Giana Erminio [A-14]
0 - 1
- 21:00 FT
[B-4] Modena
1 - 2
Alto Adige [B-3]
+0 1 - 0
DUC3 21:00 FT
[2] Ingolstadt
1 - 0
Magdeburg [17]
-3/4 0 - 0
PHA 21:00 FT
[20] Dijon
0 - 1
Lens [8]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Montpellier
4 - 3
Strasbourg [19]
-1/2 3 - 3
- 21:00 FT
[17] Stade Reims
0 - 1
Nimes [15]
-1/2 0 - 0
MDVA 21:00 FT
[3] Milsami
1 - 3
Petrocub [2]
0 - 1
NORB 21:00 FT
[6] Raufoss IL
1 - 1
Tromso [1]
+0 1 - 0
SVKA 21:00 FT
[1] Slo. Bratislava
2 - 1
Zlate Moravce [4]
-1 3/4 1 - 0
SLOA 21:00 FT
[10] Aluminij
0 - 0
Tabor Sezana [5]
-1/4 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[12] Nea Salamina
2 - 1
Omonia Nicosia [6]
+1/2 1 - 1
DENB 21:00 FT
[3] Esbjerg FB
2 - 1
Skive IK [12]
-1 1 - 0
DUA 21:30 FT
[14] Freiburg
1 - 3
Mainz [16]
-1/2 0 - 3
QATA 21:30 FT
[4] Al Duhail SC (T)
0 - 3
Al Garrafa [3]
-1 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[1] Mallorca
0 - 0
Sporting Gijon [4]
-1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A1-3] Salamanca
2 - 0
Coruxo [A1-10]
-1/2 1 - 0
BIA 22:00 FT
[15] Zulte-Waregem
1 - 2
KV Mechelen [14]
+1/2 0 - 1
BIB 22:00 FT
[1] Union Saint-Gilloise
2 - 1
RWD Molenbeek [6]
-1 1/4 0 - 0
LUXA 22:00 FT
[15] Etzella Ettelbruc 1
2 - 1
RM Hamm Benfica [16]
1 - 0
- 22:00 FT
[6] Swift Hesperange
2 - 2
Fola Esch [2]
2 - 0
- 22:00 FT
[13] Mondorf-les.
0 - 1
UT Petange [11]
0 - 0
- 22:00 FT
[12] Hostert
2 - 1
Dudelange [1]
0 - 0
- 22:00 FT
[5] Victoria Rosport
1 - 0
Progres Niedercorn [14]
0 - 0
- 22:00 FT
[8] Rodange 91
1 - 1
UNA Strassen [9]
0 - 0
- 22:00 FT
[3] Differdange
2 - 1
Racing Union [10]
1 - 1
- 22:00 FT
[7] Jeunesse Esch
1 - 1
Wiltz [4]
1 - 1
RMNA 22:00 FT
[12] Hermannstadt
0 - 1
Astra Giurgiu [16]
+0 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[5] Zlin
1 - 0
Vik.Plzen [4]
+3/4 1 - 0
TSA 22:00 FT
[7] Sion
2 - 2
Zurich [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Servette
1 - 1
Lugano [2]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] St. Gallen
2 - 2
Lausanne Sports [6]
+0 0 - 2
UKRA 22:00 FT
[8] Desna Chernigiv
0 - 1
FC Lviv [13]
-1 1/4 0 - 1
DENA 22:00 FT
[5] Aarhus AGF
1 - 2
Midtjylland [1]
+1/4 0 - 2
TBNA 22:15 FT
[5] Cadiz
0 - 1
Real Sociedad [1]
+3/4 0 - 0
GREA 22:15 FT
[13] Panetolikos
0 - 1
Aris Salonica [2]
+1/2 0 - 1
TBN3 22:30 FT
[B1-3] Alaves B
0 - 0
Amorebieta [B1-1]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[C2-5] Alcoyano
1 - 0
Levante B [C2-10]
-1/4 1 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-3] Carrarese
3 - 0
US Olbia [A-19]
-3/4 2 - 0
BULA 22:30 FT
[2] Lok. Plovdiv
1 - 1
CSKA 1948 Sofia [6]
-1/2 1 - 1
HLA 22:45 FT
[11] RKC Waalwijk
1 - 1
Heerenveen [6]
+3/4 0 - 1
- 22:45 FT
[5] Twente
1 - 1
PSV Eindhoven [4]
+3/4 0 - 1
TBN3 22:59 FT
[B1-11] Barakaldo
0 - 0
Arenas de Guecho [B1-7]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A1-1] Pontevedra
2 - 0
CF Salmantino [A1-9]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A1-8] Guijuelo 1
0 - 0
Deportivo [A1-2]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[B2-8] Izarra
2 - 0
Ejea [B2-10]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[E2-6] Extremadura UD
2 - 2
Talavera [E2-4]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[B1-10] Leioa 2
1 - 1
Athletic Bilbao B [B1-2]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[D2-8] Lorca Deportiva
1 - 1
Yeclano Dep. [D2-10]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[E2-7] Don Benito
0 - 0
Villanovense [E2-3]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[D2-4] Ejido
0 - 1
Granada II [D2-3]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C1-2] L'Hospitalet
2 - 0
Barcelona B [C1-9]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[B2-3] SD Logrones
0 - 0
CD Calahorra [B2-1]
+0 0 - 0
PHA 22:59 FT
[11] Angers
0 - 1
Lyon [3]
+1/2 0 - 0
NGA 22:59 FT
[10] Rubin Kazan
0 - 2
Rostov [5]
+0 0 - 0
HUNA 22:59 FT
[3] MOL Fehervar FC
3 - 0
Diosgyori [10]
-1 1/2 1 - 0
SLOA 22:59 FT
[7] Domzale
0 - 1
CM Celje [6]
+0 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[4] AEL Limassol
1 - 0
Anorthosis [1]
+1/4 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[13] Trabzonspor
1 - 0
Erzurum BB [17]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[16] Antalyaspor 1
0 - 2
Alanyaspor [1]
+3/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[2] Adana Demirspor
4 - 1
Eskisehirspor [18]
-1 1/2 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[9] SV Ried
4 - 3
Rapid Wien [3]
+1 3/4 2 - 1
ANHA 23:30 FT
[15] Leeds Utd
0 - 0
Arsenal [13]
+1/2 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[B-2] Feralpisalo
3 - 1
Padova [B-1]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[B-16] Pesaro 1
3 - 2
Carpi [B-9]
+1/4 1 - 2
- 23:30 FT
[B-12] Virtus Verona 1
1 - 1
Mantova [B-7]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[B-17] Ravenna
1 - 1
Sambenedettese [B-11]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[C-1] Ternana
3 - 0
Teramo [C-3]
-3/4 1 - 0
POLA 23:30 FT
[4] Cracovia Krakow
0 - 1
Legia Wars. [1]
+3/4 0 - 0
SRBA 23:30 FT
[3] Vojvodina
0 - 2
Crvena Zvezda [1]
+3/4 0 - 1
TDA 23:30 FT
[6] Hammarby
2 - 2
Malmo [1]
-1/4 1 - 2
- 23:30 FT
[12] Ostersunds
0 - 4
Varbergs BoIS [11]
+1/4 0 - 2
TDB 23:30 FT
[5] Akropolis IF
2 - 1
Brage [8]
-1/4 2 - 1
QATA 23:45 FT
[10] Al Arabi (QAT)
1 - 4
Al Sadd [1]
+2 1/4 0 - 2
- 23:45 FT
[5] Al Rayyan (T)
2 - 0
Al Kharaitiyat FC [8]
-1 1 - 0
ANHU23 00:00 FT
[1-8] Man Utd U23
4 - 2
Tottenham U23 [1-7]
3 - 1
ITA 00:00 FT
[16] Udinese
1 - 0
Genoa [19]
-1/2 1 - 0
DUA 00:00 FT
[15] FC Koln
1 - 2
Union Berlin [6]
+1/4 1 - 1
NORA 00:00 FT
[5] Odd Grenland
1 - 2
Start Kristiansand [13]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Kristiansund
1 - 0
Mjondalen [15]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[10] Sarpsborg
1 - 2
Viking [7]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Haugesund
3 - 2
Sandefjord [12]
-3/4 2 - 1
DENA 00:00 FT
[6] Vejle
0 - 2
Brondby [3]
+0 0 - 1
CRCA 00:00 FT
[A-2] Herediano (T)
2 - 3
Dep. Saprissa [B-1]
+1/4 1 - 1
TBNB 00:15 FT
[18] Tenerife
0 - 1
UD Logrones [7]
-1/2 0 - 1
BIA 00:15 FT
[5] Charleroi
0 - 1
Gent [13]
-1/4 0 - 1
MLTA 00:15 FT
[16] Senglea Athletic 1
1 - 3
Mosta [8]
0 - 0
TBNA 00:30 FT
[6] Granada
1 - 3
Valladolid [17]
-1/4 0 - 1
GREA 00:30 FT
[3] PAOK
2 - 1
Pas Giannina [8]
-1 1/4 0 - 1
CZEA 00:30 FT
[2] Sparta Praha 1
2 - 4
C. Budejovice [12]
-1 1/4 1 - 1
UKRA 00:30 FT
[3] Vorskla
3 - 0
Kolos Kovalivka [7]
-1/4 1 - 0
ISRA 01:00 FT
[13] Hapoel Hadera
0 - 1
Maccabi TA [8]
+1 1/4 0 - 1
RMNA 01:00 FT
[3] CFR Cluj
0 - 1
UTA Arad [6]
-1 1/4 0 - 0
CYPA 01:00 FT
[5] AEK Larnaka
1 - 2
Apollon Limassol [2]
+0 0 - 1
ECUA 01:15 FT
[11] Olmedo
1 - 2
Nacional Quito [15]
-1/4 0 - 0
ISRA 01:45 FT
[9] Beitar Jerusalem
1 - 1
Maccabi Netanya [4]
-1/4 1 - 1
HLA 02:00 FT
[7] AZ Alkmaar
1 - 0
Emmen [17]
-1 3/4 1 - 0
BIB 02:00 FT
[4] Westerlo
1 - 1
RFC Seraing [2]
-1/4 0 - 0
NORA 02:00 FT
[14] Stromsgodset
1 - 2
Bodo Glimt [1]
+1/2 0 - 2
BRA 02:00 FT
[15] Ceara/CE
2 - 2
Atl. Mineiro/MG [1]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[3] Sao Paulo/SP
1 - 1
Vasco DG/RJ [17]
-1 1/4 1 - 1
COLB 02:00 FT
[6] Leones FC
0 - 0
Valledupar [4]
-1/2 0 - 0
ANHA 02:15 FT
[1] Liverpool
3 - 0
Leicester City [4]
-3/4 2 - 0
ITA 02:45 FT
[6] Napoli 1
1 - 3
AC Milan [1]
-1/4 0 - 1
BIA 02:45 FT
[3] Genk
4 - 1
RE Mouscron Peruwelz [18]
-1 1/2 1 - 1
TBNA 03:00 FT
[15] Alaves
2 - 2
Valencia [10]
+0 2 - 0
TBNB 03:00 FT
[12] SD Ponferradina
2 - 1
Zaragoza [22]
-1/4 0 - 0
ITB 03:00 FT
[14] Reggina 1
1 - 2
Pisa [16]
-1/4 1 - 0
PHA 03:00 FT
[2] Lille
4 - 0
Lorient [18]
-3/4 1 - 0
ARGA 03:10 FT
[E-4] Estudiantes LP
0 - 1
Aldosivi [E-2]
0 - 1
ECUA 03:30 FT
[8] Dep.Cuenca
3 - 3
SD Aucas [9]
+1/4 2 - 0
COLB 04:00 FT
[2] Dep.Quindio
1 - 0
Atletico Huila [8]
-1/2 0 - 0
VENA 04:00 FT
[B-5] Metropolitano
0 - 3
Dep.Tachira [B-2]
+1/4 0 - 1
BRA 04:15 FT
[18] Botafogo/RJ
1 - 2
Fortaleza/CE [9]
-1/4 0 - 0
- 04:15 FT
[4] Internacional/RS
1 - 2
Fluminense/RJ [5]
-1/2 1 - 0
USA 04:25 FT
[Tay-2] Sporting Kansas
3 - 3
San Jose EQ [Tay-7]
-1 1 - 2
TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 3-0
CHIA 05:15 FT
[8] Everton CD
1 - 1
Univ. de Chile [5]
-1/4 1 - 1
ARGA 05:20 FT
[F-4] Patronato Parana
0 - 0
Gimnasia LP [F-3]
0 - 0
URUA 05:30 FT
[4] CA Penarol
2 - 0
Boston River [16]
-1 1 - 0
ECUA 06:00 FT
[1] Emelec
3 - 2
Delfin SC [13]
-3/4 1 - 2
VENA 06:00 FT
[A-4] Yaracuyanos
0 - 1
Mineros Guayana [A-3]
+0 0 - 0
BRA 06:30 FT
[10] Corinthians/SP 2
0 - 0
Gremio/RS [7]
+1/4 0 - 0
PARA 06:45 FT
[7] Sportivo Luqueno
2 - 2
Olimpia Asuncion [3]
+1 1/4 1 - 0
ARGA 07:30 FT
[E-1] San Lorenzo
2 - 0
Argentinos Jun. [E-3]
1 - 0
CHIA 07:30 FT
[1] Univ. Catolica
5 - 3
Antofagasta [4]
-1 1/4 3 - 1
MEXA 08:00 FT
[6] Tigres UANL 1
2 - 1
Toluca [11]
-1 2 - 0
USA 08:45 FT
[Tay-4] Minnesota Utd
3 - 0
Colorado Rapids [Tay-8]
-1/4 1 - 0
VENA 09:00 FT
[B-6] Monagas (T) 1
1 - 0
Zamora Barinas [B-4]
+1/4 0 - 0
USA 10:00 FT
[Tay-3] Portland Timbers
1 - 1
Dallas [Tay-5]
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 7-8
MEXA 10:10 FT
[5] Monterrey
2 - 2
Puebla [12]
-1 1 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 2-4
TBN3 17:30 Hoãn
[E1-7] Getafe B
-
Inter de Madrid [E1-5]
-
- 18:00 Hoãn
[A2-1] Union Langreo
-
Covadonga [A2-10]
-
DUC4DB 19:30 Hoãn
[16] Auerbach
-
Berliner FC Dynamo [7]
-
- 19:30 Hoãn
[3] VSG Altglienicke
-
Bischofswerdaer [20]
-
- 19:30 Hoãn
[11] SV Lichtenberg
-
CZ Jena [4]
-
- 19:30 Hoãn
[1] Viktoria Berlin
-
Hertha Berlin II [14]
-
CZEU19 19:30 Hoãn
  Sparta Praha U19
-
Slavia Praha U19  
-
- 19:30 Hoãn
  Hradec Kralove U19
-
Sigma Olomouc U19  
-
- 19:30 Hoãn
  Opava U19
-
MFk Karvina U19  
-
- 19:30 Hoãn
  Pardubice U19
-
Brno U19  
-
- 19:30 Hoãn
  Pribram U19
-
Mlada Boleslav U19  
-
- 19:30 Hoãn
  Meteor Praha U19
-
Vik. Plzen U19  
-
DUC4N 20:00 Hoãn
[12] Hoffenheim II
-
Homburg [4]
-
- 20:00 Hoãn
[13] Mainz II
-
Astoria Walldorf [15]
-
BULA 20:00 Hoãn
[7] Beroe
-
PFK Montana [11]
-
CZEA 20:00 Hoãn
[13] Banik Ostrava
-
Slovacko [6]
-
HUNA 20:30 Hoãn
[9] Ujpest
-
Zalaegerzseg [8]
-
ICEA 21:00 Hoãn
[8] IA Akranes
-
Breidablik [3]
-
- 21:00 Hoãn
[5] KR Reykjavik
-
KA Akureyri [7]
-
NORB 21:00 Hoãn
[2] Lillestrom
-
KFUM Oslo [8]
-
SRBA 22:00 Hoãn
[18] Zlatibor Cajetina
-
OFK Backa [20]
-
ITA3 23:30 Hoãn
[B-13] Legnano