bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[12] Azul Claro Numazu
1 - 3
Yokohama SCC [13]
-3/4 0 - 2
- 11:00 FT
[17] Blaublitz Akita
0 - 2
Fukushima Utd [16]
-1/2 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[9] Verspah Oita
0 - 1
FC Imabari [3]
0 - 0
- 11:00 FT
[15] Ryutsu Keizai
0 - 1
Biwako Seikei [12]
+1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[16] Matsue City
1 - 3
Veertien Kuwana [6]
0 - 2
- 11:00 FT
[11] Suzuka Unlimited
0 - 0
Honda Lock [5]
+1/2 0 - 0
NHATB 11:05 FT
[21] Avispa Fukuoka
1 - 1
Omiya Ardija [2]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[14] Yokohama FC
2 - 1
Ryukyu [11]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[1] Montedio Yama.
1 - 0
Kagoshima [18]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[12] Tokyo Verdy
1 - 4
Kyoto Sanga [5]
+1/4 0 - 3
- 12:00 FT
[7] Zweigen Kan. 1
0 - 0
Tokushima Vortis [10]
-1/4 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[18] Nagano Parceiro
1 - 2
Kataller Toyama [7]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[8] Gamba Osaka U23
3 - 1
Fujieda MYFC [5]
-1/4 0 - 1
AUSNSW 13:00 FT
[6] Sydney Olympic
2 - 2
Mt Druitt Town [7]
-1 1/4 1 - 1
AUSVPL 13:15 FT
[7] Oakleigh Cannons
1 - 1
Hume City [4]
-1/4 0 - 1
AUSNSW 13:30 FT
[8] Rockdale City
2 - 5
Marconi Stallions [9]
-1/4 2 - 2
AUSQSL 13:30 FT
[8] Brisbane City
0 - 1
Gold Coast Utd [6]
-1/2 0 - 0
AUSNSW 14:00 FT
[5] Sydney Utd 2
2 - 4
Blacktown City [3] 2
+0 1 - 1
- 14:00 FT
[12] Hakoah Sydney 4
1 - 2
Sutherland Sharks [10] 3
+1/4 0 - 1
NHATB 14:00 FT
[15] JEF United Chiba 2
1 - 4
V-Varen Nagasaki [8]
-1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[16] Machida Zelvia 1
2 - 2
Tochigi SC [20]
-1/2 1 - 0
NHAT3 14:00 FT
[2] Giravanz Kita. 1
1 - 2
Roas. Kumamoto [1] 1
+0 0 - 1
TQA 14:00 FT
[11] Dalian Yifang 4
1 - 2
Shanghai SIPG [2] 1
+3/4 0 - 2
AUSBPL 15:00 FT
[10] Brisbane Knights
1 - 3
Bayside Utd [3]
+3/4 1 - 2
AUSVPL 15:00 FT
[2] Bentleigh Greens
3 - 1
Pascoe Vale [12]
-1 1/4 0 - 1
HQA 15:00 FT
[10] Gyeongnam
1 - 2
FC Seoul [2]
+1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[1] Jeonbuk H.Motor 1
2 - 0
Sangju Sangmu [6]
-1 0 - 0
HQB 15:00 FT
[10] Seoul E-Land
0 - 2
Asan Mugunghwa [4]
+1/4 0 - 1
TQB 15:00 FT
[13] Xinjiang Tianshan
1 - 0
Guizhou Zhicheng [4]
+3/4 0 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[10] Brisbane Roar U21
6 - 0
Sunshine Coast [15]
3 - 0
VNB 16:00 FT
[7] Thừa Thiên Huế
5 - 0
An Giang [5]
-1/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[7] Pohang Steelers
0 - 2
Daegu [4]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[8] Suwon Bluewings
1 - 1
Gangwon [5]
-1/4 0 - 1
HQB 17:00 FT
[5] Anyang
0 - 1
Gwangju [1]
+0 0 - 0
VNB 17:00 FT
[1] HL Hà Tĩnh
2 - 0
Cần Thơ [10]
-1 1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[6] ĐT Long An
1 - 1
Phù Đổng [12]
1 - 0
NGA 18:00 FT
[19] Tom Tomsk
1 - 0
Ufa [14]
+1/4 1 - 0
TQA 18:35 FT
[7] Tianjin Teda
1 - 2
Beijing Guoan [1]
+3/4 1 - 1
- 18:35 FT
[9] Henan Jianye
2 - 5
Guangzhou Ever. [3]
+1/4 0 - 2
GHW 18:50 FT
  T.B.Nha Nữ (T)
1 - 1
Nhật Bản Nữ   1
-1/4 1 - 0
ESTA 19:00 FT
[6] Kuressaare
0 - 4
Flora Tallinn [1]
+2 1/4 0 - 1
CAFCOS 20:00 FT
[Tu Ket-3] Nam Phi
2 - 2
Botswana [Tu Ket-1]
2 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 4-5
BLRA 20:00 FT
[16] Torpedo Minsk
0 - 0
FK Minsk [14]
+1/4 0 - 0
GEOA 20:00 FT
[8] Sioni Bolnisi
0 - 0
Lokomotiv T [5]
+0 0 - 0
TDA 20:00 FT
[16] Eskilstuna City
0 - 2
Norrkoping [6]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[3] AIK Solna
2 - 0
Hammarby [7]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[8] Elfsborg 1
0 - 0
Hacken [5]
+1/4 0 - 0
TDB 20:00 FT
[1] Varbergs BoIS 2
2 - 1
Gais [12]
-3/4 1 - 0
TOUU20 20:31 FT
[B-2] Pháp U18
2 - 0
Qatar U22 [B-4]
1 - 0
GHQG 21:00 FT
  Malaysia
2 - 0
Nepal  
-1 1/4 0 - 0
NGA 21:00 FT
[13] Krylya Sovetov
0 - 1
Nizhny Novgorod [17]
-3/4 0 - 1
TSA 21:00 FT
[11] Aarau
0 - 4
Neuchatel Xamax [9]
-1/4 0 - 3
TS ̣90': 0-4; Pen: 4-5
DENA 21:00 FT
[12] Vendsyssel FF
2 - 2
Lyngby [15]
-1/4 0 - 1
BRAA 21:00 FT
[7] Botafogo/RJ
1 - 0
Vasco DG/RJ [15]
-1/4 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[22] Reus Deportiu
0 - 1
Sporting Gijon [9]
-
BLRA 22:00 FT
[12] FK Slutsk
1 - 3
Dinamo Brest [1]
+1 3/4 0 - 1
GEOA 22:00 FT
[1] Dinamo Batumi
2 - 1
FC Rustavi [9]
-1 1/2 1 - 1
LITA 22:00 FT
[7] FK Panevezys
4 - 1
Atlantas [6]
-3/4 3 - 1
AUTA 22:00 FT
[7] Sturm Graz
0 - 1
Rapid Wien [3]
+1/4 0 - 1
W20 22:30 FT
[A-3] Ba Lan U20 3
0 - 1
Italia U20 [B-1] 1
+1/2 0 - 1
CAFCOS 22:30 FT
[Tu Ket-5] Zambia
2 - 2
Malawi [B-1]
0 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 4-2
MNEA 22:30 FT
[8] Rudar
2 - 1
Bokelj Kotor [11]
1 - 1
FINA 22:30 FT
[7] IFK Mariehamn 1
0 - 1
Lahti [9]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[1] Honka
0 - 1
KPV Kokkola [12]
-1 1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[3] KuPS
0 - 1
SJK Seinajoki [6]
-1/2 0 - 1
FINB 22:30 FT
[5] AC Oulu
0 - 0
Mypa [9]
-2 0 - 0
- 22:30 FT
[2] TPS Turku
3 - 2
Jaro [3]
-1/2 1 - 2
- 22:30 FT
[8] TPV Tampere
1 - 1
AC Kajaani [10]
-1/4 0 - 1
TDA 22:30 FT
[14] Helsingborg
0 - 1
Malmo [1]
+3/4 0 - 1
TDB 22:30 FT
[16] Brommapojkarna
2 - 3
Trelleborgs [11]
-1/2 0 - 1
TBNB 22:59 FT
[12] Las Palmas
0 - 0
Almeria [10]
+0 0 - 0
PHB 22:59 FT
[18] Ajaccio GFCO
0 - 2
Le Mans [21]
-1/4 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[2] Levadia T.
1 - 1
Paide Linname. [4]
-1 3/4 0 - 0
ICEA 22:59 FT
[1] KR Reykjavik 1
1 - 0
KA Akureyri [5]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Vestmannaeyjar 1
3 - 2
IA Akranes [3]
+3/4 2 - 1
NORB 22:59 FT
[4] Raufoss IL
6 - 4
Tromsdalen [16]
-1 1 - 2
- 22:59 FT
[10] Nest-Sotra
1 - 1
Strommen [14]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[5] Start Kristiansand
2 - 0
Skeid Fotball [13]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[12] HamKam
2 - 2
FK Jerv [11]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[3] KFUM Oslo
4 - 1
Notodden FK [15]
-1 1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[1] Aalesund
1 - 0
Ullensaker/Kisa [9]
-3/4 1 - 0
DENA 22:59 FT
[16] Viborg
0 - 2
Hobro I.K. [13]
-3/4 0 - 2
ICEB 23:00 FT
[1] Thor Akureyri
2 - 0
Trottur Rey. [10]
1 - 0
RMNA 23:10 FT
[9] Hermannstadt
2 - 1
Dunarea Calarasi [12]
-1/2 0 - 0
PERA 23:15 FT
[15] DU Comercio
0 - 1
Real Garcilaso [6]
-1/4 0 - 0
CZEA 23:30 FT
[18] Jihlava
1 - 1
MFk Karvina [15]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[14] Pribram
0 - 0
Brno [17]
-3/4 0 - 0
BLRA 23:45 FT
[10] Neman Grodno
0 - 1
Slavia Mozyr [7]
-1/4 0 - 1
GHQG 00:00 FT
  Luxembourg
3 - 3
Madagascar  
-1/2 1 - 2
TOUU20 00:00 FT
[B-1] Brazil U22
4 - 0
Guatemala U22 [B-3]
2 - 0
GEOA 00:00 FT
[6] Chikhura Sach.
0 - 0
Saburtalo [2]
+1/4 0 - 0
ICEA 00:00 FT
[2] Breidablik
4 - 1
Hafnarfjordur [7]
-1/4 0 - 0
GHQG 01:00 FT
  T.N.Kỳ 1
2 - 0
Uzbekistan  
-1 1/4 1 - 0
NORB 01:00 FT
[2] Sandefjord
0 - 3
Sogndal [7]
-3/4 0 - 1
URUA 01:00 FT
[15] Cerro Montevideo
3 - 0
Wanderers [6]
+0 2 - 0
- 01:00 FT
[5] Danubio 1
1 - 0
Boston River [9]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[14] CA River Plate (URU) 2
0 - 0
Liverpool P. (URU) [8]
-1/4 0 - 0
USB 01:00 FT
[Nhóm 1-7] Ottawa Fury
4 - 1
Ch.Independence [Nhóm 1-12]
-3/4 2 - 1
W20 01:30 FT
[A-2] Colombia U20 (T) 1
1 - 1
New Zealand U20 [C-2]
-3/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-4
PERA 01:30 FT
[16] Uni.San Martin
0 - 0
Dep. Municipal [4]
+1/4 0 - 0
IRNC 01:45 FT
  Damash Gilan
0 - 1
Persepolis  
0 - 1
GHQG 02:00 FT
  Pháp
2 - 0
Bolivia   1
-2 3/4 2 - 0
BRAA 02:00 FT
[12] Atletico/PR
3 - 0
Fluminense/RJ [16]
-3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[13] Ceara/CE
0 - 1
Santos/SP [2]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[8] Sao Paulo/SP (T) 1 2
1 - 1
Cruzeiro/MG [18] 3
-1/4 1 - 0
CHIB 02:00 FT
[10] Deportes Santa Cruz
1 - 0
Cobreloa [1]
0 - 0
URUA 02:00 FT
[4] Cerro Largo
1 - 0
CA Penarol [1]
+1/4 1 - 0
RMNA 02:10 FT
[11] Gaz Metan Medias
3 - 1
Concordia Chiajna [14]
-1 3/4 3 - 1
ITB 02:15 FT
[6] Verona 4
3 - 0
Cittadella [7] 1
-3/4 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[11] HK Kopavogur
1 - 2
Fylkir [6]
+0 1 - 0
- 02:15 FT
[4] Stjarnan
2 - 1
Valur Rey. [8]
-1/2 0 - 1
CHIB 03:00 FT
[11] Rangers Talca
1 - 1
Temuco [4]
+0 0 - 0
USAA 03:00 FT
[Tay-6] Minnesota Utd 1
2 - 3
Philadelphia Union [Dong-1] 5
-1/4 1 - 2
USW 03:00 FT
[4] Seattle Reign Nữ
1 - 1
Houston Dash Nữ [6]
-1/2 1 - 0
GHW 03:15 FT
  Nam Phi Nữ (T)
2 - 7
Na Uy Nữ  
+1 1/2 0 - 5
PHA 03:15 FT
[18] Dijon
3 - 1
Lens   1
+0 1 - 1
COLB 03:15 FT
[1] Real Cartagena
1 - 1
Cortulua [6]
-1/4 1 - 1
- 03:15 FT
[7] Leones FC
1 - 0
Barranquilla [4]
-1 0 - 0
GHQG 03:20 FT
  El Salvador (T)
1 - 0
Haiti  
-1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[12] Alianza Huanuco 1
1 - 1
Sporting Cristal [2]
+1/4 1 - 1
VENA 04:00 FT
[5] Estu.Merida
1 - 1
Aragua [4]
-3/4 0 - 1
CHIB 04:30 FT
[12] U. San Felipe (T) 1
1 - 1
La Serena [5]
+0 1 - 1
BRAA 05:00 FT
[5] Atl. Mineiro/MG
4 - 0
CSA/AL [19]
-1 2 - 0
- 05:00 FT
[17] Chapecoense
1 - 2
Palmeiras/SP [1]
+3/4 1 - 2
- 05:00 FT
[4] Internacional/RS
2 - 0
Avai/SC [20]
-1 0 - 0
USW 05:00 FT
[3] Portland Tho. Nữ
3 - 0
Chicago RS Nữ [7]
-1/4 2 - 0
COLB 05:15 FT
[2] Dep.Quindio
0 - 2
Pereira [3]
+0 0 - 1
- 05:15 FT
[5] Boyaca Chico
0 - 0
Llaneros FC [8]
-1 1/4 0 - 0
COLA 05:30 FT
[3] Deportes Tolima 1
2 - 1
Atl. Nacional [5] 2
-1/4 2 - 0
PERA 06:00 FT
[10] Universitario
2 - 1
UTC Cajamarca [13]
-3/4 1 - 1
COLA 07:15 FT
[7] Junior Barranquilla
2 - 0
Deportivo Cali [2]
-1/2 1 - 0
USAA 09:40 FT
[Tay-2] LA Galaxy 2
1 - 2
New England [Dong-11] 1
-1 1/4 0 - 1
GHU20 20:30 Hoãn
  Pháp U20
-
Qatar U20  
-
CHIA 23:00 Hoãn
[3] U. Espanola
-
Cobresal [14]
-
GHU20 00:00 Hoãn
  Brazil U20
-
Guatemala U20  
-
CHIB 02:00 Hoãn
[16] Deportes Valdivia
-
Melipilla [14]
-
 
« 02 tháng 06 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com