x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 12:30 FT
[6] Adelaide City
2 - 1
Para Hills Knights [11]
0 - 1
- 12:30 FT
[10] Cumberland Utd
4 - 3
Adelaide Utd U21 [9]
0 - 2
NHAT3 13:00 FT
[1] Blaublitz Akita
2 - 0
Fukushima Utd [9]
-1/2 0 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[1] Floreat Athena
3 - 1
Armadale SC [8]
-1 1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[6] ECU Joondalup
2 - 0
Cockburn City [7] 1
-1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[9] Balcatta
1 - 1
Perth Glory U21 [2]
-1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[12] Rockingham City 2
1 - 6
Sorrento [5]
+1/2 0 - 2
- 14:00 FT
[3] Gwelup Croatia 1
1 - 1
Inglewood Utd [4]
-1/2 0 - 0
NHAT3 14:00 FT
[14] FC Imabari
0 - 1
Roas. Kumamoto [2]
+1/4 0 - 1
- 15:00 FT
[10] Fujieda MYFC
2 - 3
Sagamihara [5]
-1/4 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[9] Pyeongtaek FC
1 - 0
Gyeongju Citizen [14]
1 - 0
- 15:00 FT
[1] Gyeongju KHNP
7 - 0
Yangju FC [12]
4 - 0
AUSSL 15:30 FT
[2] Adelaide Olympic
5 - 2
Campbelltown City [7]
+0 2 - 1
NHATA 16:00 FT
[9] Yokohama FC
1 - 2
Consa. Sapporo [6]
+1/4 1 - 1
- 16:00 FT
[17] Shimizu S-Pulse
1 - 2
Nagoya Grampus [8] 1
+1/4 1 - 2
- 16:00 FT
[10] Gamba Osaka
1 - 2
Cerezo Osaka [1]
+0 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[3] Alb. Niigata (JPN)
3 - 5
Zweigen Kan. [10]
-1/4 2 - 4
- 16:00 FT
[7] Matsumoto Yama.
1 - 1
Ventforet Kofu [16]
+0 0 - 1
HQA 16:00 FT
[2] Ulsan Hyundai
4 - 1
Incheon Utd [12]
-1 1/4 3 - 1
HQB 16:00 FT
[6] Jeonnam Dragons
4 - 0
Ansan Greeners [9]
-1/4 1 - 0
NHATA 16:30 FT
[5] Oita Trinita
2 - 0
Sagan Tosu [15]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[3] Urawa Red
0 - 0
Yokohama FM [11]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Kawasaki Fro.
2 - 1
Kashima Antlers [18]
-1/4 2 - 1
- 17:00 FT
[14] Kashiwa Reysol 1
0 - 1
FC Tokyo [7]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[16] Shonan Bellmare
0 - 1
Vegalta Sendai [12]
+0 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[1] Omiya Ardija
2 - 0
Thespa Kusatsu [22]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[12] Avispa Fukuoka
1 - 2
V-Varen Nagasaki [2]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[9] Tokushima Vortis
1 - 1
Kyoto Sanga [11]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[18] Mito Hollyhock
0 - 3
JEF United Chiba [6]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[4] Giravanz Kita.
4 - 0
Ryukyu [21]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[17] Machida Zelvia
0 - 0
Montedio Yama. [14]
+0 0 - 0
HQA 17:00 FT
[7] Gangwon
2 - 4
Busan I'Park [6]
-1/4 1 - 1
HQB 17:00 FT
[3] Suwon FC
0 - 3
Seoul E-Land [4]
0 - 0
HQ3 17:00 FT
[11] Changwon City
0 - 0
GimPo Citizen [13]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[5] Cheongju FC
1 - 0
Jeonju EM [16]
0 - 0
- 17:00 FT
[2] Gimhae City
2 - 1
Mokpo City [10]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[4] Busan Transp.
0 - 1
Hwaseong FC [6]
0 - 0
NHATA 17:30 FT
[13] Vissel Kobe
0 - 3
Sanf Hiroshima [4]
+0 0 - 1
POLB 17:40 FT
[8] Miedz Legnica
2 - 2
GKS Tychy [5]
-1/4 1 - 1
HQA 18:00 FT
[10] Suwon Bluewings
3 - 3
FC Seoul [9]
-1/4 3 - 1
ANHA 18:30 FT
[20] Norwich
0 - 1
Brighton [15]
+1/4 0 - 1
ANHB 18:30 FT
[9] Derby County 1
1 - 1
Nottingham Forest [5]
-1/4 0 - 1
DUC3 19:00 FT
[20] CZ Jena
1 - 0
Sonnenhof [19]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[2] Wurzburger
2 - 2
Hallescher [15]
-1 1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[17] Chemnitzer
4 - 2
Hansa Rostock [6]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Magdeburg
2 - 2
Preussen Munster [18]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Munchen 1860 1
0 - 2
Ingolstadt [4]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Uerdingen
1 - 1
Vik.Koln [12]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[7] Meppen
4 - 3
Ein.Braunschweig [3]
-1/2 3 - 1
- 19:00 FT
[9] Waldhof Man.
0 - 0
Zwickau [16]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[5] Duisburg
4 - 0
Unterhaching [11]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Kaiserslautern
1 - 0
Bayern Munich II [1]
+1/2 0 - 0
DENA 19:30 FT
[14] Silkeborg IF
2 - 0
Lyngby [10]
+0 0 - 0
POLA 20:00 FT
[10] Rakow Czestochowa
1 - 2
Zaglebie Lubin [12]
-1/4 0 - 2
BLRA 20:00 FT
[2] Bate Borisov
0 - 1
Energetik-BGU [4]
-1 1/4 0 - 1
ESTC 20:00 FT
  Flora Tallinn
2 - 1
Trans Narva  
-1 1/2 1 - 1
LATA 20:00 FT
[3] Ventspils 1
2 - 1
FK Liepaja [9]
-1/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[12] Dalkurd FF
1 - 2
Degerfors IF [4]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Umea
0 - 0
Osters [2]
+0 0 - 0
AUTB 20:00 FT
[15] Dornbirn
0 - 3
SV Lafnitz [9]
+3/4 0 - 3
DENB 20:00 FT
[6] Vendsyssel FF
0 - 1
Fremad Amager [5]
-1/4 0 - 0
POLB 20:10 FT
[1] Stal Mielec
1 - 1
Odra Opole [12]
-1/2 0 - 0
NGA 20:30 FT
[10] Din. Moscow
0 - 1
Arsenal-Tula [11]
-1/4 0 - 1
ANHA 21:00 FT
[4] Leicester City 2
3 - 0
Crystal Palace [14] 1
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Man Utd
5 - 2
Bournemouth [18] 1
-1 3/4 3 - 1
ANHB 21:00 FT
[10] Blackburn Rovers
1 - 3
Leeds Utd [2]
+1 0 - 2
- 21:00 FT
[3] Brentford
3 - 0
Wigan [15]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Bristol City
0 - 1
Cardiff City [6]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Fulham
1 - 0
Birmingham [17]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Huddersfield
0 - 0
Preston North End [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Luton Town
0 - 5
Reading [13]
+0 0 - 3
- 21:00 FT
[21] Stoke City
4 - 0
Barnsley [24]
-1/4 3 - 0
GEOA 21:00 FT
[10] Chikhura Sach.
0 - 2
Dila Gori [2]
+0 0 - 2
ICEA 21:00 FT
[12] Fjolnir
0 - 2
Fylkir [2]
-1/2 0 - 1
ICEB 21:00 FT
[8] Vestri
2 - 3
UMF Grindavik [5]
+3/4 0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Spartak Moscow B
0 - 3
Khimki  
0 - 1
TBNA 22:00 FT
[16] Celta Vigo
1 - 1
Real Betis [13]
-1/2 1 - 0
TBNB 22:00 FT
[20] Numancia
1 - 0
Extremadura UD [21]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[22] Racing Santander
1 - 2
Elche [7]
+1/2 1 - 0
BLRA 22:00 FT
[13] FK Gorodeya
2 - 2
Vitebsk [9]
+1/4 1 - 1
BULA 22:00 FT
[4] Levski Sofia
1 - 2
Slavia Sofia [5]
-1/4 1 - 0
LATA 22:00 FT
[2] Riga FC
3 - 1
BFC Daugava [8]
-1 3/4 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[4] Sfintul Gheorghe
5 - 1
Codru Lozova FC [10]
2 - 0
CZEB 22:00 FT
[5] Jihlava
3 - 2
SK Prostejov [11]
-1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Vik.Zizkov
0 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [8]
0 - 0
- 22:00 FT
[13] Slavoj Vysehrad
2 - 7
Brno [2]
+1 1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[4] Hradec Kralove
1 - 0
Usti & Labem [7]
-2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] SK Lisen
2 - 3
Dukla Praha [3]
+1 1/4 2 - 1
AUTA 22:00 FT
[5] Austria Wien
1 - 0
Mattersburg [10]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[9] St.Polten
2 - 0
SCR Altach [7]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Wattens
0 - 0
Admira [11]
+0 0 - 0
ITA 22:15 FT
[1] Juventus 4
4 - 1
Torino [15] 2
-1 1/2 2 - 1
GHCLB 22:30 FT
  Torpedo Zhodino Re.
4 - 1
Shakhter Soligorsk Re.  
3 - 1
NGA 22:30 FT
[8] Spartak Moscow
2 - 3
FK Tambov [14]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[15] Krylya Sovetov 1
0 - 0
Rostov [5]
0 - 0
POLA 22:30 FT
[4] Lech Poznan
2 - 1
Legia Wars. [1]
+1/4 2 - 0
TNKA 22:30 FT
[18] Ankaragucu
1 - 4
Alanyaspor [6]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[13] Malatyaspor
0 - 0
Genclerbirligi [12]
-1/2 0 - 0
TDB 22:30 FT
[5] Norrby
2 - 2
Ljungskile SK [15]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[11] Orgryte
2 - 1
Eskilstuna City [16]
-3/4 2 - 1
- 22:30 FT
[6] Brage
0 - 0
Halmstads [3]
+3/4 0 - 0
POLB 22:40 FT
[3] Warta Poznan
1 - 2
Puszcza Nie. [10]
-1/4 0 - 1
BDNA 22:59 FT
[16] Vitoria Setubal
2 - 3
Pacos Ferreira [13]
+1/4 2 - 0
LITA 22:59 FT
[1] Suduva
1 - 0
FK Riteriai [5]
-2 0 - 0
NORA 22:59 FT
[15] Start Kristiansand
1 - 1
Viking [12]
+0 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[4] Spartak Trnava
2 - 0
Ruzomberok [6]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[1] Slo. Bratislava
4 - 0
Zemplin Michalovce [5]
-1 3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[3] Dunajska Stred
2 - 0
MSK Zilina [2]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Nitra 1
0 - 2
FK Pohronie [12]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Trencin
3 - 2
Sered [10]
-1 1/4 2 - 2
- 22:59 FT
[9] Senica
0 - 0
Zlate Moravce [8]
-3/4 0 - 0
DENA 22:59 FT
[11] Sonderjyske
1 - 1
Odense BK [9]
+0 0 - 0
GREA 23:15 FT
[8] Asteras Tripolis
4 - 0
Volos NFC [12]
-3/4 2 - 0
TSA 23:15 FT
[3] Basel
2 - 0
Neuchatel Xamax [10]
-1 1 - 0
TSB 23:15 FT
[10] Chiasso
1 - 1
Schaffhausen [9]
+1/2 1 - 0
IRNA 23:15 FT
[9] Zobahan
1 - 4
Peykan [15]
1 - 1
GHCLB 23:30 FT
  Lyon
1 - 0
Nice  
-3/4 1 - 0
ANHA 23:30 FT
[6] Wolves 2
0 - 2
Arsenal [8] 4
-1/4 0 - 1
UKRA 23:30 FT
[2] Dinamo Kiev 1
2 - 3
Shakhtar Donetsk [1]
+1/4 0 - 2
IRNA 23:30 FT
[1] Persepolis 1
1 - 0
Shahin Bushehr [16]
0 - 0
CROA 23:55 FT
[9] Istra 1961
2 - 2
HNK Gorica [6]
+1/4 1 - 0
BLRA 00:00 FT
[3] Neman Grodno
1 - 0
Isloch [8]
-1/4 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[6] FC Telavi
3 - 1
Samtredia [7]
-1/4 2 - 1
ICEA 00:00 FT
[3] KR Reykjavik
2 - 0
Vikingur Rey. [8] 3
-1/4 0 - 0
LATA 00:00 FT
[1] Rigas Futbola Skola
1 - 0
Jelgava [5]
-1 1/2 0 - 0
RMNA 00:00 FT
[5] Steaua Bucuresti 1
1 - 1
Botosani [4]
-3/4 1 - 1
TNKB 00:00 FT
[2] Bursaspor 1
1 - 0
Altinordu SK [14]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Menemen Bld
4 - 2
Adanaspor [18]
-1/2 2 - 1
TBNA 00:30 FT
[14] Valladolid 3
1 - 0
Alaves [17] 2
-1/4 0 - 0
TBNB 00:30 FT
[4] Almeria 1
1 - 2
Tenerife [9]
-1/4 1 - 1
ITA 00:30 FT
[8] Sassuolo 3
4 - 2
Lecce [17] 4
-1 1 - 1
NGA 00:30 FT
[13] Akhmat Groznyi
0 - 4
Cska Moscow [3]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[2] Lok. Moscow
0 - 0
PFC Sochi [12]
-1/2 0 - 0
MDVA 00:30 FT
[7] Milsami
0 - 0
Petrocub [2]
0 - 0
ISRA 00:45 FT
[4] Hap. Beer Sheva
3 - 1
Hapoel Haifa [6]
-1/2 1 - 0
- 00:45 FT
[3] Beitar Jerusalem
3 - 0
Hapoel Tel Aviv [5]
-1/2 2 - 0
DUCC 01:00 FT
  B.Leverkusen (T) 1
2 - 4
Bayern Munich   1
+1 1/2 0 - 2
POLA 01:00 FT
[8] Lechia GD
0 - 3
Cracovia Krakow [5]
-1/4 0 - 0
ISRA 01:00 FT
[2] Maccabi Haifa
0 - 1
Maccabi TA [1]
+0 0 - 1
SLOA 01:00 FT
[10] Rudar Velenje
1 - 3
Aluminij [4]
1 - 2
CZEA 01:00 FT
[10] Mlada Boleslav
3 - 0
Bohemians 1905 [9]
+0 1 - 0
TNKA 01:00 FT
[10] Antalyaspor
0 - 2
Istanbul BB [1]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Fenerbahce 1
2 - 1
Goztepe [9]
-3/4 2 - 0
BDNA 01:15 FT
[17] Portimonense
0 - 1
Vitoria Guimaraes [7]
+1/4 0 - 0
AUTB 01:25 FT
[1] Austria Klagenfurt
3 - 0
LASK Juniors [8]
-1 1/4 1 - 0
GREA 01:30 FT
[6] OFI Creta 1
2 - 2
PAOK [2]
+1 1/4 2 - 1
NORA 01:30 FT
[6] Valerenga 1
2 - 2
Aalesund [16]
-1 0 - 1
TSA 01:30 FT
[5] Zurich
2 - 0
Servette [4]
+0 1 - 0
TSB 01:30 FT
[5] Wil 1900
2 - 0
SC Kriens [4]
-1/4 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[3] Chelsea
3 - 0
Watford [17] 2
-1 1/4 2 - 0
CROA 02:05 FT
[3] Lok. Zagreb
3 - 1
Inter Zapresic [10]
-2 1 - 0
- 02:05 FT
[8] NK Varazdin
1 - 0
Slaven Belupo [7]
+0 0 - 0
TBNB 02:45 FT
[8] Fuenlabrada 1
2 - 2
Mirandes [10]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[1] Cadiz
2 - 0
Real Oviedo [17]
-1/4 1 - 0
ITA 02:45 FT
[2] Lazio 1
0 - 3
AC Milan [7] 1
-1/4 0 - 2
TBNA 03:00 FT
[9] Granada 2
2 - 2
Valencia [8] 2
+0 0 - 0
BDNA 03:15 FT
[2] Benfica
3 - 1
Boavista [11]
-1 3/4 3 - 0
- 03:30 FT
[4] Braga
4 - 0
Aves [18]
-2 0 - 0
GHCLB 07:00 FT
  Pumas UNAM
1 - 4
Cruz Azul  
1 - 2
- 09:00 FT
  Chivas Guad.
2 - 0
Atlas  
-3/4 2 - 0
HQ3 15:00 Hoãn
[15] Chuncheon FC
-
Cheonan City [8]
-
GHCLB 18:00 Hoãn
  Guangzhou Ever.
-
Guangzhou Fuli  
-
- 19:00 Hoãn
  Saint Etienne
-
Vallieres  
-
ICEA 21:00 Hoãn
[9] Grotta
-
HK Kopavogur [11]
-
UKRA 21:00 Hoãn
[7] FC Mariupol
-
Karpaty Lviv [12]
-
CZEA 22:00 Hoãn
[15] Opava
-
Sigma Olomouc [11]
-
- 22:00 Hoãn
[16] Pribram
-
Teplice [12]
-
- 22:00 Hoãn
[13] Zlin
-
MFk Karvina [14]
-
IRNA 22:45 Hoãn
[6] Teraktor Sazi
-
Sanat Naft [7]
-
USA 05:00 Hoãn
[Dong-1] Atlanta United
-
D.C. Utd [Dong-9]
-
- 08:30 Hoãn
[Tay-12] Houston Dynamo
-
New England [Dong-6]
-
 
« 02 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo