bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[15] Gainare Tottori
1 - 0
Kamatamare San. [2]
+1/4 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[6] Maruyasu Okazaki
1 - 2
Tokyo Musashino [3]
+1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[10] Tegevajaro Miyazaki
1 - 1
Reinmeer Aomori [13]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[2] Sony Sendai
1 - 0
Nara Club [14]
-3/4 0 - 0
- 11:00 FT
[1] Honda FC
3 - 2
FC Osaka [7]
-3/4 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[7] Consa. Sapporo 1
1 - 0
Sanf Hiroshima [8]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[13] Vegalta Sendai
3 - 1
Nagoya Grampus [5]
+1/2 1 - 1
- 12:00 FT
[1] FC Tokyo
3 - 1
Oita Trinita [6]
-1/2 2 - 0
NHATB 12:00 FT
[13] Alb. Niigata (JPN)
0 - 2
Ventforet Kofu [4]
+1/4 0 - 1
AUSSL 12:30 FT
[3] Metro Stars
5 - 0
Ade. Blue Eagles [2]
-1/4 2 - 0
- 12:30 FT
[9] Para Hills Knights
0 - 2
Adelaide Raiders [4]
+0 0 - 2
- 12:30 FT
[11] West Adelaide
1 - 1
Campbelltown City [1]
+1 1/2 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[16] Jubilo Iwata 1
1 - 1
Vissel Kobe [11] 1 3
+0 0 - 1
NHATB 13:00 FT
[7] Kashiwa Reysol 1
1 - 0
FC Gifu [22] 1
-1 3/4 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[10] Thespa Kusatsu 1
4 - 1
FC Tokyo U23 [18] 1
-3/4 2 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[6] The Gap
2 - 1
Acacia Ridge [8]
-3/4 1 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[8] Sorrento 1 2
1 - 3
Perth SC [1] 3
+1 1 - 1
- 14:00 FT
[3] Perth Glory U21
3 - 1
Inglewood Utd [7] 2
-1/2 1 - 1
- 14:00 FT
[11] ECU Joondalup 2
0 - 2
Armadale SC [9] 4
-1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[12] Stirling Lions 2
0 - 1
Balcatta [4] 3
+1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[6] Cockburn City 2
4 - 2
Bayswater City [5] 2
+1/4 2 - 1
- 14:00 FT
[10] Rockingham City
2 - 3
Floreat Athena [2]
+1 1/4
AUSQSL 14:00 FT
[1] Peninsula Power 3
4 - 2
Brisbane Strikers [8] 1
-1 1/4 2 - 2
- 14:00 FT
[12] SWQ Thunder 1
1 - 6
Olympic FC QLD [3] 4
+2 3/4 1 - 3
NHATA 14:00 FT
[18] Sagan Tosu 1
0 - 1
Cerezo Osaka [10] 2
+1/4 0 - 1
NHATB 14:00 FT
[3] Mito Hollyhock 2
0 - 1
Renofa Yamaguchi [19] 2
-1/2 0 - 0
HQA 14:00 FT
[11] Jeju Utd
1 - 3
Ulsan Hyundai [2] 1
+1/4 0 - 2
AUSBPL 14:30 FT
[4] Grange Thistle
1 - 0
UQ FC [10]
-1 1/2 0 - 0
AUSVPL 15:00 FT
[10] Port Melbourne 2
1 - 1
Avondale Heights [1] 1
+0 0 - 1
- 15:00 FT
[7] Altona Magic
1 - 2
Melb. Knights [6] 1
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[3] Heidelberg Utd
1 - 1
Green Gully SC [5]
-3/4 0 - 0
NHAT3 15:00 FT
[6] Sagamihara
1 - 0
Grulla Morioka [9] 1
-1/4 0 - 0
HQB 15:00 FT
[9] Jeonnam Dragons
1 - 3
Ansan Greeners [5]
+0 0 - 2
AUSBPL 15:15 FT
[7] Caboolture Sports
0 - 1
Albany Creek [1]
+1 0 - 0
AUSQSL 15:30 FT
[4] Gold Coast Knights
2 - 0
Redlands Utd [11]
-2 3/4 0 - 0
AUSSL 15:30 FT
[5] Adelaide Comets
0 - 2
Croydon Kings [6]
-3/4 0 - 0
VNB 15:30 FT
[9] Đăk Lăk
2 - 0
Bình Phước [2]
2 - 0
CZEU19 16:00 FT
[5] Sigma Olomouc U19
6 - 2
MFk Karvina U19 [12]
-2 1/4 2 - 0
- 16:00 FT
[7] Zlin U19
4 - 1
Hradec Kralove U19 [4]
-1/4 2 - 0
- 16:00 FT
[11] Pardubice U19
0 - 1
Vik. Plzen U19 [9]
+1/4 0 - 1
AUSBPL 16:00 FT
[2] Toowong FC 1
1 - 0
Centenary Stormers [12]
0 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[5] Eastern Suburbs
3 - 2
Moreton Bay Utd [9]
-1/4 1 - 1
- 16:00 FT
[13] Magpies Crusaders
0 - 4
Western Pride [14]
+1/2 0 - 2
AUSVPL 16:00 FT
[13] Dandenong Th.
0 - 2
Kingston City [14]
-1/2 0 - 0
NHATA 16:00 FT
[14] Matsumoto Yama.
1 - 1
Shimizu S-Pulse [15]
+0 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[8] Okayama
1 - 0
Ehime FC [17]
-1/2 1 - 0
VNB 16:00 FT
[10] XM Fico Tây Ninh
1 - 2
Bình Định [8]
0 - 0
AUSBPL 16:15 FT
[11] North Pine
0 - 1
Taringa Rovers [5]
0 - 1
AUSSL 16:30 FT
[7] Adelaide Olympic
1 - 1
Adelaide Utd U21 [10]
+0 0 - 1
NHATA 17:00 FT
[2] Kawasaki Fro.
1 - 1
Urawa Red [9]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[17] Gamba Osaka
1 - 1
Kashima Antlers [3]
+1/4 1 - 1
HQA 17:00 FT
[9] Seongnam
0 - 0
Incheon Utd [12]
-1/4 0 - 0
HQB 17:00 FT
[7] Bucheon 1995
1 - 1
Daejeon Citizen [8]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[2] Busan I'Park
2 - 2
Suwon FC [3]
-3/4 1 - 1
VNB 17:00 FT
[3] Phố Hiến
1 - 0
Đồng Tháp [4]
-3/4 1 - 0
CZEU19 18:00 FT
[1] Sparta Praha U19
7 - 1
Banik Ostrava U19 [8]
-1 1/4 2 - 1
TQB 18:00 FT
[14] Shaanxi Changan
3 - 2
Nantong Zhiyun [13]
-3/4 1 - 0
THAA 18:00 FT
[10] Sukhothai
1 - 1
Buriram Utd [2]
+3/4 1 - 0
TQB 18:30 FT
[7] Beijing BG
1 - 1
Heil. Lava Spring [10]
0 - 0
- 18:30 FT
[8] Meizhou Wuhua
4 - 5
Shijiazhuang YJ [3]
+1/2 2 - 2
- 18:30 FT
[15] Liaoning Hunyong
2 - 3
Qingdao Huanghai [1]
+3/4 0 - 1
TQA 18:35 FT
[13] Beijing Renhe
2 - 0
Tianjin Tianhai [16]
+0 1 - 0
- 18:35 FT
[6] Wuhan Zall
2 - 0
Shenzhen FC [14]
-1/2 1 - 0
- 18:35 FT
[9] Guangzhou Fuli
2 - 2
Hebei CFLD [12]
-1/2 0 - 1
- 18:35 FT
[15] Sh. Shenhua
0 - 0
Chongqing Lifan [7]
-1/2 0 - 0
- 18:35 FT
[4] Shandong Luneng
1 - 1
Jiangsu Suning [5]
-3/4 0 - 0
TQB 18:35 FT
[11] Sichuan Longfor
1 - 0
Changchun Yatai [9]
+1/4 0 - 0
GHW 19:00 FT
  Anh Nữ
0 - 1
New Zealand Nữ   1
-1 3/4 0 - 0
BLRA 19:00 FT
[14] Energetik-BGU
0 - 0
FK Gorodeya [9]
+0 0 - 0
CAFCOS 20:00 FT
[Tu Ket-2] Lesotho
0 - 0
Uganda [Tu Ket-4]
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-2
ESTA 20:00 FT
[3] Nomme Kalju
6 - 0
Maardu [10]
-3 1/4 3 - 0
LATA 20:00 FT
[6] BFC Daugava
1 - 0
FK Liepaja [7]
+3/4 0 - 0
CZEA 20:00 FT
[5] Banik Ostrava
0 - 1
Mlada Boleslav [6]
-1/4 0 - 1
TOUU20 20:05 FT
[A-4] Anh U20
1 - 2
Nhật Bản U22 [A-3]
1 - 0
NORB 20:30 FT
[9] Sandnes Ulf
1 - 2
Kongsvinger [6]
-1/4 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[8] Vitebsk
1 - 3
Dinamo Minsk [6]
+1/4 1 - 1
ICEA 21:00 FT
[8] UMF Grindavik
0 - 0
Vikingur Rey. [10]
+0 0 - 0
ICEB 21:00 FT
[3] Fjolnir
1 - 0
UMF Njardvik [9]
-1 0 - 0
LITA 21:00 FT
[8] Palanga
0 - 2
Suduva [1]
+2 0 - 0
TDA 21:00 FT
[4] Goteborg
0 - 1
Orebro [9]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Sirius
0 - 2
Djurgardens [2]
+1/2 0 - 1
TDB 21:00 FT
[4] Norrby
0 - 0
Dalkurd FF [5]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Mjallby AIF
1 - 0
Jonkopings [8]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Degerfors IF
2 - 3
IK Frej [12]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[14] Halmstads
0 - 0
Vasteras [9]
-1 0 - 0
BRB 21:00 FT
[7] Parana/PR
0 - 0
Oeste/SP [10]
-1/4 0 - 0
GEOA 21:30 FT
[8] Dila Gori
2 - 3
Dinamo Tbilisi [4]
+0 1 - 3
LATA 22:00 FT
[1] Riga FC
2 - 0
Rigas Futbola Skola [2]
+0 0 - 0
SVKA 22:00 FT
[9] Trencin
4 - 1
FK Poprad [13]
-3/4 2 - 1
AUTB 22:00 FT
[15] Horn
1 - 3
Wattens [1]
+1 3/4 1 - 2
- 22:00 FT
[2] SV Ried
3 - 1
LASK Juniors [7]
-2 2 - 0
- 22:00 FT
[12] Liefering
1 - 1
Austria Klagenfurt [8]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[11] SKU Amstetten
3 - 0
Kapfenberg [4]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[14] SV Lafnitz
1 - 3
Blau Weiss Linz [5]
-3/4 1 - 2
- 22:00 FT
[16] Vorwarts Steyr
2 - 3
Austria Wien II [13]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[10] Floridsdorfer AC
2 - 1
Wiener Neustadt [6]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Aust Lustenau
7 - 1
Wacker Innsbruck II [9]
-1 1/2 5 - 0
CAFCOS 22:30 FT
[Tu Ket-6] Zimbabwe
2 - 0
Comoros [A-1]
2 - 0
TOUU20 22:31 FT
[A-1] B.D.Nha U19
0 - 1
Chile U22 [A-2]
0 - 1
BLRA 22:59 FT
[13] Gomel
0 - 2
Bate Borisov [2]
+1 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[8] Tammeka Tartu
0 - 1
Tulevik Viljandi [7]
-3/4 0 - 0
LITA 22:59 FT
[3] FK Riteriai
1 - 0
Kauno Zalgiris [4]
+0 0 - 0
TDA 22:59 FT
[15] Falkenbergs
0 - 0
Kalmar [11]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Ostersunds
1 - 1
GIF Sundsvall [13]
-1/2 0 - 1
PERA 22:59 FT
[17] Molinos El Pirata
3 - 1
Ayacucho FC [7]
-1/4 0 - 1
GHW 23:15 FT
  Hà Lan Nữ 2
3 - 0
Australia Nữ   2
-1/2 1 - 0
GEOA 23:30 FT
[9] Wit Georgia
3 - 0
Torpedo Kut. [3]
+1 1/4 1 - 0
TBNB 00:00 FT
[14] Alcorcon
0 - 1
Gimnastic [20]
-1/2 0 - 1
URUA 01:00 FT
[7] CA Progreso
0 - 3
Defensor SC [11]
-1/4 0 - 3
- 01:00 FT
[13] Plaza Colonia
4 - 1
Racing Club Mdeo [12]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[2] CA Fenix
3 - 1
Rampla Juniors [10]
-3/4 1 - 1
C1 02:00 FT
[B-2] Tottenham (T)
0 - 2
Liverpool [C-2]
+1/2 0 - 1
BRAA 02:00 FT
[3] Flamengo/RJ (T)
2 - 0
Fortaleza/CE [14]
-1 1/4 1 - 0
BRB 02:30 FT
[2] Botafogo/SP
1 - 0
Criciuma/SC [13]
-3/4 1 - 0
- 02:30 FT
[11] Vila Nova/GO
0 - 1
Londrina/PR [3]
-1/2 0 - 0
CHIB 02:30 FT
[13] CD Magallanes
3 - 0
Dep. Copiapo [7]
-1/4 1 - 0
- 02:30 FT
[9] San.Morning
0 - 2
San Luis Qui. [15]
-1/4 0 - 1
PERA 03:00 FT
[1] Binacional
2 - 0
Sport Boys [18]
-1 1/4 1 - 0
VENA 03:00 FT
[3] Mineros Guayana
1 - 0
Zamora Barinas [6]
-1/2 0 - 0
COLA 04:00 FT
[8] Union Magdalena
1 - 1
Millonarios [1]
+3/4 1 - 0
USAA 04:00 FT
[Dong-3] Montreal Impact 1
0 - 3
Orlando City [Dong-9] 1
-1/2 0 - 3
ARGB 05:00 FT
[6] C. Cordoba SdE
1 - 1
Sarmiento Junin [1]
-1/4 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[9] Bahia/BA (T)
1 - 0
Gremio/RS [11]
-1/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[15] Cuiaba/MT 1
1 - 3
Ponte Preta/SP [4]
-1/4 1 - 1
CHIB 05:00 FT
[3] Puerto Montt
2 - 1
San. Wanderers [2]
1 - 0
USAA 05:15 FT
[Dong-4] Atlanta United 1
2 - 0
Chicago Fire [Dong-8] 2
-3/4 2 - 0
PERA 05:45 FT
[14] Carlos A. Mannucci
1 - 2
Academia Cantolao [8]
-1/4 0 - 0
COLA 06:00 FT
[4] America Cali 2 2
0 - 3
Deportivo Pasto [6] 3
-3/4 0 - 1
USAA 06:00 FT
[Dong-5] New York RB
4 - 0
Real Salt Lake [Tay-8] 1
-3/4 0 - 0
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-2] Indy Eleven
2 - 1
Pittsburgh R. [Nhóm 1-10]
-1/2 0 - 1
- 06:00 FT
[Nhóm 1-6] Louisville City 2
4 - 1
Ch. Battery [Nhóm 1-8]
-3/4 2 - 0
- 06:00 FT
[Nhóm 1-17] Hartford Athletic
1 - 1
Carolina Railhawks [Nhóm 1-4]
1 - 0
USW 06:00 FT
[1] Wash. Spirit Nữ
2 - 0
Utah Royals Nữ [4]
1 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-10] Columbus Crew
2 - 2
New York City [Dong-6] 1
+0 1 - 0
USW 06:30 FT
[9] Orlando Pride Nữ
0 - 3
NC Courage (W) [3]
0 - 0
USAA 07:00 FT
[Dong-2] D.C. Utd
1 - 1
San Jose EQ [Tay-7]
-1/2 0 - 1
USB 07:00 FT
[Nhóm 2-13] Tulsa Roughnecks
2 - 3
Austin Bold [Nhóm 2-9]
1 - 0
- 07:00 FT
[Nhóm 2-17] Colorado Springs
1 - 0
Fresno FC [Nhóm 2-6]
1 - 0
- 07:00 FT
[Nhóm 1-15] Birmingham Legion
0 - 2
Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-1]
0 - 2
GHQG 07:30 FT
  Venezuela (T)
1 - 1
Ecuador  
+1/4 1 - 0
USAA 07:30 FT
[Tay-11] Colorado Rapids
3 - 1
Cincinnati [Dong-12]
-1 1 - 0
- 07:30 FT
[Tay-4] Houston Dynamo
1 - 1
Sporting Kansas [Tay-10]
-3/4 0 - 0
USB 07:30 FT
[Nhóm 2-11] Orange C. Blues 2
2 - 1
Rio Grande Valley [Nhóm 2-10]
2 - 1
PERA 08:00 FT
[11] Melgar
1 - 2
Cesar Vallejo [3]
-1 1/4 0 - 1
USB 08:00 FT
[Nhóm 2-5] OKC Energy
0 - 0
LA Galaxy II [Nhóm 2-12]
-1 0 - 0
USAA 08:45 FT
[Tay-5] Dallas
2 - 1
Seattle Sounders [Tay-3]
-1/4 2 - 0
USB 09:05 FT
[Nhóm 2-18] Tacoma Defiance
1 - 2
El Paso Locomotive [Nhóm 2-1]
1 - 1
- 09:35 FT
[Nhóm 2-7] Reno 1868
4 - 0
Las Vegas Lights [Nhóm 2-15]
-1 1/4 1 - 0
- 10:05 FT
[Nhóm 2-8] Sacramento
2 - 1
SA Scorpions [Nhóm 2-14]
-3/4 0 - 0
USAA 10:45 FT
[Tay-12] Portland Timbers
2 - 3
Los Angeles FC [Tay-1]
+1/4 0 - 2
GHU20 20:05 Hoãn
  Anh U20
-
Nhật Bản U20  
-
- 20:30 Hoãn
  Trung Quốc U22 (T)
-
Ireland U21  
1 - 2
- 22:30 Hoãn
  B.D.Nha U20
-
Chile U20  
-
PERA 03:30 Hoãn
[12] Alianza Huanuco
-
Sporting Cristal [2]
-
USB 09:30 Hoãn
[Nhóm 1-9] Saint Louis FC
-
Memphis 901 [Nhóm 1-16]
-
 
« 01 tháng 06 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com