x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[10] Vanraure Hachinohe
1 - 0
FC Tokyo U23 [18]
-3/4 0 - 0
- 11:00 FT
[7] Fukushima Utd
2 - 1
Grulla Morioka [17]
-1/2 1 - 1
- 11:00 FT
[14] Kamatamare San.
2 - 2
Roas. Kumamoto [4]
+1/2 1 - 1
NHATW 11:00 FT
[9] Vegalta Sendai Nữ
2 - 2
JEF United Nữ [4]
+3/4 0 - 1
USB 11:05 FT
[Nhóm 2-6] Sacramento
1 - 2
El Paso Locomotive [Nhóm 2-5]
-1/2 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[17] Matsumoto Yama.
0 - 0
FC Tokyo [2]
+1/2 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[3] Montedio Yama.
0 - 1
Ventforet Kofu [7]
+1/4 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[5] Kataller Toyama
5 - 0
Gainare Tottori [6]
-1/2 2 - 0
NHATW 12:00 FT
[1] Urawa RD Ladies Nữ
2 - 0
Nojima Stella nữ [6]
-1 1/2 1 - 0
HQA 12:00 FT
[6] Gangwon
2 - 2
Incheon Utd [11]
-1/2 2 - 0
NHAT3 13:00 FT
[12] Sagamihara
1 - 3
Giravanz Kita. [2]
+1/2 1 - 2
- 13:00 FT
[9] Blaublitz Akita
2 - 0
Yokohama SCC [16]
-1/2 2 - 0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
HQA 13:00 FT
[3] FC Seoul
1 - 2
Sangju Sangmu [7]
-1/2 0 - 1
HKGA 13:30 FT
[2] Southern District
1 - 1
Yuen Long [8]
0 - 1
NGB 14:00 FT
[13] Luch Energiya
0 - 1
Chertanovo [5]
-1/4 0 - 1
NHATB 14:00 FT
[19] Machida Zelvia
0 - 0
Ryukyu [15]
-1/2 0 - 0
HQA 14:00 FT
[10] Gyeongnam
0 - 1
Pohang Steelers [5]
+1/4 0 - 1
TNU21 14:00 FT
[C-2] Đồng Tháp U21
0 - 1
HCM U21 [C-1]
-
- 14:00 FT
[B-5] Đà Nẵng U21
3 - 0
Phù Đổng U21 [B-2]
-
- 14:00 FT
[A-3] SL Nghệ An U21
0 - 3
Hà Nội T&T U21 [A-1]
-
- 14:00 FT
[C-3] Vĩnh Long U21
6 - 0
Bến Tre U21 [C-6]
-
- 14:00 FT
[A-4] Viettel U21
6 - 1
CA Nhân Dân U21 [A-5]
-
Đang tải...
TQB 14:30 FT
[6] Heil. Lava Spring 1
2 - 2
Beijing BG [7]
1 - 1
NGAU21 15:00 FT
[12] Krasnodar U21
0 - 4
Arsenal Tula U21 [4]
0 - 4
NHATW 15:00 FT
[2] NTV Beleza Nữ
3 - 1
Alb. Niigata Nữ [5]
-1 3/4 2 - 1
- 15:00 FT
[8] Nagano Parceiro (W)
1 - 2
INAC Leonessa Nữ [3]
+1 1 - 1
HQB 15:00 FT
[8] Bucheon 1995
0 - 2
Busan I'Park [2]
+1/2 0 - 1
TNU21 15:00 FT
[B-3] Đăk Lăk U21
0 - 5
HL Hà Tĩnh U21 [B-1]
-
- 15:00 FT
[C-5] Đồng Nai U21
0 - 1
ĐT Long An U21 [C-4]
-
- 15:00 FT
[A-2] Phố Hiến U21
2 - 1
Nam Định U21 [A-6]
-
CZEB 15:15 FT
[7] Vik.Zizkov
1 - 1
Jihlava [3]
0 - 0
NGA 15:30 FT
[10] Ural S.r.
0 - 3
Cska Moscow [4]
+3/4 0 - 1
AUTB 15:30 FT
[1] Austria Klagenfurt
1 - 1
Vorwarts Steyr [8]
-3/4 1 - 0
- 15:30 FT
[3] Blau Weiss Linz
2 - 3
SV Ried [2]
+1/2 1 - 0
IDNA 15:30 FT
[11] PSIS Semarang
0 - 0
Badak Lampung [16]
0 - 0
- 15:30 FT
[7] PSS Sleman
2 - 2
Madura United FC [4]
1 - 1
TBN3 16:00 FT
[D-15] Granada II
0 - 2
Merida [D-20]
0 - 0
NHATB 16:00 FT
[22] FC Gifu
1 - 1
Yokohama FC [2]
+1 0 - 1
- 16:00 FT
[9] Okayama
0 - 0
JEF United Chiba [17]
-1/4 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[8] Cerezo Osaka U23
0 - 1
Nagano Parceiro [15]
+0 0 - 1
TNU21 16:00 FT
[B-6] Bình Định U21
2 - 3
Khánh Hòa U21 [B-4]
-
TBN3 16:30 FT
[A-19] Getafe B 1
0 - 1
Las Palmas Atl. [A-12]
-1/2 0 - 1
- 16:30 FT
[A-16] UD Melilla 1
2 - 2
Pena Deportiva [A-5]
-1/2 0 - 2
HKGA 16:30 FT
[1] Eastern AA
3 - 3
Tai Po [9]
0 - 2
TBNA 17:00 FT
[19] Espanyol 1 2
0 - 2
Valladolid [13]
-1/4 0 - 1
TBNB 17:00 FT
[21] Malaga
0 - 0
Sporting Gijon [16]
-1/4 0 - 0
TBN3 17:00 FT
[A-2] Atl. Baleares
2 - 0
Coruxo [A-8]
-3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[A-15] Celta Vigo II
0 - 1
Union Langreo [A-17]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[C-8] Ebro
1 - 1
AE Prat [C-19]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[C-1] Andorra FC
0 - 0
Villarreal B [C-2]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[A-1] Ibiza-Eivissa
2 - 0
Racing Ferrol [A-11]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[A-9] Real Oviedo B
0 - 1
Pontevedra [A-18]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[A-10] Las Rozas CF
1 - 0
Marino de Luanco [A-14]
-3/4 1 - 0
NGB 17:00 FT
[8] Tom Tomsk
3 - 1
Chayka FK Pesch [10]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[18] Yenisey
2 - 1
Mordovia [19]
-1/2 1 - 1
NGAU21 17:00 FT
[14] PFC Sochi U21
2 - 0
Akhmat Gr. U21 [11]
+1/4 2 - 0
KAZA 17:00 FT
[12] Atyrau 1
2 - 2
Okzhetpes [7]
-1/4 2 - 1
DENA 17:00 FT
[5] Aarhus AGF
3 - 1
Nordsjaelland [8]
-1/4 1 - 1
NHATA 17:00 FT
[15] Shonan Bellmare
0 - 6
Shimizu S-Pulse [11]
+0 0 - 4
HQB 17:00 FT
[6] Jeonnam Dragons
2 - 0
Anyang [3]
+1/4 1 - 0
HLA 17:15 FT
[18] RKC Waalwijk
1 - 2
Vitesse Arnhem [4]
+1 0 - 1
ITAA 17:30 FT
[4] Napoli 2
2 - 1
Brescia [16] 1
-2 2 - 0
POLA 17:30 FT
[14] Arka Gdynia
0 - 0
Piast Gliwice [7]
+0 0 - 0
ANHU23 18:00 FT
[2-1] West Ham U23
4 - 2
Sunderland U23 [2-12]
-1 3 - 1
DUC3 18:00 FT
[5] Waldhof Man.
1 - 1
Hansa Rostock [10]
-1/4 0 - 0
NGA 18:00 FT
[11] Rubin Kazan (T)
0 - 0
Ufa [12]
+0 0 - 0
KAZA 18:00 FT
[11] Aktobe
2 - 2
FK Taraz [10]
0 - 1
TNKA 18:00 FT
[4] Konyaspor
2 - 1
Kayserispor [18]
-1/2 1 - 1
TNKB 18:00 FT
[2] Hatayspor
1 - 0
Eskisehirspor [17]
-1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[7] Fatih Karagumruk
2 - 3
Akhisar Bld. [4]
+0 1 - 3
UKRA 18:00 FT
[8] FC Mariupol
0 - 4
Desna Chernigiv [3]
+0 0 - 2
DUB 18:30 FT
[4] Erzgebirge Aue
4 - 1
Dynamo Dresden [14]
-1/4 3 - 1
- 18:30 FT
[12] Greuther Furth
0 - 3
Holstein Kiel [16]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[5] St. Pauli
2 - 0
Sandhausen [8]
-1/4 2 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[12] Auerbach
3 - 2
Berlin AK 07 [13]
+1/2 2 - 1
- 18:30 FT
[15] Ger.Halberstadt
0 - 1
Viktoria Berlin [7]
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[11] RW Erfurt
0 - 0
C. Leipzig [10]
-1 0 - 0
- 18:30 FT
[2] VSG Altglienicke
5 - 0
Bischofswerdaer [18]
-1 1/2 2 - 0
- 18:30 FT
[14] SV Lichtenberg
0 - 1
Union Furstenwalde [6]
+1/4 0 - 0
IDNA 18:30 FT
[1] Bali United Pusam
2 - 1
Kalteng Putra [17]
-1 3/4 2 - 1
DENB 18:45 FT
[10] Naestved BK
2 - 3
Vejle [1]
+3/4 2 - 2
- 18:45 FT
[5] Fremad Amager
2 - 1
Roskilde [12]
-1/4 0 - 1
TBNA 19:00 FT
[14] Eibar 3
2 - 0
Celta Vigo [15] 1
-1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[13] Meppen
1 - 2
Uerdingen [16]
-3/4 0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[17] St. Pauli II
1 - 0
Havelse [8]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[3] Holstein Kiel II
5 - 0
Heider SV [15]
-1 1/2 2 - 0
DUC4N 19:00 FT
[12] Hoffenheim II 1
2 - 2
Pirmasens [17]
-1 2 - 0
- 19:00 FT
[7] Mainz II
3 - 2
Freiburg II [15]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[11] FSV Frankfurt
0 - 0
Offenbach [5]
+1/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  M.gladbach II
6 - 0
Bergisch Gladbach  
-1 3/4 4 - 0
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
1 - 1
Fortuna Koln  
+0 1 - 1
- 19:00 FT
  Essen
1 - 4
Verl  
-1/2 1 - 2
NGB 19:00 FT
[6] Shinnik Yaroslavl
3 - 2
Spartak Moscow B [15]
-1/2 2 - 2
ARMA 19:00 FT
[6] FC Noah
1 - 2
Alashkert [4]
1 - 0
BLRA 19:00 FT
[10] Slavia Mozyr
0 - 1
FK Gorodeya [7]
-1/4 0 - 0
GEOA 19:00 FT
[4] Torpedo Kut.
1 - 2
Dinamo Batumi [2]
+3/4 1 - 2
GREA 19:00 FT
[4] OFI Creta
3 - 1
Asteras Tripolis [13]
-1/2 0 - 0
MDVA 19:00 FT
[2] Sfintul Gheorghe
0 - 0
Speranta [6]
0 - 0
DENA 19:00 FT
[9] Aalborg BK
0 - 3
Randers [3]
-1/4 0 - 1
DENB 19:00 FT
[2] Fredericia
3 - 2
Hvidovre IF [9]
-3/4 2 - 1
THAA 19:00 FT
[7] Chonburi
3 - 0
Rayong FC [11]
-1/4 1 - 0
SINA 19:15 FT
[1] DPMM FC
5 - 4
Hougang Utd [2]
2 - 0
- 19:15 FT
[9] Balestier Kh.
3 - 3
Warriors FC [7]
0 - 2
- 19:15 FT
[4] Alb. Niigata (SIN)
1 - 0
Home Utd [6]
1 - 0
- 19:15 FT
[3] Tampines Rovers 1
1 - 1
Young Lions [8]
0 - 0
ANHB 19:30 FT
[23] Barnsley
1 - 3
Brentford [17]
+1/2 1 - 1
HLA 19:30 FT
[14] Zwolle
0 - 4
PSV Eindhoven [2]
+1 1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[6] Utrecht 1
2 - 0
Willem II [10]
-1 0 - 0
BIA 19:30 FT
[13] Anderlecht
0 - 0
Waasland-Beveren [14]
-1 1/4 0 - 0
TSB 19:30 FT
[3] Wil 1900
2 - 2
Lausanne Sports [1]
+3/4 0 - 2
AUTA 19:30 FT
[5] Sturm Graz
4 - 1
Admira [12]
-1 1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[10] SCR Altach 2
0 - 2
Mattersburg [8]
-1 0 - 0
ITAA 20:00 FT
[6] Lazio 1
4 - 0
Genoa [19] 2
-1 1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[14] Udinese 4
1 - 0
Bologna [12] 3
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[17] Lecce 2
0 - 1
Roma [5] 4
+1 0 - 0
ITB 20:00 FT
[18] Spezia
2 - 4
Trapani [19]
-1/2 1 - 3
- 20:00 FT
[1] Benevento
1 - 1
Virtus Entella [9]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Chievo
1 - 1
Pordenone [8]
-1/2 0 - 1
ITA3 20:00 FT
  Pro Vercelli
0 - 0
Pergolettese  
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Cavese
2 - 0
Avellino  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Casertana
2 - 1
Catanzaro  
+0 2 - 0
- 20:00 FT
  US Fermana 1
1 - 2
Padova  
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Virtus Francavilla
1 - 2
Ternana  
+0 0 - 1
- 20:00 FT
  US Olbia
1 - 1
Como  
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Sicula Leonzio
2 - 1
AS Bisceglie  
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Pesaro
1 - 2
Triestina  
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  US Pianese
1 - 1
Gozzano  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Gubbio
0 - 0
Feralpisalo  
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Fano
0 - 2
Alto Adige  
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Ravenna
0 - 2
Sambenedettese  
+0 0 - 1
- 20:00 FT
  Reggina
1 - 0
Catania  
+0 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[18] Hannoverscher SC
2 - 2
Altona 93 [14]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[10] Oldenburg 1987
1 - 1
Hannover II [16]
-1/2 0 - 1
PHA 20:00 FT
[17] Strasbourg
1 - 0
Montpellier [7]
-1/4 1 - 0
NGB 20:00 FT
[4] Neftekhimik Nizh
1 - 0
Torpedo Moscow [1]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Avangard Kursk
2 - 1
Armavir [14]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[12] Tekstilshchik Ivanov (T)
0 - 2
Nizhny Nov [11]
+3/4 0 - 1
POLA 20:00 FT
[8] Jagiellonia
2 - 3
Pogon Szczecin [1]
-1/4 1 - 0
POLB 20:00 FT
[2] Warta Poznan
2 - 1
Miedz Legnica [12]
+0 0 - 0
BULA 20:00 FT
[13] Botev Plovdiv
0 - 1
Slavia Sofia [8]
-1/4 0 - 1
KAZA 20:00 FT
[1] Kairat Almaty
4 - 1
Ordabasy [4]
-1 2 - 0
- 20:00 FT
[3] Astana
3 - 0
Kaisar Kyzylorda [6]
-1 1/2 2 - 0
MKDA 20:00 FT
[1] Vardar
1 - 0
Academy Pandev [2]
1 - 0
- 20:00 FT
[7] Sileks Kratovo
1 - 0
Rabotnicki [8]
1 - 0
- 20:00 FT
[9] FC Struga
0 - 2
Makedonija [3]
0 - 1
- 20:00 FT
[4] Renova
2 - 1
Borec Veles [10]
1 - 0
MLTA 20:00 FT
[11] Mosta
1 - 2
Hibernians [6]
0 - 1
NORB 20:00 FT
[2] Sandefjord
2 - 0
HamKam [9]
-
- 20:00 FT
[16] Tromsdalen
1 - 3
Kongsvinger [7]
-
SLOA 20:00 FT
[7] Tabor Sezana
3 - 1
NK Bravo [6]
+0 0 - 0
TDA 20:00 FT
[8] Elfsborg
1 - 1
AIK Solna [4]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Goteborg
0 - 0
Hacken [6]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] GIF Sundsvall
2 - 1
Sirius [11]
-1/2 0 - 0
TDB 20:00 FT
[7] Dalkurd FF
3 - 2
Trelleborgs [10]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[9] Halmstads
3 - 2
Varbergs BoIS [2]
-1/4 2 - 0
MASC 20:00 FT
[2] Kedah FA
4 - 1
PKNP FC [3]
2 - 0
- 20:00 FT
[4] Pahang
3 - 1
Melaka FA [5]
1 - 0
- 20:00 FT
[6] Selangor FA
3 - 1
Perak FA [7]
-1/4 2 - 0
NPA 20:00 FT
[13] Black Leopards
1 - 0
Blo. Celtic [9]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Highlands Park
2 - 0
Polokwane [4]
-1/2 1 - 0
DUA 20:30 FT
[15] Fort.Dusseldorf 2
1 - 2
Freiburg [4] 2
+0 1 - 1
NGA 20:30 FT
[6] Spartak Moscow
1 - 2
FK Orenburg [9]
-3/4 0 - 1
AZEA 20:30 FT
[8] Sabah FK
3 - 0
Səbail FK [4]
-1/4 0 - 0
BIHA 20:30 FT
[5] Zrinjski
1 - 3
Siroki Brijeg [8]
-
- 20:30 FT
[11] Mladost D. Kakanj
0 - 3
Sarajevo [2]
-
- 20:30 FT
[7] Celik
0 - 0
Sloboda Tuzla [9]
-
- 20:30 FT
[6] Borac Banja Luka
3 - 1
Velez Mostar [10]
-
CROA 20:30 FT
[9] Inter Zapresic
0 - 2
HNK Gorica [5]
+1/2 0 - 1
CZEA 20:30 FT
[12] MFk Karvina
1 - 1
Opava [16]
-1/2 1 - 0
TNKA 20:30 FT
[14] Ankaragucu
2 - 1
Genclerbirligi [17]
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[7] Antalyaspor
3 - 0
Malatyaspor [9]
-1/2 1 - 0
TNKB 20:30 FT
[3] Balikesirspor
2 - 0
Giresunspor [13]
+1/4 2 - 0
WALA 20:30 FT
[4] Connah's QN
3 - 1
Penybont [10]
-1 1/2 1 - 0
TBNA 21:00 FT
[17] Alaves 2
2 - 0
Mallorca [18] 3
-1/4 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[2] Almeria
1 - 2
Cadiz [1]
-1/4 0 - 0
NGB 21:00 FT
[3] Rotor Volgograd
5 - 3
SKA-Khabarovsk [7]
-3/4 4 - 3
BLRA 21:00 FT
[8] Vitebsk
2 - 0
Isloch [5]
+0 0 - 0
BIB 21:00 FT
[7] Lommel 1
1 - 1
KSC Lokeren [6]
+1/4 1 - 1
GEOA 21:00 FT
[10] Wit Georgia
0 - 0
FC Rustavi [8]
0 - 0
HUNA 21:00 FT
[4] Ferencvaros
1 - 0
Varda SE [6]
-1 3/4 0 - 0
GREA 21:00 FT
[2] Xanthi
3 - 1
Volos NFC [6]
-1/4 1 - 0
LATA 21:00 FT
[4] Valmiera / BSS
2 - 0
Ventspils [3]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] FK Liepaja
3 - 0
Jelgava [7]
0 - 0
LUXA 21:00 FT
[11] Etzella Ettelbruc
0 - 1
Hostert [9]
0 - 0
- 21:00 FT
[6] Mondorf-les.
2 - 3
Jeunesse Esch [5]
0 - 1
- 21:00 FT
[12] Victoria Rosport
0 - 7
Dudelange [8]
0 - 5
- 21:00 FT
[7] UNA Strassen
2 - 0
BB Muhlenbach [13]
2 - 0
- 21:00 FT
[14] Rodange 91
1 - 1
RFCU Luxemburg [10]
1 - 0
MDVA 21:00 FT
[4] Milsami
3 - 0
Codru Lozova FC [8]
2 - 0
RMNA 21:00 FT
[13] Aca. Clinceni
0 - 3
Steaua Bucuresti [10]
+1 1/4 0 - 1
TSA 21:00 FT
[6] Servette 1
0 - 1
Zurich [7]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Lugano
0 - 1
Neuchatel Xamax [9]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Basel
3 - 0
Luzern [5]
-1 1/4 1 - 0
TSB 21:00 FT
[7] Vaduz
5 - 2
Aarau [6]
+1/4 2 - 1
UKRA 21:00 FT
[2] Dinamo Kiev
2 - 0
Dnipro [7]
-1 3/4 1 - 0
DENA 21:00 FT
[1] Midtjylland
0 - 1
Odense BK [4]
-1 0 - 0
ARGA 21:00 FT
[21] Banfield
0 - 1
San Lorenzo [8]
-1/4 0 - 1
ARGB 21:00 FT
[A-7] Guillermo
2 - 0
Ferro Carril Oeste [A-15]
-1/2 1 - 0
BRAA 21:00 FT
[4] Corinthians/SP
1 - 0
Vasco DG/RJ [12]
-3/4 0 - 0
GREA 21:15 FT
[12] Panionios
0 - 1
Panathinaikos [10]
+1/4 0 - 1
TBN3 21:30 FT
[B-12] Burgos CF
1 - 0
CF Salmantino [B-9]
-1/2 0 - 0
CZEB 21:30 FT
[15] Sellier&Bellot Vlasim
0 - 2
Fotbal Trinec [6]
0 - 1
HLA 21:45 FT
[3] AZ Alkmaar
2 - 0
Heracles Almelo [7]
-1 0 - 0
- 21:45 FT
[9] Feyenoord
5 - 1
Twente [11]
-1 1/2 2 - 1
PHA 22:00 FT
[15] Nimes 1
0 - 1
Saint Etienne [13] 4
+0 0 - 0
BDNA 22:00 FT
[8] Santa Clara
1 - 0
Gil Vicente [14]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Vitoria Guimaraes
1 - 0
Pacos Ferreira [17]
-3/4 0 - 0
NGB 22:00 FT
[2] Khimki
0 - 1
Baltika [9]
-3/4 0 - 0
POLB 22:00 FT
[15] Puszcza Nie.
0 - 3
Nieciecza [8]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[11] GKS Belchatow
3 - 0
Wigry Suwalki [16]
-1/4 1 - 0
MLTA 22:00 FT
[3] Gzira Utd
2 - 0
Balzan [12]
0 - 0
SLOA 22:00 FT
[10] Rudar Velenje
1 - 1
Triglav [9]
-1/4 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[4] Rapid Wien
3 - 3
Hartberg [6]
-2 1 - 1
VENA 22:00 FT
[9] Dep.Guaira
0 - 1
Dep.Tachira [1]
-1/2 0 - 1
USW 22:00 FT
[8] Sky Blue FC Nữ
1 - 1
Orlando Pride Nữ [9]
0 - 1
BULA 22:15 FT
[9] Dunav Ruse
0 - 1
Ludogorets [1]
+1 1/2 0 - 1
ANHA 22:30 FT
[4] Leicester City 1
5 - 0
Newcastle [16] 1 1
-1 1 - 0
TBN3 22:30 FT
[D-5] Murcia
3 - 0
CP Villarrobledo [D-16]
-1/2 1 - 0
ITA3 22:30 FT
  AC Renate
0 - 0
Carrarese  
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Novara
1 - 0
Albinoleffe  
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Rende
0 - 1
Potenza SC  
+1/2 0 - 1
- 22:30 FT
  Giana Erminio
1 - 3
Pontedera  
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
  SS Monopoli
2 - 0
Teramo  
-1/2 2 - 0
- 22:30 FT
  Viterbese Calcio
2 - 2
Vibonese  
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
  FC Rieti
1 - 2
Paganese  
0 - 1
- 22:30 FT
  Virtus Verona 1
1 - 2
Vicenza  
+1/4 1 - 1
- 22:30 FT
  Lecco
0 - 2
Alessandria  
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
  Arezzo
3 - 1
Aurora Pro Patria  
-1/4 1 - 1
- 22:30 FT
  Cesena
1 - 0
Imolese Calcio  
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
  Modena
4 - 2
Rimini  
-1/2 2 - 1
POLA 22:30 FT
[13] Wisla Krakow
0 - 1
Cracovia Krakow [2]
+1/4 0 - 0
TDA 22:30 FT
[16] Eskilstuna City
0 - 1
Malmo [1]
+1 3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[15] Falkenbergs
0 - 2
Norrkoping [5]
+3/4 0 - 1
TDB 22:30 FT
[12] Vasteras
1 - 2
Osters [16]
+0 0 - 0
CHIB 22:30 FT
[7] Temuco
2 - 1
Cobreloa [3]
1 - 0
AZEA 22:45 FT
[2] Keşla FK (T)
2 - 0
Zire IK [5]
+0 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[B-14] Barakaldo
0 - 5
Real Sociedad B [B-1]
-1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[D-6] Yeclano Dep.
2 - 0
Talavera [D-19]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-2] UD Logrones
4 - 0
Tudelano [B-16]
-3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[D-12] Linense
0 - 1
Cartagena [D-2]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[B-19] Guijuelo
0 - 0
CD Calahorra [B-6]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-15] Izarra
0 - 2
Haro Deportivo [B-7]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C-7] Cornella
1 - 1
Ejea [C-11]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[C-17] Orihuela
1 - 1
Sabadell [C-4]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-7] Marbella
1 - 1
Atl. Sanluqueno [D-10]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[C-6] Barcelona B
2 - 0
Levante B [C-13]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D-1] Badajoz
1 - 2
San Fernando [D-4]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[C-5] Castellon
3 - 1
Badalona [C-20]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-3] Recreativo Huelva
2 - 0
Don Benito [D-13]
-1/2 0 - 0
ITAA 22:59 FT
[7] Cagliari 2
1 - 1
Verona [11] 2
-1/4 1 - 0
DUA 22:59 FT
[17] FC Koln 1 1
0 - 4
Hertha Berlin [10]
-1/4 0 - 1
NGA 22:59 FT
[2] Krasnodar 1
2 - 0
Arsenal-Tula [7]
-1 1 - 0
POLB 22:59 FT
[7] Chojniczanka 1
3 - 1
GKS Jastrzebie [10]
1 - 1
- 22:59 FT
[18] Odra Opole
1 - 1
Zaglebie Sosno [13]
+0 0 - 1
BLRA 22:59 FT
[4] Dinamo Minsk
1 - 1
Shakhter Soligo. [3]
+1/2 0 - 1
BIA 22:59 FT
[2] Standard Liege
1 - 1
Charleroi [10]
-3/4 0 - 1
GEOA 22:59 FT
[6] Dila Gori
2 - 1
Chikhura Sach. [7]
1 - 1
FAIC 22:59 FT
  Dundalk
0 - 1
Sligo Rovers  
0 - 0
NORA 22:59 FT
[9] Valerenga
1 - 1
Ranheim IL [16]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Molde
2 - 1
Lillestrom [10]
-1 0 - 1
- 22:59 FT
[7] Kristiansund
2 - 2
Haugesund [8]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[14] Stromsgodset
2 - 3
Odd Grenland [3]
+1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[13] Sarpsborg
0 - 0
Stabaek [11]
-1/2 0 - 0
SRBA 22:59 FT
[8] Mladost Lucani 1
1 - 2
Vojvodina [2]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[9] Proleter NS
2 - 0
Napredak [11]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[3] Backa
2 - 0
FK Rad [15]
-1 1/4 1 - 0
SVKA 22:59 FT
[3] Dunajska Stred
1 - 0
MSK Zilina [2]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[5] Zlate Moravce
1 - 3
Spartak Trnava [4]
+0 0 - 3
CZEA 22:59 FT
[2] Vik.Plzen
1 - 0
Sparta Praha [7]
-1/2 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[3] Trabzonspor
4 - 1
Besiktas [12]
-1/4 2 - 0
TNKB 22:59 FT
[14] Menemen Bld
1 - 2
Osmanlispor [12]
-1/4 0 - 1
DENA 22:59 FT
[7] Sonderjyske
2 - 1
Brondby [6]
+1/4 1 - 0
DENB 22:59 FT
[7] Vendsyssel FF
2 - 1
HB Koge [11]
-1/4 1 - 1
BLRA 23:00 FT
[1] Dinamo Brest
3 - 0
Torpedo Minsk [16]
-
NORB 23:00 FT
[10] Ullensaker/Kisa
2 - 2
Aalesund [1]
-
- 23:00 FT
[8] Raufoss IL
1 - 0
KFUM Oslo [5]
-
- 23:00 FT
[13] Notodden FK
1 - 1
FK Jerv [11]
-
- 23:00 FT
[6] Sogndal
0 - 1
Nest-Sotra [4]
-
ARGA 23:15 FT
[20] CA Huracan
0 - 0
Atletico Tucuman [18]
-1/4 0 - 0
TBNA 23:30 FT
[9] Levante 1 6
1 - 1
Osasuna [10]
-1/4 1 - 0
TBNB 23:30 FT
[18] Real Oviedo
2 - 2
Zaragoza [3]
-1/4 1 - 1
GREA 23:30 FT
[5] AEK Athens
2 - 2
PAOK [3]
-1/4 0 - 1
LUXA 23:30 FT
[2] Differdange
2 - 3
UT Petange [4]
0 - 0
- 23:30 FT
[3] Fola Esch
2 - 0