bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQC 14:00 FT
  Wuhan Zall
1 - 3
Shanghai SIPG  
0 - 3
- 14:30 FT
  Shandong Luneng
2 - 1
Zhejiang  
0 - 1
- 14:30 FT
  Heil. Lava Spring
0 - 1
Beijing Guoan  
0 - 1
- 14:30 FT
  Taizhou Yuanda
1 - 0
Guangzhou Fuli  
0 - 0
- 14:30 FT
  Changchun Yatai
0 - 0
Sichuan Jiuniu  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-4
AFCC 16:00 FT
[G-4] Shan United (T)
0 - 5
Ceres FC [G-1]
0 - 2
KAZA 16:00 FT
[7] Shakhter Kar. (T)
3 - 0
Aktobe [12]
-3/4 0 - 0
TQC 16:30 FT
  Shenzhen FC
0 - 1
Shenhua  
0 - 1
AFCC 17:00 FT
[F-4] NagaWorld
1 - 5
Hà Nội FC [F-1]
+3 3/4 0 - 2
- 17:00 FT
[G-2] BCM Bình Dương
3 - 1
Persija Jakarta [G-3]
-1/2 2 - 0
HQB 17:00 FT
[8] Daejeon Citizen
0 - 1
Asan Mugunghwa [4]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[3] Suwon FC 1
1 - 2
Anyang [5]
+0 0 - 0
ITB 17:30 FT
[3] Palermo 3
2 - 2
Spezia [8] 1
-1/2 2 - 2
HQB 17:30 FT
[7] Bucheon 1995 1
0 - 1
Gwangju [1]
+0 0 - 0
- 17:30 FT
[6] Ansan Greeners
3 - 0
Jeonnam Dragons [9]
+0 0 - 0
AUSBPL 17:40 FT
[1] Albany Creek
2 - 0
Taringa Rovers [5]
-3/4 1 - 0
ARMA 18:00 FT
[3] Alashkert
2 - 0
Gandzasar [7]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[2] Ararat-Armenia
1 - 4
Pyunik [1]
-1/4 0 - 0
KAZA 18:00 FT
[3] Tobol Kostanay
1 - 1
Ordabasy [4]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[9] FK Taraz 1
2 - 6
Okzhetpes [8]
-1/4 2 - 2
HQB 18:00 FT
[2] Busan I'Park
4 - 1
Seoul E-Land [10]
-1 1/4 2 - 0
TQC 18:00 FT
  Chongqing Lifan
1 - 0
Hebei CFLD  
-1/2 0 - 0
AFCC 18:30 FT
[F-2] Tampines Rovers (T) 1
4 - 3
Yangon United [F-3] 1
-1 1/2 2 - 0
KAZA 18:30 FT
[2] Kaisar Kyzylorda 2
2 - 1
Kairat Almaty [5] 2
+0 0 - 1
- 18:30 FT
[11] Atyrau (T) 1
0 - 3
Astana [1] 1
+1 1/2 0 - 1
TQC 18:30 FT
  Dalian Yifang
1 - 0
Shaanxi Changan  
-2 3/4 0 - 0
- 18:30 FT
  Shanghai Jiading 1
1 - 0
Beijing BG   1
0 - 0
- 18:35 FT
  Tianjin Tianhai (T)
2 - 2
Shijiazhuang YJ  
-3/4 2 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 4-3
- 18:35 FT
  Guangzhou Ever.
2 - 0
Henan Jianye  
-1 3/4 1 - 0
AFCC 19:00 FT
[I-2] Kitchee 3
3 - 0
Hang Yuen FC [I-4]
-2 1 - 0
ARMA 19:00 FT
[9] FC Artsakh 2
2 - 1
Lori Vanadzor [5]
+1/2 0 - 0
KAZA 19:00 FT
[10] Irtysh Pavlodar 3
0 - 3
Zhetysu Taldykorgan [6] 1
+0 0 - 1
ITA3 19:30 FT
[C-4] Catanzaro
2 - 0
Viterbese Calcio [C-12]
1 - 0
BIC 19:30 FT
  Gent (T)
1 - 2
KV Mechelen   1
-1/2 1 - 1
IRNA 19:30 FT
[5] Teraktor Sazi 1
1 - 1
Persepolis [1] 3
+0 0 - 1
SLOA 19:45 FT
[3] Domzale
1 - 1
Mura [4]
-
KSB 19:45 FT
  Najran
1 - 3
Al Adalah  
1 - 1
AFCC 20:00 FT
[E-3] Minerva Punjab (T) 1
2 - 2
Manang Marshyangdi [E-4]
-3/4 1 - 0
ITB 20:00 FT
[13] Foggia 1
3 - 1
Salernitana [17] 2
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[11] Cosenza
1 - 1
Venezia [16] 1
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Perugia 1 1
0 - 0
Cittadella [7] 1
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Padova 2
2 - 1
Lecce [2] 1
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Crotone 1 1
1 - 0
Benevento [4] 3
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[19] Carpi
1 - 2
Cremonese [10]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Verona 3
2 - 3
Livorno [15] 4
-3/4 1 - 2
AZEC 20:00 FT
  Karabakh Agdam 1
2 - 1
Gabala FC   1
-1 1 - 0
NORC 20:00 FT
  Traeff
3 - 4
IL Hodd   2
+1 3 - 2
- 20:00 FT
  Tonsberg
0 - 2
Sandefjord   1
+2 1/2 0 - 1
KSB 20:00 FT
  Al Qaisoma
2 - 1
Al Ain (KSA)  
MASFA 20:00 FT
  Terengganu
2 - 1
Pahang   1
+1/2 2 - 0
UZBA 20:30 FT
[1] Pakhtakor
2 - 1
Metallurg Bekabad [7]
2 - 1
AFCC 21:00 FT
[D-1] Istiklol Dushanbe
4 - 1
FC Dordoi [D-4]
-1 1/4 2 - 0
CCF17 21:00 FT
[C-2] El Salvador U17
4 - 0
Guyana U17 [C-4]
1 - 0
LUXA 21:00 FT
[14] US Rumelange
0 - 2
UNA Strassen [7]
0 - 0
- 21:00 FT
[12] Hostert 1
2 - 3
Fola Esch [2]
0 - 0
NORC 21:00 FT
  Skjervoy IK
0 - 6
Tromsdalen  
0 - 2
- 21:00 FT
  Melbo IL
1 - 0
Mjolner  
1 - 0
SRBA 21:00 FT
[14] FK Rad
1 - 0
Dinamo Vranje [15]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Radnik Surdulica
4 - 2
FK Vozdovac [11]
1 - 0
- 21:00 FT
[16] FK Zemun
7 - 0
Backa [13]
-1/2 4 - 0
- 21:00 FT
[7] Vojvodina
0 - 5
Crvena Zvezda [1]
+1 1/2 0 - 2
UAEA 21:05 FT
[3] Al Ain
2 - 2
Ittihad Kalba [11]
-1/4 2 - 2
MNEC 21:30 FT
  Sutjeska
1 - 1
Buducnost  
1 - 0
- 21:30 FT
  OFK Petrovac
0 - 4
Lovcen Cetinje  
0 - 1
AUTC 21:30 FT
  RB Salzburg (T) 1
2 - 0
Rapid Wien  
-1 2 - 0
EGYA 21:30 FT
[5] Arab Contractors
2 - 2
Dakhleya [17]
+0 2 - 0
LUXA 22:00 FT
[10] Victoria Rosport
0 - 4
Mondorf-les. [9]
0 - 2
SLOA 22:00 FT
[1] Maribor
1 - 1
Aluminij [6]
-
FINA 22:30 FT
[7] IFK Mariehamn
3 - 4
KuPS [5]
-1/4 3 - 0
IRNA 22:45 FT
[3] Esteghlal Tehran
4 - 2
Esteghlal Khu. [16]
-1 1/2 1 - 1
KSB 22:50 FT
  Hajer
2 - 2
Ansar Medina  
1 - 1
- 22:50 FT
  Al Nahda (KSA)
0 - 1
Al Jeel  
+1/4 0 - 1
ITB 22:59 FT
[1] Brescia 2
1 - 0
Ascoli [14] 2
-1 1 - 0
AZEC 22:59 FT
  Zire IK
3 - 3
Sumqayit  
-3/4 0 - 3
BLRC 22:59 FT
  Shakhter Soligo.
2 - 2
Isloch  
-1 1/4 2 - 1
TS 90': 2-2;TS HP: 2-0
LUXA 22:59 FT
[11] Etzella Ettelbruc
0 - 2
Dudelange [1]
0 - 2
- 22:59 FT
[4] Progres Niedercorn
1 - 0
UT Petange [8]
1 - 0
- 22:59 FT
[13] RM Hamm Benfica
1 - 1
Differdange [5]
1 - 0
- 22:59 FT
[3] Jeunesse Esch
1 - 0
RFCU Luxemburg [6]
1 - 0
SRBA 22:59 FT
[4] Cukaricki
5 - 2
Napredak [6]
-1 1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[3] Partizan
2 - 1
Mladost Lucani [5]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[12] Macva Sabac
2 - 1
Spartak Subotica [9]
-3/4 1 - 1
SVKC 22:59 FT
  Spartak Trnava (T)
3 - 3
MSK Zilina  
+1/2 2 - 0
TS ̣90': 3-3; Pen: 4-1
ALGA 22:59 FT
[7] CS Constantine
2 - 0
MC Alger [6]
-1/4 2 - 0
BULA 23:30 FT
[14] Vereya
1 - 6
Botev Vratsa [10]
0 - 4
NORC 23:59 FT
  SK Herd
0 - 1
Kristiansund  
0 - 1
PHA 00:00 FT
[10] Rennes 2
2 - 2
Monaco [16] 2
+1/4 2 - 0
KSB 00:30 FT
  Jeddah Club
0 - 0
Al Mujazzal  
ANHB 01:45 FT
[10] Swansea City 3
1 - 1
Derby County [6] 4
-1/4 0 - 1
C1 02:00 FT
[B-1] Barcelona 3
3 - 0
Liverpool [C-2] 1
-1/2 1 - 0
BRA 02:00 FT
[16] CSA/AL
1 - 1
Palmeiras/SP [1]
+1 0 - 1
- 02:00 FT
[13] Corinthians/SP
1 - 0
Chapecoense [14]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[11] Internacional/RS 3
2 - 1
Flamengo/RJ [7] 2
-1/4 1 - 0
BRB 02:00 FT
[6] Oeste/SP
2 - 0
Guarani/SP [11]
-1/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[2] Nacional Potosi
0 - 1
Real Potosi [10]
-3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[8] Always Ready
6 - 0
CD Guabira [9]
-1 1/2 3 - 0
COLA 02:00 FT
[12] Patriotas
1 - 0
Deportes Tolima [3]
-1/4 1 - 0
CCF17 03:00 FT
[C-3] Honduras U17
0 - 2
Haiti U17 [C-1]
0 - 2
- 03:00 FT
[A-2] Trinidad &T. U17
3 - 1
Bermuda U17 [A-4]
2 - 0
BLVA 03:00 FT
[1] Bolivar
6 - 3
Aurora [12]
-2 1/4 3 - 2
VENA 03:00 FT
[9] Zulia FC
0 - 0
Monagas [14]
-
PERA 03:30 FT
[7] Universitario
1 - 1
Sport Huancayo [9]
-3/4 1 - 1
COLA 04:00 FT
[19] Rionegro Águilas
2 - 1
Deportivo Pasto [6]
-1/4 1 - 1
PARA 04:00 FT
[8] Deportivo Capiata
2 - 2
Olimpia Asuncion [1]
+1 1/4 1 - 2
- 04:00 FT
[2] Cerro Porteno 1
1 - 1
CS San Lorenzo [10]
-1 1/4 0 - 0
BLVA 04:15 FT
[13] Club Destroyers
0 - 1
The Strongest [3]
+1/2 0 - 0
CCF17 05:00 FT
[A-1] Mexico U17
1 - 0
Jamaica U17 [A-3]
0 - 0
SUD 05:15 FT
  Sol de America
1 - 0
Mineros Guayana  
-1 0 - 0
TS 90': 1-0; Pen: 4-3
BRA 05:15 FT
[19] Avai/SC
1 - 1
Gremio/RS [18]
+1/4 0 - 1
- 05:15 FT
[12] Cruzeiro/MG 1
1 - 0
Ceara/CE [15]
-1 0 - 0
COLA 06:00 FT
[15] Jag de Cordoba
1 - 1
La Equidad [16]
-1/4 1 - 0
- 06:00 FT
[20] Santa Fe 1
0 - 0
Millonarios [1] 1
+0 0 - 0
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-2] New York RB II
5 - 0
Birmingham Legion [Nhóm 1-11]
1 - 0
- 06:00 FT
[Nhóm 1-5] Indy Eleven 1
0 - 0
Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-1]
0 - 0
BLVA 06:30 FT
[4] Blooming 2
2 - 3
Royal Pari [11]
-1/2 0 - 1
USA 06:30 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
2 - 0
Cincinnati [Dong-12]
-3/4 0 - 0
SUD 07:30 FT
  Binacional (T)
1 - 2
Independiente  
+0 0 - 0
BRA 07:30 FT
[17] Fortaleza/CE
2 - 1
Atletico/PR [6]
+1/4 1 - 1
- 07:30 FT
[10] Goias/GO
1 - 2
Sao Paulo/SP [3] 1
+0 1 - 2
- 07:30 FT
[20] Vasco DG/RJ
1 - 2
Atl. Mineiro/MG [2]
+1/4 0 - 0
COLA 08:00 FT
[9] Inde.Medellin
2 - 1
Atletico Huila [18]
-1 1/4 0 - 0
CCFCL 09:00 FT
[6] Monterrey
1 - 1
Tigres UANL [7]
-1/4 1 - 0
ISRB 20:00 Hoãn
[14] Hapoel Bnei Lod
-
INR HaSharon [15]
-
- 20:00 Hoãn
[16] Hapoel Iksal
-
Ahi Nazareth [10]
-
NORC 20:00 Hoãn
  Junkeren
-
Strommen  
-
- 20:00 Hoãn
  Flisa Fotball
-
Sola Fotball  
-
EGYA 22:30 Hoãn
[3] Zamalek SC
-
Al Intagh Al Harbi [13]
-
 
« 01 tháng 05 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com