bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 12:00 FT
[10] Yenisey U21 3
3 - 0
Anzhi U21 [16] 1
-1 3/4 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[11] Urawa Red
0 - 1
Jubilo Iwata [12]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[8] Sanf Hiroshima 1
0 - 1
Yokohama FM [6] 2
+0 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[9] Zweigen Kan. 1
1 - 1
Avispa Fukuoka [21] 2
-3/4 1 - 0
NHATA 13:00 FT
[5] Kashima Antlers 1
3 - 0
Shimizu S-Pulse [15] 1
-1/2 1 - 0
- 13:00 FT
[4] Kawasaki Fro.
3 - 1
Vegalta Sendai [17] 1
-1 2 - 0
NGAU21 15:00 FT
[13] Ural U21 1
1 - 5
Spartak Mos. U21 [2]
1 - 3
- 15:30 FT
[11] Rubin Kazan U21 1
0 - 0
Orenburg U21 [15]
-1 1/2 0 - 0
UKRU21 16:00 FT
[7] Zorya U21 3
3 - 1
Vorskla U21 [6] 1
-1/2 1 - 1
AUSVPL 16:45 FT
[6] Melb. Knights
1 - 1
Kingston City [14]
-3/4 1 - 1
AUSA 16:50 FT
[3] Melb. Victory
3 - 1
Wellington Phoenix [6] 5
-3/4 1 - 0
NGAU21 17:00 FT
[5] Arsenal Tula U21
2 - 2
Lok. Moscow U21 [6]
+1/4 1 - 2
UKRU21 17:00 FT
[3] Shakhtar Donetsk U21
3 - 1
Arsenal Kiev U21 [9]
-1 1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[1] Dinamo Kiev U21
1 - 2
Oleksandria U21 [2]
-1 1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[12] Olimpik Donetsk U21
0 - 3
FC Lviv U21 [11]
-
HQ3 17:00 FT
[7] Changwon City
0 - 3
Gimhae City [4]
+1/4 0 - 3
AUSVPL 17:15 FT
[3] Bentleigh Greens
1 - 0
Dandenong City [13]
-1 1/4 1 - 0
- 17:15 FT
[11] Pascoe Vale
1 - 1
Dandenong Th. [12]
-1/4 0 - 0
- 17:15 FT
[2] Heidelberg Utd
2 - 0
Port Melbourne [10]
-3/4 1 - 0
- 17:30 FT
[5] Green Gully SC
1 - 0
Hume City [4]
-1/4 1 - 0
HQA 17:30 FT
[4] Daegu
1 - 0
Sangju Sangmu [5]
-1/4 0 - 0
EU17 18:00 FT
[A-2] Séc U17 (T)
1 - 1
Bỉ U17 [A-1] 1
+1/2 0 - 0
NGA 18:00 FT
[16] Yenisey
3 - 1
Anzhi [15]
-1 0 - 1
SINA 18:45 FT
[5] Balestier Kh. 1
0 - 1
Young Lions [9]
0 - 0
IRNA 19:30 FT
[10] Nassaji Mazandaran
1 - 2
Sanat Naft [9]
-1/4 0 - 1
NGAU21 20:00 FT
[12] Akhmat Gr. U21
1 - 3
Zenit U21 [4]
+3/4 1 - 2
ISRB 20:00 FT
[9] Hapoel R. Gan
1 - 1
Nazareth Ilit [1]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Sektzia Nes Tziona
0 - 0
Hapoel Kfar Saba [8]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Hapoel Ashkelon
0 - 3
Beitar TA Ramla [6]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[4] Hapoel Afula
0 - 0
Hapoel Katamon [2]
-1/2 0 - 0
MASL 20:00 FT
[7] PKNS FC
3 - 3
Perak FA [8]
+0 2 - 1
- 20:00 FT
[3] Kedah FA
5 - 2
Kuala Lumpur FA [11]
-1 1/4 2 - 1
MAPL 20:00 FT
[1] Johor Darul Takzim II
0 - 1
PDRM FA [6]
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[8] UKM FC
1 - 1
Penang FA [7]
0 - 0
- 20:00 FT
[4] Terengganu II
1 - 0
UiTM FC [3]
+1/4 0 - 0
IRNA 20:10 FT
[14] Naft M. Soleyman
1 - 1
Sepidrood Rasht [15]
-1/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[10] Rubin Kazan
2 - 0
FK Orenburg [8]
-1/4 1 - 0
IRNA 20:30 FT
[12] Pars Jonoubi Jam
0 - 2
Zobahan [6]
-1/4 0 - 1
OMAA 20:55 FT
[11] Oman Club
3 - 1
Sur Club [13]
1 - 0
CCF17 21:00 FT
[C-1] Haiti U17
4 - 1
El Salvador U17 [C-2]
1 - 0
MDVA 21:00 FT
[2] Sfintul Gheorghe
1 - 1
Milsami [4]
1 - 1
OMAA 21:00 FT
[8] Saham Club
2 - 1
Al Shabab (OMA) [12]
0 - 1
UAEA 21:00 FT
[12] Al Fujairah
0 - 1
Emirates Club [13]
0 - 1
- 21:05 FT
[2] Al Shabab (UAE)
3 - 2
Al Dhafra [10]
2 - 1
QATC 21:15 FT
  Sailiya
2 - 3
Ahli Doha  
0 - 1
BULA 21:30 FT
[13] Dunav Ruse
0 - 1
Slavia Sofia [9]
+1/4 0 - 0
LATA 21:30 FT
[9] METTA/LU Riga
0 - 1
BFC Daugava [6]
0 - 0
IRNA 21:45 FT
[2] Sepahan
2 - 0
Machine Sazi [13]
-1 1 - 0
RMNA 22:00 FT
[14] Concordia Chiajna
2 - 2
Botosani [7]
+0 1 - 0
CZEB 22:00 FT
[8] MFK Vitkovice
0 - 2
SK Prostejov [10]
+0 0 - 1
FINA 22:30 FT
[6] Helsinki
0 - 0
Ilves [2]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[9] RoPS Rovaniemi
1 - 0
HIFK [10]
-1/4 1 - 0
LATA 22:45 FT
[1] Riga FC 1
1 - 1
Jelgava [8]
-1 1 - 1
EU17 22:59 FT
[B-2] Hà Lan U17 (T)
2 - 0
Thụy Điển U17 [B-4]
-2 2 - 0
POLA 22:59 FT
[14] Wisla Plock
1 - 1
Arka Gdynia [15]
-1/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[13] Chrobry Glogow
1 - 1
Warta Poznan [14]
-1/4 0 - 0
CROA 22:59 FT
[10] Rudeš Zagreb
1 - 1
HNK Gorica [5]
+1 1/4 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[7] Tammeka Tartu
1 - 1
Kuressaare [6]
-1 1/2 1 - 1
MDVA 22:59 FT
[3] Speranta
0 - 4
Sheriff Tiraspol [1]
+1 0 - 1
CZEA 22:59 FT
[9] Zlin
1 - 0
Sigma Olomouc [8]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[16] Dukla Praha
1 - 1
Bohemians 1905 [11]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Teplice 1
0 - 8
Mlada Boleslav [6]
+0 0 - 6
CZEB 22:59 FT
[2] Jihlava
4 - 1
Vik.Zizkov [14]
-1 1/4 3 - 0
- 22:59 FT
[4] Hradec Kralove
1 - 0
C. Budejovice [1]
-1/4 1 - 0
DENB 22:59 FT
[6] Fredericia
0 - 1
Silkeborg IF [1]
+0 0 - 0
AFCC 23:25 FT
[A-3] Hilal Al Quds (T)
2 - 1
Al Nejmeh [A-4]
+1/4 1 - 0
DUB 23:30 FT
[7] A.Bielefeld 5
2 - 0
Paderborn 07 [2] 3
+1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[12] Dynamo Dresden 2
2 - 1
St. Pauli [9] 3
-1/4 1 - 0
ESTA 23:30 FT
[1] Flora Tallinn
6 - 0
Tallinna Kalev [10]
-3 3/4 4 - 0
TNKB 23:30 FT
[9] Boluspor
1 - 4
Hatayspor [3]
+1 0 - 2
- 23:30 FT
[12] Adanaspor
1 - 2
Altinordu SK [7]
+1/2 1 - 1
JORA 23:30 FT
[11] Baqa'a
0 - 1
Faisaly (JOR) [1]
+1 1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[4] S.Al.Ordon 1
0 - 4
Jazeera Amman [2]
+1/4 0 - 1
OMAA 23:40 FT
[6] Rustaq Club
1 - 0
Mjees SC [14]
1 - 0
- 23:45 FT
[5] Sohar Club (OMA)
1 - 0
Al Nahda (OMA) [3]
0 - 0
UAEA 23:45 FT
[8] Al Nasr (UAE)
2 - 1
Baniyas [6]
+0 1 - 1
- 23:45 FT
[1] Al Sharjah 1
2 - 2
Dubba Al Fujairah [14]
-1 1/2 2 - 1
DUC3 00:00 FT
[1] Osnabruck
1 - 2
Hansa Rostock [6]
-1/2 1 - 2
BULA 00:00 FT
[5] Beroe
1 - 1
Ludogorets [1]
+3/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[5] Norrby
2 - 0
Brommapojkarna [16]
+1/4 0 - 0
QATC 00:00 FT
  Al Rayyan
2 - 2
Al Arabi (QAT)  
1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 4-2
AUTB 00:10 FT
[9] Austria Klagenfurt
1 - 0
Kapfenberg [4]
-1/2 0 - 0
- 00:10 FT
[12] SV Lafnitz
2 - 3
Liefering [11]
+0 1 - 3
- 00:10 FT
[10] Floridsdorfer AC
1 - 0
Horn [15]
-1/4 1 - 0
- 00:10 FT
[7] Wacker Innsbruck II
3 - 4
SV Ried [2]
+1 1/2 2 - 2
- 00:10 FT
[1] Wattens
2 - 1
Austria Wien II [13]
-1 1/4 1 - 1
BIHA 00:30 FT
[1] Sarajevo
5 - 0
Celik [6]
3 - 0
TNKA 00:30 FT
[11] Sivasspor
0 - 0
Istanbul BB [2]
+3/4 0 - 0
EU17 01:00 FT
[A-3] Ireland U17
1 - 1
Hy Lạp U17 [A-4]
-1/2 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-3] Reading U23
1 - 1
Newcastle U23 [2-4]
0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 2-3
- 01:00 FT
[2-2] Southampton U23
2 - 0
Aston Villa U23 [2-5]
1 - 0
- 01:00 FT
[1-3] Brighton U23
1 - 2
Chelsea U23 [1-6]
-1/4 1 - 2
PHB 01:00 FT
[19] AS Beziers
1 - 0
Stade Brestois [2]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Paris FC
1 - 0
Grenoble [9]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Ajaccio
1 - 0
Orleans [8]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[15] Auxerre
1 - 2
Chateauroux [11]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[7] Le Havre
2 - 2
Ajaccio GFCO [18]
-1 1 - 2
- 01:00 FT
[1] Metz
3 - 0
Valenciennes [13]
-1 3 - 0
- 01:00 FT
[16] Sochaux
1 - 2
Red Star 93 [20]
-1 0 - 1
- 01:00 FT
[3] Troyes
2 - 1
Nancy [14]
-1/4 1 - 1
PH3 01:00 FT
[1] Rodez
1 - 0
Drancy [18]
-1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Pau FC
3 - 1
SO Cholet [8]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[11] Dunkerque
2 - 0
Marignane [16]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Avranches
2 - 0
Chambly [2]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[9] Quevilly 1
2 - 0
Bourg Peronnas [15]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[12] Villefranche
0 - 1
Lyon Duchere [5]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[6] Boulogne
1 - 1
Concarneau [13]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Le Mans
2 - 0
Entente [17]
-3/4 1 - 0
HLB 01:00 FT
[11] Ajax U21
8 - 0
Almere City [7]
-1/2 4 - 0
- 01:00 FT
[3] PSV Eindhoven U21
2 - 0
Telstar [15]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Dordrecht 90
1 - 2
Utrecht U21 [19]
-1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[16] Volendam
1 - 1
Roda JC [13]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[18] AZ Alkmaar U21
3 - 2
Sparta Rotterdam [2]
+1/2 2 - 1
- 01:00 FT
[4] Den Bosch
2 - 0
Go Ahead Eagles [5]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[12] MVV Maastricht
1 - 1
NEC Nijmegen [9]
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[20] Helmond Sport
0 - 4
TOP Oss [6]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[8] RKC Waalwijk
3 - 1
Eindhoven [14]
-1 3 - 1
- 01:00 FT
[1] Twente
2 - 2
Cambuur [10]
-1/2 2 - 0
ICEW 01:00 FT
[1] Valur Nữ
5 - 2
Thor Akureyri Nữ [4]
1 - 2
RMNA 01:00 FT
[11] Gaz Metan Medias
4 - 1
Hermannstadt [9]
-1/4 1 - 0
TSB 01:00 FT
[9] Rapperswil-Jona
1 - 0
Kriens [8]
+0 0 - 0
ITA 01:30 FT
[1] Juventus 3
1 - 1
Torino [7] 3
-3/4 0 - 1
DUA 01:30 FT
[12] Mainz 1
3 - 3
Leipzig [3] 1
+3/4 1 - 2
POLA 01:30 FT
[12] Gornik Zabrze
1 - 2
Wisla Krakow [9]
-1 1 - 1
BIA 01:30 FT
[1] Genk
4 - 0
Antwerpen [6]
-3/4 1 - 0
PHA 01:45 FT
[11] Strasbourg 1
1 - 1
Marseille [5] 2
+1/4 0 - 0
POLB 01:45 FT
[16] Katowice
0 - 2
Stal Mielec [3]
+0 0 - 0
IREA 01:45 FT
[3] Bohemians
0 - 1
Cork City [8]
-1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[2] Dundalk 1
2 - 2
Derry City [4]
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[5] St. Patrick's
0 - 3
Waterford Utd [7]
-3/4 0 - 0
IREB 01:45 FT
[2] Drogheda Utd
0 - 1
Longford Town [5]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[3] Cabinteely
1 - 0
Shelbourne [1]
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[9] Athlone
1 - 1
Cobh Ramblers [8]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[6] Limerick
1 - 0
Bray Wanderers [4]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Galway
2 - 0
Wexford Youths [10]
-1/2 1 - 0
ANHA 02:00 FT
[8] Everton
2 - 0
Burnley [15] 2
-3/4 2 - 0
TBNA 02:00 FT
[6] Sevilla 1
0 - 3
Leganes [13] 1
-1 1/4 0 - 2
IREA 02:00 FT
[9] Finn Harps
3 - 0
UC Dublin [10]
-1/4 1 - 0
EU17 02:30 FT
[B-3] Anh U17 (T)
1 - 1
Pháp U17 [B-1]
+0 1 - 0
BDNA 02:30 FT
[6] Moreirense 2
1 - 2
Rio Ave [7] 3
+0 1 - 1
CCF17 03:00 FT
[C-4] Guyana U17
0 - 3
Honduras U17 [C-3]
0 - 1
- 03:00 FT
[A-3] Jamaica U17 (T) 1
2 - 3
Trinidad &T. U17 [A-2]
1 - 2
CHIA 03:00 FT
[8] Palestino
1 - 0
Everton CD [12]
-1/4 0 - 0
VENA 03:00 FT
[4] Aragua
0 - 2
Zamora Barinas [6]
-1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[11] Puerto Cabello
2 - 0
Dep.Lara [14]
0 - 0
CCF17 05:00 FT
[A-4] Bermuda U17 (T)
0 - 5
Mexico U17 [A-1]
0 - 2
BRB 05:15 FT
[2] Londrina/PR 3
1 - 0
Brasil Pelotas/RS [20] 2
-1/2 1 - 0
USB 06:30 FT
[Nhóm 1-15] Loudoun United
3 - 3
Bethlehem Steel [Nhóm 1-10]
+0 1 - 2
CHIA 07:00 FT
[14] U.Concepcion
1 - 2
Curico Unido [9]
+1/4 0 - 2
CHIB 07:00 FT
[5] Barnechea
0 - 0
San.Morning [8]
0 - 0
ECUA 07:15 FT
[4] Macara
3 - 0
SD Aucas [8] 1
-1/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[7] Atletico/GO
1 - 1
Coritiba/PR [5]
-1/4 1 - 1
PERA 08:00 FT
[14] Carlos A. Mannucci
2 - 2
Alianza Lima [6]
+1/4 0 - 1
USA 08:00 FT
[Tay-12] Colorado Rapids 1
2 - 3
Vancouver WC [Tay-8]
-1/2 1 - 2
USW 08:30 FT
[1] Utah Royals Nữ
1 - 0
Chicago RS Nữ [7]
+0 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[18] Veracruz
0 - 2
Club America [5]
+1 1/2 0 - 1
 
« 03 tháng 05 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com