x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[18] Yokohama SCC
0 - 1
Ehime FC [13]
+0 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[2] Honda FC
2 - 1
Veertien Mie [8]
1 - 1
NHATW 11:00 FT
[3] Cerezo Osaka Nữ
2 - 2
NGU Loverledge Nữ [4]
1 - 1
- 11:00 FT
[9] Ehime FC Nữ
0 - 0
Sperenza Osaka Nữ [12]
0 - 0
- 11:00 FT
[8] Nippatsu Yokohama Nữ
0 - 0
AS Harima Albion Nữ [6]
0 - 0
AUSNSW 11:30 FT
[10] Sutherland Sharks
3 - 4
Sydney FC U21 [1]
-1/4 1 - 4
AUSSL 11:30 FT
[2] Adelaide City
4 - 2
White City W. [8]
-1 2 - 2
- 11:30 FT
[1] Campbelltown City
1 - 1
Sturt Lions [5]
-3/4 0 - 1
- 11:30 FT
[11] Cumberland Utd
0 - 4
Adelaide Utd U21 [9]
+0 0 - 1
- 11:30 FT
[10] Adelaide Olympic
4 - 0
SA Panthers [7]
-1/4 1 - 0
HQB 11:30 FT
[5] Seoul E-Land 1
1 - 1
Jeonnam Dragons [8]
0 - 1
NGB 12:00 FT
[4] SKA-Khabarovsk
3 - 3
Olim. Dolgiye Prudy [15]
-1 1 - 1
NHATA 12:00 FT
[12] Gamba Osaka
3 - 1
Nagoya Grampus [13]
+1/4 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[7] Fujieda MYFC
1 - 0
Kamatamare San. [12]
-3/4 0 - 0
NHATW 12:00 FT
[1] Setagaya Sfida Nữ
3 - 0
Angeviolet Hiroshima Nữ [11]
1 - 0
HQA 12:00 FT
[3] Jeju Utd
0 - 0
Daegu [6]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Incheon Utd
1 - 1
Ulsan Hyundai [1]
+1/4 0 - 0
HQ3 12:00 FT
[14] Pocheon Citizen
1 - 0
Yangju Citizen [7]
-
AUSA 12:35 FT
[6] Wellington Phoenix (T)
0 - 6
Melbourne City [1]
+3/4 0 - 1
AUSNSW 13:00 FT
[7] Manly Utd
3 - 0
North Shore Mariners [12]
-1/4 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
1 - 4
Cerezo Osaka [7]
-1/2 0 - 3
- 13:00 FT
[5] Kashiwa Reysol
2 - 0
Jubilo Iwata [15]
-1/2 1 - 0
- 13:00 FT
[17] Shonan Bellmare
0 - 1
Sanf Hiroshima [4]
+1/4 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[10] Cheongju FC
2 - 1
Dangjin Citizen [16]
-
- 13:00 FT
[12] Mokpo City
0 - 0
Paju Citizen [4]
-
- 13:00 FT
[5] Gyeongju KHNP
3 - 1
Daejeon Korail [13]
-
- 13:00 FT
[15] Cheonan City
0 - 1
Hwaseong FC [3]
-
HQW 13:00 FT
[6] Changnyeong Nữ
1 - 0
Sejong Sportstoto Nữ [7]
-
- 13:00 FT
[1] Red Angels Nữ
2 - 0
Suwon Nữ [4]
-
- 13:00 FT
[3] Hwacheon KSPO Nữ
1 - 2
Gyeongju Nữ [2]
-
AUSQSL 13:30 FT
  Gold Coast Knights
3 - 1
Brisbane City  
-1 1/4 1 - 1
AUSVPL 13:30 FT
[3] Port Melbourne
1 - 0
Altona City [10]
-1/2 0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[1] Surfers Paradise
4 - 0
Wynnum Wolves [5]
2 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[6] Sorrento
2 - 0
Gwelup Croatia [12]
-3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[1] Perth RedStar
2 - 0
Inglewood Utd [7]
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[9] Cockburn City
1 - 4
Bayswater City [4]
+1/2 0 - 2
NHATA 14:00 FT
[2] Kashima Antlers 1
2 - 1
Shimizu S-Pulse [16]
-3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[18] Vissel Kobe
1 - 3
Kyoto Sanga [11]
-1/4 0 - 0
HQB 14:00 FT
[4] Anyang
3 - 2
GimPo Citizen [9]
-1/2 2 - 1
AUSBPL 14:15 FT
[4] Magic United
2 - 2
Grange Thistle [11]
0 - 1
HQA 14:30 FT
[9] Gimcheon Sangmu
1 - 1
Suwon Bluewings [8]
+0 1 - 0
AUSVPL 14:45 FT
[1] South Melbourne
5 - 0
Eastern Lions [14]
-2 3 - 0
AUSNSW 15:00 FT
[3] Marconi Stallions
1 - 2
Sydney Olympic [5]
+0 0 - 2
AUSVPL 15:00 FT
[7] Dandenong Th.
2 - 1
Avondale Heights [5]
+3/4 1 - 0
CZEB 15:15 FT
[14] Fotbal Trinec
3 - 1
Taborsko [8]
-1/4 1 - 0
- 15:15 FT
[10] MFK Chrudim
1 - 0
SK Prostejov [11]
-1/2 0 - 0
- 15:15 FT
[12] MFK Vyskov
2 - 1
Vik.Zizkov [16]
-1/4 1 - 1
AUSBPL 15:30 FT
[8] Souths Utd
1 - 2
North Star [7]
0 - 1
- 15:30 FT
[3] Holland Park Hawks
3 - 2
Taringa Rovers [10]
+0 0 - 2
AUSQSL 15:30 FT
  Peninsula Power
5 - 0
Eastern Suburbs   1
-3/4 0 - 0
- 15:30 FT
  Moreton Bay Utd
2 - 3
Olympic FC QLD  
+1 1/4 2 - 1
AUSA 15:45 FT
[8] Sydney FC 1
3 - 2
WS Wanderers [10]
-1/2 1 - 1
- 15:45 FT
[4] Adelaide Utd
0 - 1
Melb. Victory [2]
+1/4 0 - 1
NGB 16:00 FT
[14] Tom Tomsk 1
0 - 1
Yenisey [5]
+1/2 0 - 0
RMNA 16:00 FT
[10] UTA Arad
4 - 0
Gaz Metan Medias [14]
-3 3 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Hradec Kralove U19
0 - 3
Slavia Praha U19  
0 - 1
- 16:00 FT
  Pribram U19
1 - 2
Meteor Praha U19  
-1 0 - 1
AUSQSL 16:00 FT
  Queensland Lion
6 - 1
Sunshine Coast  
-1 4 - 0
HQB 16:30 FT
[2] Bucheon 1995
2 - 1
Daejeon Hana Citizen [3]
+1/4 0 - 0
ANHU23 17:00 FT
[2-6] Burnley U23
2 - 1
Southampton U23 [2-7]
1 - 1
BDNB 17:00 FT
[9] CD Mafra
2 - 1
Benfica B [5]
-1/4 2 - 0
ARMA 17:00 FT
[5] FC Noah
1 - 0
Alashkert [4]
0 - 0
BLRA 17:00 FT
[8] FK Slutsk
0 - 0
Neman Grodno [9]
+1/4 0 - 0
LATA 17:00 FT
[5] FK Auda
1 - 0
Tukums/Salaspils [9]
-1 1/4 0 - 0
LITA 17:00 FT
[1] FK Panevezys
2 - 1
Suduva [4]
+0 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[3] Yokohama FM
2 - 1
FC Tokyo [9]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[8] Consa. Sapporo 1
1 - 1
Urawa Red [14]
+0 0 - 1
HQA 17:00 FT
[10] Gangwon
1 - 2
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/2 0 - 2
VNB 17:00 FT
[12] ĐT Long An 2
2 - 3
Bà Rịa Vũng Tàu [1]
+1/2 1 - 2
CZEU19 17:15 FT
  Banik Ostrava U19
2 - 1
Brno U19  
1 - 0
TNKA 17:30 FT
[16] Giresunspor
2 - 2
Sivasspor [10]
-1/4 0 - 2
TNKB 17:30 FT
[8] Boluspor
1 - 2
Manisa FK [9]
+0 0 - 1
- 17:30 FT
[12] Keciorengucu
2 - 1
Bursaspor [17]
-1/4 1 - 0
SINA 17:30 FT
[8] Young Lions
2 - 3
Tanjong Pagar [3]
2 - 2
- 17:30 FT
[7] Geylang Intl 1
2 - 3
Tampines Rovers [4]
2 - 1
POLB 17:40 FT
[1] Miedz Legnica
2 - 1
Resovia [11]
-3/4 2 - 1
ANHU23 18:00 FT
[1-4] Liverpool U23
2 - 2
Chelsea U23 [1-12]
2 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[12] Luckenwalde
1 - 1
Optik Rathenow [16]
-1 0 - 0
NGA 18:00 FT
[8] Krylya Sovetov
1 - 2
Ufa [14]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[16] Arsenal-Tula 1
0 - 0
Akhmat Groznyi [7]
+1/4 0 - 0
NGB 18:00 FT
[3] FK Orenburg
1 - 0
Torpedo Moscow [1]
-1/2 0 - 0
CZEU19 18:00 FT
  C. Budejovice U19
0 - 1
Slovacko U19  
0 - 0
- 18:00 FT
  Zlin U19
0 - 1
Pardubice U19  
0 - 1
DENB 18:00 FT
[7] HB Koge
3 - 0
Vendsyssel FF [10]
+1/4 1 - 0
THAA 18:00 FT
[10] Khonkaen Utd
0 - 0
Buriram Utd [1]
+1 1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[2] BG Pathum United
2 - 1
Port FC [8]
-3/4 2 - 0
VNB 18:00 FT
[10] Cần Thơ
0 - 1
Khánh Hòa [6]
+1/2 0 - 0
CZEU19 18:15 FT
  Sigma Olomouc U19
0 - 0
Sparta Praha U19  
0 - 0
ANHA 18:30 FT
[2] Liverpool 1
2 - 0
Watford [19] 1
-2 1/4 1 - 0
ANHB 18:30 FT
[16] Blackpool
1 - 4
Nottingham Forest [4]
+1/4 0 - 3
ANHL1 18:30 FT
[1] Wigan
1 - 1
Bolton [9]
-1/2 1 - 0
DUB 18:30 FT
[4] Darmstadt
3 - 1
Holstein Kiel [9]
-1 2 - 0
- 18:30 FT
[3] Hamburger
1 - 2
Paderborn 07 [7]
-1 1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[11] Hannover 96
1 - 1
Jahn Regensburg [15]
-1/4 1 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[13] Meuselwitz
0 - 1
VSG Altglienicke [4]
+1/2 0 - 0
ESTA 18:30 FT
[8] TJK Legion
2 - 4
Nomme Kalju [3]
+1 1/2 1 - 3
THAA 18:30 FT
[6] Chiangrai Utd
0 - 0
Chiangmai United [16]
-1 1/4 0 - 0
ALBA 18:45 FT
[5] Kukesi
0 - 0
KF Tirana [1]
0 - 0
WALA 18:45 FT
[3] Newtown AFC
2 - 1
Flint Town Utd [4]
-3/4 2 - 0
TBNA 19:00 FT
[15] Getafe 5
1 - 0
Mallorca [17] 6
-1/2 0 - 0
ITB 19:00 FT
[16] Cosenza
1 - 3
Parma [12]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[6] Ascoli
1 - 0
Pordenone [20]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Cittadella
1 - 2
Ternana [10]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[2] Cremonese 1
1 - 1
Reggina [13]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Alessandria
2 - 2
SPAL 1907 [15]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[1] Lecce
1 - 0
Frosinone [8]
-1/2 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[13] Vik.Koln
0 - 2
B.Dortmund II [9]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[4] Munchen 1860
1 - 1
Saarbrucken [7]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Verl
3 - 1
Freiburg II [11]
-1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[2] Ein.Braunschweig
3 - 2
Havelse [19]
-1 1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[3] Kaiserslautern
5 - 1
Duisburg [15]
-3/4 1 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[11] Nurnberg II
2 - 2
Wacker Burghausen [3]
-1/4 1 - 2
DUC4N 19:00 FT
[5] Mainz II
3 - 2
Hoffenheim II [12]
-3/4 2 - 2
- 19:00 FT
[10] Astoria Walldorf
0 - 0
Hessen Kassel [8]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[17] TSV Schott Mainz
1 - 2
Koblenz [13]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[14] Aalen
4 - 0
Homburg [6]
+1/2 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Fortuna Koln
1 - 1
Oberhausen  
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
1 - 4
Lippstadt  
-1/2 0 - 2
- 19:00 FT
  Preussen Munster
3 - 0
Bonner SC  
-1 3/4 2 - 0
- 19:00 FT
  Wegberg-Beeck
1 - 0
Sportfreunde Lotte  
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  SV Straelen
1 - 1
Wiedenbruck  
-1/4 0 - 0
NGB 19:00 FT
[9] Akron Togliatti
1 - 0
Krasnodar B [11]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[19] Metallurg Lipetsk
0 - 3
Alania Vla [6]
+1 0 - 2
- 19:00 FT
[18] Rotor Volgograd
0 - 3
Veles Moscow [13]
-1/4 0 - 0
AZEA 19:00 FT
[1] Karabakh Agdam
5 - 1
Səbail FK [8]
-2 1/2 2 - 0
BLRA 19:00 FT
[2] Dinamo Minsk
1 - 1
Arsenal Dzyarzhynsk [16]
0 - 1
LATA 19:00 FT
[6] BFC Daugava
0 - 0
Valmiera / BSS [2]
+1 1/2 0 - 0
LITA 19:00 FT
[9] Dziugas FC
1 - 1
Hegelmann Litauen [3]
+3/4 1 - 0
MNEA 19:00 FT
[7] OFK Petrovac
0 - 2
Buducnost [2]
0 - 1
FINA 19:00 FT
[1] Helsinki
1 - 0
Honka [3]
-1/2 0 - 0
SRBA 19:00 FT
[2] FK Partizan
2 - 0
Backa Topola [7]
-1 1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[14] FK Radnicki 1923
3 - 2
FK Vojvodina [10]
+0 2 - 0
CZEU19 19:00 FT
  MFk Karvina U19
2 - 0
Mlada Boleslav U19  
0 - 0
DENB 19:00 FT
[2] Lyngby
5 - 0
Nykobing [6]
-1 1/4 2 - 0
DUC4DB 19:05 FT
[5] Chemnitzer
1 - 3
Berliner FC Dynamo [1]
+0 0 - 1
ITA3 19:30 FT
[A-1] Alto Adige
1 - 1
Lecco [A-5]
-3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[A-13] Aurora Pro Patria
0 - 0
Triestina [A-7]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[A-12] Virtus Verona
1 - 1
Juventus U23 [A-8]
+0 1 - 1
NGB 19:30 FT
[8] Neftekhimik Nizh
1 - 1
Kamaz [17]
-3/4 0 - 1
CZEB 19:30 FT
[9] Dukla Praha
4 - 2
SK Lisen [4]
+0 1 - 2
HUNA 19:45 FT
[7] Debreceni
0 - 0
Zalaegerzseg [8]
+0 0 - 0
CAFCL 20:00 FT
[Bang A-1] Mamelodi Sun.
3 - 0
Merreikh Al Sudan [Bang A-4]
1 - 0
ITA 20:00 FT
[16] Spezia 3
1 - 0
Venezia [20] 1
-1/4 0 - 0
ITA3 20:00 FT
[A-6] Pro Vercelli
0 - 1
Padova [A-2]
+1/2 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[B-5] Rehden
5 - 0
St. Pauli II [A-9]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[B-3] SSV Jeddeloh
1 - 1
Drochtersen/Assel [A-6]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[B-10] Oberneuland
2 - 2
Altona 93 [A-10]
+1/4 0 - 1
PHB 20:00 FT
[1] Toulouse
2 - 1
Paris FC [4]
-3/4 0 - 1
BDNB 20:00 FT
[4] Feirense
2 - 1
Academico Viseu [15]
-3/4 1 - 0
NGB 20:00 FT
[16] Volgar Astrakhan 1
1 - 1
Tekstilshchik Ivanov [20]
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Fakel 1
0 - 0
Kuban [12]
-3/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[11] Warta Poznan
0 - 2
Rakow Czestochowa [2]
+1/4 0 - 1
POLB 20:00 FT
[16] Stomil Olsztyn 1
1 - 2
Odra Opole [5]
+0 0 - 1
BIHA 20:00 FT
[9] Leotar Trebinje
1 - 1
Sarajevo [4]
1 - 1
- 20:00 FT
[12] Radnik Bijeljina
2 - 1
Sloboda Tuzla [10]
2 - 0
- 20:00 FT
[11] Rudar Prijedor
2 - 2
Borac Banja Luka [3]
2 - 1
MKDA 20:00 FT
[8] Rabotnicki
1 - 3
FC Struga [6]
0 - 1
GREA 20:00 FT
[13] Lamia FC
1 - 2
OFI Creta [7]
-1/2 0 - 1
ISRA 20:00 FT
[12] Hapoel Jerusalem
0 - 0
Hapoel Nof HaGalil [14]
-1/4 0 - 0
MNEA 20:00 FT
[6] FK Jerezo
3 - 2
Rudar [8]
2 - 2
TNKA 20:00 FT
[14] Kayserispor
0 - 4
Fenerbahce [2]
+1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[18] Altay
1 - 2
Antalyaspor [7]
+0 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[4] Istanbulspor AS
0 - 0
Genclerbirligi [13]
-1/2 0 - 0
TDA 20:00 FT
[1] Hammarby
2 - 1
Helsingborg [15]
-1 1/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[5] Brommapojkarna
2 - 1
Vasteras [12]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[13] Jonkopings
2 - 3
Eskilstuna City [4]
-1/2 1 - 1
NPA 20:00 FT
[4] Stellenbosch FC
1 - 1
Sekhukhune Utd [10]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[13] TS Galaxy
1 - 4
Royal AM [3]
+0 1 - 2
DUA 20:30 FT
[9] Hoffenheim 3
1 - 2
Bochum [13] 2
-1 1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[17] A.Bielefeld 1
1 - 1
Stuttgart [15] 5
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Ein.Frankfurt 1
0 - 0
Greuther Furth [18]
-1 3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Freiburg 1
1 - 4
Bayern Munich [1] 1
+1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[3] B.Leverkusen
2 - 1
Hertha Berlin [16] 1
-1 1/4 2 - 1
NGA 20:30 FT
[10] Rostov
1 - 2
Nizhny Nov [12]
-3/4 1 - 2
WALA 20:30 FT
[10] Barry Town
1 - 0
Cefn Druids AFC [12]
-2 0 - 0
- 20:30 FT
[8] Cardiff Metropolitan
3 - 2
Haverfordwest [11]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[2] Penybont
0 - 5
Bala Town [6]
+0 0 - 3
UZBA 20:30 FT
[7] Lok. Tashkent
0 - 1
Nasaf Qarshi [3]
0 - 0
- 20:30 FT
[1] Sogdiana Jizzakh 1
1 - 1
Olympic FK [12]
0 - 0
ANHA 21:00 FT
[9] Brighton 1
0 - 0
Norwich [20] 1
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Burnley 1
0 - 2
Man City [1]
+2 0 - 2
- 21:00 FT
[3] Chelsea
1 - 4
Brentford [13]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Leeds Utd 1
1 - 1
Southampton [15] 1
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Wolves 4
2 - 1
Aston Villa [14] 3
+1/4 2 - 0
ANHB 21:00 FT
[23] Peterborough Utd
0 - 4
Middlesbrough [7]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Bournemouth
3 - 2
Bristol City [18]
-1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[24] Barnsley
1 - 1
Reading [22]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Cardiff City
0 - 4
Swansea City [15]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Coventry
2 - 2
Blackburn Rovers [8]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Derby County 1
1 - 0
Preston North End [13]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Luton Town
2 - 2
Millwall [9]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[11] QPR
0 - 2
Fulham [1]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Stoke City
1 - 0
Sheffield Utd [5]
+1/4 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[12] Accrington 1
4 - 4
Cheltenham [15]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[6] Wycombe
2 - 0
Doncaster Rovers [22]
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Morecambe
3 - 0
Burton Albion [16]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Milton Keynes Dons
2 - 0
Shrewsbury [18]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[24] Crewe Alexandra
1 - 3
Fleetwood Town [20]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[13] Charlton Athletic 1
1 - 2
Lincoln [17]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Ipswich
0 - 1
Cambridge Utd [14]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Plymouth Argyle
1 - 0
Oxford Utd [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Sheffield Wed.
2 - 1
Wimbledon [23]
-1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Sunderland
1 - 0
Gillingham [21]
-1 1/4 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[9] Tranmere Rovers 2
2 - 2
Carlisle [20]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Rochdale
0 - 0
Swindon [6]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Hartlepool
0 - 2
Salford City [10]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[19] Harrogate Town
1 - 2
Colchester Utd [15]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[3] Bristol Rovers
2 - 1
Bradford City [14]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Newport
0 - 1
Exeter City [2]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Forest Green
1 - 0
Scunthorpe Utd [24]
-2 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Barrow
1 - 2
Port Vale [5]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Mansfield
1 - 0
Northampton [4]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Stevenage
0 - 1
Oldham [23]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[16] Walsall
0 - 2
Leyton Orient [13]
-1/4 0 - 2
TBNB 21:00 FT
[19] Real Sociedad B 2
2 - 4
Alcorcon [22]
-1/2 2 - 2
- 21:00 FT
[3] Valladolid
4 - 1
Lugo [16]
-1 1/4 1 - 0
DUC4B 21:00 FT
[B-6] Atlas Delmenhorst
1 - 1
Teutonia Ottensen [A-4]
+1/2 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[11] St. Johnstone
1 - 0
Livingston [4]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Ross County
1 - 1
Hearts [3]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[12] Dundee
2 - 2
Aberdeen [10]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Hibernian
1 - 1
Dundee Utd [6]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Motherwell
4 - 2
St. Mirren [7]
-1/4 3 - 2
SCOB 21:00 FT
[4] Partick Thistle
0 - 0
Arbroath [2]
-1/4 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[10] East Fife
0 - 2
Airdrieonians [2]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Clyde
0 - 3
Peterhead [7]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Alloa Athletic
2 - 3
Dumbarton [9]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Falkirk
0 - 3
Montrose [3]
+0 0 - 1
ARMC 21:00 FT
  Ararat Y
1 - 2
Noravank SC  
0 - 1
LITA 21:00 FT
[6] Kauno Zalgiris
2 - 2
Zalgiris [2]
+3/4 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[7] Racing Union
0 - 0
UT Petange [11]
0 - 0
NORA 21:00 FT
[12] HamKam
2 - 2
Lillestrom [1]
+0 2 - 0
FINA 21:00 FT
[7] Haka
2 - 1
Ilves Tampere [5]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[8] Seinajoen JK
2 - 1
HIFK [12]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] VPS Vaasa
2 - 2
AC Oulu [6]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[2] KuPS
2 - 1
Inter Turku [4]
-1/4 2 - 1
SVKA 21:00 FT
[10] Liptovsky Mikulas
0 - 3
Trencin [8]
+0 0 - 2
CZEA 21:00 FT
[10] C. Budejovice
2 - 2
Zlin [11]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Slovacko
1 - 0
Sigma Olomouc [8]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Slovan Liberec
0 - 1
Teplice [12]
-1/2 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[12] Ethnikos Achnas
1 - 0
Olympiakos Nic. [9]
+0 1 - 0
TBNA 21:15 FT
[19] Levante 4
2 - 0
Villarreal [7] 2
+3/4 0 - 0
ITB 21:15 FT
[7] Benevento
5 - 1
Pisa [4]
+0 2 - 0
AZEA 21:15 FT
[6] Sumqayit
0 - 3
Sabah FK [5]
+1/2 0 - 2
BLRA 21:15 FT
[3] Bate Borisov
0 - 3
Belshina Bobruisk [7]
0 - 1
BIA 21:15 FT
[16] Zulte-Waregem
0 - 2
Sint Truiden [9]
+1/2 0 - 0
GREA 21:15 FT
[8] Asteras Tripolis
0 - 0
Atromitos [12]
-1/2 0 - 0
SRBA 21:15 FT
[4] Radnicki Nis 1
1 - 5
Crvena Zvezda [1]
+1 3/4 1 - 1
TBN3 21:30 FT
[A2-5] Real Madrid B 1
2 - 1
Sevilla B [A2-7]
-3/4 2 - 0
BDNA 21:30 FT
[18] Belenenses
2 - 0
Portimonense [12]
+1/4 1 - 0
HLA 21:30 FT
[12] Groningen
1 - 3
Ajax [1]
+1 1/2 1 - 2
BULA 21:30 FT
[6] Slavia Sofia
1 - 0
Arda Kardzhali [10]
-1/4 0 - 0
RMNA 21:30 FT
[4] Voluntari
1 - 0
Farul Constanta [6]
+1/4 0 - 0
CZEB 21:30 FT
[2] Sellier&Bellot Vlasim
1 - 0
Varnsdorf [6]
0 - 0
ALBA 21:45 FT
[9] Dinamo Tirana
0 - 2
Egnatia Rrogozhine [8]
0 - 1
TBN3 22:00 FT
[A1-18] Tudelano
1 - 2
Valladolid II [A1-19]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[A2-20] UE Costa Brava
1 - 1
Andorra FC [A2-1]
0 - 0
- 22:00 FT
[A2-3] Linares Deportivo
2 - 0
Gimnastic T. [A2-8]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[A1-15] Talavera
2 - 0
UD Logrones [A1-7]
+0 1 - 0
PHA 22:00 FT
[5] Nice 2
1 - 1
Rennes [4] 1
+0 0 - 0
NGB 22:00 FT
[7] Baltika
0 - 1
Spartak Moscow B [10]
-1 1/4 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[1] Zrinjski
5 - 0
FK Tuzla City [2]
1 - 0
CROA 22:00 FT
[8] Sibenik
0 - 1
HNK Gorica [6]
+1/2 0 - 1
GEOA 22:00 FT
[8] Torpedo Kut.
0 - 2
Samgurali Tskh. [3]
0 - 2
HUNA 22:00 FT
[4] MOL Fehervar FC
5 - 3
Kisvarda FC [2]
-1/4 2 - 3
ISRA 22:00 FT
[13] Maccabi P.Tikva
0 - 0
Hapoel Haifa [10]
-1/4 0 - 0
MNEA 22:00 FT
[10] FK Podgorica
3 - 3
Decic Tuzi [3]
0 - 2
- 22:00 FT
[9] Zeta
3 - 1
Iskra Danilo [4]
2 - 0
AUTA 22:00 FT
[10] Hartberg
0 - 1
Wattens [6]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Lask 1
0 - 2
SV Ried [8]
-1 0 - 2
- 22:00 FT
[12] SCR Altach
2 - 2
Admira [11]
+1/4 0 - 1
CHIB 22:00 FT
[3] Cobreloa
2 - 1
Puerto Montt [8]
1 - 0
NPA 22:00 FT
[14] Chippa Utd
1 - 3
Kaizer Chiefs [2]
+1/2 0 - 1
GREA 22:15 FT
[11] Ionikos
2 - 2
Volos NFC [10]
-1/4 1 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-4] AC Renate
3 - 1
Mantova [A-15]
-1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[C-18] Paganese
0 - 1
SS Monopoli [C-5]
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[A-19] Giana Erminio
0 - 0
US Seregno [A-18]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[A-10] Pergolettese
1 - 1
Feralpisalo [A-3]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-20] Legnano 1
1 - 3
Fiorenzuola [A-14]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[A-16] AC Trento
0 - 0
Pro Sesto [A-17]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[A-9] Piacenza
2 - 1
Albinoleffe [A-11]
+0 1 - 0
POLA 22:30 FT
[18] Gornik Leczna
0 - 4
Pogon Szczecin [3]
+3/4 0 - 2
FINA 22:30 FT
[11] IFK Mariehamn 1
0 - 0
Lahti [9]
-1/4 0 - 0
SLOA 22:30 FT
[8] CM Celje