x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 15:15 FT
[2] APIA Tigers
2 - 0
Wollongong Wolves [8]
-1/4 0 - 0
AUSVPL 15:30 FT
[13] Dandenong City
0 - 4
Oakleigh Cannons [2]
+1 0 - 3
- 15:30 FT
[9] Melb. Knights
3 - 0
Hume City [12]
-1/4 0 - 0
NGAU21 16:00 FT
  Akhmat Gr. U21 1
0 - 4
Ural U21  
-1 1/4 0 - 2
AUSSL 16:00 FT
[4] Metro Stars
1 - 1
Adelaide Comets [3]
+0 1 - 0
VNB 16:00 FT
[8] Phú Thọ
0 - 1
Quảng Nam [3]
+1/2 0 - 1
AUSVPL 16:30 FT
[6] Bentleigh Greens
3 - 0
Green Gully SC [4]
-1/4 0 - 0
AUSSL 16:45 FT
[6] Croydon Kings
0 - 0
West Torrens [12]
-3/4 0 - 0
NGAU21 17:00 FT
  Lok. Moscow U21
4 - 1
Kryliya Sov. U21  
-1 0 - 1
- 17:00 FT
  Arsenal Tula U21
1 - 2
Nizhny Nov U21  
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Khimki U21
0 - 1
Ufa U21  
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Chertanovo U21
1 - 2
Rubin Kazan U21  
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
  ORS 5 U21
3 - 4
Strogino Moscow U21  
2 - 2
NHATA 17:00 FT
[10] Avispa Fukuoka
0 - 0
Sagan Tosu [6]
+0 0 - 0
AUSQSL 17:30 FT
  Logan Light. 1
1 - 0
Gold Coast Utd  
+3/4 0 - 0
NGAU21 18:00 FT
  Zenit U21
1 - 0
Din. Moscow U21  
-1 0 - 0
AUSBPL 18:15 FT
[2] Albany Creek
5 - 2
Virginia Utd [9]
1 - 0
AUSFWP 18:30 FT
[5] Perth Glory U21 1
1 - 3
Floreat Athena [3]
+1/4 1 - 1
SINA 18:45 FT
[5] Hougang Utd
1 - 1
Alb. Niigata (SIN) [2]
0 - 1
- 18:45 FT
[1] Lion City Sailors
4 - 0
Balestier Kh. [6]
3 - 0
NGAU21 19:00 FT
  Krasnodar U21 1
3 - 1
Akademiya Konoplev U21  
-2 3/4 2 - 1
CAFCL 20:00 FT
[Bang C-3] Etoile Sahel Sousse (T)
3 - 2
Jwaneng Galaxy [Bang C-4]
-1 3/4 1 - 0
NGAU21 20:00 FT
  FK Sochi U21
1 - 3
CSKA Mos. U21  
1 - 1
ISRB 20:00 FT
[9] Hapoel Acre
0 - 0
Hapoel Afula [8]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[13] HR Letzion
2 - 2
INR HaSharon [11]
+0 1 - 2
- 20:00 FT
[7] Ahi Nazareth
3 - 0
Beitar TA Ramla [16]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Hapoel Umm Al Fahm
1 - 2
Sektzia Nes Tziona [2]
+1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[4] AS Ashdod
3 - 1
Bnei Yehuda [14]
+0 0 - 0
NGAU21 20:30 FT
  Rostov U21 1
0 - 1
Spartak Mos. U21  
-3/4 0 - 1
IRNA 20:30 FT
[12] Sanat Naft
2 - 4
Sepahan [3]
+1/4 0 - 3
- 20:30 FT
[10] Nassaji Mazandaran
0 - 2
Foolad Khozestan [5]
+1/4 0 - 1
UZBA 20:30 FT
[6] Qyzylqum
3 - 0
Neftchi [11]
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[14] Surkhon Termiz
1 - 2
FK AGMK [4]
+3/4 0 - 1
LATA 21:00 FT
[4] Riga FC
2 - 0
Supernova Riga [10]
-2 3/4 2 - 0
MDVA 21:00 FT
[2] Petrocub
3 - 0
FC Floresti [8]
-
UZBA 21:00 FT
[5] Pakhtakor
1 - 0
Navbahor [2]
-1 0 - 0
ALGA 21:00 FT
[7] ASO Chlef
2 - 0
US Biskra [9]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[8] CS Constantine
1 - 0
Paradou AC [4]
-3/4 0 - 0
SRBA 21:15 FT
[12] FK Novi Pazar
1 - 0
FK Napredak [13]
-1/4 1 - 0
KUWC 21:15 FT
  Khaitan
2 - 2
Yarmouk (KUW)  
2 - 0
RMNA 21:30 FT
[13] FC U Craiova 1948 1
1 - 1
Mioveni [12]
-1/4 0 - 0
ALGA 21:30 FT
[5] MC Alger
0 - 0
O Medea [15]
-1 1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[14] NC Magra
1 - 0
Hussein Dey [16]
-1/4 1 - 0
LATA 22:00 FT
[8] Spartaks Jurmala
0 - 2
FK Liepaja [3]
+1 1/4 0 - 1
SVKA 22:00 FT
[6] MSK Zilina
0 - 2
Ruzomberok [3]
-1/4 0 - 0
CAFCL 22:59 FT
[Bang D-3] Zamalek SC
0 - 0
Sagrada Esperanca [Bang D-4]
-1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[Bang B-4] Horoya AC (T)
1 - 1
Amazulu [Bang B-3]
-1/2 1 - 0
NGA 22:59 FT
[15] Rubin Kazan
2 - 3
Khimki [13]
+0 0 - 0
POLA 22:59 FT
[14] Stal Mielec
1 - 2
Cracovia Krakow [9]
+1/4 0 - 2
POLB 22:59 FT
[7] Sandecja
2 - 2
Korona Kielce [4]
+0 0 - 0
BIHA 22:59 FT
[5] Velez Mostar 1
1 - 0
Siroki Brijeg [7]
-1/4 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[10] Tallinna Kalev
0 - 3
Paide Linname. [4]
+3 1/2 0 - 0
CZEB 22:59 FT
[3] Opava
1 - 0
Jihlava [7]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Brno
1 - 0
Pribram [13]
-1 1/2 1 - 0
DUB 23:30 FT
[18] Ingolstadt
3 - 2
Erzgebirge Aue [17]
+0 2 - 0
- 23:30 FT
[16] Dynamo Dresden
1 - 2
Schalke 04 [1]
+1/2 0 - 1
LITA 23:30 FT
[5] FK Riteriai
5 - 0
FK Jonava [10]
-2 1/2 2 - 0
SRBA 23:30 FT
[8] FK Kolubara
2 - 2
Mladost Lucani [9]
+0 1 - 1
AUTB 23:30 FT
[5] SKU Amstetten 2
0 - 2
Aust Lustenau [1]
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[4] SV Lafnitz
3 - 2
Kapfenberg [12]
-3/4 2 - 2
- 23:30 FT
[10] Vorwarts Steyr
1 - 0
Austria Wien II [14]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[15] LASK Juniors
2 - 2
Horn [13]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[9] Wacker Innsbruck 1
1 - 1
Floridsdorfer AC [2]
+0 1 - 0
DENB 23:30 FT
[5] Fredericia
2 - 1
Hvidovre IF [3]
-1/4 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[12] Meppen
0 - 4
Wehen [8]
+1/2 0 - 2
DUC4B 00:00 FT
[A-3] Lubeck
1 - 2
Oldenburg 1897 [B-1]
+1/2 1 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[10] Hertha Berlin II
3 - 0
Auerbach [18]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[8] Babelsberg
1 - 2
Union Furstenwalde [20]
-1 1 - 1
- 00:00 FT
[19] Tasmania Berlin
1 - 3
Berlin AK 07 [6]
+1 1/2 1 - 2
DUC4N 00:00 FT
[18] Pirmasens
0 - 1
SSV Ulm [2]
+3/4 0 - 0
DUC4T 00:00 FT
  Homberg
0 - 3
Schalke 04 II  
+3/4 0 - 1
PH3 00:00 FT
[2] Annecy FC
4 - 1
Avranches [12]
-1 3 - 0
- 00:00 FT
[9] Orleans
2 - 1
Le Mans [10]
-1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[15] FC Bastia-Borgo 1
2 - 1
Stade Briochin [7]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Concarneau
1 - 1
Bourg Peronnas [6]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[3] Villefranche
3 - 2
SO Cholet [13]
-1 0 - 2
- 00:00 FT
[16] Chambly 1
0 - 2
Chateauroux [5]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Red Star 93
1 - 1
Creteil [18]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[17] Boulogne
1 - 0
Sete [14]
-1/2 1 - 0
BDNB 00:00 FT
[8] Leixoes
0 - 1
Penafiel [7]
-1/4 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[10] Tuzlaspor
1 - 1
Umraniyespor [1]
+1/2 1 - 0
DENA 00:00 FT
[6] Viborg
2 - 1
Sonderjyske [12]
-1/2 2 - 0
DENB 00:00 FT
[11] Fremad Amager
4 - 1
Jammerbugt [12]
-3/4 1 - 0
ALGA 00:00 FT
[2] JS Kabylie
1 - 1
USM Alger [6]
0 - 1
DUC4T 00:30 FT
  Essen
2 - 0
FC Koln II  
-1 1/4 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[11] Chindia Targoviste
0 - 2
Dinamo Bucuresti [15]
-3/4 0 - 0
TSB 00:30 FT
[2] Schaffhausen 1
2 - 1
Neuchatel Xamax [6]
-1 0 - 0
- 00:30 FT
[8] Yverdon
1 - 4
Vaduz [4]
-1/2 0 - 3
ANHU23 01:00 FT
[2-5] Norwich City U23
1 - 1
Sunderland U23 [2-13]
-1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[2-12] Middlesbrough U23
4 - 2
Newcastle U23 [2-8]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[2-14] Reading U23
1 - 1
West Brom U23 [2-9]
+1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[2-1] Fulham U23
3 - 0
Birmingham U23 [2-11]
-1 1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[2-10] Aston Villa U23
1 - 4
Stoke City U23 [2-3]
+0 1 - 2
- 01:00 FT
[2-4] Nottingham Forest U23
1 - 0
Wolves U23 [2-2]
-1/4 1 - 0
HLB 01:00 FT
[17] Dordrecht 90
0 - 1
Eindhoven [4]
+1 0 - 1
- 01:00 FT
[2] Volendam
1 - 2
TOP Oss [15]
-1 0 - 1
- 01:00 FT
[13] AZ Alkmaar U21
2 - 0
PSV Eindhoven U21 [12]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[9] De Graafschap
1 - 1
Emmen [1]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[19] Telstar
1 - 2
Den Bosch [11]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[10] VVV Venlo
0 - 5
ADO Den Haag [3]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[14] Almere City
3 - 0
SBV Excelsior [6]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[8] NAC Breda
0 - 0
Ajax U21 [7]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[20] Helmond Sport
1 - 2
MVV Maastricht [16]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[5] Roda JC
2 - 1
Utrecht U21 [18]
-1 3/4 1 - 0
NGA 01:00 FT
[6] Lok. Moscow
0 - 0
Spartak Moscow [9]
+1/2
BIB 01:00 FT
[5] Lierse
2 - 0
Waasland-Beveren [4]
+1/2 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[10] Mezokovesdi SE
1 - 0
Gyirmot SE [12]
-1/2 1 - 0
PERA 01:15 FT
[5] Sporting Cristal
4 - 1
Uni.San Martin [18]
-1 3/4 1 - 1
AUTB 01:25 FT
[7] Grazer AK
1 - 0
Blau Weiss Linz [3]
+1/4 0 - 0
DUA 01:30 FT
[5] Union Berlin
1 - 0
FC Koln [7]
-1/4 0 - 0
POLA 01:30 FT
[15] Slask Wroclaw
0 - 1
Lech Poznan [1]
+1 0 - 0
POLB 01:30 FT
[9] Podbeskidzie
1 - 1
LKS Lodz [10]
-1/4 0 - 0
ANHB 01:45 FT
[20] Hull City 1
0 - 1
Huddersfield [3]
+0 0 - 0
SCOB 01:45 FT
[7] Greenock Morton
1 - 1
Kilmarnock [1]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[8] Ayr Utd
1 - 1
Hamilton [6]
+0 0 - 1
NIRC 01:45 FT
  Cliftonville
1 - 2
Crusaders Belfast  
1 - 2
BIA 01:45 FT
[18] Beerschot-Wilrijk
1 - 3
Club Brugge [2]
+2 0 - 1
IREA 01:45 FT
[5] Bohemians
1 - 2
Derry City [2]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[3] Dundalk
2 - 0
UC Dublin [10]
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[4] St. Patrick's
1 - 1
Drogheda Utd [8]
-1 1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[6] Sligo Rovers
0 - 1
Shelbourne [7]
-1/2 0 - 1
IREB 01:45 FT
[9] Athlone
1 - 1
Bray Wanderers [7]
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[3] Waterford Utd
1 - 1
Longford Town [4]
-3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[6] Wexford Youths
0 - 1
Cork City [2]
+1 0 - 1
- 01:45 FT
[1] Galway
1 - 0
Cobh Ramblers [8]
-1 1/4 0 - 0
WALA 01:45 FT
[5] Connah's QN
1 - 0
Aberystwyth [9]
0 - 0
- 01:45 FT
[7] Caernarfon Town
0 - 3
The New Saints [1]
0 - 0
TBNB 02:00 FT
[5] Girona
1 - 0
Malaga [18]
-3/4 0 - 0
TBN3 02:00 FT
[A1-13] S.S. Reyes
0 - 1
Racing Santander [A1-1]
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[A2-15] Castellon
0 - 0
Alcoyano [A2-13]
-1/4 0 - 0
IREA 02:00 FT
[9] Finn Harps 1
0 - 3
Shamrock Rovers [1]
+3/4 0 - 1
VENA 02:00 FT
[2] Metropolitano 1
0 - 0
Carabobo [4]
-1/2 0 - 0
BDNA 02:15 FT
[4] Braga
3 - 2
Benfica [3]
+0 1 - 0
ARGLC 02:30 FT
  Gimnasia LP
2 - 1
Talleres Cordoba  
-1/4 0 - 1
TSB 02:45 FT
[9] Wil 1900
3 - 4
Aarau [3]
+1/4 3 - 2
CHIA 03:30 FT
[16] La Serena
1 - 3
Everton CD [9]
+1/4 1 - 0
PERA 03:30 FT
[16] Ayacucho FC
3 - 2
UTC Cajamarca [14]
-3/4 1 - 2
CRCA 04:00 FT
[12] Guanacasteca
1 - 2
Guadalupe FC [7]
+0 0 - 1
VENA 04:15 FT
[3] Zamora Barinas 1
1 - 1
Mineros Guayana [13]
-1/2 0 - 1
ARGLC 05:00 FT
  Patronato Parana
2 - 1
Union Santa Fe  
-1/4 1 - 0
- 05:00 FT
  C. Cordoba SdE
2 - 2
CA Huracan  
-1/2 2 - 1
BLVA 05:00 FT
[A-3] Nacional Potosi
2 - 1
Aurora [A-7]
-3/4 0 - 1
PARA 05:00 FT
[2] Cerro Porteno
2 - 0
12 de Octubre [12]
-1 1/4 0 - 0
COLB 05:30 FT
[4] Real Cartagena
2 - 0
Llaneros FC [7]
-1/4 1 - 0
URUA 06:00 FT
[11] CA Rentistas
0 - 0
CA Penarol [4]
+1 0 - 0
USB 06:00 FT
[A-14] Ch. Battery
1 - 2
Las Vegas Lights [B-6]
-3/4 1 - 1
CHIA 06:30 FT
[6] O Higgins
2 - 1
Coquimbo Unido [14]
-1/4 0 - 0
VENA 06:30 FT
[8] Dep.Guaira
1 - 1
Estu.Merida [11]
-1/4 1 - 0
ARGB 07:00 FT
[11] Estudiantes Rio Cuarto
0 - 0
Atletico Rafaela [29]
-1/2 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[3] Catolica Quito
1 - 2
Barcelona SC [1]
+0 0 - 2
MEXB 07:00 FT
[2] Leones Negros UdeG
1 - 1
Tampico Madero [17]
-1/2 1 - 1
ARGB 07:10 FT
[1] Belgrano
2 - 1
All Boys [6]
-3/4 0 - 0
PARA 07:15 FT
[4] Resistencia SC
2 - 1
Olimpia Asuncion [3]
+1/2 2 - 0
ARGLC 07:30 FT
  Barracas Central
0 - 1
Independiente  
+3/4 0 - 0
- 07:30 FT
  Banfield
0 - 2
Argentinos Jun.  
+0 0 - 2
ARGB 07:30 FT
[26] Gimnasia Jujuy
1 - 1
Chaco For Ever [8]
+1/4 0 - 1
BLVA 07:30 FT
[B-2] Blooming
1 - 0
Always Ready [B-4]
-3/4 1 - 0
COLA 07:40 FT
[7] La Equidad
0 - 0
Deportivo Cali [19]
-1/4 0 - 0
CRCA 08:15 FT
[1] Alajuelense
0 - 2
Santos Guapiles [8]
-1 0 - 2
ECUA 09:00 FT
[5] Emelec
2 - 0
LDU Quito [2]
-1/4 1 - 0
MEXA 09:00 FT
[10] San Luis
1 - 0
Mazatlan FC [12]
-1/2 0 - 0
AUSA 10:05 FT
[3] Western United
2 - 2
Central Coast [5]
-1/2 0 - 1
CRCA 10:45 FT
[5] Dep. Saprissa
0 - 1
Municipal Grecia [9]
-1 0 - 0
 
« 01 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo