x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[10] Jiangxi Liansheng (T) 2
3 - 1
Beijing BIT [18] 1
-1 2 - 0
- 14:30 FT
[6] Sichuan Jiuniu (T)
3 - 0
Liaoning Shenyang [17]
-1 3 - 0
- 14:30 FT
[1] Kunshan FC (T)
3 - 1
Nanjing City [11]
-1 1/4 2 - 1
GHCLB 15:00 FT
  Neftekhimik Nizh
5 - 1
Chertanovo  
3 - 0
- 15:00 FT
  Beroe
2 - 2
Litex Lovech  
1 - 0
- 15:30 FT
  Widzew Lodz
1 - 3
Sandecja  
+0 0 - 1
- 16:00 FT
  FK Novi Pazar
3 - 0
Zvijezda Bijeljina  
3 - 0
- 16:00 FT
  FK Vozdovac 1
3 - 0
Mornar Bar  
1 - 0
- 16:00 FT
  Stal Mielec
2 - 0
Korona Kielce  
2 - 0
- 16:00 FT
  Rakow Czestochowa
3 - 0
Wisla Plock  
1 - 0
- 16:00 FT
  Cracovia Krakow
1 - 2
Rapid Bucuresti  
1 - 0
- 16:00 FT
  Vik.Plzen
3 - 0
Taborsko  
-2 1/4 0 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[2] Manly Utd
0 - 1
Marconi Stallions [4]
+1/4 0 - 0
VNB 16:00 FT
[12] Phú Thọ
1 - 2
Khánh Hòa [2]
+1/2 0 - 2
AUSNSW 16:30 FT
[9] Wollongong Wolves
1 - 2
Rockdale City [6]
+1/2 0 - 2
GHCLB 16:45 FT
  Kilmarnock
1 - 0
Charlton Athletic  
+0 0 - 0
AUSBPL 16:45 FT
[9] Magic United 1
2 - 2
Virginia Utd [12]
-2 1/2 0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Fredericia
1 - 1
Vejle  
+0 0 - 1
- 17:00 FT
  Aberdeen
1 - 1
St. Johnstone  
- 17:00 FT
  Hibernian
4 - 2
Burton Albion  
1 - 1
GHW 17:00 FT
  Đan Mạch U16 Nữ
6 - 0
Đảo Faroe U16 Nữ  
1 - 0
GHU17 17:00 FT
  Phần Lan U17
1 - 0
Lithuania U17  
0 - 0
AUSVPL 17:00 FT
[4] Green Gully SC
0 - 4
Bentleigh Greens [5]
-1/2 0 - 2
HQ3 17:00 FT
[13] Daejeon Korail
2 - 0
Yangju Citizen [6]
-1/4 2 - 0
AUSQSL 17:15 FT
  Gold Coast Utd 1
0 - 1
Logan Light.  
-1 0 - 0
AUSVPL 17:30 FT
[2] Oakleigh Cannons
5 - 0
Dandenong City [13]
-1 3/4 2 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Randers
3 - 2
Viborg  
0 - 0
AUSFWP 18:30 FT
[7] Perth Glory U21
0 - 1
Stirling Macedonia [3]
+3/4 0 - 1
TQB 18:30 FT
[7] Heilongjiang Ice City (T)
3 - 1
Xinjiang Tianshan [16]
-1/2 1 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Jahn Regensburg
6 - 2
Zwickau  
1 - 1
- 19:00 FT
  Silkeborg IF
2 - 0
St. Pauli  
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  Burnley
1 - 0
Rochdale  
1 - 0
- 20:00 FT
  Yverdon
2 - 0
Grasshoppers  
+1 0 - 0
GHW 20:00 FT
  Hà Lan U16 Nữ
5 - 1
Ấn Độ U17 Nữ  
3 - 1
MAPL 20:00 FT
[3] Terengganu II
1 - 0
Kuching FA [4]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  A.Bielefeld
3 - 1
Olympiakos  
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
  Amiens
1 - 4
Oostende  
+0 1 - 1
GHW 21:00 FT
  Phần Lan U16 Nữ
1 - 4
Thụy Điển U16 Nữ  
0 - 3
GHU17 21:30 FT
  Estonia U17
3 - 2
Latvia U17  
1 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Legia Wars. 1
2 - 3
Motor Lublin  
-2 2 - 1
- 22:00 FT
  Vorwarts Steyr
0 - 8
Sparta Praha B  
0 - 3
- 22:00 FT
  Admira
0 - 1
FC U Craiova 1948  
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Young Boys
2 - 2
Stade L. Ouchy  
-2 1 - 1
- 22:00 FT
  Guingamp
3 - 1
Niort  
3 - 0
GHW 22:00 FT
  Italia Nữ
1 - 1
T.B.Nha Nữ  
+1 1/2 0 - 0
ESTA 22:00 FT
[2] Levadia T.
3 - 1
Tallinna Kalev [8]
-2 3/4 2 - 0
KAZA 22:00 FT
[11] Turan (KAZ)
2 - 2
Tobol Kostanay [4]
+1/4 0 - 0
LATA 22:00 FT
[4] FK Liepaja
0 - 0
Riga FC [3]
+1/4 0 - 0
JORA 22:00 FT
[5] S.Al.Ordon
1 - 2
Sahab [4]
+0 0 - 1
UZBA 22:00 FT
[6] FK AGMK
1 - 2
Navbahor [1]
-1/4 0 - 1
GHCLB 22:30 FT
  FC Kosice
2 - 2
Resovia  
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
  Universitaea Cluj
0 - 1
NK Osijek  
0 - 0
- 22:30 FT
  Hamburger
4 - 3
Aris Salonica  
-1 2 - 3
FINB 22:30 FT
[2] KTP Kotka
4 - 1
MP Mikkeli [10]
-3/4 2 - 1
- 22:30 FT
[5] JaPS
0 - 1
TPS Turku [1]
+1 1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[4] Gnistan
1 - 2
KPV Kokkola [6]
-1/4 0 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Mura
4 - 2
Floridsdorfer AC  
2 - 1
- 22:59 FT
  Dinamo Zagreb
3 - 3
Spartak Trnava  
-1 3/4 1 - 3
- 22:59 FT
  Duisburg
1 - 1
Preussen Munster  
0 - 0
GHW 22:59 FT
  Na Uy U16 Nữ
5 - 2
Iceland U16 Nữ  
2 - 1
LITA 22:59 FT
[1] Zalgiris
2 - 1
Hegelmann Litauen [2]
-3/4 1 - 0
FIN3 22:59 FT
  FC Kiffen
1 - 0
Lahden Reipas  
+1/4 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  CM Celje
2 - 1
HNK Gorica  
- 23:30 FT
  Hajduk Split
0 - 3
Gent  
+0 0 - 2
- 00:00 FT
  Cambuur
2 - 2
Meppen  
-1 1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Nizhny Nov
1 - 1
FK Sochi  
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
TDA 00:00 FT
[16] GIF Sundsvall
2 - 1
Malmo [5]
+1 1/4 2 - 1
JORA 00:30 FT
[9] Ramtha
4 - 1
Ma'an SC [10]
-1/2 2 - 0
EU19 01:00 FT
[B-1] Anh U19
1 - 1
Israel U19 [B-2]
-1 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-0
EGYC 01:00 FT
  Arab Contractors
2 - 0
El Gouna  
-1/4 0 - 0
IREA 01:45 FT
[6] Bohemians
2 - 3
Derry City [3]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[2] Dundalk
3 - 0
UC Dublin [10]
-1 3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[4] St. Patrick's
3 - 0
Drogheda Utd [8]
-1 1/4 1 - 0
IREB 01:45 FT
[8] Cobh Ramblers
0 - 2
Treaty United [5]
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[7] Bray Wanderers 1
1 - 3
Cork City [1]
+1 0 - 2
- 01:45 FT
[6] Wexford Youths
3 - 1
Athlone [9]
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[2] Galway
1 - 0
Waterford Utd [3]
+1/4 0 - 0
IREA 02:00 FT
[9] Finn Harps
0 - 1
Shamrock Rovers [1]
+1 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[A-6] Real Santa Cruz
3 - 0
Univ. De Sucre [A-8]
-1/2 2 - 0
GHW 02:10 FT
  Pháp Nữ
7 - 0
Việt Nam Nữ  
-5 6 - 0
ICEA 02:15 FT
[6] KR Reykjavik
0 - 3
Vikingur Rey. [2]
+1/4 0 - 1
ICEB 02:15 FT
[9] Kordrengir
1 - 0
Grotta [5]
-1/2 1 - 0
- 02:15 FT
[1] Fylkir
2 - 2
Afturelding [3]
-1 1/4 2 - 0
- 02:15 FT
[10] UMF Grindavik
2 - 2
UMF Selfoss [6]
-1/4 0 - 1
- 03:00 FT
[8] Vestri 1
2 - 4
Knat. Vesturbaejar [11]
-3/4 0 - 2
PERA 03:30 FT
[19] Ayacucho FC 2
1 - 2
Academia Cantolao [16]
-1 1/4 1 - 1
PARA 04:00 FT
[8] Guairena FC 1
1 - 1
Nacional [6]
+0 1 - 1
VENA 04:00 FT
[14] Dep.Lara
0 - 0
UCV FC [16]
-1/2 0 - 0
CCF20 05:00 FT
[E-2] Dominican U20 (T)
2 - 2
Guatemala U20 [C-2]
+1/4 0 - 2
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-2
ARGA 05:00 FT
[24] C. Cordoba SdE
1 - 2
Argentinos Jun. [5]
+0 0 - 0
BRB 05:00 FT
[15] Chapecoense
3 - 1
Sampaio Correa/MA [9]
-1/2 0 - 0
ARGB 05:10 FT
[1] Belgrano
2 - 1
Almagro [7]
-1/2 1 - 1
CHIA 05:30 FT
[7] Everton CD
1 - 1
Colo Colo [1]
+1/4 1 - 1
USB 06:05 FT
[A-14] New York RB II
0 - 3
Pittsburgh R. [A-4]
+1/2 0 - 2
PARA 06:15 FT
[7] Sol de America 1
0 - 1
Sportivo Ameliano [11]
-1/2 0 - 0
VENA 06:15 FT
[9] Estu.Merida
1 - 1
Monagas [3]
+1/4 1 - 0
BLVA 06:30 FT
[B-7] Inde. Petrolero
1 - 1
Univ de Vinto [B-5]
-1/2 1 - 1
ARGA 07:30 FT
[11] Boca Juniors
0 - 3
Banfield [16]
-1/4 0 - 3
BRB 07:30 FT
[14] Brusque FC/SC
2 - 0
Operario/PR [16]
-3/4 1 - 0
- 07:30 FT
[1] Cruzeiro/MG
2 - 0
Vila Nova/GO [18]
-1 1 - 0
CHIB 07:30 FT
[15] Deportes Recoleta
3 - 3
U. San Felipe [3]
-1/4 2 - 3
USW 07:30 FT
[3] Houston Dash Nữ
1 - 2
Kansas City Nữ [5]
-3/4 0 - 1
CCF20 08:00 FT
[A-1] Mỹ U20 (T)
3 - 0
Honduras U20 [D-1]
-1 3 - 0
CHIB 08:00 FT
[10] Iquique 1
2 - 1
San. Wanderers [17]
-1/4 1 - 0
USB 08:00 FT
[B-3] Colorado Springs
3 - 0
Sacramento [B-4]
-1/4 2 - 0
USW 09:00 FT
[6] OL Reign Nữ
2 - 0
NC Courage (W) [12]
-1/2 0 - 0
MEXA 09:05 FT
[16] Mazatlan FC
2 - 4
Puebla [7]
-1/4 0 - 2
USB 09:30 FT
[B-8] LA Galaxy II
3 - 1
Oakland Roots [B-9]
+0 0 - 0
USW 09:30 FT
[7] Angel City Nữ
1 - 1
Portland Tho. Nữ [1]
+3/4 1 - 0
GHCLB 22:00 Hoãn
  Sochaux
-
Progres Niedercorn  
-
BLRA 23:00 Hoãn
[8] Slavia Mozyr
-
Shakhter Soligo. [6]
-
 
« 01 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo