x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00
[4] Fujieda MYFC
vs
Yokohama SCC [18]
-1 -
- 11:00
[2] Kagoshima
vs
Nagano Parceiro [7]
-3/4 -
HQB 11:30
[8] GimPo Citizen
vs
Chungnam Asan [6]
+1/2 -
NHATA 12:00
[5] Kashima Antlers
vs
FC Tokyo [7]
-1/2 -
- 12:00
[10] Nagoya Grampus
vs
Yokohama FM [1]
+1/2 -
- 12:00
[12] Shimizu S-Pulse
vs
Jubilo Iwata [18]
-3/4 -
- 12:00
[3] Sanf Hiroshima
vs
Urawa Red [9]
-1/4 -
- 12:00
[11] Consa. Sapporo
vs
Kawasaki Fro. [2]
+3/4 -
- 12:00
[14] Avispa Fukuoka
vs
Vissel Kobe [13]
+0 -
- 12:00
[4] Cerezo Osaka
vs
Shonan Bellmare [15]
-1/2 -
- 12:00
[8] Sagan Tosu
vs
Kyoto Sanga [16]
-1/2 -
- 12:00
[17] Gamba Osaka
vs
Kashiwa Reysol [6]
+0 -
NHATB 12:00
[14] Renofa Yamaguchi
vs
Grulla Morioka [21]
-1/4 -
- 12:00
[13] Mito Hollyhock
vs
JEF United Chiba [10]
+0 -
- 12:00
[6] Vegalta Sendai
vs
Tokyo Verdy [12]
-1/4 -
- 12:00
[4] Roas. Kumamoto
vs
Blaublitz Akita [15]
-3/4 -
- 12:00
[17] Zweigen Kan.
vs
Okayama [3]
+1/2 -
NHATW 12:00
[11] Sperenza Osaka Nữ
vs
Nittaidai FIELDS (W) [7]
-
- 12:00
[6] Orca Kamogawa Nữ
vs
Cerezo Osaka Nữ [3]
-
HQ3 13:00
[5] Siheung Citizen
vs
Pocheon Citizen [9]
-
- 14:00
[2] Paju Citizen
vs
Daejeon Korail [11]
-
- 14:00
[3] Gyeongju KHNP
vs
Hwaseong FC [4]
-
- 14:00
[10] Cheonan City
vs
Dangjin Citizen [16]
-
CZEB 15:15
[9] Fotbal Trinec
vs
MFK Chrudim [10]
-1/2 -
- 15:15
[4] Varnsdorf
vs
Sellier&Bellot Vlasim [16]
-
- 15:15
[7] Opava
vs
Taborsko [12]
-1/2 -
- 15:15
[14] SK Prostejov
vs
Sparta Praha B [13]
+0 -
- 15:15
[1] SK Lisen
vs
MFk Karvina [8]
-1/4 -
- 15:15
[15] Slavia Praha B
vs
MFK Vyskov [2]
+1/4 -
- 15:15
[3] Pribram
vs
Sigma Olomouc II [5]
-
- 15:15
[11] Dukla Praha
vs
Jihlava [6]
-1/2 -
IDNA 15:30
[5] Borneo FC
vs
Madura United FC [1]
-
VNB 16:00
[10] Phú Thọ
vs
Thừa Thiên Huế [7]
-
HQB 16:30
[3] Anyang
vs
Ansan Greeners [9]
-3/4 -
SINA 16:30
[5] Tanjong Pagar
vs
Young Lions [8]
-
- 16:30
[3] Tampines Rovers
vs
Geylang Intl [4]
-
BLRA 17:00
[11] Belshina Bobruisk
vs
Dinamo Brest [14]
-1/4 -
LITA 17:00
[4] FK Riteriai
vs
Kauno Zalgiris [6]
-
UKRA 17:00
[13] Chernomorets
vs
PFK Aleksandriya [6]
-
- 17:00
[12] Inhulets Petrove
vs
Vorskla [16]
-
- 17:00
[5] Veres Rivne
vs
Rukh Vynnyky [10]
-
- 17:00
[14] FC Lviv
vs
SK Dnipro-1 [3]
-
- 17:00
[9] FC Mynai
vs
Dinamo Kiev [11]
-
- 17:00
[8] Metalist Kharkiv
vs
Shakhtar Donetsk [2]
-
- 17:00
[7] Metalist 1925 Kharkiv
vs
Kolos Kovalivka [1]
-
- 17:00
[4] Zorya
vs
Kryvbas [15]
-
VNA 17:00
[8] Thanh Hóa
vs
Bình Định [2]
-
TNKB 17:30
[8] Pendikspor
vs
Goztepe [11]
-1/2 -
BULA 17:45
[8] Lok. Sofia
vs
Ludogorets [1]
+1 1/4 -
ANHU23 18:00
[1-1] Blackburn U21
vs
Man Utd U21 [1-8]
-
- 18:00
[1-5] Chelsea U21
vs
Leicester City U21 [1-13]
-
DUB 18:00
[8] Holstein Kiel
vs
Hansa Rostock [9]
-1/2 -
- 18:00
[6] Fort.Dusseldorf
vs
A.Bielefeld [14]
-3/4 -
- 18:00
[17] Greuther Furth
vs
Sandhausen [15]
-1/2 -
DUC4B 18:00
[14] Rehden
vs
Drochtersen/Assel [1]
+0 -
DUC4DB 18:00
[3] Babelsberg
vs
SV Lichtenberg [15]
-3/4 -
- 18:00
[18] Tennis Borussia B.
vs
Greifswalder FC [11]
+3/4 -
ARMA 18:00
[8] Shirak
vs
Lernayin Artsakh [6]
-
KAZA 18:00
[6] Ordabasy
vs
Atyrau [7]
-
- 18:00
[10] FK Taraz
vs
FK Maktaaral [14]
-
- 18:00
[9] Caspiy Aktau
vs
FK Aksu [8]
-
FIN3 18:00
GBK Kokkola
vs
JS Hercules
+1/4 -
- 18:00
OLS Oulu
vs
OTP
-1 -
- 18:00
Vaajakoski
vs
JBK
+1/4 -
- 18:00
FC Komeetat
vs
VIFK Vaasa
+3/4 -
- 18:00
Kajaanin Haka
vs
RoPS Rovaniemi
-1/4 -
- 18:00
Jyvaskyla JK
vs
Narpes Kraft
-1 3/4 -
HQ3 18:00
[13] Cheongju FC
vs
Gimhae City [6]
-
THAA 18:00
[8] Nakhon Ratch.
vs
Khonkaen Utd [11]
-1/2 -
VNA 18:00
[5] SL Nghệ An
vs
Viettel [4]
-
- 18:00
[10] Nam Định
vs
HL Hà Tĩnh [11]
-
ANHA 18:30
[1] Arsenal
vs
Tottenham [3]
-1/2 -
DUC4B 18:30
[3] Weiche Flensburg
vs
Teutonia Ottensen [15]
-1/2 -
AZEA 18:30
[5] Turan Tovuz
vs
Zire IK [6]
-
TNKA 18:30
[10] Kasimpasa
vs
Gaziantep B.B [9]
-1/4 -
THAA 18:30
[15] Police Tero FC
vs
Lamphun Warrior [14]
-1/2 -
TBNA 19:00
[19] Cadiz
vs
Villarreal [6]
+3/4 -
ITB 19:00
[9] SPAL 1907
vs
Genoa [5]
+1/4 -
- 19:00
[4] Bari
vs
Brescia [2]
-1/4 -
- 19:00
[6] Cagliari
vs
Venezia [16]
-1/2 -
- 19:00
[12] Cittadella
vs
Ternana [7]
-1/4 -
- 19:00
[18] Modena
vs
Reggina [1]
+0 -
- 19:00
[14] Palermo
vs
Alto Adige [15]
-1/2 -
- 19:00
[8] Parma
vs
Frosinone [3]
-1/4 -
DUC3 19:00
[18] B.Dortmund II
vs
Munchen 1860 [2]
+1/4 -
- 19:00
[9] Vik.Koln
vs
Oldenburg 1897 [10]
-1/4 -
- 19:00
[8] Ingolstadt
vs
Zwickau [14]
-3/4 -
- 19:00
[19] SpVgg Bayreuth
vs
Dynamo Dresden [5]
+1/2 -
- 19:00
[7] Wehen
vs
Essen [15]
-3/4 -
- 19:00
[1] Elversberg
vs
Verl [17]
-1 -
- 19:00
[20] Erzgebirge Aue
vs
Meppen [11]
-1/4 -
- 19:00
[12] Duisburg
vs
Hallescher [16]
-1/2 -
- 19:00
[13] Osnabruck
vs
Waldhof Man. [6]
-1/4 -
- 19:00
[4] Saarbrucken
vs
Freiburg II [3]
-1/2 -
DUC4B 19:00
[19] Kickers Emden
vs
Phonix Lubeck [11]
+1 1/4 -
DUC4DB 19:00
[10] Chemnitzer
vs
C. Leipzig [8]
-3/4 -
DUC4N 19:00
[6] Stuttgart II
vs
Homburg [2]
+0 -
- 19:00
[1] SSV Ulm
vs
TSG Balingen [7]
-1 -
- 19:00
[3] Mainz II
vs
SGV Freiberg [16]
-3/4 -
- 19:00
[15] Astoria Walldorf
vs
Hessen Kassel [18]
-1/4 -
- 19:00
[5] TSV Steinbach
vs
Aalen [10]
-3/4 -
- 19:00
[13] Ein.Trier
vs
Koblenz [17]
-1/4 -
- 19:00
[14] Wormatia Worms
vs
Hoffenheim II [11]
-1/4 -
- 19:00
[8] Bahlinger
vs
FSV Frankfurt [12]
-1/4 -
- 19:00
[9] Offenbach
vs
Barockstadt FL [4]
-1/2 -
DUC4T 19:00
Rodinghausen
vs
Wuppertaler
-1/4 -
- 19:00
Schalke 04 II
vs
Preussen Munster
+1/2 -
- 19:00
M.gladbach II
vs
FC Bocholt
-3/4 -
- 19:00
FC Koln II
vs
Wattenscheid
-1 -
- 19:00
SV Straelen
vs
Wiedenbruck
+0 -
- 19:00
Kaan-Marienborn
vs
Fort.Dusseldorf II
-1/4 -
- 19:00
Lippstadt
vs
RW Ahlen
+0 -
- 19:00
Oberhausen
vs
FC Duren
-1/2 -
- 19:00
A.Aachen
vs
Fortuna Koln
-1/4 -
BLRA 19:00
[2] Dinamo Minsk
vs
Shakhter Soligo. [4]
-1/4 -
BIHA 19:00
[1] Borac Banja Luka
vs
FK Sloga Doboj [6]
-
LITA 19:00
[10] FK Jonava
vs
Dziugas FC [9]
-
FINB 19:00
[6] JaPS
vs
Jaro [3]
+1 -
- 19:00
[12] PIF Parainen
vs
SJK Akatemia [8]
+1 -
DENB 19:00
[6] Vendsyssel FF
vs
Helsingor [5]
+1/4 -
THAA 19:00
[5] Chiangrai Utd
vs
Sukhothai [12]
-1 1/2 -
MASL 19:15
[11] Sarawak
vs
Pahang [7]
-
- 19:15
[1] Darul Takzim
vs
Negeri Sembilan [3]
-
VNA 19:15
[1] Hà Nội FC
vs
BCM Bình Dương [7]
-
HUNA 19:30
[2] Kisvarda FC
vs
Ujpest [10]
-1/4 -
THAA 19:30
[7] BG Pathum United
vs
Muang Thong Utd [10]
-3/4 -
ANHU23 20:00
[1-9] West Ham U21
vs
Crystal Palace U21 [1-6]
-
- 20:00
[1-3] Liverpool U21
vs
Arsenal U21 [1-7]
-
ITA 20:00
[1] Napoli
vs
Torino [9]
-1 -
PHB 20:00
[12] Saint Etienne
vs
Grenoble [9]
-1/2 -
NGA 20:00
[11] Krylya Sovetov
vs
Krasnodar [4]
-1/4 -
- 20:00
[14] Khimki
vs
CSKA Moscow [3]
+1 -
- 20:00
[10] FK Orenburg
vs
FK Sochi [6]
+1/2 -
- 20:00
[8] Akhmat Groznyi
vs
Din. Moscow [7]
+0 -
- 20:00
[13] Fakel
vs
Torpedo Moscow [16]
-1/4 -
- 20:00
[9] Nizhny Nov
vs
Spartak Moscow [5]
+3/4 -
- 20:00
[12] Lok. Moscow
vs
Ural S.r. [15]
-3/4 -
- 20:00
[1] Zenit
vs
Rostov [2]
-1 1/2 -
ALBA 20:00
[6] Egnatia Rrogozhine
vs
Kastrioti Kruje [7]
-
- 20:00
[8] KF Laci
vs
Kukesi [10]
-
ARMA 20:00
[4] Pyunik
vs
Alashkert [1]
-
POLA 20:00
[10] Gornik Zabrze
vs
Zaglebie Lubin [11]
-1/4 -
BIHA 20:00
[12] Leotar Trebinje
vs
Zeljeznicar [3]
-
MLTA 20:00
[7] Mosta
vs
Sirens [11]
-
- 20:00
[2] Hamrun Spartans
vs
Floriana [6]
-
FINB 20:00
[11] PK-35
vs
Gnistan [5]
+1/4 -
TNKB 20:00
[7] Sakaryaspor
vs
Malatyaspor [18]
-1/2 -
DENB 20:00
[12] Nykobing
vs
Sonderjyske [3]
+1 1/4 -
IDNA 20:00
[9] Arema Indonesia
vs
Persebaya Surabaya [14]
-
MASL 20:00
[4] Terengganu
vs
Sabah FA [2]
-
- 20:00
[6] Kedah FA
vs
Petaling Jaya City [10]
-
- 20:00
[8] Selangor FA
vs
Melaka FA [9]
-
DUA 20:30
[12] Leipzig
vs
Bochum [18]
-1 3/4 -
- 20:30
[7] Ein.Frankfurt
vs
Union Berlin [1]
-1/4 -
- 20:30
[3] Freiburg
vs
Mainz [8]
-1/4 -
- 20:30
[9] FC Koln
vs
B.Dortmund [2]
+1/2 -
- 20:30
[17] Wolfsburg
vs
Stuttgart [16]
-1/4 -
POLA 20:30
[7] Lech Poznan
vs
Legia Wars. [1]
-1/2 -
WALA 20:30
[3] Connah's QN
vs
Haverfordwest [7]
-
- 20:30
[8] Flint Town Utd
vs
Penybont [2]
-
- 20:30
[6] Cardiff Metropolitan
vs
Aberystwyth [9]
-
- 20:30
[11] Pontypridd Town
vs
Caernarfon Town [5]
-
UZBA 20:30
[10] Bunyodkor
vs
Navbahor [2]
-
ANHA 21:00
[12] Bournemouth
vs
Brentford [9]
+1/4 -
- 21:00
[16] Crystal Palace
vs
Chelsea [7]
+1/2 -
- 21:00
[6] Fulham
vs
Newcastle [10]
+1/4 -
- 21:00
[8] Liverpool
vs
Brighton [4]
-1 1/2 -
- 21:00
[14] Southampton
vs
Everton [13]
-1/4 -
ANHB 21:00
[8] Rotherham Utd
vs
Wigan [12]
-1/4 -
- 21:00
[19] Blackpool
vs
Norwich [2]
+1/2 -
- 21:00
[7] Blackburn Rovers
vs
Millwall [13]
-1/4 -
- 21:00
[9] Bristol City
vs
QPR [6]
-1/4 -
- 21:00
[18] Cardiff City
vs
Burnley [4]
+1/4 -
- 21:00
[24] Coventry
vs
Middlesbrough [22]
+1/4 -
- 21:00
[3] Reading
vs
Huddersfield [23]
-1/4 -
- 21:00
[1] Sheffield Utd
vs
Birmingham [17]
-1 1/4 -
- 21:00
[5] Sunderland
vs
Preston North End [15]
-1/4 -
- 21:00
[21] West Brom
vs
Swansea City [16]
-3/4 -
ANHL1 21:00
[14] Fleetwood Town
vs
Barnsley [5]
+1/4 -
- 21:00
[13] Accrington
vs
Morecambe [23]
-3/4 -
- 21:00
[17] Wycombe
vs
Plymouth Argyle [1]
+1/4 -
- 21:00
[18] Milton Keynes Dons
vs
Peterborough Utd [8]
+1/4 -
- 21:00
[7] Cambridge Utd
vs
Derby County [11]
+1/4 -
- 21:00
[10] Exeter City
vs
Bristol Rovers [21]
-1 -
- 21:00
[6] Bolton
vs
Lincoln [12]
-3/4 -
- 21:00
[24] Burton Albion
vs
Forest Green [22]
-1/2 -
- 21:00
[16] Charlton Athletic
vs
Oxford Utd [19]
-1/4 -
- 21:00
[20] Cheltenham
vs
Shrewsbury [9]
+0 -
- 21:00
[2] Ipswich
vs
Portsmouth [3]
-1/2 -
- 21:00
[15] Port Vale
vs
Sheffield Wed. [4]
+1/2 -
ANHL2 21:00
[14] Tranmere Rovers
vs
Barrow [4]
+0 -
- 21:00
[23] Rochdale
vs
Doncaster Rovers [10]
-1/4 -
- 21:00
[17] Stockport
vs
Walsall [15]
-1/2 -
- 21:00
[19] Harrogate Town
vs
Bradford City [7]
+1/4 -
- 21:00
[9] Swindon
vs
Northampton [2]
+0 -
- 21:00
[8] Carlisle
vs
Crewe Alexandra [11]
-1/2 -
- 21:00
[5] Salford City
vs
Grimsby [12]
-1/4 -
- 21:00
[16] Wimbledon
vs
Colchester Utd [21]
-1/4 -
- 21:00
[22] Crawley Town
vs
Stevenage [3]
+1/2 -
- 21:00
[20] Gillingham
vs
Sutton Utd [13]
+1/4 -
- 21:00
[1] Leyton Orient
vs
Newport [18]
-1/2 -
- 21:00
[6] Mansfield
vs
Hartlepool [24]
-1 1/4 -
DUC4B 21:00
[4] SSV Jeddeloh
vs
St. Pauli II [17]
-1/2 -
SCOA 21:00
[4] St. Mirren
vs
Livingston [5]
-1/4 -
- 21:00
[10] Ross County
vs
Hibernian [6]
+1/4 -
- 21:00
[7] Aberdeen
vs
Kilmarnock [11]
-3/4 -
- 21:00
[1] Celtic
vs
Motherwell [8]
-2 1/2 -
- 21:00
[12] Dundee Utd
vs
St. Johnstone [9]
-1/4 -
- 21:00
[3] Hearts
vs
Rangers [2]
+3/4 -
SCOB 21:00
[9] Cove Rangers
vs
Arbroath [10]
+0 -
- 21:00
[8] Hamilton
vs
Dundee [5]
+1/4 -
- 21:00
[1] Partick Thistle
vs
Greenock Morton [7]
-1 -
- 21:00
[3] Queen's Park
vs
Raith Rovers [6]
+0 -
- 21:00
[2] Ayr Utd
vs
Inverness C.T. [4]
-1/4 -
SCO2 21:00
[9] Kelty Hearts
vs
Airdrieonians [2]
+1/2 -
- 21:00
[7] Queen of South
vs
Alloa Athletic [3]
-1/4 -
- 21:00
[5] Montrose
vs
Edinburgh City [4]
-1/2 -
- 21:00
[1] Dunfermline
vs
Peterhead [10]
-1 1/2 -
- 21:00
[6] Falkirk
vs
Clyde [8]
-3/4 -
AZEA 21:00
[3] Karabakh Agdam
vs
Neftchi Baku [1]
-
BLRA 21:00
[3] Bate Borisov
vs
Torpedo Zhodino [6]
-1 -
NIRA 21:00
[4] Cliftonville
vs
Newry City [8]
-
- 21:00
[11] Dungannon Swi.
vs
Linfield [7]
+1 1/2 -
- 21:00
[6] Carrick Rangers
vs
Crusaders Belfast [2]
+3/4 -
BIA 21:00
[4] OH Leuven
vs
Union Saint-Gilloise [6]
+3/4 -
GEOA 21:00
[8] Sioni Bolnisi
vs
Dinamo Batumi [1]
-
- 21:00
[4] Samgurali Tskh.
vs
Saburtalo [6]
-
- 21:00
[7] FC Telavi
vs
Lokomotiv T [10]
-
- 21:00
[9] Gagra Tbilisi
vs
Dila Gori [5]
-
LITA 21:00
[8] Banga
vs
Zalgiris [1]
-
MDVA 21:00
[7] Zimbru
vs
Dinamo-Auto [8]
-
- 21:00
[1] Sheriff Tiraspol
vs
Sfintul Gheorghe [5]
-
- 21:00
[6] Dacia Buiucani
vs
Petrocub [2]
-
- 21:00
[3] Milsami
vs
FC Balti [4]
-
CZEA 21:00
[11] Banik Ostrava
vs
C. Budejovice [15]
-3/4 -
- 21:00
[10] Jablonec
vs
Brno [6]
-1/2 -
- 21:00
[8] Mlada Boleslav
vs
Sigma Olomouc [9]
-1/4 -
- 21:00
[5] Bohemians 1905
vs
Vik.Plzen [1]
+1/2 -
- 21:00
[2] Slavia Praha
vs
Slovan Liberec [4]
-1 3/4 -
- 21:00
[14] Zlin
vs
Slovacko [12]
+1/4 -
- 21:00
[3] Sparta Praha
vs
Hradec Kralove [7]
-1 -
- 21:00
[13] Teplice
vs
Pardubice [16]
-1/4 -
CZEU19 21:00
[13] Banik Ostrava U19
vs
MFk Karvina U19 [12]
-
- 21:00
[10] Mlada Boleslav U19
vs
Vik. Plzen U19 [5]
-
- 21:00
[15] Hradec Kralove U19
vs
Sparta Praha U19 [1]
-
- 21:00
[7] Sigma Olomouc U19
vs
Slavia Praha U19 [2]
-
- 21:00
[11] Slovacko U19
vs
Brno U19 [6]
-
- 21:00
[8] C. Budejovice U19
vs
Dukla Praha U19 [9]
-
- 21:00
[3] Jihlava U19
vs
Zlin U19 [4]
-
- 21:00
[14] Pardubice U19
vs
Pribram U19 [16]
-
CYPA 21:00
[11] EN Paralimni
vs
Nea Salamina [6]
+0 -
- 21:00
[2] Apollon Limassol
vs
Pafos FC [1]
-1/4 -
- 21:00
[7] Doxa Katokopia
vs
Omonia Nicosia [8]
+3/4 -
- 21:00
[12] Karmiotissa Pol.
vs
Olympiakos Nic. [14]
-1/4 -
- 21:00
[10] Akritas
vs
Aris Limassol [3]
+1 -
- 21:00
[9] AEK Larnaka
vs
Anorthosis [5]
-1/4 -
- 21:00
[4] Apoel FC
vs
AEL Limassol [13]
-3/4 -
TNKA 21:00
[8] Kayserispor
vs
Trabzonspor [7]
+1/4 -
- 21:00
[16] Ankaragucu
vs
Istanbul BB [3]
+1/2 -
BRB 21:00
[18] Brusque FC/SC
vs
Criciuma/SC [7]
-1/4 -
TBNA 21:15
[14] Getafe
vs
Valladolid [18]
-1/4 -
TBNB 21:15
[19] Mirandes
vs
Las Palmas [1]
+1/4 -
- 21:15
[21] Racing Santander
vs
Malaga [22]
-1/4 -
ITB 21:15
[17] Perugia
vs
Pisa [20]
-1/4 -
BDNA 21:30
[15] Vizela
vs
Portimonense [4]
-1/4 -
HLA 21:30
[17] Cambuur
vs
PSV Eindhoven [1]
+1 3/4 -
UAEA 21:30
[10] Baniyas
vs
Al Jazira [2]
-
- 21:30
[6] Al Nasr (UAE)
vs
Al Wasl [7]
-
- 21:30
[12] Dubba Al Fujairah
vs
Ajman [9]
-
- 21:30
[14] Al Dhafra
vs
Al Shabab (UAE) [5]
-
- 21:30
[1] Al Sharjah
vs
Khorfakkan [13]
-
- 21:30
[3] Bataeh SC
vs
Al Wahda(UAE) [11]
-
- 21:30
[8] Al Ain
vs
Ittihad Kalba [4]
-
CROA 21:55
[4] NK Osijek
vs
Lok. Zagreb [8]
-1/2 -
PHA 22:00
[18] Strasbourg
vs
Rennes [8]
+1/4 -
POLB 22:00
[6] Nieciecza
vs
Podbeskidzie [10]
-1/2 -
- 22:00
[16] Gornik Leczna
vs
GKS Tychy [11]
-1/4 -
- 22:00
[13] Skra Czestochowa
vs
Katowice [9]
+1/4 -
- 22:00
[14] Chojniczanka
vs
Wisla Krakow [7]
+1/2 -
- 22:00
[4] Puszcza Nie.
vs
Arka Gdynia [2]
+1/4 -
- 22:00
[8] Chrobry Glogow
vs
Odra Opole [15]
-1/4 -
- 22:00
[5] Stal Rzeszow
vs
Resovia [17]
-1/2 -
- 22:00
[3] LKS Lodz
vs
Zaglebie Sosno [12]
-1/4 -
- 22:00
[1] Ruch Chorzow
vs
Sandecja [18]
-1/2 -
HUNA 22:00
[9] Debreceni
vs
Budapest Honved [8]
-1/4 -
ICEW 22:00
[3] Stjarnan Nữ
vs
Keflavik IF Nữ [8]
-
- 22:00
[2] Breidablik Nữ
vs
Trottur Rey. Nữ [4]
-
- 22:00
[1] Valur Nữ
vs
UMF Selfoss Nữ [5]
-
- 22:00
[6] Vestmannaeyjar Nữ
vs
Afturelding Nữ [9]
-
- 22:00
[10] KR Reykjavik Nữ
vs
Thor Akureyri Nữ [7]
-
MNEA 22:00
[3] Decic Tuzi
vs
Mornar Bar [9]
-
- 22:00
[1] Sutjeska
vs
Jedinstvo [8]
-
- 22:00
[2] Buducnost
vs
Iskra Danilo [10]
-
- 22:00
[5] OFK Petrovac
vs
Arsenal Tivat [6]
-
- 22:00
[7] Rudar
vs
FK Jerezo [4]
-
RMNA 22:00
[1] Farul Constanta
vs
UTA Arad [8]
-
- 22:00
[12] Botosani
vs
Universitaea Cluj [13]
-
- 22:00
[16] Chindia Targoviste
vs
Rapid Bucuresti [2]
-
- 22:00
[5] Universitatea Craiova
vs
Voluntari [11]
-1 -
- 22:00
[3] Hermannstadt
vs
Sepsi OSK [7]
-
- 22:00
[4] CFR Cluj
vs
Petrolul Ploiesti [6]
-3/4 -
- 22:00
[15] Mioveni
vs
FC U Craiova 1948 [9]
+1/4 -
- 22:00
[14] Steaua Bucuresti
vs
Arges Pitesti [10]
-
AUTA 22:00
[10] Hartberg
vs
Austria Klagenfurt [9]
+0 -
- 22:00
[1] RB Salzburg
vs
Lask [3]
-1 -
- 22:00
[11] SV Ried
vs
SCR Altach [12]
-1/2 -
- 22:00
[4] Austria Wien
vs
Sturm Graz [2]
+0 -
- 22:00
[5] Aust Lustenau
vs
Wolfsberger AC [6]
+1/2 -
- 22:00
[7] WSG Swarovski Tirol
vs
Rapid Wien [8]
+1/4 -
JORA 22:00
[2] Wehdat Amman
vs
Al Salt [8]
-
KUWA 22:00
[7] Al Nasr (KUW)
vs
Al Quadisiya [6]
-
CHIA 22:00
[11] Huachipato
vs
Antofagasta [15]
-1/4 -
MLTA 22:15
[10] Zebbug Rangers
vs
Marsaxlok [12]
-
- 22:15
[13] Santa Lucia FC
vs
Gudja United [3]
-
FIN3 22:30
Hameenlinna
vs
Ilves II
-1/4 -
- 22:30
FC Kiffen
vs
PK Keski Uusimaa
-1 -
- 22:30
MuSa Pori
vs
SalPa Salo
+1 -
- 22:30
Grankulla IFK
vs
Jazz
-1/4 -
- 22:30
Ilves-Kissat
vs
VJS
-3/4 -
- 22:30
KaaPo Kaarina
vs
Klubi 04 Helsinki
-
- 22:30
Tampere Utd
vs
Espoo
-1/4 -
- 22:30
FC LaPa
vs
NJS Nurmijarvi
-
- 22:30
KuPS Akatemia
vs
Lahden Reipas
+1 1/4 -
- 22:30
Atlantis
vs
PeKa
-1 1/2 -
- 22:30
JIPPO
vs
KaPa
-1/4 -
- 22:30
Futura
vs
PPJ
+1/4 -
KSAA 22:30
[8] Al Raed
vs
Al Adalah [15]
-
- 22:30
[7] Dhamak
vs
Al Tai [5]
-
ITA 23:00
[7] Inter Milan
vs
Roma [6]
-1/2 -
ESTA 23:00
[1] Flora Tallinn
vs
TJK Legion [9]
-
- 23:00
[5] Kuressaare
vs
Tammeka Tartu [7]
-
- 23:00
[8] Tallinna Kalev
vs
Vaprus Parnu [10]
-
GREA 23:00
[12] Lamia FC
vs
Levadiakos [13]
-1/4 -
- 23:00
[7] Volos NFC
vs
Aris Salonica [3]
+1/4 -
- 23:00
[9] Asteras Tripolis
vs
OFI Creta [10]
-1/2 -
- 23:00
[11] Pas Giannina
vs
Panetolikos [8]
-1/4 -
- 23:00
[4] AEK Athens
vs
Ionikos [14]
-1 3/4 -
- 23:00
[6] Olympiakos
vs
Atromitos [5]
-1 1/2 -
- 23:00
[2] PAOK
vs
Panathinaikos [1]
+0 -
ISRA 23:00
[5] Ashdod
vs
Hapoel Hadera [9]
-1/2 -
- 23:00
[2] Maccabi Haifa
vs
Maccabi TA [1]
-1/4 -
- 23:00
[14] Beitar Jerusalem
vs
Maccabi Bnei Raina [12]
-1/2 -
- 23:00
[11] Hapoel Tel Aviv
vs
Hapoel Jerusalem [3]
-1/4 -
- 23:00
[10] Maccabi Netanya
vs
Hap. Beer Sheva [4]
+1/4 -
- 23:00
[6] Bnei Sakhnin
vs
Sektzia Nes Tziona [13]
-3/4 -
- 23:00
[8] HIK Shmona
vs
Hapoel Haifa [7]
-1/4 -
LATA 23:00
[6] Tukums/Salaspils
vs
FK Auda [5]
-
- 23:00
[2] Rigas Futbola Skola
vs
METTA/LU Riga [8]
-
- 23:00
[4] FK Liepaja
vs
Spartaks Jurmala [9]
-
SRBA 23:00
[11] Javor Ivanjica
vs
FK Vozdovac [7]
-
- 23:00
[6] FK Novi Pazar
vs
Mladost Lucani [14]
-
- 23:00
[15] Novi Sad
vs
Crvena Zvezda [1]
-
- 23:00
[2] Cukaricki Belgrade
vs
Radnicki Nis [10]
-
- 23:00
[5] FK Partizan
vs
FK Vojvodina [4]
-
- 23:00
[12] FK Napredak
vs
FK Kolubara [8]
-
- 23:00
[13] Spartak Subotica
vs
FK Radnicki 1923 [9]
-
- 23:00
[3] Backa Topola
vs
Radnik Surdulica [16]
-
SVKA 23:00
[1] Slo. Bratislava
vs
Zelez. Podbrezova [2]
-1 1/2 -
- 23:00
[6] Ruzomberok
vs
Skalica [8]
-1/2 -
- 23:00
[12] Liptovsky Mikulas
vs
Dunajska Stred [5]
+1/2 -
- 23:00
[4] MSK Zilina
vs
Trencin [10]
-1/2 -
- 23:00
[11] Zlate Moravce
vs
Spartak Trnava [3]
+3/4 -
- 23:00
[7] Dukla BB
vs
Zemplin Michalovce [9]
-1/4 -
TNKB 23:00
[13] Rizespor
vs
Bodrumspor SK [2]
-1/4 -
- 23:00
[15] Altay
vs
Eyupspor [1]
+1/2 -
TSA 23:00
[7] Basel
vs
St. Gallen [3]
-1/4 -
ARGA 23:00
[10] CA Platense
vs
Defensa YJ [14]
-1/4 -
- 23:00
[16] C. Cordoba SdE
vs
Sarmiento Junin [13]
-1/4 -
BIA 23:15
[11] Westerlo
vs
Zulte-Waregem [18]
-1 -
- 23:15
[13] Oostende
vs
Genk [2]
+1/2 -
ANHA 23:30
[18] West Ham Utd
vs
Wolves [17]
-1/2 -
TBNA 23:30
[15] Sevilla
vs
Atletico Madrid [7]
+1/4 -
TBNB 23:30
[10] Andorra FC
vs
Levante [11]
+1/4 -
DUA 23:30
[10] Wer.Bremen
vs
M.gladbach [6]
+0 -
NIRA 23:30
[5] Larne
vs
Coleraine [3]
-1/2 -
HLA 23:45
[12] Groningen
vs
AZ Alkmaar [3]
+3/4 -
PHB 00:00
[20] Niort
vs
Guingamp [5]
+1/4 -
- 00:00
[18] Nimes
vs
Paris FC [13]
+1/4 -
- 00:00
[16] Annecy FC
vs
SC Bastia [8]
+0 -
- 00:00
[17] Rodez
vs
Amiens [4]
+0 -
- 00:00
[6] Caen
vs
Quevilly [19]
-3/4 -
- 00:00
[11] Dijon
vs
Le Havre [2]
+0 -
- 00:00
[10] Metz
vs
Pau FC [15]
-1 -
- 00:00
[7] Valenciennes
vs
Sochaux [1]
+1/4 -
BDNA 00:00
[11] Chaves
vs
Estoril [7]
-1/4 -
BIHA 00:00
[2] Siroki Brijeg
vs
Igman Konjic [10]
-
TNKA 00:00
[1] Adana Demirspor
vs
Galatasaray [2]
+0 -
USAA 00:07
[Dong-10] New England
vs
Atlanta United [Dong-9]
-1/4 -
KUWA 00:20
[2] Al Kuwait
vs
Fahaheel [5]
-
CROA 00:30
[1] Dinamo Zagreb
vs
Slaven Belupo [3]
-1 3/4 -
HUNA 00:30
[11] Vasas Budapest
vs
Zalaegerzseg [6]
+0 -
HLA 01:00
[2] Ajax
vs
Go Ahead Eagles [13]
-2 3/4 -
KSAA 01:00
[12] Al Wehda (KSA)
vs
Al Ettifaq [9]
-
- 01:00
[14] Al Khaleej(KSA)
vs
Al Baten [16]
-
ARGB 01:00
[23] Almirante Brown
vs
Def.Belgrano [10]
-
- 01:00
[35] Nueva Chicago
vs
Quilmes [20]
-
- 01:00
[16] Deportivo Moron
vs
Instituto [2]
-
- 01:00
[1] Belgrano
vs
Chacarita Jrs [15]
-
- 01:00
[27] Temperley
vs
Agropecuario AAC [30]
-
- 01:00
[4] Gim.Mendoza
vs
Estudiantes BsAs [6]
-
- 01:00
[31] Villa Dalmine
vs
Brown de Adrogue [24]
-
- 01:00
[33] Flandria
vs
Tristan Suarez [34]
-
- 01:00
[11] Almagro
vs
Ind.Rivadavia [8]
-
- 01:00
[32] San Telmo
vs
Atletico Atlanta [19]
-
- 01:00
[17] Deportivo Madryn
vs
Sacachispas [36]
-
- 01:00
[12] Deportivo Riestra
vs
Guillermo [22]
-
- 01:00
[28] Alvarado MDP
vs
Estudiantes Rio Cuarto [9]
-
- 01:00
[9] Estudiantes Rio Cuarto
vs
CA Mitre Salta [18]
-
- 01:00
[26] CA Guemes
vs
Atletico Rafaela [29]
-
- 01:00
[7] Chaco For Ever
vs
San Martin SJ [13]
-
- 01:00
[5] All Boys
vs
Ramon Santamarina [37]
-
- 01:00
[25] Gimnasia Jujuy
vs
San Martin Tucuman [3]
-
CHIA 01:00
[4] Palestino
vs
Everton CD [10]
-1/4 -
COLB 01:00
[4] Real Cartagena
vs
Boca Juniors Cali [15]
-1/4 -
- 01:00
[9] Valledupar
vs
Barranquilla [13]
+0 -
- 01:00
[7] Llaneros FC
vs
Dep.Quindio [3]
-
- 01:00
[1] Leones FC
vs
Boyaca Chico [6]
-
- 01:00
[5] Tigres(COL)
vs
Bogota FC [8]
-1/4 -
- 01:00
[10] Orsomarso
vs
Fortaleza [2]
+1 1/4 -
- 01:00
[11] Atletico
vs
Cucuta [16]
-
- 01:00
[12] Real Santander
vs
Atletico Huila [14]
-
DUB 01:30
[12] St. Pauli
vs
Heidenheim [5]
-1/4 -
POLA 01:30
[3] Pogon Szczecin
vs
Lechia GD [18]
-3/4 -
TSA 01:30
[5] Grasshoppers
vs
Zurich [9]
+1/4 -
ARGA 01:30
[15] San Lorenzo
vs
CA Huracan [4]
+0 -
ITA 01:45
[14] Empoli
vs
AC Milan [5]
+3/4 -
BIA 01:45
[3] Club Brugge
vs
KV Mechelen [12]
-1 1/4 -
TBNA 02:00
[10] Mallorca
vs
Barcelona [2]
+1 1/2 -
TBNB 02:00
[8] Villarreal B
vs
Burgos CF [7]
-1/4 -
PHA 02:00
[1] PSG
vs
Nice [13]
-2 1/4 -
HLA 02:00
[5] Twente
vs
Vitesse Arnhem [14]
-3/4 -
COLA 02:00
[20] Cortulua
vs
Atl. Bucaramanga [13]
+0 -
BDNA 02:30
[9] Vitoria Guimaraes
vs
Benfica [1]
+1 1/4 -
USAA 02:37
[Tay-11] Colorado Rapids
vs
Dallas [Tay-3]
-1/4 -
IREA 02:45
[5] Sligo Rovers
vs
Shamrock Rovers [1]
+1/2 -
USAA 03:07
[Tay-14] San Jose EQ
vs
Minnesota Utd [Tay-7]
-1/4 -
ARGA 04:00
[22] Banfield
vs
Godoy Cruz [8]
-1/4 -
BRB 04:00
[6] Ituano/SP
vs
CRB/AL [12]
-1/2 -
COLA 04:00
[3] Once Caldas
vs
Jag de Cordoba [17]
-3/4 -
MEXA 05:00
[12] San Luis
vs
Tigres UANL [5]
+1/4 -
- 05:00
[2] Monterrey
vs
Pachuca [3]
-1/4 -
ECUA 05:45
[16] 9 de Octubre
vs
LDU Quito [5]
-
CHIA 06:00
[2] Curico Unido
vs
La Serena [14]
-3/4 -
COLA 06:00
[11] La Equidad
vs
Millonarios [1]
+1/4 -
USW 06:05
[12] NJ/NY Gotham Nữ
vs
Portland Tho. Nữ [1]
-
USAA 06:07
[Dong-4] New York City
vs
Orlando City [Dong-6]
-1/2 -
- 06:07
[Dong-11] Charlotte FC
vs
Philadelphia Union [Dong-1]
+0 -
ARGA 06:30
[24] Arsenal Sarandi
vs
Independiente [17]
+0 -
USAA 06:37
[Dong-7] Columbus Crew
vs
New York RB [Dong-3]
-1/4 -
- 06:37
[Dong-5] Cincinnati
vs
Chicago Fire [Dong-12]
-3/4 -
- 06:37
[Dong-2] CF Montreal
vs
D.C. Utd [Dong-14]
-1 1/4 -
USW 07:05
[11] Wash. Spirit Nữ
vs
Houston Dash Nữ [5]
-
MEXA 07:05
[17] Atlas
vs
Necaxa [11]
+0 -
USW 07:35
[10] Racing Louisville Nữ
vs
Kansas City Nữ [3]
-
ECUA 08:00
[14] Mushuc Runa
vs
Emelec [3]
-
COLA 08:15
[5] Rionegro Aguilas
vs
Deportes Tolima [15]
-1/4 -
MEXA 09:05
[10] Cruz Azul
vs
Chivas Guad. [8]
+0 -
USAA 09:07
[Tay-10] Vancouver WC
vs
Austin FC [Tay-2]
-1/4 -
- 09:37
[Tay-5] LA Galaxy
vs
Real Salt Lake [Tay-8]
-3/4 -
USW 10:05
[2] OL Reign Nữ
vs
Orlando Pride Nữ [9]
-
 
« 01 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: