x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHQG 13:00 FT
  Vanuatu U20
2 - 2
Papua New Guinea  
2 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 1-4
NGAU21 14:00 FT
  Ural U21
3 - 3
Kryliya Sov. U21  
0 - 3
AFCFS 15:00 FT
[D-4] Hàn Quốc Futsal
0 - 6
Nhật Bản Futsal [D-1]
-
NHATJFL 16:00 FT
[4] Nara Club
5 - 0
FC Osaka [1]
+1/4 2 - 0
TQA 16:30 FT
[11] Changchun Yatai
1 - 0
Shenzhen FC [14]
-3/4 1 - 0
NGAU21 17:00 FT
  FK Sochi U21
4 - 5
Chertanovo U21  
2 - 4
- 17:00 FT
  Khimki U21
0 - 0
Rostov U21  
0 - 0
- 17:00 FT
  Strogino Moscow U21
0 - 1
Spartak Mos. U21  
0 - 0
- 17:00 FT
  ORS 5 U21 1
2 - 3
Nizhny Nov U21  
2 - 1
UKRA 17:30 FT
[6] Veres Rivne
2 - 2
Rukh Vynnyky [9]
-1/4 2 - 1
AFCFS 18:00 FT
[D-2] Việt Nam Futsal
3 - 1
Arập Xêut Futsal [D-3]
-
NGAU21 18:00 FT
  Orenburg U21
1 - 1
Zenit U21  
0 - 0
VNA 18:00 FT
[3] Hải Phòng
1 - 1
HA Gia Lai [5]
-1/4 0 - 1
BULA 18:45 FT
[13] Septemvri Sofia (T)
1 - 1
Spartak Varna [16]
-3/4 1 - 1
NGAU21 19:00 FT
  Akhmat Gr. U21
2 - 1
Kuban U21  
1 - 1
- 19:00 FT
  Torpedo Moscow U21
1 - 1
CSKA Mos. U21  
0 - 0
- 19:00 FT
  Fakel U21
4 - 1
Din. Moscow U21  
1 - 1
ARMA 19:00 FT
[2] Ararat-Armenia
1 - 0
BKMA Yerevan [9]
-1 3/4 1 - 0
VNA 19:15 FT
[13] TP.HCM
0 - 2
Sài Gòn FC [12]
-1/2 0 - 0
ALBA 20:00 FT
[3] Bylis Ballsh
4 - 1
Erzeni Shijak [4]
2 - 0
BIHA 20:00 FT
[8] Velez Mostar
1 - 1
NK Posusje [11]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[4] FK Tuzla City
1 - 0
Sarajevo [5]
0 - 0
ISRB 20:00 FT
[8] INR HaSharon 1
1 - 2
Hapoel Acre [6]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[3] HR Letzion
2 - 0
Ahi Nazareth [14]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[4] Hapoel Afula
2 - 1
Maccabi P.Tikva [1]
+3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[15] Kafr Qasim
0 - 0
Bnei Yehuda [11]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Hapoel Umm Al Fahm
2 - 0
AS Ashdod [13]
-1/2 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[9] Selangor II
0 - 1
Johor Darul Takzim II [1]
+3/4 0 - 0
NGAU21 20:30 FT
  Krasnodar U21
1 - 1
Lok. Moscow U21  
1 - 0
IDNA 20:30 FT
[5] Bali United Pusam
1 - 2
TIRA-Persikabo [7]
-1 1/2 1 - 0
UZBA 20:30 FT
[6] Sogdiana Jizzakh
0 - 2
FK AGMK [4]
-1/4 0 - 1
MAPL 20:45 FT
[5] Kelantan United 1
1 - 1
Kelantan [2]
+3/4 0 - 1
AFCFS 21:00 FT
[C-2] Indonesia Futsal
7 - 2
Lebanon Futsal [C-4]
-
BULA 21:00 FT
[4] Cherno More
2 - 1
Botev Vratsa [12]
-1 1/4 0 - 1
LATA 21:00 FT
[10] Supernova Riga
1 - 4
Riga FC [3]
+2 1/2 1 - 2
UKRA 21:00 FT
[7] Metalist 1925 Kharkiv 1
2 - 0
Kolos Kovalivka [4]
+1/4 2 - 0
CZEB 21:30 FT
[8] Dukla Praha
5 - 0
Jihlava [10]
-1/2 2 - 0
BLRA 21:45 FT
[16] Dnepr Mogilev
1 - 2
FK Slutsk [11]
+1 1 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[10] DJK Vilzing
0 - 0
TSV 1896 Rain [17]
-1/2 0 - 0
AZEA 22:00 FT
[7] Səbail FK 1
1 - 2
Gabala FC [4]
+3/4 0 - 0
SRBA 22:00 FT
[5] FK Novi Pazar
3 - 1
Mladost Lucani [14]
-1 1 - 1
JORA 22:00 FT
[7] Ramtha (T)
1 - 1
Moghayer Al Sarhan [8]
-3/4 1 - 1
ALGA 22:00 FT
[4] RC Arbaa
3 - 1
MC El Bayadh [8]
-1/2 2 - 0
DUC4BA 22:15 FT
[11] Bayern Munich II
2 - 4
Greuther Furth II [16]
-1 1/4 1 - 2
ARMA 22:30 FT
[7] Ararat Y
0 - 2
Urartu [1]
+1/4 0 - 0
FINB 22:30 FT
[2] TPS Turku
2 - 2
KPV Kokkola [9]
-1 3/4 1 - 0
SVKA 22:30 FT
[6] Ruzomberok
2 - 0
Skalica [8]
-1/2 1 - 0
CZEB 22:30 FT
[2] Pribram
5 - 0
Sigma Olomouc II [7]
1 - 0
ALBA 22:45 FT
[9] Teuta Durres
0 - 0
Vllaznia Shkoder [5]
+1/4 0 - 0
DUC4T 22:59 FT
  Lippstadt
3 - 1
RW Ahlen  
+0 0 - 1
POLA 22:59 FT
[12] Radomiak Radom 1
0 - 2
Cracovia Krakow [5]
-1/4 0 - 1
POLB 22:59 FT
[3] LKS Lodz
1 - 1
Zaglebie Sosno [11]
-1/4 0 - 0
CROA 22:59 FT
[5] NK Varazdin
1 - 1
Istra 1961 [6]
-1/2 1 - 0
CZEB 22:59 FT
[5] Opava
1 - 0
Taborsko [14]
-1/2 0 - 0
AUTB 23:10 FT
[9] Dornbirn
3 - 1
Austria Wien II [12]
+0 1 - 0
- 23:10 FT
[13] Vorwarts Steyr 1
1 - 3
Horn [2]
+1/2 1 - 1
- 23:10 FT
[3] First Vienna
1 - 0
Kapfenberg [16]
-1 1/4 0 - 0
DUB 23:30 FT
[6] Hannover 96
1 - 2
Hamburger [1]
+1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[3] Paderborn 07
1 - 2
Darmstadt [2]
+0 1 - 2
BULA 23:30 FT
[11] Botev Plovdiv 1
1 - 0
Slavia Sofia [9]
-1/2 1 - 0
DENB 23:30 FT
[2] Hvidovre IF
1 - 1
Vejle [1]
+1/4 0 - 0
AFCFS 00:00 FT
[C-3] Đài Loan Futsal
1 - 10
Iran Futsal [C-1]
-
DUC3 00:00 FT
[19] Erzgebirge Aue 1
3 - 0
Meppen [13]
-1/2 2 - 0
DUC4B 00:00 FT
[14] Rehden
0 - 0
Drochtersen/Assel [2]
+1/4 0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[18] Illertissen
0 - 1
Nurnberg II [4]
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[13] Buchbach
1 - 1
FC Pipinsried [14]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[20] Heimstetten
0 - 3
Wurzburger [1]
+1 1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[15] Augsburg II
4 - 0
Hankofen-Hailing [9]
-1/2 4 - 0
- 00:00 FT
[8] Schweinfurt
2 - 0
VfB Eichstatt [19]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[2] Unterhaching
3 - 1
Ansbach [12]
-1 1/4 1 - 1
DUC4DB 00:00 FT
[9] Hertha Berlin II 1
3 - 0
Ger.Halberstadt [17]
-1 1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[4] Lok.Leipzig
1 - 0
RW Erfurt [7]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[13] Viktoria Berlin
1 - 1
Berliner FC Dynamo [12]
+1/4 0 - 0
DUC4N 00:00 FT
[1] SSV Ulm
1 - 1
TSG Balingen [7]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[3] TSV Steinbach
4 - 0
Aalen [12]
-1 2 - 0
- 00:00 FT
[13] Ein.Trier
2 - 1
Koblenz [17]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[8] Offenbach
1 - 1
Barockstadt FL [4]
-1 1 - 0
BLRA 00:00 FT
[8] Gomel
1 - 0
Vitebsk [13]
-1/2 1 - 0
DENA 00:00 FT
[11] Aalborg BK
1 - 1
Odense BK [9]
-1/4 1 - 0
DUC4BA 00:20 FT
[6] V. Aschaffenburg
1 - 2
Turkgucu-Ataspor [7]
+0 1 - 0
DUC4B 00:30 FT
[5] Hannover II 1
2 - 0
VfV 06 Hildesheim [8]
-3/4 1 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Oberhausen
4 - 0
FC Duren  
-3/4 2 - 0
PH3 00:30 FT
[12] Bourg Peronnas
1 - 3
Sedan [15]
-3/4 0 - 1
- 00:30 FT
[10] Orleans
1 - 1
Villefranche [11]
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[13] Le Puy Foot
0 - 2
Red Star 93 [5]
+3/4 0 - 1
- 00:30 FT
[16] FC Bastia-Borgo 1
1 - 1
Versailles [7]
+1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[3] Dunkerque
1 - 0
Stade Briochin [18]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[4] FC Martigues
3 - 2
Paris 13 Atletico [17]
-1/2 2 - 2
- 00:30 FT
[9] Le Mans
3 - 0
Avranches [2]
-1 3 - 0
- 00:30 FT
[6] Nancy
1 - 1
SO Cholet [14]
-3/4 0 - 0
TSB 00:30 FT
[5] Yverdon
2 - 2
Aarau [2]
+0 0 - 0
JORA 00:30 FT
[5] Al Aqaba SC
0 - 2
Sareeh [11]
0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-3] Norwich U21
2 - 1
Derby County U21 [2-11]
1 - 0
- 01:00 FT
[2-7] Aston Villa U21 1
2 - 6
West Brom U21 [2-5]
+0 1 - 4
- 01:00 FT
[2-2] Middlesbrough U21
1 - 1
Newcastle U21 [2-6]
-1 0 - 1
- 01:00 FT
[1-5] Fulham U21
2 - 0
Everton U21 [1-4]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[2-1] Leeds Utd U21
4 - 0
Stoke City U21 [2-9]
-1 3/4 3 - 0
- 01:00 FT
[1-8] Brighton U21
4 - 0
Tottenham U21 [1-13]
0 - 0
DUC4B 01:00 FT
[1] Lubeck
3 - 1
Atlas Delmenhorst [11]
-1 1/4 1 - 1
DUC4BA 01:00 FT
[3] Wacker Burghausen
4 - 0
TSV Aubstadt [5]
+0 3 - 0
BDNA 01:00 FT
[7] Sporting Lisbon
3 - 1
Gil Vicente [12]
-1 1/2 2 - 0
HLB 01:00 FT
[15] De Graafschap
2 - 0
AZ Alkmaar U21 [9]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[14] Telstar
2 - 2
Utrecht U21 [20]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[19] Den Bosch
1 - 2
Heracles Almelo [1]
+3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[2] Zwolle 1
1 - 1
Ajax U21 [11]
-1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Almere City
2 - 1
Roda JC [6]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[4] MVV Maastricht
3 - 2
Willem II [7]
+1 0 - 2
- 01:00 FT
[17] ADO Den Haag
1 - 3
PSV Eindhoven U21 [12]
-1/2 0 - 3
- 01:00 FT
[3] Eindhoven
1 - 1
Dordrecht 90 [16]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[8] NAC Breda
1 - 2
VVV Venlo [5]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[18] Helmond Sport
1 - 2
TOP Oss [13]
-1/2 1 - 2
BIHA 01:00 FT
[6] Zrinjski
1 - 0
Sloboda Tuzla [9]
1 - 0
BIB 01:00 FT
[8] Excelsior Virton
3 - 3
Club Brugge II [9]
-1/4 2 - 2
- 01:00 FT
[11] Genk II
0 - 2
Dender [10]
-3/4 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[12] Mezokovesdi SE
1 - 2
Paksi [5]
-1/4 1 - 0
RMNA 01:00 FT
[6] Universitatea Craiova
1 - 1
Voluntari [10]
-1 0 - 0
ALGA 01:00 FT
[9] US Biskra
1 - 1
NC Magra [13]
-3/4 0 - 0
TSB 01:15 FT
[1] Lausanne Sports
4 - 0
Wil 1900 [3]
-1 2 - 0
- 01:15 FT
[6] Thun
2 - 1
Neuchatel Xamax [10]
-1 1 - 1
PERA 01:15 FT
[8] Alianza Atletico 1
2 - 2
Universitario [9]
+0 1 - 0
ITB 01:30 FT
[8] Cosenza
3 - 1
Como [20]
+0 2 - 1
DUA 01:30 FT
[3] Bayern Munich
4 - 0
B.Leverkusen [17]
-1 1/2 3 - 0
POLA 01:30 FT
[3] Wisla Plock
1 - 0
Piast Gliwice [15]
-1/4 0 - 0
POLB 01:30 FT
[13] Chojniczanka 1
1 - 0
Wisla Krakow [9]
+1/4 0 - 0
AUTB 01:30 FT
[7] St.Polten
2 - 3
SKU Amstetten [1]
-1/4 1 - 1
ANHL2 01:45 FT
[7] Mansfield
2 - 2
Hartlepool [20]
-1 1/4 0 - 0
NIRA 01:45 FT
[12] Portadown FC
1 - 1
Glenavon [8]
+1 1 - 0
BIA 01:45 FT
[6] Standard Liege
0 - 2
RFC Seraing [16]
-1 0 - 1
IREA 01:45 FT
[6] Bohemians
1 - 0
UC Dublin [10]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[3] Dundalk
2 - 0
Drogheda Utd [8]
-1 2 - 0
- 01:45 FT
[4] St. Patrick's 1
0 - 1
Derry City [2]
+0 0 - 0
IREB 01:45 FT
[5] Treaty United
1 - 1
Galway [3]
+3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[8] Athlone
2 - 2
Longford Town [4]
+1/2 2 - 1
- 01:45 FT
[2] Waterford Utd
3 - 1
Cobh Ramblers [9]
-2 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[6] Wexford Youths
4 - 2
Bray Wanderers [7]
-1 2 - 0
WALA 01:45 FT
[1] The New Saints
4 - 1
Newtown AFC [11]
-2 1/4 3 - 1
- 01:45 FT
[12] Airbus UK
0 - 6
Bala Town [3]
+1 1/2 0 - 4
ANHB 02:00 FT
[20] Hull City 1
0 - 2
Luton Town [9] 3
+1/4 0 - 2
TBNA 02:00 FT
[3] Athletic Bilbao 1
4 - 0
Almeria [18] 3
-1 1/2 2 - 0
TBNB 02:00 FT
[15] Tenerife
1 - 1
Sporting Gijon [8]
-1/4 0 - 1
PHA 02:00 FT
[15] Angers
0 - 3
Marseille [2]
+1/2 0 - 1
IREA 02:00 FT
[9] Finn Harps
1 - 1
Shelbourne [7]
-1/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[15] Real Santa Cruz
1 - 1
Real Tomayapo [10]
-3/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[10] Orsomarso
0 - 4
Fortaleza [2]
+1 0 - 2
BDNA 03:15 FT
[3] Porto
4 - 1
Braga [2]
-1/2 2 - 0
PERA 03:30 FT
[11] UTC Cajamarca
4 - 0
Cesar Vallejo [7]
-1/4 3 - 0
URUA 04:00 FT
[14] Cerro Largo
1 - 0
Danubio [6]
+1/4 1 - 0
VENA 04:00 FT
[11] Caracas
2 - 0
Dep.Guaira [5]
-1/4 1 - 0
ARGA 05:00 FT
[20] Estudiantes LP
2 - 4
Colon [25]
-3/4 1 - 1
- 05:00 FT
[7] Tigre
3 - 0
Aldosivi [28]
-1 1/2 2 - 0
BRB 05:00 FT
[18] Operario/PR
1 - 1
Vila Nova/GO [13]
-1/4 1 - 1
- 05:00 FT
[17] CSA/AL
1 - 2
Guarani/SP [14]
-1/2 1 - 1
- 05:00 FT
[6] Sampaio Correa/MA
2 - 1
Gremio/RS [2]
+0 1 - 0
PARA 05:30 FT
[8] Sol de America 1
0 - 1
Cerro Porteno [1]
+3/4 0 - 0
CHIA 06:00 FT
[12] U. La Calera
2 - 0
Coquimbo Unido [16]
-3/4 2 - 0
COLB 06:00 FT
[5] Tigres(COL)
2 - 1
Bogota FC [8]
-1/4 2 - 0
VENA 06:15 FT
[9] Estu.Merida 1
3 - 2
Hermanos Colmenares [8]
-1/2 3 - 1
URUA 06:30 FT
[12] Plaza Colonia
1 - 3
Liverpool P. (URU) [1]
+3/4 1 - 2
USA 06:30 FT
[Dong-13] Toronto
0 - 1
Inter Miami [Dong-8]
-1/2 0 - 0
BLVA 07:00 FT
[6] CD Guabira
1 - 1
Jorge Wilstermann [9]
-3/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[14] Gualaceo SC 1
0 - 1
Catolica Quito [2]
+1/2 0 - 1
PERA 07:00 FT
[12] Carlos A. Mannucci 1
0 - 1
Ayacucho FC [19]
-3/4 0 - 0
MEXA 07:00 FT
[8] Puebla
1 - 2
Club America [1]
+1/2 0 - 1
ARGB 07:10 FT
[26] Gimnasia Jujuy
1 - 1
San Martin Tucuman [3]
+3/4 0 - 1
ARGA 07:30 FT
[3] Racing Club
4 - 3
Rosario Central [22]
-3/4 1 - 3
- 07:30 FT
[19] Union Santa Fe
0 - 1
Newells Old Boys [10]
-1/4 0 - 1
BRB 07:30 FT
[15] Chapecoense
3 - 1
Bahia/BA [3]
-1/4 0 - 1
COLA 08:00 FT
[4] Inde.Medellin
3 - 1
Alianza Petrolera [17]
-1 2 - 1
USB 09:00 FT
[B-9] Las Vegas Lights 1
0 - 0
New Mexico United [B-5]
+1/4 0 - 0
USW 09:00 FT
[3] San Diego Wave Nữ
0 - 0
NC Courage (W) [7]
0 - 0
MEXA 09:00 FT
[11] Juarez
3 - 1
Pumas UNAM [16]
-1/2 2 - 1
GHU17 16:00 Hoãn
  Pháp U17
-
Wales U17  
-
IDNA 16:00 Hoãn
[16] RANS Cilegon
-
Dewa United [14]
-
NIRA 01:45 Hoãn
[3] Glentoran
-
Ballymena Utd [10]
-
 
« 30 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: