x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSBPL 12:00 FT
[8] North Star
3 - 0
Albany Creek [2]
1 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[5] APIA Tigers
1 - 3
Sydney Utd [8]
-1 1/2 1 - 1
- 12:00 FT
[2] Manly Utd
3 - 1
Rockdale City [6]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[1] Sydney Olympic
2 - 0
Blacktown City [3]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[9] Wollongong Wolves
3 - 3
Sutherland Sharks [12]
-1/4 2 - 2
- 12:00 FT
[10] North Shore Mariners
1 - 3
Marconi Stallions [4]
+1 1/4 1 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[6] Heidelberg Utd
1 - 2
Green Gully SC [4]
+1/4 0 - 1
NHATJFL 12:00 FT
[1] FC Osaka
1 - 0
Veertien Mie [9]
+0 1 - 0
AUSC 13:00 FT
  Sydney FC
3 - 3
Central Coast  
-3/4 2 - 1
TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 3-1
NHAT3 13:00 FT
[13] Tegevajaro Miyazaki
0 - 0
Sagamihara [16]
+0 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[4] Nara Club
2 - 0
Kochi United SC [8]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[16] MIO Biwako
0 - 1
TIAMO Hirakata [13]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
[12] Kagura Shimane
1 - 0
Verspah Oita [7]
+1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[3] Reinmeer Aomori
2 - 2
Sony Sendai [14]
-1/4 0 - 1
AUSQSL 14:00 FT
  Capalaba
0 - 4
Moreton Bay Utd  
+1 1/4 0 - 3
NHATJFL 14:00 FT
[15] Criacao Shinjuku
2 - 4
Tokyo Musashino [5]
+1/4 0 - 2
AUSQSL 14:30 FT
  Brisbane City
4 - 1
Logan Light.  
-1 2 - 0
AFF16 15:00 FT
[A-2] Việt Nam U16 (T)
5 - 1
Singapore U16 [A-4]
3 - 1
TQB 15:00 FT
[17] Xinjiang Tianshan (T)
1 - 2
Shijiazhuang Gongfu [4]
+3/4 1 - 1
- 15:00 FT
[9] Qingdao Y.Island (T)
2 - 1
Nanjing City [7]
+0 1 - 0
CZEB 15:15 FT
[5] Sigma Olomouc II
1 - 0
Sparta Praha B [13] 1
1 - 0
- 15:15 FT
[15] Slavia Praha B
0 - 1
SK Prostejov [14]
-1/2 0 - 1
AUSQSL 15:15 FT
  SC Wanderers
3 - 2
Eastern Suburbs  
+0 0 - 1
IDNA 15:15 FT
[18] Persik Kediri
1 - 1
Bhayangkara [15]
+1/4 1 - 1
AUTB 15:30 FT
[5] Floridsdorfer AC
0 - 1
First Vienna [4]
-1/4 0 - 1
- 15:30 FT
[11] Sturm Graz II
2 - 0
SV Lafnitz [9]
+0 2 - 0
IDNA 15:30 FT
[5] Persija Jakarta
2 - 1
Persis Solo FC [12]
-1 1/4 2 - 0
KAZC 16:00 FT
[B-4] FK Kyzylzhar
0 - 2
Akzhayik Oral [B-2]
0 - 1
NHATA 16:00 FT
[12] Shimizu S-Pulse
3 - 3
Sagan Tosu [8]
+0 0 - 2
NHAT3 16:00 FT
[8] Ehime FC
2 - 0
Yokohama SCC [18]
-1 1 - 0
- 16:00 FT
[3] Matsumoto Yama.
0 - 1
Vanraure Hachinohe [15]
-1 0 - 0
MAPL 16:00 FT
[3] Kelantan
2 - 0
Kuching FA [2]
-1/4 1 - 0
SINA 16:30 FT
[7] Balestier Kh.
2 - 0
Young Lions [8]
1 - 0
NHATB 17:00 FT
[17] Zweigen Kan.
0 - 3
Blaublitz Akita [15]
+0 0 - 2
VNB 17:00 FT
[2] Khánh Hòa
1 - 0
Bà Rịa Vũng Tàu [6]
-1/4 0 - 0
SAFF20 17:30 FT
[4] Maldives U20 (T)
1 - 1
Sri Lanka U20 [5]
0 - 0
HQA 17:30 FT
[7] Suwon FC 1
2 - 2
Daegu [9]
+0 1 - 1
HQB 17:30 FT
[3] Anyang
1 - 0
Busan I'Park [11]
-3/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[10] Podbeskidzie 1
1 - 0
Katowice [9] 1
-1/4 0 - 0
ANHB 18:00 FT
[5] Sunderland 4
1 - 1
Coventry [24] 1
+0 1 - 0
DUCC 18:00 FT
  Rehden
0 - 4
Sandhausen  
+2 1/4 0 - 3
- 18:00 FT
  Bremer SV
0 - 5
Schalke 04  
+4 0 - 4
DUC4B 18:00 FT
[5] Hamburger II
4 - 0
Holstein Kiel II [10] 1
-1/4 1 - 0
FIN3 18:00 FT
  JS Hercules
0 - 2
VIFK Vaasa  
-1/4 0 - 1
HQB 18:00 FT
[9] Ansan Greeners
3 - 0
Jeonnam Dragons [10]
+1/4 0 - 0
VNA 18:00 FT
[8] Thanh Hóa
1 - 0
Viettel [4]
+0 1 - 0
VNB 18:00 FT
[9] Cần Thơ
2 - 2
Phú Thọ [10]
0 - 0
IDNA 18:15 FT
[13] Dewa United
1 - 3
TIRA-Persikabo [7]
-1/4 0 - 2
BIA 18:30 FT
[2] Genk
3 - 1
Standard Liege [5]
-1 3 - 1
ESTA 18:30 FT
[4] Paide Linname.
3 - 0
Tammeka Tartu [7]
-1 3/4 2 - 0
TQB 18:30 FT
[18] Beijing BIT (T)
0 - 0
Shanghai Jiading [13]
+1/2 0 - 0
MASL 18:30 FT
[2] Sabah FA 1
2 - 1
Melaka FA [9]
-1/2 0 - 1
AAU20 19:00 FT
[B-1] Jordan U20 (T)
1 - 1
Palestine U20 [F-2]
-3/4 1 - 1
DUC4B 19:00 FT
[16] Ein. Norderstedt
0 - 0
Havelse [18]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Phonix Lubeck
1 - 3
St. Pauli II [17]
-1/2 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[7] Bayern Munich II
3 - 2
Turkgucu-Ataspor [12]
-3/4 1 - 1
DUC4T 19:00 FT
  M.gladbach II
3 - 3
Oberhausen  
+3/4 2 - 3
- 19:00 FT
  FC Koln II
1 - 3
Schalke 04 II  
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
  Wiedenbruck
0 - 1
Preussen Munster  
+1 0 - 1
- 19:00 FT
  Wattenscheid
1 - 4
Wuppertaler  
+1 0 - 2
- 19:00 FT
  A.Aachen
2 - 2
FC Duren  
-1/4 1 - 1
NGA 19:00 FT
[9] Nizhny Nov
2 - 2
CSKA Moscow [3]
+1 0 - 2
FINA 19:00 FT
[4] Haka
2 - 1
KuPS [2]
+1/4 0 - 0
FIN3 19:00 FT
  FC Komeetat
0 - 2
RoPS Rovaniemi  
+1 1/4 0 - 1
DENA 19:00 FT
[11] Aalborg BK
0 - 0
AC Horsens [6]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[5] Aarhus AGF
0 - 0
Randers [1]
-1/4 0 - 0
TSB 19:15 FT
[1] Wil 1900
2 - 0
Vaduz [9]
-1/2 0 - 0
VNA 19:15 FT
[1] Hà Nội FC
2 - 1
SL Nghệ An [5]
-1 0 - 1
AFF16 20:00 FT
[A-1] Indonesia U16
2 - 0
Philippines U16 [A-3]
2 - 0
DUC4B 20:00 FT
[7] VfV 06 Hildesheim
1 - 1
Atlas Delmenhorst [8]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[1] Drochtersen/Assel
2 - 3
SSV Jeddeloh [4]
-1/4 0 - 1
POLA 20:00 FT
[3] Pogon Szczecin
1 - 0
Jagiellonia [9]
-1 1 - 0
POLB 20:00 FT
[5] Stal Rzeszow
1 - 0
Gornik Leczna [16] 1
-1/4 1 - 0
FAIC 20:00 FT
  Bonagee United
6 - 0
Pike Rovers   1
3 - 0
- 20:00 FT
  Salthill Devon
2 - 2
Malahide Utd  
0 - 0
KAZC 20:00 FT
[D-1] Astana
2 - 1
Turan (KAZ) [D-3]
2 - 0
FINA 20:00 FT
[6] Seinajoen JK
3 - 2
AC Oulu [5]
-1/2 1 - 0
TDA 20:00 FT
[3] Hammarby
1 - 2
Varnamo [10]
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Elfsborg
4 - 4
Hacken [2]
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[12] Sirius
0 - 1
Mjallby AIF [9]
-1/4 0 - 0
TDB 20:00 FT
[13] Vasteras
2 - 2
Osters [4]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Utsiktens BK
0 - 1
Orgryte [14]
-1/4 0 - 1
TD3 20:00 FT
  Torns IF
0 - 1
Trollhattan  
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Vasalunds
4 - 2
Motala AIF  
-1 0 - 2
DENB 20:00 FT
[7] HB Koge
1 - 2
Vendsyssel FF [6]
-1/4 1 - 1
MASL 20:00 FT
[8] Selangor FA
2 - 3
Negeri Sembilan [3]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[12] Penang FA
2 - 3
Sarawak [11]
-3/4 2 - 2
BRAU20 20:00 FT
  Atletico/GO U20
2 - 2
Internacional/RS U20  
2 - 1
URUA 20:15 FT
[6] Danubio
0 - 0
Sportivo Cerrito [15]
-1 0 - 0
SAFF20 20:30 FT
[2] Ấn Độ U20
8 - 0
Nepal U20 [3]
1 - 0
DUCC 20:30 FT
  Rodinghausen
0 - 0
Hoffenheim  
+2 1/2 0 - 0
- 20:30 FT
  TSV Schott Mainz
0 - 3
Hannover 96  
+3 0 - 2
- 20:30 FT
  FV Engers
1 - 7
A.Bielefeld  
+2 3/4 0 - 2
- 20:30 FT
  TuS BW Lohne
0 - 4
Augsburg  
+3 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
  SV Oberachern
1 - 9
M.gladbach  
+4 1/2 0 - 6
- 20:30 FT
  Kaiserslautern
1 - 1
Freiburg  
+3/4 1 - 0
ESTA 20:30 FT
[2] Levadia T.
3 - 0
TJK Legion [9]
0 - 0
NORA 20:30 FT
[1] Molde
3 - 0
Stromsgodset [8]
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[11] Sarpsborg 2
0 - 2
Lillestrom [2]
-1/4 0 - 0
NORB 20:30 FT
[9] Raufoss IL 1
1 - 1
Sandnes Ulf [5]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[4] Start Kristiansand
1 - 0
Fredrikstad [12]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[2] Stabaek
2 - 0
Skeid Fotball [14]
-1 3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[16] Grorud IL
1 - 3
KFUM Oslo [3]
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[13] Bryne
1 - 5
Brann [1]
+1 3/4 1 - 3
- 20:30 FT
[7] Kongsvinger
2 - 1
Mjondalen [10]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[6] Ranheim IL
2 - 1
Stjordals Blink [15]
-1 3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[11] Asane Fotball
1 - 1
Sogndal [8]
+1/4 1 - 1
HUNA 20:45 FT
[2] Kisvarda FC
2 - 2
Debreceni [9]
-3/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Fulham
1 - 1
Villarreal  
+0 0 - 1
AAU20 21:00 FT
[A-1] Arập Xêut U20
0 - 0
Yemen U20 [B-3]
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-1
SCOA 21:00 FT
[4] St. Mirren
0 - 1
Motherwell [8] 1
-1/4 0 - 1
BIA 21:00 FT
[15] Eupen 1
2 - 1
Club Brugge [3]
+1 1/4 2 - 1
FAIC 21:00 FT
  St. Patrick's
2 - 3
Waterford Utd  
-1 2 - 3
- 21:00 FT
  Bluebell Utd 1
0 - 7
Galway  
+2 1/2 0 - 3
CZEA 21:00 FT
[16] Pardubice
0 - 2
C. Budejovice [15]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Hradec Kralove
1 - 0
Slavia Praha [2]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Jablonec
0 - 3
Bohemians 1905 [5]
-1/4 0 - 1
TD3 21:00 FT
  GAIS
4 - 0
Qviding  
-1 1/2 3 - 0
- 21:00 FT
  Ljungskile SK
1 - 0
BK Olympic Malmo  
-1/4 1 - 0
DENA 21:00 FT
[3] Viborg
4 - 2
Kobenhavn [9]
+1/2 2 - 1
BRAU20 21:00 FT
  Cruzeiro/MG U20
1 - 1
Sao Paulo/SP U20  
0 - 1
NGA 21:30 FT
[5] Spartak Moscow
4 - 1
FK Orenburg [10]
-1 1/4 3 - 0
- 21:30 FT
[11] Krylya Sovetov
1 - 1
Torpedo Moscow [16]
-3/4 0 - 1
TSA 21:30 FT
[10] Winterthur
1 - 4
Lugano [8]
+0 1 - 3
- 21:30 FT
[1] Young Boys
1 - 1
Grasshoppers [5]
-1 1/2 1 - 0
LITA 21:55 FT
[10] FK Jonava
0 - 1
Hegelmann Litauen [2]
0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Feyenoord
1 - 2
Osasuna  
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Man Utd 1
1 - 1
Rayo Vallecano   2
-1 1/4 0 - 0
NGB 22:00 FT
[8] SKA-Khabarovsk 1
0 - 1
Krasnodar B [14]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Volgar Astrakhan
2 - 1
Dyn. Makhachkala [6]
-1/4 0 - 0
ARMA 22:00 FT
[9] BKMA Yerevan
0 - 1
Shirak [8]
+0 0 - 0
FAIC 22:00 FT
  Cobh Ramblers
0 - 1
Cork City  
+1 1/2 0 - 1
KAZC 22:00 FT
[C-2] FK Maktaaral
1 - 0
Tobol Kostanay [C-4]
0 - 0
- 22:00 FT
[A-4] FK Aksu
1 - 1
Kairat Almaty [A-1]
1 - 1
FIN3 22:00 FT
  Ilves-Kissat
1 - 0
Honka 2  
+0 1 - 0
RMNA 22:00 FT
[6] Petrolul Ploiesti
1 - 1
Sepsi OSK [7]
+1/2 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[4] Varnsdorf
3 - 1
Opava [7]
-1/4 2 - 1
AUTA 22:00 FT
[9] Austria Klagenfurt
0 - 1
Rapid Wien [8]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Austria Wien
1 - 1
Lask [3]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[7] WSG Swarovski Tirol
2 - 1
Hartberg [10]
-1/4 1 - 1
CHIB 22:00 FT
[2] CD Magallanes
1 - 0
Iquique [11]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[17] CCDA Fernandez Vial
0 - 0
Temuco [10]
-1/4 0 - 0
SCOA 22:30 FT
[1] Celtic
2 - 0
Aberdeen [7]
-2 1 - 0
POLA 22:30 FT
[2] Rakow Czestochowa
3 - 2
Stal Mielec [13]
-1 1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[7] Lech Poznan
1 - 3
Wisla Plock [4]
-3/4 0 - 1
BULA 22:30 FT
[8] Lok. Sofia
2 - 0
Botev Plovdiv [13] 1
-1/4 0 - 0
LATA 22:30 FT
[8] METTA/LU Riga
2 - 2
FK Liepaja [4]
+1 1/2 0 - 0
FINB 22:30 FT
[5] Gnistan
0 - 0
SJK Akatemia [8]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[7] MP Mikkeli
1 - 2
PK-35 [11]
+1/4 1 - 0
FIN3 22:30 FT
  GBK Kokkola
0 - 2
OTP  
-1/2 0 - 1
SLOA 22:30 FT
[1] O.Ljubljana
1 - 0
NK Bravo [7]
-1/2 0 - 0
EUW 22:59 FT
  Anh Nữ
1 - 1
Đức Nữ  
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
GHCLB 22:59 FT
  Fiorentina
1 - 2
Galatasaray  
0 - 2
- 22:59 FT
  Marseille 1
0 - 2
AC Milan  
+1/4 0 - 2
AAU20 22:59 FT
[D-1] Ai Cập U20 (T)
2 - 1
Ma Rốc U20 [F-1]
+0 1 - 1
DUCC 22:59 FT
  Waldhof Man.
0 - 0
Holstein Kiel  
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-3
- 22:59 FT
  Erzgebirge Aue
0 - 3
Mainz  
+1 1/2 0 - 1
- 22:59 FT
  Ein.Braunschweig
2 - 2
Hertha Berlin  
+1/4 0 - 2
TS 90': 2-2; HP: 2-2; Pen: 6-5
NGB 22:59 FT
[11] Shinnik Yaroslavl
1 - 1
Baltika [2]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[13] Kuban
0 - 1
Kamaz [5]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Alania Vla
1 - 1
Yenisey [7]
-1/2 1 - 1
POLB 22:59 FT
[14] Chojniczanka 1
0 - 2
Chrobry Glogow [8]
-1/4 0 - 1
HUNA 22:59 FT
[5] Paksi
2 - 0
MOL Fehervar FC [7]
+1/4 1 - 0
MDVA 22:59 FT
[2] Petrocub
0 - 2
Sfintul Gheorghe [5]
0 - 1
SVKA 22:59 FT
[3] Spartak Trnava
1 - 1
Zelez. Podbrezova [2]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[5] Dunajska Stred
3 - 0
Zlate Moravce [11]
-1 1/4 1 - 0
DENA 22:59 FT
[4] Silkeborg IF
2 - 0
Brondby [10]
-3/4 1 - 0
ARGA 22:59 FT
[10] CA Platense
0 - 0
Barracas Central [19]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[26] Lanus
0 - 1
Aldosivi [28]
-1/2 0 - 0
PERA 22:59 FT
[8] Alianza Atletico
2 - 1
Carlos Stein [18]
-1 1 - 1
ARMA 23:30 FT
[3] Urartu
1 - 0
Ararat-Armenia [2]
+1/2 0 - 0
BIA 23:30 FT
[16] RFC Seraing 1
0 - 1
Kortrijk [14] 1
+1/4 0 - 0
ESTA 23:30 FT
[5] Kuressaare
2 - 3
Flora Tallinn [1]
+2 0 - 1
EGYA 23:30 FT
[15] Ghazl Al Mahalla
1 - 0
Semouha Club [6]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[14] Ceramica Cleopatra
0 - 1
Al Sharqiyah [17]
-3/4 0 - 1
ARGB 23:40 FT
[24] Brown de Adrogue
1 - 2
Atletico Atlanta [19]
-1/4 1 - 1
CROA 23:55 FT
[4] NK Osijek
0 - 0
Slaven Belupo [3]
-3/4 0 - 0
SRBA 23:55 FT
[10] Radnicki Nis 2
0 - 3
Backa Topola [3]
+0 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Ibiza-Eivissa
0 - 1
Tenerife  
+0 0 - 0
- 00:00 FT
  Leicester City
1 - 0
Sevilla  
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Zaragoza
2 - 1
Al Shabab (KSA)  
-1/4 0 - 0
NGA 00:00 FT
[2] Rostov 1
1 - 0
Khimki [14]
-3/4 1 - 0
BLRC 00:00 FT
  Dnepr Mogilev
0 - 2
Slavia Mozyr  
+1 0 - 1
BIHA 00:00 FT
[3] Zeljeznicar
1 - 1
Siroki Brijeg [2]
1 - 0
FAIC 00:00 FT
  Sligo Rovers
1 - 1
Wexford Youths  
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
CZEA 00:00 FT
[3] Sparta Praha 1
1 - 2
Slovan Liberec [4]
-1 1/2 0 - 2
MEXA 00:00 FT
[16] Pumas UNAM
1 - 1
Monterrey [2]
+0 1 - 1
RMNA 00:15 FT
[5] Universitatea Craiova
0 - 1
Rapid Bucuresti [2]
-1/2 0 - 0
GHCLB 00:30 FT
  Mirandes
0 - 3
Athletic Bilbao  
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
  Chaves
0 - 0
Lugo  
-3/4 0 - 0
CHIA 00:30 FT
[13] Univ. de Chile 1
1 - 3
Colo Colo [1]
+1 1/4 1 - 1
GHCLB 00:45 FT
  SC Farense
1 - 1
Wolves  
+3/4 1 - 0
- 00:45 FT
  Leeds Utd
6 - 2
Cagliari  
-1 1/2 1 - 0
- 01:00 FT
  Stade Reims
2 - 2
Sassuolo  
-1/4 1 - 0
AAU20 01:00 FT
[C-1] Algeria U20 (T)
1 - 0
Tunisia U20 [E-1]
+0 1 - 0
PHASC 01:00 FT
  PSG (T) 1
4 - 0
Nantes   1 2
-1 1/2 2 - 0
POLA 01:00 FT
[5] Widzew Lodz
2 - 3
Lechia GD [18]
+0 1 - 2
BULA 01:00 FT
[4] Cska Sofia
5 - 1
Beroe [10]
-3/4 2 - 0
MDVA 01:00 FT
[3] Milsami
0 - 0
Dinamo-Auto [8]
0 - 0
MNEA 01:00 FT
[1] Sutjeska
3 - 0
FK Jerezo [4]
2 - 0
ARGB 01:00 FT
[36] Sacachispas
0 - 2
CA Guemes [26]
+0 0 - 1
PERA 01:00 FT
[12] Carlos A. Mannucci 1
0 - 0
Academia Cantolao [16]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Atletico Grau
1 - 0
Uni.San Martin [17]
-1 1/4 1 - 0
URUA 01:00 FT
[14] Cerro Largo
1 - 2
CA Torque [13]
+0 0 - 2
SLOA 01:15 FT
[3] Koper
2 - 1
Maribor [4]
+0 1 - 1
- 01:15 FT
[2] CM Celje
3 - 3
Mura [5]
-1/4 0 - 2
GHCLB 01:30 FT
  Liverpool
0 - 3
Strasbourg  
+0 0 - 3
- 01:30 FT
  Napoli
1 - 1
Mallorca  
-1 1/4 1 - 0
ITC 01:30 FT
  Modena
3 - 1
Catanzaro  
-3/4 2 - 0
HUNA 01:30 FT
[1] Ferencvaros
1 - 0
Puskas Akademia [4]
-1 0 - 0
SVKA 01:30 FT
[12] Liptovsky Mikulas
0 - 0
Ruzomberok [6]
+1/2 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[3] Racing Club
3 - 3
Tigre [9]
-1/2 3 - 1
ARGB 01:30 FT
[14] Deportivo Maipu
3 - 0
Gimnasia Jujuy [25]
-1/2 2 - 0
- 01:40 FT
[15] Chacarita Jrs
0 - 1
Estudiantes BsAs [6]
+0 0 - 0
- 01:40 FT
[20] Quilmes
2 - 0
Almirante Brown [23]
-1/2 1 - 0
ITC 02:00 FT
  Bari
3 - 0
Padova  
-1/2 2 - 0
- 02:00 FT
  Palermo
3 - 2
Reggiana  
-1/2 2 - 0
BIA 02:00 FT
[1] Antwerpen
1 - 0
Zulte-Waregem [18] 1
-1 1/4 0 - 0
CROA 02:00 FT
[9] HNK Rijeka
1 - 1
HNK Gorica [10]
-1/4 1 - 0
MNEA 02:00 FT
[6] Arsenal Tivat
1 - 0
Jedinstvo [8]
0 - 0
- 02:00 FT
[5] OFK Petrovac
4 - 2
Buducnost [2]
1 - 1
SRBA 02:00 FT
[15] Novi Sad
0 - 2
Cukaricki Belgrade [2]
+3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[8] FK Kolubara 1
3 - 2
Mladost Lucani [14]
-1/4 2 - 1
ARGB 02:00 FT
[8] Ind.Rivadavia
0 - 0
Villa Dalmine [31]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[30] Agropecuario AAC
0 - 1
Gim.Mendoza [4]
+0 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[6] Athletico/PR
1 - 0
Sao Paulo/SP [9]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[3] Internacional/RS
3 - 0
Atl. Mineiro/MG [7]
+1/4 3 - 0
BRB 02:00 FT
[4] Vasco DG/RJ 1
0 - 0
Chapecoense [15]
-1/2 0 - 0
BRAU20 02:00 FT
  Corinthians/SP U20
1 - 1
Vasco DG/RJ U20  
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
  America/MG U20
1 - 1
Botafogo/RJ U20  
1 - 1
BLVA 02:00 FT
[B-6] Jorge Wilstermann
0 - 2
Real Tomayapo [B-8]
-1 1/4 0 - 2
COLA 02:00 FT
[3] Once Caldas
2 - 1
Pereira [7]
-3/4 2 - 0
ECUA 02:00 FT
[11] Cumbaya FC
1 - 1
Mushuc Runa [14]
-1/4 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[5] Tala'ea Al Jaish
2 - 1
Ittihad Alexandria [12]
+0 2 - 0
BIHA 02:05 FT
[7] Zrinjski
4 - 1
Leotar Trebinje [12]
2 - 1
RMNA 02:30 FT
[14] Steaua Bucuresti
1 - 1
FC U Craiova 1948 [9]
-3/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[15] Boca Juniors Cali
1 - 1
Atletico Huila [14]
+0 0 - 0
PARA 03:00 FT
[3] Libertad
4 - 0
Resistencia SC [11]
-1 1/2 4 - 0
PERA 03:00 FT
[15] AD Tarma 1
1 - 0
Binacional [6]
+0 0 - 0
- 03:30 FT
[3] Sporting Cristal
0 - 0
Alianza Lima [4]
-1/4 0 - 0
URUA 03:30 FT
[9] Wanderers
1 - 2
CA River Plate (URU) [8]
+0 1 - 0
ARGA 04:00 FT
[12] Patronato Parana
3 - 0
Boca Juniors [2]
+1/2 2 - 0
BRAA 04:00 FT
[17] Cuiaba/MT
0 - 1
Fortaleza/CE [14]
+0 0 - 1
- 04:00 FT
[8] America/MG
3 - 1
Avai/SC [18]
-3/4 1 - 1
VENA 04:00 FT
[10] Portuguesa 1
0 - 1
Carabobo [4]
-1/4 0 - 0
USAA 04:00 FT
[Dong-14] D.C. Utd
2 - 1
Orlando City [Dong-6]
+1/4 0 - 1
USW 04:00 FT
[12] NJ/NY Gotham Nữ
2 - 4
Houston Dash Nữ [5]
+0 1 - 2
COLA 04:05 FT
[5] Rionegro Aguilas
1 - 1
Junior Barranquilla [12]
+0 1 - 0
BLVA 04:15 FT
[B-1] Bolivar
0 - 4
The Strongest [A-2]
-1/2 0 - 1
ECUA 04:30 FT
[15] Macara 2
1 - 3
Catolica Quito [4]
+1/4 1 - 1
CRCA 04:30 FT
[A-6] Guanacasteca
0 - 0
Sporting (CRC) [A-4]
+1/4 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[13] Bragantino/SP
1 - 0
Juventude/RS [20]
-1 1 - 0
CHIA 05:00 FT
[5] Audax Italiano
2 - 1
O Higgins [8]
+0 0 - 0
USB 05:00 FT
[A-14] New York RB II 1
1 - 2
New Mexico United [B-6]
+3/4 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[11] CD Tapatio
0 - 2
Leones Negros UdeG [3]
-1/4 0 - 1
PARA 05:30 FT
[10] Guarani CA
0 - 1
12 de Octubre [12]
-3/4 0 - 0
USW 06:00 FT
[3] Kansas City Nữ
2 - 2
Orlando Pride Nữ [9]
-1/2 0 - 1
CRCA 06:00 FT
[B-1] Dep. Saprissa
1 - 1
Puntarenas [A-3]
-1 0 - 0
COLA 06:10 FT
[4] Union Magdalena 1
0 - 2
Millonarios [1]
+3/4 0 - 1
VENA 06:15 FT
[16] Aragua 2
0 - 2
Dep.Guaira [5]
+1/4 0 - 1
ARGA 06:30 FT
[7] River Plate
1 - 2
Sarmiento Junin [13]
-1 1/2 0 - 2
BLVA 06:30 FT
[B-4] Royal Pari
3 - 1
Blooming [B-2]
-1/4 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[3] Emelec
2 - 1
Gualaceo SC [13]
-1 1/4 2 - 0
MEXA 07:05 FT
[4] Santos Laguna
1 - 0
Atlas [17]
+0 0 - 0
CHIB 07:30 FT
[13] Deportes Santa Cruz
1 - 1
Cobreloa [1]
-1/4 1 - 1
COLA 08:15 FT
[11] La Equidad
4 - 3
Patriotas [18]
-1/2 1 - 2
MEXA 09:05 FT
[9] Club Leon 1
3 - 2
Club America [1]
+1/4 1 - 1
AUSNSW 15:30 Hoãn
[7] Sydney FC U21
-
Mt Druitt Town [11]
-
TSA 19:15 Hoãn
[6] Luzern
-
Basel [7]
-
TD3 20:00 Hoãn
  IFK Malmo
-
Falkenbergs  
-
 
« 31 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: