x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[14] FC Osaka
0 - 1
Azul Claro Numazu [12]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[16] Gainare Tottori 1
0 - 2
Nara Club [4]
-1/4 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[2] Criacao Shinjuku
1 - 2
Maruyasu Okazaki [12]
+1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[4] Honda FC
1 - 1
TIAMO Hirakata [5]
-1 0 - 1
NHATW 11:00 FT
[1] Nippatsu Yokohama Nữ
2 - 1
Ehime FC Nữ [8]
2 - 1
HQB 11:30 FT
[9] Jeonnam Dragons
2 - 1
Chungnam Asan [10]
-1/4 1 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[1] Avondale Heights
4 - 2
Oakleigh Cannons [3]
-1/4 2 - 2
- 12:00 FT
[14] North Geelong W.
1 - 0
St Albans Saints [11]
+1/4 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[18] Yokohama FC
1 - 4
Consa. Sapporo [7]
+3/4 1 - 2
- 12:00 FT
[1] Vissel Kobe
2 - 0
Shonan Bellmare [16]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[6] Cerezo Osaka
0 - 1
Sanf Hiroshima [4]
+1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[21] Iwaki FC
0 - 1
V-Varen Nagasaki [4]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[10] Shimizu S-Pulse
2 - 0
Tochigi SC [16]
-1 2 - 0
- 12:00 FT
[6] Jubilo Iwata
2 - 3
Tokushima Vortis [18]
-3/4 0 - 2
- 12:00 FT
[13] Montedio Yama.
1 - 1
Renofa Yamaguchi [20]
-1/2 1 - 1
- 12:00 FT
[9] Thespa Kusatsu
2 - 1
Ventforet Kofu [5]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[7] Vegalta Sendai
1 - 0
Oita Trinita [2]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[1] Machida Zelvia
2 - 1
Roas. Kumamoto [11]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[12] Blaublitz Akita
0 - 1
Okayama [8]
+1/4 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[8] Grulla Morioka
0 - 2
Kagoshima [2]
-1/4 0 - 2
- 12:00 FT
[20] Giravanz Kita.
1 - 1
Sagamihara [19]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[1] Kataller Toyama
3 - 0
Matsumoto Yama. [7]
+0 2 - 0
- 12:00 FT
[17] Kamatamare San.
0 - 3
Vanraure Hachinohe [9]
-1/4 0 - 0
HQA 12:00 FT
[10] Suwon FC
0 - 3
FC Seoul [3]
+0 0 - 1
HQ3 12:00 FT
[1] Hwaseong FC
0 - 0
Gimhae City [5]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Busan Transp.
1 - 0
Siheung Citizen [6]
+1/4 0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[2] Campbelltown City
2 - 1
Adelaide City [5]
-1/4 2 - 1
- 12:30 FT
[11] SA Panthers
1 - 1
West Adelaide [10]
+0 1 - 0
- 12:30 FT
[6] Modbury Jets 1
2 - 3
Adelaide Comets [4]
+0 1 - 0
- 12:30 FT
[12] Sturt Lions
0 - 5
Metro Stars [1]
+1 1/2 0 - 1
NHATA 13:00 FT
[17] Kashiwa Reysol
1 - 1
Kyoto Sanga [14]
-1/2 0 - 1
- 13:00 FT
[2] Yokohama FM
1 - 1
Nagoya Grampus [3]
-1/4 0 - 1
- 13:00 FT
[12] FC Tokyo
2 - 1
Alb. Niigata (JPN) [13]
-1/4 2 - 1
NHATB 13:00 FT
[15] JEF United Chiba
1 - 0
Omiya Ardija [22]
-1/2 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[3] Ehime FC
2 - 1
Ryukyu [15]
+0 0 - 1
HQ3 13:00 FT
[8] Daejeon Korail
0 - 0
Gangneung City [13]
-1/4 0 - 0
KAZC 14:00 FT
[16] Okzhetpes
0 - 5
Shakhter Kar. [2]
0 - 4
AUSA 14:00 FT
[12] Macarthur FC
0 - 1
Wellington Phoenix [6]
+3/4 0 - 1
- 14:00 FT
[5] Sydney FC 1
2 - 0
Newcastle Jets [10]
-1 1/4 1 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[5] Samford Rang.
4 - 0
Taringa Rovers [7]
2 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[11] Inglewood Utd
1 - 1
Sorrento [4]
+1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[12] Floreat Athena
0 - 3
Armadale SC [7]
-1/4 0 - 2
- 14:00 FT
[6] Perth Glory U21 1
5 - 4
Cockburn City [9]
-1/2 3 - 1
- 14:00 FT
[10] Balcatta
0 - 3
Perth RedStar [2]
+1 0 - 3
- 14:00 FT
[8] Olympic Kingsway
5 - 0
Perth SC [5]
-1/4 3 - 0
AUSQSL 14:00 FT
  Peninsula Power
1 - 4
Gold Coast Knights  
+1 1 - 1
HQB 14:00 FT
[1] Busan I'Park
0 - 0
Ansan Greeners [12]
-3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[3] Gyeongnam
2 - 1
Cheonan City [13]
-1 2 - 0
TQB 14:00 FT
[14] Guangzhou FC
1 - 1
Sichuan Jiuniu [3]
+3/4 0 - 1
HKGC 14:00 FT
  Southern District (T) 1
1 - 2
HK Ranger  
0 - 0
AUSBPL 14:30 FT
[6] Magic United
2 - 3
Grange Thistle [3]
1 - 3
AUSNSW 14:30 FT
[9] Spirit FC
0 - 1
Rockdale City [3]
+0 0 - 0
AUSVPL 14:30 FT
[5] Port Melbourne 1
2 - 1
Bentleigh Greens [13]
-3/4 0 - 1
HQA 14:30 FT
[7] Jeonbuk H.Motor 2
0 - 1
Gangwon [11]
-1/2 0 - 0
TQB 14:30 FT
[10] Dandong Tengyue
1 - 1
Yanbian Longding [7]
+0 1 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[12] Maroochydore Swans
1 - 2
North Lakes United [8]
1 - 0
NHATA 15:00 FT
[11] Avispa Fukuoka
1 - 3
Kawasaki Fro. [10]
+1/4 0 - 1
NHATB 15:00 FT
[19] Mito Hollyhock
0 - 2
Tokyo Verdy [3]
+1/2 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[2] Paju Citizen
4 - 0
Gyeongju KHNP [15]
-3/4 1 - 0
- 15:00 FT
[3] Ulsan Citizen
4 - 2
Yangju Citizen [12]
-1/2 1 - 1
VN19 15:00 FT
  Hà Nội FC U19
3 - 1
Đồng Tháp U19  
3 - 0
CZEB 15:15 FT
[16] Fotbal Trinec
1 - 2
Taborsko [7]
-1/4 0 - 2
- 15:15 FT
[15] Slavia Praha B
0 - 2
Sigma Olomouc II [9]
0 - 0
AUSBPL 15:15 FT
[11] North Star
1 - 4
Holland Park Hawks [4]
1 - 2
AUSNSW 15:30 FT
[8] Sutherland Sharks
0 - 2
St George City [4]
+1/4 0 - 2
- 15:30 FT
[11] Sydney Olympic
2 - 2
Wollongong Wolves [12]
+0 0 - 1
SEA 16:00 FT
[A-1] Indonesia U22 (T)
3 - 0
Philippines U22 [A-5]
-2 1 - 0
KAZC 16:00 FT
[14] Zhetysu Taldykorgan
0 - 0
FK Kyzylzhar [3]
0 - 0
CZEU19 16:00 FT
[1] Sparta Praha U19
2 - 1
Hradec Kralove U19 [15]
- 16:00 FT
[5] Brno U19
2 - 1
Slovacko U19 [10]
- 16:00 FT
[8] Vik. Plzen U19
2 - 1
Mlada Boleslav U19 [9]
- 16:00 FT
[12] Zlin U19
0 - 1
Jihlava U19 [11]
- 16:00 FT
[16] Pribram U19
0 - 2
Pardubice U19 [4]
AUSNSW 16:00 FT
[2] Marconi Stallions
0 - 1
Mt Druitt Town [14]
-1 3/4 0 - 1
- 16:00 FT
[15] WS Wanderers U21 2
2 - 1
Manly Utd [13]
+0 1 - 0
AUSQSL 16:00 FT
  Queensland Lion
1 - 3
Rochedale Rovers  
-2 1 - 3
- 16:15 FT
  Brisbane Roar U21
5 - 0
Eastern Suburbs  
-3/4 2 - 0
AUSSL 16:30 FT
[7] White City W.
0 - 0
Adelaide Olympic [8]
-1/2 0 - 0
HQB 16:30 FT
[2] Anyang
1 - 0
Chungbuk Cheongju [11]
-1 1/4 1 - 0
AUSA 16:45 FT
[11] Melb. Victory
0 - 1
Brisbane Roar [8]
-1/2 0 - 0
BDNB 17:00 FT
[8] Vilafranquense 1
2 - 0
Uniao Torreense [9]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[7] Feirense
1 - 2
SC Farense [2]
+1/4 0 - 1
NGB 17:00 FT
[4] Yenisey
0 - 1
Rodina Moscow [5]
-1/4 0 - 0
LITA 17:00 FT
[1] FK Panevezys
3 - 1
FK Riteriai [9]
-1 0 - 1
UKRA 17:00 FT
[10] FC Mynai
1 - 1
Metalist 1925 Kharkiv [12]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[3] Zorya
3 - 1
Chernomorets [9]
-1 2 - 1
NHATA 17:00 FT
[8] Kashima Antlers
4 - 0
Gamba Osaka [15]
-1/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[8] Keciorengucu
0 - 3
Manisa FK [9]
-1/4 0 - 1
VN19 17:30 FT
  Viettel U19
0 - 0
Đà Nẵng U19  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 6-7
DUB 18:00 FT
[11] Magdeburg
3 - 2
Hamburger [3]
+1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[9] Kaiserslautern
0 - 1
Hansa Rostock [13]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[5] St. Pauli
2 - 1
A.Bielefeld [16]
-1/2 0 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[16] SV Lichtenberg
2 - 2
Hertha Berlin II [9]
+1/4 1 - 1
NGA 18:00 FT
[12] Krylya Sovetov 1
1 - 5
Zenit [1]
+3/4 1 - 2
NGB 18:00 FT
[15] Veles Moscow
1 - 1
Shinnik Yaroslavl [9]
-1/4 0 - 0
BLRA 18:00 FT
[3] Neman Grodno
1 - 0
Dinamo Minsk [1]
+1/4 0 - 0
ESTA 18:00 FT
[3] Tallinna Kalev
0 - 3
Kuressaare [5]
+1/4 0 - 1
TDB 18:00 FT
[3] Osters
0 - 1
Ostersunds [10]
-3/4 0 - 0
UKRA 18:00 FT
[14] Inhulets Petrove
0 - 2
SK Dnipro-1 [2]
+1 0 - 0
DENB 18:00 FT
[4] Sonderjyske
0 - 3
Hvidovre IF [2]
-1/4 0 - 1
AUSFWP 18:00 FT
[1] Stirling Macedonia 1
1 - 3
Bayswater City [3]
-1/2 0 - 2
THA 18:00 FT
[7] Police Tero FC
3 - 0
Khonkaen Utd [13]
+0 2 - 0
SCOFA 18:15 FT
  Falkirk (T)
0 - 3
Inverness C.T.  
+1/4 0 - 2
RMNA 18:30 FT
[16] Mioveni
0 - 2
Arges Pitesti [13]
+3/4 0 - 1
TQB 18:30 FT
[4] Suzhou Dongwu
1 - 1
Liaoning Shenyang [12]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[9] Shijiazhuang Gongfu
1 - 2
Jinan Xingzhou [8]
-3/4 1 - 0
THA 18:30 FT
[10] Lamphun Warrior
2 - 1
Lampang [16]
-1 1/2 1 - 1
TQA 18:35 FT
[6] Beijing Guoan
0 - 0
Shandong Taishan [5]
+0 0 - 0
- 18:35 FT
[15] Qingdao Hainiu 1
0 - 3
Wuhan Three T. [8]
+1 0 - 2
ANHA 18:45 FT
[11] Crystal Palace 1
4 - 3
West Ham Utd [14] 2
-1/4 3 - 2
SEA 19:00 FT
[A-3] Campuchia U22
4 - 0
Đông Timo U22 [A-4]
-2 3/4 2 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-1] Man City U21
4 - 3
Wolves U21 [1-12]
-1 1/4 4 - 1
DUC3 19:00 FT
[13] B.Dortmund II
2 - 0
Elversberg [1]
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[2] Freiburg II
1 - 1
Dynamo Dresden [6]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[11] Ingolstadt
3 - 1
Verl [10]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[20] SpVgg Bayreuth
0 - 4
Duisburg [12]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[4] Wehen
1 - 2
Meppen [17]
-1 1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[14] Erzgebirge Aue
1 - 1
Vik.Koln [9]
+1/4 0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[2] Hamburger II
2 - 1
TuS BW Lohne [10]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[19] Kickers Emden
0 - 3
St. Pauli II [8]
+1 1/4 0 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[7] Greuther Furth II
2 - 0
TSV 1896 Rain [17]
-1
- 19:00 FT
[19] Heimstetten 1
1 - 2
Hankofen-Hailing [18]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[9] Augsburg II
4 - 2
Nurnberg II [4]
+0 3 - 2
- 19:00 FT
[6] Schweinfurt
2 - 1
Ansbach [15]
-1 0 - 1
- 19:00 FT
[11] Wacker Burghausen
0 - 2
Wurzburger [2]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[1] Unterhaching
2 - 0
Turkgucu-Ataspor [14]
-1 1/4 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[3] Hoffenheim II
4 - 0
FSV Frankfurt [5]
-1 1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[17] Koblenz
2 - 1
Barockstadt FL [12]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[2] TSV Steinbach
2 - 0
Hessen Kassel [14]
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Wormatia Worms
1 - 3
SGV Freiberg [15]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Bahlinger
3 - 4
TSG Balingen [6]
-1/4 1 - 3
DUC4T 19:00 FT
[4] Rodinghausen
1 - 5
A.Aachen [7]
-3/4 0 - 2
- 19:00 FT
[5] Kaan-Marienborn 1
2 - 2
Wiedenbruck [12]
-1/4 2 - 2
- 19:00 FT
[10] FC Duren
7 - 0
RW Ahlen [16]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Lippstadt
2 - 3
M.gladbach II [3]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[8] Oberhausen
2 - 1
Wattenscheid [17]
-2 1 - 0
AZEA 19:00 FT
[7] Kapaz
0 - 1
Sumqayit [8]
-1/2 0 - 0
BULA 19:00 FT
[8] Lok. Sofia
1 - 4
Hebar Pazardzhik [15]
-3/4 1 - 1
FINA 19:00 FT
[3] Helsinki
2 - 0
Haka [9]
-1 2 - 0
CZEB 19:00 FT
[4] Dukla Praha
1 - 1
MFK Chrudim [8]
-1 1/4 0 - 1
CZEU19 19:00 FT
[6] Slavia Praha U19
1 - 3
Sigma Olomouc U19 [2]
-
UKRA 19:00 FT
[7] Kryvbas
2 - 1
PFK Aleksandriya [6]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Rukh Vynnyky
1 - 1
Vorskla [5]
+1/4 0 - 0
DENB 19:00 FT
[7] Hillerod
1 - 2
Fredericia [11]
+0 0 - 1
AUSA 19:00 FT
[9] Perth Glory 1
1 - 2
Western United [7]
+0 1 - 1
THA 19:00 FT
[15] Nong Bua Pitchaya
1 - 1
Sukhothai [12]
+3/4 0 - 1
HUNA 19:15 FT
[7] Mezokovesdi SE
1 - 2
Zalaegerzseg [9]
+0 1 - 0
AUTB 19:30 FT
[11] Dornbirn
0 - 3
St.Polten [3]
+3/4 0 - 1
THA 19:30 FT
[6] Chonburi 1
2 - 1
Nakhon Ratch. [14]
-1/2 1 - 0
PHB 19:45 FT
[5] Caen
1 - 2
Le Havre [1]
-1/4 0 - 1
CAFCL 20:00 FT
[Bang B-1] Mamelodi Sun.
2 - 1
CR Belouizdad [Bang D-2]
-1 1 - 1
BDNB 20:00 FT
[1] Moreirense
2 - 1
Tondela [11]
-3/4 0 - 1
NGB 20:00 FT
[14] Kuban
1 - 1
Akron Togliatti [8]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[18] Volga Ulyanovsk
1 - 0
Krasnodar B [16]
-3/4 0 - 0
ALBA 20:00 FT
[8] Bylis Ballsh
0 - 2
KF Laci [5]
0 - 1
POLA 20:00 FT
[12] Jagiellonia
3 - 1
Warta Poznan [8]
-1/4 3 - 0
POLB 20:00 FT
[13] GKS Tychy
2 - 1
Gornik Leczna [12]
+0 1 - 1
KAZC 20:00 FT
[11] Atyrau
0 - 0
Aktobe [12]
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 9-8
LATA 20:00 FT
[7] Jelgava
2 - 2
Tukums/Salaspils [8]
-1/2 1 - 0
NORB 20:00 FT
[10] Mjondalen
1 - 3
Kristiansund [5]
+1/2 1 - 2
- 20:00 FT
[2] Sogndal
2 - 2
Bryne [14]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[3] Ranheim IL
0 - 4
Skeid Fotball [15]
-1/2 0 - 0
FINB 20:00 FT
[6] SalPa Salo
1 - 1
HIFK [4]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[8] TPS Turku
2 - 1
JaPS [7]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[1] EIF Ekenas
3 - 0
Jaro [10]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[2] MP Mikkeli
1 - 0
KPV Kokkola [12]
+1/4 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[7] Konyaspor
2 - 1
Trabzonspor [6]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[9] Fatih Karagumruk
0 - 1
Antalyaspor [12]
+0 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[15] Tuzlaspor
0 - 0
Eyupspor [6]
+1 0 - 0
TDA 20:00 FT
[15] AIK Solna
0 - 0
Sirius [12]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Mjallby AIF
0 - 1
Elfsborg [1]
+1/4 0 - 0
TDB 20:00 FT
[8] Landskrona
1 - 0
Gefle IF [14]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Jonkopings
2 - 1
Vasteras [2]
+1/4 1 - 0
URUA 20:00 FT
[10] Danubio 1
0 - 2
Wanderers [6]
-1/2 0 - 1
NPA 20:00 FT
[11] Royal AM
1 - 2
Cape Town City [4]
+0 1 - 0
DUA 20:30 FT
[3] Leipzig
1 - 0
Hoffenheim [12] 2
-1 1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Union Berlin 1
0 - 0
B.Leverkusen [6] 1
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[7] Ein.Frankfurt 2
1 - 1
Augsburg [15] 2
-1 1 - 0
- 20:30 FT
[11] FC Koln 1
0 - 1
Freiburg [5] 1
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[16] Stuttgart 2
2 - 1
M.gladbach [10] 1 2
-3/4 1 - 0
NGA 20:30 FT
[5] Akhmat Groznyi
1 - 3
CSKA Moscow [2]
+1/4 0 - 2
ANHA 21:00 FT
[6] Brighton 1
6 - 0
Wolves [13] 1
-1 4 - 0
- 21:00 FT
[9] Brentford 1
2 - 1
Nottingham Forest [16] 2
-3/4 0 - 1
ANHB 21:00 FT
[14] Bristol City 1
1 - 2
Burnley [1]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Coventry
2 - 0
Birmingham [17] 2
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[15] Hull City
1 - 1
Swansea City [10] 2
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[22] Reading 2
1 - 1
Wigan [24] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Sheffield Utd 2
4 - 1
Preston North End [12] 1
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Stoke City 1
0 - 1
QPR [20] 3
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Sunderland 4
2 - 2
Watford [11] 3
-3/4 0 - 1
ANHL1 21:00 FT
[12] Shrewsbury
0 - 3
Sheffield Wed. [3]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Peterborough Utd
0 - 0
Bristol Rovers [17]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Accrington
1 - 2
Cambridge Utd [20]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Wycombe
0 - 3
Cheltenham [16]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[22] Morecambe
3 - 2
Lincoln [11]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[21] Milton Keynes Dons
4 - 4
Barnsley [4]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[24] Forest Green
0 - 3
Oxford Utd [19]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Bolton
2 - 0
Fleetwood Town [13]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Charlton Athletic
3 - 2
Port Vale [18]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Derby County
1 - 1
Portsmouth [8]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Ipswich
6 - 0
Exeter City [14]
-2 1/4 5 - 0
- 21:00 FT
[1] Plymouth Argyle
1 - 0
Burton Albion [15]
-1 1/2 1 - 0
ANHL2 21:00 FT
[24] Rochdale
4 - 1
Sutton Utd [14]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[23] Hartlepool
3 - 1
Barrow [9]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Carlisle 1
2 - 3
Salford City [7]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[21] Wimbledon
1 - 1
Tranmere Rovers [12]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Crawley Town
0 - 0
Walsall [16]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Crewe Alexandra
2 - 1
Swindon [10]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[18] Doncaster Rovers
1 - 0
Colchester Utd [20]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Gillingham
1 - 2
Newport [15]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Leyton Orient
0 - 3
Stockport [4]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[8] Mansfield
1 - 2
Harrogate Town [19]
-1 0 - 2
- 21:00 FT
[3] Northampton
1 - 2
Bradford City [6]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Stevenage
2 - 0
Grimsby [11]
-1 0 - 0
DUC4B 21:00 FT
[7] SSV Jeddeloh
2 - 0
Teutonia Ottensen [4]
+3/4 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[5] Greenock Morton
2 - 1
Queen's Park [3]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Partick Thistle
2 - 0
Arbroath [8]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Ayr Utd
1 - 0
Raith Rovers [7]
-1 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[8] Kelty Hearts
2 - 1
Peterhead [10]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Airdrieonians
1 - 3
Queen of South [5]
-1 0 - 2
- 21:00 FT
[7] Montrose
0 - 4
Alloa Athletic [4]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[1] Dunfermline
2 - 1
Clyde [9]
-1 1/2 1 - 1
NGB 21:00 FT
[11] Kamaz
2 - 2
Volgar Astrakhan [12]
+0 2 - 0
BLRA 21:00 FT
[5] Slavia Mozyr
0 - 1
Torpedo Zhodino [4]
+1/4 0 - 1
MKDA 21:00 FT
[3] Shkendija
3 - 1
Makedonija [7]
2 - 1
ESTA 21:00 FT
[7] Paide Linname.
1 - 3
Flora Tallinn [1]
0 - 2
ICEA 21:00 FT
[6] HK Kopavogur
1 - 0
Fylkir [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Hafnarfjordur
3 - 0
KR Reykjavik [9]
+0 1 - 0
ISRA 21:00 FT
[12] Maccabi Bnei Raina
1 - 3
HIK Shmona [13]
+1/4 0 - 0
LITA 21:00 FT
[6] Dainava Alytus
2 - 2
Dziugas FC [10]
-1/2 1 - 1
MNEA 21:00 FT
[5] Jedinstvo
3 - 1
Mornar Bar [8]
0 - 1
- 21:00 FT
[4] Arsenal Tivat
2 - 3
Iskra Danilo [10]
2 - 2
- 21:00 FT
[9] Rudar 1
0 - 0
Decic Tuzi [3]
0 - 0
FINA 21:00 FT
[5] Ilves Tampere
1 - 0
KTP Kotka [7]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] AC Oulu 1
0 - 3
Seinajoen JK [2]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[12] VPS Vaasa
0 - 0
Honka [6]
+1/2 0 - 0
FINB 21:00 FT
[11] Jyvaskyla JK
2 - 0
SJK Akatemia [5]
-1/4 0 - 0
RMNA 21:00 FT
[9] Petrolul Ploiesti
1 - 0
Botosani [10]
+0 0 - 0
IRNC 21:00 FT
  Pars Jonoubi Jam
0 - 0
Esteghlal Tehran  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
BRAU20 21:00 FT
[B-1] Palmeiras/SP U20 2
0 - 1
Atletico/PR U20 [B-4]
0 - 1
TBNA 21:15 FT
[20] Elche 1
4 - 0
Rayo Vallecano [12] 2
+1/2 1 - 0
TBNB 21:15 FT
[3] Levante
2 - 0
Alaves [4]
-1/4 2 - 0
ITA3 21:30 FT
[C-1] Catanzaro
2 - 1
Feralpisalo [A-1]
-1/2 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[3] Braga
4 - 1
Portimonense [15]
-1 3/4 3 - 1
- 21:30 FT
[16] Maritimo
1 - 2
Vitoria Guimaraes [6]
-1/4 0 - 1
NGB 21:30 FT
[6] Neftekhimik Nizh
0 - 0
Baltika [2]
+1/4 0 - 0
AZEA 21:30 FT
[2] Sabah FK
1 - 0
Samaxı FK [10]
-1 3/4 1 - 0
BULA 21:30 FT
[9] Arda Kardzhali
1 - 1
Botev Vratsa [12]
-1 0 - 0
IRNC 21:30 FT
  Esteghlal Molasani
1 - 2
Havadar SC  
0 - 1
TBN3 22:00 FT
[A2-5] Real Sociedad B
1 - 1
Cornella [A2-12]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[A1-15] Algeciras
1 - 0
Merida [A1-9]
-1/4 1 - 0
PHA 22:00 FT
[5] Lille 1
3 - 0
Ajaccio [18] 2
-1 1/2 3 - 0
NGB 22:00 FT
[1] Rubin Kazan
3 - 1
SKA-Khabarovsk [10]
-1 1/4 3 - 0
HUNA 22:00 FT
[6] Kisvarda FC
2 - 2
Budapest Honved [11]
-1/2 1 - 1
KAZC 22:00 FT
[10] FK Maktaaral 1
1 - 4
Ordabasy [5]
1 - 0
LATA 22:00 FT
[4] METTA/LU Riga
0 - 0
Rigas Futbola Skola [2]
+2 0 - 0
LITA 22:00 FT
[2] Siauliai
1 - 0
Kauno Zalgiris [4]
+1/4 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[6] FC Balti
0 - 2
Sfintul Gheorghe [5]
0 - 1
FINB 22:00 FT
[9] KaPa (T)
0 - 2
Gnistan [3]
+1/4 0 - 0
SRBA 22:00 FT
[6] FK Novi Pazar 1
0 - 1
FK Radnicki 1923 [8]
-1/4 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[12] SK Prostejov
1 - 0
Jihlava [13]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] SK Lisen
0 - 1
Sparta Praha B [10]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Pribram
0 - 3
Sellier&Bellot Vlasim [11]
0 - 2
AUTA 22:00 FT
[12] SV Ried
4 - 4
Aust Lustenau [5]
-1/4 1 - 3
- 22:00 FT
[8] WSG Swarovski Tirol
1 - 1
Hartberg [10]
-1/4 1 - 0
POLA 22:30 FT
[9] Zaglebie Lubin
2 - 0
Widzew Lodz [14]
-1/4 1 - 0
POLB 22:30 FT
[4] Wisla Krakow
3 - 0
Chojniczanka [17]
-1 1/4 1 - 0
ISRA 22:30 FT
[4] Maccabi Netanya
2 - 0
Ashdod [6]
-3/4 1 - 0
SLOA 22:30 FT
[5] Mura
0 - 1
NK Bravo [8]
+0 0 - 0
TDA 22:30 FT
[3] Hacken
3 - 1
Varnamo [11]
-1 3/4 2 - 0
- 22:30 FT
[8] Halmstads 1
0 - 2
Brommapojkarna [5]
-1/2 0 - 1
NPA 22:30 FT
[6] Stellenbosch FC
5 - 2
Golden Arrows [9]
-1/4 4 - 2
KUWA 22:55 FT
[3] Al Arabi (KUW)
0 - 0
Al Quadisiya [4]
0 - 0
ITA 22:59 FT
[6] Roma 3
1 - 1
AC Milan [4] 2
+0 0 - 0
PH3 22:59 FT
[11] Le Mans
2 - 2
Stade Briochin [15]
-1/4 2 - 0
NGA 22:59 FT
[6] Krasnodar
1 - 1
Ural S.r. [11]
-1/2 1 - 1
ALBA 22:59 FT
[9] Erzeni Shijak
1 - 2
Partizani Tirana [2]
0 - 0
BLRA 22:59 FT
[6] Bate Borisov
2 - 0
FK Smorgon [9]
-2 1/4 2 - 0
CROA 22:59 FT
[5] Istra 1961
3 - 0
Sibenik [10]
-1/4 1 - 0
MNEA 22:59 FT
[6] OFK Petrovac
1 - 0
FK Jerezo [7]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[1] Bodo Glimt
2 - 2
Brann [2]
-1/2 0 - 2
SVKA 22:59 FT
[11] Skalica
3 - 2
Zemplin Michalovce [9]
-3/4 2 - 1
- 22:59 FT
[8] Zlate Moravce
1 - 0
Ruzomberok [7]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Dukla BB
1 - 1
MSK Zilina [5]
-1/2 1 - 1
CYPA 22:59 FT
[11] EN Paralimni 1
0 - 1
Karmiotissa Pol. [10]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[12] Doxa Katokopia
0 - 5
Anorthosis [9]
-1/4 0 - 3
TNKA 22:59 FT
[11] Ankaragucu
0 - 0
Kasimpasa [10]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[14] Sivasspor
1 - 3
Fenerbahce [2]
+1/2 0 - 3
TNKB 22:59 FT
[3] Pendikspor
3 - 2
Rizespor [2]
+0 3 - 1
QATA 22:59 FT
[2] Al Arabi (QAT)
1 - 2
Al Wakra [4]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[8] Ahli Doha 1
0 - 4
Sailiya [12]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[10] Umm salal
1 - 2
Al Duhail SC [1]
+1 3/4 1 - 1
BIA 23:15 FT
[8] Cercle Brugge
0 - 0
Standard Liege [6]
-1/2 0 - 0
GREA 23:15 FT
[7] Atromitos
2 - 3
OFI Creta [9]
-1/4 2 - 2
- 23:15 FT
[12] Ionikos
0 - 1
Pas Giannina [11]
-1/2 0 - 0
- 23:15 FT
[10] Asteras Tripolis
0 - 0
Lamia FC [14]
-1/4 0 - 0
- 23:15 FT
[8] Panetolikos
2 - 2
Levadiakos [13]
+0 0 - 2
ANHB 23:30 FT
[9] West Brom
2 - 1
Norwich [13] 2
-1/2 1 - 1
TBNA 23:30 FT
[2] Real Madrid 2
4 - 2
Almeria [17] 2
-2 1/2 3 - 1
TBNB 23:30 FT
[6] Albacete 1
1 - 1
Cartagena [9]
-1/2 1 - 0
TBN3 23:30 FT
[A2-4] Barcelona B
1 - 0
Osasuna B [A2-7]
-1/2 0 - 0
DUA 23:30 FT
[17] Schalke 04 4
2 - 1
Wer.Bremen [13] 3
-1/4 0 - 1
PH3 23:30 FT
[12] Nancy
3 - 0
Avranches [6]
-1/2 2 - 0
NGA 23:30 FT
[3] Spartak Moscow
1 - 1
Rostov [4]
-3/4 0 - 0
NIRA 23:30 FT
[4] Cliftonville 1
0 - 2
Linfield [2]
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[6] Coleraine
3 - 0
Larne [1]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[11] Dungannon Swi.
2 - 1
Newry City [10]
+1 1 - 1
- 23:30 FT
[7] Glenavon
0 - 0
Portadown FC [12]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[9] Ballymena Utd
1 - 0
Carrick Rangers [8]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[5] Crusaders Belfast
1 - 2
Glentoran [3]
+1/2 0 - 1
ESTA 23:30 FT
[6] Nomme Kalju
0 - 1
Levadia T. [2]
0 - 0
CHIA 23:30 FT
[11] Palestino 1
1 - 2
Nublense [12]
-1/2 0 - 1
HLB 23:45 FT
[6] NAC Breda
4 - 2
Roda JC [15]
-1/2 3 - 1
TBN3 00:00 FT
[A2-18] UD Logrones 1
0 - 0
Eldense [A2-1]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A1-1] Racing Ferrol
1 - 0
Linense [A1-18]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[A1-2] Alcorcon
2 - 1
Rayo Majada. [A1-14]
-1 1/4 2 - 1
PHB 00:00 FT
[19] Nimes
3 - 2
Pau FC [13]
-1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[17] Rodez
1 - 1
Saint Etienne [6]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Quevilly
2 - 2
Annecy FC [16]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[4] SC Bastia
1 - 1
Amiens [12]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[10] Grenoble
2 - 0
Niort [20]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Guingamp
3 - 1
Stade Lavallois [14]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[2] Metz
1 - 1
Paris FC [8]
-3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[15] Valenciennes
0 - 2
Bordeaux [3]
+1/2 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[11] Vizela
1 - 2
Pacos Ferreira [17]
-1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[7] Chaves
1 - 0
Casa Pia AC [10]
-1/4 1 - 0
BULA 00:00 FT
[10] Botev Plovdiv
0 - 1
Levski Sofia [4]
+1/2 0 - 0
ICEA 00:00 FT
[12] Keflavik
1 - 3
Vestmannaeyjar [11]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Vikingur Rey.
1 - 0
KA Akureyri [5]
-1/2 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[14] Sektzia Nes Tziona
1 - 3
Beitar Jerusalem [7]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Maccabi TA
2 - 1
Hapoel Jerusalem [5]
-1 1/4 2 - 1
SRBA 00:00 FT
[5] FK Vojvodina
2 - 0
FK Vozdovac [7]
-1 3/4 1 - 0
ARGA 00:00 FT
[22] Velez Sarsfield
0 - 0
San Lorenzo [3]
+0 0 - 0
ACL 00:30 FT
[A-1] Al Hilal 1
1 - 1
Urawa Red [F-1]
-3/4 1 - 0
HUNA 00:30 FT
[12] Vasas Budapest
2 - 2
Puskas Akademia [4]
+1/2 0 - 0
LUXA 00:30 FT
[13] Mondercange 1
0 - 0
UNA Strassen [10]
0 - 0
USA 00:55 FT
[Dong-2] Nashville FC
3 - 1
Atlanta United [Dong-6]
-1/2 1 - 0
POLA 01:00 FT
[5] Piast Gliwice
0 - 0
Pogon Szczecin [4]
+0 0 - 0
POLB 01:00 FT
[14] Resovia 1
1 - 2
Stal Rzeszow [6]
+1/4 0 - 2
MNEA 01:00 FT
[1] Sutjeska
2 - 2
Buducnost [2]
2 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-11] Brown de Adrogue
0 - 0
Ind.Rivadavia [B-1]
-1/4 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[10] Dep.Cuenca
1 - 2
Gualaceo SC [11]
-1/4 0 - 1
PERA 01:00 FT
[10] Atletico Grau
3 - 0
Cusco FC [4]
-3/4 1 - 0
NPA 01:00 FT
[12] Amazulu 1
2 - 0
Sekhukhune Utd [7]
-1/4 1 - 0
SLOA 01:15 FT
[2] CM Celje
3 - 1
Maribor [3]
+0 1 - 0
DUB 01:30 FT
[10] Hannover 96 1
3 - 0
Nurnberg [14] 1
-1/4 1 - 0
BIHA 01:30 FT
[4] Sarajevo
2 - 1
Siroki Brijeg [5]
1 - 1
TSA 01:30 FT
[2] Servette
1 - 1
St. Gallen [6]
-1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[3] Lugano
5 - 1
Grasshoppers [7]
-1/2 1 - 1
ARGB 01:30 FT
[A-4] Defensores Unidos
2 - 0
Agropecuario AAC [A-1]
+1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[B-12] Deportivo Madryn
2 - 1
Aldosivi [B-14]
-1/4 1 - 1
ITA 01:45 FT
[10] Torino 1
1 - 2
Atalanta [5] 1
+1/4 0 - 1
RMNA 01:45 FT
[6] Sepsi OSK
1 - 1
Farul Constanta [1]
+1/4 0 - 0
CAFCL 02:00 FT
[Bang C-1] Raja Casablanca 1
0 - 0
Ahly Cairo [Bang B-2]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[Bang D-1] Esperanse ST
1 - 1
JS Kabylie [Bang A-2]
-1 1/4 0 - 0
CAF17 02:00 FT
[A-2] Algeria U17
2 - 0
Somalia U17 [A-4]
1 - 0
TBNA 02:00 FT
[1] Barcelona
4 - 0
Real Betis [6] 1 2
-1 1/4 3 - 0
TBNB 02:00 FT
[10] Tenerife
1 - 0
Leganes [14]
-3/4 1 - 0
PHC 02:00 FT
  Nantes (T)
1 - 5
Toulouse  
+0 0 - 4
HLB 02:00 FT
[4] Willem II
3 - 2
De Graafschap [10]
-3/4 1 - 0
BRB 02:00 FT
[12] Sampaio Correa/MA
1 - 3
Mirassol/SP [5]
-1/4 0 - 1
CHIB 02:00 FT
[4] Antofagasta (T)
6 - 0
Temuco [5]
-1/4 5 - 0
COLA 02:00 FT
[10] Santa Fe
2 - 0
Deportes Tolima [13]
-1/2 1 - 0
COLB 02:00 FT
[12] Bogota FC
0 - 0
Fortaleza [7]
+0 0 - 0
URUA 02:00 FT
[11] Cerro Montevideo
0 - 0
Cerro Largo [3]
0 - 0
ICEA 02:15 FT
[2] Valur Rey.
3 - 2
Stjarnan [10]
-3/4 2 - 0
BDNA 02:30 FT
[13] Gil Vicente
0 - 2
Benfica [1]
+1 3/4 0 - 0
ARGA 02:30 FT
[19] Gimnasia LP
1 - 1
Tigre [16]
+1/4 1 - 0
BRA 02:30 FT
[20] Coritiba/PR
1 - 1
Sao Paulo/SP [6]
+0 1 - 0
- 02:30 FT
[8] Fortaleza/CE
4 - 2
Fluminense/RJ [5]
-1/4 2 - 1
ARGB 02:35 FT
[B-10] Estudiantes BsAs
0 - 0
Deportivo Maipu [B-2]
+0 0 - 0
BRB 03:00 FT
[7] Botafogo/SP
2 - 0
CRB/AL [17] 1
-1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[16] Chapecoense
1 - 1
Ponte Preta/SP [15]
-1/4 0 - 1
PERA 03:00 FT
[18] Sport Boys 1
0 - 3
Universitario [2]
+1 1/4 0 - 0
VENA 03:00 FT
[12] Rayo Zuliano
1 - 1
Hermanos Colmenares [11]
-1/4 1 - 1
USB 03:00 FT
[A-10] Detroit City FC
0 - 1
Tampa Bay Rowdies [A-3]
+0 0 - 0
ECUA 03:30 FT
[8] Catolica Quito 1
0 - 4
LDU Quito [2]
+0 0 - 3
PERA 03:30 FT
[6] Dep. Garcilaso
1 - 1
Sport Huancayo [7]
-1/2 1 - 1
PARA 04:00 FT
[1] Libertad
2 - 1
Nacional(PAR) [4]
-1 1/4 2 - 0
COLA 04:10 FT
[19] Union Magdalena
2 - 1
Deportivo Pasto [8]
-1/4 2 - 0
BRB 04:15 FT
[19] Tombense FC/MG
1 - 1
Atletico/GO [8]
-1/4 0 - 1
BRA 04:30 FT
[11] Bragantino/SP 1
0 - 3
Cruzeiro/MG [10]
-1/2 0 - 1
- 04:30 FT
[2] Palmeiras/SP
2 - 1
Corinthians/SP [16]
-1 2 - 0
- 04:30 FT
[12] Santos/SP 1
3 - 2
America/MG [18]
-1/4 2 - 1
CHIA 04:30 FT
[14] Curico Unido 1
2 - 3
Everton CD [7]
+1/2 0 - 1
ARGB 04:35 FT
[B-6] Quilmes
1 - 0
Chaco For Ever [B-18]
-3/4 1 - 0
ARGA 05:00 FT
[20] Instituto
0 - 2
C. Cordoba SdE [15]
-1/2 0 - 0
- 05:00 FT
[26] Banfield
0 - 0
Barracas Central [18]
-1/2 0 - 0
COLB 05:00 FT
[14] Barranquilla
1 - 0
Real Santander [9]
0 - 0
URUA 05:00 FT
[2] Nacional(URU) 1
3 - 0
La Luz FC [9]
-1 1/4 2 - 0
USB 05:00 FT
[A-8] FC Tulsa
1 - 1
Sacramento [B-1]
+1/4 0 - 0
VENA 05:15 FT
[3] Carabobo 1
3 - 2
Dep.Guaira [7]
-1/2 2 - 1
ECUA 06:00 FT
[9] Tecnico Uni.
2 - 2
Barcelona SC [3]
+0 1 - 0
PERA 06:00 FT
[11] Melgar
5 - 0
Academia Cantolao [19]
-2 4 - 0
USB 06:00 FT
[A-7] Indy Eleven
1 - 1
Pittsburgh R. [A-2]
+1/4 0 - 1
MEXA 06:00 FT
[11] Puebla
5 - 2
Club Tijuana [15]
-1/4 2 - 1
COLA 06:20 FT
[6] Alianza Petrolera
2 - 1
Rionegro Aguilas [1]
+0 2 - 1
USA 06:30 FT
[Dong-5] Columbus Crew
1 - 2
Inter Miami [Dong-15]
-1 1 - 2
- 06:30 FT
[Dong-7] D.C. Utd
3 - 0
Charlotte FC [Dong-9]
-3/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-4] New England
1 - 1
Cincinnati [Dong-1]
-1/4 1 - 1
- 06:30 FT
[Dong-8] Orlando City
2 - 0
LA Galaxy [Tay-14]
-1/4 1 - 0
USB 06:30 FT
[A-1] Ch. Battery
1 - 2
Colorado Springs [B-8]
-1/4
USW 06:30 FT
[7] Racing Louisville Nữ 1
2 - 2
OL Reign Nữ [5]
2 - 0
CRCA 06:30 FT
[8] Santos Guapiles
1 - 3
Guadalupe FC [11]
-1/4 0 - 0
USA 06:55 FT
[Dong-12] Toronto
1 - 0
New York City [Dong-14]
-1/4 0 - 0
BRA 07:00 FT
[3] Atl. Mineiro/MG
2 - 1
Athletico/PR [7] 1
-3/4 1 - 0
BLVA 07:00 FT
[6] Aurora
3 - 0
Royal Pari [12]
-1 1/4 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[10] Audax Italiano
1 - 0
Cobresal [1]
-1/4 0 - 0
USB 07:00 FT
[A-5] Memphis 901
1 - 1
Louisville City [A-4]
+0 0 - 1
USW 07:00 FT
[12] Chicago RS Nữ
1 - 1
Wash. Spirit Nữ [2]
1 - 1
ARGA 07:30 FT
[10] Boca Juniors 1
3 - 1
Racing Club [17]
+0 2 - 0
USA 07:30 FT
[Dong-13] Chicago Fire
1 - 1
New York RB [Dong-10]
-1/4 1 - 0
- 07:30 FT
[Tay-11] Sporting Kansas
0 - 2
CF Montreal [Dong-11]
-3/4 0 - 2
- 07:30 FT
[Tay-8] Austin FC
2 - 2
San Jose EQ [Tay-5]
-1/4 1 - 1
- 07:30 FT
[Tay-1] St. Louis City SC
1 - 2
Portland Timbers [Tay-10]
-3/4 0 - 0
USB 07:30 FT
[B-3] SA Scorpions
1 - 1
Las Vegas Lights [B-12]
-1 1/4 1 - 1
- 08:00 FT
[B-9] New Mexico United
3 - 1
Orange County SC [B-10]
-1/2 1 - 0
MEXA 08:00 FT
[12] San Luis
0 - 0
Atlas [9]
+0 0 - 0
- 08:05 FT
[3] Chivas Guad.
4 - 1
Mazatlan FC [18]
-1 1/2 2 - 1
- 08:05 FT
[1] Monterrey
4 - 1
Pumas UNAM [14]
-3/4 4 - 1
COLA 08:30 FT
[7] Inde.Medellin
1 - 3
Atl. Nacional [3]
-1/4 0 - 2
USA 08:30 FT
[Tay-12] Real Salt Lake 1
0 - 0
Seattle Sounders [Tay-2]
-1/4 0 - 0
USB 09:00 FT
[B-4] San Diego Loyal
1 - 2
El Paso Locomotive [B-2]
-1/2 0 - 1
- 09:00 FT
[B-5] Oakland Roots (T)
0 - 0
Miami FC [A-9]
-1/4 0 - 0
- 09:00 FT
[B-6] Monterey Bay FC
0 - 0
Rio Grande Valley [B-11]
-1/4 0 - 0
USW 09:00 FT
[4] San Diego Wave Nữ
1 - 3
Orlando Pride Nữ [9]
1 - 2
CRCA 09:00 FT
[5] Sporting (CRC)
0 - 0
Dep. Saprissa [1]
+1/2 0 - 0
- 09:00 FT
[4] Herediano
3 - 1
Perez Zeledon [9]
-1 1/2 1 - 0
USA 09:30 FT
[Tay-6] Vancouver WC
0 - 0
Colorado Rapids [Tay-13]
-1/2 0 - 0
USB 09:30 FT
[B-7] Phoenix Rising
3 - 1
Loudoun United [A-11]
-3/4 2 - 1
USW 09:30 FT
[1] Portland Tho. Nữ
3 - 3
Angel City Nữ [10]
1 - 1
MEXA 10:05 FT
[8] Cruz Azul
3 - 2
Santos Laguna [13]
-1/2 2 - 0
FINA 18:00 Hoãn
[10] Lahti
-
Inter Turku [8]
-
USA 09:37 Hoãn
[Tay-3] Los Angeles FC
-
Houston Dynamo [Tay-9]
-
 
« 29 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: