x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSC 11:00 FT
  Sydney Utd
0 - 5
Brisbane Roar  
+1 1/2 0 - 2
NHAT3 13:00 FT
[6] Nara Club
2 - 0
Nagano Parceiro [14]
-1/2 1 - 0
NHATW 13:00 FT
[8] Gunma W. Star Nữ
1 - 1
Sperenza Osaka Nữ [10]
-1/4 0 - 0
GHU16 14:00 FT
  Romania U16
1 - 1
Síp U16  
1 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[10] Inglewood Utd
1 - 1
Stirling Macedonia [1]
+1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[6] Bayswater City 1
3 - 3
Perth SC [4]
+1/4 3 - 2
- 14:00 FT
[9] Floreat Athena
2 - 2
Perth Glory U21 [8]
+0 0 - 2
- 14:00 FT
[7] Sorrento
1 - 5
Armadale SC [5]
+0 1 - 3
- 14:00 FT
[11] Balcatta
3 - 0
Cockburn City [12]
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[3] Olympic Kingsway
1 - 1
Perth RedStar [2]
+1/4 1 - 1
HQ3 14:00 FT
[7] Siheung Citizen
1 - 2
Busan Transp. [11]
-1/4 0 - 1
CZEU19 15:00 FT
[15] Slovan Liberec U19
1 - 1
Pardubice U19 [2]
0 - 0
- 15:00 FT
[9] Frydek Mistek U19
1 - 1
Vik. Plzen U19 [7]
0 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Peninsula Power
3 - 1
Redlands Utd  
-3/4 2 - 1
- 15:00 FT
  Rochedale Rovers
1 - 2
Gold Coast Knights  
+1 0 - 1
- 15:00 FT
  Queensland Lion
1 - 1
Moreton Bay Utd  
-3/4 0 - 0
- 15:00 FT
  SC Wanderers
2 - 2
Brisbane Roar U21  
-1 2 - 1
- 15:00 FT
  Brisbane City
4 - 1
Gold Coast Utd  
-1/2 1 - 1
- 15:00 FT
  Olympic FC QLD
6 - 1
Eastern Suburbs  
-1 1/4 3 - 1
HQ3 15:00 FT
[15] Yangju Citizen
0 - 2
Ulsan Citizen [3]
+1/2 0 - 0
- 15:00 FT
[14] Yangpyeong
1 - 0
Chuncheon FC [5]
+0 0 - 0
HKGA 15:00 FT
[3] Southern District
4 - 0
Hồng Kông U23 [10]
2 - 0
- 15:00 FT
[7] Eastern AA
0 - 1
Tai Po [4]
0 - 1
IDNA 15:00 FT
[14] PSS Sleman
0 - 0
Persebaya Surabaya [5]
+0 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[1] MFK Vyskov
3 - 1
Sparta Praha B [14]
-1 1/4 0 - 1
- 15:30 FT
[15] SK Prostejov (T)
0 - 1
Brno [3]
+3/4 0 - 0
MASL 15:45 FT
[14] Kuching FA
0 - 2
Terengganu [6]
+1 1/2 0 - 1
AFF23 16:00 FT
[B-1] Malaysia U23
0 - 0
Thái Lan U23 [A-1]
+1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
CZEU19 16:00 FT
[8] Sparta Praha U19
1 - 1
Jihlava U19 [13]
1 - 1
NHATA 16:00 FT
[4] Kashima Antlers
2 - 0
Alb. Niigata (JPN) [11]
-1/2 2 - 0
NHATB 16:00 FT
[19] Tochigi SC
2 - 2
Mito Hollyhock [13]
+0 1 - 1
- 16:00 FT
[4] Tokyo Verdy
2 - 3
Okayama [8]
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[1] Machida Zelvia
5 - 0
Montedio Yama. [11]
-3/4 3 - 0
NHAT3 16:00 FT
[17] Tegevajaro Miyazaki
0 - 2
Fukushima Utd [13]
-1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[20] Giravanz Kita. 1
1 - 1
Kagoshima [2]
+1/4 0 - 0
VNB 16:00 FT
[9] Bình Phước
3 - 1
Phù Đổng [7]
3 - 0
- 16:00 FT
[2] PVF CAND
3 - 2
Hòa Bình [4]
2 - 1
- 16:00 FT
[5] Bình Thuận
3 - 1
Phú Thọ [8]
3 - 0
- 16:00 FT
[3] ĐT Long An
3 - 1
Thừa Thiên Huế [6]
2 - 1
- 16:00 FT
[1] Quảng Nam
4 - 0
Bà Rịa Vũng Tàu [10]
2 - 0
NHATA 16:30 FT
[18] Yokohama FC
4 - 1
Yokohama FM [2]
+1 1 - 1
NHAT3 16:30 FT
[3] Kataller Toyama
0 - 2
Grulla Morioka [11]
-1/4 0 - 1
BDNB 17:00 FT
[10] Academico Viseu
2 - 0
Feirense [12]
-3/4 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[9] Kawasaki Fro.
2 - 2
Consa. Sapporo [14]
-3/4 0 - 2
- 17:00 FT
[16] Kashiwa Reysol
0 - 0
Sanf Hiroshima [5]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[12] Sagan Tosu
1 - 1
Gamba Osaka [13]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[15] Kyoto Sanga 1
2 - 0
Avispa Fukuoka [8]
+0 2 - 0
- 17:00 FT
[10] FC Tokyo
2 - 2
Vissel Kobe [1]
+1/4 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[20] Renofa Yamaguchi
3 - 2
Ventforet Kofu [6]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[2] Jubilo Iwata
2 - 3
JEF United Chiba [5]
-1/4 0 - 3
- 17:00 FT
[9] Oita Trinita
2 - 3
Vegalta Sendai [17]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[22] Omiya Ardija
0 - 4
V-Varen Nagasaki [7]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[21] Zweigen Kan.
0 - 1
Tokushima Vortis [14]
-1/2 0 - 1
NHAT3 17:00 FT
[1] Ehime FC
3 - 2
Kamatamare San. [16]
-3/4 1 - 2
- 17:00 FT
[10] FC Gifu 1
3 - 1
Gainare Tottori [8]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[18] Ryukyu 1
0 - 4
Sagamihara [19]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Matsumoto Yama.
1 - 1
FC Imabari [4]
+0 0 - 0
HQA 17:00 FT
[4] Daegu
1 - 0
Jeju Utd [9]
-1/4 0 - 0
HQB 17:00 FT
[2] Gimcheon Sangmu
4 - 0
Chungnam Asan [10]
-3/4 2 - 0
HQ3 17:00 FT
[2] Mokpo City
2 - 1
Pocheon Citizen [10]
1 - 0
- 17:00 FT
[4] Gimhae City
2 - 2
Hwaseong FC [1]
0 - 1
NHATA 17:30 FT
[7] Cerezo Osaka
3 - 1
Nagoya Grampus [6]
+0 1 - 1
HQA 17:30 FT
[11] Gangwon
1 - 1
Pohang Steelers [2]
+1/4 1 - 1
HQB 17:30 FT
[3] GimPo Citizen
2 - 3
Busan I'Park [1]
+1/4 2 - 2
- 17:30 FT
[6] Gyeongnam 1
0 - 2
Seongnam Ilhwa Ch. [9]
-1/4 0 - 0
HKGA 17:30 FT
[9] Resources Capital
1 - 3
Lee Man FC [1]
0 - 3
ANHU23 18:00 FT
[14] Man Utd U21
10 - 1
Stoke City U21 [25]
-3/4 6 - 1
DUB 18:00 FT
[10] Elversberg 1
0 - 5
Fort.Dusseldorf [5] 3
+0 0 - 3
- 18:00 FT
[12] Hertha Berlin 1
5 - 0
Greuther Furth [13] 1
-1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[9] Hansa Rostock 3
2 - 1
Osnabruck [18]
-1/4 1 - 1
DUC4B 18:00 FT
[8] Hamburger II
3 - 1
Bremer SV [9]
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[3] Teutonia Ottensen
6 - 0
Drochtersen/Assel [14]
-3/4 4 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[9] Luckenwalde
3 - 3
FC Eilenburg [16]
-3/4 1 - 2
- 18:00 FT
[12] Lok.Leipzig
0 - 1
Greifswalder FC [1]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[2] E.Cottbus
1 - 1
C. Leipzig [10]
0 - 1
KAZA 18:00 FT
[11] Okzhetpes
3 - 3
Caspiy Aktau [14]
-1/4 2 - 1
NOR3 18:00 FT
  Stjordals Blink
1 - 0
Gjovik-Lyn  
-1/2 1 - 0
TD3 18:00 FT
  Sollentuna FK
3 - 1
Dalkurd FF  
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
  Orebro Syrianska
0 - 3
Karlstad BK  
+1/2 0 - 3
- 18:00 FT
  Ahlafors IF
0 - 1
Falkenbergs  
+1 3/4 0 - 1
DENB 18:00 FT
[9] B93 Kobenhavn 1
0 - 5
Vendsyssel FF [7]
+0 0 - 3
HQB 18:00 FT
[4] Bucheon 1995
1 - 0
Seoul E-Land [11]
-1/4 0 - 0
TQB 18:00 FT
[12] Liaoning Shenyang
2 - 0
Dandong Tengyue [14]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[9] Yanbian Longding
1 - 1
Jiangxi Liansheng [15]
-1 0 - 1
THAA 18:00 FT
[14] Sukhothai
0 - 1
Buriram Utd [3]
+1 1/4 0 - 0
ANHA 18:30 FT
[18] Bournemouth 1
0 - 2
Tottenham [2] 3
+1/2 0 - 1
SCOA 18:30 FT
[11] Ross County
0 - 2
Rangers [3]
+1 3/4 0 - 2
TQB 18:30 FT
[8] Heilongjiang Ice City
3 - 0
Suzhou Dongwu [10]
-1 1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[5] Guangxi Pingguo
1 - 0
Guangzhou FC [11]
-1 1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[6] Jinan Xingzhou
0 - 2
Sichuan Jiuniu [1]
+0 0 - 0
TQA 18:35 FT
[12] Cangzhou Mighty Lions
1 - 5
Beijing Guoan [5]
+1/4 0 - 3
- 18:35 FT
[4] Sh. Shenhua
1 - 1
Chengdu Rongcheng [6]
+0 1 - 1
- 18:35 FT
[3] Zhejiang Professional
3 - 0
Dalian Professional [15]
-3/4 1 - 0
- 18:35 FT
[8] Tianjin Tigers
3 - 1
Meizhou Hakka [10]
-1/2 2 - 0
- 18:35 FT
[13] Qingdao Hainiu
1 - 0
Changchun Yatai [9]
-3/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[2] B.Dortmund II
0 - 2
Dynamo Dresden [1]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[5] Ingolstadt
2 - 2
Saarbrucken [6]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[15] Lubeck 1
1 - 1
Erzgebirge Aue [3]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Verl
3 - 2
Freiburg II [19]
-1/2 3 - 2
- 19:00 FT
[11] Unterhaching
2 - 1
Vik.Koln [8]
+0 1 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[11] Greuther Furth II 1
2 - 1
Ein.Bamberg [17]
-3/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[9] Hoffenheim II
1 - 2
Offenbach [10]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[4] TSV Steinbach
2 - 2
TSG Balingen [16]
-1 1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[17] TSV Schott Mainz
1 - 4
SGV Freiberg [3]
-1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[7] Barockstadt FL
2 - 2
Homburg [8]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[5] Aalen
1 - 1
Hessen Kassel [12]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[2] Stuttgart Kickers
4 - 1
Mainz II [14]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[11] FSV Frankfurt
1 - 3
Stuttgart II [1]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[13] Bahlinger
2 - 1
Astoria Walldorf [15]
-1/2 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
[14] Rodinghausen
2 - 4
M.gladbach II [12]
2 - 2
- 19:00 FT
[6] FC Koln II
2 - 2
Wuppertaler [3]
+1/2 2 - 1
- 19:00 FT
[17] Lippstadt
3 - 0
Fort.Dusseldorf II [16]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[5] Oberhausen
2 - 0
Gutersloh [11]
-1 1 - 0
NGA 19:00 FT
[4] Zenit
4 - 0
Ural S.r. [8]
-1 3 - 0
BLRA 19:00 FT
[15] Belshina Bobruisk
0 - 2
Isloch [7]
+3/4 0 - 1
KAZA 19:00 FT
[12] FK Maktaaral
3 - 1
Shakhter Kar. [9]
-1/4 3 - 1
NOR3 19:00 FT
  Baerum SK
2 - 6
Levanger FK  
+1 1/4 1 - 3
- 19:00 FT
  Sotra SK
2 - 1
Ullensaker/Kisa  
+0 2 - 1
FINA 19:00 FT
[7] Inter Turku
2 - 1
Lahti [9]
-1/2 1 - 0
CZEU19 19:00 FT
[5] Mlada Boleslav U19
3 - 2
Zlin U19 [16]
0 - 0
UKRA 19:00 FT
[11] LNZ Cherkasy
0 - 1
Metalist 1925 Kharkiv [8]
-1/4 0 - 1
DENB 19:00 FT
[4] Kolding IF
4 - 0
Helsingor [11]
-3/4 2 - 0
DEN3 19:00 FT
[4] Middelfart
1 - 0
Fremad Amager [7]
0 - 0
- 19:00 FT
[3] Roskilde
1 - 1
Skive IK [11]
1 - 1
IDNA 19:00 FT
[6] Persib Bandung
2 - 1
RANS Nusantara [4]
-1 1 - 0
THAA 19:00 FT
[10] Trat FC
0 - 0
Chiangrai Utd [5]
+0 0 - 0
MASL 19:15 FT
[5] Sabah FA
3 - 1
Negeri Sembilan [9]
-1 1/2 3 - 0
AFF23 20:00 FT
[C-1] Việt Nam U23
0 - 0
Indonesia U23 [B-2]
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 6-5
DUC4B 20:00 FT
[18] FC Kilia Kiel
2 - 1
Eimsbutteler [17]
-3/4 0 - 1
PHB 20:00 FT
[12] Bordeaux
2 - 0
Amiens [9]
-3/4 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[17] Pacos Ferreira
5 - 1
Tondela [13]
-1/2 4 - 0
AZEA 20:00 FT
[6] Turan Tovuz
1 - 3
Səbail FK [3]
-1/4 0 - 1
POLA 20:00 FT
[13] Warta Poznan
0 - 0
Cracovia Krakow [8]
-1/4 0 - 0
POLB 20:00 FT
[10] Katowice
3 - 0
Resovia [17]
-1/2 2 - 0
GEOA 20:00 FT
[8] Samtredia
0 - 0
Saburtalo [3]
0 - 0
ICEB 20:00 FT
[2] Afturelding
0 - 2
Leiknir Rey. [5]
-1 1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[4] Vestri
3 - 1
Fjolnir [3]
+0 2 - 1
LATA 20:00 FT
[6] Jelgava
2 - 0
Tukums/Salaspils [7]
-1/4 1 - 0
NOR3 20:00 FT
  Vard Haugesund
2 - 1
Fram Larvik  
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
  FK Arendal
1 - 1
Egersunds IK  
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Grorud IL
0 - 0
Notodden FK  
-1/4 0 - 0
FINB 20:00 FT
[7] SalPa Salo
3 - 0
Jaro [9]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] KaPa
1 - 1
KPV Kokkola [11]
-1/4 0 - 0
FIN3 20:00 FT
  PK-35
3 - 1
PK Keski Uusimaa  
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
  TP-47 Tornio
2 - 1
JBK  
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
  Lahden Reipas
3 - 1
TiPS  
-2 3/4 1 - 0
- 20:00 FT
  EPS Espoo
3 - 2
P-Iirot Rauma  
-1 1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  RoPS Rovaniemi
1 - 0
JS Hercules  
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  JIPPO 1
5 - 0
Atlantis Akatemia  
-1 3/4 2 - 0
- 20:00 FT
  Jazz
6 - 1
PIF Parainen  
-2 3/4 4 - 0
CZEA 20:00 FT
[13] Pardubice
0 - 1
Slovacko [7]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Zlin
2 - 1
Teplice [8]
-1/4 0 - 0
TDB 20:00 FT
[10] Orebro
1 - 1
Vasteras [1]
+1/4 1 - 0
MASL 20:00 FT
[3] Kedah FA
3 - 3
Darul Takzim [1]
+2 1/2 1 - 0
THAA 20:00 FT
[9] Police Tero FC
3 - 2
Chonburi [13]
+0 0 - 1
NPA 20:00 FT
[3] Golden Arrows
3 - 2
Polokwane [8]
-1/4 3 - 1
DUA 20:30 FT
[15] Darmstadt 2
1 - 4
Union Berlin [11] 1 2
+1/2 1 - 3
- 20:30 FT
[10] Heidenheim 1
2 - 3
Hoffenheim [6] 5
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[16] Bochum 2
1 - 1
B.Dortmund [4] 1
+1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[8] Freiburg 2
1 - 0
Wer.Bremen [12] 2
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[17] FC Koln 1
1 - 2
Wolfsburg [7] 5
-1/4 0 - 0
HUNA 20:30 FT
[8] Kecskemeti
4 - 1
Puskas Akademia [7]
-1/4 2 - 0
WALA 20:30 FT
[1] The New Saints
2 - 2
Barry Town [11]
-3 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[8] Haverfordwest
1 - 1
Caernarfon Town [4]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[7] Cardiff Metropolitan
1 - 0
Colwyn Bay [10]
-3/4 1 - 0
UZBA 20:30 FT
[5] FK AGMK
1 - 1
Neftchi [3]
-1/4 1 - 0
OMAA 20:45 FT
[1] Oman Club 1
1 - 0
Bahla Club [10]
0 - 0
ANHA 21:00 FT
[3] Arsenal
2 - 2
Fulham [13] 1 4
-1 3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Brentford
1 - 1
Crystal Palace [9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Everton 3
0 - 1
Wolves [15] 4
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Man Utd 4
3 - 2
Nottingham Forest [12] 1 4
-1 1/2 1 - 2
ANHB 21:00 FT
[23] Rotherham Utd 2
1 - 2
Leicester City [1] 2
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Birmingham 2
2 - 1
Plymouth Argyle [13] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Cardiff City
2 - 1
Sheffield Wed. [24] 5
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Coventry 1
0 - 0
Sunderland [4] 4
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Huddersfield 3
0 - 4
Norwich [7] 1
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[2] Ipswich 3
3 - 4
Leeds Utd [9] 2
-1/4 2 - 3
- 21:00 FT
[15] Millwall 1
1 - 0
Stoke City [16] 5
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Preston North End 2
2 - 1
Swansea City [19] 1
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Southampton 4
2 - 1
QPR [22] 2
-1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[8] West Brom 2
4 - 2
Middlesbrough [21] 3
-1/4 2 - 1
ANHL1 21:00 FT
[10] Lincoln
3 - 0
Blackpool [11]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[23] Fleetwood Town 2
0 - 1
Shrewsbury [20]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Peterborough Utd
2 - 4
Derby County [12]
-1/4 1 - 4
- 21:00 FT
[15] Bristol Rovers
1 - 2
Wycombe [9]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Exeter City
2 - 1
Reading [19]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[22] Burton Albion
1 - 1
Bolton [4]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Cheltenham
0 - 1
Northampton [18]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Leyton Orient
2 - 0
Cambridge Utd [13]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Oxford Utd
2 - 1
Charlton Athletic [16]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Port Vale
1 - 0
Carlisle [21]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Stevenage 1
0 - 0
Portsmouth [1]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Wigan 1
0 - 2
Barnsley [7]
-1/4 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[1] Notts County
2 - 1
Tranmere Rovers [23]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Harrogate Town
2 - 0
Morecambe [12]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Swindon
6 - 0
Crawley Town [2]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Salford City
1 - 2
Accrington [15]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[11] Milton Keynes Dons
2 - 1
Doncaster Rovers [21]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[19] Newport
3 - 1
Sutton Utd [24]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Barrow
1 - 1
Wrexham [9]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Wimbledon
1 - 1
Forest Green [22]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Bradford City
1 - 0
Crewe Alexandra [7]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Gillingham 1
0 - 3
Colchester Utd [17]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Mansfield
3 - 2
Stockport [8]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[13] Walsall 1
1 - 1
Grimsby [18]
-1/4 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[1] Celtic
0 - 0
St. Johnstone [12]
-2 3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Hibernian
2 - 3
Livingston [10]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Motherwell
2 - 1
Kilmarnock [8]
+0 0 - 1
SCOB 21:00 FT
[10] Greenock Morton
0 - 3
Arbroath [4]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Partick Thistle
3 - 1
Queen's Park [8]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[5] Airdrieonians 1
2 - 1
Inverness C.T. [9]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[7] Ayr Utd
0 - 3
Dundee Utd [1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Dunfermline
0 - 1
Raith Rovers [2]
+0 0 - 1
SCO2 21:00 FT
[9] Cove Rangers 1
1 - 2
Queen of South [6]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[2] Hamilton
1 - 0
Montrose [3]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Stirling Albion
1 - 0
Kelty Hearts [4]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Annan Athletic
3 - 2
Edinburgh City [10]
-1/4 1 - 2
NGB 21:00 FT
[3] Khimki
0 - 0
Volgar Astrakhan [18]
-3/4 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[12] FK Smorgon
0 - 2
Slavia Mozyr [4]
+3/4 0 - 1
NIRA 21:00 FT
[1] Linfield
3 - 3
Carrick Rangers [8]
2 - 2
- 21:00 FT
[11] Newry City
0 - 4
Crusaders Belfast [4]
+1 1/2 0 - 2
BIA 21:00 FT
[16] Westerlo
2 - 3
KV Mechelen [10]
+0 2 - 0
ESTA 21:00 FT
[9] Tammeka Tartu
0 - 0
Vaprus Parnu [5]
0 - 0
LITA 21:00 FT
[8] Suduva
2 - 6
Kauno Zalgiris [5]
+3/4 2 - 1
FINA 21:00 FT
[4] Seinajoen JK
3 - 2
IFK Mariehamn [12]
-1 0 - 1
TNKB 21:00 FT
[9] Genclerbirligi (T)
1 - 0
Bodrumspor SK [4]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Tuzlaspor (T)
0 - 5
Eyupspor [1]
+1 1/4 0 - 3
TD3 21:00 FT
  Atvidabergs
1 - 2
Eskilsminne IF  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Tvaakers IF
0 - 3
Trollhattan  
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Vanersborgs IF
0 - 2
Lunds BK  
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
  BK Olympic Malmo
2 - 2
Oskarshamns AIK  
-1/4 1 - 1
UKRA 21:00 FT
[15] PFK Aleksandriya
0 - 3
Polissya Zhytomyr [3]
-1/4 0 - 0
DENA 21:00 FT
[1] Kobenhavn
1 - 3
Silkeborg IF [4]
-3/4 1 - 1
UAEA 21:00 FT
[14] Hatta
0 - 2
Al Ain [1]
+1 1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[11] Bataeh SC (T)
0 - 0
Ittihad Kalba [10]
+1/2 0 - 0
ARGB 21:00 FT
[B-11] Deportivo Madryn
1 - 1
Estudiantes BsAs [B-15]
-1/2 0 - 0
DUC3 21:30 FT
[13] Sandhausen
3 - 0
Munchen 1860 [10]
-1/4 2 - 0
BDNA 21:30 FT
[13] Arouca
1 - 1
Portimonense [11]
-3/4 0 - 1
BDNB 21:30 FT
[14] Belenenses
1 - 1
CD Mafra [7]
+0 1 - 0
NGA 21:30 FT
[13] Rubin Kazan
2 - 2
Din. Moscow [6]
+1/4 1 - 0
NGB 21:30 FT
[8] Sokol Saratov
0 - 1
Leningradets [15]
-1/4 0 - 0
TD3 21:30 FT
  Sylvia
1 - 2
IFK Stocksund  
+1/2 1 - 2
UZBA 21:30 FT
[10] Sogdiana Jizzakh 1
2 - 1
Navbahor [2]
+1/2 1 - 0
TBNB 22:00 FT
[12] Burgos CF
1 - 0
Real Oviedo [20] 1
-1/4 1 - 0
DUC4B 22:00 FT
[7] Meppen
5 - 2
Hannover II [4]
+1/4 3 - 1
ALBA 22:00 FT
[1] Egnatia Rrogozhine
0 - 1
Skenderbeu [2]
0 - 0
BIHA 22:00 FT
[10] Igman Konjic
2 - 1
NK Posusje [6]
2 - 0
KAZA 22:00 FT
[7] Kaisar Kyzylorda
1 - 1
Zhetysu Taldykorgan [10]
-1/2 1 - 0
MDVA 22:00 FT
[8] Spartanii Selemet
1 - 4
Dacia Buiucani [7]
1 - 2
CZEB 22:00 FT
[7] SK Lisen
1 - 0
Slavia Kromeriz [10]
-3/4 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[2] Sturm Graz
4 - 1
Blau Weiss Linz [9]
-1 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[4] Wolfsberger AC 1
1 - 2
RB Salzburg [1]
+1 1 - 0
NGB 22:30 FT
[17] Kuban
0 - 1
Alania Vla [2]
+1/2 0 - 1
AZEA 22:30 FT
[2] Zire IK
1 - 0
Sabah FK [9] 1
+1/4 1 - 0
POLA 22:30 FT
[15] Puszcza Nie.
2 - 1
LKS Lodz [18]
+0 1 - 0
POLB 22:30 FT
[12] Polonia Wars.
0 - 1
Motor Lublin [6]
+0 0 - 0
QATA 22:30 FT
[5] Al Garrafa (T)
2 - 0
Markhiya SC [12]
-1/4 0 - 0
NPA 22:30 FT
[6] Kaizer Chiefs
3 - 0
Amazulu [10]
-1/4 1 - 0
HUNA 22:45 FT
[3] Diosgyori
2 - 0
Kisvarda FC [12]
-1/2 2 - 0
GHQG 22:59 FT
  Madagascar
1 - 1
Mauritius  
1 - 0
ITB 22:59 FT
[3] Venezia
1 - 1
Cosenza [8]
-3/4 0 - 1
ARMA 22:59 FT
[10] Shirak
0 - 2
Urartu [2]
+1 0 - 1
BLRA 22:59 FT
[10] Dinamo Brest
2 - 1
FK Slutsk [9]
-1/2 1 - 0
BULA 22:59 FT
[8] Krumovgrad
2 - 0
Lok. Sofia [13]
-1/2 1 - 0
ESTA 22:59 FT
[2] Levadia T.
1 - 1
Tallinna Kalev [6]
0 - 0
ICEA 22:59 FT
[7] KA Akureyri 1
2 - 1
Stjarnan [4]
+0 1 - 1
ISRA 22:59 FT
[9] Bnei Sakhnin
1 - 1
Hapoel Tel Aviv [6]
+1/2 0 - 1
LITA 22:59 FT
[7] Dainava Alytus
1 - 2
Hegelmann Litauen [3]
+1/2 0 - 0
NORA 22:59 FT
[7] Sarpsborg
4 - 0
Tromso [3]
-1/2 1 - 0
RMNA 22:59 FT
[2] CFR Cluj
3 - 1
Botosani [16]
-1 1/4 2 - 0
SRBA 22:59 FT
[2] Backa Topola
1 - 0
IMT Novi Beograd [10]
-1 1/2 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[6] Dunajska Stred
1 - 2
Dukla BB [5]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Zelez. Podbrezova
2 - 2
Trencin [1]
-1/4 1 - 1
CZEA 22:59 FT
[5] Banik Ostrava
2 - 0
C. Budejovice [15]
-1 1/4 0 - 0
TSA 22:59 FT
[6] Yverdon
4 - 1
Servette [8]
+1 1 - 0
- 22:59 FT
[1] Zurich
1 - 1
St. Gallen [4]
-1/4 0 - 0
JORA 22:59 FT
[11] Ahli Amman
1 - 0
Jalil Club [10]
+0 0 - 0
URUA 22:59 FT
[14] Plaza Colonia
0 - 1
CA River Plate (URU) [7]
+0 0 - 0
MARA 22:59 FT
  Olympique Safi
1 - 1
Hassania Agadir  
-1/2 0 - 0
SVKA 23:00 FT
[3] MSK Zilina
3 - 2
Zlate Moravce [11]
-3/4 1 - 2
KSB 23:05 FT
[6] Al Faisaly (KSA)
2 - 0
Al Taraji [14]
0 - 0
- 23:05 FT
[11] Al Najma (KSA)
3 - 0
Ohud Medina [16]
1 - 1
BIA 23:15 FT
[12] Eupen
3 - 1
OH Leuven [13]
+0 1 - 0
ISRA 23:15 FT
[3] Maccabi P.Tikva
1 - 1
Hapoel Jerusalem [13]
+0 0 - 1
TNKA 23:15 FT
[5] Trabzonspor
2 - 3
Rizespor [8]
-3/4 0 - 2
- 23:15 FT
[6] Kasimpasa
1 - 1
Pendikspor [17] 1
-1/2 0 - 1
TNKB 23:15 FT
[12] Sakaryaspor
1 - 1
Umraniyespor [18]
-1/4 0 - 1
WALA 23:15 FT
[3] Newtown AFC
0 - 0
Aberystwyth [12]
-1 0 - 0
OMAA 23:15 FT
[8] Rustaq Club
0 - 0
Sohar Club (OMA) [2]
0 - 0
ANHA 23:30 FT
[6] Brighton 1
1 - 3
West Ham Utd [7] 3
-1 1/4 0 - 1
ITA 23:30 FT
[11] Monza 1
2 - 0
Empoli [19] 2
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[9] Frosinone 1
2 - 1
Atalanta [6] 2
+3/4 2 - 0
DUA 23:30 FT
[13] M.gladbach 2
0 - 3
B.Leverkusen [1] 3
+3/4 0 - 2
SCO2 23:30 FT
[7] Alloa Athletic
1 - 4
Falkirk [1]
+3/4 0 - 2
NGA 23:30 FT
[7] Spartak Moscow
0 - 0
Akhmat Groznyi [10]
-3/4 0 - 0
NIRA 23:30 FT
[3] Cliftonville
1 - 1
Larne [2]
+0 1 - 1
MNEA 23:30 FT
[3] OFK Petrovac
1 - 1
Sutjeska [5]
0 - 1
UAEA 23:30 FT
[8] Baniyas
4 - 2
Al Nasr (UAE) [12]
+0 2 - 2
CHIB 23:30 FT
[8] U. San Felipe 1
4 - 1
Rangers Talca [13]
2 - 0
HLA 23:45 FT
[10] NEC Nijmegen
3 - 0
RKC Waalwijk [14]
-3/4 1 - 0
TBNA 00:00 FT
[12] Cadiz 1
1 - 1
Almeria [20] 1 5
-1/4 0 - 0
TBNB 00:00 FT
[5] Tenerife 1
0 - 1
Zaragoza [3]
-1/4 0 - 0
PHA 00:00 FT
[12] Marseille
2 - 0
Stade Brestois [2] 1
-1 1 - 0
PHB 00:00 FT
[6] Rodez
0 - 1
Valenciennes [19]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[18] Dunkerque
0 - 1
Angers [4]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[20] Quevilly
0 - 0
Stade Lavallois [1]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[17] Paris FC (T)
3 - 0
Concarneau [15]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Auxerre
0 - 0
Grenoble [2]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[14] SC Bastia 1
3 - 2
Troyes [16]
-1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[11] Caen
3 - 0
Ajaccio [10]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[5] Guingamp
4 - 0
Pau FC [8]
-3/4 2 - 0
BDNA 00:00 FT
[12] SC Farense
5 - 0
Chaves [18]
-1/2 4 - 0
NGA 00:00 FT
[9] Nizhny Nov
1 - 0
Rostov [12]
+0 0 - 0
CROA 00:00 FT
[5] NK Varazdin
1 - 2
Hajduk Split [1]
+3/4 1 - 1
GREA 00:00 FT
[9] Asteras Tripolis
3 - 0
OFI Creta [4]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[3] Panathinaikos
3 - 0
Volos NFC [14]
-1 3/4 2 - 0
ICEA 00:00 FT
[5] Hafnarfjordur
3 - 2
Valur Rey. [2]
+1/4 1 - 2
ISRA 00:00 FT
[5] Hap. Beer Sheva
3 - 0
Hapoel Hadera [12]
-1 1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[10] Maccabi Netanya 1
1 - 1
Maccabi Bnei Raina [4]
-3/4 1 - 0
LATA 00:00 FT
[1] Riga FC
3 - 0
Valmiera / BSS [4]
-1 1/2 1 - 0
MDVA 00:00 FT
[4] Zimbru
1 - 0
FC Balti [5]
0 - 0
SRBA 00:00 FT
[5] FK Vozdovac 1
3 - 2
Crvena Zvezda [3]
+2 1/4 2 - 0
CYPA 00:00 FT
[12] Othellos Athienou
0 - 2
Anorthosis [1]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[13] Karmiotissa Pol.
3 - 3
Omonia Nicosia [3]
+3/4 1 - 1
ARGB 00:00 FT
[B-17] Tristan Suarez
1 - 0
Atletico Atlanta [B-14]
-1/2 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[19] Granada 2
3 - 2
Mallorca [16] 7
+0 1 - 1
AUTA 00:30 FT
[12] Aust Lustenau
0 - 3
SCR Altach [7]
+1/4 0 - 2
QATA 00:30 FT
[1] Al Sadd (T) 1
4 - 2
Ahli Doha [10]
-2 1/4 2 - 0
ARGA 00:30 FT
[3] San Lorenzo
2 - 2
Belgrano [13]
-1/2 1 - 0
KSB 00:40 FT
[12] Jeddah Club
0 - 1
Al Adalah [3]
0 - 0
ALBA 01:00 FT
[5] Vllaznia Shkoder
3 - 1
Kukesi [10]
2 - 1
POLA 01:00 FT
[10] Piast Gliwice
0 - 0
Ruch Chorzow [17]
-1 0 - 0
POLB 01:00 FT
[2] Gornik Leczna
1 - 0
Wisla Plock [4]
+1/4 1 - 0
BIB 01:00 FT
[1] Lommel
1 - 0
Deinze [8]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Patro Eisden
2 - 1
Beveren [12]
+0 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[5] Ujpest
2 - 1
Zalaegerzseg [10]
-1/4 1 - 0
MNEA 01:00 FT
[6] Mornar Bar
4 - 3
Jedinstvo [8]
2 - 2
- 01:00 FT
[1] Decic Tuzi
0 - 1
Rudar [10]
0 - 1
- 01:00 FT
[2] Buducnost
2 - 0
Arsenal Tivat [7]
2 - 0
KUWA 01:00 FT
[9] Fahaheel
1 - 1
Al Shabab (KUW) [8]
0 - 1
ARGB 01:00 FT
[A-18] San Telmo
1 - 1
Defensores Unidos [A-12]
-1/4 1 - 0
ECUA 01:00 FT
[1] Independiente JT 2
0 - 1
Catolica Quito [6]
-3/4 0 - 0
PERA 01:00 FT
[16] DU Comercio
2 - 1
Academia Cantolao [17]
-1 1/4 2 - 0
NPA 01:00 FT
[15] Stellenbosch FC
1 - 2
SuperSport Utd [4]
1 - 0
BULA 01:15 FT
[3] Cska Sofia
1 - 1
Cherno More [2]
-1/2 1 - 0
SLOA 01:15 FT
[5] Maribor
1 - 1
Domzale [8]
-3/4 1 - 1
MARA 01:15 FT
  US Touarga
2 - 1
Renai. Zemamra  
-
ITB 01:30 FT
[5] Como
2 - 2
Reggiana [15]
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[19] Feralpisalo
0 - 2
Alto Adige [9]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[10] Cremonese
0 - 1
Bari [12]
-1/2 0 - 1
- 01:30 FT
[6] Modena
1 - 0
Ascoli [14] 1
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[1] Parma
2 - 0
Cittadella [7]
-1/2 1 - 0
DUB 01:30 FT
[3] Hannover 96 1
0 - 1
Hamburger [2] 1 4
+1/2 0 - 0
GREA 01:30 FT
[5] AEK Athens
1 - 1
Panserraikos [6]
-2 0 - 1
SRBA 01:30 FT
[6] Mladost Lucani 1
2 - 2
FK Vojvodina [7]
+3/4 2 - 2
JORA 01:30 FT
[6] Sahab
0 - 2
Al Salt [7]
0 - 1
ARGB 01:30 FT
[B-18] Villa Dalmine
0 - 1
Brown de Adrogue [B-9]
+1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[A-9] Def.Belgrano
4 - 1
CA Guemes [A-10]
-3/4 1 - 0
URUA 01:30 FT
[9] Liverpool P. (URU)
1 - 0
Danubio [10]
-1/2 1 - 0
ITA 01:45 FT
[2] AC Milan 2
4 - 1
Torino [10] 3
-3/4 3 - 1
- 01:45 FT
[15] Verona 1 1
2 - 1
Roma [13] 3
+1/2 2 - 0
BIHA 01:45 FT
[7] Zeljeznicar
3 - 1
FK Tuzla City [11]
1 - 0
BIA 01:45 FT
[15] Kortrijk
1 - 1
Standard Liege [11]
+1/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[8] Sligo Rovers
0 - 1
Shelbourne [5]
+1/4 0 - 1
RMNA 01:45 FT
[15] Dinamo Bucuresti
1 - 1
Petrolul Ploiesti [6]
+0 1 - 1
TNKA 01:45 FT
[12] Sivasspor
1 - 1
Antalyaspor [10]
+0 1 - 1
TNKB 01:45 FT
[8] Goztepe
1 - 2
Corum FK [6]
-1/2 1 - 2
PHA 02:00 FT
[5] PSG
3 - 1
Lens [15] 5
-3/4 1 - 0
HLA 02:00 FT
[5] SBV Excelsior
2 - 2
Fortuna Sittard [9]
+1/4 1 - 0
ARGB 02:00 FT
[A-11] Nueva Chicago
1 - 4
Alvarado MDP [A-15]
-1/2 0 - 2
BLVA 02:00 FT
[17] Libertad (BLV)
2 - 1
CA Palmaflor [14]
-3/4 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[14] Dep. Copiapo
4 - 3
U. Espanola [11]
+0 3 - 0
VENA 02:00 FT
[1] Dep.Tachira 1
2 - 0
Metropolitano [6]
-1 1 - 0
CNDA 02:00 FT
[3] HFX Wanderers
3 - 0
Valour FC [7]
0 - 0
CROA 02:05 FT
[7] Lok. Zagreb 1
2 - 2
NK Osijek [6]
+1/4 0 - 1
ARGB 02:10 FT
[B-1] Chacarita Jrs
1 - 0
Racing Cordoba [B-13]
-1 1 - 0
TBNA 02:30 FT
[15] Sevilla 2
1 - 2
Girona [3] 1
-1/2 1 - 1
TBNB 02:30 FT
[17] Elche
1 - 0
Villarreal B [16]
-1 1 - 0
- 02:30 FT
[7] Valladolid
0 - 2
Alcorcon [21]
-1/2 0 - 1
BDNA 02:30 FT
[9] Gil Vicente
2 - 3
Benfica [2]
+1 3/4 0 - 1
ARGA 02:30 FT
[7] Estudiantes LP
1 - 3
Union Santa Fe [24]
-1/4 1 - 0
BRB 03:00 FT
[18] Tombense FC/MG
2 - 2
Ceara/CE [11]
-1/4 0 - 2
- 03:00 FT
[14] Sampaio Correa/MA
1 - 1
Guarani/SP [3]
-1/4 0 - 1
COLB 03:00 FT
[9] Real Santander 1
0 - 1
Real Cartagena [6]
-1/4 0 - 0
PERA 03:00 FT
[15] Carlos A. Mannucci
2 - 0
Cienciano [9]
+0 1 - 0
ECUA 03:30 FT
[15] Guayaquil City
1 - 0
Orense SC [10]
+0 1 - 0
BRB 04:00 FT
[10] CRB/AL
1 - 0
Novorizontino/SP [5]
+0 1 - 0
COLA 04:00 FT
[20] Envigado
1 - 2
Junior Barranquilla [11]
+1/4 0 - 0
PARA 04:00 FT
[9] Sportivo Trinidense
1 - 1
Tacuary FBC [10]
-1/4 1 - 0
URUA 04:00 FT
[15] Cerro Largo
2 - 2
Nacional(URU) [11]
+1/2 1 - 1
CRCA 04:00 FT
[10] Municipal Grecia (T)
2 - 2
Perez Zeledon [8]
+0 0 - 1
ARGB 04:20 FT
[B-2] Ind.Rivadavia
2 - 1
Gimnasia Jujuy [B-10]
-3/4 0 - 0
BRAA 04:30 FT
[5] Flamengo/RJ
0 - 0
Internacional/RS [14]
-1 1/4 0 - 0
CHIA 04:30 FT
[8] Univ. Catolica(CHL)
2 - 1
Nublense [10]
-1/2 1 - 0
VENA 04:40 FT
[7] Dep.Guaira
2 - 2
Portuguesa [3]
+0 1 - 0
ARGA 05:00 FT
[2] Talleres Cordoba
2 - 1
CA Huracan [23]
-1/2 1 - 1
- 05:00 FT
[14] Newells Old Boys 1
1 - 0
Lanus [10] 1
-1/2 1 - 0
ARGB 05:00 FT
[A-5] Estudiantes Rio Cuarto
2 - 1
Patronato Parana [A-14]
-1/2 2 - 0
CRCA 05:00 FT
[7] Sporting (CRC)
3 - 4
Municipal Liberia [11]
-1/2 2 - 2
ECUA 06:00 FT
[11] Mushuc Runa 1
2 - 2
Barcelona SC [2]
+1/4 0 - 1
PERA 06:00 FT
[12] Binacional
2 - 0
Cusco FC [11]
-1/2 1 - 0
USB 06:00 FT
[A-6] Indy Eleven
2 - 1
Loudoun United [A-11]
-3/4 0 - 1
- 06:00 FT
[A-12] Hartford Athletic
0 - 2
El Paso Locomotive [B-7]
+0 0 - 1
- 06:00 FT
[A-8] Miami FC
0 - 2
Tampa Bay Rowdies [A-2]
+0 0 - 1
MEXA 06:00 FT
[5] Atlas
0 - 0
Toluca [8]
-1/2 0 - 0
CNDA 06:00 FT
[5] Atletico Ottawa
0 - 0
Forge FC [4]
0 - 0
COLA 06:10 FT
[12] Union Magdalena
2 - 0
Alianza Petrolera [8]
-1/4 2 - 0
PARA 06:30 FT
[2] Cerro Porteno
1 - 1
Libertad [1]
+0 0 - 1
USAA 06:30 FT
[Dong-5] Columbus Crew
2 - 0
Toronto [Dong-15]
-1 1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-9] D.C. Utd
1 - 3
Philadelphia Union [Dong-4]
+0 0 - 3
- 06:30 FT
[Dong-12] New York RB
0 - 2
Inter Miami [Dong-13]
-1/2 0 - 1
- 06:30 FT
[Dong-1] Cincinnati
3 - 0
New York City [Dong-8]
-1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-6] Atlanta United
4 - 0
Nashville FC [Dong-7]
-1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-14] Charlotte FC
2 - 1
Los Angeles FC [Tay-4]
+1/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-11] CF Montreal
1 - 0
New England [Dong-3]
-1/2 0 - 0
USB 06:30 FT
[A-5] Louisville City
2 - 1
Oakland Roots [B-8]
-3/4 0 - 1
- 06:30 FT
[A-3] Ch. Battery
1 - 0
Memphis 901 [A-4]
-1/4 1 - 0
USAA 06:37 FT
[Dong-2] Orlando City
2 - 1
St. Louis City SC [Tay-1]
0 - 0
ARGB 07:00 FT
[A-3] San Martin Tucuman
2 - 0
Flandria [A-19]
-1 1/4 1 - 0
BRAA 07:00 FT
[13] Corinthians/SP
1 - 1
Goias/GO [15]
-1/2 0 - 0
USB 07:00 FT
[B-11] Rio Grande Valley
2 - 3
San Diego Loyal [B-3]
-1/2 0 - 2
VENA 07:20 FT
[15] Mineros Guayana
1 - 2
Zamora Barinas [12]
+0 1 - 2
ARGA 07:30 FT
[20] Tigre
1 - 2
Racing Club [11] 1
-3/4 1 - 2
USAA 07:30 FT
[Tay-9] Dallas
1 - 0
Austin FC [Tay-12]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[Tay-11] Sporting Kansas
3 - 0
San Jose EQ [Tay-8]
-3/4 2 - 0
USW 07:30 FT
[8] Houston Dash Nữ
1 - 1
Kansas City Nữ [12]
0 - 0
USB 08:00 FT
[B-2] SA Scorpions
0 - 0
Pittsburgh R. [A-1]
-1/2 0 - 0
- 08:00 FT
[B-10] New Mexico United
2 - 1
FC Tulsa [A-10]
-1 2 - 0
MEXA 08:00 FT
[1] Club America 1
1 - 1
Club Leon [11]
-1/2 0 - 0
CRCA 08:00 FT
[9] San Carlos 1
1 - 2
Dep. Saprissa [2]
+1/4 0 - 1
COLA 08:20 FT
[16] La Equidad
0 - 0
Deportes Tolima [6]
-1/4 0 - 0
PERA 08:30 FT
[4] Alianza Lima 1
1 - 0
Alianza Atletico [14]
-1 1/2 0 - 0
USAA 08:30 FT
[Tay-3] Real Salt Lake
0 - 3
Houston Dynamo [Tay-5]
-1/2 0 - 2
USB 09:00 FT
[B-9] Monterey Bay FC
2 - 1
Colorado Springs [B-6]
+0 0 - 0
USAA 09:30 FT
[Tay-13] LA Galaxy
3 - 0
Chicago Fire [Dong-10]
-3/4 1 - 0
USB 09:30 FT
[B-12] Las Vegas Lights
2 - 3
Phoenix Rising [B-4]
+1/4 1 - 0
USAA 09:37 FT
[Tay-7] Portland Timbers
2 - 3
Vancouver WC [Tay-6]
0 - 2
USB 09:55 FT
[B-1] Sacramento (T)
0 - 2
Orange County SC [B-5]
-3/4 0 - 0
MEXA 10:05 FT
[13] Santos Laguna
2 - 1
Chivas Guad. [7]
-1/4 0 - 0
ITB 17:59 Hoãn
[20] Lecco
-
Spezia [18]
-
TDU21 17:59 Hoãn
  Orgryte IS U21
-
Elfsborg U21  
-
FIN3 20:00 Hoãn
  Klubi 04 Helsinki
-
NJS Nurmijarvi  
-
BIB 21:00 Hoãn
[16] Standard Liege II
-
Beerschot-Wilrijk [6]
-
SLOA 22:30 Hoãn
[3] Koper
-
NK Rogaska [10]
-
ISRA 23:00 Hoãn
[7] Maccabi Haifa
-
H. Petah Tikva [11]
-
TSA 01:30 Hoãn
[2] Young Boys
-
Stade L. Ouchy [9]
-
 
« 26 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: