x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
WCW 12:00 FT
[G-1] Thụy Điển Nữ (T)
2 - 1
Nam Phi Nữ [G-2] 2
-2 3/4 0 - 0
AUSBPL 12:00 FT
[5] Samford Rang.
3 - 3
Grange Thistle [2]
+1/4 1 - 1
AUSNSW 12:00 FT
[2] Rockdale City
2 - 0
Bulls FC Academy [16]
-1 1/2 2 - 0
- 12:00 FT
[12] CCM Academy
0 - 2
St George City [5]
+3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[7] Wollongong Wolves
6 - 2
Sydney FC U21 [6]
-1/2 5 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[11] St Albans Saints 2
1 - 2
Avondale Heights [1]
+2 1/2 0 - 1
AUSNSW 12:10 FT
[3] Blacktown City
3 - 1
Sydney Utd [10]
-1 1/4 0 - 1
AUSQSL 12:15 FT
  Redlands Utd
1 - 1
Gold Coast Utd  
+1/4 0 - 0
AUSBPL 13:00 FT
[12] Maroochydore Swans
2 - 1
Ipswich Knights [9]
2 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[3] Reinmeer Aomori
1 - 0
Kochi United SC [8]
1 - 0
- 13:00 FT
[10] Suzuka Point Getters
1 - 2
Urayasu SC [4]
-1/4 0 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[3] St George Willawong
3 - 0
Taringa Rovers [8]
-1 1/2 1 - 0
WCW 14:30 FT
[E-1] Hà Lan Nữ (T) 1
1 - 0
B.D.Nha Nữ [E-3] 2
-1 1 - 0
NGB 14:30 FT
[7] SKA-Khabarovsk
2 - 0
Tyumen [4]
-1/4 1 - 0
AUSBPL 14:30 FT
[4] Magic United
3 - 0
North Star [6]
-1/2 1 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Olympic FC QLD
0 - 2
Queensland Lion  
+3/4 0 - 0
IDNA 15:00 FT
[5] Persebaya Surabaya
2 - 2
RANS Nusantara [4]
-1 1 - 2
CZEB 15:30 FT
[14] Sparta Praha B
1 - 4
Dukla Praha [2]
+1/4 0 - 2
AUSQSL 15:30 FT
  SC Wanderers 1
3 - 2
Moreton Bay Utd  
+1/2 1 - 0
NGB 16:00 FT
[14] Yenisey
0 - 1
Leningradets [15]
-1/2 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[13] Mito Hollyhock
0 - 0
Omiya Ardija [22]
-3/4 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[5] FC Osaka 1
0 - 0
Kamatamare San. [16]
-1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[2] Kagoshima
1 - 2
Ehime FC [1]
-1/4 1 - 1
NHATJFL 16:00 FT
[5] Criacao Shinjuku
1 - 0
Okinawa SV [15]
-3/4 0 - 0
HQ3 16:00 FT
[5] Chuncheon FC
2 - 1
Changwon City [13]
-1/4 0 - 0
VNB 16:00 FT
[6] Thừa Thiên Huế
0 - 2
Phù Đổng [7]
-1/4 0 - 1
GHCLB 16:30 FT
  Cracovia Krakow
1 - 0
Hapoel Jerusalem  
1 - 0
WCW 17:00 FT
[F-1] Pháp Nữ (T) 1
0 - 0
Jamaica Nữ [F-2] 1 3
-2 1/2 0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Yokohama FM (T)
3 - 5
Man City  
+2 2 - 2
BDNLC 17:00 FT
  Leixoes
0 - 0
Feirense  
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-3
FAIC 17:00 FT
  Lucan United
2 - 3
St. Patrick's CYFC  
-1 1/4 1 - 2
NHATB 17:00 FT
[10] Thespa Kusatsu
1 - 1
Jubilo Iwata [2]
+1 1 - 0
- 17:00 FT
[17] Vegalta Sendai
3 - 4
Tokyo Verdy [4]
+1/2 2 - 3
HQB 17:00 FT
[5] Chungbuk Cheongju 1
2 - 1
Seoul E-Land [11]
+0 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[9] Gangneung City
1 - 1
Gyeongju KHNP [12]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[4] Gimhae City
1 - 0
Yangpyeong [14]
-1 1 - 0
VNA 17:00 FT
[B-4] BCM Bình Dương
1 - 2
HA Gia Lai [B-2]
+0 1 - 2
- 17:00 FT
[B-3] Khánh Hòa
3 - 1
SL Nghệ An [B-1]
+1/4 2 - 1
VNB 17:00 FT
[9] Bình Phước
1 - 1
ĐT Long An [3]
0 - 0
HQB 17:30 FT
[10] Chungnam Asan
1 - 0
Bucheon 1995 [4]
+0 1 - 0
- 17:30 FT
[6] Gyeongnam
0 - 2
Gimcheon Sangmu [2]
+1/2 0 - 1
POLB 17:40 FT
[16] Podbeskidzie
1 - 1
Wisla Plock [4]
+0 1 - 0
FIN3 18:00 FT
  Klubi 04 Helsinki 1
3 - 3
PK-35  
-1/2 1 - 2
TDB 18:00 FT
[2] Utsiktens BK
2 - 1
Jonkopings [11]
+0 0 - 0
HQB 18:00 FT
[13] Cheonan City
3 - 2
Seongnam Ilhwa Ch. [9]
+1/2 2 - 1
TQB 18:00 FT
[3] Nanjing City
4 - 0
Liaoning Shenyang [12]
-1 3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[8] Heilongjiang Ice City
1 - 2
Sichuan Jiuniu [1]
+1/4 1 - 2
- 18:30 FT
[14] Dandong Tengyue
3 - 1
Wuxi Wugo [16]
-1 1/2 3 - 0
TQA 18:35 FT
[7] Wuhan Three T.
2 - 1
Meizhou Hakka [10]
-1 3/4 1 - 1
KAZA 19:00 FT
[9] Shakhter Kar.
1 - 0
Caspiy Aktau [14]
-1/2 1 - 0
FINA 19:00 FT
[9] Lahti
0 - 2
IFK Mariehamn [12]
-1/4 0 - 1
DENA 19:00 FT
[7] Aarhus AGF
1 - 0
Vejle [11] 1
-3/4 1 - 0
DENB 19:00 FT
[11] Helsingor
2 - 1
Naestved BK [12]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[4] Kolding IF
2 - 1
AC Horsens [6]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[3] Fredericia
0 - 2
Hobro I.K. [5] 1
-1/2 0 - 1
IDNA 19:00 FT
[2] Madura United FC
4 - 3
Persis Solo FC [10]
-1/2 2 - 0
TSB 19:15 FT
[4] Vaduz
0 - 2
Sion [2]
+0 0 - 1
- 19:15 FT
[9] Bellinzona
0 - 2
Wil 1900 [3]
+1/4 0 - 1
VNA 19:15 FT
[B-5] TP.HCM
1 - 0
SHB Đà Nẵng [B-6]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Magdeburg
3 - 1
Sevilla  
+0 3 - 1
- 20:00 FT
  Go Ahead Eagles
0 - 1
Mamelodi Sun.  
-1/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[16] Gornik Zabrze
0 - 2
Radomiak Radom [12]
+0 0 - 0
POLB 20:00 FT
[13] Znicz Pruszkow
2 - 0
Resovia [17]
-1/4 0 - 0
ESTA 20:00 FT
[7] Kuressaare
0 - 4
Paide Linname. [3]
+1/2 0 - 2
FAIC 20:00 FT
  Portlaoise AFC
0 - 3
Skerries Town  
0 - 1
KAZA 20:00 FT
[4] Kairat Almaty
2 - 2
FK Maktaaral [12]
-1 2 - 2
NOR3 20:00 FT
  Stjordals Blink
1 - 4
Junkeren  
+0 0 - 3
FIN3 20:00 FT
  FC Kiffen
2 - 1
PK Keski Uusimaa  
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Tampere Utd
3 - 0
Ilves II  
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
  JBK
1 - 2
GBK  
+3/4 0 - 1
CZEA 20:00 FT
[6] Mlada Boleslav
3 - 1
Jablonec [12]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Slovacko
4 - 1
C. Budejovice [15]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[11] Slovan Liberec
3 - 1
Banik Ostrava [5]
+0 2 - 0
TDA 20:00 FT
[13] AIK Solna
0 - 0
Malmo [1]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Norrkoping
1 - 0
Degerfors IF [15]
-3/4 0 - 0
TDB 20:00 FT
[9] Brage
1 - 2
Osters [4]
+1/4 1 - 1
GHCLB 20:30 FT
  Sampdoria (T)
3 - 1
Aurora Pro Patria  
-1 3/4 2 - 1
- 21:00 FT
  Monza (T)
3 - 0
Pesaro  
-2 3 - 0
NGB 21:00 FT
[11] Kamaz
2 - 0
Kuban [17]
-1/4 1 - 0
ICEW 21:00 FT
[7] UMF Tindastoll Nữ
4 - 1
Vestmannaeyjar Nữ [8]
3 - 1
LATA 21:00 FT
[3] FK Auda
2 - 5
Rigas Futbola Skola [2]
+1 0 - 0
DENA 21:00 FT
[10] Odense BK
2 - 2
Randers [9]
-1/2 2 - 1
BRB 21:00 FT
[3] Guarani/SP
1 - 0
Atletico/GO [6]
-1/4 1 - 0
BDNLC 21:30 FT
  Moreirense
1 - 1
SC Farense  
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 3-4
NGA 21:30 FT
[7] Spartak Moscow
3 - 2
FK Orenburg [11]
1 - 0
TSA 21:30 FT
[2] Young Boys
2 - 1
Lausanne Sports [12]
-1 1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[1] Zurich
2 - 0
Yverdon [6]
-1 1/4 1 - 0
LITA 21:55 FT
[9] Dziugas FC
2 - 2
FK Riteriai [10]
+0 1 - 2
GHCLB 22:00 FT
  Sassuolo (T)
2 - 3
Spezia  
0 - 2
- 22:00 FT
  Nantes
1 - 0
Angers  
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Verona
3 - 0
Virtus Verona  
-1 1/2 3 - 0
NGB 22:00 FT
[8] Sokol Saratov
3 - 2
Shinnik Yaroslavl [5]
+0 2 - 1
- 22:00 FT
[18] Volgar Astrakhan
1 - 4
Akron Togliatti [6]
+0 1 - 1
ESTA 22:00 FT
[9] Tammeka Tartu
0 - 0
Levadia T. [2]
+2 0 - 0
KAZA 22:00 FT
[8] Tobol Kostanay
2 - 0
Okzhetpes [11]
-1/2 1 - 0
NORA 22:00 FT
[8] Odd Grenland
2 - 1
Valerenga [11]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[12] HamKam
3 - 2
Stabaek [15]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[13] Sandefjord 1
2 - 5
Bodo Glimt [1]
+1 1/2 2 - 3
- 22:00 FT
[3] Tromso
3 - 1
Brann [4]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Haugesund
1 - 0
Lillestrom [6]
+1/4 0 - 0
FINB 22:00 FT
[5] SJK Akatemia 1
0 - 4
EIF Ekenas [1]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Gnistan (T)
0 - 3
TPS Turku [4]
-1/2 0 - 1
FIN3 22:00 FT
  Grankulla IFK
2 - 5
EPS Espoo  
+0 1 - 3
- 22:00 FT
  OLS Oulu
4 - 0
Kuopion Elo  
-2 1/4 2 - 0
CZEB 22:00 FT
[16] Varnsdorf
1 - 1
Sigma Olomouc II [13]
1 - 1
URUA 22:00 FT
[1] Boston River
0 - 1
Wanderers [12]
+0 0 - 1
POLA 22:30 FT
[5] Zaglebie Lubin
2 - 1
Ruch Chorzow [17]
-1/2 0 - 1
FINA 22:30 FT
[3] VPS Vaasa
4 - 1
Haka [8]
-1/2 2 - 1
RMNA 22:30 FT
[12] Politehnica Iasi 1
1 - 3
Hermannstadt [5]
+1/4 0 - 1
SLOA 22:30 FT
[9] NK Radomlje
0 - 4
Maribor [5]
+3/4 0 - 2
TDA 22:30 FT
[7] Kalmar 1
1 - 0
Varbergs BoIS [16]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[10] Goteborg
0 - 0
Halmstads [12]
-1/2 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Salernitana
1 - 0
AZ Picerno  
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  RWD Molenbeek
1 - 0
Lyon  
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Almeria
0 - 0
Las Palmas  
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Lazio
4 - 0
Triestina  
2 - 0
NGB 22:59 FT
[12] Arsenal-Tula
0 - 0
Dyn. Makhachkala [1]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[13] Chernomorets N.
0 - 0
Rodina Moscow [9]
+1/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[5] Miedz Legnica
1 - 0
Katowice [10] 1
-1/4 0 - 0
BULA 22:59 FT
[2] Cherno More
1 - 0
Hebar Pazardzhik [10]
-1 1/4 1 - 0
BISC 22:59 FT
  Antwerpen 1
1 - 1
KV Mechelen  
-1 1 - 0
TS 1-1; Pen: 5-4
FAIC 22:59 FT
  Derry City
3 - 0
Athlone  
-2 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Dundalk 1
1 - 0
Shamrock Rovers  
+1/2 1 - 0
LATA 22:59 FT
[7] Tukums/Salaspils
0 - 6
Riga FC [1]
+2 1/2 0 - 3
NOR3 22:59 FT
  Ullern IF
2 - 1
Baerum SK  
+0 2 - 1
CZEA 22:59 FT
[1] Sparta Praha
2 - 0
Sigma Olomouc [4]
-1 1/4 1 - 0
DENA 22:59 FT
[4] Silkeborg IF
1 - 2
Brondby [2]
+0 1 - 1
CHIB 23:30 FT
[1] Cobreloa
1 - 0
Puerto Montt [16]
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[11] San.Morning
1 - 2
Antofagasta [3]
+1/4 0 - 1
GHCLB 23:45 FT
  Fiorentina
3 - 0
Catanzaro  
0 - 0
CROA 23:45 FT
[4] HNK Gorica
1 - 1
NK Varazdin [5]
-1/4 1 - 0
BDNLC 00:00 FT
  Vilaverdense SC (T)
0 - 2
Casa Pia AC  
+1/2 0 - 2
- 00:00 FT
  Belenenses
3 - 2
Famalicao  
1 - 1
NGA 00:00 FT
[16] FK Sochi
2 - 0
Baltika [15]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[12] Rostov
2 - 1
Fakel [14]
-1/4 1 - 1
ESTA 00:00 FT
[1] Flora Tallinn 1
1 - 4
Trans Narva [8]
-2 1/2 0 - 3
FAIC 00:00 FT
  Longford Town 2
1 - 2
St. Patrick's  
+2 1/4 0 - 0
MNEA 00:00 FT
[10] Rudar
0 - 1
Arsenal Tivat [7]
0 - 1
NORA 00:15 FT
[10] Stromsgodset
0 - 1
Rosenborg [9]
+0 0 - 1
EGYA 00:30 FT
[5] Pyramids FC 1
3 - 0
Ahly Cairo [6]
+1/4 1 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Volos NFC
0 - 3
AEK Athens  
+1 1/2 0 - 2
POLA 01:00 FT
[11] Widzew Lodz
3 - 2
Puszcza Nie. [15]
-1/2 1 - 1
MNEA 01:00 FT
[4] FK Jerezo
0 - 1
Sutjeska [5]
0 - 1
PERA 01:00 FT
[17] Academia Cantolao
2 - 0
UTC Cajamarca [10]
+0 0 - 0
URUA 01:00 FT
[4] CA Penarol
2 - 1
Defensor SC [2]
-1/4 0 - 0
MEXB 01:00 FT
[10] Tepatitlan FC
1 - 1
Sonora [8]
+0 0 - 0
ARGB 01:05 FT
[A-19] Flandria
0 - 2
Almirante Brown [A-2]
+1/4 0 - 2
BULA 01:15 FT
[13] Lok. Sofia
2 - 4
Lok. Plovdiv [1]
+1/4 1 - 1
SLOA 01:15 FT
[7] Aluminij
2 - 2
NK Celje [1]
+1/2 1 - 0
RMNA 01:30 FT
[11] Universitaea Cluj
0 - 3
Rapid Bucuresti [4]
+0 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[A-7] Gim.Mendoza
0 - 1
CA Guemes [A-10]
-1/2 0 - 1
- 01:30 FT
[B-18] Villa Dalmine
1 - 2
Deportivo Riestra [B-7]
+1/2 1 - 1
- 01:30 FT
[B-8] CA Mitre Salta
1 - 2
Chacarita Jrs [B-1]
+0 1 - 1
- 01:30 FT
[B-3] Deportivo Maipu
2 - 1
Racing Cordoba [B-13]
-3/4 1 - 0
BRB 01:30 FT
[4] Juventude/RS
1 - 0
Ceara/CE [11]
-1/2 0 - 0
CROA 02:00 FT
[7] Lok. Zagreb
1 - 1
Istra 1961 [9]
-1/2 0 - 1
ARGB 02:00 FT
[B-12] Chaco For Ever
1 - 1
Tristan Suarez [B-17]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[B-4] Atletico Rafaela
1 - 0
Gimnasia Jujuy [B-10]
-1/2 1 - 0
BRAA 02:00 FT
[2] Bragantino/SP
0 - 0
Internacional/RS [14]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[12] Cruzeiro/MG
0 - 1
Goias/GO [15]
-1 0 - 1
- 02:00 FT
[16] Santos/SP
2 - 2
Botafogo/RJ [1]
+0 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[11] Real Tomayapo
2 - 0
CD Guabira [16]
-1/2 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[5] Everton CD
1 - 0
U. Espanola [11]
-1/2 0 - 0
CHIB 02:00 FT
[13] Rangers Talca
0 - 2
La Serena [7]
+0 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[2] Valur Rey.
1 - 0
Fram Rey. [10]
-1 1/4 1 - 0
- 02:15 FT
[8] HK Kopavogur
1 - 1
Stjarnan [4]
+3/4 1 - 0
- 02:15 FT
[6] KR Reykjavik
1 - 2
Vikingur Rey. [1]
+1/4 0 - 1
BDNLC 02:30 FT
  Portimonense
3 - 1
CD Estrela  
+0 1 - 0
ARGA 02:30 FT
[12] Atletico Tucuman 1
1 - 0
Independiente [15]
-1/4 1 - 0
GHCLB 02:45 FT
  Al Hilal
4 - 2
Al Kuwait  
3 - 2
- 03:00 FT
  Fulham (T)
3 - 2
Brentford  
+1/4 2 - 1
PARA 03:00 FT
[11] Sportivo Luqueno 1
1 - 2
Sportivo Ameliano [7]
-1/4 0 - 1
PERA 03:00 FT
[15] Carlos A. Mannucci
0 - 0
Sport Boys [13]
-1/4
CNDA 03:00 FT
[3] HFX Wanderers
1 - 0
Atletico Ottawa [5]
+0 1 - 0
ARGB 03:10 FT
[A-17] Almagro
0 - 0
San Martin Tucuman [A-3]
+1/4 0 - 0
COLB 03:30 FT
[6] Real Cartagena
1 - 2
Barranquilla [3]
-1 1 - 2
- 03:30 FT
[16] Valledupar
0 - 0
Cortulua [14]
+0 0 - 0
PERA 03:30 FT
[2] Melgar
1 - 1
Sporting Cristal [3]
-3/4 1 - 0
- 03:30 FT
[5] AD Tarma
1 - 0
Atletico Grau [18]
-3/4 1 - 0
COLA 03:45 FT
[15] Atl. Bucaramanga 1
1 - 0
Atletico Huila [13]
-1/2 0 - 0
BRB 04:00 FT
[14] Sampaio Correa/MA
1 - 2
SC Recife/PE [2]
+1/4 1 - 1
VENA 04:00 FT
[4] Caracas
2 - 2
Dep.Tachira [1]
-1/4 1 - 1
BRAA 04:30 FT
[17] Vasco DG/RJ
0 - 2
Athletico/PR [8]
+0 0 - 0
BLVA 04:30 FT
[3] Bolivar
3 - 0
The Strongest [1]
-1/4 2 - 0
ARGA 04:45 FT
[4] Defensa YJ
3 - 0
Sarmiento Junin [19]
-3/4 1 - 0
CHIA 05:00 FT
[8] Univ. Catolica(CHL) (T)
2 - 1
Coquimbo Unido [7]
-1/4 1 - 0
PARA 05:30 FT
[6] Olimpia Asuncion
1 - 2
Nacional(PAR) [8]
-1/2 1 - 0
CCFLC 06:00 FT
[E3-2] New York City
0 - 1
Atlas [E3-1]
-1/2 0 - 1
GHCLB 06:00 FT
  Pachuca
1 - 1
Real Oviedo  
-3/4 1 - 0
- 06:00 FT
  Newcastle (T)
3 - 3
Aston Villa  
-1/2 2 - 2
CNDA 06:00 FT
[7] Valour FC
1 - 2
York United FC [6]
+0 1 - 2
CCFLC 06:30 FT
[C3-1] Cincinnati
3 - 3
Sporting Kansas [C3-2]
-1/2 1 - 2
TS 90': 3-3; Pen: 4-2
BLVA 06:30 FT
[14] CA Palmaflor
2 - 2
Royal Pari [12]
-1/4 2 - 1
VENA 06:30 FT
[3] Portuguesa
1 - 0
Hermanos Colmenares [13]
-3/4 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[9] Rosario Central
3 - 3
River Plate [1]
+0 1 - 0
CCFLC 07:30 FT
[C4-2] Nashville FC
2 - 1
Colorado Rapids [C4-3]
-1/2 0 - 0
- 08:00 FT
[C2-3] Puebla
0 - 4
Minnesota Utd [C2-2]
+1 0 - 1
MEXB 08:05 FT
[4] Mineros de Zac.
4 - 0
Morelia [5]
+1/4 2 - 0
COLA 08:10 FT
[4] Inde.Medellin
1 - 0
Junior Barranquilla [11]
-1/2 0 - 0
GHCLB 09:10 FT
  Real Madrid (T)
3 - 2
AC Milan  
-3/4 0 - 2
- 09:35 FT
  Atletico La Paz 1
2 - 0
Sporting Gijon  
+1/2 1 - 0
CCFLC 10:15 FT
[C1-1] Columbus Crew
2 - 1
St. Louis City SC [C1-3]
-1 2 - 0
GHCLB 17:30 Hoãn
  Leicester City (T)
-
Tottenham  
-
 
« 23 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: