x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHU20 19:00 FT
  Tajikistan U20
1 - 1
Afghanistan U20  
1 - 0
- 19:00 FT
  Turkmenistan U20
2 - 9
Uzbekistan U20  
0 - 6
VNA 19:15 FT
[2] Hà Nội FC
1 - 1
SHB Đà Nẵng [14]
-1 3/4 1 - 1
AZEA 19:30 FT
[1] Karabakh Agdam
1 - 2
Sumqayit [8]
-2 1/4 0 - 2
- 19:30 FT
[6] Turan Tovuz
2 - 2
Səbail FK [9]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[10] Samaxı FK
0 - 0
Gabala FC [4]
+1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[2] Sabah FK
0 - 0
Zire IK [5]
-1 1/4 0 - 0
ARMA 19:45 FT
[3] Ararat-Armenia
4 - 1
Van Yerevan [5]
-1 3/4 1 - 1
TDU21 21:00 FT
  Trelleborgs U21
0 - 1
Malmo U21  
0 - 0
PARA 21:00 FT
[11] Resistencia SC
1 - 0
Tacuary FBC [12]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Guarani CA 1
0 - 2
Sportivo Trinidense [3]
+0 0 - 1
LATA 21:30 FT
[3] Valmiera / BSS
1 - 0
BFC Daugava [9]
-1 1/4 1 - 0
UZBA 21:30 FT
[7] Andijan
2 - 0
Qyzylqum [13]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[6] Bunyodkor
1 - 5
Navbahor [1]
+1/2 0 - 5
ARMA 22:00 FT
[1] Urartu
1 - 0
BKMA Yerevan [8]
-1 1/2 1 - 0
BULA 22:00 FT
[16] Spartak Varna
2 - 1
Hebar Pazardzhik [15]
-1/2 0 - 0
FINA 22:00 FT
[9] Haka
2 - 2
VPS Vaasa [12]
-1/2 2 - 2
- 22:00 FT
[7] KTP Kotka
0 - 2
Seinajoen JK [2]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[4] AC Oulu
1 - 3
Honka [6]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Inter Turku
1 - 1
IFK Mariehamn [11]
-1 0 - 0
FINC 22:00 FT
[21] TuRaKe
1 - 0
VG-62 Naantali [41]
1 - 0
LATA 22:30 FT
[7] Jelgava
2 - 1
FK Liepaja [6]
+1 1 - 0
FINB 22:30 FT
[4] HIFK
2 - 0
JaPS [7]
-1/2 1 - 0
NGA 22:59 FT
[13] Nizhny Nov
4 - 0
FK Sochi [10]
+0 0 - 0
POLB 22:59 FT
[9] Chrobry Glogow
1 - 0
Skra Czestochowa [16]
+0 1 - 0
SRBA 22:59 FT
[13] Javor Ivanjica
0 - 1
Mladost Lucani [12]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[16] Novi Sad
0 - 0
FK Napredak [11]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Radnicki Nis 1
0 - 1
Spartak Subotica [10]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[14] Radnik Surdulica
2 - 1
FK Kolubara [9]
-1 1/4 1 - 1
CYPA 22:59 FT
[13] Olympiakos Nic.
2 - 2
Akritas [14]
+3/4 1 - 1
KSAA 22:59 FT
[7] Al Ettifaq 2
0 - 4
Al Fateh [6]
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[11] Al Feiha
1 - 1
Al Raed [10]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[8] Dhamak
1 - 0
Abha [12]
-1/4 0 - 0
BHRA 22:59 FT
[10] East Riffa
1 - 1
Al Hala [7]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[14] Aali Club
2 - 3
Ittifaq Maqaba [13]
-1/4 1 - 0
EGYA 22:59 FT
[7] Ittihad Alexandria 1
1 - 2
Al Masry [8]
+0 1 - 1
ITA 23:30 FT
[6] Roma 1
2 - 2
Salernitana [14] 4
-1 1 - 1
DUC3 00:00 FT
[17] Meppen
4 - 1
Dynamo Dresden [6]
+1 1/2 0 - 1
BDNB 00:00 FT
[11] Tondela
0 - 1
Porto B [5]
+1/4 0 - 0
POLA 00:00 FT
[8] Warta Poznan
1 - 1
Piast Gliwice [5]
+0 1 - 1
TNKA 00:00 FT
[6] Trabzonspor
4 - 1
Fatih Karagumruk [9]
-1 3 - 1
TDA 00:00 FT
[11] Varnamo
0 - 1
Kalmar [6]
+0 0 - 0
TDB 00:00 FT
[2] Vasteras
2 - 1
Osters [3]
-1/4 0 - 0
DENA 00:00 FT
[2] Nordsjaelland
3 - 1
Randers [9]
-1 1/2 1 - 1
TDA 00:10 FT
[7] Norrkoping
1 - 2
Elfsborg [1]
+1/4 1 - 0
BULA 00:15 FT
[12] Botev Vratsa
2 - 0
Beroe [11]
-1/4 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[4] Rapid Bucuresti
2 - 3
Universitatea Craiova [5]
+1/2 1 - 1
W20 01:00 FT
[F-3] Pháp U20 (T)
1 - 2
Hàn Quốc U20 [F-2]
-1 1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[E-1] Anh U20 (T)
1 - 0
Tunisia U20 [E-3]
-2 1 - 0
HLB 01:00 FT
[8] Eindhoven
1 - 0
Almere City [3]
+0 0 - 0
ICEA 01:00 FT
[11] Vestmannaeyjar 1
2 - 3
Hafnarfjordur [4]
+0 1 - 1
ICEW 01:00 FT
[1] Valur Nữ
2 - 0
Vestmannaeyjar Nữ [9]
1 - 0
- 01:00 FT
[4] Trottur Rey. Nữ
2 - 1
Thor Akureyri Nữ [5]
-1/2 0 - 0
ITA3 01:30 FT
[B-3] Virtus Entella
3 - 1
Gubbio [B-5]
-1/2 2 - 0
- 01:30 FT
[C-4] Foggia
3 - 0
Audace Cerignola [C-5]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[A-3] Lecco
1 - 1
Ancona [B-7]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[A-6] Vicenza
2 - 0
Pro Sesto [A-4]
-1 0 - 0
- 01:30 FT
[C-3] Pescara
3 - 1
Virtus Verona [A-7]
-1/4 1 - 1
KSAA 01:30 FT
[5] Al Taawon (KSA)
2 - 1
Al Tai [9]
-3/4 1 - 0
- 01:30 FT
[13] Al Wehda (KSA)
1 - 4
Al Khaleej(KSA) [14]
-1/4 1 - 2
EGYA 01:30 FT
[17] Dakhleya
1 - 1
Zamalek SC [4]
+1/2 0 - 1
- 01:30 FT
[5] Arab Contractors
0 - 0
Tala'ea Al Jaish [15]
-1/4 0 - 0
ITA 01:45 FT
[15] Empoli 2
4 - 1
Juventus [7] 2
+3/4 2 - 0
PHB 01:45 FT
[1] Le Havre
0 - 2
Valenciennes [15]
-3/4 0 - 2
ANHA 02:00 FT
[4] Newcastle 2
0 - 0
Leicester City [18]
-1 1/2 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[10] Stjarnan
2 - 2
Fylkir [8]
-1 0 - 0
- 02:15 FT
[7] Fram Rey.
1 - 2
KR Reykjavik [9]
+1/2 0 - 2
ICEB 02:15 FT
[9] IA Akranes
1 - 1
Afturelding [2] 1
-1/2 0 - 1
- 02:15 FT
[3] UMF Grindavik
1 - 0
UMF Njardvik [8]
-3/4 0 - 0
ICEW 02:15 FT
[8] Keflavik IF Nữ
1 - 0
UMF Selfoss Nữ [10]
1 - 0
PERA 03:30 FT
[18] Sport Boys
3 - 2
UTC Cajamarca [14]
-1/4 1 - 0
W20 04:00 FT
[E-2] Uruguay U20 (T)
4 - 0
Iraq U20 [E-4]
-1 1/4 1 - 0
- 04:00 FT
[F-1] Gambia U20 (T)
2 - 1
Honduras U20 [F-4]
-1 1 - 1
PARA 04:00 FT
[6] Sportivo Ameliano 1
1 - 1
Guairena FC [10]
-3/4 0 - 0
ARGB 05:00 FT
[B-15] Racing Cordoba
1 - 1
Ferro Carril Oeste [B-7]
-1/4 0 - 0
CHIB 05:00 FT
[13] San. Wanderers
1 - 1
Barnechea [11]
-1/4 1 - 1
BRA 06:00 FT
[10] Cruzeiro/MG
0 - 1
Cuiaba/MT [14]
-3/4 0 - 1
COLA 06:00 FT
[6] Alianza Petrolera
5 - 3
Rionegro Aguilas [1]
+0 1 - 2
PARA 06:30 FT
[8] Sportivo Luqueno
0 - 1
Nacional(PAR) [4]
-1/4 0 - 0
ARGB 06:35 FT
[B-13] Atletico Atlanta
1 - 2
Gimnasia Jujuy [B-5]
+0 0 - 1
- 07:10 FT
[A-15] All Boys
2 - 1
Def.Belgrano [A-12]
+1/4 1 - 1
CHIB 07:30 FT
[14] Deportes Santa Cruz 1
1 - 0
San Marcos A. [8]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[16] U.Concepcion
2 - 0
San.Morning [9]
2 - 0
PERA 08:00 FT
[16] Binacional
5 - 0
DU Comercio [17]
-1 1/2 3 - 0
 
« 22 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: