x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATW 11:00 FT
[8] Ehime FC Nữ
1 - 0
Sperenza Osaka Nữ [12]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] Gunma W. Star Nữ
3 - 1
Yamato Sylphid Nữ [11]
1 - 1
- 11:00 FT
[10] Shizuoka SSU(W)
0 - 0
Iga Kunoichi Nữ [4]
0 - 0
HQB 11:30 FT
[2] Anyang
1 - 2
GimPo Citizen [4]
-1/2 0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[16] Bulls FC Academy 1
1 - 4
Marconi Stallions [2]
+1 1/4 0 - 2
AUSVPL 12:00 FT
[1] Avondale Heights
4 - 0
St Albans Saints [11]
-2 1/2 2 - 0
AUSW 12:00 FT
[1] Sydney FC Nữ
1 - 0
Melb. Victory Nữ [4]
-1 1/4 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[4] Sanf Hiroshima
1 - 2
FC Tokyo [12]
-1/2 1 - 2
NHATB 12:00 FT
[22] Omiya Ardija
0 - 3
Shimizu S-Pulse [10]
+3/4 0 - 1
- 12:00 FT
[5] Ventforet Kofu
1 - 0
Machida Zelvia [1]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[8] Okayama
1 - 1
Renofa Yamaguchi [20]
-1 1 - 1
- 12:00 FT
[4] V-Varen Nagasaki
4 - 2
Blaublitz Akita [12]
+0 4 - 1
HQA 12:00 FT
[3] FC Seoul
3 - 1
Suwon Bluewings [12]
-1/2 1 - 0
HQ3 12:00 FT
[12] Yangju Citizen
1 - 1
Pocheon Citizen [10]
+1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[14] Yangpyeong
2 - 2
Siheung Citizen [6]
+1/4 0 - 2
AUSSL 12:30 FT
[10] West Adelaide
1 - 0
Croydon Kings [9]
+1/4 1 - 0
NGB 13:00 FT
[10] SKA-Khabarovsk
1 - 1
Volga Ulyanovsk [18]
-1/2 0 - 1
NHATB 13:00 FT
[3] Tokyo Verdy
1 - 2
Montedio Yama. [13]
-3/4 0 - 1
HQ3 13:00 FT
[4] Mokpo City
1 - 2
Hwaseong FC [1]
+1/4 1 - 1
- 13:00 FT
[15] Gyeongju KHNP
0 - 2
Daejeon Korail [8]
-3/4 0 - 1
- 13:00 FT
[5] Gimhae City
2 - 1
Busan Transp. [11]
-1/4 1 - 1
AUSA 14:00 FT
[10] Newcastle Jets 2
1 - 3
Central Coast [2]
+3/4 1 - 1
HQB 14:00 FT
[7] Seongnam Ilhwa Ch.
1 - 3
Busan I'Park [1]
+0 1 - 1
HKGA 14:00 FT
[3] HK Ranger 1
1 - 0
Southern District [5]
-1/2 0 - 0
AUSQSL 14:15 FT
  Gold Coast Knights
2 - 1
Brisbane Roar U21  
-1 1/4 2 - 1
- 14:30 FT
  Moreton Bay Utd
1 - 0
SC Wanderers  
-1/2 0 - 0
AUSSL 14:30 FT
[4] Adelaide Comets
0 - 0
Sturt Lions [12]
-1 1/4 0 - 0
HQA 14:30 FT
[5] Daegu
1 - 0
Daejeon Hana Citizen [6]
+0 1 - 0
- 14:30 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 2
Pohang Steelers [4]
-1/2 0 - 1
TQA 14:30 FT
[1] Shanghai Port 1
3 - 2
Shenzhen FC [11]
-2 1/4 1 - 0
TQB 14:30 FT
[6] Nanjing City
2 - 0
Heilongjiang Ice City [5]
-1 0 - 0
- 14:30 FT
[11] Dongguan Utd
1 - 0
Wuxi Wugo [16]
-1/4 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[1] Broadbeach United
5 - 2
Souths Utd [10]
4 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Gold Coast Utd
2 - 1
Redlands Utd  
-3/4 1 - 0
VN19 15:00 FT
  Hà Nội FC U19
1 - 1
Đà Nẵng U19  
-
CZEB 15:15 FT
[8] MFK Chrudim
1 - 1
Fotbal Trinec [16]
-1/2 1 - 1
- 15:15 FT
[2] MFK Vyskov
2 - 2
Slavia Praha B [15]
-3/4 1 - 1
AUSBPL 15:15 FT
[11] North Star
2 - 0
Magic United [6]
0 - 0
AUSQSL 15:15 FT
  Rochedale Rovers
2 - 3
Peninsula Power  
+1/4 2 - 2
CZEU19 15:30 FT
[10] Slovacko U19
1 - 0
Vik. Plzen U19 [8]
AUSSL 15:30 FT
[8] Adelaide Olympic
3 - 2
Modbury Jets [6]
+0 2 - 1
AUSVPL 15:30 FT
[10] Hume City
2 - 3
Bentleigh Greens [13]
-1/2 1 - 2
ASIW17VL 16:00 FT
[C-4] Palestine U17 Nữ
0 - 5
Việt Nam U17 Nữ [C-1]
0 - 3
- 16:00 FT
[G-3] Đảo Guam U17 Nữ
1 - 3
Philippines U17 Nữ [G-1]
0 - 1
KAZA 16:00 FT
[4] FK Kyzylzhar
1 - 1
Caspiy Aktau [12]
-3/4 1 - 1
CZEU19 16:00 FT
[9] Mlada Boleslav U19
1 - 2
Sparta Praha U19 [1]
0 - 2
- 16:00 FT
[2] Sigma Olomouc U19
1 - 3
Brno U19 [5]
1 - 1
- 16:00 FT
[7] C. Budejovice U19
1 - 1
Slavia Praha U19 [6]
1 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[4] Holland Park Hawks
7 - 3
North Lakes United [8]
4 - 2
AUSNSW 16:00 FT
[4] St George City
2 - 2
Blacktown City [7]
+1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[14] Mt Druitt Town
1 - 2
Sutherland Sharks [8]
+1/4 0 - 2
- 16:15 FT
[13] Manly Utd
0 - 3
Wollongong Wolves [12]
-1/2 0 - 0
AUSVPL 16:15 FT
[6] Dandenong Th.
3 - 2
Moreland City SC [12]
-1/4 1 - 0
HQB 16:30 FT
[8] Seoul E-Land
0 - 1
Gimcheon Sangmu [6]
+1/2 0 - 0
AUSA 16:45 FT
[7] Western United
1 - 3
Melbourne City [1]
+1/2 1 - 1
AUSSL 16:45 FT
[3] Adelaide Utd U21
3 - 0
White City W. [7]
-1/4 0 - 0
BDNB 17:00 FT
[4] Academico Viseu 1
1 - 4
UD Oliveirense [10]
-3/4 0 - 3
UKRA 17:00 FT
[5] Vorskla
3 - 2
Metalist Kharkiv [15]
-1/2 3 - 1
NHATA 17:00 FT
[1] Vissel Kobe
2 - 3
Yokohama FM [2]
-1/4 2 - 2
HQA 17:00 FT
[9] Incheon Utd
2 - 2
Suwon FC [10]
-1/4 1 - 0
HKGA 17:00 FT
[1] Kitchee
2 - 0
Resources Capital [8]
-3 3/4 2 - 0
VN19 17:30 FT
  Tây Ninh U19
0 - 1
Khánh Hòa U19  
-
DUB 18:00 FT
[16] A.Bielefeld 3
1 - 3
Hannover 96 [10] 1 2
-3/4 1 - 2
- 18:00 FT
[14] Nurnberg 1
2 - 0
Fort.Dusseldorf [4] 2
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[13] Hansa Rostock 1
2 - 0
Greuther Furth [12] 1
+1/4 0 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[8] Chemnitzer
3 - 0
Berlin AK 07 [11]
-1/2 1 - 0
NGA 18:00 FT
[15] Khimki
4 - 2
Torpedo Moscow [16]
-1/4 1 - 1
ARMA 18:00 FT
[6] Ararat Y
0 - 2
Pyunik [2]
+1 0 - 1
BLRA 18:00 FT
[4] Torpedo Zhodino
2 - 1
Isloch [7]
-1/4 1 - 1
KAZA 18:00 FT
[13] FK Maktaaral
1 - 2
Zhetysu Taldykorgan [9]
-1/2 0 - 2
CZEU19 18:00 FT
[3] Banik Ostrava U19
3 - 0
Dukla Praha U19 [14]
1 - 0
- 18:00 FT
[15] Hradec Kralove U19
0 - 1
Zlin U19 [12]
0 - 1
- 18:00 FT
[4] Pardubice U19
2 - 0
MFk Karvina U19 [13]
1 - 0
TDB 18:00 FT
[13] Eskilstuna City
1 - 0
Trelleborgs [12]
+0 0 - 0
DENB 18:00 FT
[2] Hvidovre IF
0 - 0
Vendsyssel FF [5]
-3/4 0 - 0
THA 18:00 FT
[9] Ratchaburi
1 - 1
Prachuap FC [11]
-1/4 1 - 0
C1W 18:30 FT
[1-1] Chelsea Nữ
0 - 1
Barcelona Nữ [4-1]
+1 1/4 0 - 1
ANHA 18:30 FT
[10] Fulham 1
2 - 1
Leeds Utd [19] 4
-1/4 0 - 0
SCOA 18:30 FT
[4] Hearts
6 - 1
Ross County [12]
-3/4 4 - 0
GEOA 18:30 FT
[7] Gagra Tbilisi
2 - 0
Shukura [8]
1 - 0
TQB 18:30 FT
[13] Jiangxi Liansheng
0 - 1
Qingdao West Coast [2]
0 - 0
- 18:30 FT
[1] Guangxi Pingguo
3 - 0
Jinan Xingzhou [8]
3 - 0
THA 18:30 FT
[12] Sukhothai
2 - 0
BG Pathum United [8]
+0 2 - 0
TQA 18:35 FT
[7] Changchun Yatai
3 - 2
Dalian Professional [16]
-1/2 1 - 0
WALA 18:45 FT
[1] The New Saints
4 - 1
Connah's QN [2]
-1 3/4 1 - 0
- 18:45 FT
[12] Airbus UK
1 - 4
Haverfordwest [8]
1 - 1
- 18:45 FT
[11] Aberystwyth
3 - 2
Caernarfon Town [7]
-1/4 1 - 2
- 18:45 FT
[4] Cardiff Metropolitan 2
2 - 1
Bala Town [5]
+1/4 2 - 0
- 18:45 FT
[3] Penybont
2 - 1
Newtown AFC [6]
-1 0 - 1
- 18:45 FT
[10] Pontypridd Town
3 - 2
Flint Town Utd [9]
+0 1 - 1
TBNA 19:00 FT
[7] Osasuna 2
3 - 2
Real Betis [6]
-1/4 3 - 1
TBNB 19:00 FT
[18] Villarreal B
1 - 2
Albacete [6]
+0 1 - 1
ITB 19:00 FT
[12] Como
1 - 1
Ascoli [13]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Perugia
0 - 0
Cosenza [17]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Frosinone
0 - 0
Alto Adige [6]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Cittadella 1
0 - 1
Genoa [2]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[10] Modena
0 - 0
SPAL 1907 [19]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[5] Parma
2 - 1
Cagliari [4]
-1/4 0 - 1
DUC3 19:00 FT
[9] Vik.Koln
3 - 1
Ingolstadt [11]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[8] Munchen 1860
2 - 0
SpVgg Bayreuth [20]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[18] Oldenburg 1897
0 - 0
Freiburg II [2]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Elversberg
0 - 1
Erzgebirge Aue [14]
-1 3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Dynamo Dresden
2 - 1
Waldhof Man. [7]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[12] Duisburg
1 - 1
Wehen [4]
+3/4 0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[14] Wer.Bremen II
3 - 0
Kickers Emden [19]
-2 2 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[7] Greuther Furth II
1 - 1
Bayern Munich II [3]
+3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[16] VfB Eichstatt
1 - 2
Schweinfurt [6]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[17] TSV 1896 Rain
1 - 1
DJK Vilzing [13]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Ansbach
0 - 2
Unterhaching [1]
+1 1/2 0 - 1
DUC4DB 19:00 FT
[2] CZ Jena
2 - 2
Meuselwitz [15]
-1 1/4 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[4] Homburg
0 - 3
TSV Steinbach [2]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[6] TSG Balingen
1 - 1
Mainz II [9]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[14] Hessen Kassel
0 - 2
SSV Ulm [1]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[15] SGV Freiberg
2 - 1
Ein.Trier [18]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[12] Barockstadt FL
1 - 3
Astoria Walldorf [13]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[11] Aalen
2 - 0
Bahlinger [10]
-1/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
[3] M.gladbach II 2
2 - 2
FC Koln II [13]
-1/2 2 - 1
- 19:00 FT
[2] Wuppertaler
3 - 1
FC Duren [10]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Preussen Munster
2 - 0
Fort.Dusseldorf II [15]
-1 1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[14] FC Bocholt
1 - 1
Rodinghausen [4]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[17] Wattenscheid 1
2 - 5
Kaan-Marienborn [5]
+1/2 2 - 3
- 19:00 FT
[7] A.Aachen
1 - 1
Lippstadt [11]
0 - 0
NGB 19:00 FT
[5] Rodina Moscow
2 - 2
Kamaz [11]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[7] Dyn. Makhachkala
3 - 0
Yenisey [4]
+0 2 - 0
AZEA 19:00 FT
[6] Turan Tovuz
0 - 2
Sabah FK [2]
+1 1/4 0 - 1
MLTA 19:00 FT
[1] Hamrun Spartans
2 - 0
Gudja United [9]
-1 1/2 2 - 0
MDVA 19:00 FT
[5] Sfintul Gheorghe
0 - 2
Zimbru [3]
0 - 1
RMNA 19:00 FT
[7] Hermannstadt
2 - 1
Arges Pitesti [13]
-3/4 2 - 0
SRBA 19:00 FT
[11] FK Napredak
1 - 0
Spartak Subotica [10]
-1/4 1 - 0
UKRA 19:00 FT
[13] Veres Rivne
1 - 1
FC Mynai [10]
-1/4 0 - 0
THA 19:00 FT
[13] Khonkaen Utd
1 - 0
Lamphun Warrior [10]
+0 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[10] Sogdiana Jizzakh
1 - 0
Qyzylqum [13]
-1 0 - 0
DUC4BA 19:15 FT
[2] Wurzburger
3 - 0
Heimstetten [19]
-2 1/4 1 - 0
GEOA 19:30 FT
[3] Samgurali Tskh.
2 - 1
Samtredia [9]
0 - 0
AUTB 19:30 FT
[1] Blau Weiss Linz
1 - 0
Dornbirn [11]
-2 1/4 0 - 0
THA 19:30 FT
[5] Chiangrai Utd
1 - 2
Buriram Utd [1]
+1 0 - 1
CAFCL 20:00 FT
[Bang C-2] Simba SC
1 - 0
Wydad Casablanca [Bang A-1]
1 - 0
ANHU23 20:00 FT
[1-2] Liverpool U21
1 - 0
West Ham U21 [1-11]
1 - 0
ITA 20:00 FT
[14] Salernitana 1
3 - 0
Sassuolo [13] 2
+1/4 2 - 0
PHB 20:00 FT
[6] Saint Etienne
1 - 3
Metz [2]
-1/4 1 - 3
BDNB 20:00 FT
[9] Uniao Torreense
2 - 0
Leixoes [12]
-1/4 1 - 0
NGB 20:00 FT
[9] Shinnik Yaroslavl
0 - 1
Alania Vla [3]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Akron Togliatti
0 - 3
Neftekhimik Nizh [6]
-1/4 0 - 2
ALBA 20:00 FT
[3] Egnatia Rrogozhine 1
1 - 1
KF Laci [5]
0 - 0
POLA 20:00 FT
[17] Lechia GD
1 - 2
Cracovia Krakow [7]
-1/4 0 - 1
POLB 20:00 FT
[16] Skra Czestochowa
1 - 1
Odra Opole [15]
+1/4 0 - 1
HUNA 20:00 FT
[10] MOL Fehervar FC
1 - 2
Kecskemeti [2]
+0 0 - 2
ISRA 20:00 FT
[11] Hapoel Tel Aviv
1 - 2
Maccabi Bnei Raina [12]
-1/2 0 - 1
NORB 20:00 FT
[5] Kristiansund
2 - 0
Kongsvinger [1]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[9] FK Jerv
3 - 2
Skeid Fotball [15]
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[11] Sandnes Ulf
0 - 0
Raufoss IL [13]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[12] IL Hodd
1 - 1
Asane Fotball [16]
-1/2 1 - 1
FINB 20:00 FT
[7] JaPS
1 - 0
EIF Ekenas [1] 1
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Jaro
1 - 1
KaPa [9]
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[12] KPV Kokkola
0 - 0
TPS Turku [8]
+1/4 0 - 0
SLOA 20:00 FT
[7] NK Radomlje
1 - 1
Koper [6]
+1/4 1 - 1
TDA 20:00 FT
[10] Hammarby
2 - 0
Varbergs BoIS [16]
-1 1/2 1 - 0
TDB 20:00 FT
[4] GAIS
2 - 0
Landskrona [8]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Brage
1 - 0
Helsingborg [15]
-1/4 1 - 0
NPA 20:00 FT
[10] TS Galaxy
1 - 1
Royal AM [11]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Orlando Pirates
2 - 1
Cape Town City [4]
-1/2 1 - 1
UZBA 20:10 FT
[5] FK AGMK
1 - 2
Pakhtakor [2]
+1/4 0 - 0
DUA 20:30 FT
[12] Hoffenheim 1
1 - 3
FC Koln [11] 2
-1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[14] Bochum 3
1 - 5
Wolfsburg [8] 3
+1/4 0 - 3
- 20:30 FT
[18] Hertha Berlin 2
2 - 4
Wer.Bremen [13] 2
-1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[9] Mainz 2
3 - 1
Bayern Munich [1]
+1 0 - 1
NGA 20:30 FT
[14] Fakel
1 - 3
FK Orenburg [7]
-1/4 1 - 2
NGB 20:30 FT
[12] Volgar Astrakhan
2 - 1
Veles Moscow [15]
-1/2 1 - 0
BULA 20:45 FT
[15] Hebar Pazardzhik
0 - 1
Arda Kardzhali [9]
+1/2 0 - 1
GHU20 21:00 FT
  Iraq U20
3 - 2
Dominican U20  
1 - 1
ANHA 21:00 FT
[9] Brentford 3
1 - 1
Aston Villa [7] 2
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Crystal Palace 1
0 - 0
Everton [17] 1 3
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Leicester City 1
2 - 1
Wolves [13] 3
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Liverpool
3 - 2
Nottingham Forest [16] 1
-2 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[17] Birmingham
0 - 1
Blackpool [23] 1
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Bristol City 2
2 - 1
Rotherham Utd [19] 3
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Burnley 2
1 - 2
QPR [20] 2
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Cardiff City 3
1 - 1
Stoke City [16]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Coventry 5
2 - 1
Reading [22] 4
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Hull City 3
1 - 0
Watford [11] 2
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Norwich 1 1
0 - 3
Swansea City [10] 1
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[24] Wigan 1
2 - 1
Millwall [8] 2
+1/4 1 - 1
ANHL1 21:00 FT
[13] Fleetwood Town
1 - 0
Milton Keynes Dons [21]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Peterborough Utd
0 - 3
Ipswich [2]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Wycombe
0 - 2
Lincoln [11]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Barnsley
2 - 0
Oxford Utd [19]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Bolton
1 - 0
Shrewsbury [12]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Charlton Athletic
2 - 3
Morecambe [22]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[16] Cheltenham
3 - 1
Forest Green [24]
-1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[7] Derby County
1 - 0
Burton Albion [15]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Plymouth Argyle
3 - 1
Cambridge Utd [20]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Portsmouth
1 - 0
Accrington [23]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Port Vale
2 - 0
Bristol Rovers [17]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Sheffield Wed.
2 - 1
Exeter City [14]
-1 1/4 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[12] Tranmere Rovers
2 - 0
Grimsby [11]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Stockport
1 - 0
Rochdale [24]
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[23] Hartlepool
0 - 2
Crawley Town [22]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Barrow
0 - 1
Carlisle [5]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[21] Wimbledon 1
1 - 5
Swindon [10]
-1/4 1 - 3
- 21:00 FT
[6] Bradford City
2 - 2
Gillingham [17]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[20] Colchester Utd
4 - 1
Sutton Utd [14]
-1/4 3 - 1
- 21:00 FT
[18] Doncaster Rovers
1 - 3
Newport [15]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Leyton Orient
2 - 0
Crewe Alexandra [13]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Mansfield
1 - 0
Stevenage [2]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Northampton
3 - 1
Harrogate Town [19]
-1/2 3 - 1
- 21:00 FT
[16] Walsall
2 - 3
Salford City [7]
+1/2 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[6] St. Mirren 1
0 - 2
Kilmarnock [11]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[9] St. Johnstone
1 - 1
Hibernian [5]
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Celtic
1 - 1
Motherwell [8]
-2 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Dundee Utd
2 - 0
Livingston [7]
+0 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[5] Greenock Morton
1 - 0
Raith Rovers [7]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Hamilton
2 - 2
Partick Thistle [4]
+1 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Arbroath
0 - 1
Cove Rangers [10]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Inverness C.T.
1 - 1
Dundee [1]
+1/4 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[3] Airdrieonians
1 - 1
Dunfermline [1]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Alloa Athletic
1 - 4
Falkirk [2]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[5] Queen of South 2
2 - 3
Montrose [7]
-1/2 2 - 3
- 21:00 FT
[6] Edinburgh City
2 - 2
Kelty Hearts [8]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Peterhead
1 - 1
Clyde [9]
+1/4 1 - 0
ARMA 21:00 FT
[3] Ararat-Armenia
2 - 2
Urartu [1]
-1/2 1 - 0
BLRA 21:00 FT
[13] Belshina Bobruisk 1
1 - 1
Slavia Mozyr [5]
+0 0 - 0
NIRA 21:00 FT
[4] Cliftonville
3 - 3
Crusaders Belfast [5]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Glentoran
3 - 0
Coleraine [6]
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[11] Dungannon Swi.
3 - 2
Portadown FC [12]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Carrick Rangers
1 - 3
Glenavon [7]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Newry City
2 - 2
Ballymena Utd [9]
+0 1 - 1
MKDA 21:00 FT
[5] Bregalnica Stip
0 - 1
Shkendija [3]
0 - 0
BIB 21:00 FT
[7] Deinze
3 - 1
Excelsior Virton [12]
-1/2 2 - 0
LITA 21:00 FT
[2] Siauliai
1 - 1
FK Riteriai [9]
-1/2 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[11] Victoria Rosport
1 - 1
Mondorf-les. [8]
0 - 0
FINA 21:00 FT
[2] Seinajoen JK
0 - 0
Lahti [10]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] KTP Kotka
2 - 1
IFK Mariehamn [11] 1
+0 1 - 0
SRBA 21:00 FT
[5] FK Vojvodina
4 - 0
FK Novi Pazar [6]
-3/4 2 - 0
CZEA 21:00 FT
[15] Pardubice
1 - 0
Hradec Kralove [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Mlada Boleslav
1 - 0
Banik Ostrava [10]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Slovacko
1 - 1
Sparta Praha [1]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Sigma Olomouc
1 - 2
Teplice [13]
-1 1/4 0 - 1
UKRA 21:00 FT
[4] Dinamo Kiev
1 - 1
Shakhtar Donetsk [1]
+1/4 0 - 1
BRB 21:00 FT
[19] Tombense FC/MG
3 - 0
Ituano/SP [13]
+0 1 - 0
TBNA 21:15 FT
[17] Almeria 2
1 - 2
Athletic Bilbao [8] 4
+3/4 0 - 1
TBNB 21:15 FT
[9] Cartagena
2 - 1
Sporting Gijon [17]
-1/2 2 - 1
- 21:15 FT
[20] SD Ponferradina 1
1 - 4
Andorra FC [7]
+0 0 - 2
ITB 21:15 FT
[9] Palermo
1 - 1
Benevento [20]
-1/2 1 - 1
BDNA 21:30 FT
[8] Famalicao
3 - 2
Maritimo [16]
-1/2 0 - 2
BDNB 21:30 FT
[2] SC Farense
2 - 1
Penafiel [13]
-3/4 0 - 0
AZEA 21:30 FT
[9] Səbail FK
1 - 1
Neftchi Baku [3]
+1/2 1 - 1
RMNA 21:30 FT
[10] Botosani
0 - 0
FC U Craiova 1948 [8]
-1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A1-7] Salamanca
3 - 0
Real Madrid B [A1-3]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[A1-5] Celta Vigo II
1 - 1
Talavera [A1-20]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[A2-11] CF Intercity
1 - 1
Numancia [A2-16]
-1/4 1 - 0
PHA 22:00 FT
[17] Auxerre
1 - 1
Lille [5] 1
+1 0 - 1
CROA 22:00 FT
[5] Istra 1961
0 - 0
Dinamo Zagreb [1]
+1 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
1 - 1
FC Balti [6]
1 - 0
- 22:00 FT
[4] Milsami
0 - 2
Petrocub [2]
0 - 1
CZEB 22:00 FT
[11] Sellier&Bellot Vlasim
2 - 2
Varnsdorf [6]
2 - 1
AUTA 22:00 FT
[11] SCR Altach
1 - 1
SV Ried [12]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[8] WSG Swarovski Tirol
0 - 2
Aust Lustenau [5]
-1/2 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-1] Feralpisalo
2 - 1
Pro Sesto [A-4]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[A-2] Pordenone
1 - 0
Albinoleffe [A-19]
-1 0 - 0
- 22:30 FT
[A-7] Virtus Verona
4 - 1
Juventus U23 [A-13]
-1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[A-3] Lecco 1
0 - 0
Pro Vercelli [A-15]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-11] Pergolettese
1 - 2
Triestina [A-18]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-8] ArzignanoChiampo
2 - 3
AC Renate [A-9]
1 - 2
- 22:30 FT
[A-14] AC Trento
2 - 1
Novara [A-10]
+0 2 - 1
- 22:30 FT
[A-17] Sangiuliano City
0 - 1
Aurora Pro Patria [A-12]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-16] Mantova
1 - 3
Padova [A-5]
+0 1 - 1
- 22:30 FT
[A-20] Piacenza
1 - 0
Vicenza [A-6]
-1/2 1 - 0
POLA 22:30 FT
[18] Miedz Legnica
0 - 2
Rakow Czestochowa [1]
+1 0 - 1
POLB 22:30 FT
[2] Ruch Chorzow
2 - 0
Wisla Krakow [4]
+1/2 1 - 0
ISRA 22:30 FT
[5] Hapoel Jerusalem
1 - 2
Hap. Beer Sheva [2]
+1 0 - 1
SLOA 22:30 FT
[10] Tabor Sezana
1 - 2
Mura [5]
+1/4 0 - 0
TDA 22:30 FT
[13] Degerfors IF
1 - 2
Elfsborg [1]
+1/2 1 - 1
URUA 22:30 FT
[14] CA Torque
1 - 1
Boston River [15]
+0 0 - 1
NPA 22:30 FT
[6] Stellenbosch FC
3 - 0
Moroka Swallows [8]
-1/4 1 - 0
FA 22:45 FT
  Man City (T)
3 - 0
Sheffield Utd   1
-2 1 - 0
ITA 22:59 FT
[2] Lazio 2
0 - 1
Torino [10] 4
-1/2 0 - 1
NGA 22:59 FT
[1] Zenit
3 - 1
Din. Moscow [9]
-1 1/4 1 - 0
ALBA 22:59 FT
[4] Vllaznia Shkoder
0 - 1
KF Tirana [1]
0 - 1
- 22:59 FT
[6] Teuta Durres
2 - 0
Erzeni Shijak [9]
0 - 0
BLRA 22:59 FT
[1] Dinamo Minsk
3 - 1
Naftan Novo. [15]
-1 3/4 1 - 0
BIHA 22:59 FT
[12] Sloboda Tuzla
0 - 1
FK Sloga Doboj [9]
0 - 0
LUXA 22:59 FT
[9] Wiltz
1 - 2
Differdange [6]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[2] Brann
3 - 1
Valerenga [10]
-1 1/4 1 - 1
SRBA 22:59 FT
[1] Crvena Zvezda
4 - 1
Backa Topola [2]
-1 1/2 1 - 1
SVKA 22:59 FT
[11] Skalica
0 - 1
Zlate Moravce [8]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Liptovsky Mikulas
1 - 3
Zemplin Michalovce [9]
+1/4 1 - 3
- 22:59 FT
[4] Zelez. Podbrezova
1 - 2
Dukla BB [6]
-1/4 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[13] Olympiakos Nic.
1 - 0
Nea Salamina [7]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Doxa Katokopia
0 - 0
AEL Limassol [8]
-1/2 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[17] Umraniyespor
0 - 2
Besiktas [3]
+1 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[6] Eyupspor
1 - 1
Pendikspor [3]
-1 1 - 1
TSA 22:59 FT
[9] Winterthur 1
1 - 2
Grasshoppers [7]
+0 0 - 2
TSB 22:59 FT
[3] Stade L. Ouchy
2 - 2
Thun [6]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[4] Aarau
5 - 2
Neuchatel Xamax [10]
-1 3 - 1
CHIB 22:59 FT
[11] Barnechea
2 - 0
Antofagasta [4]
0 - 0
BIA 23:15 FT
[18] RFC Seraing
1 - 1
Westerlo [7]
+1 1/4 1 - 1
GREA 23:15 FT
[9] OFI Creta
1 - 1
Asteras Tripolis [10]
-1/2 1 - 1
- 23:15 FT
[14] Lamia FC
1 - 0
Atromitos [7]
-1/2 0 - 0
- 23:15 FT
[13] Levadiakos
2 - 2
Ionikos [12]
-1/4 0 - 1
- 23:15 FT
[11] Pas Giannina
3 - 2
Panetolikos [8]
-1/2 1 - 1
ANHB 23:30 FT
[12] Preston North End
1 - 1
Blackburn Rovers [7]
+0 0 - 0
TBNA 23:30 FT
[4] Real Sociedad
2 - 1
Rayo Vallecano [12]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[18] Valladolid
1 - 0
Girona [10]
+0 1 - 0
TBNB 23:30 FT
[2] Las Palmas
0 - 0
Levante [3]
-1/4 0 - 0
DUA 23:30 FT
[2] B.Dortmund
4 - 0
Ein.Frankfurt [7]
-1 3 - 0
BULA 23:30 FT
[3] CSKA 1948 Sofia
1 - 0
Lok. Plovdiv [6]
-1 0 - 0
ESTA 23:30 FT
[9] Trans Narva
2 - 1
Tallinna Kalev [3]
0 - 1
CHIB 23:30 FT
[10] Rangers Talca
1 - 3
U. San Felipe [7]
1 - 1
HLA 23:45 FT
[8] Heerenveen
2 - 3
Emmen [16]
-3/4 1 - 0
GHU20 00:00 FT
  Uzbekistan U20 (T)
1 - 4
Brazil U20  
1 - 0
TBN3 00:00 FT
[A1-2] Alcorcon
0 - 0
Linares Deportivo [A1-6]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A2-13] Real Union 1
2 - 1
Athletic Bilbao B [A2-20]
-1/4 1 - 0
PHB 00:00 FT
[20] Niort
1 - 2
Caen [5]
+1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[16] Annecy FC
0 - 3
Rodez [17]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[13] Pau FC
2 - 1
Guingamp [7]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[8] Paris FC
3 - 0
Nimes [19]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[18] Dijon
1 - 1
SC Bastia [4]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[14] Stade Lavallois
2 - 1
Sochaux [9]
+1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[1] Le Havre
0 - 0
Quevilly [11]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Amiens
0 - 2
Valenciennes [15]
-1/2 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[9] Boavista
3 - 2
Rio Ave [12]
-1/4 3 - 1
ISRA 00:00 FT
[8] Hapoel Haifa
2 - 2
Bnei Sakhnin [9]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[4] Maccabi Netanya
0 - 0
Maccabi TA [3]
+1 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[13] HIK Shmona
1 - 1
Sektzia Nes Tziona [14]
-1 1 - 0
CZEA 00:00 FT
[2] Slavia Praha
3 - 0
Bohemians 1905 [4]
-1 3/4 3 - 0
CROA 00:10 FT
[2] Hajduk Split
2 - 0
NK Varazdin [6]
-1 1 - 0
TBN3 00:30 FT
[A2-3] Castellon 1
1 - 1
Barcelona B [A2-4]
-1/2 1 - 1
HUNA 00:30 FT
[12] Vasas Budapest
0 - 1
Ferencvaros [1]
+1 1/4 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[1] Farul Constanta
1 - 0
CFR Cluj [2]
-1/4 0 - 0
NGB 01:00 FT
[2] Baltika
3 - 2
Ufa [17]
-1 1 - 1
POLA 01:00 FT
[4] Pogon Szczecin
4 - 2
Stal Mielec [11]
-1 2 - 0
POLB 01:00 FT
[5] Puszcza Nie.
0 - 0
Resovia [14]
-1/4 0 - 0
BIB 01:00 FT
[2] Beveren
3 - 0
Beerschot-Wilrijk [4]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Lierse
0 - 3
RWD Molenbeek [1]
+1 0 - 2
ECUA 01:00 FT
[11] Gualaceo SC
1 - 0
Catolica Quito [8]
+1/2 0 - 0
PERA 01:00 FT
[19] Academia Cantolao
0 - 2
Carlos A. Mannucci [5]
-1/4 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[3] Maribor
1 - 0
Domzale [4]
-1 0 - 0
DUB 01:30 FT
[15] Ein.Braunschweig
1 - 2
Magdeburg [11]
+0 0 - 1
BIHA 01:30 FT
[3] Zeljeznicar
1 - 0
Siroki Brijeg [5]
0 - 0
IREB 01:30 FT
[8] Longford Town
1 - 1
Bray Wanderers [3]
+1/4 1 - 0
TSA 01:30 FT
[1] Young Boys
6 - 1
Servette [2]
-1 4 - 0
ARGA 01:30 FT
[28] Arsenal Sarandi 1
2 - 1
Union Santa Fe [27]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[8] Lanus 1
2 - 1
Sarmiento Junin [13]
-3/4 2 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-12] Deportivo Madryn
0 - 1
Atletico Rafaela [B-4]
+0 0 - 1
- 01:30 FT
[A-1] Agropecuario AAC
1 - 0
Guillermo [A-13]
-1/2 0 - 0
- 01:40 FT
[A-8] Nueva Chicago
2 - 2
Gim.Mendoza [A-5]
-1/4 0 - 0
ITA 01:45 FT
[20] Sampdoria 1
1 - 1
Spezia [17] 1
+0 1 - 0
IREA 01:45 FT
[7] Sligo Rovers
3 - 1
UC Dublin [10]
-1 1/2 2 - 1
CAFCL 02:00 FT
[Bang D-2] CR Belouizdad
1 - 4
Mamelodi Sun. [Bang B-1]
-1/4 1 - 2
- 02:00 FT
[Bang B-2] Ahly Cairo
2 - 0
Raja Casablanca [Bang C-1]
-1 1 - 0
TBNA 02:00 FT
[2] Real Madrid 1
2 - 0
Celta Vigo [13] 2
-1 3/4 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[21] UD Ibiza
1 - 2
Real Oviedo [8]
+1/4 1 - 1
PHA 02:00 FT
[2] Lens
3 - 0
Monaco [6] 2
-1/4 2 - 0
HLA 02:00 FT
[10] Vitesse Arnhem
0 - 0
SBV Excelsior [15]
-1 1/4 0 - 0
BRA 02:00 FT
[5] Fluminense/RJ
2 - 0
Athletico/PR [7]
-1 1 - 0
BRB 02:00 FT
[18] Avai/SC 1
1 - 0
Mirassol/SP [5] 1
-1/4 0 - 0
CHIA 02:00 FT
[2] Huachipato
2 - 3
U. La Calera [13]
-1/4 2 - 2
COLA 02:00 FT
[11] La Equidad
2 - 1
Atletico Huila [20]
-1/2 2 - 0
BDNA 02:30 FT
[17] Pacos Ferreira 1
0 - 2
Porto [2]
+1 3/4 0 - 0
USW 02:30 FT
[5] OL Reign Nữ
5 - 2
Chicago RS Nữ [12]
-3/4 3 - 1
BRB 03:00 FT
[3] Novorizontino/SP 2
1 - 0
Juventude/RS [11]
-1/4 1 - 0
VENA 03:00 FT
[14] UCV FC
3 - 2
Estu.Merida [10]
+0 2 - 0
ARGB 03:30 FT
[B-3] Chacarita Jrs 1
4 - 2
Deportivo Riestra [B-9]
-1/2 1 - 1
CHIB 03:30 FT
[15] Puerto Montt
1 - 2
La Serena [2]
1 - 1
ECUA 03:30 FT
[1] Independiente JT
1 - 0
Tecnico Uni. [9]
-1 1/4 1 - 0
PERA 03:30 FT
[7] Sport Huancayo
1 - 3
AD Tarma [15]
-3/4 1 - 1
PARA 04:00 FT
[3] Sportivo Trinidense
1 - 0
Guairena FC [10]
-3/4 1 - 0
URUA 04:00 FT
[9] La Luz FC
2 - 2
CA River Plate (URU) [7]
+1/4 0 - 1
CRCA 04:00 FT
[7] Guanacasteca
2 - 0
Municipal Grecia [12]
-1 1 - 0
COLA 04:10 FT
[6] Alianza Petrolera
0 - 3
Deportivo Cali [14]
+0 0 - 2
BRB 04:15 FT
[9] Ceara/CE 1
0 - 3
Guarani/SP [10]
-1/2 0 - 2
BRA 04:30 FT
[14] Cuiaba/MT
1 - 1
Bragantino/SP [11]
+0 0 - 0
- 04:30 FT
[6] Sao Paulo/SP
3 - 0
America/MG [18]
-1/2 1 - 0
BLVA 04:30 FT
[15] CD Guabira
1 - 0
Aurora [6]
-1/4 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[7] Everton CD
1 - 2
Univ. de Chile [6]
-1/4 0 - 1
ARGB 05:00 FT
[B-17] Villa Dalmine
1 - 0
Estudiantes BsAs [B-10]
+0 0 - 0
VENA 05:15 FT
[15] Mineros Guayana 1
0 - 1
Carabobo [3]
+1/2 0 - 0
ARGB 05:45 FT
[B-14] Aldosivi
0 - 1
Atletico Atlanta [B-13]
-1/4 0 - 0
ECUA 06:00 FT
[5] Orense SC
2 - 1
LDU Quito [2]
+0 1 - 0
PERA 06:00 FT
[9] Cienciano
1 - 1
Binacional [16]
-3/4 0 - 0
USB 06:00 FT
[A-7] Indy Eleven
2 - 3
Monterey Bay FC [B-6]
-1/2 2 - 1
USW 06:00 FT
[3] Wash. Spirit Nữ
0 - 0
Houston Dash Nữ [6]
0 - 0
MEXA 06:00 FT
[5] Pachuca
2 - 1
San Luis [12]
-3/4 0 - 1
COLA 06:20 FT
[9] Junior Barranquilla
1 - 0
Jag de Cordoba [18]
-1/2 0 - 0
ARGA 06:30 FT
[6] Belgrano
1 - 0
Newells Old Boys [11]
-1/4 1 - 0
- 06:30 FT
[15] C. Cordoba SdE
0 - 2
Godoy Cruz [9]
-1/4 0 - 0
PARA 06:30 FT
[11] Resistencia SC
1 - 1
Sportivo Ameliano [6]
+1/4 1 - 1
URUA 06:30 FT
[4] Defensor SC
1 - 1
Dep. Maldonado [8]
-1/2 0 - 1
USA 06:30 FT
[Dong-14] New York City
3 - 1
Dallas [Tay-4]
-1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-1] Cincinnati
2 - 1
Portland Timbers [Tay-10]
-1 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-4] New England
2 - 1
Sporting Kansas [Tay-11]
-1/2 2 - 0
- 06:30 FT
[Dong-9] Charlotte FC
1 - 0
Columbus Crew [Dong-5]
-1/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-11] CF Montreal 1
2 - 0
New York RB [Dong-10]
+1/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-8] Orlando City
1 - 3
D.C. Utd [Dong-7]
-1/2 1 - 1
- 06:30 FT
[Dong-3] Philadelphia Union
4 - 2
Toronto [Dong-12]
-3/4 3 - 0
USW 06:30 FT
[4] NJ/NY Gotham Nữ
1 - 0
NC Courage (W) [8]
0 - 0
BRA 07:00 FT
[10] Cruzeiro/MG 1
1 - 0
Gremio/RS [4]
-1/4 0 - 0
BLVA 07:00 FT
[1] The Strongest
0 - 0
Oriente Petrolero [17]
-1 3/4 0 - 0
CHIA 07:00 FT
[4] Univ. Catolica(CHL) 1
0 - 1
O Higgins [9]
-1/4 0 - 1
USB 07:00 FT
[B-8] Colorado Springs
2 - 1
New Mexico United [B-9]
-1/4 0 - 0
CRCA 07:00 FT
[5] Sporting (CRC)
2 - 2
Puntarenas [10]
-3/4 2 - 1
USB 07:05 FT
[A-1] Ch. Battery 1
0 - 0
Louisville City [A-4]
+1/4 0 - 0
VENA 07:30 FT
[11] Hermanos Colmenares
0 - 2
Portuguesa [6]
+0 0 - 2
USA 07:30 FT
[Dong-2] Nashville FC
1 - 1
Los Angeles FC [Tay-3]
+0 1 - 0
- 07:30 FT
[Tay-9] Houston Dynamo
1 - 0
Inter Miami [Dong-15]
-1/2 0 - 0
USB 07:30 FT
[B-3] SA Scorpions
1 - 1
Phoenix Rising [B-7]
-3/4 0 - 0
ARGB 07:40 FT
[A-15] All Boys
0 - 1
Patronato Parana [A-11]
+1/4 0 - 0
USB 08:00 FT
[B-11] Rio Grande Valley
0 - 3
Memphis 901 [A-5]
-1/4 0 - 1
CRCA 08:00 FT
[9] Perez Zeledon
3 - 1
Guadalupe FC [11]
+0 1 - 0
MEXA 08:05 FT
[3] Chivas Guad.
2 - 1
Cruz Azul [8]
-1/4 0 - 1
COLA 08:30 FT
[10] Santa Fe
3 - 0
Atl. Bucaramanga [16]
-1 0 - 0
USA 08:30 FT
[Tay-13] Colorado Rapids
1 - 1
St. Louis City SC [Tay-1]
-1/2 0 - 0
- 08:30 FT
[Tay-12] Real Salt Lake
3 - 1
San Jose EQ [Tay-5]
-1/2 1 - 0
USB 08:30 FT
[B-2] El Paso Locomotive
2 - 0
Pittsburgh R. [A-2]
+0 1 - 0
- 09:00 FT
[B-1] Sacramento
1 - 0
Detroit City FC [A-10]
-1 1 - 0
- 09:00 FT
[B-10] Orange County SC
1 - 2
Birmingham Legion [A-6]
+0 1 - 1
CRCA 09:15 FT
[6] San Carlos
3 - 2
Santos Guapiles [8]
-3/4 0 - 1
USA 09:30 FT
[Tay-14] LA Galaxy
2 - 0
Austin FC [Tay-8]
-3/4 0 - 0
- 09:30 FT
[Tay-2] Seattle Sounders
1 - 0
Minnesota Utd [Tay-7]
-3/4 0 - 0
USW 09:30 FT
[1] Portland Tho. Nữ
2 - 0
Racing Louisville Nữ [7]
2 - 0
NHATW 10:00 FT
[7] Nittaidai FIELDS (W)
1 - 2
AS Harima Albion Nữ [5]
1 - 1
MEXA 10:10 FT
[2] Club America
1 - 1
Pumas UNAM [14]
-1 0 - 0
 
« 22 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: