x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:00 FT
[2] Kunshan FC (T)
5 - 1
Guangxi Pingguo [14]
-2 2 - 0
- 14:30 FT
[1] Nantong Zhiyun (T)
1 - 0
Beijing BIT [18]
-3 1/4 1 - 0
- 14:30 FT
[7] Nanjing City (T)
1 - 2
Suzhou Dongwu [8]
-1/2 0 - 1
TQA 16:30 FT
[3] Sh. Shenhua
1 - 0
Meizhou Hakka [6]
+1/4 0 - 0
- 16:30 FT
[11] Changchun Yatai
1 - 2
Wuhan Three T. [1]
+0 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[4] Roas. Kumamoto
1 - 0
Grulla Morioka [21]
-3/4 1 - 0
TQA 18:30 FT
[12] Dalian Professional
2 - 1
Hebei CFFC [18]
-2 1/2 2 - 1
- 18:30 FT
[15] Wuhan Yangtze
0 - 3
Shenzhen FC [13]
+1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[5] Henan Songshan
1 - 2
Shanghai Port [4]
+1/2 0 - 2
TQB 18:30 FT
[11] Heilongjiang Ice City (T)
0 - 0
Qingdao Y.Island [9]
+3/4 0 - 0
GHU23 19:00 FT
  Campuchia U23
1 - 3
Nhật Bản U23  
+3 1 - 2
TDU21 19:00 FT
  Brommapojkarna U21
5 - 0
Orebro SK U21  
5 - 0
- 21:00 FT
  Kalmar U21
2 - 1
Varnamo U21  
1 - 1
- 21:00 FT
  Landskrona U21
4 - 0
Trelleborgs U21  
3 - 0
- 21:00 FT
  Dalkurd FF U21
3 - 0
Norrkoping U21  
0 - 0
- 21:30 FT
  Utsiktens BK U21
3 - 0
Orgryte IS U21  
3 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[18] TSV 1896 Rain
1 - 0
Augsburg II [19]
+1/4 0 - 0
TDU21 22:00 FT
  Norrby IF U21
3 - 2
Goteborg U21  
1 - 0
- 22:00 FT
  Skovde U21
2 - 3
Elfsborg U21  
0 - 2
C1W 22:59 FT
  HB Koge Nữ
1 - 1
Juventus Nữ  
+1 3/4 1 - 1
DUC4BA 23:30 FT
[12] Turkgucu-Ataspor
0 - 1
Greuther Furth II [15]
-3/4 0 - 1
C1W 00:00 FT
  Real Sociedad Nữ
0 - 1
Bayern Munich Nữ  
+1 3/4 0 - 1
ANHFLT 01:00 FT
[N.B-2] Tranmere Rovers
2 - 2
Bolton [N.B-1]
+1/4 2 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 5-4
- 01:00 FT
[N.D-1] Rochdale
1 - 0
Liverpool U21 [N.D-4]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[N.E-2] Lincoln
1 - 2
Doncaster Rovers [N.E-1]
-1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[N.C-4] Shrewsbury
0 - 4
Port Vale [N.C-1]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[S.E-4] Swindon
1 - 3
Plymouth Argyle [S.E-1]
+1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[N.G-4] Carlisle
1 - 1
Fleetwood Town [N.G-2]
+1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
- 01:00 FT
[N.A-2] Morecambe
0 - 0
Hartlepool [N.A-1]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-2
- 01:00 FT
[N.E-3] Barnsley
2 - 0
Newcastle U21 [N.E-4]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[S.C-1] Cheltenham
2 - 1
Walsall [S.C-4]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[S.G-3] Leyton Orient
3 - 1
Sutton Utd [S.G-2]
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[S.H-4] Northampton
0 - 2
Cambridge Utd [S.H-3]
+1 0 - 0
- 01:00 FT
[N.H-4] Sheffield Wed.
2 - 3
Burton Albion [N.H-1]
-1 2 - 2
- 01:00 FT
[S.D-1] Stevenage
3 - 0
Wycombe [S.D-4]
-1/2 1 - 0
C1W 01:30 FT
  Arsenal Nữ
2 - 2
Ajax Nữ  
-2 1/2 1 - 1
- 01:30 FT
  Rangers Nữ
2 - 3
Benfica Nữ  
+1/4 1 - 1
ANHFLT 01:30 FT
[N.C-3] Stockport
1 - 2
Wolves U21 [N.C-2]
-1/2 0 - 1
- 01:30 FT
[S.D-2] Peterborough Utd
3 - 0
Tottenham U21 [S.D-3]
-1 1/2 2 - 0
- 01:30 FT
[N.D-2] Salford City
0 - 0
Accrington [N.D-3]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-2
- 01:30 FT
[N.F-2] Grimsby
2 - 0
Mansfield [N.F-3]
+1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[S.F-2] Newport
1 - 2
Forest Green [S.F-1]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[S.B-1] Wimbledon
3 - 2
Crawley Town [S.B-3]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[S.H-1] Ipswich
2 - 0
Arsenal U21 [S.H-2]
-1 1/2 1 - 0
WALC 01:45 FT
  Afan Lido
2 - 0
Pontypridd Town  
+1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Connah's QN
1 - 0
Holywell Town  
0 - 0
- 01:45 FT
  Taff's Well
1 - 1
Haverfordwest  
1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
- 01:45 FT
  Buckley Town
2 - 2
Gresford Athletic  
-1 1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 7-8
- 01:45 FT
  Cardiff Metropolitan
2 - 2
Aberystwyth  
1 - 2
TS 90': 2-2; Pen: 5-3
- 01:45 FT
  Penybont
1 - 2
Ammanford AFC  
0 - 1
- 01:45 FT
  Caernarfon Town
1 - 4
Bala Town  
+3/4 0 - 2
URUA 02:00 FT
[7] CA Fenix
0 - 0
Defensor SC [10]
+1/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[11] Atletico 1
3 - 2
Barranquilla [13]
-1/2 3 - 1
PARA 03:45 FT
[7] Sol de America 1
0 - 1
Resistencia SC [11]
-1/2 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[12] Patronato Parana
0 - 0
Rosario Central [23]
-1/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[2] Gremio/RS
3 - 0
SC Recife/PE [5]
-3/4 0 - 0
MEXB 05:05 FT
[11] CD Tapatio
2 - 0
Correcaminos [16]
-1/4 1 - 0
COLA 06:00 FT
[17] Jag de Cordoba
0 - 1
Atl. Bucaramanga [13]
+0 0 - 0
PARA 06:15 FT
[12] 12 de Octubre 1
0 - 1
Cerro Porteno [1]
+1 0 - 1
ARGA 06:30 FT
[16] C. Cordoba SdE
1 - 0
Gimnasia LP [5]
+0 0 - 0
MEXB 07:05 FT
[10] Tlaxcala FC
2 - 1
Tepatitlan FC [12]
-1/4 0 - 1
BRB 07:30 FT
[17] Guarani/SP
2 - 0
Novorizontino/SP [14]
-1/4 2 - 0
USB 07:30 FT
[B-1] SA Scorpions
1 - 0
Colorado Springs [B-3]
-3/4 0 - 0
COLA 08:05 FT
[3] Once Caldas
1 - 0
Envigado [14]
-1/2 1 - 0
CRCA 09:00 FT
[A-4] Sporting (CRC)
2 - 1
Cartagines [B-4]
-1/4 1 - 0
- 09:00 FT
[A-1] Herediano (T)
1 - 1
Puntarenas [A-3]
-1/2 1 - 0
MEXB 09:05 FT
[14] Raya2
0 - 1
Leones Negros UdeG [3]
+0 0 - 0
GHQG 11:00 Hoãn
  Qatar
-
Bolivia  
-
GHU23 23:00 Hoãn
  Mali U23
-
Tunisia U23  
-
ANHFLT 01:00 Hoãn
[N.F-1] Derby County
-
Man City U21 [N.F-4]
-
NIRA 01:45 Hoãn
[7] Linfield
-
Larne [5]
-
 
« 20 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: