x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSBPL 11:30 FT
[6] North Star
5 - 3
Broadbeach United [1]
+3/4 2 - 3
- 11:30 FT
[11] Souths Utd
2 - 1
Holland Park Hawks [7]
2 - 0
- 11:30 FT
[5] Samford Rang.
6 - 1
North Lakes United [10]
2 - 1
- 11:30 FT
[2] Grange Thistle
1 - 1
Taringa Rovers [8]
-1/2 0 - 1
- 11:30 FT
[4] Magic United
3 - 0
Ipswich Knights [9]
-1 1 - 0
- 11:30 FT
[3] St George Willawong
3 - 3
Maroochydore Swans [12]
-2 1/4 1 - 2
AUSNSW 12:00 FT
[3] Blacktown City
1 - 1
Wollongong Wolves [7]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[10] Sydney Utd
0 - 2
St George City [5]
+1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[12] CCM Academy
0 - 1
Manly Utd [8]
+3/4 0 - 0
AUSQSL 13:00 FT
  Redlands Utd
3 - 0
Brisbane Roar U21  
-1/2 2 - 0
- 13:00 FT
  Eastern Suburbs
1 - 1
Queensland Lion  
+2 1/4 0 - 1
- 13:00 FT
  SC Wanderers
1 - 2
Brisbane City  
+3/4 0 - 1
- 13:00 FT
  Moreton Bay Utd
0 - 1
Peninsula Power  
-1/2 0 - 0
- 13:00 FT
  Gold Coast Knights
4 - 2
Olympic FC QLD  
-2 1/4 3 - 0
- 13:00 FT
  Gold Coast Utd
0 - 2
Rochedale Rovers  
-3/4 0 - 1
NGB 14:00 FT
[10] SKA-Khabarovsk
0 - 0
Chernomorets N. [14]
-1/2 0 - 0
HQ3 14:00 FT
[7] Siheung Citizen
4 - 2
Yangpyeong [14]
-3/4 3 - 1
GHW 15:00 FT
  Romania U17 Nữ
0 - 1
Croatia U17 Nữ  
0 - 0
HKGA 15:00 FT
[7] Eastern AA
3 - 0
Hồng Kông U23 [10]
-3 2 - 0
- 15:00 FT
[11] Sham Shui Po
1 - 4
Southern District [3]
0 - 2
IDNA 15:00 FT
[9] Persija Jakarta 1
2 - 2
Arema Indonesia [16]
-1 1/2 2 - 1
VNB 15:30 FT
[7] Phù Đổng 1
0 - 2
PVF CAND [2]
0 - 2
- 15:30 FT
[10] Bà Rịa Vũng Tàu
2 - 1
Bình Phước [9]
1 - 1
- 15:30 FT
[8] Phú Thọ
1 - 1
ĐT Long An [3]
1 - 1
- 15:30 FT
[4] Hòa Bình
3 - 2
Quảng Nam [1]
1 - 0
- 15:30 FT
[6] Thừa Thiên Huế
7 - 0
Bình Thuận [5]
-1 1/4 2 - 0
AFF23 16:00 FT
[C-3] Lào U23 (T)
1 - 4
Việt Nam U23 [C-1]
+2 1/2 0 - 1
NHAT3 16:00 FT
[4] FC Osaka
0 - 1
Nara Club [7]
+0 0 - 1
NHATA 16:30 FT
[17] Yokohama FC
0 - 1
Cerezo Osaka [6]
+1/2 0 - 0
HQB 16:30 FT
[10] Seoul E-Land
2 - 1
Busan I'Park [1]
+1/4 1 - 1
MASC 16:30 FT
[5] Sri Pahang FC
2 - 0
Harini FC [12]
1 - 0
WCW 17:00 FT
[C-2] T.B.Nha Nữ (T) 1
1 - 0
Anh Nữ [D-1] 1
+0 1 - 0
BDNB 17:00 FT
[18] Vilaverdense SC
1 - 2
UD Oliveirense [5]
-1/4 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[16] Tokushima Vortis
2 - 0
Renofa Yamaguchi [20]
-1/2 2 - 0
HQA 17:00 FT
[2] Pohang Steelers
4 - 3
Daejeon Hana Citizen [8]
-3/4 1 - 0
HQB 17:00 FT
[7] Jeonnam Dragons
2 - 1
Gimcheon Sangmu [2]
+3/4 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[1] Hwaseong FC
0 - 4
Mokpo City [2]
-1/2 0 - 0
SINA 17:00 FT
[4] Balestier Kh.
1 - 5
Alb. Niigata (SIN) [1]
1 - 2
HLA 17:15 FT
[16] Utrecht
0 - 2
Heerenveen [12]
-1/2 0 - 0
AUTB 17:30 FT
[9] Kapfenberg 1
0 - 3
St.Polten [2]
+3/4 0 - 2
POLB 17:40 FT
[11] Arka Gdynia
2 - 0
GKS Tychy [3]
-1/2 0 - 0
GHU17 18:00 FT
  Latvia U17
0 - 3
T.N.Kỳ U17  
0 - 2
ANHB 18:00 FT
[8] Norwich 2
3 - 1
Millwall [11] 1
-1/2 1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[1] Greifswalder FC 1
1 - 0
Babelsberg [7]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[2] E.Cottbus
2 - 0
Chemnitzer [14]
-1 1/4 1 - 0
PHA 18:00 FT
[11] Lille 1
2 - 0
Nantes [10] 2
-1 1/4 0 - 0
KAZA 18:00 FT
[9] Zhetysu Taldykorgan 1
0 - 1
FK Maktaaral [11]
0 - 0
FINA 18:00 FT
[6] Inter Turku
1 - 3
Helsinki [1]
+0 1 - 0
DENB 18:00 FT
[10] HB Koge
0 - 2
Hobro I.K. [4]
+0 0 - 0
TQB 18:00 FT
[3] Nanjing City 1
2 - 1
Suzhou Dongwu [10]
-1 1/4 0 - 0
THAA 18:00 FT
[12] Sukhothai
0 - 0
Trat FC [8]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[2] Buriram Utd
3 - 0
Lamphun Warrior [16]
-1 3/4 2 - 0
VNC 18:00 FT
  Thanh Hóa
0 - 0
Viettel  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-3
DUB 18:30 FT
[7] Holstein Kiel 1
2 - 4
Magdeburg [6] 2
+0 1 - 2
- 18:30 FT
[17] Ein.Braunschweig 1 3
1 - 0
Schalke 04 [16]
+1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[18] Osnabruck 1
2 - 3
Nurnberg [10] 3
-1/4 0 - 1
DUC3 18:30 FT
[4] B.Dortmund II
1 - 0
Freiburg II [19]
+0 1 - 0
BIA 18:30 FT
[4] Anderlecht
2 - 1
Westerlo [15]
-3/4 1 - 0
BIB 18:30 FT
[15] Lierse
2 - 1
Patro Eisden [3]
+0 1 - 0
ESTA 18:30 FT
[8] Kuressaare
2 - 1
Levadia T. [2]
2 - 0
TQB 18:30 FT
[15] Jiangxi Liansheng
1 - 2
Dongguan Utd [7]
+1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[14] Dandong Tengyue
1 - 2
Sichuan Jiuniu [1]
+3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[11] Guangzhou FC
0 - 3
Shijiazhuang Gongfu [4]
+1/4 0 - 2
- 18:30 FT
[6] Jinan Xingzhou
2 - 2
Liaoning Shenyang [12]
-1 1/2 1 - 1
TQA 18:35 FT
[9] Changchun Yatai
3 - 1
Cangzhou Mighty Lions [12]
-1/4 1 - 0
ANHU23 19:00 FT
[4] Reading U21
2 - 0
Crystal Palace U21 [23] 1
+0 1 - 0
DUC4B 19:00 FT
[8] St. Pauli II 1
0 - 1
TuS BW Lohne [3]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Eimsbutteler
0 - 3
Phonix Lubeck [1]
+1 1/4 0 - 2
DUC4N 19:00 FT
[5] Stuttgart II
3 - 2
Bahlinger [13]
-1/4 2 - 2
- 19:00 FT
[14] Mainz II
3 - 0
TSV Steinbach [10]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Koblenz
1 - 2
Aalen [4]
1 - 1
- 19:00 FT
[16] Astoria Walldorf
1 - 1
TSV Schott Mainz [17]
-1/4 0 - 1
FIN3 19:00 FT
  Ilves II (T)
0 - 1
EPS Espoo  
+1 0 - 0
UKRA 19:00 FT
  Dnipro
1 - 2
Obolon Kiev [15]
-1 1/4 1 - 0
DENA 19:00 FT
[2] Silkeborg IF
2 - 0
Nordsjaelland [3]
+1/4 0 - 0
DEN3 19:00 FT
[7] Fremad Amager
2 - 1
Thisted [8]
+0 1 - 0
IDNA 19:00 FT
[5] PSIS Semarang 2
1 - 2
Persib Bandung [8]
-1/4 0 - 1
HLA 19:30 FT
[5] Sparta Rotterdam
2 - 2
Feyenoord [4]
+3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[3] Twente
3 - 1
Zwolle [11]
-1 1/4 1 - 1
BLRA 19:30 FT
[3] Slavia Mozyr
0 - 1
Dinamo Brest [10]
-1/2 0 - 1
FAIC 19:30 FT
  St. Patrick's CYFC
0 - 1
Wexford Youths  
+1 1/2 0 - 1
AFF23 20:00 FT
[B-2] Indonesia U23 (T)
1 - 0
Đông Timo U23 [B-3]
-3 1/4 1 - 0
ANHA 20:00 FT
[6] Aston Villa 3
4 - 0
Everton [15] 4
-1/2 2 - 0
DUC4B 20:00 FT
[9] Bremer SV
0 - 0
Weiche Flensburg [14]
+1/4 0 - 0
PHA 20:00 FT
[7] Le Havre
1 - 2
Stade Brestois [1] 2
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[14] Lorient 1
1 - 1
Nice [2] 1
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Stade Reims
2 - 0
Clermont [18]
-1/2 1 - 0
SCOLC 20:00 FT
[A-7] Hearts
4 - 0
Partick Thistle [B-1]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[A-8] Hibernian
2 - 1
Raith Rovers [F-2] 1
-1 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[14] Belenenses
1 - 1
Porto B [11]
+0 0 - 0
ARMA 20:00 FT
[8] West Armenia
1 - 4
Ararat-Armenia [2]
+1 1/2 1 - 0
POLA 20:00 FT
[16] LKS Lodz
1 - 0
Pogon Szczecin [8]
+1/4 0 - 0
POLB 20:00 FT
[6] Miedz Legnica
2 - 1
Stal Rzeszow [17]
-3/4 2 - 0
KAZA 20:00 FT
[2] Astana
1 - 1
Kaisar Kyzylorda [6]
0 - 0
NORB 20:00 FT
[7] Raufoss IL
2 - 1
Start Kristiansand [4]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Fredrikstad
4 - 1
Kristiansund [5]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[11] Moss FK
4 - 1
Mjondalen [14]
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[12] Asane Fotball
2 - 1
Bryne [9]
-1/4 2 - 0
NOR3 20:00 FT
  Fram Larvik
3 - 3
Traeff  
-3/4 1 - 2
FINA 20:00 FT
[2] KuPS
3 - 0
Seinajoen JK [4]
-1/4 1 - 0
FIN3 20:00 FT
  Narpes Kraft
0 - 4
RoPS Rovaniemi  
-1/4 0 - 2
CZEA 20:00 FT
[11] Hradec Kralove
2 - 0
Zlin [16]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[13] C. Budejovice
3 - 0
Bohemians 1905 [8]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Vik.Plzen
2 - 1
Sigma Olomouc [4]
-1 2 - 1
TDA 20:00 FT
[1] Malmo
0 - 0
Djurgardens [4]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Hacken
3 - 2
Sirius [14]
-1 1/4 1 - 1
TDB 20:00 FT
[16] Orgryte
2 - 2
Ostersunds [8]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[6] Trelleborgs
1 - 3
Osters [4]
+1/2 0 - 2
TD3 20:00 FT
  Stockholm Intl
2 - 1
Umea  
-1/2 1 - 1
MASC 20:00 FT
[4] Negeri Sembilan
4 - 2
Kelantan United [13]
3 - 1
URUA 20:00 FT
[1] Boston River
1 - 0
Racing Club (URU) [13]
-1/4 1 - 0
NPA 20:00 FT
[9] TS Galaxy
1 - 0
Kaizer Chiefs [5]
+0 0 - 0
DUA 20:30 FT
[10] Union Berlin 1
4 - 1
Mainz [18] 5
-1/4 2 - 0
DUC4N 21:00 FT
[12] Offenbach
3 - 2
Ein.Frankfurt II [1]
-1/2 1 - 0
SCOLC 21:00 FT
[F-1] Kilmarnock
1 - 0
Celtic [A-6]
+1 1/2 0 - 0
NGB 21:00 FT
[8] Tyumen
0 - 0
Dyn. Makhachkala [2]
+0 0 - 0
AZEA 21:00 FT
[2] Karabakh Agdam
2 - 1
Araz Nakhchivan [4]
-1 3/4 1 - 0
BIA 21:00 FT
[1] Gent
2 - 2
Sint Truiden [8]
-1 1 - 2
- 21:00 FT
[6] Genk
0 - 0
Charleroi [14]
-1 0 - 0
BIB 21:00 FT
[9] Francs Borains 1
2 - 5
Genk II [10]
-1/2 0 - 2
ICEB 21:00 FT
[5] Leiknir Rey.
1 - 2
Vestri [4]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] UMF Njardvik
1 - 2
Afturelding [2]
+3/4 1 - 1
ICEW 21:00 FT
[2] Breidablik Nữ
0 - 0
Vestmannaeyjar Nữ [8]
0 - 0
- 21:00 FT
[10] UMF Selfoss Nữ 1
1 - 2
Thor Akureyri Nữ [6]
1 - 1
- 21:00 FT
[5] Hafnarfjordur Nữ
0 - 1
Stjarnan Nữ [3]
0 - 1
- 21:00 FT
[9] Keflavik IF Nữ
1 - 0
Trottur Rey. Nữ [4]
1 - 0
KAZA 21:00 FT
[3] Aktobe 1
1 - 1
Tobol Kostanay [8]
0 - 1
LUXA 21:00 FT
[11] Dudelange
2 - 0
Racing Union [12]
2 - 0
- 21:00 FT
[2] Swift Hesperange
3 - 2
Victoria Rosport [3] 1
2 - 1
- 21:00 FT
[7] Mondorf-les.
5 - 3
Kaerjeng 97 [15]
3 - 2
- 21:00 FT
[1] Differdange
2 - 0
Mondercange [4] 1
1 - 0
- 21:00 FT
[10] Marisca Miersch
1 - 1
Wiltz [13]
1 - 0
- 21:00 FT
[9] Schifflingen
2 - 0
Progres Niedercorn [5]
0 - 0
- 21:00 FT
[8] Jeunesse Esch
4 - 1
Fola Esch [16]
3 - 1
NOR3 21:00 FT
  Kvik Halden
3 - 3
Junkeren  
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Brattvag IL
1 - 3
Grorud IL  
-1/4 1 - 2
TNKB 21:00 FT
[2] Bandirmaspor
0 - 0
Boluspor [13]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Manisa FK
0 - 0
Keciorengucu [7]
-1/2 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Oddevold
1 - 1
Eskilsminne IF  
-1/2 0 - 1
UKRA 21:00 FT
[4] Chernomorets
3 - 2
Dinamo Kiev [5] 1
+1 1/4 1 - 0
DENA 21:00 FT
[7] Lyngby
1 - 0
Randers [9]
-1/4 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[14] Turon Yaypan
1 - 2
Bunyodkor [8]
+0 1 - 1
BRAA 21:00 FT
[15] Vasco DG/RJ
1 - 0
Atl. Mineiro/MG [9]
+0 1 - 0
DUC4DB 21:05 FT
[15] CZ Jena
2 - 3
Lok.Leipzig [11]
-1/4 1 - 1
DUC3 21:30 FT
[16] Verl
1 - 2
Jahn Regensburg [8]
+0 0 - 1
BDNA 21:30 FT
[17] Estoril
2 - 0
Rio Ave [14]
+0 0 - 0
NGA 21:30 FT
[16] Fakel
2 - 0
Nizhny Nov [7]
-1/4 0 - 0
BLRA 21:30 FT
[9] FK Slutsk
1 - 2
Dinamo Minsk [1]
+1 0 - 1
HLA 21:45 FT
[13] RKC Waalwijk
1 - 3
AZ Alkmaar [2]
+3/4 1 - 0
LITA 21:55 FT
[7] Dainava Alytus
0 - 2
Zalgiris [2]
+1 1/2 0 - 0
GHU17 22:00 FT
  Ba Lan U17
7 - 2
Wales U17  
4 - 2
TBNB 22:00 FT
[21] Real Oviedo
1 - 1
Racing Ferrol [7] 1
-1/2 0 - 1
NGB 22:00 FT
[11] Rodina Moscow (T)
1 - 2
Alania Vla [1]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[15] Leningradets
1 - 1
Akron Togliatti [4]
+1/2 0 - 0
ARMA 22:00 FT
[3] Urartu 1
1 - 1
Pyunik [1] 1
+1/4 1 - 1
MKDA 22:00 FT
[8] Bregalnica Stip
2 - 1
Gostivari [11]
1 - 0
- 22:00 FT
[7] Rabotnicki
1 - 0
Makedonija [9]
1 - 0
- 22:00 FT
[3] Shkupi
1 - 1
Sileks Kratovo [5]
1 - 0
- 22:00 FT
[6] Tikves Kavadarci
1 - 2
Shkendija [1]
1 - 2
- 22:00 FT
[10] Voska Sport
3 - 2
Vardar [12]
2 - 0
ESTA 22:00 FT
[6] Tallinna Kalev
1 - 1
Flora Tallinn [1]
1 - 1
KAZA 22:00 FT
[1] Ordabasy
1 - 0
Kairat Almaty [4]
0 - 0
MDVA 22:00 FT
[5] FC Balti
2 - 1
FC Floresti [6]
1 - 0
NORA 22:00 FT
[4] Brann
5 - 1
Aalesund [16]
-2 3 - 0
- 22:00 FT
[11] HamKam
3 - 0
Rosenborg [9]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Tromso
1 - 0
Sandefjord [13]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Haugesund 1
1 - 3
Bodo Glimt [2]
+1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Viking
1 - 0
Stabaek [15]
-1 1/4 0 - 0
NOR3 22:00 FT
  Ullern IF
0 - 1
Tromsdalen  
0 - 1
FINB 22:00 FT
[2] Gnistan
1 - 1
Jaro [9]
-3/4 0 - 1
FIN3 22:00 FT
  OLS Oulu
2 - 1
OTP  
-1 1/2 2 - 0
TD3 22:00 FT
  Sandvikens
3 - 1
United IK Nordic  
-3/4 2 - 1
AUTA 22:00 FT
[5] Hartberg
1 - 5
RB Salzburg [1]
+1 1 - 1
- 22:00 FT
[10] Austria Wien
0 - 0
Wolfsberger AC [8]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Blau Weiss Linz
0 - 5
Rapid Wien [7]
+1/2 0 - 2
UZBA 22:00 FT
[12] Buxoro
1 - 1
Surkhon Termiz [6]
-1/4 0 - 0
RMNA 22:15 FT
[3] Rapid Bucuresti
3 - 1
Farul Constanta [9]
-1/4 2 - 0
SRBA 22:15 FT
[11] Radnik Surdulica
0 - 0
FK Novi Pazar [10]
-1/4 0 - 0
ANHA 22:30 FT
[7] West Ham Utd 1 4
3 - 1
Chelsea [14] 3
+1/4 1 - 1
DUA 22:30 FT
[8] Ein.Frankfurt 2
1 - 0
Darmstadt [17] 3
-1 1/4 1 - 0
POLA 22:30 FT
[2] Slask Wroclaw
3 - 1
Lech Poznan [3]
+1/2 1 - 0
MNEA 22:30 FT
[6] Arsenal Tivat
2 - 2
Jedinstvo [9]
1 - 2
SLOA 22:30 FT
[8] NK Rogaska
2 - 2
Maribor [4]
+1 0 - 1
TDA 22:30 FT
[6] Kalmar
0 - 0
Hammarby [5]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[2] Elfsborg
2 - 0
Mjallby AIF [8]
-1 2 - 0
URUA 22:30 FT
[10] Danubio
0 - 1
CA Torque [8] 1
+0 0 - 0
KSB 22:50 FT
[3] Al Adalah
1 - 0
Al Oruba (KSA) [2]
0 - 0
ITB 22:59 FT
[7] Alto Adige
3 - 3
Spezia [18]
+1/4 1 - 2
AZEA 22:59 FT
[8] Sabah FK
1 - 1
Neftchi Baku [5]
-1/2 1 - 0
POLB 22:59 FT
[15] Resovia
2 - 0
Lechia GD [8]
+1/4 2 - 0
BULA 22:59 FT
[13] Botev Plovdiv
1 - 2
Krumovgrad [9]
-3/4 1 - 0
GEOA 22:59 FT
[6] Torpedo Kut.
4 - 1
Gagra Tbilisi [9]
2 - 0
- 22:59 FT
[10] Shukura
0 - 2
FC Telavi [7]
0 - 1
FAIC 22:59 FT
  Derry City
0 - 0
St. Patrick's  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
LITA 22:59 FT
[4] Hegelmann Litauen 1
1 - 1
Kauno Zalgiris [5]
-1/4 1 - 0
MNEA 22:59 FT
[10] Rudar
0 - 0
Mladost Donja [8]
0 - 0
SVKA 22:59 FT
[7] Spartak Trnava
2 - 0
Zelez. Podbrezova [2]
-1/4 1 - 0
CZEA 22:59 FT
[2] Slavia Praha
1 - 0
Banik Ostrava [7]
-1 3/4 0 - 0
UKRA 22:59 FT
[2] Kryvbas 1
3 - 3
Shakhtar Donetsk [1] 2
+3/4 2 - 3
DENA 22:59 FT
[5] Midtjylland
0 - 1
Brondby [4]
-1/4 0 - 0
ICEA 23:15 FT
[11] Vestmannaeyjar
0 - 1
Fylkir [9]
-1/2 0 - 0
TNKA 23:15 FT
[18] Istanbul BB
0 - 2
Fatih Karagumruk [14]
-1/2 0 - 2
TNKB 23:15 FT
[14] Sakaryaspor
0 - 0
Genclerbirligi [8]
-1/4 0 - 0
ITA 23:30 FT
[9] Sassuolo
0 - 2
Atalanta [4]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[16] Roma
2 - 2
Salernitana [17] 4
-1 1 - 1
NGA 23:30 FT
[4] Spartak Moscow
1 - 3
Zenit [3]
+0 0 - 1
BIA 23:30 FT
[3] Club Brugge
7 - 1
RWD Molenbeek [9]
-1 1/2 2 - 1
GREA 23:30 FT
[6] OFI Creta
3 - 2
Aris Salonica [7]
+0 2 - 1
LUXA 23:30 FT
[14] UT Petange
2 - 2
UNA Strassen [6]
2 - 0
KSB 23:30 FT
[11] Al Jndal
0 - 1
Al Qadisiya [1]
0 - 1
CHIB 23:30 FT
[9] Barnechea
2 - 0
U.Concepcion [13]
2 - 0
- 23:30 FT
[4] Temuco
2 - 1
U. San Felipe [8]
2 - 0
CROA 23:50 FT
[10] Rudes Zagreb
0 - 2
Hajduk Split [1]
+1 1/4 0 - 2
TBNA 00:00 FT
[1] Girona 2
3 - 0
Getafe [11] 5
-1/2 1 - 0
PHA 00:00 FT
[4] Monaco 2
3 - 0
Strasbourg [6] 1
-3/4 2 - 0
BDNA 00:00 FT
[2] Porto
2 - 1
SC Farense [11]
-1 3/4 1 - 1
NGA 00:00 FT
[10] Akhmat Groznyi
4 - 0
FK Orenburg [13]
-1/2 3 - 0
GEOA 00:00 FT
[3] Saburtalo
1 - 2
Dila Gori [4]
1 - 1
GREA 00:00 FT
[2] PAOK
3 - 0
Asteras Tripolis [8]
-1 1/2 1 - 0
ICEA 00:00 FT
[10] Fram Rey.
2 - 1
KA Akureyri [7]
+1/4 1 - 0
ICEW 00:00 FT
[7] UMF Tindastoll Nữ
0 - 3
Valur Nữ [1]
0 - 2
MDVA 00:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
5 - 0
Dacia Buiucani [7]
4 - 0
CYPA 00:00 FT
[9] AE Zakakiou
0 - 2
Apoel FC [6]
+1 1/2 0 - 0
ARGA 00:00 FT
[28] Arsenal Sarandi
0 - 1
Instituto [16]
+0 0 - 1
ARGB 00:00 FT
[A-2] Agropecuario AAC
1 - 1
Almagro [A-17]
-1/2 1 - 1
BIA 00:15 FT
[16] Kortrijk 1
1 - 3
Eupen [11]
-1/4 0 - 0
BIB 00:15 FT
[16] Standard Liege II
2 - 1
RFC Liege [7]
+1/2 0 - 0
NORA 00:15 FT
[10] Stromsgodset
1 - 2
Lillestrom [6]
+1/2 0 - 1
TBNA 00:30 FT
[3] Barcelona 4
2 - 0
Cadiz [9] 3
-1 1/2 0 - 0
TBNB 00:30 FT
[8] Sporting Gijon
3 - 0
Mirandes [19]
-1/2 3 - 0
DUC3 00:30 FT
[12] Essen
1 - 1
Erzgebirge Aue [3]
-1/4 1 - 1
BIHA 00:30 FT
[1] Borac Banja Luka
4 - 1
Igman Konjic [10]
2 - 1
MNEA 00:30 FT
[4] Sutjeska
1 - 2
Buducnost [1]
0 - 0
SRBA 00:30 FT
[12] Javor Ivanjica
0 - 3
Backa Topola [1]
+1/2 0 - 3
- 00:30 FT
[14] FK Napredak
0 - 1
Mladost Lucani [4]
-1/4 0 - 0
JORA 00:30 FT
[4] Moghayer Al Sarhan
0 - 1
Wehdat Amman [2]
+1 0 - 1
KSB 00:40 FT
[7] Al Kholood 1
2 - 2
Al Najma (KSA) [16]
0 - 0
POLA 01:00 FT
[1] Legia Wars. 1
1 - 0
Korona Kielce [17]
-1 1/4 1 - 0
BIHA 01:00 FT
[5] Zrinjski
3 - 1
GOSK Gabela [7]
2 - 1
ICEA 01:00 FT
[3] Breidablik
2 - 1
Keflavik [12]
-1 3/4 1 - 1
ICEB 01:00 FT
[11] UMF Selfoss
2 - 2
Thor Akureyri [7]
-1/4 0 - 1
MNEA 01:00 FT
[2] Decic Tuzi
3 - 1
Mornar Bar [7]
1 - 1
- 01:00 FT
[3] FK Jerezo
2 - 0
OFK Petrovac [5]
0 - 0
DENA 01:00 FT
[10] Odense BK
1 - 1
Aarhus AGF [6]
+1/4 1 - 1
ARGB 01:00 FT
[A-15] Guillermo
1 - 1
San Telmo [A-18]
-1/2 0 - 1
BULA 01:15 FT
[2] Cherno More
1 - 0
Ludogorets [6]
+1/4 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[7] Domzale
1 - 2
NK Celje [1]
+0 0 - 1
ITB 01:30 FT
[5] Venezia
3 - 0
Como [3]
-1/4 2 - 0
- 01:30 FT
[9] Cittadella
1 - 0
Reggiana [15]
-1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[1] Parma
2 - 0
Feralpisalo [17]
-1 1 - 0
RMNA 01:30 FT
[1] Steaua Bucuresti
2 - 1
Politehnica Iasi [12]
-1 1/4 1 - 0
SVKA 01:30 FT
[11] Zlate Moravce
0 - 2
Dunajska Stred [5]
+3/4 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[A-14] Alvarado MDP
0 - 0
All Boys [A-13]
-1/2 0 - 0
URUA 01:30 FT
[9] Liverpool P. (URU) 2
0 - 0
Nacional(URU) [11]
+0 0 - 0
ITA 01:45 FT
[18] Udinese 1
0 - 3
Juventus [3] 3
+1/2 0 - 3
- 01:45 FT
[6] Lecce 3
2 - 1
Lazio [12] 2
+1/4 0 - 1
PHA 01:45 FT
[16] Lens 2
1 - 1
Rennes [9] 1
-1/4 1 - 0
TNKA 01:45 FT
[17] Gaziantep B.B
1 - 3
Sivasspor [15]
+0 0 - 2
- 01:45 FT
[6] Besiktas
1 - 1
Pendikspor [16]
-1 3/4 1 - 0
TNKB 01:45 FT
[16] Altay
1 - 0
Tuzlaspor [17]
-1/4 0 - 0
BRB 01:45 FT
[3] Novorizontino/SP
1 - 2
Chapecoense [18]
-3/4 1 - 0
ARGB 01:50 FT
[B-11] Gimnasia Jujuy
1 - 0
Deportivo Maipu [B-3]
+0 1 - 0
CROA 02:00 FT
[5] NK Osijek
1 - 0
HNK Gorica [4]
-1/2 1 - 0
GREA 02:00 FT
[1] Olympiakos
2 - 0
Panserraikos [5] 1
-2 0 - 0
ARGA 02:00 FT
[18] Sarmiento Junin
2 - 0
Tigre [19]
+0 1 - 0
BRAA 02:00 FT
[17] Bahia/BA
4 - 0
Bragantino/SP [4]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[20] Coritiba/PR
2 - 3
Flamengo/RJ [7]
+1/2 1 - 2
- 02:00 FT
[18] Santos/SP
2 - 1
Gremio/RS [3]
+0 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[10] Univ de Vinto (T)
1 - 1
Always Ready [4]
+0 0 - 0
CHIC 02:00 FT
[5] Colo Colo
1 - 0
Univ. Catolica(CHL) [10]
-3/4 1 - 0
CROA 02:05 FT
[2] HNK Rijeka
2 - 1
Lok. Zagreb [7]
-1 1 - 1
ICEA 02:15 FT
[2] Valur Rey.
0 - 4
Vikingur Rey. [1]
+1/4 0 - 2
- 02:15 FT
[8] HK Kopavogur
2 - 2
Hafnarfjordur [5]
+1/2 0 - 1
ICEB 02:15 FT
[8] Trottur Rey.
1 - 1
IA Akranes [1]
+3/4 1 - 1
ARGA 02:15 FT
[11] Rosario Central
0 - 0
Atletico Tucuman [12] 1
-1/2 0 - 0
TBNA 02:30 FT
[10] Real Betis 2
0 - 0
Atletico Madrid [5] 1
+1/2 0 - 0
BDNA 02:30 FT
[13] Vizela 1
2 - 2
Arouca [12] 1
-1/4 1 - 1
BDNB 02:30 FT
[17] Feirense
2 - 0
Penafiel [10] 2
+0 0 - 0
BIHA 02:30 FT
[3] Velez Mostar
1 - 1
Siroki Brijeg [2]
0 - 1
TBNB 03:00 FT
[15] Albacete
2 - 2
Amorebieta [13]
-3/4 1 - 2
ARGB 03:00 FT
[B-12] Racing Cordoba
4 - 2
CA Mitre Salta [B-9]
-1/2 4 - 0
COLB 03:30 FT
[1] Fortaleza
1 - 0
Boca Juniors Cali [8]
-1 1 - 0
PERA 03:30 FT
[3] Sporting Cristal 1
1 - 0
Dep. Municipal [19]
-2 0 - 0
VENA 03:40 FT
[6] Metropolitano
2 - 2
Caracas [3]
+1/4 0 - 1
ARGB 03:50 FT
[A-16] Patronato Parana
1 - 2
Def.Belgrano [A-11]
-1/4 1 - 0
BRB 04:00 FT
[11] Ceara/CE
1 - 1
Ponte Preta/SP [15]
-3/4 0 - 0
COLA 04:00 FT
[8] Deportivo Pasto
1 - 1
Boyaca Chico [17]
-1/2 0 - 0
PARA 04:00 FT
[12] Sportivo Luqueno (T)
2 - 2
Cerro Porteno [2]
+1/2 1 - 1
CNDA 04:00 FT
[1] Cavalry FC
2 - 1
York United FC [6]
-1/2 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[4] Guanacasteca
3 - 1
Sporting (CRC) [7]
-1/4 2 - 1
ARGA 04:30 FT
[9] Lanus
0 - 1
San Lorenzo [3]
-1/4 0 - 0
BLVA 04:30 FT
[2] Nacional Potosi 1
2 - 1
Jorge Wilstermann [7]
-1 1/4 0 - 0
COLB 05:00 FT
[5] Real Cartagena
3 - 3
Bogota FC [13]
-1/4 1 - 1
PERA 06:00 FT
[9] Cienciano
0 - 0
Alianza Lima [4]
-1/4 0 - 0
USW 06:00 FT
[7] Orlando Pride Nữ
5 - 0
Chicago RS Nữ [12]
2 - 0
MEXA 06:00 FT
[18] Cruz Azul
2 - 2
Santos Laguna [12]
-1/4 2 - 1
COLA 06:10 FT
[3] Inde.Medellin
2 - 1
Alianza Petrolera [7]
-3/4 2 - 0
VENA 06:15 FT
[4] Portuguesa
1 - 2
Rayo Zuliano [9]
-1/2 0 - 0
PARA 06:30 FT
[10] Nacional(PAR)
2 - 3
General Caballero [7]
-3/4 0 - 2
USAA 06:30 FT
[Dong-4] Columbus Crew
3 - 0
Cincinnati [Dong-1]
-1/2 2 - 0
- 06:30 FT
[Dong-11] New York RB
1 - 0
D.C. Utd [Dong-10]
-3/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-8] New York City
0 - 2
Minnesota Utd [Tay-11]
-3/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-15] Toronto 1
2 - 3
CF Montreal [Dong-9]
-1/4 0 - 2
ARGA 07:00 FT
[6] Argentinos Jun.
3 - 2
River Plate [1]
+1/4 2 - 2
CRCA 07:00 FT
[11] Municipal Liberia
1 - 1
Municipal Grecia [10]
-3/4 1 - 1
CHIB 07:30 FT
[3] Iquique
2 - 1
Deportes Recoleta [16]
0 - 1
USAA 07:30 FT
[Dong-12] Chicago Fire
1 - 3
Orlando City [Dong-2]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[Tay-4] Houston Dynamo
5 - 0
Portland Timbers [Tay-7]
-1/2 4 - 0
MEXA 08:06 FT
[13] Queretaro
1 - 1
Pachuca [15]
+1/4 1 - 0
COLA 08:20 FT
[13] Atletico Huila
0 - 1
Atl. Nacional [4]
+1/4 0 - 0
USAA 08:55 FT
[Tay-1] St. Louis City SC
6 - 3
Austin FC [Tay-12]
2 - 0
- 09:30 FT
[Tay-3] Seattle Sounders
0 - 2
Atlanta United [Dong-5]
-3/4 0 - 1
- 09:30 FT
[Tay-6] Vancouver WC
0 - 1
San Jose EQ [Tay-8]
-3/4 0 - 1
USW 09:30 FT
[1] Portland Tho. Nữ 1
2 - 1
NC Courage (W) [4]
1 - 1
MEXA 10:10 FT
[17] Necaxa
0 - 3
Tigres UANL [3]
+1/2 0 - 1
- 10:10 FT
[5] Atlas
1 - 1
Club America [2]
+1/4 1 - 1
GHU17 16:00 Hoãn
  Georgia U17 (T)
-
Romania U17  
-
HKGA 17:30 Hoãn
[6] HK Ranger
-
Lee Man FC [2]
-
SRBA 22:15 Hoãn
[16] FK Radnicki 1923
-
FK Partizan [2]
-
COLB 05:00 Hoãn
[3] Llaneros FC
-
Valledupar [16]
-
BLVA 06:30 Hoãn
[16] CD Guabira
-
The Strongest [1]
-
USAA 06:37 Hoãn
[Dong-14] Inter Miami
-
Charlotte FC [Dong-13]
-
- 07:37 Hoãn
[Dong-7] Nashville FC
-
New England [Dong-6]
-
 
« 20 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: