bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[8] Avispa Fukuoka
0 - 0
Urawa Red [9]
+1/4 0 - 0
NHATW 11:00 FT
[3] NGU Loverledge Nữ
3 - 2
Iga Kunoichi Nữ [4]
1 - 2
- 11:00 FT
[7] Shizuoka SSU(W)
1 - 3
Ehime FC Nữ [9]
0 - 2
HQ3 11:00 FT
[7] Gangneung City
1 - 2
Yangju Citizen  
0 - 1
AUSNSW 12:00 FT
  Bulls FC Academy
1 - 2
Spirit FC [11]
+0 1 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[14] Moreland City SC
0 - 2
South Melbourne [1]
+1 1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[2] Avondale Heights
1 - 0
Port Melbourne [8]
-1 1/2 0 - 0
- 12:00 FT
  North Geelong W.
1 - 2
Bentleigh Greens  
+1/2 0 - 1
HQ3 12:00 FT
[16] Busan Transp.
2 - 2
Pocheon Citizen [14]
+0 0 - 2
AUSSL 12:30 FT
[5] Adelaide City
2 - 2
SA Panthers [12]
-1 1/2 1 - 2
- 12:30 FT
[7] Adelaide Utd U21
1 - 1
Adelaide Comets [3]
0 - 0
- 12:30 FT
[4] Campbelltown City
4 - 0
Modbury Jets [1]
-1 1/4 3 - 0
- 12:30 FT
  Sturt Lions
1 - 1
Croydon Kings [8]
+1/2 1 - 0
NGB 13:00 FT
[18] SKA-Khabarovsk
2 - 0
Volgar Astrakhan  
-1/4 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[4] Kashima Antlers
1 - 1
FC Tokyo [7]
-1/2 1 - 1
- 13:00 FT
[11] Nagoya Grampus
2 - 1
Sanf Hiroshima [5]
+0 1 - 1
- 13:00 FT
[18] Shonan Bellmare
0 - 2
Cerezo Osaka [6]
-1/4 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[1] Siheung Citizen 1
1 - 2
Ulsan Citizen [9]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[2] Gyeongju KHNP
0 - 0
Mokpo City [5]
+0 0 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[7] Bayswater City 1
1 - 1
Perth RedStar [2]
+1/2 1 - 1
- 14:00 FT
[4] Floreat Athena
1 - 2
Cockburn City  
-1/2 0 - 2
- 14:00 FT
  Sorrento
1 - 3
Balcatta [9]
0 - 1
- 14:00 FT
[10] Perth SC
3 - 4
Armadale SC [6]
+1/4 2 - 3
- 14:00 FT
[5] Stirling Macedonia
3 - 0
Perth Glory U21 [11]
-3/4 1 - 0
- 14:00 FT
[1] Olympic Kingsway
0 - 4
Inglewood Utd [12]
-1/2 0 - 1
AUSNSW 14:00 FT
[10] Manly Utd
0 - 2
Blacktown City [4]
+1/2 0 - 2
AUSQSL 14:00 FT
[1] Gold Coast Knights
2 - 1
Rochedale Rovers [11]
-1 3/4 2 - 0
NHATA 14:00 FT
  Yokohama FC
2 - 1
Kawasaki Fro. [14]
+1 1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[13] Kashiwa Reysol
1 - 1
Vissel Kobe [3]
+1/4 0 - 1
HQB 14:00 FT
[13] Ansan Greeners 1
0 - 3
Seongnam Ilhwa Ch.  
+1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[10] Cheonan City
0 - 1
Chungnam Asan [4]
+1/2 0 - 1
TQB 14:00 FT
[10] Liaoning Tieren
1 - 1
Shijiazhuang Gongfu [7]
+1/2 1 - 1
- 14:00 FT
[12] Yanbian Longding
1 - 0
Nanjing City [8]
+1/2 0 - 0
AUSQSL 14:15 FT
[3] Moreton Bay Utd
1 - 2
Queensland Lion [2]
+1/4 1 - 2
HQA 14:30 FT
[9] Incheon Utd
1 - 1
Gwangju [8]
+0 0 - 1
AUSNSW 14:45 FT
[3] APIA Tigers
3 - 0
Wollongong Wolves [7]
-1 1/4 1 - 0
CZEU19 15:00 FT
[13] Mlada Boleslav U19
2 - 2
Dukla Praha U19 [8]
AUSBPL 15:00 FT
[10] Taringa Rovers
1 - 3
Grange Thistle [3]
0 - 1
- 15:00 FT
[6] Maroochydore Swans
0 - 4
St George Willawong  
0 - 1
- 15:00 FT
  Broadbeach United
2 - 0
North Star [4]
1 - 0
AUSQSL 15:00 FT
[12] Redlands Utd
0 - 0
Peninsula Power [4]
-1/4 0 - 0
NHATA 15:00 FT
[17] Sagan Tosu
2 - 0
Alb. Niigata (JPN) [15]
+1/4 1 - 0
TQB 15:00 FT
  Jinan Xingzhou
1 - 0
Jiangxi Lushan [16]
-1/2 1 - 0
CZEB 15:15 FT
[6] MFK Chrudim 1
3 - 2
Varnsdorf [14]
+0 1 - 0
- 15:15 FT
[7] MFK Vyskov
2 - 0
Sigma Olomouc II [10]
2 - 0
AUSNSW 15:30 FT
[14] Sutherland Sharks
1 - 0
Sydney Olympic [9]
+1/2 0 - 0
AUSSL 15:30 FT
[11] Adelaide Olympic
4 - 0
West Adelaide  
-1/4 3 - 0
AUSVPL 15:30 FT
[4] Hume City
1 - 0
Altona Magic SC [9]
-3/4 0 - 0
CZEU19 16:00 FT
[2] Vik. Plzen U19
1 - 4
Slavia Praha U19 [4]
- 16:00 FT
[10] Slovacko U19
1 - 0
MFk Karvina U19 [15]
- 16:00 FT
[12] Pardubice U19
1 - 3
Jihlava U19 [11]
AUSNSW 16:00 FT
[2] Marconi Stallions
2 - 1
Sydney Utd [5]
-1 2 - 0
- 16:00 FT
[6] WS Wanderers U21
1 - 2
CCM Academy  
-1/2 0 - 1
- 16:00 FT
  Mt Druitt Town
1 - 2
Sydney FC U21 [12]
+1/2 1 - 0
HQA 16:00 FT
[6] FC Seoul
1 - 1
Jeju Utd [7]
-1/4 0 - 0
AUSVPL 16:15 FT
[10] Dandenong Th.
2 - 1
Heidelberg Utd [5]
-1/2 0 - 0
MASL 16:15 FT
[11] Sri Pahang FC
1 - 0
Penang FA [8]
-3/4 0 - 0
HQB 16:30 FT
[1] Anyang
2 - 0
Jeonnam Dragons [2]
-1/4 1 - 0
- 16:30 FT
[3] Seoul E-Land
2 - 0
Bucheon 1995 [8]
+0 0 - 0
AUSA 16:45 FT
[1] Central Coast
2 - 0
Adelaide Utd [8]
-1/2 0 - 0
EUW17 17:00 FT
[B-2] Ba Lan U17 Nữ
6 - 0
Thụy Điển U17 Nữ [A-4]
2 - 0
- 17:00 FT
[A-2] Pháp U17 Nữ
1 - 1
Anh U17 Nữ [A-1]
0 - 1
BDNB 17:00 FT
  SC Covilha
0 - 2
Trofense  
+0 0 - 1
NGB 17:00 FT
[4] Yenisey
2 - 2
Neftekhimik Nizh [2]
-1/2 0 - 1
UKRA 17:00 FT
[11] Chernomorets
0 - 1
FC Mynai [15]
-1/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[2] Gamba Osaka
0 - 2
Yokohama FM [12]
+1/4 0 - 1
HQA 17:00 FT
[11] Daejeon Hana Citizen 1
0 - 1
Daegu [10]
-1/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[11] Paju Citizen
1 - 0
Daejeon Korail [8]
-1/4 0 - 0
SINA 17:00 FT
[4] Balestier Kh.
3 - 2
Brunei DPMM  
1 - 0
- 17:00 FT
[1] Tampines Rovers
1 - 0
Young Lions [6]
1 - 0
VNB 17:00 FT
[3] Bình Phước
1 - 2
PVF CAND [2]
1 - 0
GEOA 17:30 FT
[8] Gagra Tbilisi
1 - 2
FC Iberia 1999 [3]
+3/4 0 - 2
DUB 18:00 FT
  Heidenheim
1 - 0
Sandhausen  
-1 1/2 0 - 0
- 18:00 FT
  A.Bielefeld
2 - 2
Paderborn 07 [7]
+1/4 2 - 1
- 18:00 FT
[15] Ein.Braunschweig
1 - 2
Jahn Regensburg [19]
-1/4 1 - 1
NGA 18:00 FT
[4] Lok. Moscow
1 - 0
Fakel [11]
-1/4 0 - 0
NGB 18:00 FT
[12] Ufa
1 - 0
Kamaz [13]
-1/2 1 - 0
GEOA 18:00 FT
[10] Samtredia
1 - 2
Dila Gori [1]
+1 0 - 2
KAZA 18:00 FT
[8] Zhetysu Taldykorgan
0 - 3
Atyrau [7]
+0 0 - 2
- 18:00 FT
[13] Shakhter Kar.
2 - 1
FK Aksu [14]
-1/4 1 - 1
FINA 18:00 FT
[1] KuPS
2 - 0
Lahti [12]
-1 2 - 0
CZEU19 18:00 FT
[6] Banik Ostrava U19
3 - 1
Hradec Kralove U19  
3 - 1
- 18:00 FT
[7] Sigma Olomouc U19
5 - 0
Pribram U19  
2 - 0
TDB 18:00 FT
[1] Landskrona
3 - 2
Orebro [10]
-1/2 2 - 1
UKRA 18:00 FT
[10] Zorya
2 - 0
Inhulets Petrove  
-1 1/2 1 - 0
THALC 18:00 FT
  Buriram Utd
2 - 0
BG Pathum United  
1 - 0
VNA 18:00 FT
[12] SL Nghệ An
2 - 2
HL Hà Tĩnh [13]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[1] Nam Định
1 - 1
Hải Phòng [7]
-1/4 1 - 1
VNB 18:00 FT
[7] Bà Rịa Vũng Tàu
2 - 0
Thừa Thiên Huế [4]
1 - 0
ANHA 18:30 FT
[5] Tottenham 1
1 - 3
Brentford [16] 1
-1/2 1 - 0
ANHL2 18:30 FT
[1] Stockport
1 - 0
Salford City [20]
-1/2 0 - 0
TS 90: 1-0; HP: 1-1; Pen: 3-1
DUC4B 18:30 FT
[15] Weiche Flensburg
1 - 1
Ein. Norderstedt [12]
-3/4 1 - 0
SCOA 18:30 FT
[3] Hearts
2 - 1
Aberdeen [5]
-1/2 1 - 1
TQB 18:30 FT
[9] Shanghai Jiading
1 - 5
Suzhou Dongwu [5]
-1/4 0 - 2
TQA 18:35 FT
[14] Meizhou Hakka
0 - 2
Shanghai Port [1]
+1 0 - 1
- 18:35 FT
[7] Tianjin Tigers
3 - 3
Shandong Taishan [5]
+1/2 2 - 3
- 18:35 FT
[9] Henan Songshan
1 - 0
Dalian Professional  
+0 1 - 0
RMNA 18:45 FT
[16] Botosani
5 - 1
Mioveni  
-1 3/4 2 - 1
TBNA 19:00 FT
[3] Girona 2
1 - 2
Villarreal [8] 1
+0 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[11] B.Dortmund II
1 - 0
SpVgg Bayreuth  
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Vik.Koln 1
0 - 2
Osnabruck  
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Verl
1 - 2
Freiburg II [20]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Elversberg
1 - 1
Wehen  
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Hallescher
2 - 0
Essen [7]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[6] Erzgebirge Aue
0 - 3
Ingolstadt [10]
+0 0 - 3
DUC4B 19:00 FT
  Lubeck
1 - 0
SSV Jeddeloh [14]
-1 1/2 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[14] Wurzburger
6 - 0
TSV Aubstadt [17]
-1 1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[15] V. Aschaffenburg
1 - 5
Schweinfurt [2]
+0 1 - 2
- 19:00 FT
  FC Pipinsried 1
0 - 6
Wacker Burghausen [16]
+1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  VfB Eichstatt
5 - 0
Heimstetten  
-1 1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[13] Turkgucu-Ataspor
1 - 1
Illertissen [11]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[7] DJK Vilzing
1 - 0
Buchbach [6]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[10] Hankofen-Hailing
2 - 3
Greuther Furth II [9]
+3/4 1 - 3
- 19:00 FT
[18] Ansbach
5 - 2
Augsburg II [5]
-1/4 2 - 2
- 19:00 FT
  Unterhaching
2 - 3
TSV 1896 Rain  
-1 1/2 1 - 1
DUC4N 19:00 FT
[1] Stuttgart II
0 - 2
TSV Steinbach [12]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  SSV Ulm
5 - 0
Barockstadt FL [7]
-1 1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[5] Homburg
4 - 3
Wormatia Worms  
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Astoria Walldorf
0 - 1
Mainz II [8]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[17] TSG Balingen
3 - 1
Hoffenheim II [3]
+1 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[10] Hessen Kassel
2 - 3
Ein.Trier  
-1 2 - 0
- 19:00 FT
[4] SGV Freiberg
2 - 2
FSV Frankfurt [9]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[15] Aalen 1
2 - 1
Koblenz [18]
-3/4 1 - 0
BLRA 19:00 FT
  Belshina Bobruisk
0 - 2
Neman Grodno [2]
+1 0 - 0
GEOA 19:00 FT
[7] Samgurali Tskh.
1 - 1
Dinamo Batumi [4]
1 - 1
LITA 19:00 FT
[9] Suduva
2 - 1
Zalgiris [1]
0 - 1
CZEU19 19:00 FT
[5] C. Budejovice U19
2 - 3
Zlin U19 [9]
1 - 1
UKRA 19:00 FT
[8] PFK Aleksandriya
1 - 3
Dinamo Kiev [2]
+1/2 1 - 2
DENB 19:00 FT
[1] Vendsyssel FF
2 - 0
Helsingor [12]
-1 1 - 0
HUNA 19:10 FT
[4] MOL Fehervar FC
3 - 0
Zalaegerzseg [9]
-3/4 2 - 0
MASL 19:15 FT
[12] Perak FA
0 - 4
Selangor FA [9]
+1 1/2 0 - 2
VNA 19:15 FT
[5] Viettel
2 - 1
Bình Định [2]
-1/4 0 - 0
AUTB 19:30 FT
[1] Grazer AK
2 - 0
Rapid Wien II  
-1 0 - 0
PHB 19:45 FT
[12] Bordeaux
3 - 0
Stade Lavallois [7]
-1 2 - 0
EU17 20:00 FT
[D-2] B.D.Nha U17
2 - 1
Scotland U17  
-1 1/2 2 - 0
CAFCL 20:00 FT
[Bang A-1] Mamelodi Sun.
2 - 2
Wydad Casablanca [Bang B-3]
-3/4 0 - 0
ITAA 20:00 FT
  Cremonese 1
1 - 5
Bologna [5] 1 2
+1/2 0 - 3
BDNB 20:00 FT
[11] Academico Viseu
2 - 1
Feirense [16]
-1/4 1 - 1
NGB 20:00 FT
  Dyn. Makhachkala
0 - 2
Volga Ulyanovsk  
-3/4 0 - 1
POLA 20:00 FT
[1] Jagiellonia
1 - 1
Cracovia Krakow [4]
-1/4 1 - 0
POLB 20:00 FT
[10] Nieciecza 1
3 - 0
Sandecja  
-1 0 - 0
KAZA 20:00 FT
[9] Astana
3 - 2
FK Kyzylzhar [10]
-1 1/4 2 - 1
FINB 20:00 FT
[5] SalPa Salo
1 - 2
EIF Ekenas  
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Jyvaskyla JK 1
1 - 2
KaPa [9]
-1/2 1 - 0
SLOA 20:00 FT
[4] Maribor
1 - 1
NK Bravo [6]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[1] O.Ljubljana
0 - 2
NK Celje [7]
+1/4 0 - 1
CZEA 20:00 FT
[12] Slovacko
2 - 2
Sigma Olomouc [10]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Sparta Praha
2 - 1
Bohemians 1905 [3]
-1 3/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[6] Kasimpasa
1 - 0
Istanbulspor AS [20]
-3/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
  Degerfors IF
2 - 1
AIK Solna [8]
+1/2 1 - 1
TDB 20:00 FT
[13] Skovde
2 - 3
Trelleborgs [8]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
  GAIS 1
0 - 1
Jonkopings  
-1 0 - 0
MASL 20:00 FT
[13] Kelantan United
1 - 3
Kuala Lumpur FA [4]
+3/4 1 - 2
NPA 20:00 FT
[11] Amazulu
0 - 4
Orlando Pirates [2]
+3/4 0 - 3
- 20:00 FT
[14] Moroka Swallows
2 - 0
Marumo Gallants FC  
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Chippa Utd
0 - 0
Golden Arrows [9]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Stellenbosch FC
2 - 1
TS Galaxy [6]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Richards Bay 1
0 - 0
Royal AM [13]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Sekhukhune Utd
1 - 0
SuperSport Utd [7]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Kaizer Chiefs
0 - 1
Cape Town City [5]
-1/2 0 - 1
DUA 20:30 FT
[7] Hoffenheim 4
4 - 2
Union Berlin [15] 5
-1/4 2 - 1
- 20:30 FT
[9] Wer.Bremen 4
1 - 1
FC Koln [17] 2
+0 0 - 1
- 20:30 FT
  Hertha Berlin 1
1 - 1
Bochum [16] 1
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
  Schalke 04 3
2 - 2
Ein.Frankfurt [6] 4
+1/4 1 - 1
NGA 20:30 FT
  Torpedo Moscow
0 - 3
Din. Moscow [3]
+1 1/2 0 - 2
- 20:30 FT
[12] FK Orenburg
2 - 2
Zenit [1]
+3/4 1 - 1
EUW17 21:00 FT
  Thụy Sỹ U17 Nữ
2 - 1
Đức U17 Nữ  
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[B-1] T.B.Nha U17 Nữ
6 - 0
Estonia U17 Nữ  
2 - 0
ANHA 21:00 FT
[12] Bournemouth 1
0 - 1
Man Utd [8]
+1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Fulham 3
2 - 2
Crystal Palace [10]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Liverpool 3
1 - 1
Aston Villa [4] 5
-1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Wolves 5
1 - 1
Everton [15] 1
+1/4 1 - 0
ANHL2 21:00 FT
  Carlisle
1 - 0
Bradford City [9]
-1/4 1 - 0
TS 90': 1-0; HP: 2-0
SCOA 21:00 FT
[1] Celtic
2 - 2
St. Mirren [6]
-2 1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[4] Kilmarnock 1
0 - 1
St. Johnstone [10]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Livingston
2 - 1
Dundee Utd  
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Motherwell
1 - 0
Ross County [11]
-1/2 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[9] Isloch
1 - 1
Bate Borisov [10]
+1/2 0 - 0
ESTA 21:00 FT
[6] Trans Narva
0 - 2
Nomme Kalju [2]
+1/4 0 - 1
LITA 21:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
1 - 0
Dainava Alytus [5]
-1 1 - 0
NORC 21:00 FT
  Brann (T)
2 - 0
Lillestrom  
-1/2 1 - 0
SRBA 21:00 FT
[15] FK Radnicki 1923
1 - 1
Crvena Zvezda [5]
+1 3/4 0 - 0
ARGB 21:00 FT
[B-4] Nueva Chicago
3 - 0
Almirante Brown [B-17]
-1/4 2 - 0
TBNA 21:15 FT
[5] Athletic Bilbao 4
2 - 1
Celta Vigo [14] 1
-3/4 1 - 0
TBNB 21:15 FT
  UD Ibiza
1 - 0
Zaragoza [13]
+1/2 0 - 0
EU17 21:30 FT
  Ireland U17
3 - 0
Wales U17 [B-4]
+0 2 - 0
BDNA 21:30 FT
[7] Arouca
1 - 0
Chaves [18]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
  Santa Clara
1 - 0
Portimonense [16]
-3/4 1 - 0
BDNB 21:30 FT
[18] Belenenses
2 - 1
UD Oliveirense [15]
-1/2 2 - 1
BULA 21:30 FT
[3] Cherno More
1 - 1
CSKA 1948 Sofia [2]
-1/4 0 - 1
UZBA 21:30 FT
[9] Surkhon Termiz 1
1 - 0
Metallurg Bekabad [14]
-3/4 1 - 0
PHA 22:00 FT
[14] Nantes 4
0 - 3
Montpellier [12]
-1/4 0 - 1
ARMA 22:00 FT
[6] Ararat Y
1 - 0
FC Noah [2]
-1/2 0 - 0
MKDC 22:00 FT
  FC Struga (T)
1 - 1
Makedonija  
0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 0-2
GEOA 22:00 FT
[9] FC Telavi
1 - 0
Torpedo Kut. [2]
+1/2 0 - 0
ICEB 22:00 FT
[5] Thor Akureyri
1 - 0
Leiknir Rey. [11]
1 - 0
CZEB 22:00 FT
[8] SK Lisen
1 - 0
Fotbal Trinec  
-1 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[4] Hartberg
0 - 2
Wolfsberger AC [8]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Aust Lustenau
2 - 4
WSG Swarovski Tirol [11]
+1/4 0 - 2
POLA 22:30 FT
[5] Gornik Zabrze
2 - 1
Pogon Szczecin [12]
+0 0 - 0
POLB 22:30 FT
[17] Podbeskidzie
0 - 3
Wisla Krakow [16]
+1/4 0 - 1
HUNA 22:45 FT
[1] Ferencvaros
1 - 3
Debreceni [5]
-1 1 - 0
ITAA 22:59 FT
[4] Atalanta 1
3 - 1
Verona [13] 3
-1 1/4 1 - 1
NGA 22:59 FT
[10] Akhmat Groznyi
3 - 0
Khimki  
-3/4 1 - 0
BLRA 22:59 FT
[1] Torpedo Zhodino
5 - 0
Naftan Novo. [14]
-1 1/4 1 - 0
CROA 22:59 FT
[7] HNK Gorica
5 - 2
NK Varazdin [6]
-3/4 2 - 1
MDVA 22:59 FT
[2] Sheriff Tiraspol
4 - 0
Milsami [4]
3 - 0
- 22:59 FT
[1] Petrocub
3 - 0
Sfintul Gheorghe  
2 - 0
- 22:59 FT
[5] FC Balti
1 - 1
Zimbru [3]
0 - 0
SVKA 22:59 FT
[3] Spartak Trnava
4 - 2
MSK Zilina [2]
-1 1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[1] Slo. Bratislava
0 - 1
Zelez. Podbrezova [7]
-1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[4] Dunajska Stred
1 - 0
Dukla BB [5]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[11] Zemplin Michalovce
1 - 0
Zlate Moravce [12]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Liptovsky Mikulas
2 - 1
Ruzomberok [8]
+3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[6] Trencin
1 - 3
Skalica [9]
+0 1 - 1
CZEA 22:59 FT
[11] Slavia Praha
2 - 1
Vik.Plzen [15]
-1 1/2 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[2] Aris Limassol
1 - 0
Omonia Nicosia [5]
-1 3/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[11] Kayserispor
0 - 4
Alanyaspor [8]
-1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[1] Galatasaray
2 - 0
Sivasspor [7]
-2 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[17] Altay
3 - 1
Tuzlaspor [16]
-1/2 2 - 1
TSA 22:59 FT
[7] Winterthur
0 - 1
Servette [3]
+3/4 0 - 0
TSB 22:59 FT
[7] Wil 1900
2 - 0
Vaduz [6]
-3/4 1 - 0
NORB 23:00 FT
[16] Sandnes Ulf
2 - 0
Bryne [5]
-1/4 0 - 0
SCOB 23:15 FT
[11] Hamilton
2 - 1
Airdrieonians [4]
+0 1 - 0
TS 90': 2-1; Pen: 5-6
BIA 23:15 FT
[13] Westerlo
3 - 0
Standard Liege [10]
-1/4 2 - 0
KUWA 23:15 FT
[5] Salmiya
2 - 1
Fahaheel [6]
2 - 1
ANHA 23:30 FT
[17] Nottingham Forest 3
1 - 0
Arsenal [2] 2
+3/4 1 - 0
TBNA 23:30 FT
[19] Almeria 1
3 - 0
Mallorca [15] 2
-1/4 2 - 0
- 23:30 FT
[12] Getafe 3
1 - 1
Elche   1
-3/4 1 - 1
TBNB 23:30 FT
[15] Cartagena
1 - 4
Las Palmas  
+1/4 1 - 3
- 23:30 FT
[22] Villarreal B 1
2 - 3
Levante [8]
+3/4 1 - 2
- 23:30 FT
  Lugo
1 - 2
Huesca [17]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
  SD Ponferradina
1 - 1
Albacete [14]
+3/4 0 - 1
- 23:30 FT
[18] Mirandes 1
1 - 3
Granada  
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
  Alaves
2 - 1
Malaga  
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[3] Eibar
2 - 2
Sporting Gijon [5]
-1 0 - 1
DUA 23:30 FT
[3] Bayern Munich 1
1 - 3
Leipzig [4] 1
-1 1 - 0
NGB 23:30 FT
  Krasnodar B
5 - 2
Veles Moscow  
+1/2 2 - 0
ESTA 23:30 FT
[9] Kuressaare
1 - 2
Tallinna Kalev [7]
1 - 0
CHIB 23:30 FT
[1] La Serena
2 - 2
San Luis Qui. [13]
1 - 1
PHB 00:00 FT
  Niort
2 - 2
Annecy FC [14]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Nimes
1 - 2
Dijon  
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[10] Pau FC
2 - 6
SC Bastia [13]
+0 1 - 2
- 00:00 FT
[5] Paris FC
2 - 1
Sochaux  
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[3] Saint Etienne
4 - 2
Quevilly [18]
-3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[9] Guingamp
1 - 1
Metz [21]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[8] Amiens
1 - 3
Caen [6]
+0 1 - 1
BDNA 00:00 FT
[15] Boavista
1 - 1
Braga [4]
+3/4 0 - 0
ARGA 00:00 FT
[B-11] San Lorenzo
2 - 0
Instituto [A-4]
-1/2 0 - 0
ARGB 00:00 FT
[B-2] Aldosivi 2
1 - 1
Deportivo Riestra  
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[B-14] Defensores Unidos
0 - 0
San Martin SJ [A-1]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[B-7] Temperley
3 - 3
CA Guemes [A-19]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[B-15] Almagro
0 - 0
Gim.Mendoza [B-5]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[B-1] San Telmo
3 - 1
Patronato Parana [A-14]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[A-9] Agropecuario AAC
3 - 1
Alvarado MDP [A-13]
-3/4 2 - 0
BULA 00:15 FT
[13] Ludogorets
2 - 2
Cska Sofia [8]
-3/4 1 - 2
TBN3 00:30 FT
[A2-16] San Fernando
0 - 2
Alcorcon  
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
  Eldense
1 - 0
Athletic Bilbao B  
-1 3/4 0 - 0
- 00:30 FT
  Amorebieta
1 - 1
Gimnastic T. [A1-3]
-1 1 - 1
- 00:30 FT
[A2-19] Atl. Baleares
0 - 0
CD Calahorra  
-1 0 - 0
- 00:30 FT
  UD Logrones
1 - 0
Numancia  
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
  Linense
1 - 0
Rayo Majada. [A1-20]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A1-7] Salamanca
2 - 0
Cultural Leonesa [A1-6]
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
  S.S. Reyes
2 - 0
Linares Deportivo [A2-17]
+1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[A1-11] Osasuna B
0 - 1
Real Sociedad B [A1-9]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A1-4] Celta Vigo II
1 - 1
Ceuta [A2-5]
-1/2 1 - 1
- 00:30 FT
[A1-18] Cornella
1 - 0
Sabadell [A1-16]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[A2-12] Merida
0 - 0
Cordoba [A2-2]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
  La Nucia
1 - 0
Barcelona B [A1-2]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A2-15] CF Intercity
1 - 0
SD Logrones [A1-19]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
  Talavera
0 - 1
Racing Ferrol  
+1 0 - 1
- 00:30 FT
  Badajoz
1 - 0
Pontevedra  
-3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A2-11] Alcoyano 1
1 - 2
Murcia [A2-7]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[A2-1] Castellon
1 - 1
Real Union [A1-15]
-1 1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A1-1] Deportivo
4 - 0
Algeciras [A2-13]
-3/4 3 - 0
- 00:30 FT
[A2-10] Real Madrid B
0 - 0
Fuenlabrada [A1-14]
-1 0 - 0
ISRA 00:30 FT
[13] Ashdod
1 - 2
Maccabi TA [1]
+1 1/2 1 - 1
- 00:30 FT
[3] Hap. Beer Sheva
2 - 0
Maccabi Netanya [10]
-1 1 - 0
- 00:30 FT
[2] Maccabi Haifa
5 - 0
Hapoel Jerusalem [7]
-1 3/4 3 - 0
RMNA 00:30 FT
[4] Sepsi OSK
1 - 2
CFR Cluj [2]
+1/4 1 - 1
W20 01:00 FT
[B-1] Mỹ U20 (T)
1 - 0
Ecuador U20 [B-2]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[A-4] Guatemala U20 (T)
0 - 1
New Zealand U20 [A-3]
+1/4 0 - 0
EU17 01:00 FT
  Hungary U17
3 - 5
Ba Lan U17 [C-2]
+3/4 0 - 2
- 01:00 FT
[D-3] Pháp U17
1 - 3
Đức U17  
+1/4 1 - 0
POLA 01:00 FT
[2] Lechia GD
1 - 0
Legia Wars. [9]
+3/4 0 - 0
POLB 01:00 FT
[12] Stal Rzeszow
1 - 1
Katowice [2]
-1/4 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[8] Mushuc Runa
0 - 0
SD Aucas [4]
+0 0 - 0
PERA 01:00 FT
[6] AD Tarma
1 - 1
Academia Cantolao  
-1 3/4 1 - 1
CNDA 01:00 FT
[4] HFX Wanderers
0 - 3
York United FC [2]
0 - 2
SLOA 01:15 FT
[3] Koper
1 - 2
Mura [5]
-1/2 1 - 0
- 01:15 FT
[8] NK Radomlje
1 - 0
Domzale [2]
+1/2 0 - 0
DUB 01:30 FT
[4] Hamburger 1
2 - 1
Greuther Furth [8]
-1 1/4 1 - 0
NGB 01:30 FT
[10] Baltika
0 - 1
Rubin Kazan  
+0 0 - 1
TSA 01:30 FT
[6] Luzern 1
1 - 1
St. Gallen [5]
-1/4 1 - 1
ITAA 01:45 FT
[2] AC Milan 1
5 - 1
Sampdoria   3
-2 1/4 3 - 1
BIA 01:45 FT
[5] Gent
2 - 2
Cercle Brugge [7]
-3/4 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[2] Barcelona 4
1 - 2
Real Sociedad [6] 4
-3/4 0 - 1
TBNB 02:00 FT
[12] Tenerife
2 - 1
Burgos CF [9]
-3/4 0 - 1
PHA 02:00 FT
[4] Lille 3
2 - 1
Marseille [8] 2
+0 0 - 1
BRAA 02:00 FT
[5] Bahia/BA
1 - 1
Goias/GO  
-3/4 1 - 1
BRB 02:00 FT
[6] SC Recife/PE
3 - 0
Botafogo/SP [16]
-1 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[B-4] Royal Pari 1
1 - 2
Always Ready [C-4]
-1/2 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[10] Nublense
1 - 1
Univ. de Chile [1]
-1/4 1 - 0
BDNA 02:30 FT
[8] Famalicao
2 - 4
Porto [3]
+1 1/4 2 - 2
BRB 03:00 FT
[19] Ituano/SP
0 - 2
Novorizontino/SP [4]
+0 0 - 0
- 03:00 FT
  Sampaio Correa/MA
1 - 0
Abc/RN  
-1/2 1 - 0
VENA 03:00 FT
[9] Dep.Guaira
0 - 0
Dep.Tachira [6]
+0 0 - 0
ECUA 03:30 FT
[10] Dep.Cuenca 1
1 - 2
Independiente JT [1]
+3/4 0 - 1
W20 04:00 FT
[B-4] Fiji U20 (T)
0 - 4
Slovakia U20 [B-3]
+3 1/4 0 - 2
- 04:00 FT
[A-1] Argentina U20
2 - 1
Uzbekistan U20 [A-2]
-1 3/4 2 - 1
USB 04:00 FT
[A-2] Ch. Battery
1 - 0
Monterey Bay FC [B-7]
-1/2 1 - 0
CNDA 04:00 FT
[8] Valour FC
1 - 1
Pacific FC [7]
0 - 0
BRAA 04:30 FT
[10] Bragantino/SP
2 - 0
Athletico/PR [8]
-1/2 1 - 0
- 04:30 FT
  America/MG
2 - 1
Fortaleza/CE [7]
+1/4 2 - 1
- 04:30 FT
[1] Botafogo/RJ
1 - 0
Fluminense/RJ [20]
+0 0 - 0
- 04:30 FT
  Coritiba/PR 1
1 - 2
Atl. Mineiro/MG [11]
+1/2 1 - 1
- 04:30 FT
[4] Sao Paulo/SP
4 - 2
Vasco DG/RJ [9]
-1/2 2 - 1
CHIA 04:30 FT
[8] Everton CD 1
2 - 1
Dep. Copiapo [13]
-1 1/4 2 - 1
PARA 05:00 FT
[2] Cerro Porteno
1 - 2
General Caballero [12]
-1 1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[1] Libertad 1
1 - 0
Olimpia Asuncion [3]
-3/4 1 - 0
VENA 05:15 FT
[2] Monagas 1
0 - 2
Caracas [8]
-1/4 0 - 2
PERA 06:00 FT
[15] Dep. Garcilaso
3 - 2
Alianza Atletico [16]
-1 1/4 2 - 1
USB 06:00 FT
[A-4] Indy Eleven
1 - 0
Colorado Springs [B-5]
+0 1 - 0
- 06:00 FT
[A-11] Hartford Athletic
2 - 0
Loudoun United [A-7]
-1/2 1 - 0
- 06:00 FT
[A-12] Miami FC
2 - 3
San Diego Loyal  
-1/4 1 - 1
- 06:00 FT
[A-10] Pittsburgh R.
4 - 1
Las Vegas Lights [B-6]
-1 2 - 0
USW 06:00 FT
[1] Orlando Pride Nữ
2 - 1
Wash. Spirit Nữ [3]
1 - 1
- 06:00 FT
[6] NC Courage (W)
0 - 0
Angel City Nữ [11]
0 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-11] D.C. Utd
3 - 0
LA Galaxy [Tay-1]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-4] New York RB
2 - 1
CF Montreal [Dong-10]
-3/4 2 - 1
- 06:30 FT
[Dong-2] Cincinnati
3 - 2
Columbus Crew [Dong-3]
-1/4 2 - 1
- 06:30 FT
[Dong-1] Inter Miami
1 - 3
Orlando City [Dong-7]
+0 0 - 1
- 06:30 FT
[Dong-6] Charlotte FC
1 - 2
Nashville FC [Dong-9]
+0 1 - 1
- 06:30 FT
[Dong-14] Philadelphia Union
3 - 0
New England [Dong-15]
-1/4 0 - 0
USB 06:30 FT
[A-6] Birmingham Legion
1 - 2
El Paso Locomotive [B-12]
-1/4 1 - 1
- 06:30 FT
[A-5] Detroit City FC
1 - 0
SA Scorpions [B-10]
+1/2 1 - 0
ECUA 06:40 FT
[5] Univ Catolica Quito
3 - 2
Emelec [6]
-1/2 1 - 0
BRAA 07:00 FT
  Santos/SP
0 - 0
Palmeiras/SP [2]
+3/4 0 - 0
BLVA 07:00 FT
[A-1] The Strongest
4 - 1
Vaca Diez  
-2 1/4 1 - 1
CHIA 07:00 FT
[3] Univ. Catolica(CHL)
1 - 1
U. La Calera [16]
-3/4 1 - 1
USW 07:00 FT
[2] Kansas City Nữ
0 - 2
Racing Louisville Nữ [9]
0 - 2
ARGA 07:30 FT
[B-6] Lanus
1 - 0
Newells Old Boys [B-8]
-1/4 1 - 0
- 07:30 FT
[B-14] Tigre
0 - 0
Atletico Tucuman [A-14]
-1/2 0 - 0
ARGB 07:30 FT
  Ind.Rivadavia
1 - 0
Deportivo Madryn [B-9]
-3/4 1 - 0
- 07:30 FT
[B-16] Chaco For Ever
0 - 1
Atletico Rafaela [B-18]
+0 0 - 0
VENA 07:30 FT
[12] Portuguesa
0 - 1
Metropolitano [13]
+0 0 - 1
USAA 07:30 FT
[Dong-13] Chicago Fire 1
3 - 3
Atlanta United [Dong-12]
-1/4 1 - 1
- 07:30 FT
[Tay-11] Dallas
1 - 1
Houston Dynamo [Tay-8]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[Tay-10] Austin FC
1 - 0
Toronto [Dong-8]
-1/2 0 - 0
USB 07:30 FT
  Rio Grande Valley
0 - 3
Tampa Bay Rowdies [A-3]
+1/4 0 - 0
USW 07:30 FT
[12] Houston Dash Nữ
0 - 3
San Diego Wave Nữ [10]
0 - 1
ARGB 07:45 FT
[A-15] Tristan Suarez
0 - 0
Quilmes [A-3]
+0 0 - 0
MEXA 08:06 FT
[6] Monterrey
0 - 1
Tigres UANL [4]
-1/2 0 - 0
PERA 08:30 FT
[2] Sporting Cristal
3 - 2
Cusco FC [5]
-1 1/4 0 - 2
USAA 08:30 FT
[Tay-5] Colorado Rapids
2 - 3
Real Salt Lake [Tay-2]
-3/4 1 - 3
- 08:55 FT
[Tay-13] St. Louis City SC
4 - 0
Sporting Kansas [Tay-12]
-1/4 2 - 0
USB 09:00 FT
[B-2] Sacramento
3 - 1
Oakland Roots [B-3]
-3/4 1 - 0
- 09:00 FT
[B-8] Orange County SC
0 - 1
Phoenix Rising [B-9]
+0 0 - 0
USAA 09:30 FT
[Tay-3] Los Angeles FC
2 - 1
San Jose EQ [Tay-14]
-1 1 - 0
- 09:30 FT
[Tay-7] Portland Timbers
0 - 1
Minnesota Utd [Tay-9]
-1/2 0 - 0
- 09:30 FT
[Tay-4] Vancouver WC
2 - 0
Seattle Sounders [Tay-6]
-1/4 1 - 0
MEXB 10:05 FT
[4] CD Tapatio
1 - 2
Morelia [14]
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-2; HP: 1-0
RMNA 18:45 Hoãn
[11] Hermannstadt
-
Universitaea Cluj [9]
-
CZEB 22:00 Hoãn
[1] Opava
-
SK Prostejov [9]
-
 
« 20 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: