x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQW 14:00 FT
[6] Boeun Sangmu Nữ
2 - 1
Changnyeong Nữ [8]
-1/4 1 - 0
GHU16 15:00 FT
  Thụy Sỹ U16
2 - 3
Ghana U17  
0 - 0
CZEU19 16:00 FT
[4] Pardubice U19
3 - 1
Vik. Plzen U19 [8]
-1/2 1 - 0
HQB 17:00 FT
[6] Bucheon 1995
0 - 1
Seoul E-Land [8]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[11] Chungbuk Cheongju
0 - 4
Chungnam Asan [10]
+1/4 0 - 2
HQW 17:00 FT
[3] Red Angels Nữ
1 - 2
Sejong Sportstoto Nữ [7]
-2 1 - 0
- 17:00 FT
[1] Hwacheon KSPO Nữ
2 - 0
Gyeongju Nữ [4]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[2] Suwon Nữ
3 - 0
Seoul Amaz Nữ [5]
1 - 0
GHU16 17:15 FT
  Serbia U16
0 - 7
T.B.Nha U16  
0 - 5
HQB 17:30 FT
[4] Gyeongnam
3 - 2
Anyang [1]
+1/4 1 - 1
MASL 20:15 FT
[12] Kuching FA
0 - 1
Sri Pahang FC [4]
+3/4 0 - 0
GHU16 21:00 FT
  Hungary U16
1 - 3
Italia U16  
0 - 1
- 21:00 FT
  Montenegro U16
2 - 3
Croatia U16  
1 - 1
AZEC 21:00 FT
  Gabala FC
3 - 2
Səbail FK  
1 - 2
TDU21 21:00 FT
  Malmo U21
4 - 1
Halmstads U21  
1 - 0
MASL 21:00 FT
[5] Kedah FA
2 - 3
Kuala Lumpur FA [7]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[2] Selangor FA
5 - 1
Terengganu [6]
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[8] Penang FA
2 - 0
Kelantan United [14]
-1 0 - 0
LATA 21:30 FT
[9] Tukums/Salaspils 1
0 - 3
FK Liepaja [5]
+3/4 0 - 2
ALGA 21:45 FT
[2] CS Constantine
1 - 0
Paradou AC [15]
0 - 0
BLRC 22:00 FT
  Slavia Mozyr
0 - 1
Torpedo Zhodino  
+1/4 0 - 0
ESTA 22:00 FT
[7] Paide Linname.
1 - 1
Levadia T. [2]
+1/2 0 - 0
LITA 22:00 FT
[8] Banga
0 - 1
Siauliai [2]
+1/2 0 - 1
GHU18 22:59 FT
  Thụy Sỹ U18
0 - 4
T.B.Nha U18  
0 - 1
CYPA 22:59 FT
[7] Nea Salamina
1 - 1
Doxa Katokopia [12]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[14] Akritas
2 - 1
Olympiakos Nic. [13]
+1/4 1 - 0
AUTB 23:30 FT
[13] Admira
0 - 2
Kapfenberg [12]
-3/4 0 - 0
DUC4B 00:00 FT
[19] Kickers Emden
0 - 3
Hannover II [3]
+1 1/2 0 - 3
DUC4DB 00:00 FT
[17] Ger.Halberstadt
0 - 0
Hertha Berlin II [9]
+1/2 0 - 0
DUC4N 00:00 FT
[9] Mainz II 1
1 - 2
Hoffenheim II [3]
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[15] SGV Freiberg
1 - 3
SSV Ulm [1]
+1 0 - 2
LITA 00:00 FT
[9] FK Riteriai
1 - 0
Suduva [7]
-1/2 1 - 0
TDB 00:00 FT
[7] GIF Sundsvall
0 - 3
Ostersunds [6]
-1/4 0 - 1
TNKA 00:30 FT
[10] Alanyaspor
1 - 4
Galatasaray [1]
+1 1/4 1 - 2
- 00:30 FT
[9] Fatih Karagumruk
4 - 2
Umraniyespor [17]
-1/4 2 - 1
NPA 00:30 FT
[15] Marumo Gallants FC
0 - 0
SuperSport Utd [3]
+1/4 0 - 0
OMAA 01:00 FT
[4] Dhofar
0 - 1
Al Suwaiq [2]
0 - 0
- 01:00 FT
[3] Al Seeb
4 - 1
Al Oruba (OMA) [12]
3 - 1
- 01:00 FT
[1] Al Nahda (OMA)
1 - 1
Rustaq Club [5]
0 - 1
- 01:00 FT
[6] Bahla Club
1 - 1
Sohar Club (OMA) [8]
0 - 1
UAEA 01:00 FT
[9] Al Nasr (UAE) 1
2 - 2
Al Shabab (UAE) [1]
+3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[14] Al Dhafra
1 - 3
Khorfakkan [10]
+1/2 0 - 2
- 01:00 FT
[12] Bataeh SC
0 - 1
Dubba Al Fujairah [13]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[3] Al Wahda(UAE)
3 - 1
Al Jazira [5]
+0 2 - 0
ANHB 01:45 FT
[19] Rotherham Utd 1
2 - 2
Burnley [1] 1
+3/4 1 - 1
- 01:45 FT
[23] Blackpool 1
0 - 2
West Brom [9] 3
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[2] Sheffield Utd 1
1 - 0
Bristol City [14] 2
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[16] Stoke City 2
0 - 1
Wigan [24] 2
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Sunderland 3
1 - 1
Huddersfield [18] 2
-1 1 - 0
ANHL1 01:45 FT
[11] Lincoln
0 - 0
Barnsley [4]
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[12] Shrewsbury
1 - 2
Plymouth Argyle [1]
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[23] Accrington
1 - 2
Peterborough Utd [6]
+3/4 0 - 2
- 01:45 FT
[17] Bristol Rovers
1 - 2
Sheffield Wed. [3]
+3/4 0 - 2
- 01:45 FT
[21] Milton Keynes Dons
0 - 1
Charlton Athletic [10]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[20] Cambridge Utd
1 - 2
Wycombe [9]
+0 0 - 2
- 01:45 FT
[24] Forest Green
0 - 0
Fleetwood Town [13]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[14] Exeter City
1 - 2
Derby County [7]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[15] Burton Albion
1 - 1
Bolton [5]
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[2] Ipswich
2 - 1
Port Vale [18]
-1 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[19] Oxford Utd
1 - 1
Portsmouth [8]
-1/4 1 - 1
ANHL2 01:45 FT
[24] Rochdale
2 - 2
Tranmere Rovers [12]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[19] Harrogate Town
3 - 0
Walsall [16]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[10] Swindon
1 - 0
Bradford City [6]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Carlisle
2 - 2
Stockport [4]
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[7] Salford City
2 - 0
Hartlepool [23]
-1 2 - 0
- 01:45 FT
[15] Newport
1 - 2
Mansfield [8]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[22] Crawley Town
0 - 0
Colchester Utd [20]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[14] Sutton Utd
1 - 2
Northampton [3]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[17] Gillingham
2 - 0
Leyton Orient [1]
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[11] Grimsby
1 - 0
Barrow [9]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Stevenage
1 - 0
Doncaster Rovers [18]
-1 1/4 1 - 0
SCOB 01:45 FT
[9] Hamilton
1 - 2
Inverness C.T. [6]
+1/4 0 - 0
SCO2 01:45 FT
[2] Falkirk
1 - 2
Edinburgh City [6]
-1 1/2 0 - 0
QATA 01:45 FT
[9] Al Rayyan
3 - 4
Al Duhail SC [1]
+3/4 1 - 2
C1 02:00 FT
[E-1] Chelsea 3
0 - 2
Real Madrid [F-1] 1
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[A-1] Napoli 2
1 - 1
AC Milan [E-2] 2
-1/2 0 - 1
ANHB 02:00 FT
[8] Millwall
0 - 1
Birmingham [17] 2
-3/4 0 - 1
KSAA 02:00 FT
[3] Al Hilal
2 - 0
Al Nassr (KSA) [2]
+1/4 1 - 0
EGYA 02:15 FT
[9] ENPPI Cairo 1
2 - 0
Aswan FC [10]
+0 1 - 0
- 02:15 FT
[2] Pyramids FC
2 - 0
Dakhleya [17]
-1 1/4 0 - 0
ALGA 04:00 FT
[7] JS Saoura
2 - 0
NC Magra [14]
1 - 0
LIB 05:00 FT
[D-1] Fluminense/RJ
1 - 0
The Strongest [D-2]
-2 1/2 1 - 0
- 05:00 FT
[B-1] Internacional/RS
1 - 0
Metropolitano [B-4]
-2 1/4 0 - 0
SUD 05:00 FT
[C-1] Bragantino/SP
5 - 0
Oriente Petrolero [C-4]
-2 1/4 3 - 0
- 05:00 FT
[E-1] Newells Old Boys
3 - 0
Blooming [E-4]
-1 3/4 2 - 0
COLA 06:00 FT
[15] Once Caldas
1 - 2
Alianza Petrolera [6]
-3/4 0 - 2
MEXB 06:05 FT
[14] Oaxaca
1 - 0
Pumas Tabasco [10]
-3/4 0 - 0
LIB 07:00 FT
[G-1] Athletico/PR
2 - 1
Atl. Mineiro/MG [G-2]
+0 2 - 0
- 07:00 FT
[H-2] Olimpia Asuncion
1 - 0
Patronato Parana [H-3]
-3/4 1 - 0
- 07:00 FT
[F-1] Boca Juniors
2 - 1
Pereira [F-2]
-1 1/4 0 - 0
SUD 07:00 FT
[H-2] Palestino 1
1 - 0
Estu.Merida [H-4]
-1 1/2 0 - 0
- 07:00 FT
[C-2] Estudiantes LP 1
4 - 0
Tacuary FBC [C-3]
-2 0 - 0
CRCA 07:00 FT
[8] Santos Guapiles 1
2 - 0
Sporting (CRC) [5]
+0 1 - 0
SUD 07:30 FT
[D-1] Sao Paulo/SP
2 - 0
Puerto Cabello [D-4]
-2 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[9] Venados 1
1 - 1
Cancun FC [15]
-1/4 0 - 0
COLA 08:10 FT
[18] Jag de Cordoba
1 - 1
La Equidad [11]
-1/2 0 - 0
LIB 09:00 FT
[E-2] Independiente JT
2 - 0
Liverpool P. (URU) [E-4]
-1 3/4 1 - 0
SUD 09:00 FT
[G-3] Santa Fe 1
2 - 1
Gimnasia LP [G-4]
-3/4 0 - 1
MEXB 10:05 FT
[5] Sonora 2
0 - 1
Morelia [4]
-3/4 0 - 0
 
« 18 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: