bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSWW 15:00 FT
[3] Sydney FC Nữ
1 - 2
Central Coast Nữ [5] 1
-3/4 0 - 1
GHCLB 16:30 FT
  Sellier&Bellot Vlasim
0 - 7
Bohemians 1905  
0 - 1
- 16:30 FT
  Varnsdorf
0 - 4
Mlada Boleslav  
+1 1/2 0 - 2
- 16:45 FT
  Polonia Wars.
1 - 3
Chrobry Glogow  
+0 0 - 1
- 17:00 FT
  Istra 1961
9 - 0
Radnicki Beograd  
6 - 0
- 17:00 FT
  Vik.Zizkov
5 - 3
Jablonec  
+1 1/2 2 - 1
- 17:00 FT
  Mezokovesdi SE
2 - 3
Budafoki MTE  
-1/4 1 - 2
TNKC 17:00 FT
  Antalyaspor
2 - 1
Pendikspor  
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Istanbul BB
1 - 0
Boluspor  
-1 3/4 1 - 0
GHCLB 17:30 FT
  Jagiellonia
0 - 0
Motor Lublin  
-3/4 0 - 0
- 17:30 FT
  Slovan Liberec
2 - 2
Jihlava  
-1 2 - 2
ICERT 18:00 FT
[B-3] Valur Rey.
2 - 5
KR Reykjavik [B-1]
-1/2 0 - 1
ASI 18:30 FT
[A-4] Lebanon
0 - 0
Trung Quốc [A-3] 1
+1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  MFK Chrudim
2 - 1
Teplice  
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Brno
0 - 2
Zlate Moravce  
-1/2 0 - 2
- 19:00 FT
  St.Polten
3 - 3
Hartberg  
+3/4 2 - 2
TNKC 19:00 FT
  Gaziantep B.B
1 - 0
Bodrumspor SK  
-1/2 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Schalke 04 II
2 - 1
Fortuna Koln  
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Dinamo Zagreb
3 - 2
Slask Wroclaw  
2 - 2
- 20:00 FT
  Pafos FC
1 - 3
Zalaegerzseg  
- 20:00 FT
  Korona Kielce
0 - 0
Sturm Graz  
0 - 0
GREC 20:00 FT
  Kallithea 1
2 - 2
Panetolikos  
-1/4 1 - 2
GHCLB 20:30 FT
  NK Varazdin
0 - 0
HNK Gorica  
+0
GHU19 20:30 FT
  Italia U19
0 - 3
T.B.Nha U19  
+1/4 0 - 1
TNKC 21:00 FT
  Alanyaspor
1 - 1
Samsunspor  
-1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-2
ASI 21:30 FT
[A-1] Qatar 3
1 - 0
Tajikistan [A-2] 1 3
-1 1/4 1 - 0
GHU16 21:30 FT
  Pháp U16
5 - 1
Luxembourg U16  
1 - 0
GHW 22:00 FT
  B.D.Nha U19 Nữ
2 - 0
Phần Lan U19 Nữ  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
  B.D.Nha U17 Nữ
2 - 1
Hàn Quốc U17 Nữ  
1 - 0
GREC 22:00 FT
  Kifisia FC
1 - 1
OFI Creta  
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Panserraikos
0 - 4
PAOK  
0 - 2
GHCLB 23:00 FT
  Koper
1 - 1
Hajduk Split  
0 - 0
- 23:00 FT
  HNK Rijeka
0 - 0
NK Bravo  
0 - 0
TNKC 23:00 FT
  Adana Demirspor
2 - 2
24 Erzincanspor  
-1 3/4 0 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 6-7
CAF 00:00 FT
[F-1] Ma Rốc 2
3 - 0
Tanzania [F-4] 1 5
-1 3/4 1 - 0
GHU18 00:00 FT
  T.B.Nha U18
0 - 0
Italia U18  
0 - 0
GREC 00:00 FT
  Aris Salonica
1 - 1
AEK Athens  
+1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
ISRA 00:00 FT
[8] Maccabi P.Tikva 1
1 - 2
Ashdod [12]
+0 1 - 0
CYPC 00:00 FT
  AEK Larnaca
4 - 2
Othellos Athienou  
-1 3/4 2 - 0
HLC 00:45 FT
  NEC Nijmegen
2 - 1
Go Ahead Eagles  
-1/4 1 - 0
ISRA 00:45 FT
[7] Beitar Jerusalem
1 - 2
Maccabi Bnei Raina [5]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[6] Bnei Sakhnin
0 - 3
Maccabi Haifa [1]
+1 1/4 0 - 1
TNKC 01:00 FT
  Fenerbahce
6 - 0
Adanaspor  
-3 2 - 0
ISRA 01:30 FT
[2] Maccabi TA
4 - 2
Hapoel Tel Aviv [9]
-1 3/4 3 - 2
TBNC 02:00 FT
  Valencia 1
1 - 3
Celta Vigo   2
-1/2 1 - 2
HLC 02:00 FT
  Almere City
1 - 2
Fortuna Sittard  
-1/4 0 - 2
BIC 02:00 FT
  Oostende
2 - 0
RWD Molenbeek  
+1/4 1 - 0
GREC 02:00 FT
  Olympiakos
0 - 0
Panathinaikos  
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 6-7
ICERT 02:00 FT
[A-4] Leiknir Rey. 1
3 - 5
IR Reykjavik [A-3]
-1 1 - 1
BRAPR 02:00 FT
[7] Independente SJ/PR
0 - 1
Cianorte/PR [5]
+0 0 - 0
FA 02:45 FT
  Blackpool 4
2 - 2
Nottingham Forest   6
+1/2 0 - 1
TS 90': 2-2: HP: 0-1
- 02:45 FT
  Bristol Rovers
1 - 3
Norwich  
+0 1 - 0
- 02:45 FT
  Everton
1 - 0
Crystal Palace  
-1/2 1 - 0
BRARJ 02:50 FT
[6] Portuguesa/RJ
1 - 0
Bangu/RJ [11]
-1/2 0 - 0
CAF 03:00 FT
[F-2] CHDC Congo 1
1 - 1
Zambia [F-3] 1
+0 1 - 1
TBNC 03:00 FT
  Osasuna 1 2
0 - 2
Real Sociedad   2
+1/4 0 - 0
HLC 03:00 FT
  PSV Eindhoven
3 - 1
Twente  
-1 1/2 1 - 0
TBNC 03:30 FT
  Girona 1
3 - 1
Rayo Vallecano   1
-1 3 - 1
CRCA 04:00 FT
[11] Municipal Grecia
2 - 2
Sporting (CRC) [9]
+0 1 - 1
BRARJ 05:00 FT
[4] Botafogo/RJ
1 - 0
Madureira/RJ [7]
-1 1/4 1 - 0
BRAPR 06:00 FT
[11] Andraus Brasil/PR
0 - 2
Athletico/PR [3]
0 - 1
- 06:30 FT
[2] Maringa/PR
3 - 0
Galo Maringa/PR [12]
0 - 0
BRARJ 07:30 FT
[1] Flamengo/RJ
4 - 0
Audax Rio/RJ [12]
-2 3 - 0
GHCLB 07:45 FT
  Nacional(URU)
1 - 1
CA Penarol   1
p.4 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-1
GHQG 08:00 FT
  Honduras
0 - 2
Iceland  
+0 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[11] Club Leon
1 - 2
Tigres UANL [6]
-1/4 0 - 0
CRCA 08:00 FT
[10] Puntarenas
0 - 1
Alajuelense [3]
+1/2 0 - 1
MEXB 08:05 FT
[4] Celaya
4 - 2
Atletico La Paz [3]
-1 2 - 1
GHCLB 08:15 FT
  River Plate
1 - 1
Monterrey  
0 - 0
CRCA 09:00 FT
[6] Municipal Liberia
0 - 1
Herediano [1]
+1/2 0 - 1
MEXB 10:05 FT
[9] Dorados
1 - 1
Sonora [13]
+1/2 0 - 0
GHCLB 17:00 Hoãn
  Atzeneta
-
CFR Cluj  
-
- 21:00 Hoãn
  Mjallby AIF
-
GIF Sundsvall  
-
 
« 17 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: