x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ASI20VL 11:30 FT
[E-1] Hàn Quốc U20 (T)
6 - 0
Sri Lanka U20 [E-4]
3 - 0
IDNA 15:30 FT
[4] Persita Tangerang
1 - 0
PSIS Semarang [12]
-1/2 0 - 0
ASI20VL 16:00 FT
[F-2] Việt Nam U20 (T)
5 - 1
Hồng Kông U20 [F-4]
-2 1/2 2 - 0
- 16:00 FT
[C-1] Nhật Bản U20 (T)
9 - 0
Đảo Guam U20 [C-5]
5 - 0
- 16:00 FT
[E-2] Mông Cổ U20 (T)
1 - 1
Malaysia U20 [E-3]
+1 1/2 1 - 0
NHATB 16:00 FT
[21] Grulla Morioka
1 - 2
JEF United Chiba [9]
+1/4 1 - 1
NHATJFL 16:00 FT
[2] Honda FC
2 - 0
Suzuka Point Getters [10]
-1 1 - 0
AUSC 16:30 FT
  Oakleigh Cannons
2 - 5
Macarthur FC  
+3/4 1 - 2
C1U19 17:00 FT
[F-1] Shakhtar Donetsk U19
2 - 1
Celtic U19 [F-4]
-3/4 1 - 0
ASI20VL 17:00 FT
[J-3] UAE U20 (T)
5 - 0
Brunei U20 [J-4]
1 - 0
GHW 17:00 FT
  Thụy Điển U16 Nữ
4 - 2
Đan Mạch U16 Nữ  
4 - 1
NHATA 17:00 FT
[12] Vissel Kobe
2 - 1
FC Tokyo [7]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[13] Kyoto Sanga
1 - 2
Yokohama FM [1]
+1 1/4 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[17] Tochigi SC
0 - 1
Vegalta Sendai [6]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[14] Renofa Yamaguchi
1 - 1
Zweigen Kan. [16]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[20] Omiya Ardija
2 - 2
Oita Trinita [5]
+1/2 2 - 2
- 17:00 FT
[7] Montedio Yama.
2 - 0
Yokohama FC [2]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[19] Thespa Kusatsu
0 - 0
Ryukyu [22]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[8] Tokushima Vortis
1 - 0
Okayama [3]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[15] Mito Hollyhock
0 - 1
V-Varen Nagasaki [10]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Tokyo Verdy
0 - 2
Blaublitz Akita [13]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[4] Roas. Kumamoto
0 - 0
Machida Zelvia [12]
+0 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
[10] FC Gifu
0 - 3
Fujieda MYFC [3]
+1/4 0 - 1
HQA 17:00 FT
[4] Incheon Utd
0 - 0
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
1 - 0
Seongnam Ilhwa Ch. [12]
-1 1/4 1 - 0
HQB 17:00 FT
[9] Ansan Greeners
1 - 7
Jeonnam Dragons [10]
+1/4 0 - 4
NHATA 17:30 FT
[9] Urawa Red
0 - 1
Cerezo Osaka [4]
-1/4 0 - 1
- 17:30 FT
[10] Nagoya Grampus
1 - 1
Kawasaki Fro. [2]
+1/2 0 - 0
NHATB 17:30 FT
[18] Ventforet Kofu
1 - 2
Alb. Niigata (JPN) [1]
+1/4 0 - 1
HQA 17:30 FT
[11] Suwon Bluewings
0 - 2
Pohang Steelers [3]
+0 0 - 2
HQB 17:30 FT
[2] Anyang
1 - 2
Gwangju [1]
+1/4 0 - 1
- 17:30 FT
[7] Seoul E-Land
3 - 0
Chungnam Asan [6]
+1/4 1 - 0
THAA 18:00 FT
[6] BG Pathum United
4 - 2
Port FC [8]
-1/2 2 - 1
VNA 18:00 FT
[11] HL Hà Tĩnh
1 - 1
TP.HCM [13]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[4] Bình Định 1
0 - 0
Hải Phòng [3]
-1/2 0 - 0
TQA 18:30 FT
[7] Meizhou Hakka
0 - 0
Zhejiang Professional [5]
-1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[2] Shandong Taishan
1 - 1
Wuhan Three T. [1]
-3/4 0 - 1
- 18:30 FT
[9] Beijing Guoan
3 - 1
Hebei CFFC [18]
-3 3/4 2 - 1
- 18:30 FT
[6] Henan Songshan
0 - 1
Tianjin Tigers [10]
0 - 1
C1U19 19:00 FT
[E-4] Chelsea U19
1 - 1
RB Salzburg U19 [E-3]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[H-3] Juventus U19 1
0 - 1
Benfica U19 [H-2]
+1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[H-4] Maccabi Haifa U19
0 - 5
PSG U19 [H-1]
+1 3/4 0 - 2
ASI20VL 19:00 FT
[I-4] Campuchia U20 (T)
0 - 1
Lebanon U20 [I-2]
+1 1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[C-4] Lào U20
1 - 2
Yemen U20 [C-2]
0 - 1
NGC 19:00 FT
  FK Sochi
1 - 3
Torpedo Moscow  
-1 1 - 0
- 19:00 FT
  Lok. Moscow
2 - 2
Krasnodar  
-1/4 1 - 2
TS 90': 2-2; Pen: 3-1
VNA 19:15 FT
[2] Viettel
4 - 0
Nam Định [8]
-1 2 - 0
C1U19 19:30 FT
[E-1] AC Milan U19
3 - 0
Dinamo Zagreb U19 [E-2]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[A-3] Rangers U19
3 - 2
Napoli U19 [A-4]
-1/4 2 - 0
ASI20VL 20:00 FT
[F-1] Indonesia U20 (T)
4 - 0
Đông Timo U20 [F-3]
-3 2 - 0
- 20:00 FT
[G-1] Thái Lan U20 (T)
3 - 0
Afghanistan U20 [G-4]
-1 1/2 1 - 0
KAZA 20:00 FT
[2] Astana
1 - 2
Tobol Kostanay [3]
-1 1 - 1
MASL 20:00 FT
[3] Terengganu
3 - 0
Penang FA [12]
-1 1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[6] Kedah FA
3 - 1
Selangor FA [8]
+0 2 - 1
ASI20VL 20:30 FT
[D-3] Đài Loan U20 (T)
1 - 0
Turkmenistan U20 [D-4]
+1 3/4 0 - 0
GHU17 20:30 FT
  Ấn Độ U17
4 - 0
Nepal U17  
2 - 0
C1U19 21:00 FT
[G-1] Man City U19
3 - 2
B.Dortmund U19 [G-3]
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[G-2] Kobenhavn U19
4 - 1
Sevilla U19 [G-4]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[F-2] Real Madrid U19
1 - 1
Leipzig U19 [F-3]
-2 1/4 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[9] Sloboda Tuzla
1 - 1
Velez Mostar [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Igman Konjic 1
3 - 2
FK Tuzla City [4]
+1/2 1 - 1
TDU21 21:00 FT
  Trelleborgs U21
2 - 0
Halmstads U21  
1 - 0
UZBA 21:00 FT
[6] Sogdiana Jizzakh 1
0 - 0
Neftchi [8]
-1 1/4 0 - 0
ASI20VL 21:30 FT
[J-2] Kyrgyzstan U20 (T)
0 - 1
Iran U20 [J-1]
+1 1/2 0 - 0
NGC 21:30 FT
  Krylya Sovetov
2 - 0
Zenit  
+1 1/4 0 - 0
- 21:30 FT
  CSKA Moscow
2 - 1
Ural S.r.  
-1 0 - 0
- 21:30 FT
  Rostov
3 - 1
FK Orenburg  
-1 1/4 0 - 0
CROA 21:30 FT
[2] Hajduk Split
2 - 0
HNK Rijeka [10]
-1 3/4 0 - 0
TDU21 21:30 FT
  Utsiktens BK U21
1 - 0
Norrby IF U21  
1 - 0
ASI20VL 22:00 FT
[I-1] Tajikistan U20
0 - 0
Singapore U20 [I-3]
0 - 0
- 22:00 FT
[B-1] Qatar U20 (T)
6 - 0
Bhutan U20 [B-4]
-3 1/4 4 - 0
DUC4N 22:00 FT
[14] SGV Freiberg
2 - 2
Stuttgart II [6]
-1/4 0 - 0
KAZA 22:00 FT
[1] Aktobe
1 - 0
FK Taraz [10]
-1 0 - 0
QATA 22:05 FT
[6] Shamal
2 - 2
Ahli Doha [5]
-1/4 2 - 0
ASI20VL 22:15 FT
[A-2] Arập Xêut U20
1 - 2
Uzbekistan U20 [A-1]
-3/4 0 - 1
KSAA 22:55 FT
[8] Al Tai
1 - 0
Al Fateh [9]
+0 0 - 0
ITA3 22:59 FT
[B-11] Virtus Entella
0 - 2
Rimini [B-6]
-1 0 - 1
- 22:59 FT
[B-14] US Olbia
0 - 1
Pesaro [B-8]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-17] Imolese Calcio
0 - 4
Siena [B-1]
+1/4 0 - 3
- 22:59 FT
[C-10] Monterosi FC
0 - 1
Juve Stabia [C-5]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-15] San Donato
1 - 2
Carrarese [B-4]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[B-20] Recanatese 1
1 - 1
US Fermana [B-12]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[B-9] Ancona
2 - 0
Fiorenzuola [B-3]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[B-5] Reggiana
4 - 0
Montevarchi [B-16]
-1 2 - 0
- 22:59 FT
[B-2] Gubbio
2 - 0
Alessandria [B-21]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[B-10] Cesena
1 - 1
Torres [B-13] 2
-1 1/4 0 - 0
BIHA 22:59 FT
[7] FK Sloga Doboj
1 - 0
Zrinjski [6]
1 - 0
ESTA 22:59 FT
[9] TJK Legion
1 - 1
Paide Linname. [3]
+2 1/4 1 - 1
FIN3 22:59 FT
  Klubi 04 Helsinki
3 - 1
MuSa Pori  
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  KaPa
2 - 1
KuPS Akatemia  
-1 1/4 2 - 0
URUA 22:59 FT
[11] CA Rentistas
3 - 0
CA Torque [13]
+1/2 1 - 0
DUC4B 23:30 FT
[13] TuS BW Lohne
0 - 1
Holstein Kiel II [12]
+0 0 - 0
KUWA 23:40 FT
[7] Fahaheel
3 - 2
Salmiya [3]
+1/2 2 - 1
C1 23:45 FT
[E-1] AC Milan 1
3 - 1
Dinamo Zagreb [E-2] 2
-1 1/2 1 - 0
- 23:45 FT
[F-2] Shakhtar Donetsk (T)
1 - 1
Celtic [F-3] 1
+1/4 1 - 1
ASI20VL 23:45 FT
[G-2] Oman U20
3 - 0
Philippines U20 [G-3]
-1 3/4 3 - 0
ICEW 23:45 FT
[7] Thor Akureyri Nữ
3 - 3
Vestmannaeyjar Nữ [6]
+1/4 1 - 1
DUC4N 00:00 FT
[12] Aalen
2 - 2
Astoria Walldorf [15]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[11] FSV Frankfurt
0 - 1
SSV Ulm [1]
+3/4 0 - 1
ARGA 00:00 FT
[28] Aldosivi
1 - 2
Newells Old Boys [10]
+0 0 - 1
QATA 00:15 FT
[2] Al Wakra
2 - 1
Al Sadd [9]
+1/4 0 - 0
- 00:15 FT
[7] Qatar SC
1 - 0
Al Rayyan [12]
-1/4 0 - 0
ASI20VL 01:00 FT
[D-1] Jordan U20
16 - 0
N. Marianas U20 [D-5]
10 - 0
- 01:00 FT
[B-2] Bahrain U20
6 - 0
Nepal U20 [B-5]
-2 1/2 2 - 0
KSAA 01:00 FT
[15] Al Adalah
0 - 1
Al Shabab (KSA) [1]
+1 1/4 0 - 1
ASI20VL 01:30 FT
[A-3] Trung Quốc U20 (T)
5 - 0
Maldives U20 [A-5]
3 - 0
ITA3 01:30 FT
[C-4] SS Monopoli
2 - 1
Avellino [C-12]
+0 2 - 0
CHIA 01:30 FT
[10] U. Espanola
0 - 1
La Serena [14]
-1 0 - 1
URUA 01:30 FT
[16] Albion FC (URU)
0 - 2
CA River Plate (URU) [8]
+1/2 0 - 0
ANHB 01:45 FT
[14] Rotherham Utd
3 - 0
Blackpool [19]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[9] Luton Town
2 - 2
Coventry [24]
-1/4 2 - 1
- 01:45 FT
[17] Millwall
0 - 2
QPR [4]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Norwich
3 - 2
Bristol City [11]
-3/4 2 - 1
C1 02:00 FT
[H-4] Maccabi Haifa 3
1 - 3
PSG [H-1] 1
+2 1 - 1
- 02:00 FT
[G-3] Kobenhavn 3
0 - 0
Sevilla [G-4] 2
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[E-4] Chelsea 1
1 - 1
RB Salzburg [E-3] 4
-1 1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[H-3] Juventus 4
1 - 2
Benfica [H-2] 3
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[G-1] Man City 3
2 - 1
B.Dortmund [G-2] 3
-2 0 - 0
- 02:00 FT
[A-4] Rangers 1 6
0 - 3
Napoli [A-1] 1
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[F-1] Real Madrid 1
2 - 0
Leipzig [F-4] 3
-3/4 0 - 0
ANHB 02:00 FT
[3] Reading
0 - 3
Sunderland [7]
-1/4 0 - 2
ITA3 02:00 FT
[C-1] Catanzaro
5 - 0
Latina [C-6]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[C-18] Fidelis Andria
1 - 2
Audace Cerignola [C-13]
-1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[C-8] Turris Neapolis
2 - 1
Taranto [C-14]
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[C-11] Gelbison 1
1 - 1
Potenza SC [C-15]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[B-7] Luchese
1 - 1
Pontedera [B-18]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[B-19] Messina
1 - 1
Viterbese Calcio [C-19]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[C-3] Pescara
0 - 1
Crotone [C-2]
-1/4 0 - 0
ANHB 02:15 FT
[21] West Brom
2 - 3
Birmingham [16]
-1 1/4 1 - 1
ARGA 02:30 FT
[25] Colon
0 - 0
San Lorenzo [12]
+0 0 - 0
CHIA 03:00 FT
[5] Cobresal
0 - 2
Colo Colo [1]
+1/2 0 - 1
PARA 03:45 FT
[3] Libertad 1
2 - 0
Tacuary FBC [6]
-1 1/2 2 - 0
CHIA 04:00 FT
[6] Everton CD
1 - 1
Nublense [3]
-1/4 0 - 0
VENA 04:00 FT
[3] Monagas
0 - 0
Carabobo [4]
-1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[14] Zulia FC 1
1 - 3
Dep.Tachira [6]
+1/4 0 - 1
- 04:00 FT
[9] Estu.Merida
1 - 2
Zamora Barinas [1]
+1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[15] UCV FC
2 - 3
Metropolitano [2]
+1/4 2 - 2
- 04:00 FT
[13] Mineros Guayana
2 - 2
Portuguesa [10]
-1/4 1 - 2
- 04:00 FT
[7] Puerto Cabello
1 - 1
Dep.Guaira [5]
+0 0 - 0
- 04:00 FT
[8] Hermanos Colmenares
4 - 1
Aragua [16]
-1/2 1 - 1
ARGA 05:00 FT
[6] River Plate
1 - 2
Banfield [21]
-1 1/4 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[13] Ala. Durango
3 - 1
Raya2 [14]
-1/4 3 - 1
USA 05:55 FT
[Dong-7] Orlando City
0 - 1
Atlanta United [Dong-11]
-1/4 0 - 0
COLC 06:00 FT
[6] Union Magdalena
0 - 1
Junior Barranquilla [25]
+1/2 0 - 0
URUA 06:00 FT
[2] Nacional(URU) 1
1 - 0
Boston River [4]
-1 1/4 0 - 0
USW 06:00 FT
[7] NC Courage (W)
1 - 0
Angel City Nữ [8]
-3/4 0 - 0
PARA 06:15 FT
[1] Cerro Porteno
2 - 2
Guairena FC [5]
-1 1 - 0
CHIA 06:30 FT
[9] Univ. Catolica(CHL)
1 - 0
Huachipato [11]
-3/4 0 - 0
USW 07:00 FT
[6] Chicago RS Nữ
4 - 0
Kansas City Nữ [5]
-1/4 2 - 0
USB 07:05 FT
[A-4] Birmingham Legion
2 - 1
Pittsburgh R. [A-6]
0 - 1
MEXB 07:05 FT
[9] Oaxaca 1
2 - 2
Atlante [2]
+1/4 1 - 1
ARGA 07:30 FT
[26] Lanus
0 - 1
Boca Juniors [1]
+1/4 0 - 0
BRC 07:45 FT
  Flamengo/RJ
1 - 0
Sao Paulo/SP  
-1 1 - 0
COLA 08:15 FT
[19] Deportivo Cali 1
2 - 0
Deportivo Pasto [2]
-1/4 2 - 0
USA 08:15 FT
[Tay-2] Austin FC
3 - 0
Real Salt Lake [Tay-8]
-3/4 0 - 0
- 09:00 FT
[Tay-10] Colorado Rapids
2 - 1
San Jose EQ [Tay-14]
-1 1 - 1
- 09:00 FT
[Tay-9] Vancouver WC
3 - 0
LA Galaxy [Tay-5]
+1/4 0 - 0
MEXA 09:05 FT
[1] Club America
3 - 3
Santos Laguna [3]
-1 1 - 2
- 09:05 FT
[11] Juarez
2 - 1
Pachuca [4]
+1/4 2 - 1
MEXB 09:05 FT
[6] Sonora
1 - 1
CD Tapatio [8]
-1/2 1 - 0
ASI20VL 01:00 Hoãn
[H-2] Iraq U20
-
Kuwait U20 [H-3]
-
 
« 14 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: