bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 16:00 FT
[4] WS Wanderers U21 1
3 - 5
Central Coast U21 [16]
1 - 1
- 16:30 FT
[2] Marconi Stallions
0 - 4
Sydney Olympic [9]
-1/2 0 - 2
- 16:30 FT
[3] Blacktown City
2 - 0
Manly Utd [10]
-1 1/2 2 - 0
- 16:30 FT
[6] Sydney Utd
3 - 0
Spirit FC [11]
-1/4 1 - 0
- 16:30 FT
[7] Wollongong Wolves
2 - 1
Sutherland Sharks [15]
-1 1 - 0
NHATC 16:30 FT
  Nagoya Grampus
0 - 1
Japan S. College  
0 - 0
- 16:30 FT
  Sanf Hiroshima
11 - 2
Baleine Shimonoseki  
5 - 1
- 16:30 FT
  Tokyo Verdy
5 - 0
Nagano Parceiro  
-1 2 - 0
- 16:30 FT
  Machida Zelvia
1 - 1
Univ Tsukuba  
1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-4
AUSNSW 16:45 FT
[5] APIA Tigers
4 - 1
St George City [8]
-1 3 - 1
- 17:00 FT
[12] St George Saints
1 - 4
Rockdale Ilinden FC [1]
+1 1/4 0 - 2
NHATC 17:00 FT
  Fujieda MYFC
2 - 0
Tochigi SC  
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
  Yokohama FC
1 - 1
Vanraure Hachinohe  
-1 1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 17:00 FT
  Kashima Antlers
2 - 1
Nara Club  
-1 3/4 1 - 1
- 17:00 FT
  Kawasaki Fro.
2 - 0
Sony Sendai  
-2 1 - 0
- 17:00 FT
  Kashiwa Reysol
2 - 0
Grulla Morioka  
-2 0 - 0
- 17:00 FT
  Shimizu S-Pulse
9 - 0
Mitsubishi Nagasaki  
2 - 0
- 17:00 FT
  Jubilo Iwata
1 - 2
Tegevajaro Miyazaki  
-1 1/2 0 - 0
- 17:00 FT
  Vissel Kobe
2 - 0
Kataller Toyama  
-1 3/4 1 - 0
- 17:00 FT
  Oita Trinita
1 - 0
Kagoshima  
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Yokohama FM (T)
2 - 2
FC Gifu  
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-4
- 17:00 FT
  Alb. Niigata (JPN)
4 - 4
Giravanz Kita.  
-1 3/4 2 - 2
TS 90': 4-4; HP: 0-0; Pen: 3-1
- 17:00 FT
  JEF United Chiba
2 - 1
Mie Chukyo Univ  
2 - 1
- 17:00 FT
  Ventforet Kofu
2 - 0
Honda FC  
-1 0 - 0
- 17:00 FT
  Consa. Sapporo
3 - 1
Tochigi City  
-2 2 - 1
- 17:00 FT
  Montedio Yama.
3 - 2
Sagamihara  
-1 3 - 1
- 17:00 FT
  Avispa Fukuoka
8 - 0
Fukuyama City   2
2 - 0
- 17:00 FT
  Cerezo Osaka
3 - 1
J-Lease FC  
2 - 1
- 17:00 FT
  Sagan Tosu
2 - 1
Kochi United SC  
-1 1/4 1 - 1
- 17:00 FT
  Shonan Bellmare
3 - 1
Konan University  
1 - 0
- 17:00 FT
  Thespa Kusatsu
1 - 1
Renofa Yamaguchi  
+1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-3
- 17:00 FT
  Kyoto Sanga
2 - 0
Omiya Ardija  
-1 1 - 0
- 17:00 FT
  Tokushima Vortis
1 - 0
Vegalta Sendai  
+0 0 - 0
- 17:00 FT
  Roas. Kumamoto
1 - 2
Mito Hollyhock  
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
  Okayama
1 - 7
Ehime FC  
-3/4 1 - 3
- 17:00 FT
  Blaublitz Akita
0 - 2
Iwaki FC  
+0 0 - 1
- 17:00 FT
  V-Varen Nagasaki
3 - 2
Kamatamare San.  
2 - 1
- 17:00 FT
  Gamba Osaka
3 - 0
Fukushima Utd  
-1 1/2 3 - 0
- 17:00 FT
  FC Tokyo
3 - 0
Veertien Mie  
-1 3/4 3 - 0
TOUU20 19:30 FT
[B-3] Nhật Bản U19 (T)
1 - 0
Panama U23 [B-4]
+1/4 0 - 0
FINA 22:00 FT
[7] IFK Mariehamn
0 - 0
VPS Vaasa [3]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Seinajoen JK
3 - 1
EIF Ekenas [12]
-1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[10] AC Oulu 1
2 - 2
Lahti [11]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[9] Inter Turku 1
0 - 2
Ilves Tampere [4]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] KuPS
0 - 1
Haka [6]
-1 0 - 1
FINB 22:30 FT
[1] KTP Kotka
2 - 1
JIPPO [4]
-3/4 2 - 0
- 22:30 FT
[8] SalPa Salo
1 - 1
KaPa [9]
-1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[2] Jaro
1 - 1
SJK Akatemia [7]
-1 1 - 0
- 22:30 FT
[10] MP Mikkeli
0 - 3
TPS Turku [3]
+1 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  VIFK Vaasa
0 - 3
RoPS Rovaniemi  
+1/4 0 - 2
FINA 22:59 FT
[8] Gnistan
0 - 4
Helsinki [1]
+3/4 0 - 2
FIN3 22:59 FT
  Atlantis
3 - 1
KuPS Akatemia  
-1 1/2 1 - 1
TOUU20 23:15 FT
[B-2] Italia U21 (T)
1 - 0
Indonesia U20 [B-5]
1 - 0
NORB 00:00 FT
[7] Stabaek
4 - 2
Mjondalen [12]
-1 2 - 1
ICEC 01:00 FT
  Thor Akureyri
0 - 1
Stjarnan  
0 - 0
ARGB 01:10 FT
[A-5] Gimnasia Jujuy 2
0 - 1
Chacarita Jrs [A-6]
-1/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[3] Eibar
0 - 2
Real Oviedo [6]
-1/2 0 - 0
BRAU20 02:00 FT
[10] Fortaleza/CE U20
1 - 0
Internacional/RS U20 [19]
1 - 0
ARGA 03:00 FT
[B-5] Godoy Cruz
1 - 1
Rosario Central [A-11]
-1/4 1 - 1
- 05:00 FT
[A-3] Argentinos Jun.
2 - 1
C. Cordoba SdE [B-13]
-1 1/4 1 - 0
GHQG 06:00 FT
  Mỹ
1 - 1
Brazil   1
+1 1/4 1 - 1
USB 07:00 FT
[B-4] Memphis 901
2 - 2
Rhode Island FC [A-10]
0 - 1
ARGA 07:15 FT
[A-9] Gimnasia LP
2 - 1
Barracas Central [A-4]
-3/4 1 - 0
- 07:15 FT
[A-7] Independiente
2 - 1
Banfield [A-10]
-1/2 1 - 1
GHQG 07:30 FT
  Ecuador (T) 2
3 - 1
Bolivia   5
-1 1/2 2 - 0
 
« 12 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: