x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
WCW 14:30 FT
[C-1] Nhật Bản Nữ (T) 1
1 - 2
Thụy Điển Nữ [G-1]
-1/4 0 - 1
IDNA 15:00 FT
[8] Bali United Pusam
3 - 2
PSM Makassar [11]
1 - 2
NGAU21 17:00 FT
  Nizhny Nov U21
2 - 2
Chertanovo U21  
+0 0 - 2
CZEU19 17:00 FT
[11] Brno U19
5 - 0
Vik. Plzen U19 [7]
-1/2 3 - 0
AUSBPL 17:00 FT
[9] Ipswich Knights
3 - 1
Samford Rang. [5]
+1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[8] Taringa Rovers
1 - 2
North Star [6]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[7] Holland Park Hawks
0 - 2
Grange Thistle [2]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[12] Maroochydore Swans
1 - 0
Souths Utd [11]
1 - 0
- 17:00 FT
[1] Broadbeach United
1 - 3
Magic United [4]
-3/4 0 - 2
AUSSL 17:00 FT
[3] Adelaide Utd U21 (T)
3 - 1
West Adelaide [12]
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[2] Campbelltown City 1
2 - 1
Adelaide Olympic [9]
-1 1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[7] Croydon Kings
1 - 0
Adelaide City [4]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[8] White City W.
3 - 1
Sturt Lions [11]
-3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[10] SA Panthers
1 - 2
Adelaide Comets [6]
+1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[5] Modbury Jets
0 - 1
Metro Stars [1]
+1 1/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[13] Changwon City
2 - 4
Daejeon Korail [8]
+0 0 - 2
VNA 17:00 FT
[B-5] TP.HCM
0 - 0
BCM Bình Dương [B-4]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[B-3] Khánh Hòa
1 - 3
SHB Đà Nẵng [B-6]
+1/2 0 - 2
- 17:00 FT
[B-1] SL Nghệ An
1 - 0
HA Gia Lai [B-2]
+0 0 - 0
AUSBPL 17:15 FT
[10] North Lakes United
1 - 5
St George Willawong [3]
0 - 4
AUSQSL 17:30 FT
  Redlands Utd
2 - 2
Brisbane City  
+3/4 1 - 0
SINA 18:45 FT
[7] Tanjong Pagar
2 - 3
Alb. Niigata (SIN) [1]
0 - 1
GHU16 19:00 FT
  Montenegro U16
1 - 1
Arập Xêut U16  
0 - 1
NGAU21 19:00 FT
  Rubin Kazan U21
0 - 1
Din. Moscow U21  
-1/4 0 - 1
THAA 19:00 FT
[6] Nakhon Pathom
2 - 2
Port FC [1]
+3/4 1 - 1
- 19:30 FT
[9] Police Tero FC
2 - 2
BG Pathum United [4]
+1/2 0 - 1
NGAU21 20:00 FT
  Kryliya Sov. U21
2 - 1
Orenburg U21  
-3/4 1 - 0
GHU16 21:00 FT
  Uzbekistan U16
1 - 2
UAE U16  
0 - 0
NGAU21 21:00 FT
  Krasnodar U21
1 - 3
Rostov U21  
+0 0 - 2
- 21:00 FT
  CSKA Mos. U21
3 - 1
FShM U21  
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  FK Sochi U21
5 - 1
Konoplev FA U21  
-1 3/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Fakel U21
1 - 0
Akhmat Gr. U21  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Baltika U21
1 - 2
Lok. Moscow U21  
+1 3/4 0 - 0
NGA 22:00 FT
[8] Ural S.r. 1
3 - 2
Spartak Moscow [7]
+1/4 1 - 0
ARMA 22:00 FT
[10] Shirak
0 - 1
BKMA Yerevan [6]
+0 0 - 0
FINA 22:00 FT
[8] Haka
1 - 1
IFK Mariehamn [12]
-1/2 0 - 1
UZBA 22:00 FT
[3] Neftchi 1
0 - 0
Sogdiana Jizzakh [10]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[5] FK AGMK
2 - 1
Olympic FK [11]
-3/4 1 - 1
FINB 22:30 FT
[8] JaPS 1
1 - 2
Gnistan [2]
+1/2 1 - 2
FIN3 22:30 FT
  Klubi 04 Helsinki
1 - 0
FC Kiffen  
-1 1/4 1 - 0
CZEB 22:30 FT
[6] Opava
2 - 0
SK Lisen [7]
-1/4 1 - 0
ITC 22:45 FT
  Frosinone
1 - 0
Pisa  
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Udinese
4 - 1
Catanzaro  
-1 1/4 1 - 1
DUCC 22:59 FT
  Sandhausen
3 - 3
Hannover 96  
+1/4 1 - 2
TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 4-2
- 22:59 FT
  Bersenbruck
0 - 7
M.gladbach  
0 - 4
- 22:59 FT
  Saarbrucken
2 - 1
Karlsruher  
+1/2 0 - 0
NGAU21 22:59 FT
  Spartak Mos. U21
2 - 0
Zenit U21  
1 - 0
POLA 22:59 FT
[8] Cracovia Krakow
2 - 1
Zaglebie Lubin [5]
-1/4 2 - 0
POLB 22:59 FT
[2] Gornik Leczna
3 - 1
Chrobry Glogow [18]
-1/2 1 - 0
BLRA 22:59 FT
[11] FK Minsk (T)
0 - 1
FK Slutsk [9]
+0 0 - 0
BULA 22:59 FT
[4] Arda Kardzhali
1 - 0
Lok. Sofia [13]
-1 1/4 1 - 0
LITA 22:59 FT
[8] Suduva
1 - 0
Banga [6]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[4] Siauliai
0 - 1
Dziugas FC [9]
-1 1/2 0 - 1
FIN3 22:59 FT
  Ilves-Kissat
3 - 1
Honka 2  
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Lahden Reipas 2
1 - 3
PPJ  
-1 1 - 0
- 22:59 FT
  Atlantis
4 - 1
SexyPoxyt  
-2 3/4 0 - 1
JORA 22:59 FT
[7] Al Salt
0 - 3
Sheikh Hussein [1]
+1 1/4 0 - 1
AUTB 23:10 FT
[9] SV Stripfing
1 - 0
SV Ried [7]
+1/4 1 - 0
- 23:10 FT
[3] St.Polten
0 - 1
Liefering [14]
-1 0 - 1
- 23:10 FT
[8] Admira
1 - 0
Horn [10]
-1/2 1 - 0
DUC4BA 23:15 FT
[4] TSV Aubstadt
3 - 0
Turkgucu-Ataspor [3]
+0 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Napoli (T)
2 - 0
Apollon Limassol  
-2 1/2 0 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[2] DJK Vilzing
0 - 5
Schweinfurt [5]
-1/4 0 - 2
- 23:30 FT
[14] Ansbach
2 - 0
Wacker Burghausen [15]
+1/4 0 - 0
DENB 23:30 FT
[3] Fredericia
3 - 2
Hillerod [10]
-1/2 0 - 0
SRBA 23:55 FT
[6] Mladost Lucani
1 - 4
Crvena Zvezda [3]
+2 1/2 1 - 2
ANHU23 00:00 FT
[16] Aston Villa U21
0 - 3
West Brom U21 [20]
-
TBNB 00:00 FT
[15] Amorebieta
1 - 1
Levante [4]
+0 0 - 1
DUC4B 00:00 FT
[11] Weiche Flensburg
2 - 3
Holstein Kiel II [2]
-1/2 2 - 1
DUC4BA 00:00 FT
[16] Memmingen
3 - 2
Schalding Hein. [13]
-1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[9] Bayern Munich II
2 - 2
Nurnberg II [7]
-1 2 - 1
- 00:00 FT
[18] Buchbach
0 - 1
Greuther Furth II [11]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[8] V. Aschaffenburg 1
1 - 0
Ein.Bamberg [17]
-1 0 - 0
DUC4N 00:00 FT
[5] Aalen
2 - 1
Offenbach [10]
+3/4 1 - 0
DENA 00:00 FT
[1] Kobenhavn
2 - 1
Odense BK [10]
-1 1/4 0 - 0
DENB 00:00 FT
[11] Helsingor 1
1 - 1
Aalborg BK [1]
+1 0 - 0
- 00:00 FT
[8] HB Koge
1 - 7
B93 Kobenhavn [9]
-3/4 1 - 2
DEN3 00:00 FT
[8] FA 2000
1 - 2
Nykobing [5] 1
+1/4 1 - 0
TBNA 00:30 FT
[20] Almeria 1
0 - 2
Rayo Vallecano [8] 3
+0 0 - 2
DUC4B 00:30 FT
[15] Havelse
2 - 0
Oldenburg 1897 [13]
+3/4 2 - 0
DUC4T 00:30 FT
[7] Schalke 04 II
1 - 3
Wuppertaler [3]
+1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[10] A.Aachen
2 - 2
M.gladbach II [12]
-3/4 2 - 1
PH3 00:30 FT
[2] Niort
3 - 2
Avranches [12]
-1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[13] SO Cholet
2 - 0
Chateauroux [11] 1
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[17] Orleans
1 - 0
GOAL FC [9]
0 - 0
- 00:30 FT
[15] Marignane
0 - 2
Le Mans [3]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[18] Epinal
1 - 2
Red Star 93 [1]
+1/2 0 - 2
- 00:30 FT
[14] Dijon
0 - 0
Rouen [5]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[7] Nancy
1 - 1
Villefranche [4]
-1/4 1 - 0
RMNA 00:30 FT
[10] FC U Craiova 1948
3 - 1
Voluntari [13]
-1/4 3 - 0
TSB 00:30 FT
[5] Stade Nyonnais
2 - 1
Schaffhausen [10]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[7] Neuchatel Xamax
4 - 0
Thun [1]
+0 1 - 0
ANHU23 01:00 FT
[4] Arsenal U21
3 - 0
West Ham U21 [8]
-
- 01:00 FT
[17] Wolves U21
2 - 3
Fulham U21 [2]
-
- 01:00 FT
[11] Chelsea U21
6 - 1
Blackburn U21 [23]
-
- 01:00 FT
[6] Brighton U21
2 - 4
Leeds Utd U21 [13]
-
HLA 01:00 FT
[18] Volendam 1
1 - 2
Vitesse Arnhem [12]
+1/2 1 - 0
HLB 01:00 FT
[10] Dordrecht 90
2 - 2
NAC Breda [16]
+1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[6] De Graafschap
0 - 0
ADO Den Haag [2]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Den Bosch
1 - 0
TOP Oss [18]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Cambuur
2 - 2
Emmen [3]
-1/2 0 - 2
- 01:00 FT
[7] Groningen
4 - 1
Ajax U21 [20]
-1 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1] Roda JC
4 - 1
Helmond Sport [14]
-1/2 2 - 0
BIB 01:00 FT
[10] RFC Seraing 1
3 - 0
Standard Liege II [16]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[14] Anderlecht II
1 - 3
Beerschot-Wilrijk [6]
+1/4 1 - 0
HUNA 01:00 FT
[4] MTK Budapest
0 - 0
Kisvarda FC [12]
-1/2 0 - 0
ICEB 01:00 FT
[5] Leiknir Rey.
2 - 1
Grotta [9]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[12] KF Aegir. Thor
2 - 3
Thor Akureyri [7]
+1/2 0 - 2
TNKA 01:00 FT
[5] Trabzonspor
1 - 0
Antalyaspor [10]
-1/2 1 - 0
TNKB 01:00 FT
[14] Boluspor
0 - 2
Adanaspor [13]
-3/4 0 - 0
KSAA 01:00 FT
[6] Al Ahli (KSA)
3 - 1
Hazm [18]
-2 1/4 2 - 0
PERA 01:00 FT
[6] Sport Huancayo 1
1 - 1
DU Comercio [16]
-1 1/2 0 - 1
BULA 01:15 FT
[12] Pirin Blagoevgrad 1
0 - 1
Lok. Plovdiv [1]
+3/4 0 - 0
TSB 01:15 FT
[3] Wil 1900
0 - 0
Sion [2]
+0 0 - 0
POLA 01:30 FT
[10] Piast Gliwice
2 - 1
Rakow Czestochowa [3]
+0 0 - 0
POLB 01:30 FT
[10] Katowice
4 - 1
Wisla Plock [4]
+0 3 - 0
ICEB 01:30 FT
[3] Fjolnir
0 - 1
IA Akranes [1]
+0 0 - 0
SVKA 01:30 FT
[12] Zemplin Michalovce
0 - 3
Dukla BB [5]
+1/4 0 - 2
AUTB 01:30 FT
[6] First Vienna
2 - 3
Grazer AK [1]
+1 2 - 0
JORA 01:30 FT
[5] Ramtha
0 - 1
Faisaly (JOR) [3]
0 - 0
DUCC 01:45 FT
  Ein.Braunschweig 1
1 - 3
Schalke 04   1
+1/4 1 - 2
NIRA 01:45 FT
[5] Glentoran
1 - 2
Larne [2]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Loughgall
1 - 2
Coleraine [7]
+3/4 1 - 2
- 01:45 FT
[12] Ballymena Utd 1
1 - 2
Crusaders Belfast [4]
+1 0 - 2
BIA 01:45 FT
[5] Antwerpen
6 - 0
Kortrijk [15]
-1 3/4 4 - 0
IREA 01:45 FT
[9] Cork City
1 - 1
UC Dublin [10]
-1 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[5] Shelbourne
1 - 1
Shamrock Rovers [1]
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[6] Dundalk
1 - 0
Sligo Rovers [8]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[3] St. Patrick's
0 - 0
Bohemians [4]
+0 0 - 0
IREB 01:45 FT
[3] Cobh Ramblers
3 - 3
Bray Wanderers [7]
-1/2 2 - 1
- 01:45 FT
[2] Waterford Utd
2 - 2
Galway [1]
+1/4 2 - 1
- 01:45 FT
[4] Wexford Youths
3 - 2
Kerry FC [10]
-1 1/2 0 - 1
WALA 01:45 FT
[1] The New Saints
6 - 2
Connah's QN [2]
-1 3/4 3 - 2
- 01:45 FT
[8] Haverfordwest
0 - 0
Pontypridd Town [9]
-1/4 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[19] Burnley 1
0 - 3
Man City [1]
+1 1/2 0 - 2
ITC 02:00 FT
  Genoa
4 - 3
Modena  
-1 2 - 2
PHA 02:00 FT
[4] Nice 3
1 - 1
Lille [7] 2
+0 1 - 0
BIHA 02:00 FT
[2] Sarajevo
3 - 0
NK Posusje [6]
1 - 0
IREB 02:00 FT
[9] Finn Harps
0 - 1
Treaty United [6]
+0 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[13] Vaca Diez
0 - 0
Univ de Vinto [10]
-1/4 0 - 0
ITC 02:15 FT
  Bologna
2 - 0
Cesena  
-1 1/2 1 - 0
BDNA 02:15 FT
[5] Braga
1 - 2
Famalicao [7]
-1 1 - 0
TBNB 02:30 FT
[7] Valladolid
2 - 0
Sporting Gijon [6]
-1/2 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[15] Sevilla 1 3
1 - 2
Valencia [10] 2
-1/2 0 - 0
VENA 03:00 FT
[11] Angostura 1
1 - 1
UCV FC [14]
+0 1 - 0
PERA 03:15 FT
[10] UTC Cajamarca
2 - 0
Carlos A. Mannucci [15]
-3/4 2 - 0
GHW 04:00 FT
  Honduras Nữ
0 - 1
Guatemala Nữ  
0 - 0
CHIA 04:00 FT
[1] Cobresal
3 - 1
CD Magallanes [16]
-3/4 2 - 0
BRB 05:00 FT
[5] Novorizontino/SP 1
2 - 1
Mirassol/SP [9]
-1/4 1 - 1
ECUA 05:30 FT
[15] Guayaquil City
0 - 0
Catolica Quito [6]
+1/4 0 - 0
PARA 06:00 FT
[7] Sportivo Ameliano
2 - 0
Nacional(PAR) [8]
+0 1 - 0
VENA 06:00 FT
[7] Dep.Guaira
2 - 1
Puerto Cabello [2]
+1/4 1 - 0
MEXB 06:05 FT
[4] Mineros de Zac.
1 - 1
Oaxaca [11] 2
-3/4 1 - 0
COLA 06:20 FT
[1] Rionegro Aguilas
1 - 0
Deportivo Cali [9]
-3/4 0 - 0
CHIB 06:30 FT
[14] U.Concepcion
2 - 0
La Serena [7]
1 - 0
CNDA 07:00 FT
[7] Valour FC
3 - 2
Cavalry FC [1]
0 - 1
BRB 07:30 FT
[18] Tombense FC/MG
0 - 0
SC Recife/PE [2]
+0 0 - 0
CCFLC 07:40 FT
[C4-2] Nashville FC
5 - 0
Minnesota Utd [C2-2] 1
-1/4 2 - 0
- 07:40 FT
[S3-1] Inter Miami 1
4 - 0
Charlotte FC [S4-1] 2
-1 1/4 2 - 0
ECUA 08:00 FT
[14] Gualaceo SC
0 - 0
Mushuc Runa [11]
-1/4 0 - 0
PERA 08:00 FT
[8] Cesar Vallejo 1
1 - 2
Melgar [2]
+0 1 - 2
MEXB 08:05 FT
[7] Venados
1 - 3
Atletico La Paz [2]
-1/2 0 - 2
CCFLC 08:10 FT
[E1-1] Philadelphia Union 1
2 - 1
Queretaro [E1-2] 1 6
-1 1 - 0
COLA 08:30 FT
[6] Deportes Tolima
1 - 0
Atletico Huila [13]
-3/4 1 - 0
CRCA 08:30 FT
[9] San Carlos
1 - 1
Cartagines [3]
-1/4 1 - 0
CCFLC 10:00 FT
[Play off-1] Los Angeles FC
2 - 3
Monterrey [W2-1]
+0 2 - 0
BIHA 22:00 Hoãn
[4] Zrinjski
-
Velez Mostar [5]
-
 
« 11 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: